celluloid - en to ta translation catalogue (335 entries)

en: Whether the settings has already been migrated from the previous version
ta: அமைப்புகள் ஏற்கனவே முந்தைய பதிப்பிலிருந்து நகர்த்தப்பட்டதா

en: Automatically resize window to fit video
ta: வீடியோவை பொருத்துவதற்கு தானாகவே சாளரத்தின் அளவை மாற்றவும்

en: Prefer dark theme
ta: இருண்ட தீம்

en: Enable client-side decorations
ta: கிளையன்ட் பக்க அலங்காரங்களை இயக்கு

en: Use floating controls in windowed mode
ta: சாளர பயன்முறையில் மிதக்கும் கட்டுப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Automatically hide mouse cursor in windowed mode
ta: சாளர பயன்முறையில் மவுஸ் கர்சரை தானாக மறைக்கவும்

en: The minimum cursor speed at which floating controls will be unhidden.
ta: மிதக்கும் கட்டுப்பாடுகள் மறைக்கப்படாமல் இருக்கும் குறைந்தபட்ச கர்சர் வேகம்.

en: Size of the dead zone in which cursor movement will not cause the controls to be shown.
ta: கர்சர் இயக்கம் கட்டுப்பாடுகளைக் காட்டாத இறந்த மண்டலத்தின் அளவு.

en: Use skip buttons to control the playlist
ta: பிளேலிஸ்ட்டைக் கட்டுப்படுத்த ஸ்கிப் பட்டன்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Remember last location in file chooser
ta: கோப்புத் தேர்வியில் கடைசி இருப்பிடத்தை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Open new window when opening new files
ta: புதிய கோப்புகளைத் திறக்கும்போது புதிய சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: When opening new files through D-Bus (e.g. using a file manager), open the file in a new window.
ta: டி-பச் மூலம் புதிய கோப்புகளைத் திறக்கும்போது (எ.கா. கோப்பு மேலாளரைப் பயன்படுத்தி), புதிய சாளரத்தில் கோப்பைத் திறக்கவும்.

en: Always append opened files to playlist
ta: திறந்த கோப்புகளை எப்போதும் பிளேலிஸ்ட்டில் இணைக்கவும்

en: Show title buttons in fullscreen mode
ta: முழு திரை பயன்முறையில் தலைப்பு பொத்தான்களைக் காட்டு

en: If true, title buttons (close, maximize, minimize, etc.) are always shown. If false, the buttons will be hidden in fullscreen mode.
ta: உண்மை எனில், தலைப்பு பொத்தான்கள் (மூடு, பெரிதாக்கு, சிறிதாக்கு, முதலியன) எப்போதும் காட்டப்படும். தவறு எனில், பொத்தான்கள் முழுத்திரை பயன்முறையில் மறைக்கப்படும்.

en: Give focus to the window when opening new files
ta: புதிய கோப்புகளைத் திறக்கும்போது சாளரத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள்

en: If true, Celluloid will give focus to the window when a new file is opened. If false, no attempt will be made.
ta: உண்மை எனில், புதிய கோப்பு திறக்கப்படும் போது செல்லுலாய்ட் சாளரத்தில் கவனம் செலுத்தும். பொய் என்றால், எந்த முயற்சியும் எடுக்கப்படாது.

en: Options to pass to mpv
ta: mpv விக்கு அனுப்புவதற்கான விருப்பங்கள்

en: Path to mpv configuration file
ta: mpv உள்ளமைவு கோப்பிற்கான பாதை

en: Load mpv configuration file
ta: mpv உள்ளமைவு கோப்பை ஏற்றவும்

en: Path to mpv input configuration file
ta: mpv உள்ளீட்டு உள்ளமைவு கோப்பிற்கான பாதை

en: Load mpv input configuration file
ta: mpv உள்ளீட்டு உள்ளமைவு கோப்பை ஏற்றவும்

en: Enable MPRIS support
ta: MPRIS ஆதரவை இயக்கவும்

en: Enable menubar accelerator key handling
ta: மெனுபார் முடுக்கி விசை கையாளுதலை இயக்கவும்

en: Prefetch metadata
ta: முன்னுரிமை மேனிலை தரவு

en: Ignore playback errors
ta: பின்னணி பிழைகளை புறக்கணிக்கவும்

en: Inhibit session idling
ta: அமர்வு செயலற்றதைத் தடுக்கவும்

en: Make video area draggable
ta: வீடியோ பகுதியை இழுக்கக்கூடியதாக்குங்கள்

en: Width of the window
ta: சாளரத்தின் அகலம்

en: Height of the window
ta: சாளரத்தின் உயரம்

en: Whether or not the window is maximized
ta: சாளரம் அதிகரிக்கப்பட்டதா இல்லையா

en: Volume of player
ta: பிளேயரின் அளவு

en: Whether or not to loop when the end of playlist is reached
ta: பிளேலிச்ட்டின் முடிவை எட்டும்போது வளையலாமா இல்லையா

