linuxmint - en to ta translation catalogue (587 entries)

en: Unknown
ta: அறியப்படாத

en: Failed to launch '%s'
ta: '%s' ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Home
ta: அகம்

en: File System
ta: கோப்பமைப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Print version
ta: அச்சுப் பதிப்பு

note: Display name                         ID              Show it? Always False to start              Icon menu@cinnamon.org->settings-schema.json->panel-appear->title printers@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description
en: Appearance
ta: தோற்றம்

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Color
ta: வண்ணம்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Command:
ta: கட்டளை:

en: Main Menu
ta: முதன்மை பட்டி

en: Restore System Configuration
ta: கணினி கட்டமைப்பினை மீட்டமை

en: Restore the default menu layout
ta: முன்னிருப்பு பட்டியல் அமைப்பினை மீட்டமை

en: Close
ta: மூடு

en: _New Menu
ta: புதிய பட்டி (_N)

en: Ne_w Item
ta: புதிய உருப்படி (_w)

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Add
ta: சேர்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Execution of '%s' failed:
ta: '%s'ன் செயல்பாடு தோல்வியுற்றது:

en: About...
ta: விபரம்...

en: Configure...
ta: கட்டமை...

en: Show Text
ta: உரையினை காட்டு

en: Hide Text
ta: உரையினை மறை

en: Remove this desklet
ta: இந்த திரை நிரலை நீக்கு

en: Are you sure you want to remove workspace "%s"?
ta: நீங்கள் "%s" என்ற பணியிடத்தை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Invalid overview options: Incorrect number of corners
ta: தவறான மேலோட்ட விருப்பங்கள்: தவறான முனைகளின் எண்ணிக்கை

en: Problems during Cinnamon startup
ta: இலவங்கம் துவங்குவதில் பிரச்சனை

en: Please contact the developer.
ta: தயவு செய்து மேம்பாட்டாளரை அணுகவும்.

en: System Information
ta: இயக்க அமைப்பு தகவல் தடம்

en: No
ta: இல்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: OK
ta: சரி

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->title
en: Panel settings
ta: பலகை இயக்க அமைப்புகள்

en: Applets
ta: குறுநிரல்கள்

en: Panel edit mode
ta: பலக திறுத்த முறை

en: Move
ta: நகர்த்து

en: Remove
ta: நீக்குக

en: Restart Cinnamon
ta: இலவங்கத்தை மீள்துவக்குக

en: Looking Glass
ta: பார் கண்ணாடி

en: Restore all settings to default
ta: எல்லா அமைவுகளையும் முன்னிருப்புக்கு மீட்டமைக்கவும்

note: i18n for menu item set up larger components.
en: System Settings
ta: கணினி அமைப்புகள்

en: Retry
ta: மீண்டும் முயல்க

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: No open windows
ta: எந்த திறந்த சாளரமும் இல்லை

en: Restore
ta: மீட்டெடு

en: Minimize
ta: சிறுமமாக்கு

en: Maximize
ta: பெருமமாக்கு

en: Move to left workspace
ta: இடது பணித்தளத்திற்கு நகற்று

en: Move to right workspace
ta: வலது பணித்தளத்திற்கு நகற்று

en: Visible on all workspaces
ta: எல்லா பணித்தளங்களிலும் தெரியும்

en: Move to a new workspace
ta: புதிய பணித்தளத்திற்கு நகற்று

en: Move to monitor %d
ta: %d திரையகத்திற்கு நகர்த்து

en: Only on this workspace
ta: இந்தப் பணித்தளத்தில் மட்டும்

en: Unmaximize
ta: பெரிதாக்கினதை நீக்கு

note: a11y@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Accessibility
ta: அணுகல்தன்மை

