gnome-control-center - en to cy translation catalogue (251 entries)

en: Screen reader not found.
cy: Heb ganfod darllenydd sgrin

en: Please install the 'orca' package.
cy: Gosodwch y pecyn 'orca'

en: Open accessibility settings
cy: Agor gosodiadau hygyrchedd

en: Unable to mount %s
cy: Methu arosod %s

en: Unable to open a folder for %s
cy: Methu agor ffolder ar gyfer %s

en: Ask what to do
cy: Gofyn beth i'w wneud

en: Do Nothing
cy: Gwneud dim byd

en: Open Folder
cy: Agor Ffolder

en: Unable to eject %p
cy: Methu bwrw allan %p

en: Unable to unmount %p
cy: Methu dadarosod %p

en: You have just inserted an Audio CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD Sain

en: You have just inserted an Audio DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD Sain

en: You have just inserted a Video DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod DVD Fideo.

en: You have just inserted a Video CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD Fideo.

en: You have just inserted a Super Video CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD Super Video.

en: You have just inserted a blank CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD gwag.

en: You have just inserted a blank DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod DVD gwag.

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
cy: Rydych newydd fewnosod disg Blu-Ray gwag.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod DVD HD gwag.

en: You have just inserted a Photo CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD Lluniau.

en: You have just inserted a Picture CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD Ffotograffau.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
cy: Rydych newydd fewnosod cyfrwng gyda lluniau digidol.

en: You have just inserted a digital audio player.
cy: Rydych newydd fewnosod chwaraewr sain digidol.

en: You have just inserted a medium with software intended to be automatically started.
cy: Rydych newydd fewnosod cyfrwng gyda meddalwedd ddylai cychwyn yn awtomatig.

en: You have just inserted a medium.
cy: Rydych newydd fewnosod cyfrwng.

en: Choose what application to launch.
cy: Dewiswch ba raglen i'w chychwyn

en: Select how to open "%s" and whether to perform this action in the future for other media of type "%s".
cy: Dewis sut i agor "%s" a p'un ai gwneud hynny yn y dyfodol i gyfryngau eraill o fath "%s".

en: _Always perform this action
cy: _Gwneud hyn bob tro

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: _Ok
cy: _Iawn

en: _Eject
cy: _Bwrw Allan

en: _Unmount
cy: _Dadarosod

en: Color
cy: Lliw

en: Recalibrate now
cy: Ailraddnodi nawr

en: Recalibration required
cy: Rhaid ailraddnodi

en: The display '%s' should be recalibrated soon.
cy: Dylid ailraddnodi '%s' yn fuan.

en: The printer '%s' should be recalibrated soon.
cy: Dylid ailraddnodi'r argraffydd '%s' yn fuan.

en: Cinnamon Settings Daemon Color Plugin
cy: Ategyn Lliw Daemon Gosodiadau Cinnamon

en: Color calibration device added
cy: Ychwanegwyd y ddyfais graddnodi lliwiau

en: Color calibration device removed
cy: Tynnwyd y ddyfais graddnodi lliwiau

en: Low Disk Space on "%s"
cy: Does dim llawer o le ar "%s"

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.  You may free up some space by emptying the trash.
cy: Mae gan "%s" ddim ond %s o le  ar ôl. Efallai gallwch ryddhau lle trwy wagio'r bin sbwriel.

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
cy: Mae gan "%s" ddim ond %s o le ar ôl.

en: Low Disk Space
cy: Dim Llawer o Le ar Ddisg

en: This computer has only %s disk space remaining.  You may free up some space by emptying the trash.
cy: Mae gan y cyfrifiadur hwn ddim ond %s o le ar ôl. Efallai gallwch ryddhau lle trwy wagio'r bin sbwriel.

en: This computer has only %s disk space remaining.
cy: Dim ond %s o le sydd gan y cyfrifiadur hwn ar ôl.

