cervisia - en to ta translation catalogue (336 entries)

en: CVS Add
ta: CVS சேர்

en: CVS Add Binary
ta: CVS இருநிலையைச் சேர்

en: CVS Remove
ta: CVS  நீக்கு

en: Add the following files to the repository:
ta: கீழ்கண்ட கோப்புகளை களஞ்சியத்தில் சேமி

en: Add the following binary files to the repository:
ta: பின்வரும் இருநிலைக் கோப்புகளை களஞ்சியத்தில் சேர்:

en: Remove the following files from the repository:
ta: பின்வரும் இருமக் கோப்புகளை தகவல் தளத்திலிருந்து நீக்கு:

en: Add Repository
ta: களஞ்சியத்தைச் சேர்

en: &Repository:
ta: &களஞ்சியம்

en: Use remote &shell (only for :ext: repositories):
ta: தொலை மேல்வடிவைப் பயன்படுத்து(:ext: களஞ்சியங்களுக்கு மட்டும்):

en: Invoke this program on the server side:
ta: இந்த நிரலை சேவகன் பக்கம் செயல்படுத்து:

en: Use different &compression level:
ta: மாற்று அழுத்த அளவை பயன்படுத்து:

en: Download cvsignore file from server
ta: cvsignore கோப்பினை சேவையகத்தில் இருந்து கீழிறக்கு

en: Repository Settings
ta: கிடங்கு அமைப்புகள்

en: CVS Annotate: %1
ta: CVS சுட்டுவிளக்கு: %1

en: Cervisia
ta: சர்விசிய

en: Remote CVS working folders are not supported.
ta: தொலை CVS பணி அடைவுகள், ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: You cannot change to a different folder while there is a running cvs job.
ta: ஒரு cvs  பணி நடந்துக்கொண்டிருக்கும் போது, தங்களால் வேறொரு அடைவுக்கு மாற இயலாது.

en: F - All files are hidden, the tree shows only folders
    N - All up-to-date files are hidden
    R - All removed files are hidden
ta: F - இந்த மரம் காண்பிப்பது அடைவுகளை மட்டுமே,  கோப்புகள் அனைத்தும் மறைக்கப்பட்டிருக்கிறது
    N - தற்போதைய கோப்புகள் அனைத்தும் மறைக்கப்பட்டிருக்கிறது
    R - நீக்கப்பட்ட கோப்புகள் அனைத்தும் மறைக்கப்பட்டிருக்கிறது

en: Opens a CVS working folder in the main window
ta: ஒரு CVS பணி அடைவை பிரதான சாளரத்தில் திறக்கிறது.

en: Recent Sandboxes
ta: சமீபத்திய Sandboxes

en: &Insert ChangeLog Entry...
ta: மாற்றுப்பதிவேடு உள்ளிட்டதை சொருகுக

en: Inserts a new intro into the file ChangeLog in the toplevel folder
ta: ஒரு புதிய அறிமுகத்தை மேல்மட்ட அடைவில் உள்ள மாற்றுபதிவேட்டுக் கோப்பில் செருகுக.

en: Updates (cvs update) the selected files and folders
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை புதுப்பி

en: &Status
ta: நிலை

en: Updates the status (cvs -n update) of the selected files and folders
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளின் நிலையை புதுப்பி

en: Opens the marked file for editing
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பினை திருத்துவதற்குத் திறக்கிறது

en: Reso&lve...
ta: தெளிவுத்திறன் உரையாடல் பெட்டியை, தேர்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பினைக் கொண்டு திறக்கிறது

en: Opens the resolve dialog with the selected file
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகள் மூலம் தீர்மானிக்கும் உரையாடலை திறக்கவும்

en: &Commit...
ta: சொருகுக

en: Commits the selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை சொருகுக

en: &Add to Repository...
ta: கிடங்கில் சேர்

en: Adds (cvs add) the selected files to the repository
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை கிடங்கில் சேர்

en: Add &Binary...
ta: பைனரியைச் சேர்

en: Adds (cvs -kb add) the selected files as binaries to the repository
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை பைனரியாக கிடங்கில் சேர்க்கிறது