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: Screen Keyboard
ta: திரைப்பலகை

en: Sticky Keys
ta: ஒட்டு விசைகள்

en: Slow Keys
ta: மெது விசைகள்

en: Bounce Keys
ta: குதி விசைகள்

en: Mouse Keys
ta: சொடுக்கி விசைகள்

en: Universal Access Settings
ta: உலகளாவிய அணுகல் அமைப்புகள்

en: High Contrast
ta: பெரும ஒப்புபடித்தரம்

en: Large Text
ta: பெரிய உரை

en: Date and Time Settings
ta: தேதி மற்றும் நேர அமைப்புகள்

note: Scale cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->click-action->options cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->middle-click-action->options cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->shift-click-action->options cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->shift-middle-click- action->opt
en: Show the desktop
ta: பணிமேடையை காட்டு

note: expo@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Expo
ta: எக்ஸ்போ

en: Move to the other monitor
ta: மற்றொரு காண்பிக்கு மாற்று

en: Move to another workspace
ta: மற்றொரு பணித்தளத்திற்கு நகர்த்து

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Restore to full opacity
ta: முழு ஒளிர்வு மீட்க

en: Close others
ta: மற்றவற்றை மூடுக

en: Close all
ta: அனைத்தும் மூடுக

en: Power management
ta: சக்தி மேலாண்மை

note: notifications@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Show Keyboard Layout
ta: விசைப்பலகையின் தளவமைப்பைக் காட்டு

en: Show Character Table
ta: எழுத்து அட்டவணையைக் காட்டு

en: Keyboard Settings
ta: விசைப்பலகை அமைப்புகள்

en: Add to panel
ta: பலகத்தில் சேர்க்கவும்

en: Add to desktop
ta: பணிமேடையில் சேர்க்கவும்

en: Remove from favorites
ta: பிடித்தவைகளிலிருந்து அகற்று

en: Add to favorites
ta: பிடித்தவைகளில் சேர்

en: Uninstall
ta: நிறுவலை நீக்கு

en: Other application...
ta: மற்ற பயன்பாடு...

note: menu@cinnamon.org->metadata.json->name menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description network@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description
en: Menu
ta: பட்டி

en: Recent Files
ta: அண்மைக் கோப்புகள்

en: Clear list
ta: பட்டியலை அழி

en: No recent documents
ta: சமீபத்திய ஆவணங்கள் ஏதுமில்லை

en: All Applications
ta: அனைத்து பயன்பாடுகள்

en: Lock screen
ta: திரையைப் பூட்டு

en: Lock the screen
ta: திரையைப் பூட்டு

en: Logout
ta: விடுபதிவு

en: Leave the session
ta: அமர்விலிருந்து விலகு

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: <unknown>
ta: <தெரியாதது>

note: Translators: this indicates that wireless or wwan is disabled by hardware killswitch
en: disabled
ta: முடக்கப்பட்டுள்ளது

note: Translators: this is for network devices that are physically present but are not under NetworkManager's control (and thus cannot be used in the menu)
en: unmanaged
ta: பராமரிக்கப்படாதது

en: disconnecting...
ta: துண்டிக்கிறது...

en: connecting...
ta: இணைக்கிறது...

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password
en: authentication required
ta: அங்கீகாரம் தேவைப்படுகிறது

note: Translators: this is for devices that require some kind of firmware or kernel module, which is missing
en: firmware missing
ta: தளநிரலைக் காணவில்லை

note: Translators: this is for wired network devices that are physically disconnected
en: cable unplugged
ta: வடம் பிடுங்கப்பட்டுள்ளது

note: Translators: this is for a network device that cannot be activated (for example it is disabled by rfkill, or it has no coverage
en: unavailable
ta: கிடைக்கவில்லை

en: connection failed
ta: இணைக்க முடியவில்லை

en: More
ta: மேலும்

note: Translators: this is the indication that a connection for another logged in user is active, and we cannot access its settings (including the name)
en: Connected (private)
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ளது (தனியார்)

en: Bluetooth
ta: ப்ளூடூத்

en: Auto Ethernet
ta: தானியங்கு ஈதர்நெட்

en: Auto broadband
ta: தானியங்கு அகலக்கற்றை

en: Auto dial-up
ta: தானியங்கு டயல்-அப்

note: Translators: this the automatic wireless connection name (including the network name)
en: Auto %s
ta: தானியக்கு %s

en: Auto bluetooth
ta: தானியங்கு ப்ளூடூத்

en: Auto wireless
ta: தானியங்கு கம்பியில்லா இணைப்பு

note: network@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Network Manager
ta: பிணைய மேலாளர்