en: Width of the playlist
ta: பிளேலிச்ட்டின் அகலம்

en: Show/hide the controls
ta: கட்டுப்பாடுகளைக் காட்டவும்/மறைக்கவும்

en: Show/hide the playlist
ta: பிளேலிச்ட்டைக் காட்டவும்/மறைக்கவும்

en: URI of the last folder accessed
ta: கடைசி கோப்புறையின் யுஆர்ஐ அணுகப்பட்டது

en: Celluloid
ta: செல்லுலாய்டு

en: Plays videos
ta: வீடியோக்களை இயக்குகிறது

en: Celluloid is a simple media player that can play virtually all video and audio formats. It supports playlists and MPRIS2 media player controls. The design of Celluloid follows the GNOME Human Interface Guidelines, but can also be adapted for other systems that don't use client-side decorations (CSD). It is based on the mpv library and GTK.
ta: செல்லுலாய்டு ஒரு எளிய மீடியா பிளேயர், இது கிட்டத்தட்ட அனைத்து வீடியோ மற்றும் ஆடியோ வடிவங்களையும் இயக்க முடியும். இது பிளேலிச்ட்கள் மற்றும் MPRIS2 மீடியா பிளேயர் கட்டுப்பாடுகளை ஆதரிக்கிறது. செல்லுலாய்டின் வடிவமைப்பு க்னோம் மனித இடைமுக வழிகாட்டுதல்களைப் பின்பற்றுகிறது, ஆனால் கிளையன்ட் பக்க அலங்காரங்களை (சி.எச்.டி) பயன்படுத்தாத பிற அமைப்புகளுக்கும் மாற்றியமைக்கப்படலாம். இது எம்.பி.வி நூலகம் மற்றும் சி.டி.கே ஆகியவற்றை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

en: Features:
ta: அம்சங்கள்:

en: Drag and drop playlist
ta: பிளேலிச்ட்டை இழுத்து விடுங்கள்

en: Loading external mpv configuration files
ta: வெளிப்புற MPV உள்ளமைவு கோப்புகளை ஏற்றுகிறது

en: MPRIS2 D-Bus interface
ta: MPRIS2 D-PUS இடைமுகம்

en: This release contains the following changes:
ta: இந்த வெளியீட்டில் பின்வரும் மாற்றங்கள் உள்ளன:

en: Update some of the deprecated GTK API usage.
ta: நீக்கப்பட்ட சில சி.டி.கே பநிஇ பயன்பாட்டைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: This listing is incomplete. See git log for complete changelog.
ta: இந்த பட்டியல் முழுமையடையாது. முழுமையான சேஞ்ச்லாக் அறிவிலி பதிவைப் பார்க்கவும்.

en: Add a loading screen that gets displayed during initialization and buffering.
ta: துவக்கம் மற்றும் இடையகத்தின் போது காண்பிக்கப்படும் ஏற்றுதல் திரையைச் சேர்க்கவும்.

en: Reduce the time it takes for the main window to get displayed after launching.
ta: தொடங்கிய பின் முதன்மையான சாளரம் காண்பிக்கப்படுவதற்கு எடுக்கும் நேரத்தைக் குறைக்கவும்.

en: Opening and closing the preferences dialog will no longer trigger an mpv reset unless options that require it are changed.
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் உரையாடலைத் திறப்பதும் மூடுவதும் இனி ஒரு MPV மீட்டமைப்பைத் தூண்டாது, அது தேவைப்படும் விருப்பங்கள் மாற்றப்படாவிட்டால்.

en: Update the look for controls and header bar in floating mode.
ta: மிதக்கும் பயன்முறையில் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் தலைப்பு பட்டியைத் தேடுங்கள்.

en: Add support for multi-file user scripts.
ta: பல கோப்பு பயனர் ச்கிரிப்டுகளுக்கு ஆதரவைச் சேர்க்கவும்.

en: Fix a bug where the header bar keeps hiding even when a menu is open.
ta: ஒரு பட்டியல் திறந்திருக்கும் போது கூட தலைப்பு பட்டி மறைந்திருக்கும் ஒரு பிழையை சரிசெய்யவும்.

en: Use toasts instead of dialog to report mpv errors.
ta: MPV பிழைகளைப் புகாரளிக்க உரையாடலுக்கு பதிலாக TOASTS ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Change default screenshot format to PNG.
ta: இயல்புநிலை திரைக்காட்சி வடிவமைப்பை PNG க்கு மாற்றவும்.

en: Fix crash that happens when the mpv-config-file key in GSettings contains a path rather than a URI.
ta: GSettings இல் உள்ள MPV-CONFIG-FILE விசையில் யூரி ஐ விட ஒரு பாதை இருக்கும்போது ஏற்படும் செயலிழப்பை சரிசெய்யவும்.

en: Expose the Position MPRIS property.
ta: MPRIS சொத்து நிலையை அம்பலப்படுத்துங்கள்.

en: Use the numeric style class for the time/duration label, which stops it from jumping around as it changes.
ta: நேரம்/கால லேபிளுக்கு எண் பாணி வகுப்பைப் பயன்படுத்தவும், இது மாறும்போது அதைச் சுற்றி குதிப்பதைத் தடுக்கிறது.

en: Fix crash when using multiple windows.
ta: பல சாளரங்களைப் பயன்படுத்தும் போது செயலிழப்பை சரிசெய்யவும்.

en: Port the about dialog to libadwaita.
ta: லிபாட்வைட்டாவுக்கு உரையாடலைப் பற்றி துறைமுகம் செய்யுங்கள்.

en: Fix cursor not autohiding on KDE.
ta: கர்சரை KDE இல் தன்னியக்கமாக மாற்றவில்லை.

en: Fix mouse presses/releases becoming unreliable during playback.
ta: பிளேபேக்கின் போது சுட்டி அச்சகங்கள்/வெளியீடுகள் நம்பமுடியாததாக மாறும்.

