linuxmint - en to tl translation catalogue (176 entries)

en: Unknown
tl: Hindi Malaman

en: Failed to launch '%s'
tl: Palpak sa paglunsad ng '%s'

en: Home
tl: Tahanan

en: File System
tl: Istraktura ng mga Talaksan

en: Search
tl: Hanap

en: Print version
tl: View ng bersyon

en: Close
tl: Isinara

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Paste
tl: Idikit

en: Add
tl: Magdagdag

en: Edit
tl: Mamatnugot

en: Execution of '%s' failed:
tl: Palpak ang pagpapatakbo ng '%s':

en: About...
tl: Tungkol...

en: Configure...
tl: I-configure...

en: Show Text
tl: Ipakita ang Text

en: Hide Text
tl: Itago ang Text

en: Remove this desklet
tl: Tanggalin ang desklet na ito

en: Are you sure you want to remove workspace "%s"?
tl: Sigrurado ka bang gusto mong tanggalin ang workspace "%s"?

en: Invalid overview options: Incorrect number of corners
tl: Di-wastong mga pagpipilian sa pangkalahatang-ideya: Maling bilang ng mga kanto

en: Problems during Cinnamon startup
tl: Mga Problema Pagbu-boot mula sa Cinnamon

en: Cinnamon started successfully, but one or more applets, desklets or extensions failed to load.
tl: Cinnamon Matagumpay na makapagsimula, ngunit nabigong i-load ang isa o higit pang mga applets, desklets o extension.

en: Check your system log and the Cinnamon LookingGlass log for any issues.
tl: Suriin ang iyong mga log ng system at Cinnamon Lookingglass mag-log anumang mga problema.

en: You can disable the offending extension(s) in Cinnamon Settings to prevent this message from recurring.
tl: Maaari mong hindi paganahin ang mga extension nasa Mga Cinnamon Setting upang maiwasan ang mensaheng ito mula sa mga paulit-ulit.

en: Please contact the developer.
tl: Mangyaring makipag-ugnay sa nag-develop.

en: System Information
tl: Impormasyon mula sa System

en: No
tl: Hindi

en: Yes
tl: Oo

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->title
en: Panel settings
tl: Mga setting sa Panel

en: Panel edit mode
tl: Panel mode edit

en: Remove
tl: Tanggalin

en: Restart Cinnamon
tl: Muling patakbuhin ang Cinnamon

en: Looking Glass
tl: Salamin

en: Restore all settings to default
tl: Ibalik ang mga setting sa default

note: i18n for menu item set up larger components.
en: System Settings
tl: Mga Settings ukol  sa Sistema

en: Retry
tl: Subukan muli

en: Connect to...
tl: Ikonekta sa

en: Restore
tl: Ipanumbalik

en: Minimize
tl: Mabawasan

en: Move to left workspace
tl: Ilipat sa pook ng Likha sa kaliwa bahagi

en: Move to right workspace
tl: Ilipat sa pook ng Likha sa kanang bahagi

en: Visible on all workspaces
tl: Makikita sa lahat pook ng Likha

en: Move to a new workspace
tl: Paglilipat ng sa isang bagong pook ng Likha

en: Move to monitor %d
tl: Ililipat sa ang subaybay %d

en: Only on this workspace
tl: Lang sa ganitong pook ng likha

en: Unmaximize
tl: Undo I-maximize

note: a11y@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Accessibility
tl: Pagkarating

en: Zoom
tl: Palakihin

en: Screen Keyboard
tl: Screen na keyboard

en: Sticky Keys
tl: Ang sticky Mga Pindutan

en: Slow Keys
tl: Mabagal Mga Pindutan

en: Bounce Keys
tl: Tunog Mga Pindutan

en: Mouse Keys
tl: Mouse Mga Pindutan

en: Universal Access Settings
tl: Pamamahala Universal Akses

en: High Contrast
tl: Mataas na Contrast

en: Large Text
tl: Malaki teksto

en: Date and Time Settings
tl: Petsa at Oras Pamamahala

note: expo@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Expo
tl: Eksibisyon

