linuxmint - en to fil translation catalogue (310 entries)

note: TRANSLATORS: this is where the user can click and import a profile
en: Other profile…
fil: Ibang profile...

note: TRANSLATORS: this is when the profile should be set for all users
en: Set for all users
fil: Gawing para sa lahat ng users

note: TRANSLATORS: this is when the profile should be set for all users
en: Create virtual device
fil: Gumawa ng virtual device

note: TRANSLATORS: an ICC profile is a file containing colorspace data
en: Select ICC Profile File
fil: Pumili ng ICC Profile File

en: _Import
fil: _Mag-import

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: Supported ICC profiles
fil: Suportadong ICC profiles

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: All files
fil: Lahat ng files

note: TRANSLATORS: this is the dialog title in the 'Add profile' UI
en: Available Profiles for Displays
fil: Available Profiles para sa Displays

note: TRANSLATORS: this is the dialog title in the 'Add profile' UI
en: Available Profiles for Scanners
fil: Available Profiles para sa Monitors

note: TRANSLATORS: this is the dialog title in the 'Add profile' UI
en: Available Profiles for Printers
fil: Available Profiles para sa Printers

note: TRANSLATORS: this is the dialog title in the 'Add profile' UI
en: Available Profiles for Cameras
fil: Available Profiles para sa Cameras

note: TRANSLATORS: this is the dialog title in the 'Add profile' UI
en: Available Profiles for Webcams
fil: Available Profiles para sa Webcams

note: TRANSLATORS: this is when an auto-added profile cannot be removed
en: Cannot remove automatically added profile
fil: Hindi matanggal ang profile na awtomatikong dinagdag

note: TRANSLATORS: this is when there is no profile for the device
en: No profile
fil: Walang profile

en: %i year | %i years
fil[0]: %i taon
fil[1]: %i taon

en: %i month | %i months
fil[0]: %i buwan
fil[1]: %i buwan

en: %i week | %i weeks
fil[0]: %i linggo
fil[1]: %i linggo

note: fallback
en: Less than 1 week
fil: Mas maikli ng 1 linggo

en: Uncalibrated
fil: Hindi calibrated

en: This device is not color managed.
fil: Hindi color managed ang device.

en: This device is using manufacturing calibrated data.
fil: Gumagamit ang device ng manufacturing calibrated data.

en: This device does not have a profile suitable for whole-screen color correction.
fil: Walang profile ang device na akma para sa whole-screen color correction.

en: This device has an old profile that may no longer be accurate.
fil: May old profile ang device na posibleng hindi na tama.

note: TRANSLATORS: this is when the calibration profile age is not * specified as it has been autogenerated from the hardware
en: Not specified
fil: Hindi tinukoy

note: add the 'No devices detected' entry
en: No devices supporting color management detected
fil: Walang na-detect na device na suportado ang color management.

en: Confirm reset to defaults
fil: Kumpirmahin ang pagbabalik sa defaults

en: Cancel
fil: Ikansela

en: Continue
fil: Magpatuloy

en: This will remove all existing display configurations and reset the current layout.
fil: Matatanggal ang lahat ng display configurations at ma-re-reset ang current layout.

en: Oops, something has gone wrong. Please contact your software vendor.
fil: Nagkaroon ng error. Kontakin ang software vendor mo.

en: NetworkManager needs to be running.
fil: Dapat tumatakbo ang NetworkManager.

en: never
fil: Hindi kailanman

en: today
fil: Ngayon

en: yesterday
fil: kahapon

en: %i day ago | %i days ago
fil[0]: %i araw ang nakalipas
fil[1]: %i araw ang nakalipas

en: Last used
fil: Huling ginamit

en: Add new connection
fil: Magdagdag ng bagong koneksyon

[ctx: Wifi security]
en: None
fil: Wala

[ctx: Signal strength]
en: None
fil: Wala

[ctx: Signal strength]
en: Weak
fil: Mahina

[ctx: Signal strength]
en: Good
fil: Malakas

[ctx: Signal strength]
en: Excellent
fil: Malakas na Malakas

en: If you have a connection to the Internet other than wireless, you can set up a wireless hotspot to share the connection with others.
fil: Kung hindi wireless ang koneksyon mo sa Internet, puwede mong ibahagi sa iba ang koneksyon mo gamit ang wireless hotspot.