en: Make it possible to build on Windows. Celluloid still crashes on mouse clicks, but it runs and can play videos.
ta: சன்னல்களில் கட்டுவதை சாத்தியமாக்குங்கள். செல்லுலாய்டு இன்னும் சுட்டி கிளிக்குகளில் செயலிழக்கிறது, ஆனால் அது இயங்குகிறது மற்றும் வீடியோக்களை இயக்க முடியும்.

en: Add Estonian translation by vaba.
ta: வாபாவின் எச்டோனிய மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Georgian translation by temuri doghonadze.
ta: டெமுரி டாக்ஓனாட்சால் சார்சிய மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Lithuanian translation by Jonas Smol.
ta: சோனாச் ச்மோலின் லிதுவேனியன் மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Occitan translation by Quentin PAGÈS.
ta: பக்கங்கள்.

en: Add Tamil translation by K.B.Dharun Krishna.
ta: கே.பி.தாருன் கிருச்ணரால் தமிழ் மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Malay translation by @dinazmi.
ta: Maldinazmi ஆல் மலாய் மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Use libadwaita.
ta: லிபாட்வைட்டா பயன்படுத்தவும்.

en: Fix on_load hook in scripts not triggering.
ta: தூண்டாத ச்கிரிப்ட்களில் on_load கொக்கினை சரிசெய்யவும்.

en: Add option to make the video area draggable.
ta: வீடியோ பகுதியை இழுக்கக்கூடியதாக மாற்ற விருப்பத்தைச் சேர்க்கவும்.

en: Fix autofit breaking when playing small videos.
ta: சிறிய வீடியோக்களை இயக்கும்போது ஆட்டோஃபிட் உடைப்பதை சரிசெய்யவும்.

en: Make controls layout adaptive.
ta: கட்டுப்பாடுகள் தளவமைப்பு தகவமைப்பை உருவாக்குங்கள்.

en: Display chapter marks in the seek bar.
ta: சீக் பட்டியில் அத்தியாய மதிப்பெண்களைக் காண்பி.

en: Display chapter titles in the seek bar popover.
ta: சீக் பார் பாப்ஓவரில் அத்தியாய தலைப்புகளைக் காண்பி.

en: This is mostly a bugfix release. It contains the following changes:
ta: இது பெரும்பாலும் பிழைத்திருத்த வெளியீடு. இது பின்வரும் மாற்றங்களைக் கொண்டுள்ளது:

en: Fix autofit triggering regardless of settings.
ta: அமைப்புகளைப் பொருட்படுத்தாமல் ஆட்டோஃபிட் தூண்டுதலை சரிசெய்யவும்.

en: Fix window size shrinking across sessions.
ta: அமர்வுகள் முழுவதும் சாளர அளவு சுருங்குவதை சரிசெய்யவும்.

en: Fix crash when playing files with names containing invalid encoding.
ta: தவறான குறியாக்கத்தைக் கொண்ட பெயர்களுடன் கோப்புகளை இயக்கும்போது செயலிழப்பை சரிசெய்யவும்.

en: Fix drag-and-drop not working with some file managers.
ta: சில கோப்பு மேலாளர்களுடன் வேலை செய்யாமல் இழுவை மற்றும் துளி சரிசெய்யவும்.

en: Fix playback starting when the last playlist item is removed.
ta: கடைசி பிளேலிச்ட் உருப்படி அகற்றப்படும் போது தொடங்கி பிளேபேக்கை சரிசெய்யவும்.

en: Migrate to GTK4.
ta: GTK4 க்கு இடம்பெயரவும்.

en: Add Greek translation by @lepa22.
ta: @Lepa22 ஆல் கிரேக்க மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Korean translation by @jullee96.
ta: @Jullee96 ஆல் கொரிய மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Norwegian Bokmål translation by Allan Nordhøy.
ta: ஆலன் நோர்தேயின் நோர்வே போக்மால் மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Occidental translation by OIS.
ta: OIS ஆல் நிகழ்வு மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Arabic translation by Mohamed Benkouider.
ta: மொஅமட் பெங்கோடைரால் அரபு மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Urdu translation by Ahmed Iqbal.
ta: அஅ்மத் இக்பாலின் உருது மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add option to show title buttons in fullscreen mode.
ta: முழு திரை பயன்முறையில் தலைப்பு பொத்தான்களைக் காட்ட விருப்பத்தைச் சேர்க்கவும்.

en: Add option to present the window when opening files.
ta: கோப்புகளைத் திறக்கும்போது சாளரத்தை வழங்க விருப்பத்தைச் சேர்க்கவும்.

en: Change default screenshot filename template to FILENAME-TIMESTAMP (%f-%P).
ta: இயல்புநிலை திரைக்காட்சி கோப்பு பெயர் வார்ப்புருவை கோப்பு பெயர்-டைம்ச்டாம்பிற்கு (%F-%p) மாற்றவும்.

en: Fix inaccurate timestamp preview.
ta: தவறான நேர முத்திரை முன்னோட்டத்தை சரிசெய்யவும்.

en: Add Basque translation by @aldatsa.
ta: @அல்டாட்சா மூலம் பாச்க் மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Make the shuffle and loop command line options work properly.
ta: கலக்கு மற்றும் லூப் கட்டளை வரி விருப்பங்கள் சரியாக வேலை செய்யுங்கள்.