en: Places
tl: Mga Lugar

note: notifications@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Notifications
tl: Mga Abiso

en: Show Keyboard Layout
tl: Ipakita ang layout ng keyboard

en: Show Character Table
tl: Ipakita ang talahanayan character na

en: Keyboard Settings
tl: Pamamahala Keyboard

en: Add to panel
tl: Idagdag sa Panel

en: Add to desktop
tl: Idagdag sa pook ng likha

en: Remove from favorites
tl: Alisin mula sa mga paborito

en: Add to favorites
tl: Idagdag sa mga paborito

en: Uninstall
tl: I-uninstall

en: Recent Files
tl: Kamakailang mga Talaksan

en: Clear list
tl: Isa pang application

en: No recent documents
tl: Walang kamakailang mga dokumento

en: All Applications
tl: Lahat ng mga Aplikasyon

en: Lock screen
tl: I-lock ang screen

en: Lock the screen
tl: Ikandado ang screen

en: Logout
tl: Mag-sign Out

en: Leave the session
tl: Mag-iwan ng session

en: Quit
tl: Umalis

en: <unknown>
tl: <di kilala>

note: Translators: this indicates that wireless or wwan is disabled by hardware killswitch
en: disabled
tl: hindi pinagana

note: Translators: this is for network devices that are physically present but are not under NetworkManager's control (and thus cannot be used in the menu)
en: unmanaged
tl: na walang tagapamahala

en: disconnecting...
tl: pagdiskonekta...

en: connecting...
tl: pagkonekta...

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password
en: authentication required
tl: kinakailangan ng pagpapatotoo

note: Translators: this is for devices that require some kind of firmware or kernel module, which is missing
en: firmware missing
tl: kulang firmware

note: Translators: this is for wired network devices that are physically disconnected
en: cable unplugged
tl: cable nadiskonekta

note: Translators: this is for a network device that cannot be activated (for example it is disabled by rfkill, or it has no coverage
en: unavailable
tl: hindi magagamit ang

en: connection failed
tl: nabigo ang koneksyon

note: Translators: this is the indication that a connection for another logged in user is active, and we cannot access its settings (including the name)
en: Connected (private)
tl: Nakakonekta (pribado)

en: Auto Ethernet
tl: Ethernet Awtomatik

en: Auto broadband
tl: Broadband awtomatik

en: Auto dial-up
tl: I-dial-up awtomatik

note: Translators: this the automatic wireless connection name (including the network name)
en: Auto %s
tl: Awtomatik %s

en: Auto bluetooth
tl: Bluetooth awtomatik

en: Auto wireless
tl: Wireless awtomatik

note: network@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Network Manager
tl: Tagapamahala ng Network

en: Enable networking
tl: Paganahin network

en: Wireless
tl: Walang kable

en: VPN Connections
tl: Mga koneksyon ng VPN

en: Network Settings
tl: Pamamahala sa Network

en: Network Connections
tl: Mga Koneksyon ng Network

en: Connection failed
tl: Nabigo ang koneksyon

en: Activation of network connection failed
tl: Nabigo ang pag-activate ang koneksyon ng network

en: Networking is disabled
tl: Network pababa

en: No connection
tl: Walang koneksyon

en: Connecting to the cellular network...
tl: Kumokonekta sa mga mobile phone network...

en: Connecting to the wireless network...
tl: Kumukonekta sa mga wireless network...

en: Connecting to the wired network...
tl: Kumokonekta sa isang naka-wire na network...

en: Connecting to the VPN...
tl: Kumokonekta sa mga VPN...

en: Connecting to the network...
tl: Kumokonekta sa network...