en: Switching on the wireless hotspot will disconnect you from <b>%s</b>.
fil: Madi-disconnect ka sa <b>%s</b> kung bubuksan mo ang wireless hotspot.

en: It is not possible to access the Internet through your wireless while the hotspot is active.
fil: Hindi posibleng pagsabayin ang Wi-Fi at wireless hotspot.

en: Stop hotspot and disconnect any users?
fil: Itigil ang hotspot? Mapuputol ang koneksyon ng sinumang gumagamit niyo.

en: _Cancel
fil: _Ikansela

en: _Stop Hotspot
fil: _Itigil ang Hotspot

en: System policy prohibits use as a Hotspot
fil: Bawal gamiting Hotspot ayon sa system policy

en: Wireless device does not support Hotspot mode
fil: Hindi suportado ng wireless device ang Hotspot mode

en: Network details for the selected networks, including passwords and any custom configuration will be lost.
fil: Mawawala ang mga detalye ng pinili mong network, kabilang ang passwords at custom configuration.

en: _Forget
fil: _Kalimutan

en: History
fil: Kasaysayan

en: _Close
fil: _Isara

[ctx: Wi-Fi Network]
note: translators: This is the label for the "Forget wireless network" functionality
en: _Forget
fil: _Kalimutan

note: TRANSLATORS: this is when the use leaves the PAC textbox blank
en: Web Proxy Autodiscovery is used when a Configuration URL is not provided.
fil: Ginagamit ang Web Proxy Autodiscovery kung wala kang nilagay na Configuration URL.

note: TRANSLATORS: WPAD is bad: if you enable it on an untrusted * network, then anyone else on that network can tell your * machine that it should proxy all of your web traffic * through them.
en: This is not recommended for untrusted public networks.
fil: Hindi secure ang feature na ito sa untrusted public networks.

note: TRANSLATORS: AP type
en: Unknown
fil: Hindi alam

note: TRANSLATORS: AP type
en: Infrastructure
fil: Imprastraktura

note: TRANSLATORS: device status TRANSLATORS: VPN status
en: Status unknown
fil: Hindi alam ang status

note: TRANSLATORS: device status
en: Unavailable
fil: Hindi available

note: TRANSLATORS: device status TRANSLATORS: VPN status
en: Connecting
fil: Kumokonekta

note: TRANSLATORS: device status TRANSLATORS: VPN status
en: Authentication required
fil: Kailangan ilagay ang password mo

note: TRANSLATORS: device status TRANSLATORS: VPN status
en: Connected
fil: Konektado

note: TRANSLATORS: device status
en: Disconnecting
fil: Nag-di-disconnect

note: TRANSLATORS: device status TRANSLATORS: VPN status
en: Connection failed
fil: Hindi nakakonekta

note: TRANSLATORS: device status TRANSLATORS: VPN status
en: Status unknown (missing)
fil: Hindi alam ang status (nawawala)

note: TRANSLATORS: VPN status
en: Not connected
fil: Hindi konektado

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Configuration failed
fil: Bigo ang configuration

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration failed
fil: Bigo ang IP configuration

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration expired
fil: Expired na ang IP configuration

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Secrets were required, but not provided
fil: Hindi binigay ang kinakailangang secrets

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant disconnected
fil: Hindi na konektado ang 802.1x supplicant

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant configuration failed
fil: Bigo ang 802.1x supplicant configuration

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant failed
fil: Bigo ang 802.1x supplicant

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant took too long to authenticate
fil: Masyadong matagal ang pag-awtorisado sa 802.1x supplicant

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service failed to start
fil: Hindi gumana ang PPP service

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service disconnected
fil: Hindi na konektado ang PPP service

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP failed
fil: Bigo ang PPP

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed to start
fil: Hindi gumana ang DHCP client

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed
fil: Bigo ang DHCP client

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed to start
fil: Hindi gumana ang shared connection service

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed
fil: Bigo ang shared connection service

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed to start
fil: Hindi gumana ang AutoIP service

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed
fil: Bigo ang AutoIP service

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No dial tone
fil: Walang dial tone

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No carrier could be established
fil: Walang signal para sa mobile data

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing request timed out
fil: Nag-timeout ang dialing request