en: Make the main menu button toggleable by pressing F10.
ta: F10 ஐ அழுத்துவதன் மூலம் முதன்மையான பட்டியல் பொத்தானை மாற்றியமைக்கவும்.

en: Add a setting for always appending opened files to the playlist.
ta: திறந்த கோப்புகளை எப்போதும் பிளேலிச்ட்டில் சேர்ப்பதற்கான அமைப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Allow appending files to playlist by holding shift while dropping files onto the video area.
ta: வீடியோ பகுதியில் கோப்புகளை கைவிடும்போது சிப்டை வைத்திருப்பதன் மூலம் கோப்புகளை பிளேலிச்ட்டில் சேர்க்க அனுமதிக்கவும்.

en: Make CSD header bar toggleable via the mpv property "border".
ta: சி.எச்.டி தலைப்பு பட்டியை எம்.பி.வி சொத்து "எல்லை" வழியாக மாற்றவும்.

en: Include Flatpak manifest in the repo. This allows Celluloid to be built in one click in apps like GNOME Builder.
ta: ரெப்போவில் பிளாட்பாக் மேனிஃபெச்ட் சேர்க்கவும். இது க்னோம் பில்டர் போன்ற பயன்பாடுகளில் செல்லுலாய்டை ஒரே கிளிக்கில் கட்ட அனுமதிக்கிறது.

en: Make it possible to activate context menu when the playlist is empty.
ta: பிளேலிச்ட் காலியாக இருக்கும்போது சூழல் மெனுவை செயல்படுத்துவதை சாத்தியமாக்குங்கள்.

en: Prevent constant resizing of the seek bar due to timestamp label resizing as its value changes.
ta: டைம்ச்டாம்ப் சிட்டை அதன் மதிப்பு மாறும்போது மறுஅளவிடுவதால் சீக் பட்டியை தொடர்ந்து மறுஅளவிடுவதைத் தடுக்கவும்.

en: Only show a single error dialog when a large number of errors occurs in rapid succession.
ta: அதிக எண்ணிக்கையிலான பிழைகள் விரைவாக அடுத்தடுத்து வரும்போது மட்டுமே ஒற்றை பிழை உரையாடலைக் காட்டுங்கள்.

en: Add menu item for opening folders.
ta: கோப்புறைகளைத் திறக்க பட்டியல் உருப்படியைச் சேர்க்கவும்.

en: Adjust position of UI elements of modal dialogs in non-CSD mode to be more consistent with CSD mode.
ta: சி.எச்.டி பயன்முறையுடன் மிகவும் ஒத்ததாக இருக்க சி.எச்.டி அல்லாத பயன்முறையில் மாதிரி உரையாடல்களின் இடைமுகம் கூறுகளின் நிலையை சரிசெய்யவும்.

en: Add support for loading external video tracks.
ta: வெளிப்புற வீடியோ தடங்களை ஏற்ற ஆதரவைச் சேர்க்கவும்.

en: Make playlist shuffle toggleable.
ta: பிளேலிச்ட் கலக்கத்தை மாற்றவும்.

en: Make arrow key bindings work with arrow keys on numpad.
ta: அம்பு விசை பிணைப்புகளை எண்பலகை இல் அம்பு விசைகளுடன் வேலை செய்யுங்கள்.

en: Adjust the range of volume button based on the value of the volume-max property.
ta: தொகுதி-மேக்ச் சொத்தின் மதிப்பின் அடிப்படையில் தொகுதி பொத்தானின் வரம்பை சரிசெய்யவும்.

en: Retain window maximization state across sessions.
ta: அமர்வுகள் முழுவதும் சாளர அதிகரிப்பு நிலையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

en: Retain loop state across sessions.
ta: அமர்வுகள் முழுவதும் லூப் நிலையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

en: Implement playlist search.
ta: பிளேலிச்ட் தேடலை செயல்படுத்தவும்.

en: Update the list of shortcuts in Keyboard Shortcuts dialog.
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள் உரையாடலில் குறுக்குவழிகளின் பட்டியலைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: Correctly handle quotes and escape sequences in extra mpv options.
ta: கூடுதல் MPV விருப்பங்களில் மேற்கோள்கள் மற்றும் தப்பிக்கும் காட்சிகளை சரியாக கையாளவும்.

en: Display time at cursor position when hovering the seek bar.
ta: தேடல் பட்டியை வட்டமிடும்போது கர்சர் நிலையில் நேரத்தைக் காண்பி.

en: Deprecate '--mpv-options'. Options starting with '--mpv-' can be used to set mpv options instead. For example, passing '--mpv-vf=vflip' to Celluloid is equivalent to passing '--vf=vflip' to mpv.
ta: '--MPV-OPTIONS' ஐ நீக்குதல். அதற்கு பதிலாக MPV விருப்பங்களை அமைக்க '--MPV-' உடன் தொடங்கும் விருப்பங்கள் பயன்படுத்தப்படலாம். எடுத்துக்காட்டாக, '--mpv-vf = vflip' ஐ செல்லுலாய்டுக்கு அனுப்புவது கடந்து செல்வதற்கு சமம் '--vf = vflip' MPV க்கு.

en: Add support for configuring dead zone, an area in which mouse movement will not cause controls to be shown.
ta: இறந்த மண்டலத்தை உள்ளமைக்க ஆதரவைச் சேர்க்கவும், சுட்டி இயக்கம் கட்டுப்பாடுகள் காட்டப்படாது.