en: Disk space
cy: Lle ar ddisg

en: Examine
cy: Archwilio

en: Empty Trash
cy: Gwagio'r Sbwriel

en: Ignore
cy: Anwybyddu

en: Don't show any warnings again for this file system
cy: Peidio â dangos unrhyw rybuddion eto ar gyfer y system ffeiliau hon

en: Don't show any warnings again
cy: Peidio â dangos unrhyw rybuddion eto

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
cy: Gallwch ryddhau lle ar ddisg trwy wagio'r bin sbwriel, tynnu rhaglenni neu ffeiliau nad ydych yn eu defnyddio, neu symud ffeiliau i ddisg neu raniad arall.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
cy: Gallwch ryddhau lle ar ddisg trwy wagio'r bin sbwriel, tynnu rhaglenni neu ffeiliau nad ydych yn eu defnyddio, neu symud ffeiliau i ddisg neu raniad arall.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
cy: Gallwch ryddhau lle ar ddisg trwy wagio'r bin sbwriel, tynnu rhaglenni neu ffeiliau nad ydych yn eu defnyddio, neu symud ffeiliau i ddisg allanol.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
cy: Gallwch ryddhau lle ar ddisg trwy wagio'r bin sbwriel, tynnu rhaglenni neu ffeiliau nad ydych yn eu defnyddio, neu symud ffeiliau i ddisg allanol.

en: Examine...
cy: Archwilio...

en: Error activating XKB configuration.
    There can be various reasons for that.
    
    If you report this situation as a bug, include the results of
     <b>%s</b>
     <b>%s</b>
     <b>%s</b>
     <b>%s</b>
cy: Gwall wrth agor ffurfweddiad XKB.
    Gall fod yna amryw o resymau am hynny.
    
    Os fyddwch yn anfon adroddiad gwall am hyn, cofiwch gynnwys canlyniadau
     <b>%s</b>
     <b>%s</b>
     <b>%s</b>
     <b>%s</b>

en: _Layouts
cy: _Cynlluniau

en: Show _Keyboard Layout...
cy: Dangos Cynlluniau Bysellfyrddau...

en: Region and Language Settings
cy: Gosodiadau Iaith a Rhanbarth

en: UPS Discharging
cy: Dadwefru UPS

en: %s of UPS backup power remaining
cy: %s o bŵer wrth gefn UPS ar ôl

en: Power
cy: Pŵer

en: Battery low
cy: Batri'n isel

en: Laptop battery low
cy: Batri'r gliniadur yn isel

en: Approximately %s remaining (%.0f%%)
cy: Tua %s ar ôl (%.0f%%)

en: UPS low
cy: UPS yn isel

en: Approximately %s of remaining UPS backup power (%.0f%%)
cy: Tua %s o bŵer wrth gefn UPS ar ôl (%.0f%%)

en: Mouse battery low
cy: Batri'r llygoden yn isel

en: Wireless mouse is low in power
cy: Mae llygoden ddi-wifr yn isel o ran pŵer

en: Keyboard battery low
cy: Batri'r bysellfwrdd yn isel

en: Wireless keyboard is low in power
cy: Mae bysellfwrdd di-wifr yn isel o ran pŵer

en: PDA battery low
cy: Batri'r PDA yn isel

en: PDA is low in power (%.0f%%)
cy: Pŵer batri'r PDA yn isel (%.0f%%)

en: Cell phone battery low
cy: Batri'r ffôn symudol yn isel

en: Cell phone is low in power (%.0f%%)
cy: Batri'r ffôn symudol yn isel (%.0f%%)

en: Media player battery low
cy: Batri'r chwaraewr cyfryngau yn isel

en: Media player is low in power (%.0f%%)
cy: Batri'r chwaraewr cyfryngau yn isel (%.0f%%)

en: Tablet battery low
cy: Batri'r llechen yn isel

en: Tablet is low in power (%.0f%%)
cy: Batri'r llechen yn isel (%.0f%%)

en: Attached computer battery low
cy: Batri'r cyfrifiadur cysylltiedig yn ised

en: Attached computer is low in power (%.0f%%)
cy: Batri'r cyfrifiadur cysylltiedig yn isel (%.0f%%)

en: Battery is low
cy: Batri'n isel

en: Battery critically low
cy: Batri'n argyfyngus o isel

en: Laptop battery critically low
cy: Batri'r gliniadur yn argyfyngus o isel

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
cy: Cysylltwch yr addasydd AC i osgoi colli data.