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing attempt failed
fil: Bigong i-dial

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem initialization failed
fil: Bigong simulan ang modem

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to select the specified APN
fil: Bigong piliin ang APN

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Not searching for networks
fil: Hindi naghahanap ng networks

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration denied
fil: Tinanggi ang network registration

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration timed out
fil: Nag-timeout ang network registration

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to register with the requested network
fil: Bigong magparehistro sa hiniling na network

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PIN check failed
fil: Bigo ang PIN check

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Firmware for the device may be missing
fil: Posibleng nawawala ang firmware ng device

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection disappeared
fil: Nawala ang koneksyon

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Existing connection was assumed
fil: In-assume ang umiiral na koneksyon

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem not found
fil: Hindi mahanap ang modem

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Bluetooth connection failed
fil: Bigo ang bluetooth connection

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Card not inserted
fil: Walang SIM card

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Pin required
fil: Kailangan ang SIM Pin

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Puk required
fil: Kailangan ang SIM Puk

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM wrong
fil: Mali ang SIM

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection dependency failed
fil: Bigo ang connection dependency

note: TRANSLATORS: device status
en: Firmware missing
fil: Nawawala ang firmware

note: TRANSLATORS: device status
en: Cable unplugged
fil: Hindi nakakonekta ang kable

note: Keep ratio switch
en: Keep aspect ratio (letterbox):
fil: Panatilihin ang aspect ratio (letterbox):

note: Whole-desktop checkbox
en: Map to single monitor
fil: Ikabit sa iisang monitor

en: %d of %d
fil: %d ng %d

en: Display Mapping
fil: Ipakita ang Mapping

en: New shortcut…
fil: Bagong shortcut...

en: Security
fil: Seguridad

en: automatic
fil: awtomatiko

en: Never
fil: Hindi Kailanman

en: Today
fil: Ngayon

en: Yesterday
fil: Kahapon

en: Details
fil: Mga Detalye

en: Delete Address
fil: Tanggalin ang Address

en: Add
fil: Idagdag

en: Delete DNS Server
fil: Tanggalin ang DNS Server

en: Delete Route
fil: Tanggalin ang Ruta

en: Automatic (DHCP)
fil: Awtomatiko (DHCP)

en: Manual
fil: Mano-Mano

en: Link-Local Only
fil: Link-Local Lang

en: Automatic
fil: Awtomatiko

en: Automatic, DHCP only
fil: Awtomatiko, DHCP lang

en: Reset
fil: I-reset

[ctx: Wi-Fi/Ethernet security]
en: None
fil: Wala

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
fil: WEP 40/128-bit Key (Hex o ASCII)

en: WPA & WPA2 Personal
fil: WPA at WPA2 Personal

en: WPA & WPA2 Enterprise
fil: WPA at WPA2 Enterprise

en: The zone defines the trust level of the connection
fil: Tinutukoy ng zone ang trust level ng koneksyon

en: Unable to open connection editor
fil: Hindi mabuksan ang connection editor

en: New Profile
fil: Bagong Profile

en: _Add
fil: _Idagdag

en: Import from file…
fil: Kunin mula sa file...

en: Add VPN
fil: Magdagdag ng VPN

en: Cannot import VPN connection
fil: Hindi ma-import ang VPN connection

en: The file “%s” could not be read or does not contain recognized VPN connection information
    
    Error: %s.
fil: Hindi mabasa ang file na “%s” o wala itong lamang kilalang VPN connection information
    Error: “%s”.

en: Select file to import
fil: Piliin ang file

en: _Open
fil: _Buksan

en: A file named “%s” already exists.
fil: Meron nang file na “%s”.

en: _Replace
fil: _Palitan

en: Do you want to replace %s with the VPN connection you are saving?
fil: Gusto mo bang palitan ang %s ng VPN connection na gusto mo i-save?

en: Cannot export VPN connection
fil: Hindi ma-export ang VPN connection

en: The VPN connection “%s” could not be exported to %s.
    