en: Make window sizing work correctly with HiDPI displays.
ta: HIDPI காட்சிகளுடன் சாளர அளவு சரியாக வேலை செய்யுங்கள்.

en: Add Finnish translation by Kimmo Kujansuu.
ta: கிம்மோ குசான்சுவின் பின்னிச் மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Slovenian translation by @bertronika.
ta: Slbertronika ஆல் ச்லோவேனியன் மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Add Persian translation by @danialbehzadi
ta: @Danialbehzadi ஆல் பாரசீக மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add Ukranian translation by @vl-nix
ta: @VL-NIX ஆல் உக்ரேனிய மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add support for showing/hiding window decorations using the mpv option --border
ta: MPV விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தி சாளர அலங்காரங்களைக் காண்பிப்பதற்கும்/மறைப்பதற்கும் ஆதரவைச் சேர்க்கவும் -எல்லை

en: Add menu item for opening discs
ta: வட்டுகளைத் திறக்க பட்டியல் உருப்படியைச் சேர்க்கவும்

en: Block cursor autohide when volume popup is open in windowed mode
ta: தொகுதி பாப்அப் சாளர பயன்முறையில் திறக்கப்படும்போது கர்சர் ஆட்டோஐடு தடுப்பு

en: Fix crash with mpv 0.30
ta: MPV 0.30 உடன் செயலிழப்பை சரிசெய்யவும்

en: Rename project to Celluloid
ta: திட்டத்தை செல்லுலாய்டு என மறுபெயரிடுங்கள்

en: Add Turkish translation by @TeknoMobil
ta: துருக்கிய மொழிபெயர்ப்பை @டெக்னோமோபில் சேர்க்கவும்

en: Add Esperanto translation by @F3nd0
ta: @F3nd0 ஆல் எச்பெராண்டோ மொழிபெயர்ப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Migrate from opengl-cb to the new render API
ta: Opengl-CB இலிருந்து புதிய வழங்குதல் பநிஇ க்கு இடம்பெயரவும்

en: Handle numpad keybindings
ta: எண்பலகை விசைப்பலகைகள் ஐக் கையாளுங்கள்

en: Handle unicode keybindings
ta: யூனிகோட் கீபிண்டிங்சைக் கையாளவும்

en: Forward media key events to mpv
ta: மீடியா முக்கிய நிகழ்வுகளை MPV க்கு முன்னோக்கி அனுப்பவும்

en: Add dconf key for controlling cursor speed at which controls are unhidden
ta: கட்டுப்பாடுகள் மறைக்கப்படாத கர்சர் வேகத்தைக் கட்டுப்படுத்த DCONF விசையைச் சேர்க்கவும்

en: Add option for suppressing playback errors
ta: பிளேபேக் பிழைகளை அடக்குவதற்கான விருப்பத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Split up the General tab in the preferences dialog
ta: முன்னுரிமைகள் உரையாடலில் பொது தாவலை பிரிக்கவும்

en: Improve behavior when toggling playlist under tiling window managers
ta: டைலிங் சாளர மேலாளர்களின் கீழ் பிளேலிச்ட்டை மாற்றும்போது நடத்தையை மேம்படுத்தவும்

en: Move app menu items to primary menu
ta: பயன்பாட்டு பட்டியல் உருப்படிகளை முதன்மை மெனுவுக்கு நகர்த்தவும்

en: Use separate MPRIS DBus connection for each window
ta: ஒவ்வொரு சாளரத்திற்கும் தனி MPRIS DBUS இணைப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Add support for MPRIS property LoopStatus
ta: MPRIS சொத்து லூப்ச்டேட்டசுக்கு ஆதரவைச் சேர்க்கவும்

en: Add option --mpv-options for setting arbitrary mpv options from the command-line
ta: கட்டளை-வரியிலிருந்து தன்னிச்சையான MPV விருப்பங்களை அமைப்பதற்கான விருப்பத்தை-MPV-OPTIONS ஐச் சேர்க்கவும்

en: Set default screenshot directory to XDG_PICTURES_DIR
ta: இயல்புநிலை திரைக்காட்சி கோப்பகத்தை XDG_PICTURES_DIR க்கு அமைக்கவும்

en: Improve handling of --window-scale, --autofit, --autofit-larger, and --autofit-smaller
ta: --விண்டோ-ச்கேல், --autofit, --autofit-larger, மற்றும் --autofit-smaller ஆகியவற்றைக் கையாளுவதை மேம்படுத்தவும்

en: Add command line option for setting WM_ROLE
ta: WM_ROLE ஐ அமைப்பதற்கு கட்டளை வரி விருப்பத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add context menu item for removing playlist items
ta: பிளேலிச்ட் உருப்படிகளை அகற்ற சூழல் பட்டியல் உருப்படியைச் சேர்க்கவும்

en: Add context menu item for copying location of playlist items
ta: பிளேலிச்ட் உருப்படிகளின் இருப்பிடத்தை நகலெடுக்க சூழல் பட்டியல் உருப்படியைச் சேர்க்கவும்

en: Add option to make skip buttons change playlist entries rather than chapters
ta: தவிர் பொத்தான்களை அத்தியாயங்களை விட பிளேலிச்ட் உள்ளீடுகளை மாற்ற விருப்பத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Make the file chooser accept non-local locations
ta: கோப்பு தேர்வாளரை உள்ளக அல்லாத இடங்களை ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்

