linuxmint - en to tl translation catalogue (5 entries)

en: The screensaver is active
tl: Ang screensave ay aktibo

en: The screensaver is inactive
tl: Ang screensaver ay hindi aktibo

en: The screensaver is not currently active.
tl: Screensaver ay hindi kasalukuyang aktibo

en: The screensaver has been active for %d second.
     | The screensaver has been active for %d seconds.
tl[0]: Ang screensaver ay aktibo ng %d segundo.
tl[1]: Ang screensaver ay aktibo ng %d sengundos.

en: You have the Caps Lock key on.
tl: Ang Caps Lock naka-on.