en: &Remove From Repository...
ta: கிடங்கிலிருந்து நீக்கு

en: Removes (cvs remove) the selected files from the repository
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை கிடங்கிலிருந்து நீக்குகிறது

en: Rever&t
ta: முந்தைய நிலைக்குச் செல்

en: Reverts (cvs update -C) the selected files (only cvs 1.11)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை முந்தைய நிலைக்கு கொண்டுச் செல்

en: Stops any running sub-processes
ta: இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் உச்செயல்களை நிறுத்துகிறது

en: Browse &Log...
ta: பதிவேட்டை தேடு

en: Shows the revision tree of the selected file
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளின் revision மரத்தைக் காண்பிக்கிறது

en: Browse Multi-File Log...
ta: பலகோப்பு பதிவேட்டை தேடு

en: &Annotate...
ta: விளக்கக் குறிப்பு செய்

en: Shows a blame-annotated view of the selected file
ta: சிறுவிளக்க கோப்பு காட்சிகளை காட்டவும்

en: &Difference to Repository (BASE)...
ta: (BASE) தகவலின் மாற்றம்...

en: Shows the differences of the selected file to the checked out version (tag BASE)
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளில் உள்ள வேறுபாடுகளை மூலம் காட்டுக.

en: Difference to Repository (HEAD)...
ta:  (HEAD) தகவலின் மாற்றம்

en: Shows the differences of the selected file to the newest version in the repository (tag HEAD)
ta: புதிதாக உள்ள தகவல் பதிப்புக்கு கிடங்கு கடைசி இரண்டு பதிப்புகளில் உள்ள வேறுபாடுகளை காட்டவும்.

en: Last &Change...
ta: கடைசி மாற்றம்....

en: Shows the differences between the last two revisions of the selected file
ta: கடைசி இரண்டு பதிப்புகளில் உள்ள வேறுபாடுகளை காட்டவும்

en: &History...
ta: &சரித்திரம்

en: Shows the CVS history as reported by the server
ta:  cvs சரித்திரத்தை சேவையகத்தின் அறிக்கையின்படி காட்டவும்

en: &Unfold File Tree
ta: மடிக்கப்படாத கோப்பு மரம்

en: Opens all branches of the file tree
ta: கோப்பு மரத்தின் அனைத்து கிளைகளையும் திற

en: &Fold File Tree
ta: கோப்பு மரங்களை &மடி

en: Closes all branches of the file tree
ta: கோப்பு மரத்தின் அனைத்து கிளைகளையும் மூடு

en: &Tag/Branch...
ta: &அட்டை/கிளை.....

en: Creates a tag or branch for the selected files
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளுக்கு அட்டை அல்லது கிளையை உருவாக்கு

en: &Delete Tag...
ta: &அட்டையை அழி....

en: Deletes a tag from the selected files
ta: தேர்வுச்செய்யப்பட்ட கோப்புகளிலிருந்து ஓர் அட்டை நீக்கப்படும்.

en: &Update to Tag/Date...
ta: குறியீடு/ தேதியை புதுப்பி

en: Updates the selected files to a given tag, branch or date
ta: தேர்வுச் செய்த கோப்புகளை குறிப்பு அட்டைகளுக்கு, கிளை அல்லது தேதியை புதிப்பித்தல்

en: Update to &HEAD
ta: HEAD யைப் புதுப்பி

en: Updates the selected files to the HEAD revision
ta: தேர்வுச் செய்த கோப்புகளை HEAD மீள்நோக்குக்கு புதிப்பித்தல்

en: &Merge...
ta: &சேர்

en: Merges a branch or a set of modifications into the selected files
ta: தேர்வுச் செய்த கோப்புகளில் உள்ள கிளை அல்லது மாற்றங்களை சேர்த்தல்

en: &Add Watch...
ta: கண்கானிப்பாளரை சேர்

en: Adds a watch for the selected files
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளுக்கு கண்காணிப்பாளரை சேர்