    Error: %s.
fil: Hindi ma-export ang VPN connection na “%s” sa %s.
    Error: %s.

en: Export VPN connection
fil: I-export ang VPN connection

en: _Save
fil: _I-save

en: undefined error in 802.1x security (wpa-eap)
fil: hindi tinukoy na error sa 802.1x security (wpa-eap)

en: no file selected
fil: walang piniling file

en: unspecified error validating eap-method file
fil: hindi tinukoy na error habang vina-validate ang eap-method file

en: DER, PEM, or PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
fil: DER, PEM, o PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)

en: DER or PEM certificates (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)
fil: DER o PEM certificates (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)

en: missing EAP-FAST PAC file
fil: nawawala ang EAP-FAST PAC file

en: Choose a PAC file
fil: Pumili ng PAC file

en: missing EAP-LEAP username
fil: Nawawala ang EAP-LEAP username

en: missing EAP-LEAP password
fil: Nawawala ang EAP-LEAP password

en: invalid EAP-PEAP CA certificate: %s
fil: Hindi valid ang EAP-PEAP CA certificate: %s

en: invalid EAP-PEAP CA certificate: no certificate specified
fil: Hindi valid ang EAP-PEAP CA certificate: walang natukoy na certificate

en: Choose a Certificate Authority certificate
fil: Pumili ng Certificate Authority certificate

en: missing EAP username
fil: nawawala ang EAP username

en: missing EAP password
fil: nawawala ang EAP password

en: missing EAP-TLS identity
fil: nawawala ang EAP-TLS identity

en: invalid EAP-TLS CA certificate: %s
fil: hindi valid ang EAP-TLS CA certificate: %s

en: invalid EAP-TLS CA certificate: no certificate specified
fil: hindi valid ang EAP-TLS CA certificate: walang tinukoy na certificate

en: invalid EAP-TLS password: missing
fil: hindi valid ang EAP-TLS password: nawawala

en: invalid EAP-TLS private-key: %s
fil: hinid valid ang EAP-TLS private-key: %s

en: invalid EAP-TLS user-certificate: %s
fil: hinid valid ang EAP-TLS user-certificate: %s

en: Unencrypted private keys are insecure
fil: Hindi secure ang unencrypted private keys

en: The selected private key does not appear to be protected by a password.  This could allow your security credentials to be compromised.  Please select a password-protected private key.
    
    (You can password-protect your private key with openssl)
fil: Hindi protektado ng password ang pinili mong private key. Dahil dito, pwedeng makompromiso ang security credentials mo. Pumili ng password-protected private key.
    (Pwede mong lagyan ng password ang private key mo gamit ang openssl)

en: Choose your personal certificate
fil: Piliin ang personal certificate mo

en: Choose your private key
fil: Piliin ang private key mo

en: invalid EAP-TTLS CA certificate: %s
fil: hindi valid ang EAP-TTLS CA certificate: %s

en: invalid EAP-TTLS CA certificate: no certificate specified
fil: hindi valid ang EAP-TTLS CA certificate: walang tinukoy na certificate

en: Unknown error validating 802.1x security
fil: Hindi alam ang error sa pag-validate ng 802.1x security

en: missing leap-username
fil: nawawala ang leap-username

en: missing leap-password
fil: nawawala ang leap-password

en: missing wep-key
fil: nawawala ang wep-key

en: invalid wep-key: key with a length of %zu must contain only hex-digits
fil: hindi valid ang wep-key: dapat hex-digits lang ang laman ng key na may habang %zu

en: invalid wep-key: key with a length of %zu must contain only ascii characters
fil: hindi valid ang wep-key: dapat ascii characters lang ang laman ng key na may habang %zu

en: invalid wep-key: wrong key length %zu. A key must be either of length 5/13 (ascii) or 10/26 (hex)
fil: hindi valid ang wep-key: mali ang haba ng key na %zu. Dapat 5/13 (ascii) o 10/26 (hex) ang haba ng key

en: invalid wep-key: passphrase must be non-empty
fil: hindi valid ang wep-key: dapat may laman ang passphrase

en: invalid wep-key: passphrase must be shorter than 64 characters
fil: hindi valid ang wep-key: dapat mas maikli sa 64 characters ang passphrase

en: invalid wpa-psk: invalid key-length %zu. Must be [8,63] bytes or 64 hex digits
fil: hindi valid ang wpa-psk: hindi valid ang key-length na%zu. Dapat [8,63] bytes o 64 hex digits

en: invalid wpa-psk: cannot interpret key with 64 bytes as hex
fil: hindi valid ang wpa-psk: hindi ma-interpret ang key na may 64 bytes bilang hex

en: _All Settings
fil: _Lahat ng Settings

en: Enable verbose mode
fil: Buksan ang verbose mode

en: Show the overview
fil: Ipakita ang overview

en: Show help options
fil: Ipakita ang help options

en: Panel to display
fil: Ipapakitang panel

en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
fil: %s
    Buksan ang Terminal at i-type ang '%s --help' para sa buong listahan ng available options.

