linuxmint - en to sw translation catalogue (34 entries)

en: Unknown
sw: Haijulikani

en: Failed to launch '%s'
sw: imeshindwa kuzindua '%s'

en: Home
sw: Nyumbani

en: File System
sw: mfumo wa faili

en: Search
sw: Tafuta

en: Print version
sw: toleo cha kuchapisha

en: Close
sw: Funga

en: Copy
sw: Nakili

en: About...
sw: Kuhusu...

en: Show Text
sw: Onyesha andiko

en: Hide Text
sw: Ficha andiko

en: No
sw: La

en: Yes
sw: Ndiyo

en: OK
sw: Sawa

en: Remove
sw: Ondoa

en: Restart Cinnamon
sw: Anzisha Cinnamon tena

en: Looking Glass
sw: Kioo

en: Retry
sw: Jaribu tena

en: Restore
sw: Rejesha

en: Minimize
sw: Punguza

en: Maximize
sw: Tanua

en: Large Text
sw: Herufi Kubwa

en: Date and Time Settings
sw: Taratibu wa Tarehe na Wakati

en: Places
sw: Mahali

note: notifications@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Notifications
sw: Taarifa

en: Show Character Table
sw: Onyesha Ukurasa wa Herufi

en: Remove from favorites
sw: Toa kwenye vipendezi

en: Add to favorites
sw: Weka kwenye vipendezi

en: Uninstall
sw: Ondoa

en: Clear list
sw: Futa orodha

en: No recent documents
sw: Hakuna maandiko ya hivi karibuni

en: Quit
sw: Ondoka

en: <unknown>
sw: <isiyojulikana>

en: Open
sw: Fungua