en: Enable networking
ta: பிணையத்தை செயல்படுத்து

en: Wired
ta: கம்பியிணைப்பு

en: Wireless
ta: கம்பியில்லா இணைப்பு

en: Mobile broadband
ta: கைபேசி அகலக்கற்றை

en: VPN Connections
ta: விபிஎன் இணைப்புகள்

en: Network Settings
ta: பிணைய அமைப்புகள்

en: Network Connections
ta: பிணைய இணைப்புகள்

en: Connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வியுற்றது

en: Activation of network connection failed
ta: பிணைய இணைப்பு செயலாக்கம் தோல்வியுற்றது

en: Networking is disabled
ta: பிணையம் முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: No connection
ta: தொடர்பு இல்லை

en: Connecting to the cellular network...
ta: செல்லிட பிணையத்துடன் இணைக்கிறது...

en: Connecting to the wireless network...
ta: கம்பியில்லா பிணையத்துடன் இணைக்கிறது...

en: Connecting to the wired network...
ta: கம்பியுள்ள பிணையத்துடன் இணைக்கிறது...

en: Connecting to the VPN...
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணையத்துடன் இணைக்கிறது ...

en: Connecting to the network...
ta: பிணையத்துடன் இணைக்கிறது...

en: Connected to the wireless network
ta: கம்பியில்லா பிணையத்துடன் இணைக்கப்பட்டது

en: Wireless connection
ta: கம்பியில்லா இணைப்பு

en: Connected to the wired network
ta: கம்பியுள்ள பிணையத்துடன் இணைக்கப்பட்டது

en: Connected to the cellular network
ta: செல்லிட பிணையத்துடன் இணைக்கப்பட்டது

en: Connected to the VPN
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணையத்துடன் இணைக்கப்பட்டது

en: Connected to the network
ta: பிணையத்துடன் இணைக்கப்பட்டது

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->keyClear->description
en: Clear notifications
ta: அறிவிப்புகளை துடை

en: No notifications
ta: எந்த அறிவிப்பும் இல்லை

en: Click to enable the on-screen keyboard
ta: திரைப்பலகையை இயலச்செய்ய சொடுக்கவும்

en: Launch
ta: துவக்கு

en: AC adapter
ta: மாற்றுமின் தகவி

en: Laptop battery
ta: மடிக்கணினி மின்கலம்

en: UPS
ta: தடையற்ற மின்சார வழங்கி

en: Monitor
ta: திரையகம்

en: Mouse
ta: சுட்டி

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: PDA
ta: பிடிஏ

en: Cell phone
ta: அலை பேசி

en: Media player
ta: ஊடக இயக்கி

en: Tablet
ta: வில்லைக் கணிணி (Tablet)

en: Computer
ta: கணினி

en: Brightness
ta: ஒளிர்வு

en: Keyboard backlight
ta: விசைப்பலகை பின்னொளி

en: Power Settings
ta: மின்சக்தி அமைப்புகள்

en: Charging
ta: மின்னூட்டுகிறது

en: hour | hours
ta[0]: மணி
ta[1]: மணிகள்

en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடங்கள்

en: Fully charged
ta: முழுதும் மின்னேற்றப்பட்டது

note: Label                           Executable Icon                        Category      Keywords for filter printers@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Printers
ta: அச்சுப்பொறிகள்

note: recent@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Recent documents
ta: சமீபத்திய ஆவணங்கள்

note: removable-drives@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Removable drives
ta: அகற்றத்தக்க இயக்கிகள்

en: Open file manager
ta: கோப்பு நிர்வாகியைத் திற

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->launcher-animation- effect->options scale@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Scale
ta: அளவு

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description favorites@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description
en: Settings
ta: இயக்க அமைப்பு

en: Hi there!
ta: தங்களுக்கு வணக்கம்!

en: YOU PRESSED THE BUTTON!!!
ta: நீங்கள் பொத்தானை அழுத்தினீர்கள்!!!