en: &Remove Watch...
ta: கண்காணிப்பாளரை நீக்கு

en: Removes a watch from the selected files
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளுக்கு கண்காணிப்பாளரை நீக்கு

en: Show &Watchers
ta: கண்காணிப்பாளரை காட்டு

en: Shows the watchers of the selected files
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளுக்குக் கண்காணிப்பாளரை காட்டு

en: Ed&it Files
ta: கோப்புக்களைத் திருத்து

en: Edits (cvs edit) the selected files
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளை திருத்துகிறது(சிவிஎஸ் திருத்தம்)

en: U&nedit Files
ta: &திருத்தப்படாத கோப்புகள்

en: Unedits (cvs unedit) the selected files
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளை திருத்துப்படவில்லை(சிவிஸ் திருத்தப்படாதவை)

en: Show &Editors
ta: திருத்துபவனைக் காண்பி

en: Shows the editors of the selected files
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளின் திருத்தங்களை காண்பிக்கிறது

en: &Lock Files
ta: &பூட்டப்பட்ட கோப்புகள்

en: Locks the selected files, so that others cannot modify them
ta: தேர்வுச்செய்த கோப்புகளை மாற்றமுடியாத படி பூட்டப்பட்டது

en: Unl&ock Files
ta: &பூட்டப்பட்டாத கோப்புகள்

en: Unlocks the selected files
ta: தேர்வுச்செய்யப்பட்ட கோப்புக்களை பூட்டுவதில்லை

en: Create &Patch Against Repository...
ta: தகவலுக்கு எதிரான பாதையை உருவாக்கு

en: Creates a patch from the modifications in your sandbox
ta: ஒட்டு வேலையை மாற்றங்கள் உள்ள sandbox மூலம் உருவாக்கவும்

en: &Create...
ta: &உருவாக்கு...

en: &Checkout...
ta: &சரி செய்

en: Allows you to checkout a module from a repository
ta: பதிப்புக்கு கிடங்கில் உள்ள பகுதிகளை சரி செய்ய முடியும்

en: &Import...
ta: &இறக்குமதி

en: Allows you to import a module into a repository
ta: பதிப்புக்கு கிடங்கில் உள்ள பகுதிகளை உள்வாங்கு முடியும்

en: &Repositories...
ta: தகவல் தளம்...

en: Configures a list of repositories you regularly use
ta: வழக்கமான உபயோகத்திற்கு பதிப்புக்கு கிடங்கில் உள்ள பகுதிகளை உள்ளமை செய்ய முடியும்

en: Hide All &Files
ta: அனைத்துக் கோப்புகளையும் மறை

en: Determines whether only folders are shown
ta: கோப்பு தொகுப்புகள் மட்டும் இருக்கின்றதா என்பதை உறுதிபடுத்து

en: Hide Unmodified Files
ta: மாற்றப்படாத கோப்புக்களை நீக்கு

en: Determines whether files with status up-to-date or unknown are hidden
ta: அன்றைக்கு அல்லது தெரியாத நிலையில் உள்ள கோப்புகள் மறைந்துள்ளதா என்பதை குறிக்கும்.

en: Hide Removed Files
ta: மறைத்த கோப்புகளை நீக்கு

en: Determines whether removed files are hidden
ta: நீக்கப்பட்ட கோப்புகள் இருக்கின்றதா என்பதை உறுதிபடுத்து

en: Hide Non-CVS Files
ta: CVS அல்லாத கோப்புகளை மறை

en: Determines whether files not in CVS are hidden
ta: CVSல் இல்லாத கோப்புகள் இருக்கின்றதா என்பதை உறுதிபடுத்து

en: Hide Empty Folders
ta: காலி கோப்புகளை மறைக்கிறது

en: Determines whether folders without visible entries are hidden
ta: தெரிந்த உள்ளீடுகள் இல்லாமல் கோப்பு தொகுப்புகள் இருக்கின்றதா என்பதை உறுதிபடுத்து

en: Create &Folders on Update
ta: புதுப்பபிக்கப்பட்ட தொகுப்புகளை உருவாக்கு

en: Determines whether updates create folders
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட கோப்புகள் உருவாகின்றதா என்பதை உறுதிபடுத்து

