linuxmint - en to fil translation catalogue (148 entries)

en: Screen reader not found.
fil: Walang nakitang screen reader.

en: Please install the 'orca' package.
fil: Paki-install ang 'orca' package.

en: Open accessibility settings
fil: Buksan ang accessibility settings

en: Unable to mount %s
fil: Bigong i-mount ang %s

en: Unable to open a folder for %s
fil: Bigong buksan ang folder para sa %s

en: Ask what to do
fil: Tanungin kung ano ang gagawin

en: Do Nothing
fil: Wala

en: Open Folder
fil: Buksan ang Folder

en: Unable to eject %p
fil: Bigong i-eject ang %p

en: Unable to unmount %p
fil: Bigong i-unmount ang %p

en: You have just inserted an Audio CD.
fil: Naglagay ka ng Audio CD.

en: You have just inserted an Audio DVD.
fil: Naglagay ka ng Audio DVD.

en: You have just inserted a Video DVD.
fil: Naglagay ka ng Video DVD.

en: You have just inserted a Video CD.
fil: Naglagay ka ng Video CD.

en: You have just inserted a Super Video CD.
fil: Naglagay ka ng Super Video CD.

en: You have just inserted a blank CD.
fil: Naglagay ka ng blangkong CD.

en: You have just inserted a blank DVD.
fil: Naglagay ka ng blangkong DVD.

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
fil: Naglagay ka ng blangkong Blu-Ray disc.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
fil: Naglagay ka ng blangkong HD DVD.

en: You have just inserted a Photo CD.
fil: Naglagay ka ng blangkong Photo CD.

en: You have just inserted a Picture CD.
fil: Naglagay ka ng Picture CD.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
fil: Naglagay ka ng medium na may pics.

en: You have just inserted a digital audio player.
fil: Naglagay ka ng digital audio player.

en: You have just inserted a medium with software intended to be automatically started.
fil: Naglagay ka ng medium na may app na awtomatikong magsisimula.

en: You have just inserted a medium.
fil: Naglagay ka ng medium.

en: Choose what application to launch.
fil: Pumili ng bubuksang app.

en: Select how to open "%s" and whether to perform this action in the future for other media of type "%s".
fil: Piliin paano bubuksan ang "%s" at kung uulitin ito sa iba pang mga media na uring "%s".

en: _Always perform this action
fil: _Laging gawin ito

en: _Cancel
fil: _Ikansela

en: _Eject
fil: _Ilabas

en: _Unmount
fil: _I-unmount

en: Color
fil: Kulay

en: Recalibrate now
fil: I-recalibrate na

en: Recalibration required
fil: Kailangan i-recalibrate

en: The display '%s' should be recalibrated soon.
fil: Dapat i-recalibrate ang display na '%s'.

en: The printer '%s' should be recalibrated soon.
fil: Dapat i-recalibrate ang printer na '%s'.

en: Color calibration device added
fil: Idinagdag ang color calibration device

en: Color calibration device removed
fil: Tinanggal ang color calibration device

en: Low Disk Space on "%s"
fil: Mababa ang Disk Space ng "%s"

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.  You may free up some space by emptying the trash.
fil: %s disk space na lang ang natitira sa volume na "%s". Pwede kang makabawi ng free space kung buburahin ang laman ng basurahan.

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
fil: %s disk space na lang ang natitira sa volume na "%s".

en: Low Disk Space
fil: Mababang Disk Space

en: This computer has only %s disk space remaining.  You may free up some space by emptying the trash.
fil: %s disk space na lang ang natitira sa computer na ito. Pwede kang makabawi ng free space kung buburahin ang laman ng basurahan.

en: This computer has only %s disk space remaining.
fil: %s disk space na lang ang natitira sa computer na ito.

en: Examine
fil: Suriin

en: Empty Trash
fil: Burahin ang Laman ng Basurahan

en: Ignore
fil: Pabayaan

en: Don't show any warnings again for this file system
fil: Huwag magpakita ng babala para sa file system na ito

en: Don't show any warnings again
fil: Huwag na magpakita ng babala

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
fil: Pwede kang makabawi ng free space kung buburahin ang laman ng basurahan, tatanggalin ang hindi ginagamit na app o files, o ililipat ang files sa ibang disk o partition.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
fil: Pwede kang makabawi ng free space kung tatanggalin ang hindi ginagamit na app o files o ililipat ang files sa ibang disk o partition.