en: YOU USED THE HOTKEY!!!
ta: நீங்கள் விரைவு விசையை உபயோகித்துள்ளீர்கள்

en: Click to pause the slideshow
ta: ஸ்லைடு காட்சியை இடைநிறுத்த இங்கே அழுத்தவும்

en: Click to resume the slideshow
ta: ஸ்லைடு காட்சியை மீண்டும் தொடர இங்கே அழுத்தவும்

en: The slideshow is disabled
ta: ஸ்லைடு காட்சி முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Slideshow
ta: ஸ்லைடு காட்சி

en: Next Background
ta: அடுத்த பின்னணி

en: Background Settings
ta: பின்னணி அமைப்புகள்

en: Playing
ta: இசைக்கிறது

en: Paused
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: Unknown Artist
ta: தெரியாத கலைஞர்

en: Unknown Album
ta: தெரியாத ஆல்பம்

en: Unknown Title
ta: தெரியாத தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Play
ta: இயக்கு

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Next
ta: அடுத்து

en: Open Player
ta: இசைப்பானைத் திற

en: Quit Player
ta: இசைப்பானை மூடு

en: Mute output
ta: வெளியீட்டு ஒலியடக்கு

en: Mute input
ta: உள்ளீட்டு ஒலியடக்கு

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Output device
ta: வெளியீட்டு சாதனம்

en: Microphone
ta: ஒலி வாங்கி

en: Input device
ta: உள்ளீட்டு சாதனம்

en: Volume
ta: ஒலியளவு

en: Sound Settings
ta: ஒலி அமைப்புகள்

en: Are you sure you want to delete all items from the trash?
ta: குப்பைத்தொட்டிலுள்ள அனைத்து உருப்படிகளையும் நீக்க விரும்புகிரீர்களா?

en: This operation cannot be undone.
ta: இந்த செயலை மீண்டும் செயல்தவிர்க்க முடியாது.

note: trash@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Trash
ta: குப்பைத் தொட்டி

en: Empty Trash
ta: குப்பைத்தொட்டியைக் காலியாக்கு

en: Open Trash
ta: குப்பைத்தொட்டியைத் திற

en: Lock Screen
ta: திரையைப் பூட்டுக

en: Switch User
ta: பயனரை மாற்றுக

en: Log Out...
ta: விடுபதிகை...

en: Power Off...
ta: பணி நிறுத்தம்...

en: All windows
ta: அனைத்து சாளரங்கள்

en: Manage workspaces (Expo)
ta: பணிதளங்களை நிர்வகி

en: Add a new workspace
ta: புதிய பணித்தளத்தை சேர்

en: Remove the current workspace
ta: தற்போதைய பணித்தளத்தை நீக்கு

note: workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Normal
ta: இயல்புநிலை

en: Left
ta: இடம்

en: Right
ta: வலம்

en: Upside-down
ta: தலை கீழ்

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description xrandr@cinnamon.org->metadata.json->name power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinf
en: Display
ta: காட்சி

en: Configure display settings...
ta: காட்சி அமைப்புகளை கட்டமைக்க...

en: Clock
ta: கடிகாரம்

en: Edit launcher
ta: தொடங்கியைத் திருத்து

en: Photo Frame
ta: புகைப்பட சட்டகம்

en: Control Center
ta: கட்டுப்பாட்டு மையம்

en: Users and Groups
ta: பயனர்கள் மற்றும் குழுக்கள்

en: Add or remove users and groups
ta: பயனர் மற்றும் குழுக்களை சேர் அல்லது நீக்கு

note: Virtual keyboard
en: Virtual keyboard
ta: திரைப்பலகை

en: Turn on-screen keyboard on or off
ta: திரைப்பலகை ஆன் அல்லது ஆஃப் செய்

en: Choose a command
ta: கட்டளையை தேர்க

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Hardware
ta: வன்பொருள்

en: Administration
ta: நிர்வாகம்

note: Label                              Module ID                Icon Category      Keywords for filter
en: Network
ta: பிணையம்

en: network, wireless, wifi, ethernet, broadband, internet
ta: பிணையம், கம்பியில்லாதது, WiFi, ஈத்தர்நெட், அகலக்கற்றை, இணையம்