en: Computer will suspend very soon unless it is plugged in.
cy: Bydd y cyfrifiadur yn cysgu'n fuan iawn oni bai ei fod yn cael ei wefru.

en: Computer will hibernate very soon unless it is plugged in.
cy: Bydd y cyfrifiadur yn cysgu'n fuan iawn oni bai ei fod yn cael ei wefru.

en: Computer will shutdown very soon unless it is plugged in.
cy: Bydd y cyfrifiadur yn diffodd yn fuan iawn oni bai ei fod yn cael ei wefru.

en: UPS critically low
cy: UPS yn argyfyngus o isel

en: Approximately %s of remaining UPS power (%.0f%%). Restore AC power to your computer to avoid losing data.
cy: Tua %s o bŵer UPS ar ôl (%.0f%%). Cysylltwch bŵer AC i'ch cyfrifiadur i osgoi colli data.

en: Wireless mouse is very low in power. This device will soon stop functioning if not charged.
cy: Mae llygoden ddiwifr yn isel iawn o ran pŵer. Cyn bo hir, bydd y ddyfais hon yn peidio â gweithio oni bai iddi gael ei gwefru.

en: Wireless keyboard is very low in power. This device will soon stop functioning if not charged.
cy: Mae bysellfwrdd diwifr yn isel iawn o ran pŵer. Cyn bo hir, bydd y ddyfais hon yn peidio â gweithio oni bai iddi gael ei gwefru.

en: PDA is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
cy: Mae'r PDA yn isel iawn o ran pŵer (%.0f%%). Bydd y ddyfais hon yn peidio â gweithio os na fydd yn cael ei gwefru.

en: Cell phone is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
cy: Mae'r ffôn symudol yn isel iawn o ran pŵer (%.0f%%). Bydd y ddyfais hon yn peidio â gweithio os na fydd yn cael ei gwefru.

en: Media player is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
cy: Mae'r chwaraewr cyfryngau yn isel iawn o ran pŵer (%.0f%%). Bydd y ddyfais hon yn peidio â gweithio os na fydd yn cael ei gwefru.

en: Tablet is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
cy: Mae'r llechen yn isel iawn o ran pŵer (%.0f%%). Bydd y ddyfais hon yn peidio â gweithio os na fydd yn cael ei gwefru.

en: Attached computer is very low in power (%.0f%%). The device will soon shutdown if not charged.
cy: Mae'r cyfrifiadur cysylltiedig yn isel iawn o ran pŵer (%.0f%%). Bydd y ddyfais hon yn peidio â gweithio os na fydd yn cael ei gwefru.

en: Battery is critically low
cy: Mae'r batri'n eithriadol o isel

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
cy: Mae'r batri islaw'r lefel argyfwng a bydd y cyfrifiadur yn <b>diffodd</b> pan fydd y batri'n hollol wag.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.
    <b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
cy: Mae'r batri islaw'r lefel argyfwng ac mae'r cyfrifiadur hwn ar fin cysgu.
    <b>NODER:</b> Mae angen swm bach o bŵer i gadw eich cyfrifiadur mewn cyflwr o gwsg.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
cy: Mae'r batri islaw'r lefel argyfwng ac mae'r cyfrifiadur hwn ar fin cysgu.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
cy: Mae'r batri islaw'r lefel argyfwng ac mae'r cyfrifiadur hwn ar fin cau.

en: UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
cy: Mae UPS islaw'r lefel argyfwng a bydd y cyfrifiadur hwn yn <b>diffodd</b> pan fydd yr UPS yn gyfan gwbl wag.

en: UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
cy: Mae UPS islaw'r lefel argyfwng ac mae'r cyfrifiadur hwn ar fin cysgu.

en: UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
cy: Mae UPS islaw'r lefel argyfwng ac mae'r cyfrifiadur hwn ar fin diffodd.

