ccsm - en to gu translation catalogue (105 entries)

en: Disable %(action_conflict)s
gu: %(action_conflict)s  ને િનશકૃીય કરો

en: Don't set %(action)s
gu: %(action)s સુયોજીત કરશો નહિં

en: Set %(action)s anyway
gu: %(action)s ને ગમે તે રીતે સુયોજીત કરો

en: key
gu: ચાવી

en: button
gu: બટન

en: Use %(feature)s
gu: %(feature)s વાપરો

en: Enable these plugins
gu: આ પ્લગઈનો સક્રિય કરો

en: Disable these plugins
gu: આ પ્લગઈનો નિષ્ક્રિય કરો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Accessibility
gu: સુલભતા

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Extras
gu: વધારાનું

en: Window Management
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપન

en: Effects
gu: અસરો

en: Image Loading
gu: ચિત્ર લાવવાનું

en: Utility
gu: ઉપયોગીતા

en: All
gu: બધું

en: Uncategorized
gu: બિનવર્ગીકૃત

en: Reset setting to the default value
gu: સુયોજનને મૂળભૂત કિંમતમાં પુનઃસુયોજીત કરો

en: _New
gu: નવું (_N)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Edit
gu: ફેરફાર કરો (_E)

en: _Up
gu: ઉપર કરો (_U)

en: _Down
gu: નીચે કરો (_D)

en: Edit
gu: ફેરફાર

note: Exit Button
en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Multi-list settings. You can double-click a row to edit the values.
gu: વિવિધ-યાદી સુયોજનો. તમે કિંમતોમાં ફેરફાર કરવા માટે હરોળ પર બમણું-ક્લિક કરી શકો છો.

en: Edit %s
gu: ફેરફાર %s

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _OK
gu: બરાબર (_O)

en: "%s" is not a valid shortcut
gu: "%s" એ માન્ય ટૂંકાણ નથી

en: Grab key combination
gu: કી જોડાણ મેળવો

en: "%s" is not a valid button
gu: "%s" એ માન્ય બટન નથી

en: Using Button1 without modifiers can prevent any left click and thus break your configuration. Do you really want to set "%s" button to Button1 ?
gu: Button1 ને સુધારકો સાથે વાપરવાનું કોઈપણ ડાબા ક્લિકને અટકાવી શકે છે અને તેથી તમારું રૂપરેખાંકન ભાંગી જશે. શું તમે ખરેખર "%s" બટનને Button1 માં સુયોજીત કરવા માંગો છો?

en: "%s" is not a valid edge mask
gu: "%s" એ માન્ય બાજુ માસ્ક નથી

en: None
gu: કંઈ નહિં

en: CompizConfig Settings Manager
gu: CompizConfig સુયોજનો વ્યવસ્થાપક

en: Please press the new key combination
gu: મહેરબાની કરીને નવું કી જોડાણ દબાવો

en: Window Title
gu: વિન્ડો શીર્ષક

en: Window Role
gu: વિન્ડો ભૂમિકા

en: Window Name
gu: વિન્ડો નામ

en: Window Class
gu: વિન્ડો વર્ગ

en: Window Type
gu: વિન્ડો પ્રકાર

en: Window ID
gu: વિન્ડો ID

en: And
gu: અને

en: Or
gu: અથવા

en: Edit match
gu: ફેરફાર જોડણી

note: Add buttons
en: _Add
gu: ઉમેરો (_A)

note: Type
en: Type
gu: પ્રકાર

en: Grab
gu: મેળવો

note: Invert
en: Invert
gu: ઊંધુ

en: Images
gu: ચિત્રો

en: File
gu: ફાઈલ

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: This is a settings manager for the CompizConfig configuration system.
gu: આ CompizConfig રૂપરેખાંકન સિસ્ટમ માટે સુયોજનો વ્યવસ્થાપક છે.