en: Add right-click menu entry for looping a single file
ta: ஒரு கோப்பை வளையுவதற்கு வலது சொடுக்கு பட்டியல் உள்ளீட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Handle property change events for fullscreen and window-scale
ta: முழு திரை மற்றும் சாளர அளவிற்கான சொத்து மாற்ற நிகழ்வுகளைக் கையாளவும்

en: Add option to autohide mouse cursor in windowed mode
ta: சாளர பயன்முறையில் ஆட்டோஐட் மவுச் கர்சருக்கு விருப்பத்தைச் சேர்க்கவும்

en: The main window showing the application in action
ta: பயன்பாட்டைக் காட்டும் முக்கிய சாளரம்

en: The main window with CSD disabled
ta: சி.எச்.டி முடக்கப்பட்ட முக்கிய சாளரம்

en: The main window with playlist open
ta: பிளேலிச்ட் திறந்திருக்கும் முதன்மையான சாளரம்

en: Multimedia Player
ta: மல்டிமீடியா பிளேயர்

en: Play movies and videos
ta: திரைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை இயக்கவும்

note: Translators: Search terms to find this application. Don't translate the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Video;Movie;Film;Clip;Series;Player;DVD;TV;Disc;Album;Music;GNOME;mpv;
ta: காணொளி; திரைப்படம்; பிளிம்; கிளிப்; தொடர்; பிளேயர்; டிவிடி; டிவி; வட்டு; ஆல்பம்; இசை; க்னோம்; எம்பிவி;

en: New Window
ta: புதிய சாளரம்

en: Add to Playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் சேர்க்கவும்

en: Show release version
ta: வெளியீட்டு பதிப்பைக் காட்டு

en: Enqueue
ta: கணக்கெடுப்பு

en: Create a new window
ta: புதிய சாளரத்தை உருவாக்கவும்

en: OPTIONS
ta: விருப்பங்கள்

en: Set the window role
ta: சாளர பாத்திரத்தை அமைக்கவும்

en: Don't connect to an already-running instance
ta: ஏற்கனவே இயங்கும் நிகழ்வோடு இணைக்க வேண்டாம்

en: Set the mpv option MPVOPTION to VALUE
ta: MPV விருப்பத்தை MPVOPTION மதிப்புக்கு அமைக்கவும்

en: VALUE
ta: மதிப்பு

en: invalid encoding
ta: தவறான குறியாக்கம்

en: Pause
ta: இடைநிறுத்தம்

en: Play
ta: விளையாடுங்கள்

en: Forward
ta: முன்னோக்கி

en: Rewind
ta: முன்னாடி

en: Next Track
ta: அடுத்த பாடல்

en: Previous Track
ta: முந்தைய பாடல்

en: Show Playlist
ta: பிளேலிச்ட்டைக் காட்டு

en: Volume
ta: தொகுதி

en: Playing
ta: விளையாடுவது

en: (None)
ta: (எதுவுமில்லை)

en: Open File…
ta: திறந்த கோப்பு…

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Audio Files
ta: ஆடியோ கோப்புகள்

en: Video Files
ta: வீடியோ கோப்புகள்

en: Image Files
ta: படக் கோப்புகள்

en: Subtitle Files
ta: வசன கோப்புகள்

en: Media Files
ta: மீடியா கோப்புகள்

en: Open
ta: திற

en: Select a Media File, Folder or URL
ta: மீடியா கோப்பு, கோப்புறை அல்லது முகவரி ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Main Menu
ta: பட்டியல் விளையாடுங்கள்

en: Toggle Fullscreen
ta: மாற்று முழுத்திரை

en: None
ta: எதுவுமில்லை

note: For simplicity, also dup the default string used when the * track has no title.
en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

en: _Load External…
ta: _ வெளிப்புறத்தை ஏற்றவும்…

note: Disable the menu item by setting the action to something * invalid.
en: No disc found
ta: வட்டு எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: _Open File…
ta: _ ஆபென் கோப்பு…

en: Open _Folder…
ta: _ ஃபோல்டர் திறக்கவும்…

en: Open _Location…
ta: திறந்த _ இடம்…

en: Open _Disc…
ta: திறந்திருக்கும் _DISC…

en: _Save Playlist
ta: _சேவ் பிளேலிச்ட்

en: _New Window
ta: _ புதிய சாளரம்

en: _Quit
ta: வெளியேறு(_Q)

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _Preferences
ta: _ முனைகள்

en: _Video Track
ta: _விடோ டிராக்

en: _Audio Track
ta: _ ஆடியோ டிராக்

en: S_ubtitle Track
ta: S_ubtitle டிராக்

en: _View
ta: காட்சி (_V)

en: _Toggle Controls
ta: _ டோகல் கட்டுப்பாடுகள்

en: _Fullscreen
ta: முழுத்திரை (_F)

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள் (_K)

en: _About Celluloid
ta: செல்லுலாய்டு(_A)

en: Open _Disc
ta: திறந்த _DISC

en: Playback was terminated abnormally. Reason: %s.
ta: பிளேபேக் அசாதாரணமாக நிறுத்தப்பட்டது. காரணம்: %s.