en: color, profile, display, printer, output
ta: நிறம், பதிவு, காட்சி, அச்சுப்பொறி, வெளியீடு

en: printers, laser, inkjet
ta: அச்சுப்பொறிகள், லேசர் அச்சுப்பொறி, மை அச்சுப்பொறி

en: Firewall
ta: தீச்சுவர்

en: firewall, block, filter, programs
ta: தீச்சுவர், தடுப்பு, வடிப்பான், நிரல்கள்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: language, install, foreign
ta: மொழி, நிறுவல், அந்நிய

en: Input Method
ta: உள்ளீட்டு முறை

en: Login Window
ta: நுழை சாளரம்

en: Driver Manager
ta: இயக்கி நிர்வாகி

en: video, driver, wifi, card, hardware, proprietary, nvidia, radeon, nouveau, fglrx
ta: காணொளி, இயக்கி, WiFi, அட்டை, வன்பொருள், தனியுடைமை, nvidia, radeon, nouveau, fglrx

note: Label                  Executable                  Icon Category  Keywords for filter
en: Software Sources
ta: மென்பொருள் மூலங்கள்

en: ppa, repository, package, source, download
ta: ppa, களஞ்சியம், தொகுப்பு, மூலம், பதிவிறக்கம்

en: user, users, account, accounts, group, groups, password
ta: பயனர், பயனர்கள், கணக்கு, கணக்குகள், குழு, குழுக்கள், கடவுச்சொல்

en: bluetooth, dongle, transfer, mobile
ta: ப்ளூடூத், வன் பூட்டு, பரிமாற்றம், கைபேசி

en: Change Password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: New password
ta: புதிய கடவுச்சொல்

en: Confirm password
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதி செய்

en: Generate a password
ta: ஒரு கடவுச்சொல்லை உருவாக்கு

en: Your new password needs to be at least 8 characters long
ta: உங்கள் புதிய கடவுச்சொல் குறைந்தது 8 எழுத்துகளாவது இருக்க வேண்டும்

en: Show password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காட்டு

en: Change
ta: மாற்று

en: Passwords do not match
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Too short
ta: மிகச் சிறியது

en: Good
ta: நல்லது

en: Strong
ta: பலமானது

en: Standard
ta: நிலையானநு

en: Account Type
ta: கணக்கு வகை

en: Full Name
ta: முழு பெயர்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: Groups
ta: குழுக்கள்

en: Click to change the picture
ta: படத்தை மாற்ற சொடுக்கவும்

en: Browse for more pictures...
ta: மேலும் படங்களுக்காக உலாவுக ...

en: Click to change the name
ta: பெயரை மாற்ற சொடுக்கவும்

en: Click to change the password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்ற சொடுக்கவும்

en: Click to change the groups
ta: குழுக்களை மாற்ற சொடுக்கவும்

en: Picture
ta: படம்

note: bool is unused, just a placeholder so object is the same index for settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Name
ta: பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Open
ta: திறக்கவும்

en: Images
ta: படங்கள்

en: No password set
ta: கடவுச்சொல் அமைக்கப்படவில்லை

en: Set at login
ta: புகுபதிகையின் போது அமைக்கவும்

en: This user is currently logged in
ta: இந்த பயனர் தற்போது உள்நுழைந்துள்ளார்

en: Are you sure you want to permanently delete %s and all the files associated with this user?
ta: பயனர் %s மற்றும்  அவர் தொடர்புடைய அனைத்து கோப்புகளையும் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: This group is set as %s's primary group
ta: இந்த குழு %s இன் முதன்மை குழுவாக அமைக்கப்படுகிறது

en: Are you sure you want to permanently delete %s?
ta: %s ஐ நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Group Name
ta: குழு பெயர்

en: Import from a file
ta: ஒரு கோப்பிலிருந்து இறக்குமதி செய்

en: Export to a file
ta: ஒரு கோப்புக்கு ஏற்றுமதி செய்

en: Reset to defaults
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமை

en: JSON files
ta: JSON கோப்புகள்

en: Show
ta: காட்டு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Configure
ta: கட்டமை

