linuxmint - en to te translation catalogue (148 entries)

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Failed to launch '%s'
te: '%s' ప్రారంభించుటలో విఫలమైంది

en: Home
te: నివాసము

en: File System
te: దస్త్రవ్యవస్థ

en: Search
te: వెతుకు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Copy
te: నకలు

en: Paste
te: అతికించు

en: Add
te: జతచేయి

en: Edit
te: సవరించు

en: Execution of '%s' failed:
te: '%s' అమలుపరుచుట విఫలమైంది:

en: Show Text
te: పాఠ్యాన్ని చూపించు

en: Hide Text
te: పాఠ్యాన్ని దాయి

en: System Information
te: వ్యవస్థ సమాచారం

en: No
te: కాదు

en: Yes
te: అవును

en: OK
te: సరే

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->title
en: Panel settings
te: ప్యానల్ అమరికలు

en: Applets
te: ఆప్లెట్లు

en: Remove
te: తీసివేయి

en: Restart Cinnamon
te: సినెమెన్‌ను పునఃప్రారంభించు

en: Looking Glass
te: గాజు దృశ్యత

en: Restore all settings to default
te: అన్ని అమరికలను అప్రమేయానికి తిరిగి అమర్చు

en: Retry
te: మళ్ళీ ప్రయత్నించు

en: Connect to...
te: దీనికి అనుసంధానించు...

en: Restore
te: తిరిగివుంచు

en: Minimize
te: కనిష్ఠీకరించు

en: Maximize
te: గరిష్ఠీకరించు

en: Move to left workspace
te: ఎడమ కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Move to right workspace
te: కుడి కార్యక్షేత్రానికి తరలించు

en: Visible on all workspaces
te: అన్ని కార్యక్షేత్రాలలోను అగుపడును

en: Only on this workspace
te: ఈ కార్యక్షేత్రము నందు మాత్రమే

en: Unmaximize
te: గరిష్ఠీకరించవద్దు

note: a11y@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Accessibility
te: ప్రాప్తత

en: Zoom
te: జూమ్

en: Screen Keyboard
te: తెర కీబోర్డు

en: Sticky Keys
te: స్టికీ కీలు

en: Slow Keys
te: నెమ్మది కీలు

en: Bounce Keys
te: బౌన్స్ కీలు

en: Mouse Keys
te: మౌస్ కీలు

en: Universal Access Settings
te: సార్వత్రిక సౌలభ్యత అమరికలు

en: High Contrast
te: అధిక వ్యత్యాసం

en: Large Text
te: అతిపెద్ద పాఠ్యము

en: Date and Time Settings
te: తేదీ మరియు సమయం అమరికలు

en: Places
te: ప్రదేశాలు

note: notifications@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Notifications
te: గమనింపులు

en: Show Keyboard Layout
te: కీబోర్డు నమూనాను చూపించు

en: Show Character Table
te: అక్షరాల పట్టికను చూపించు

en: Add to panel
te: ప్యానల్‌కు జతచేయి

en: Add to desktop
te: డెస్క్‍టాప్‌కు జతచేయి

en: Remove from favorites
te: ఇష్టాంశాల నుండి తొలగించు

en: Add to favorites
te: ఇష్టాంశాలకు జతచేయి

note: menu@cinnamon.org->metadata.json->name menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description network@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description
en: Menu
te: మెను

en: Recent Files
te: ఇటీవలి దస్త్రాలు

en: All Applications
te: అన్ని అనువర్తనాలు

en: Lock screen
te: తెరకు తాళంవేయి

en: Lock the screen
te: తెరకు తాళంవేయి

en: Logout
te: నిష్క్రమించండి

en: Leave the session
te: చర్యాకాలాన్ని వదిలివెళ్లండి

en: Quit
te: త్యజించు

en: <unknown>
te: <తెలియదు>

note: Translators: this indicates that wireless or wwan is disabled by hardware killswitch
en: disabled
te: అచేతనమైంది

note: Translators: this is for network devices that are physically present but are not under NetworkManager's control (and thus cannot be used in the menu)
en: unmanaged
te: నిర్వహించని

en: disconnecting...
te: అననుసంధానిస్తోంది...

en: connecting...
te: అనుసంధానిస్తున్నది...

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password
en: authentication required
te: ప్రామాణీకరణ అవసరం

note: Translators: this is for devices that require some kind of firmware or kernel module, which is missing
en: firmware missing
te: ఫిర్మ్‍వేర్‌ తప్పిపోయింది

note: Translators: this is for wired network devices that are physically disconnected
en: cable unplugged
te: కేబుల్ తొలగించబడింది

note: Translators: this is for a network device that cannot be activated (for example it is disabled by rfkill, or it has no coverage
en: unavailable
te: అందుబాటులోలేదు

en: connection failed
te: అనుసంధానం విఫలమైంది

note: Translators: this is the indication that a connection for another logged in user is active, and we cannot access its settings (including the name)
en: Connected (private)
te: అనుసంధానించబడింది (గోప్యము)

en: Bluetooth
te: బ్లూటూత్

en: Auto Ethernet
te: ఆటో ఎథర్‌నెట్

en: Auto broadband
te: ఆటో బ్రాడ్‌బాండ్

en: Auto dial-up
te: ఆటో డయిల్-అప్

note: Translators: this the automatic wireless connection name (including the network name)
en: Auto %s
te: ఆటో %s