en: An error has occured
gu: ભૂલ ઉદ્ભવી

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Enable %s
gu: %s સક્રિય કરો

en: Filter
gu: ગાળક

en: Search %s Plugin Options
gu: %s પ્લગઈન વિકલ્પો શોધો

en: Use This Plugin
gu: આ પ્લગઈન વાપરો

en: Search Compiz Core Options
gu: Compiz મૂળ વિકલ્પો શોધો

note: Back Button
en: _Back
gu: પાછળ કરો (_B)

en: Error
gu: ક્ષતિ

en: Search in...
gu: માં શોધો...

note: Options
en: Short description and name
gu: ટૂંકુ વર્ણન અને નામ

en: Long description
gu: લાંબુ વર્ણન

en: Settings value
gu: સુયોજનો કિંમત

note: Notebook
en: Settings
gu: સુયોજનો

en: Add a New Profile
gu: નવી રૂપરેખા ઉમેરો

en: Remove This Profile
gu: આ રૂપરેખા દૂર કરો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Profile
gu: રૂપરેખા

en: Import
gu: આયાત કરો

en: Import a CompizConfig Profile
gu: CompizConfig રૂપરેખા આયાત કરો

en: Export
gu: નિકાસ કરો

en: Export your CompizConfig Profile
gu: તમારી CompizConfig રૂપરેખાની નિકાસ કરો

en: Backend
gu: પાશ્વભાગ

en: Integration
gu: સંકલન

en: Enable integration into the desktop environment
gu: ડેસ્કટોપ પર્યાવરણમાં સંકલન સક્રિય કરો

en: Profiles (*.profile)
gu: રૂપરેખાઓ (*.profile)

en: All files
gu: બધી ફાઈલો

en: Save file..
gu: ફાઈલ સંગ્રહો...

en: _Save
gu: સંગ્રહ કરો (_S)

en: Do you want to skip default option values while exporting your profile?
gu: જ્યારે તમે તમારી રૂપરેખાની નિકાસ કરી રહ્યા હોય ત્યારે શું તમે મૂળભૂત વિકલ્પ કિંમતો અવગણવા માંગો છો?

en: Open file..
gu: ફાઈલ ખોલો...

en: Enter a profile name
gu: રૂપરેખા નામ દાખલ કરો

en: Please enter a name for the new profile:
gu: મહેરબાની કરીને નવી રૂપરેખા માટેનું નામ દાખલ કરો:

en: Backend not found.
gu: પાશ્વભાગ મળ્યું નહિં.

note: Auto sort
en: Automatic plugin sorting
gu: આપોઆપ પ્લગઈન ક્રમમાં ગોઠવવાનું

en: Do you really want to disable automatic plugin sorting? This will also disable conflict handling. You should only do this if you know what you are doing.
gu: શું તમે ખરેખર આપોઆપ પ્લગઈન ક્રમમાં ગોઠવવાનું નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો? આ તકરાર નિયંત્રિત કરવાનું પણ નિષ્ક્રિય કરશે. તમારે આવું માત્ર ત્યારે જ કરવું જોઈએ જો તમને ખબર હોય કે તમે શું કરી રહ્યા છો.

en: Add plugin
gu: પ્લગઈન ઉમેરો

en: Plugin name:
gu: પ્લગઈન નામ:

en: Insert plugin name
gu: પ્લગઈન નામ દાખલ કરો

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: About
gu: વિશે

en: About CCSM...
gu: CCSM વિશે...

en: Profile & Backend
gu: રૂપરેખા & પાશ્વભાગ

en: Plugin List
gu: પ્લગઈન યાદી

en: Filter your Plugin list
gu: તમારી પ્લગઈન યાદી ગાળો

en: Screen %i
gu: સ્ક્રીન %i

en: Screen
gu: સ્ક્રીન

en: Category
gu: વર્ગ

en: Advanced Search
gu: અદ્યતન શોધ

en: <span size="large"><b>No matches found.</b> </span><span>
    
     Your filter "<b>%s</b>" does not match any items.</span>
gu: <span size="large"><b>કંઈ બંધબેસતું મળ્યું નહિં.</b> </span><span>
    
     તમારા ગાળક "<b>%s</b>" એ કોઈ જોડણી વસ્તુ શોધી નહિં.</span>