en: Lid has been opened
cy: Mae'r clawr wedi ei agor

en: Lid has been closed
cy: Mae'r clawr wedi ei gau

en: Power Manager
cy: Rheolwr Pŵer

en: Unknown time
cy: Amser anhysbys

en: %i minute | %i minutes
cy[0]: %i munud
cy[1]: %i funud
cy[2]: %i funud
cy[3]: %i munud

en: %i hour | %i hours
cy[0]: %i awr
cy[1]: %i awr
cy[2]: %i awr
cy[3]: %i awr

en: hour | hours
cy[0]: awr
cy[1]: awr
cy[2]: awr
cy[3]: awr

en: minute | minutes
cy[0]: munud
cy[1]: funud
cy[2]: funud
cy[3]: munud

en: provides %s laptop runtime
cy: yn darparu %s amser rhedeg y gliniadur

en: %s %s remaining
cy: %s %s i fynd

en: %s %s until charged
cy: %s %s tan ei fod wedi ei wefru'n llawn

en: provides %s battery runtime
cy: yn darparu %s amser rhedeg y batri

en: Product:
cy: Cynnyrch:

en: Status:
cy: Statws:

en: Missing
cy: Ar Goll

en: Charged
cy: Wedi'i Wefru

en: Charging
cy: Wrthi'n gwefru

en: Discharging
cy: Yn dadwefru

en: Percentage charge:
cy: Canran wedi'i wefru:

en: Vendor:
cy: Gwerthwr:

en: Technology:
cy: Technoleg:

en: Serial number:
cy: Rhif cyfresol:

en: Charge time:
cy: Amser gwefru:

en: Discharge time:
cy: Amser dadwefru:

en: Excellent
cy: Ardderchog

en: Good
cy: Da

en: Fair
cy: Gweddol

en: Poor
cy: Gwael

en: Capacity:
cy: Maint:

en: Current charge:
cy: Gwefriad ar hyn o bryd:

en: Last full charge:
cy: Gwefriad llawn diweddaraf:

en: Design charge:
cy: Gwefriad dyluniwyd ar ei gyfer:

en: Charge rate:
cy: Cyfradd gwefru:

en: AC adapter | AC adapters
cy[0]: Addasydd AC
cy[1]: Addasydd AC
cy[2]: Addasydd AC
cy[3]: Addasydd AC

en: Laptop battery | Laptop batteries
cy[0]: Batri gliniadur
cy[1]: Batri gliniadur
cy[2]: Fatri gliniadur
cy[3]: Batri gliniadur

en: Monitor | Monitors
cy[0]: Dangosydd
cy[1]: Dangosydd
cy[2]: Dangosydd
cy[3]: Dangosydd

en: Mouse | Mice
cy[0]: Llygoden
cy[1]: Llygoden
cy[2]: Lygoden
cy[3]: Llygoden

en: Keyboard | Keyboards
cy[0]: Bysellfwrdd
cy[1]: Bysellfwrdd
cy[2]: Fysellfwrdd
cy[3]: Bysellfwrdd

en: Cell phone | Cell phones
cy[0]: Ffôn symudol
cy[1]: Ffôn symudol
cy[2]: Ffôn symudol
cy[3]: Ffôn symudol

en: Media player | Media players
cy[0]: Chwaraewr cyfryngau
cy[1]: Chwaraewr cyfryngau
cy[2]: Chwaraewr cyfryngau
cy[3]: Chwaraewr cyfryngau

en: Tablet | Tablets
cy[0]: Tabled
cy[1]: Tabled
cy[2]: Tabled
cy[3]: Tabled

en: Computer | Computers
cy[0]: Cyfrifiadur
cy[1]: Cyfrifiadur
cy[2]: Gyfrifiadur
cy[3]: Chyfrifiadur

en: Game controller | Game controllers
cy[0]: Rheolwr gemau
cy[1]: Rheolwr gemau
cy[2]: Rheolwr gemau
cy[3]: Rheolwr gemau

en: Unknown device | Unknown devices
cy[0]: Dyfais anhysbys
cy[1]: Dyfais anhysbys
cy[2]: Dyfais anhysbys
cy[3]: Dyfais anhysbys