en: &Prune Empty Folders on Update
ta: காலியான அடைவுகளை புதிப்பிக்கும் போது நீக்கு

en: Determines whether updates remove empty folders
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டவை எழுதப்படாத தொகுப்புகளை நீக்கிவிட்டதா என்பதை உறுதிபடுத்து

en: &Update Recursively
ta: சுழல் நிலையை &புதுப்பி

en: Determines whether updates are recursive
ta: சூழல் புதுப்பிக்கப்பட்டது என்பதை உறுதிபடுத்து

en: C&ommit && Remove Recursively
ta: நிறைவேற்று && சுழல்நிலையாக நீக்கு

en: Determines whether commits and removes are recursive
ta: சூழல் புதுப்பிக்கப்பட்ட கோப்புகள் உருவாகின்றதா என்பதை உறுதிபடுத்து

en: Do cvs &edit Automatically When Necessary
ta: தேவையான இடத்தில் தானியங்கும் cvs உரைத் திருத்தம் செய்க

en: Determines whether automatic cvs editing is active
ta: தானியங்கும் cvs உரைத் திருத்தம் நடப்பில் உள்ள என்று கண்டுபிடி

en: Configure Cervisia...
ta: சர்விசியாவை அமை....

en: Allows you to configure the Cervisia KPart
ta: cervisia kpart திருத்த உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: CVS &Manual
ta: சிவிஸ் கையேடு

en: Opens the help browser with the CVS documentation
ta: உதவி தேடியந்திரம் மூலம் cvs நுட்ப புத்தகத்தை திறக்கவும்

en: Cervisia Part
ta: சர்விசியாவின் அங்கம்

en: A CVS frontend
ta: ஒர் சிவிஸ் முன்நிலை

en: Original author and former maintainer
ta: உண்மையான எழுத்தாளர் மற்றும் அமைப்பாளர்

en: Maintainer
ta: பாதுக்காப்பாளர்

en: Developer
ta: உருவாக்குபவர்

en: Documentation
ta: ஆவணமாக்குதல்

en: Conversion to KPart
ta:  Kபகுதிக்கு பரிமாற்றம்

en: Open Sandbox
ta: Sandbox ஐ திற

en: CVS Edit
ta: சிவிஸ் திருத்தம்

en: CVS Diff
ta: சிவிஸ் வேறுபாடு

en: Could not open file for writing.
ta: கோப்பினை எழுதுவதற்காக திறக்க முடியவில்லை

en: The revision looks invalid.
ta: மீள்நோக்கு சரியாக தெரியவில்லை

en: This is the first revision of the branch.
ta: இது முதல் மீள்நோக்கு கிளை ஆகும்

en: Invoking help on CVS
ta:  CVS  வில் உதவி துவங்குகின்றது

en: Done
ta: செய்தாயிற்று

en: This is not a CVS folder.
    If you did not intend to use Cervisia, you can switch view modes within Konqueror.
ta: இது CVSஆவணம் அல்ல.
    உங்களுக்கு cervisia உபயோகப்படுத்த விருப்பம் இல்லையென்றால் Konquerorக்கு மாற்றிக்கொள்ளலாம்

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Delay (ms) until the progress dialog appears.
ta: முன்னேற்ற உரையாடல் தோன்றிய (ms) நேரமின்மை.

en: The Cervisia library could not be loaded.
ta: செர்விசியா நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Allows you to configure the toolbar
ta: கருவிப்பட்டியை திருத்த உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: Allows you to customize the keybindings
ta: உங்களை தனதாக்கு விசைகாட்டுதலுக்கு அனுமதிக்கும்

en: Exits Cervisia
ta: சர்விஸ்யாவிலிருந்து வெளியேற்றுகிறது

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: Menu (advanced)
en: &Advanced
ta: முன்னேற்றம்

note: i18n: ectx: Menu (repository)
en: &Repository
ta: தகவல்

en: Edit ChangeLog
ta: பதிவேடு மாற்றியை திருத்து

en: The ChangeLog file could not be written.
ta: மாற்று பதிவேட்டு கோப்புகளை எழுத முடியாது

en: A ChangeLog file does not exist. Create one?
ta: மாற்று பதிவேடு கோப்புகள் இல்லை. உருவாக்குக