en: Update
ta: புதுப்பிக்கவும்

en: Sort by
ta: வரிசைப்படுத்து

en: Date
ta: தேதி

en: More info
ta: மேலும் தெரிந்துகொள்ள

en: unassigned
ta: ஒதுக்கப்படாதது

en: _Open
ta: திற (_O)

en: magnifier, talk, access, zoom, keys, contrast
ta: உருப்பெருக்கி, பேச்சு, அணுகல், பெரிதாக்குதல், விசைகள், வேறுபாடு

en: Large text
ta: பெரிய எழுத்துகள்

note: Action, Label, Allow phase selection, extra widget type [entry|slider|none], default custom val workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Square
ta: சதுரம்

en: Full screen
ta: முழுத்திரை

en: Top half
ta: மேல் பாதி

en: Bottom half
ta: கீழ் பாதி

en: Left half
ta: இடது பாதி

en: Right half
ta: வலது பாதி

en: Enable the on-screen keyboard
ta: திரைப்பலகையை இயலச்செய்

en: Touch
ta: தொடு

en: Scanning
ta: வருடுகிறது

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Keyboard layout
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு

en: Short
ta: குறுகிய

en: Long
ta: நீண்ட

note: Mousekeys
en: Mouse keys
ta: சுட்டி விசைகள்

en: Control the pointer using the keypad
ta: சுட்டியை விசைபலகையால் கட்டுப்படுத்து

en: Longer
ta: நீளமான

en: Maximum speed
ta: அதிகபட்ச வேகம்

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->delay->description
en: Delay
ta: தாமதம்

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- size->options window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview- scale->options
en: Small
ta: சிறியது

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- size->options window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview- scale->options
en: Large
ta: பெரியது

en: You can remove specific instances in panel edit mode via the context menu.
ta: நீங்கள் சூழல் பட்டி வழியாக குறிப்பிட்ட நிகழ்வுகளைப் பலக திருத்த முறைமையிருந்து நீக்க முடியும்

en: applet
ta: குறுநிரல்

en: No picture
ta: எந்த படமும் இல்லை

en: Centered
ta: மையப்படுத்தப்பட்டது

en: Scaled
ta: அளவாக்கப்பட்டது

en: Stretched
ta: நீட்டப்பட்டது

en: Spanned
ta: பரப்பப்பட்டது

en: Change your desktop's background
ta: பணிமேடையின் பின்னணியை மாற்று

en: Backgrounds
ta: பின்னணிகள்

en: Add Folder
ta: அடைவைச் சேர்

en: Add new folder
ta: புதிய அடைவைச் சேர்

en: Remove selected folder
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள அடைவை நீக்கு

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Picture aspect
ta: பட அம்சம்

en: time, date, calendar, format, network, sync
ta: நேரம், தேதி, நாட்காட்டி, வடிவம், பிணையம், ஒத்திசைவு

en: Date & Time
ta: தேதியும் நேரமும்

en: Date and Time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

en: Use 24h clock
ta: 24 மணிநேர கடிகாரத்தை பயன்படுத்து

en: Display the date
ta: தேதியை காட்டு

en: Display seconds
ta: வினாடிகளை காட்டு

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: First day of week
ta: வாரத்தின் முதல் நாள்

en: System
ta: கணினி

en: Select an application for audio CDs
ta: ஒலி குறுந்தகடுகளுக்கான ஒரு பயன்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select an application for video DVDs
ta: காணொளி டிவிடிகளுக்கான ஒரு பயன்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select an application to run when a music player is connected
ta: இசைப்பி இணைக்கப்பட்ட போது அதனை இயக்க ஒரு பயன்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select an application to run when a camera is connected
ta: ஒளிப்படக்கருவி இணைக்கப்பட்ட போது அதனை இயக்க ஒரு பயன்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Software
ta: மென்பொருள்

en: Select an application for software CDs
ta: மென்பொருள் குறுந்தகடுகளுக்கான பயன்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: translators: these strings are duplicates of shared-mime-info strings, just here to fix capitalization of the English originals. If the shared-mime-info translation works for your language, simply leave these untranslated.
en: audio DVD
ta: ஒலி டிவிடி