en: Lithium Ion
cy: Ion Lithiwm

en: Lithium Polymer
cy: Polimer Lithiwm

en: Lithium Iron Phosphate
cy: Ffosffad Haearn Lithiwm

en: Lead acid
cy: Plwm ac asid

en: Nickel Cadmium
cy: Cadmiwm Nicel

en: Nickel metal hydride
cy: Hydrid nicel metel

en: Unknown technology
cy: Technoleg anhysbys

en: Empty
cy: Gwag

en: Waiting to charge
cy: Aros i wefru

en: Waiting to discharge
cy: Aros i ddadwefru

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Laptop battery not present
cy: Nid oes batri gliniadur yn bresennol

en: Laptop battery is charging
cy: Mae batri'r gliniadur yn gwefru

en: Laptop battery is discharging
cy: Mae batri'r gliniadur yn dadwefru

en: Laptop battery is empty
cy: Mae batri'r gliniadur yn wag

en: Laptop battery is charged
cy: Mae batri'r gliniadur wedi'i wefru'n llawn

en: Laptop battery is waiting to charge
cy: Mae batri'r gliniadur yn aros i wefru

en: Laptop battery is waiting to discharge
cy: Mae batri'r gliniadur yn aros i ddadwefru

en: UPS is charging
cy: Mae UPS yn gwefru

en: UPS is discharging
cy: Mae UPS yn dadwefru

en: UPS is empty
cy: Mae UPS yn wag

en: UPS is charged
cy: Mae UPS wedi'i wefru'n llawn

en: Mouse is charging
cy: Mae'r llygoden yn gwefru

en: Mouse is discharging
cy: Mae'r llygoden yn dadwefru

en: Mouse is empty
cy: Mae'r llygoden yn wag

en: Mouse is charged
cy: Mae'r llygoden wedi'i gwefru'n llawn

en: Keyboard is charging
cy: Mae'r bysellfwrdd yn gwefru

en: Keyboard is discharging
cy: Mae'r bysellfwrdd yn dadwefru

en: Keyboard is empty
cy: Mae'r bysellfwrdd yn wag

en: Keyboard is charged
cy: Mae'r bysellfwrdd wedi'i wefru'n llawn

en: PDA is charging
cy: Mae PDA yn gwefru

en: PDA is discharging
cy: Mae PDA yn dadwefru

en: PDA is empty
cy: Mae'r PDA yn wag

en: PDA is charged
cy: Mae'r PDA wedi'i wefru'n llawn

en: Cell phone is charging
cy: Mae'r ffôn symudol yn gwefru

en: Cell phone is discharging
cy: Mae'r ffôn symudol yn dadwefru

en: Cell phone is empty
cy: Mae'r ffôn symudol yn wag

en: Cell phone is charged
cy: Mae'r ffôn symudol wedi'i wefru'n llawn

en: Media player is charging
cy: Mae'r chwaraewr cyfryngau yn gwefru

en: Media player is discharging
cy: Mae'r chwaraewr cyfryngau yn dadwefru

en: Media player is empty
cy: Mae'r chwaraewr cyfryngau yn wag

en: Media player is charged
cy: Mae'r chwaraewr cyfryngau wedi'i wefru'n llawn

en: Tablet is charging
cy: Mae'r tabled yn gwefru

en: Tablet is discharging
cy: Mae'r tabled yn dadwefru

en: Tablet is empty
cy: Mae'r tabled yn wag

en: Tablet is charged
cy: Mae'r tabled wedi'i gwefru'n llawn

en: Computer is charging
cy: Mae'r cyfrifiadur yn gwefru

en: Computer is discharging
cy: Mae'r cyfrifiadur yn dadwefru

en: Computer is empty
cy: Mae'r cyfrifiadur yn wag

en: Computer is charged
cy: Mae'r cyfrifiadur wedi'i wefru'n llawn

en: Game controller is charging
cy: Mae'r rheolwr gemau'n gwefru

en: Game controller is discharging
cy: Mae'r rheolwr gemau'n dadwefru

en: Game controller is empty
cy: Mae'r rheolwr gemau'n wag

en: Game controller is charged
cy: Mae'r rheolwr gemau wedi gwefru

en: Configuring new printer
cy: Wrthi'n ffurfweddu'r argraffydd newydd

en: Please wait...
cy: Arhoswch...