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: The ChangeLog file could not be read.
ta: மற்று பதிவேடு கோப்புகள் படிக்க இயலவில்லை

en: CVS Checkout
ta: சிவிஸ் சரிசெய்

en: CVS Import
ta: சிவிஸ் இறக்குமதி

en: &Module:
ta: &பகுதி

en: Fetch &List
ta: கொணர் பட்டியல்

en: &Branch tag:
ta: &கிளை அட்டை

en: Re&cursive checkout
ta: திரும்ப நிகழக்கூடிய சரிப்பார்த்தல்

en: Working &folder:
ta: உறையில் பணிப்புரி

en: &Vendor tag:
ta: &வணிகர் அட்டை

en: &Release tag:
ta: அட்டையை &விடுவி

en: &Ignore files:
ta: கோப்புகளை தவிர்

en: &Comment:
ta: &குறிப்பு

en: Import as &binaries
ta: இருநிலையாக ஏற்று

en: Use file's modification time as time of import
ta: கோப்புகளுக்கான நேரத்தை ஏற்றுமதி நேரமாக மாற்றி பயன்படுத்து.

en: Chec&k out as:
ta: சரிப்பார்:

en: Ex&port only
ta: ஏற்றுமதி மட்டும்

en: Please choose an existing working folder.
ta: தற்போது உபயோகத்தில் உள்ள ஆவணத்தை தேர்வு செய்யவும்.

en: Please specify a module name.
ta: அங்கத்தின் பெயரைக் குறிப்பிடவும்

en: Please specify a vendor tag and a release tag.
ta: விற்பனை குறியீடு மற்றும் விடுவிக்கப்பட்ட குறியீடை குறிப்பிடவும்

en: Tags must start with a letter and may contain
    letters, digits and the characters '-' and '_'.
ta: ஒட்டு ஒரு எழுத்தை முதன்மை பெற்றிருக்க வேண்டும், ஆனால் அது எழுத்தையோ அல்லது இலக்கம் அல்லது குறிப்புகள் '-' && '_'  பெற்றிருக்கலாம்

en: A branch must be specified for export.
ta: ஏற்றுதலுக்கு ஒரு கிளை குறிப்பிடப்பட வேண்டும்.

en: Please specify a repository.
ta: ஒரு களஞ்சியத்தை குறிப்பிடு.

en: CVS Remote Log
ta: CVS  தொலைதூர பதிவு

en: CVS Commit
ta: சிவிஸ் கமிட்

en: &Diff
ta: &வித்தியாசம்

en: Commit the following &files:
ta: பின்வரும் கோப்புகளை சேர்

en: Older &messages:
ta: பழைய &செய்திகள்

en: &Log message:
ta: &பதிகை செய்திகள்

en: Current
ta: நடப்பு

en: Create New Repository (cvs init)
ta: (cvs init) புதிய களஞ்சியத்தை உருவாக்கு

en: Repository folder:
ta: எதிரான பாதை அடைவு:

en: Synchronize scroll bars
ta: உருள்பட்டைகளை  ஒத்தியக்கு

en: CVS Diff: %1
ta: CVS வித்தியாசம்: %1

en: Repository:
ta: கிடங்கு

en: Revision
ta: மீள்நோக்கு

en: Working dir:
ta: பணிப்புரி

en: %1 of %2
ta: %2வின் %1

en: Edit With
ta: கோப்புக்களைத் திருத்து

en: Locally Modified
ta: உள்ளமை

en: Locally Added
ta: பொதுவாக கூட்டப்பட்டது

en: Locally Removed
ta: பொதுவாக விளக்கப்பட்டது

en: Needs Update
ta: புதுப்பிக்க வேண்டும்

en: Needs Patch
ta: ஒட்டி வேண்டும்

en: Needs Merge
ta: சேர்க்க வேண்டும்

en: Up to Date
ta: இன்று வரை

en: Conflict
ta: குழப்பம்

en: Updated
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Patched
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: Removed
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Not in CVS
ta: சிவிஸ்ல் இல்லை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Commit, Modified
ta: திருத்து