en: Connected to the wireless network
tl: Nakakonekta sa mga wireless network

en: Wireless connection
tl: Koneksyon walang kable

en: Connected to the wired network
tl: Nakakonekta sa mga wired network

en: Connected to the cellular network
tl: Nakakonekta sa cellular network

en: Connected to the VPN
tl: Nakakonekta sa VPN

en: Connected to the network
tl: Nakakonekta sa network

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->keyClear->description
en: Clear notifications
tl: I-clear ang mga abiso

en: No notifications
tl: Walang mga abiso

en: Launch
tl: Ibunsod

en: AC adapter
tl: AC adaptor

en: Laptop battery
tl: Laptop baterya

en: UPS
tl: Uninterruptible Power Supply

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Keyboard
tl: Tiklado

en: Computer
tl: Kompyuter

en: Brightness
tl: Tingkad

en: Power Settings
tl: Pamamahala ng Enerhiya

en: hour | hours
tl[0]: oras
tl[1]: mga oras

en: minute | minutes
tl[0]: minutong
tl[1]: mga minuto

note: recent@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Recent documents
tl: Mga document kamakailan

note: removable-drives@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Removable drives
tl: Mga Natatanggal na drayb

en: Open file manager
tl: Buksan ang tagapamahala ng Talaksan

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->launcher-animation- effect->options scale@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Scale
tl: Baguhin ang Laki

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description favorites@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description
en: Settings
tl: Pamamahala

en: Hi there!
tl: Hello dyan!

en: YOU PRESSED THE BUTTON!!!
tl: PININDOT MO ANG PINDUTAN!!!

en: YOU USED THE HOTKEY!!!
tl: GINAMIT MO ANG HOTKEY!!!

en: Click to pause the slideshow
tl: Iklik upang sandaling itigil ang slideshow

en: Click to resume the slideshow
tl: Iklik upang ipagpatuloy ang slaydsyow

en: The slideshow is disabled
tl: Nakapatay ang slaydsyow

en: Slideshow
tl: Slaydsyow

en: Next Background
tl: Sunod na Likuran

en: Background Settings
tl: Mga Seting Likuran

en: Playing
tl: Pinapatugtog

en: Paused
tl: Naka-pause

en: Stopped
tl: Inihinto

en: Unknown Artist
tl: Hindi Kilalang Artista

en: Unknown Album
tl: Hindi Kilalang Album

en: Unknown Title
tl: Hindi Kilalang Pamagat

en: Previous
tl: Pre pagtingin

en: Play
tl: Maglaro

en: Stop
tl: Hinto

en: Next
tl: Kasunod

en: Open Player
tl: Bukas Manlalaro

en: Quit Player
tl: Isara Manlalaro

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->shuffle->description
en: Shuffle
tl: Balasahin

en: Mute output
tl: I-mute ang pag-output

en: Mute input
tl: I-mute ang pag-input

en: Microphone
tl: Mikropono

en: Volume
tl: Lakas ng Tunog

en: Sound Settings
tl: Mga Setting ng Tunog

note: trash@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Trash
tl: Tambakan ng basura

en: Empty Trash
tl: Alisan ng laman ang tambakan ng basura

en: Open Trash
tl: Bukas na tambakan ng basura

en: Control Center
tl: Sentro ng Kontrol

en: Users and Groups
tl: Mga Gumagamit at Pangkat

en: Add or remove users and groups
tl: Magdagdag o magbawas ng mga user at pangkat

en: Cancel
tl: Itigil

en: Open
tl: Buksan

note: Action, Label, Allow phase selection, extra widget type [entry|slider|none], default custom val workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Disabled
tl: Hindi pinagana

en: Desktop
tl: Pook ng likha

note: show-desktop@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Show desktop
tl: Ipakita ang pook ng likha

en: Launch help browser
tl: I-Launch aid na browser

en: Stop playback
tl: Itigil ang playback

en: Eject
tl: I-eject

en: Repeat
tl: Ulitin

en: Auto-hide panel
tl: Auto itago ang panel

en: Empty
tl: Walang laman

en: Themes
tl: Mga Tema