en: blank Blu-ray disc
ta: வெற்று ப்ளூ-ரே வட்டு

en: blank CD disc
ta: வெற்று குறுந்தகடு வட்டு

en: blank DVD disc
ta: வெற்று டிவிடி வட்டு

en: blank HD DVD disc
ta: வெற்று ஹெச்டி டிவிடி வட்டு

en: Blu-ray video disc
ta: ப்ளூ-ரே காணொளி வட்டு

en: e-book reader
ta: மின் புத்தக படிப்பி

en: HD DVD video disc
ta: ஹெச்டி டிவிடி காணொளி வட்டு

en: Picture CD
ta: படக் குறுவட்டு

en: Super Video CD
ta: சிறந்த காணொளி குறுவட்டு

en: Video CD
ta: காணொளி குறுவட்டு

en: Windows software
ta: சாளர மென்பொருள்

en: Ask what to do
ta: என்ன செய்ய என்று கேள்

en: Open folder
ta: அடைவைத் திற

en: Do nothing
ta: எதுவும் செய்யாதே

en: Other Media
ta: மற்ற ஊடகம்

en: Select how other media should be handled
ta: மற்ற ஊடகத்தை எப்படி கையாள வேண்டுமென தேர்வு செய்க

en: _Action:
ta: செயல் (_A)

note: FIXMEEEEEEEE??
en: _Other Media...
ta: மற்ற ஊடகம் (_O)...

en: You can remove specific instances from the desktop via that desklet's context menu
ta: நீங்கள் பணிமேடையிலிருந்து குறிப்பிட்ட நிகழ்வுகளை, அந்த திரை நிரலின்சூழல் பட்டி வழியாக நீக்க முடியும்

en: desklet, desktop, slideshow
ta: திரை நிரல், பணிமேடை, சறுக்குகாட்சி

en: Desklets
ta: திரை நிரல்கள்

en: General Settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: General Desklets Settings
ta: பொது திரை நிரல் அமைப்புகள்

en: No decoration
ta: அலங்காரமின்மை

en: Border only
ta: எல்லை மட்டும்

en: Border and header
ta: எல்லை மற்றும் தலைப்பு

en: Decoration of desklets
ta: திரை நிரலின் அலங்காரம்

en: Note: Some desklets require the border/header to be always present
ta: குறிப்பு: சில திரை நிரல்களுக்கு எல்லை/தலைப்பு எப்போதும் இருக்க வேண்டும்

en: Such requirements override the settings selected here
ta: அத்தகைய தேவைகள் இங்கு தேர்ந்தெடுத்த அமைப்புகளை புறக்கணிக்க நேரிடும்

en: Installed desklets
ta: நிறுவப்பட்டுள்ள பணிமேடை உபகரணங்கள்

en: desktop, home, button, trash
ta: பணிமேடை, முகப்பு, பொத்தான், குப்பை

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: display, screen, monitor, layout, resolution, dual, lcd
ta: காட்சி, திரை, திரையகம், தளவமைப்பு, பிரிதிறன், இரட்டை, எல்சிடி

en: Effects
ta: விளைவுகள்

note: MAPPING WINDOWS CLOSING WINDOWS MINIMIZING WINDOWS grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->title- display->options grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->left-click- action->options gro
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Traditional
ta: பாரம்பரியமானது

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->launcher-animation- effect->options
en: Fade
ta: மங்கு

en: extension, addon
ta: நீட்சி

en: Extensions
ta: நீட்சிகள்

en: Installed extensions
ta: நிறுவப்பட்ட நீட்சிகள்

en: font, size, small, large
ta: எழுத்துரு, அளவு, சிறிய, பெரிய

en: Font Selection
ta: எழுத்துரு தேர்வு

en: Default font
ta: இயல்புநிலை எழுத்துரு

en: Desktop font
ta: பணிமேடை எழுத்துரு

en: Document font
ta: ஆவண எழுத்துரு

en: Monospace font
ta: சம இடைவெளி எழுத்துரு

en: Window title font
ta: சாளர தலைப்பு எழுத்துரு

en: Font Settings
ta: எழுத்துரு அமைப்புகள்

en: Text scaling factor
ta: உரை அளவீட்டு காரணி

en: Hinting
ta: சாடைக்குறிப்பீடு

en: Antialiasing
ta: நிற அலை இசைவிப்பு

note: Label                   id                  parent (child)Label                       id                  parent grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->generalPage->title
en: General
ta: பொது