en: Commit, Added
ta: சேர்,கூட்டுதல்

en: Commit, Removed
ta: சேர்,நீக்குதல்

en: Checkout
ta: சரிப்பார்

en: Tag
ta: அடையாளவொட்டு

en: Date
ta: தேதி

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Revision
ta: மீள்நோக்கு

en: Repo Path
ta: Repo வழி

en: Show c&ommit events
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட நிகழ்வுகளை காட்டு

en: Show ch&eckout events
ta: உள்வாங்கும் நிகழ்வுகளை காட்டு

en: Show &tag events
ta: குறியீடு நிகழ்வுகளை காட்டு

en: Show &other events
ta: மற்ற நிகழ்வுகளை காட்டு

en: Only &user:
ta: பயனர் மட்டும்

en: Only &filenames matching:
ta: கோப்பின் பெயர் மட்டின் ஒன்றியமைகின்றது:

en: Only &folders matching:
ta: கோப்பு தொகை சேர்வு

en: CVS History
ta: சிவிஸ் சரித்திரம்

en: Tag
ta: அட்டை

en: Release
ta: விடுவி

en: Update, Deleted
ta: அழித்தவற்றை புதுப்பி

en: Update, Copied
ta: படியெடுத்தவற்றை புதுப்பி

en: Update, Merged
ta: குறுகியவற்றை புதுப்பி

en: Update, Conflict
ta: குழம்பியவற்றைப் புதுப்பி

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: &Tree
ta: &மரம்

en: &List
ta: &பட்டியல்

en: CVS &Output
ta: சிவிஸ் &வெளியீடு

en: Choose revision A by clicking with the left mouse button,
    revision B by clicking with the middle mouse button.
ta: மீள்நோக்கு A தேர்வு செய்ய வலது சுட்டி விசை அழுத்தவும்.
    மீள்நோக்கு B தேர்வு செய்ய இடது சுட்டி விசை அழுத்தவும்.

en: Revision A:
ta: மீள்நோக்கு ஏ:

en: Revision B:
ta: மீள்நோக்கு பி:

en: Select by tag:
ta: அட்டையின் படி தேர்வு செய்

en: Author:
ta: எழுதியவர்

en: Date:
ta: நாள்

en: Comment/Tags:
ta: குறிப்பு/அட்டை

en: This revision is used when you click Annotate.
    It is also used as the first item of a Diff operation.
ta: இந்த மீள்நோக்கு Annotateயை அழுத்தும் பொது உபயோகப்படும்.
    இந்த மீள்நோக்கு Diff  செயல்களில் உள்ள முதல் தர விவரங்கள் ஆகும்

en: This revision is used as the second item of a Diff operation.
ta: இந்த மீள்நோக்கு Diff  செயல்களில் உள்ள இரண்டம் தர விவரங்கள் ஆகும்

en: Create Patch...
ta: &உருவாக்கு...

en: CVS Log: %1
ta: CVS பதிவேடு: %1

en: CVS Log
ta: CVS பதிவேடு

en:  (Branchpoint)
ta:  (புள்ளியின் கிளை)

en: Please select revision A or B first.
ta: தயவு செய்து மீள்நோக்கு A அல்லது B யை முதலில் தேர்வு செய்யவும்

en: View File
ta: கோப்பு காட்சி

en: Please select revision A or revisions A and B first.
ta: தயவு செய்து மீள்நோக்கு A அல்லது மீள்நோக்கு A அல்லது B யை முதலில் தேர்வு செய்யவும்.

