cinnamon-session 2.25.90 - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Power off
vi: Tắt máy

en: Ignoring any existing inhibitors
vi: Bỏ qua bất kì rào cản nào

en: Don't prompt for user confirmation
vi: Không yêu cầu xác nhận

en: Log out of this system now?
vi: Đăng xuất ngay bây giờ?

en: Shut down this system now?
vi: Tắt hệ thống này ngay bây giờ?

en: Restart this system now?
vi: Khởi động lại hệ thống này ngay bây giờ?

en: You will be automatically logged out in %d second. | You will be logged out in %d seconds.
vi[0]: Tự động đăng xuất trong %d giây.

en: This system will be automatically shut down in %d second. | This system will be shut down in %d seconds.
vi[0]: Tự động tắt máy trong %d giây

en: This system will be automatically restarted in %d second. | This system will be restarted in %d seconds.
vi[0]: Tự khởi động lại trong %d giây

en: Not responding
vi: Không phản hồi

en: Exited with code %d
vi: Thoát với mã %d

en: Killed by signal %d
vi: Bị buộc thoát bởi tín hiệu %d

en: Stopped by signal %d
vi: Bị dừng bởi tín hiệu %d

en: Remembered Application
vi: Ứng dụng đã nhớ

en: This program is blocking logout.
vi: Chương trình này đang ngăn cản đăng xuất.

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
vi: Đang từ chối kết nối khách mới vì phiên chạy đang bị tắt

en: Could not create ICE listening socket: %s
vi: Không thể tạo ổ cắm lắng nghe ICE: %s

en: Unknown
vi: Chưa xác định

en: Override standard autostart directories
vi: Đè lên thư mục tự khởi động chuẩn

en: AUTOSTART_DIR
vi: THƯ_MỤC_TỰ_CHẠY

en: Session to use
vi: Phiên làm việc cần dùng

en: SESSION_NAME
vi: TÊN_PHIÊN

en: Enable debugging code
vi: Bật mã hỗ trợ tìm lỗi

en: Do not load user-specified applications
vi: Đừng nạp ứng dụng do người dùng chỉ định

en: Version of this application
vi: Phiên bản ứng dụng này

en: Show the fail whale dialog for testing
vi: Hiện cửa sổ cá voi thất bại để kiểm tra

en:  - the Cinnamon session manager
vi:  -quản lý phiên chạy Cinnamon

en: Session
vi: Phiên chạy

en: S_uspend
vi: _Ngưng

en: _Hibernate
vi: _Ngủ đông

en: _Switch User
vi: _Chuyển đổi người dùng

en: _Cancel
vi: _Hủy

en: _Restart
vi: _Khởi động lại

en: _Log Out
vi: _Đăng xuất

en: _Shut Down
vi: _Tắt máy

en: _Ignore and continue
vi: _Bỏ qua và tiếp tục

en: Some programs are still running:
vi: Một số chương trình vẫn đang chạy:

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
vi: Đang chờ dừng chương trình. Tắt chương trình có thể làm mất dữ liệu.