en: Missing printer driver
cy: Gyrrwr argraffwyr ar goll

en: No printer driver for %s.
cy: Dim gyrrwr argraffwyr ar gyfer %s.

en: No driver for this printer.
cy: Dim gyrrwr ar gyfer yr argraffydd hwn.

en: Printers
cy: Argraffyddion

en: Printer '%s' is low on toner.
cy: Mae arlliwydd argraffydd '%s' yn isel.

en: Printer '%s' has no toner left.
cy: Does gan yr argraffydd '%s' dim arlliwydd ar ôl.

en: Printer '%s' may not be connected.
cy: Efallai nad yw argraffydd '%s' wedi ei gysylltu.

en: The cover is open on printer '%s'.
cy: Mae'r clawr ar agor ar argraffydd '%s'.

en: There is a missing print filter for printer '%s'.
cy: Mae yna hidlydd argraffu ar goll ar gyfer yr argraffydd '%s'.

en: The door is open on printer '%s'.
cy: Mae'r drws ar agor ar yr argraffydd '%s'.

en: Printer '%s' is low on a marker supply.
cy: Mae gan yr argraffydd '%s' gyflenwad isel o farciwr.

en: Printer '%s' is out of a marker supply.
cy: Mae cyflenwad marciwr argraffydd '%s' wedi dod i ben.

en: Printer '%s' is low on paper.
cy: Mae cyflenwad papur argraffydd '%s' yn isel.

en: Printer '%s' is out of paper.
cy: Nid oes papur yn argraffydd '%s'

en: Printer '%s' is currently off-line.
cy: Mae'r argraffydd '%s' all-lein ar hyn o bryd.

en: There is a problem on printer '%s'.
cy: Mae yna broblem ar argraffydd '%s'.

en: Toner low
cy: Mae'r arlliwydd yn isel

en: Toner empty
cy: Mae'r arlliwydd yn wag

en: Not connected?
cy: Heb gysylltu?

en: Cover open
cy: Mae'r clawr ar agor

en: Printer configuration error
cy: Gwall ffurfweddiad argraffydd

en: Door open
cy: Drws ar agor

en: Marker supply low
cy: Cyflenwad marciwr yn isel

en: Out of a marker supply
cy: Dim cyflenwad marciwr ar ôl

en: Paper low
cy: Cyflenwad papur yn isel

en: Out of paper
cy: Dim papur ar ôl

en: Printer off-line
cy: Argraffydd all-lein

en: Printer error
cy: Gwall argraffydd

en: Printer added
cy: Argraffydd wedi ei ychwanegu

en: Printing stopped
cy: Mae'r argraffu wedi stopio

en: '%s' on %s
cy: '%s' ar %s

en: Printing canceled
cy: Mae'r argraffu wedi'i ddiddymu

en: Printing aborted
cy: Mae'r argraffu wedi peidio

en: Printing completed
cy: Mae'r argraffu wedi'i gwblhau

en: Printing
cy: Yn argraffu

en: Printer report
cy: Adroddiad argraffu

en: Printer warning
cy: Rhybudd argraffu

en: Printer '%s': '%s'.
cy: Argraffydd '%s': '%s'.

en: received error or hang up from event source
cy: derbynwyd gwall neu dorriad gan ffynhonnell y digwyddiad

en: NSS security system could not be initialized
cy: Nid oedd modd cychwyn system diogelwch NSS

en: no suitable smartcard driver could be found
cy: Nid oedd modd canfod gyrrwr cardiau clyfar addas

en: smartcard driver '%s' could not be loaded
cy: Nid oedd modd llwytho gyrrwr '%s' cerdyn clyfar

en: could not watch for incoming card events - %s
cy: id oedd modd gwylio am ddigwyddiadau cardiau sy'n dod i mewn  - %s

en: encountered unexpected error while waiting for smartcard events
cy: cafwyd gwall annisgwyl wrth aros am ddigwyddiadau cardiau clyfar