en: Branchpoint
ta: கிளைப்புள்ளி

en: On Branch
ta: கிளையின் மேல்

en: Branch
ta: கிளை

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Tags
ta: அடையாளவொட்டுகள்

en: revision %1
ta: மீள்நோக்கு %1:

en: Select for revision A
ta: மீள்நோக்கு ஏவிற்கு தேர்வு செய்

en: Select for revision B
ta: மீள்நோக்கு பிக்கு தேர்வு செய்

en: date: %1; author: %2
ta: தேதி: %1; எழுத்தாளர்: %2

en: The sandbox to be loaded
ta: sandbox யை உள்வாங்கு

en: CVS Merge
ta: சிவிஸ் இணைப்பு

en: Merge from &branch:
ta: கிளையிலிருந்து ஒன்றாக சேர்

en: Merge &modifications:
ta: திருத்தங்களை ஒன்றாக சேர்

en: between tag:
ta: அட்டைகளுக்கு இடையே

en: and tag:
ta: மற்றும் அட்டை

en: Fetch L&ist
ta: பட்டியலை கொணர்

en: CVS Status
ta: CVS நிலை

en: Context
ta: சந்தர்ப்பம்

en: Normal
ta: சாதாரண

en: Output Format
ta: வெளிவரும் வடிவம்

en: &Number of context lines:
ta: சூழ்நிலை கோடுகளின் எண்ணிக்கை

en: Ignore added or removed empty lines
ta: சேர்க்கப்பட்ட அல்லது நீக்கப்பட்ட வரிகளை தவிர்

en: Ignore changes in the amount of whitespace
ta: வெள்ளை இடங்களில் உள்ள மாற்றங்களை தவிர்

en: Ignore all whitespace
ta: எல்லா வெள்ளை இடங்களையும் தவிர்

en: Ignore changes in case
ta: எழுத்தில் உள்ள மாற்றங்களை தவிர்

en: Ignore Options
ta: கோப்புகளை தவிர்

en: [Exited with status %1]
ta: [%1னை கொண்டு முடிக்கப்பட்டுள்ளது]

en: [Finished]
ta: (முடிக்கப்பட்டது)

en: [Aborted]
ta: [நிருத்தப்பட்டது]

en: Logged in
ta: உள்ளீடப்பட்டது

en: Not logged in
ta: உள்நுழையவில்லை

en: No login required
ta: உள்நுழை தேவையில்லை

en: Configure Access to Repositories
ta: தகவல்களுக்கு அமைப்பு ஏற்கப்பட்டது

en: Repository
ta: கிடங்கு

en: Method
ta: முறை

en: Compression
ta: அழுத்தம்

en: Status
ta: நிலை

en: Login...
ta: உள்நுழைதல்

en: This repository is already known.
ta: இந்த தகவல் முன்பே தெரிந்தது

en: Login failed.
ta: உள்நுழைவு தோல்வி அடைந்தது

en: CVS Logout
ta: சிவிஸ் வெளியேறுதல்

en: Your version (A):
ta: உங்கள் பதிப்பு(ஏ):

en: Other version (B):
ta: மற்ற பதிப்பு(பி)

en: Merged version:
ta: ஒன்றாகச் சேர்க்கப்பட்ட பதிப்புகள்

en: %1 conflicts
ta: %1 குழப்பங்கள்

en: Configure Cervisia
ta: சர்விஸ்யாவை அமை

en: General
ta: பொதுவாக

en: &User name for the change log editor:
ta: மாற்று உள்ளீடு திருத்தி பயன்படுத்துபவரின் பெயர்

en: &Path to CVS executable, or 'cvs':
ta: CVS பாதை செயல்படுத்தக்கூடியது, அல்லது 'cvs':

en: Diff Viewer
ta: வேறுபாடு காட்சியகம்

en: &Number of context lines in diff dialog:
ta: வெவ்வேறு உரையாடலில் உள்ள சூழ்நிலை கோடுகளின் எண்ணிக்கை

en: Additional &options for cvs diff:
ta: cvs க்குகூடுதலான விருப்பங்கள்

en: Tab &width in diff dialog:
ta: வெவ்வேறு உரையாடலில் அகல தத்தல்

en: External diff &frontend:
ta: வெளிப்புற diff மற்றும் frontend:

en: When opening a sandbox from a &remote repository,
    start a File->Status command automatically
ta: sandbox யை திறக்கும் போது &தொலை கிடங்கு,
    கோப்பினை துவக்கு->தானியங்கும் நிலை கட்டளை

en: When opening a sandbox from a &local repository,
    start a File->Status command automatically
ta: sandbox யை திறக்கும் போது &உள்தகவல் கிடங்கு,
    கோப்பினை துவக்கு->தானியங்கும் நிலை கட்டளை

en: Advanced
ta: கூடுதல்

en: Font for &Protocol Window...
ta: எழுத்துரு சாளரத்தின் நெறிமுறை...

