ccsm - en to ml_IN translation catalogue (75 entries)

en: The new value for the %(binding)s binding for the action <b>%(action)s</b> in plugin <b>%(plugin)s</b> conflicts with the action <b>%(action_conflict)s</b> of the <b>%(plugin_conflict)s</b> plugin.
    Do you wish to disable <b>%(action_conflict)s</b> in the <b>%(plugin_conflict)s</b> plugin?
ml_IN: <b>%(plugin)s</b> എന്ന പ്ലഗിനിലെ <b>%(action)s</b> എന്ന നടപടിയുടെ %(binding)s എന്ന ബൈന്‍ഡിങ്ങിന്റെ പുതിയ മൂല്യം <b>%(plugin_conflict)s</b> എന്ന പ്ലഗിനിലെ <b>%(action_conflict)s</b> എന്ന നടപടിയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.
     <b>%(plugin_conflict)s</b> എന്ന പ്ലഗിനിലെ <b>%(action_conflict)s</b> എന്ന നടപടി അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കണോ?

en: Disable %(action_conflict)s
ml_IN: %(action_conflict)s അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Don't set %(action)s
ml_IN: %(action)s സജ്ജമാക്കരുതു്

en: Set %(action)s anyway
ml_IN: %(action)s എന്താണെങ്കിലും സജ്ജമാക്കുക.

en: key
ml_IN: താക്കോല്‍

en: button
ml_IN: ബട്ടണ്‍

en: edge
ml_IN: വക്കു്

en: You are trying to use the feature <b>%(feature)s</b> which is <b>not</b> provided by any plugin.
    Do you wish to use this feature anyway?
ml_IN: ഒരു പ്ലഗിനും <b>നല്‍കാത്ത</b> <b>%(feature)s</b> എന്ന വിശേഷത നിങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.
    ഈ വിശേഷത എന്താണെങ്കിലും ഉപയോഗിക്കണോ?

en: Use %(feature)s
ml_IN: %(feature)s ഉപയോഗിക്കുക

en: Don't use %(feature)s
ml_IN: %(feature)s ഉപയോഗിക്കാതിരിക്കുക

en: You are trying to use the feature <b>%(feature)s</b> which is provided by <b>%(plugin)s</b>.
    This plugin is currently disabled.
    Do you wish to enable <b>%(plugin)s</b> so the feature is available?
ml_IN: <b>%(plugin)s</b> എന്ന പ്ലഗിന്‍ നല്‍കുന്ന <b>%(feature)s</b> എന്ന വിശേഷത നിങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.
    ഈ പ്ലഗിന്‍ ഇപ്പോള്‍ അപ്രാവര്‍ത്തികമാണു്.
    ഈ വിശേഷത ലഭ്യമാക്കാനായി <b>%(plugin)s</b> എന്ന പ്ലഗിന്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കണോ?

en: Enable %(plugin)s
ml_IN: %(plugin)s പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Don't enable %(feature)s
ml_IN: %(feature)s പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കരുതു്

en: Some %(bindings)s bindings of Plugin <b>%(plugin)s</b> conflict with other plugins. Do you want to resolve these conflicts?
ml_IN: <b>%(plugin)s</b> എന്ന പ്ലഗിനിന്റെ ചില %(bindings)s ബൈന്‍ഡിങ്ങുകള്‍ വേറെ പ്ലഗിനുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല. ഈ പൊരുത്തക്കേടുകള്‍ പരിഹരിക്കണോ?

en: Resolve conflicts
ml_IN: പൊരുത്തക്കേടുകള്‍ പരിഹരിക്കുക

en: Ignore conflicts
ml_IN: പൊരുത്തക്കേടുകള്‍ അവഗണിക്കുക

en: Plugin <b>%(plugin_conflict)s</b> provides feature <b>%(feature)s</b> which is also provided by <b>%(plugin)s</b>
ml_IN: <b>%(plugin_conflict)s</b> എന്ന പ്ലഗിന്‍ നല്‍കുന്ന <b>%(feature)s</b> എന്ന വിശേഷത <b>%(plugin)s</b> -ഉം നല്‍കുന്നു.

en: Disable %(plugin_conflict)s
ml_IN: %(plugin_conflict)s അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Don't enable %(plugin)s
ml_IN: %(plugin)s പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാതിരിക്കുക

en: Plugin <b>%(plugin_conflict)s</b> conflicts with <b>%(plugin)s</b>.
ml_IN: <b>%(plugin_conflict)s</b> എന്ന പ്ലഗിന്‍ <b>%(plugin)s</b> എന്നതുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: <b>%(plugin)s</b> requires feature <b>%(feature)s</b> which is provided by the following plugins:
    %(plugin_list)s
ml_IN: <b>%(plugin)s</b> എന്നതിനു് <b>%(feature)s</b> എന്ന വിശേഷത(കള്‍) ആവശ്യമുണ്ടു്, ഇനിപ്പറയുന്ന പ്ലഗിനുകള്‍ അവ നല്‍കുന്നു:
    %(plugin_list)s

