certmonger 0.78.6 - en to gu translation catalogue (28 entries)

en: Unable to determine hostname of CA.
gu: CA નાં યજમાનનામને નક્કી કરવાનું અસમર્થ.

en: Error setting up for XMLRPC.
gu: XMLRPC માટે સુયોજિત કરતી વખતે ભૂલ.

en: Server error.
gu: સર્વર ભૂલ.

en: Please verify that the message bus (D-Bus) service is running.
gu: મહેરબાની કરીને ખાતરી કરો કે સંદેશા બસ (D-Bus) સેવા ચાલી રહી છે.

en: Error %s: %s
gu: ભૂલ %s: %s

en: Error %s
gu: ભૂલ %s

en: Error: %s
gu: ભૂલ: %s

en: No CA with name "%s" found.
gu: નામ "%s" સાથે CA મળ્યુ નથી.

en: 	status: %s
gu: 	સ્થિતિ: %s

en: 	subject: %s
gu: 	વિષય: %s

en: unknown
gu: અજ્ઞાત

en: 	email:
gu: 	ઇમેલ:

en: 	track: %s
gu: 	ટ્રેક: %s

en: Required arguments:
gu: જરૂરી દલીલો:

en:   -P PIN	PIN value
gu:   -P PIN	PIN કિંમત

en: Optional arguments:
gu: વૈકલ્પિક દલીલો:

en: * Bus options:
gu: * બસ વિકલ્પો:

en: * General options:
gu: * સામાન્ય વિકલ્પો:

en: An internal error has occurred.
gu: આંતરિક ભૂલ ઉદ્ભવી.

en: Certificate storage type not specified.
gu: પ્રમાણપત્ર સંગ્રહ પ્રકાર સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: Certificate storage type "%s" not supported.
gu: પ્રમાણપત્ર સંગ્રહ પ્રકાર "%s" આધારભૂત નથી.

en: Certificate storage location not specified.
gu: પ્રમાણપત્ર સંગ્રહ સ્થાન સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: The location "%s" must be a file.
gu: સ્થાન "%s" ફાઇલ હોવી જ જોઇએ.

en: The location "%s" must be a directory.
gu: સ્થાન "%s" ડિરેક્ટરી હોવી જ જોઇએ.

en: Certificate nickname not specified.
gu: પ્રમાણપત્ર ઉપનામ સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: Key storage type "%s" not supported.
gu: કી સંગ્રહ પ્રકાર "%s" આધારભૂત નથી.

en: Key storage location not specified.
gu: કી સંગ્રહ સ્થાન સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: Key nickname not specified.
gu: કી ઉપનામ સ્પષ્ટ થયેલ નથી.