en: Auto bluetooth
te: ఆటో బ్లూటూత్

en: Auto wireless
te: ఆటో వైర్‌లెస్

note: network@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Network Manager
te: నెట్‍‌వర్క్ నిర్వాహకము

en: Enable networking
te: నెట్‌వర్కింగును చేతనపరుచు

en: Wired
te: వైరు అనుసంధానం

en: Wireless
te: వైరులేని అనుసంధానం

en: Mobile broadband
te: మొబైల్ బ్రాడ్‌బాండ్

en: VPN Connections
te: VPN అనుసంధానాలు

en: Network Settings
te: నెట్‌వర్క్ అమరికలు

en: Connection failed
te: అనుసంధానం విఫలమైంది

en: Activation of network connection failed
te: నెట్‌వర్క్అనుసంధానం క్రియాశీలపరచుట విఫలమైంది

en: Networking is disabled
te: నెట్‌వర్కింగ్ అచేతనపరచబడింది

en: No connection
te: ఏ అనుసంధానము లేదు

en: Connecting to the cellular network...
te: సెల్యులర్ నెట్‌వర్క్ లకు అనుసంధానిస్తోంది...

en: Connecting to the wireless network...
te: వైరులేని నెట్‌వర్కుకు అనుసంధానిస్తోంది...

en: Connecting to the wired network...
te: వైరు నెట్‌వర్కుకు అనుసంధానిస్తోంది...

en: Connecting to the VPN...
te: VPNకు అనుసంధానిస్తోంది...

en: Connecting to the network...
te: నెట్‌వర్కుకి అనుసంధానిస్తోంది...

en: Connected to the wireless network
te: వైరులేని నెట్‌వర్కుకు అనుసంధానించబడ్డారు

en: Wireless connection
te: వైరులేని అనుసంధానం

en: Connected to the wired network
te: వైరు నెట్‌వర్కుకు అనుసంధానించబడ్డారు

en: Connected to the cellular network
te: సెల్యులర్ నెట్‌వర్క్ లకు అనుసంధానించబడింది

en: Connected to the VPN
te: VPNకు అనుసంధానించబడింది

en: Connected to the network
te: నెట్‌వర్కుకు అనుసంధానించబడింది

en: No notifications
te: ఏ గుర్తింపులు లేవు

en: Launch
te: ఆరంభించు

en: AC adapter
te: AC అడాప్టర్

en: Laptop battery
te: ల్యాప్‌టాప్ బ్యాటరీ

en: Monitor
te: మానిటర్

en: Mouse
te: మౌస్

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Keyboard
te: కీబోర్డు

en: Cell phone
te: సెల్ ఫోను

en: Media player
te: మాధ్యమ ప్రదర్శకం

en: Tablet
te: టాబ్లెట్

en: Computer
te: కంప్యూటర్

en: Brightness
te: ప్రకాశత

en: Power Settings
te: విద్యుత్ అమరికలు

en: hour | hours
te[0]: గంట
te[1]: గంటలు

en: minute | minutes
te[0]: నిముషం
te[1]: నిముషాలు

note: recent@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Recent documents
te: ఇటీవలి పత్రాలు

note: removable-drives@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Removable drives
te: తీసివేయదగిన డ్రైవులు

en: Open file manager
te: ఫైల్ నిర్వాహకాన్ని తెరువు

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->launcher-animation- effect->options scale@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Scale
te: స్కేలు

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description favorites@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description
en: Settings
te: అమరికలు

en: Playing
te: ఆడుతున్నది

en: Paused
te: నిలిపివేయబడింది

en: Stopped
te: ఆపివేయబడింది

en: Unknown Artist
te: తెలియని కళాకారుడు

en: Unknown Album
te: తెలియని ఆల్బమ్

en: Unknown Title
te: తెలియని శీర్షిక

en: Microphone
te: మైక్రోఫోను

en: Volume
te: ధ్వనిస్థాయి

en: Sound Settings
te: శబ్దపు అమరికలు

en: Are you sure you want to delete all items from the trash?
te: మీరు ఖచ్ఛితంగా చెత్తబుట్టలో ఉన్న అన్ని అంశాలను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: This operation cannot be undone.
te: ఈ పరిక్రియను తరవాత మరలా చేయలేరు.

note: trash@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Empty Trash
te: చెత్తను ఖాళీచేయి

en: Open Trash
te: చెత్తను తెరువు

en: All windows
te: అన్ని కిటికీలు

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description xrandr@cinnamon.org->metadata.json->name power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinf
en: Display
te: ప్రదర్శన

en: Configure display settings...
te: ప్రదర్శనా అమరికలను స్వరూపించు...

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

note: bool is unused, just a placeholder so object is the same index for settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Name
te: పేరు

en: Open
te: తెరువు

note: Action, Label, Allow phase selection, extra widget type [entry|slider|none], default custom val workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Disabled
te: అచేతనపరచబడింది

note: show-desktop@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Show desktop
te: డెస్క్‍టాపుని చూపించు

en: Eject
te: బయటకునెట్టు

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->panel->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->panelPage->title
en: Panel
te: ప్యానల్

en: Empty
te: ఖాళీ

en: Themes
te: అలంకారాలు

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-icon->description settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Icon
te: ప్రతీక