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Location:
ta: இடம்:

en: Failed to apply one or more MPV options.
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட MPV விருப்பங்களைப் பயன்படுத்துவதில் தோல்வி.

en: _Copy Location
ta: _ கோபி இடம்

en: _Remove
ta: _ அகற்று

en: _Add…
ta: _ADD…

en: Add _Folder…
ta: _ ஃபோல்டரைச் சேர்க்கவும்…

en: Add _Location…
ta: _ லேசன் சேர்க்கவும்…

en: _Shuffle
ta: _ சஃபிள்

en: Loop File
ta: லூப் கோப்பு

en: Loop Playlist
ta: லூப் பிளேலிச்ட்

en: 0 files
ta: 0 கோப்புகள்

en: Hide playlist
ta: பிளேலிச்ட்டை மறைக்கவும்

en: Playlist
ta: பிளேலிச்ட்

en: Search in playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் தேடுங்கள்

en: Search in playlist…
ta: இயக்குபட்டியலில் தேடு…

en: Disable repeat
ta: மீண்டும் முடக்கு

en: Repeat file
ta: கோப்பை மீண்டும் செய்யவும்

en: Repeat playlist
ta: பிளேலிச்ட்டை மீண்டும் செய்யவும்

en: Shuffle playlist
ta: கலக்கு பிளேலிச்ட்

en: Playlist is Empty
ta: பிளேலிச்ட் காலியாக உள்ளது

en: %ld file | %ld files
ta[0]: %ld கோப்பு
ta[1]: %ld கோப்புகள்

en: Add Plugin
ta: சொருகி சேர்க்கவும்

en: Lua Plugins
ta: லுவா செருகுநிரல்கள்

en: JavaScript Plugins
ta: சாவாச்கிரிப்ட் செருகுநிரல்கள்

en: C Plugins
ta: சி செருகுநிரல்கள்

en: Failed to copy file from '%s' to '%s'. Reason: %s
ta: கோப்பை '%s' இலிருந்து '%s' க்கு நகலெடுப்பதில் தோல்வி. காரணம்: %s

en: Plugins
ta: செருகுநிரல்கள்

en: Add…
ta: சேர்க்கவும்…

en: No Plugins Found
ta: செருகுநிரல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Click the <b>Add…</b> button to install a new plugin
ta: புதிய சொருகி நிறுவ <b> சேர்… </b> பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க

en: Remove Plugin
ta: சொருகி அகற்று

en: Failed to delete file '%s'. Reason: %s
ta: கோப்பை '%s' நீக்குவதில் தோல்வி. காரணம்: %s

en: Are you sure you want to remove this script? This action cannot be undone.
ta: இந்த ச்கிரிப்டை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா? இந்த செயலை செயல்தவிர்க்க முடியாது.

en: _Keep
ta: _ கீப்

en: mpv configuration file
ta: MPV உள்ளமைவு கோப்பு

en: mpv input configuration file
ta: MPV உள்ளீட்டு உள்ளமைவு கோப்பு

en: Extra mpv options
ta: கூடுதல் MPV விருப்பங்கள்

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Config Files
ta: கோப்புகளை கட்டமைத்தல்

en: Miscellaneous
ta: மற்றவை

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Open file
ta: கோப்பை திற

en: Open location
ta: திறந்த இடம்

en: Add file to playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் கோப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add location to playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் இருப்பிடத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Show preferences dialog
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் உரையாடலைக் காட்டு

en: Toggle playlist
ta: பிளேலிச்ட்டை மாற்றவும்

en: Toggle fullscreen mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறையை மாற்றவும்

en: Leave fullscreen mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறையை விட்டு விடுங்கள்

en: Toggle OSD states between normal and playback time/duration
ta: இயல்பான மற்றும் பின்னணி நேரம்/காலத்திற்கு இடையில் OSD நிலைகளை மாற்றவும்

en: Show filename on the OSD
ta: OSD இல் கோப்பு பெயரை காட்டு

en: Show progress, elapsed time, and duration on the OSD
ta: OSD இல் முன்னேற்றம், கழிந்த நேரம் மற்றும் கால அளவைக் காட்டு

en: Seek backward/forward 5 seconds
ta: பின்தங்கிய/முன்னோக்கி 5 வினாடிகள் தேடுங்கள்

en: Exact seek backward/forward 1 second
ta: சரியான பின்னோக்கி/முன்னோக்கி 1 நொடி தேடுங்கள்

en: Seek backward/forward 1 minute
ta: பின்தங்கிய/முன்னோக்கி 1 மணித்துளி தேடுங்கள்

en: Exact seek backward/forward 5 seconds
ta: சரியான 5 வினாடிகள் பின்தங்கிய/முன்னோக்கி தேடுங்கள்

en: Seek to previous/next subtitle
ta: முந்தைய/அடுத்த வசனத்தைத் தேடுங்கள்

en: Step backward/forward a single frame
ta: பின்னோக்கி/ஒரு சட்டத்தை முன்னோக்கி அனுப்பவும்

en: Seek to the beginning of the previous/next chapter
ta: முந்தைய/அடுத்த அத்தியாயத்தின் தொடக்கத்தைத் தேடுங்கள்

en: Decrease/increase playback speed by 10%
ta: பிளேபேக் வேகத்தை 10% குறைக்கவும்/அதிகரிக்கவும்

en: Halve/double current playback speed
ta: பாதி/இரட்டை தற்போதைய பின்னணி விரைவு

en: Reset playback speed to normal
ta: பிளேபேக் வேகத்தை இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Go backward/forward in the playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் பின்னோக்கி/முன்னோக்கி செல்லுங்கள்

en: Remove selected playlist item
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிளேலிச்ட் உருப்படியை அகற்று

