linuxmint - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Log out
fil: Mag-log out

en: Power off
fil: Patayin

en: Don't prompt for user confirmation
fil: Huwag hilingin ang pagkumpirma ng user

en: Log out of this system now?
fil: Mag-log out ka na ba?

en: Shut down this system now?
fil: Patayin na ba ang computer?

en: Restart this system now?
fil: I-restart na ba ang computer?

en: You will be automatically logged out in %d second. | You will be logged out in %d seconds.
fil[0]: Awtomatiko kang malo-log out sa loob ng %d segundo.
fil[1]: Awtomatiko kang malo-log out sa loob ng %d segundo.

en: This system will be automatically shut down in %d second. | This system will be shut down in %d seconds.
fil[0]: Awtomatikong mamamatay ang computer sa loob ng %d segundo.
fil[1]: Awtomatikong mamamatay ang computer sa loob ng %d segundo.

en: This system will be automatically restarted in %d second. | This system will be restarted in %d seconds.
fil[0]: Awtomatikong magre-restart ang computer sa loob ng %d segundo.
fil[1]: Awtomatikong magre-restart ang computer sa loob ng %d segundo.

en: Not responding
fil: Naka-hang

en: Exited with code %d
fil: Namatay ang app ng may code na %d

en: Killed by signal %d
fil: Pinatay ang app dahil sa signal na %d

en: Stopped by signal %d
fil: Tumigil ang app dahil sa signal na %d

en: Remembered Application
fil: Tinandaang app

en: This program is blocking logout.
fil: Pinipigilan ng app na ito ang pag-logout.

en: Refusing new client connection because the session is currently being shut down
fil: Tinatanggihan ang bagong client connection dahil pinapatay na ang computer

en: Could not create ICE listening socket: %s
fil: Hindi mabuo ang ICE listening socket na %s

en: Unknown
fil: Hindi alam

en: Override standard autostart directories
fil: I-override ang standard autostart directories

en: Session to use
fil: Sesyong gagamitin

en: Enable debugging code
fil: Patakbuhin ang debugging code

en: Do not load user-specified applications
fil: Huwag i-load ang apps na itinakda ng user

en: Version of this application
fil: Bersyon ng aplikasyong ito

en: Show the fail whale dialog for testing
fil: Ipakita ang fail whale dialog para sa testing

en:  - the Cinnamon session manager
fil:  - ang Cinnamon session manager

en: Session
fil: Sesyon

en: S_uspend
fil: I_suspende

en: _Hibernate
fil: _Ihibernate

en: _Switch User
fil: _Magpalit ng User

en: _Cancel
fil: _Ikansela

en: _Restart
fil: _I-restart

en: _Log Out
fil: _I-Log out

en: _Shut Down
fil: _Patayin

en: _Ignore and continue
fil: _Huwag pansinin at magpatuloy

en: Some programs are still running:
fil: May tumatakbo pang apps

en: Waiting for programs to finish.  Interrupting these programs may cause you to lose work.
fil: Hinihintay matapos ang mga app. Baka mawala ang ginagawa mo sa app kung pipilitin mong isara ang mga ito.