en: Help
fil: Tulong

en: Quit
fil: Isara

en: Color
fil: Kulay

en: Each device needs an up to date color profile to be color managed.
fil: Kailangan ng bawat device ng pinakabagong color profile para sa color management.

en: Add device
fil: Magdagdag ng device

en: Add a virtual device
fil: Magdagdag ng virtual device

en: Delete device
fil: Tanggalin ang device

en: Remove a device
fil: Magtanggal ng device

en: Set this profile for all users on this computer
fil: Itakda ang profile na ito para sa lahat ng users sa computer na ito

en: Add profile
fil: Magdagdag ng profile

en: Remove profile
fil: Magtanggal ng profile

en: View details
fil: Tingnan ang mga detalye

en: Device type:
fil: Uri ng device:

en: Image files can be dragged on this window to auto-complete the above fields.
fil: Pwedeng i-drag ang mga pic sa window na ito para kumpletuhin ang fields sa taas.

en: Set as Primary
fil: Gawing Primary

en: Join Displays
fil: Gawing Isang Tuloy-Tuloy na Screen ang Displays

en: Mirror
fil: I-duplicate ang displays

en: Reset to Defaults
fil: Ibalik sa Defaults

en: Cancel changes
fil: Ikansela ang mga pagbabago

en: Apply
fil: I-apply

en: Adjust for TV
fil: I-adjust para sa TV

en: _Add Profile…
fil: _Magdagdag ng Profile

[ctx: proxy method]
en: None
fil: Wala

[ctx: proxy method]
en: Manual
fil: Mano-Mano

[ctx: proxy method]
en: Automatic
fil: Awtomatiko

en: _Ignore Hosts
fil: Huwag Gamitin ang Hosts

en: Turn device off
fil: Patayin ang device

en: Add Device
fil: Magdagdag ng Device

en: Remove Device
fil: Tanggalin ang Device

en: Group Name
fil: Pangalan ng Pangkat

en: Group Password
fil: Password ng Pangkat

en: Turn VPN connection off
fil: Patayin ang VPN connection

en: _Apply
fil: _I-apply

en: Automatic _Connect
fil: Awtomatikong _Kumonekta

en: Signal Strength
fil: Lakas ng Signal

en: Link speed
fil: Bilis ng link

en: details
fil: detalye

en: S_ecurity
fil: S_eguridad

en: My Home Network
fil: Aking Home Network

en: None
fil: Wala

en: Show P_assword
fil: Ipakita ang P_assword

en: Make available to other users
fil: Gawing available sa ibang users

en: _Addresses
fil: _Mga Address

en: Automatic (DHCP) addresses only
fil: Awtomatikong (DHCP) address lang

en: Link-local only
fil: Link-local lang

en: Shared with other computers
fil: I-share sa ibang computers

en: Disabled
fil: Nakatigil

en: Routes
fil: Mga ruta

en: _Ignore automatically obtained routes
fil: _Huwag pansinin ang mga rutang awtomatikong nakuha

en: Use this connection _only for resources on its network
fil: Gamitin ang koneksyon para _lang sa mga resources na nasa network nito

en: _Reset
fil: _I-reset

en: Reset the settings for this connection to their defaults, but remember as a preferred connection.
fil: Ibalik sa Defaults

en: Remove all details relating to this network and do not try to automatically connect to it.
fil: Tanggalin ang lahat ng detalye ng network na ito at huwag awtomatikong kumonekta dito.