en: Save playlist
ta: பிளேலிச்ட்டை சேமிக்கவும்

en: Set/clear A-B loop points
ta: A-B லூப் புள்ளிகளை அமைக்கவும்/அழிக்கவும்

en: Toggle infinite looping
ta: எல்லையற்ற வளையத்தை மாற்றவும்

en: Pause or unpause
ta: இடைநிறுத்தம் அல்லது அவிழ்க்க

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Save current playback position and quit
ta: தற்போதைய பின்னணி நிலையைச் சேமித்து வெளியேறவும்

en: Enter search mode
ta: தேடல் பயன்முறையை உள்ளிடவும்

en: Jump to next match
ta: அடுத்த போட்டிக்கு செல்லவும்

en: Jump to previous match
ta: முந்தைய போட்டிக்கு செல்லவும்

en: Exit search mode
ta: தேடல் பயன்முறையில் இருந்து வெளியேறவும்

en: Cycle through audio tracks
ta: ஆடியோ தடங்கள் மூலம் சுழற்சி

en: Decrease/increase volume
ta: அளவைக் குறைக்கவும்/அதிகரிக்கவும்

en: Mute or unmute
ta: முடக்கு அல்லது அசைவை

en: Adjust audio delay by +/- 0.1 seconds
ta: ஆடியோ தாமதத்தை +/- 0.1 வினாடிகள் மூலம் சரிசெய்யவும்

en: Toggle subtitle visibility
ta: வசனத் தெரிவுநிலையை மாற்றவும்

en: Cycle through available subtitles
ta: கிடைக்கக்கூடிய வசன வரிகள் மூலம் சுழற்சி

en: Adjust subtitle delay by +/- 0.1 seconds
ta: வசன தாமதத்தை +/- 0.1 வினாடிகள் சரிசெய்யவும்

en: Toggle SSA/ASS subtitles style override
ta: SSA/ASS வசன வரிகள் பாணி மேலெழுதலை மாற்றவும்

en: Move subtitles up/down
ta: வசன வரிகளை மேலே/கீழ் நகர்த்தவும்

en: Toggle VSFilter aspect compatibility mode
ta: VSFILTER அம்ச பொருந்தக்கூடிய பயன்முறையை மாற்றவும்

en: Cycle through video tracks
ta: வீடியோ தடங்கள் மூலம் சுழற்சி

en: Decrease/increase pan-and-scan range
ta: பான் மற்றும் ச்கேன் வரம்பைக் குறைக்கவும்/அதிகரிக்கவும்

en: Take a screenshot
ta: திரை காட்சி எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: Take a screenshot, without subtitles
ta: வசன வரிகள் இல்லாமல், திரை சாட்டை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: Take a screenshot, as the window shows it
ta: சாளரம் காண்பிப்பது போல, திரை சாட்டை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: Resize video to half its original size
ta: வீடியோ அதன் அசல் அளவிற்கு பாதி அளவை மாற்றவும்

en: Resize video to its original size
ta: வீடியோவை அதன் அசல் அளவிற்கு மறுஅளவிடுங்கள்

en: Resize video to double its original size
ta: அதன் அசல் அளவை இரட்டிப்பாக்க வீடியோவை மறுஅளவிடுங்கள்

en: Adjust contrast
ta: மாறுபாட்டை சரிசெய்யவும்

en: Adjust brightness
ta: பிரகாசத்தை சரிசெய்யவும்

en: Adjust gamma
ta: காமா சரிசெய்யவும்

en: Adjust saturation
ta: செறிவூட்டலை சரிசெய்யவும்

en: Activate or deactivate deinterlacer
ta: Deinterlacer ஐ செயல்படுத்தவும் அல்லது செயலிழக்கச் செய்யுங்கள்

en: Cycle aspect ratio override
ta: சுழற்சி விகித விகிதம் மேலெழுதும்

en: Pan the video
ta: வீடியோவை பான்

en: Zoom in/out
ta: பெரிதாக்க/வெளியே

en: Reset pan/zoom settings
ta: பான்/சூம் அமைப்புகளை மீட்டமைக்கவும்

en: User Interface
ta: பயனர் இடைமுகம்

en: Video
ta: ஒளிதோற்றம்

en: Audio
ta: ஆடியோ

en: Subtitle
ta: வசன வரிகள்

en: Playback
ta: பின்னணி

en: Seeking
ta: தேடுவது

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது…

en: Welcome
ta: வரவேற்கிறோம்

en: Click the <b>Open</b> button or drag and drop videos here
ta: <b> திறந்த </b> பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க அல்லது வீடியோக்களை இங்கே இழுத்து விடுங்கள்

en: Load Audio Track…
ta: ஆடியோ டிராக்கை ஏற்றவும்…

en: Load Video Track…
ta: வீடியோ டிராக்கை ஏற்றவும்…

en: Load Subtitle Track…
ta: வசன பாதையை ஏற்றவும்…

en: Enabling or disabling client-side decorations requires restarting to take effect.
ta: கிளையன்ட் பக்க அலங்காரங்களை இயக்குவது அல்லது முடக்குவதற்கு மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: Add Folder to Playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் கோப்புறையைச் சேர்க்கவும்

en: Open Folder
ta: திறந்த கோப்புறை

en: Add File to Playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் கோப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Open File
ta: கோப்பை திற

en: Add Location to Playlist
ta: பிளேலிச்ட்டில் இருப்பிடத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Open Location
ta: திறந்த இடம்