en: Enable these plugins
ml_IN: ഈ പ്ലഗിനുകള്‍ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: <b>%(plugin)s</b> requires the plugin <b>%(require)s</b>.
ml_IN: <b>%(plugin)s</b> എന്നതിനു് <b>%(require)s</b> എന്ന പ്ലഗിന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Enable %(require)s
ml_IN: %(require)s പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: <b>%(plugin)s</b> provides the feature <b>%(feature)s</b> which is required by the plugins <b>%(plugin_list)s</b>.
ml_IN: <b>%(plugin)s</b> എന്നതു്‌ <b>%(feature)s</b> എന്ന വിശേഷത നല്‍കുന്നു, അതു് <b>%(plugin_list)s</b> എന്നീ പ്ലഗിനുകള്‍ക്കാവശ്യമുണ്ടു്.

en: Disable these plugins
ml_IN: ഈ പ്ലഗിനുകള്‍ അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: Don't disable %(plugin)s
ml_IN: %(plugin)s എന്നതു് അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കാതിരിക്കുക

en: <b>%(plugin)s</b> is required by the plugins <b>%(plugin_list)s</b>.
ml_IN: <b>%(plugin)s</b> എന്നതു് <b>%(plugin_list)s</b> എന്നീ പ്ലഗിനുകള്‍ക്കാവശ്യമുണ്ടു്.

en: General
ml_IN: പൊതുവായതു്

en: Desktop
ml_IN: പണിയിടം

en: Extras
ml_IN: കൂടുതല്‍

en: Window Management
ml_IN: ജാലക നോക്കിനടത്തല്‍

en: All
ml_IN: എല്ലാം

en: Uncategorized
ml_IN: വിഭാഗീകരിക്കപ്പെടാത്തവ

en: Edit
ml_IN: തിരുത്തുക

en: Edit %s
ml_IN: %s തിരുത്തുക

en: "%s" is not a valid shortcut
ml_IN: "%s" ഒരു ശരിയായ കുറുക്കുവഴിയല്ല

en: "%s" is not a valid button
ml_IN: "%s" ഒരു ശരിയായ ബട്ടണല്ല

en: None
ml_IN: ഒന്നുമില്ല

en: Plugin
ml_IN: പ്ലഗ്ഗിന്‍

en: Please press the new key combination
ml_IN: പുതിയ കീ കോമ്പിനേഷന്‍ അമര്‍ത്തുക

en: Window Title
ml_IN: വിന്‍ഡോ തലക്കെട്ട്

note: Type
en: Type
ml_IN: തരം

note: Value
en: Value
ml_IN: മൂല്യം

note: Relation
en: Relation
ml_IN: ബന്ധം

en: Browse...
ml_IN: തിരയുക...

en: Images
ml_IN: ചിത്രങ്ങള്‍

en: File
ml_IN: ഫയല്‍

en: Open directory...
ml_IN: ഡയറെക്റ്ററി തുറക്കുക...

en: Open file...
ml_IN: ഫയല്‍ തുറക്കുക...

en: Warning
ml_IN: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Filter
ml_IN: ഫില്‍ട്ടര്‍

en: Use This Plugin
ml_IN: ഈ പ്ലഗ്ഗിന്‍ ഉപയോഗിക്കുക

note: Options
en: Short description and name
ml_IN: ചെറു വിവരണവും പേരും

en: Long description
ml_IN: വിവരണം

en: Group
ml_IN: കൂട്ടം

en: Subgroup
ml_IN: ചെറുകൂട്ടം

note: Notebook
en: Settings
ml_IN: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Add a New Profile
ml_IN: പുതിയ ഒരു പ്രൊഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Remove This Profile
ml_IN: ഈ പ്രൊഫൈല്‍ ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Default
ml_IN: സ്വതേ

en: Import
ml_IN: ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import a CompizConfig Profile
ml_IN: CompizConfig പ്രൊഫൈല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Import a CompizConfig Profile as a new profile
ml_IN: ഒരു പുതിയ പ്രൊഫൈല്‍ പോലെ CompizConfig പ്രൊഫൈല്‍ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Profiles (*.profile)
ml_IN: പ്രൊഫൈലുകള്‍ (*.profile)

en: All files
ml_IN: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Save file..
ml_IN: സേവ് ചെയ്യുക..

en: Open file..
ml_IN: ഫയല്‍ ഓപ്പണ്‍ ചെയ്യുക..

en: Add plugin
ml_IN: പ്ലഗ്ഗിന്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Plugin name:
ml_IN: പ്ലഗ്ഗിന്‍ പേര്:

en: Preferences
ml_IN: ക്രമീകരങ്ങള്‍

en: About CCSM...
ml_IN: CCSM-നെക്കുറിച്ച്...

en: Plugin List
ml_IN: പ്ലഗ്ഗിന്‍ പട്ടിക

en: Category
ml_IN: വിഭാഗം

en: Configure Compiz with CompizConfig
ml_IN: കോമ്പിസ് CompizConfig ഉപയോഗിച്ച് ക്രമീകരിക്കുക