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
fil: Pwede kang makabawi ng free space kung buburahin ang laman ng basurahan, tatanggalin ang hindi ginagamit na app o files, o ililipat ang files sa external disk.

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
fil: Pwede kang makabawi ng free space kung buburahin ang laman ng basurahan o ililipat ang files sa external disk.

en: Examine...
fil: Suriin...

en: %s of UPS backup power remaining
fil: %s na lang ang natitira sa UPS backup power

en: Battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya

en: Laptop battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya ng laptop

en: Approximately %s remaining (%.0f%%)
fil: Tinatayang %s ang natitira (%.0f%%)

en: UPS low
fil: Mababa ang laman ng UPS

en: Approximately %s of remaining UPS backup power (%.0f%%)
fil: Tinatayang %s ang natitirang UPS backup power (%.0f%%)

en: Mouse battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya ng mouse

en: Wireless mouse is low in power
fil: Mababa ang baterya ng wireless mouse

en: Keyboard battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya ng keyboard

en: Wireless keyboard is low in power
fil: Mababa ang baterya ng wireless keyboard

en: PDA battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya ng PDA

en: PDA is low in power (%.0f%%)
fil: Mababa ang baterya ng PDA (%.0f%%)

en: Cell phone battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya ng cell phone

en: Cell phone is low in power (%.0f%%)
fil: Mababa ang baterya ng cell phone (%.0f%%)

en: Media player battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya ng media player

en: Media player is low in power (%.0f%%)
fil: Mababa ang baterya ng media player (%.0f%%)

en: Tablet battery low
fil: Mababa ang laman ng baterya ng tablet

en: Tablet is low in power (%.0f%%)
fil: Mababa ang laman ng baterya ng tablet (%.0f%%)

en: Attached computer battery low
fil: Mababa ang laman ng bateryang nakakabit sa computer

en: Attached computer is low in power (%.0f%%)
fil: Mababa ang laman ng  bateryang nakakabit sa computer (%.0f%%)

en: Battery is low
fil: Mababa ang laman ng baterya

en: Battery critically low
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya

en: Laptop battery critically low
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng laptop

en: Plug in your AC adapter to avoid losing data.
fil: Isaksak ang AC adapter para hindi mawalan ng data.

en: Computer will suspend very soon unless it is plugged in.
fil: Kung hindi isasaksak ang computer, magsususpende na ito.

en: Computer will hibernate very soon unless it is plugged in.
fil: Kung hindi isasaksak ang computer, magha-hibernate na ito.

en: Computer will shutdown very soon unless it is plugged in.
fil: Kung hindi isasaksak ang computer, mamamatay na ito.

en: UPS critically low
fil: Lubhang mababa ang laman ng UPS

en: Approximately %s of remaining UPS power (%.0f%%). Restore AC power to your computer to avoid losing data.
fil: Tinatayang %s ang natitirang laman ng UPS power (%.0f%%). Isaksak ang computer para hindi ka mawalan ng data.

en: Wireless mouse is very low in power. This device will soon stop functioning if not charged.
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng wireless mouse. Kung hindi isasaksak, hindi na gagana ang device.

en: Wireless keyboard is very low in power. This device will soon stop functioning if not charged.
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng wireless keyboard. Kung hindi isasaksak, hindi na gagana ang device.

en: PDA is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng PDA (%.0f%%). Kung hindi isasaksak, hindi na gagana ang device.

en: Cell phone is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng cell phone (%.0f%%). Kung hindi isasaksak, hindi na gagana ang device.

en: Media player is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng media player (%.0f%%). Kung hindi isasaksak, hindi na gagana ang device.

en: Tablet is very low in power (%.0f%%). This device will soon stop functioning if not charged.
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng tablet (%.0f%%). Kung hindi isasaksak, hindi na gagana ang device.

en: Attached computer is very low in power (%.0f%%). The device will soon shutdown if not charged.
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya ng nakakabit na computer (%.0f%%). Kung hindi isasaksak, mamamatay na ang device.

en: Battery is critically low
fil: Lubhang mababa ang laman ng baterya

en: The battery is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the battery becomes completely empty.
fil: Mas mababa na sa critical level ang laman ng baterya. <b>Mamamatay</b> ang computer na ito kung ubos na ang laman ang baterya.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to suspend.
    <b>NOTE:</b> A small amount of power is required to keep your computer in a suspended state.
fil: Mas mababa na sa critical level ang laman ng baterya at isususpende na ang computer. <b>BABALA:</b> Kailangan ng maliit na bilang ng kuryente para panatilihing suspendido ang computer.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to hibernate.
fil: Mas mababa na sa critical level ang laman ng baterya at magha-hibernate na ang computer.