en: Font for A&nnotate View...
ta: எழுத்துரு வளக்கத்தின் பார்வை

en: Font for D&iff View...
ta: வெவ்வேறு பார்வைக்கான எழுத்துரு...

en: Font for ChangeLog View...
ta: பதிவு மாற்றி பார்வைக்கான எழுத்துரு

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: Conflict:
ta: முரண்பாடு

en: Diff change:
ta: வேறுபாட்டை மாற்று

en: Local change:
ta: உள்ளமை மாற்றம்

en: Diff insertion:
ta: வேறுபாட்டை சொருகுதல்

en: Remote change:
ta: தொலைவு மாற்றம்

en: Diff deletion:
ta: வேறுபாட்டை நீக்குதல்

en: Split main window &horizontally
ta: பிரதான சாளரத்தை நீள்வாக்கில் பிரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, timeoutLbl)
en: &Timeout after which a progress dialog appears (in ms):
ta: முன்னேற்ற உரையாடல் தோன்றிய பிறகு &timeout(in ms)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, compressionLbl)
en: Default compression &level:
ta: முன்பிருந்த அழுத்த நிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseSshAgent)
en: Utilize a running or start a new ssh-agent process
ta: நடைமுறையில் உள்ளதை உபயோகி அல்லது  புதிய ssh-agent செயல்முறையை துவக்கு.

en: CVS Delete Tag
ta: CVS அடையாளவோட்டை நீக்கு

en: CVS Tag
ta: CVS அடையாளவோட்டு

en: &Name of tag:
ta: அட்டையின் &பெயர்

en: Create &branch with this tag
ta: இந்த குறியீடுடன் கிளையை உருவாக்கு

en: &Force tag creation even if tag already exists
ta: குறியீடை இறுக்கும் போதும் குறியீடை இயக்கு

en: You must define a tag name.
ta: நீங்கள் அடையாளவோட்டின் பெயரை வரையறுக்க வேண்டும்

en: Tag must start with a letter and may contain letters, digits and the characters '-' and '_'.
ta: குறியீடு எழுத்தை கொண்டும் எழுத்துடனும் துவங்கலாம், இலக்குகள் மற்றும் எழுத்துகள்'-' மற்றும் '_'.

en: CVS Update
ta: CVS புதுப்பி

en: Update to &branch:
ta: கிளையை புதுப்பி

en: Update to &tag:
ta: குறியீடை புதுப்பி:

en: File Name
ta: கோப்பின் பெயர்

en: Tag/Date
ta: அடையாளவோட்டு/தேதி

en: Timestamp
ta: காலமுத்திரை

en: CVS Watch Add
ta: கண்காணிப்பைச் சேர்

en: CVS Watch Remove
ta: கண்காணிப்பை நீக்கு

en: Add watches for the following events:
ta: பின்வரும் நிகழ்வுகளுக்கு கண்காணிப்புகளை சேர்

en: Remove watches for the following events:
ta: பின்வரும் நிகழ்வுகளுக்கு கண்காணிப்புகளை நீக்கு

en: &All
ta: அனைத்தும்

en: &Only:
ta: மட்டும்

en: &Commits
ta: சொருகிய வகைகள்

en: &Edits
ta: திருத்தங்கள்

en: &Unedits
ta: திரும்பப் பெற்ற திருத்தங்கள்

en: CVS Watchers
ta: CVS கண்காணிப்பாளர்கள்

en: Watcher
ta: கண்காணிப்பாளர்

en: Unedit
ta: திருத்தம் திரும்பப் பெறு

en: Commit
ta: சொருகுக