en: reset
fil: i-reset

[ctx: tab]
en: Reset
fil: I-reset

en: _Turn On
fil: _I-turn On

en: Turn Wi-Fi off
fil: Patayin ang Wi-Fi

en: _Use as Hotspot…
fil: _Gamitin bilang Hotspot

en: _Connect to Hidden Network…
fil: _Kumonekta sa Tagong Network

en: _History
fil: _Kasaysayan

en: Switch off to connect to a Wi-Fi network
fil: Patayin para kumonekta sa Wi-Fi

en: Network Name
fil: Pangalan ng Network

en: Connected Devices
fil: Nakakonektang Devices

en: Security type
fil: Uri ng seguridad

en: Map Buttons
fil: Ikabit ang Buttons

en: Map buttons to functions
fil: Ikabit ang buttons sa functions

en: To edit a shortcut, choose the “Send Keystroke” action, press the keyboard shortcut button and hold down the new keys or press Backspace to clear.
fil: Para mag-edit ng shortcut, piliin ang "Send Keystroke", pindutin ang keyboard shortcut button at huwag bitawan ang bagong keys, o pindutin ang Backspace para tanggalin ang shortcut.

en: No tablet detected
fil: Walang mahanap na tablet

en: Please plug in or turn on your Wacom tablet
fil: Isaksak o buksan ang Wacom tablet

en: Wacom Tablet
fil: Wacom tablet

en: Left-Handed Orientation
fil: Pang-kaliweteng Orientation

en: Map to Monitor…
fil: Ikabit sa Monitor...

en: Map Buttons…
fil: Ikabit ang Buttons...

en: Calibrate…
fil: I-calibrate…

en: Adjust mouse settings
fil: Baguhin ang mouse settings

en: Adjust display resolution
fil: Baguhin ang display resolution

en: Middle Mouse Button Click
fil: Gitnang Mouse Button Click

en: Right Mouse Button Click
fil: Kanang Mouse Button Click

en: Back
fil: Bumalik

en: Forward
fil: Susunod

en: No stylus found
fil: Walang makitang stylus

en: Please move your stylus to the proximity of the tablet to configure it
fil: Itapat ang stylus malapit sa tablet para i-configure ito

en: Eraser Pressure Feel
fil: Diin ng Pambura

en: Soft
fil: Malambot

en: Firm
fil: Matigas

en: Top Button
fil: Taas na Button

en: Lower Button
fil: Mas Mababang Pindutan

en: Lowest Button
fil: Pinakamababang Pindutan

en: Tip Pressure Feel
fil: Diin ng tulis

en: Test Your _Settings
fil: Subukan ang _Settings Mo

en: page 1
fil: pahina 1

en: page 2
fil: pahina 2

en: Last Used
fil: Huling Ginamit

en: _Name
fil: _Pangalan

en: Make available to other _users
fil: Gawing available sa ibang _users

en: Connect _automatically
fil: Awtomatikong _kumonekta

en: Automatic Routes
fil: Awtomatikong Ruta

en: Reset the settings for this network, including passwords, but remember it as a preferred network
fil: Burahin ang settings para sa network, kabilang ang passwords, pero tandaang preferred network ito

en: Remove all details relating to this network and do not try to automatically connect
fil: Tanggalin ang lahat ng detalye ng network at huwag awtomatikong kumonekta dito

en: (Error: unable to load VPN connection editor)
fil: (Error: hindi mabuksan ang VPN connection editor)

en: Make available to _other users
fil: Gawing available sa _ibang users

en: Both
fil: Pareho

en: Allow automatic PAC pro_visioning
fil: Payagan ang automatic PAC pro_visioning

en: Sho_w password
fil: Ipakit_a ang password

en: Version 0
fil: Bersiyon 0

en: Version 1
fil: Bersiyon 1

en: No CA certificate is _required
fil: Walang kailangang CA _certificate

en: PEAP _version
fil: Bersiyon ng PEAP

en: Open System
fil: Bukas na System

en: Sho_w key
fil: Ipakit_a ang key

en: _Type
fil: _Uri

en: Please tap the target markers as they appear on screen to calibrate the tablet.
fil: I-tap ang target markers na lalabas sa screen para i-calibrate ang tablet.

en: Mis-click detected, restarting…
fil: Na-detect ang misclick, balik sa simula

en: Region & Language
fil: Bansa at Wika

en: Change your region and language settings
fil: Palitan ang settings mo ng bansa at wika

en: Change resolution and position of monitors and projectors
fil: Palitan ang resolution at position ng monitors at projectors mo

en: Set button mappings and adjust stylus sensitivity for graphics tablets
fil: Itakda ang button mappings at ayusin ang stylus sensitivity para sa graphics tablets