en: The battery is below the critical level and this computer is about to shutdown.
fil: Mas mababa na sa critical level ang laman ng baterya at mamamatay na ang computer.

en: UPS is below the critical level and this computer will <b>power-off</b> when the UPS becomes completely empty.
fil: Lubhang mababa ang laman ng UPS at <b>mamamatay</b> na  ang computer kung wala ng laman ang UPS.

en: UPS is below the critical level and this computer is about to hibernate.
fil: Lubhang mababa ang laman ng UPS at magha-hibernate na ang computer.

en: UPS is below the critical level and this computer is about to shutdown.
fil: Lubhang mababa ang laman ng UPS at mamamatay na ang computer.

en: Lid has been opened
fil: Bukas ang lid ng laptop.

en: Lid has been closed
fil: Sarado ang lid ng laptop.

en: Unknown time
fil: Hindi alam ang oras

en: %i minute | %i minutes
fil[0]: %i minuto
fil[1]: %i minuto

en: %i hour | %i hours
fil[0]: %i oras
fil[1]: %i oras

en: hour | hours
fil[0]: oras
fil[1]: oras

en: minute | minutes
fil[0]: minuto
fil[1]: minuto

en: Configuring new printer
fil: Kino-configure ang bagong printer

en: Please wait...
fil: Maghintay...

en: Missing printer driver
fil: Hindi mahanap ang printer driver

en: No printer driver for %s.
fil: Walang printer driver para sa %s

en: No driver for this printer.
fil: Walang driver para sa printer na ito.

en: Printers
fil: Mga Printer

en: Printer '%s' is low on toner.
fil: Mababa ang toner ng printer '%s'.

en: Printer '%s' has no toner left.
fil: Ubos na ang toner ng printer '%s'.

en: Printer '%s' may not be connected.
fil: Hindi yata konektado ang printer '%s'.

en: The cover is open on printer '%s'.
fil: Bukas ang takip ng printer '%s'.

en: There is a missing print filter for printer '%s'.
fil: May nawawalang print filter para sa printer '%s'.

en: The door is open on printer '%s'.
fil: Bukas ang pinto ng printer '%s'.

en: Printer '%s' is low on a marker supply.
fil: Mababa ang marker supply ng printer '%s'.

en: Printer '%s' is out of a marker supply.
fil: Ubos na ang marker supply ng printer '%s'.

en: Printer '%s' is low on paper.
fil: Konti na ang papel na nasa printer '%s'.

en: Printer '%s' is out of paper.
fil: Ubos na ang papel na nasa printer '%s'.

en: Printer '%s' is currently off-line.
fil: Offline ang printer '%s'.

en: There is a problem on printer '%s'.
fil: May problema ang printer '%s'.

en: Toner low
fil: Paubos na ang toner

en: Toner empty
fil: Ubos na ang toner

en: Not connected?
fil: Hindi ba konektado?

en: Cover open
fil: Bukas ang takip

en: Door open
fil: Bukas ang pinto

en: Marker supply low
fil: Paubos na ang marker supply

en: Out of a marker supply
fil: Ubos na ang marker supply

en: Paper low
fil: Paubos na ang papel

en: Out of paper
fil: Ubos na ang papel

en: Printer off-line
fil: Offline ang printer

en: Printer added
fil: Idinagdag na ang printer

en: Printing stopped
fil: Tumigil ang pag-print

en: '%s' on %s
fil: '%s' sa %s

en: Printing canceled
fil: Kanselado ang pag-print

en: Printing aborted
fil: Itinigil ang pag-print

en: Printing completed
fil: Tapos na i-print

en: Printing
fil: Nagpi-print

en: Printer report
fil: Ulat tungkol sa printer

en: Printer warning
fil: Babala ng printer

en: received error or hang up from event source
fil: nakaranggap ng error o hang up mula sa event source

en: NSS security system could not be initialized
fil: Hindi masimulan ang NSS security system

en: no suitable smartcard driver could be found
fil: Walang mahanap na akmang smartcard driver

en: smartcard driver '%s' could not be loaded
fil: Hindi mapagana ang smartcard driver '%s'

en: could not watch for incoming card events - %s
fil: hindi mabantayan ang papasok na card events - %s

en: encountered unexpected error while waiting for smartcard events
fil: hindi inaasahang error habang naghihintay ng smartcard events