en: Miscellaneous Options
ta: இதர தேர்வுகள்

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->delay->units photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->fade-delay->units
en: seconds
ta: வினாடிகள்

en: Switch to right workspace
ta: வலது பணியிடதிற்கு மாறு

note: Workspaces
en: Switch to left workspace
ta: இடது பணியிடதிற்கு மாறு

en: Minimize window
ta: சாளரத்தை சிறிதாக்கு

note: Windows
en: Maximize window
ta: சாளரத்தை பெரிதாக்கு

en: Close window
ta: சாளரத்தை மூடு

en: Move window to right workspace
ta: சாளரத்தை வலது பணியிடதிற்கு நகர்த்து

en: Move window to left workspace
ta: சாளரத்தை இடது பணியிடதிற்கு நகர்த்து

en: Push tile up
ta: பதியை மேற்புறம் தள்ளு

en: Push tile down
ta: பதியை கீழ்புறம் தள்ளு

note: Windows - Tiling and Snapping
en: Push tile left
ta: பதியை இடப்புறம் தள்ளு

en: Push tile right
ta: பதியை வலப்புறம் தள்ளு

note: show-desktop@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Show desktop
ta: மேல்மேசையைக் காட்டு

en: Volume up
ta: ஒலி அளவை உயர்த்து

en: Volume down
ta: ஒலி அளவைக் குறை

note: Sound and Media
en: Volume mute
ta: ஒலிதடுப்பு

en: Next track
ta: அடுத்த தடம்

en: Previous track
ta: முந்தய தடம்

en: Show all workspaces
ta: அனைத்து பணித்தளங்களையும் காட்டு

note: Expo
en: Show all windows
ta: அனைத்து சாளரங்களையும் காட்டு

en: Cinnamon Version
ta: சின்னமன் பதிப்பு

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: Hard Drives
ta: வன்தட்டுகள்

en: Hard Drive
ta: வன்தட்டு

en: System Info
ta: கணினி தகவல்

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Workspaces
ta: பணியிடங்கள்

en: Launchers
ta: துவக்கிகள்

en: Sound and Media
ta: ஒலி மற்றும் ஊடகம்

en: Universal Access
ta: உலகளாவிய அணுகல்

en: Custom Shortcuts
ta: தனிப்பயன் குறுக்குவழிகள்

en: Cycle through open windows
ta: திறந்த சாளரங்கள் வழியாக சுழல்

en: Run dialog
ta: உரையாடலை இயக்கு

en: Unmaximize window
ta: சாளரத்தை சிறிதாக்கு

en: Activate window menu
ta: சாளர பட்டியை செயல்படுத்து

en: Toggle maximization state
ta: பெரிய சாளர நிலைமாற்று

en: Toggle fullscreen state
ta: முழுத்திரை நிலைமாற்று

en: Toggle shaded state
ta: நிழல் நிலைமாற்று

en: Toggle showing window on all workspaces
ta: காட்டும் சாளரத்தை அனைத்து பணியிடங்களிலும் மாற்று.

note: Windows - Positioning
en: Resize window
ta: சாளரத்தின் அளவை மாற்று

en: Move window
ta: சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Center window in screen
ta: திரையில் சாளரத்தை மையப்படுத்து

en: Move window to upper-right
ta: சாளரத்தை மேல் வலதுபுறம் நகர்த்து

en: Move window to upper-left
ta: சாளரத்தை மேல் இடதுபுறம் நகர்த்து

en: Move window to lower-right
ta: சாளரத்தை கீழ் வலதுபுறம் நகர்த்து

en: Move window to lower-left
ta: சாளரத்தை கீழ் இடதுபுறம் நகர்த்து

en: Move window to right edge
ta: சாளரத்தை கீழ் இடது மூலைக்கு நகர்த்து

en: Move window to top edge
ta: சாளரத்தை மேல் விளிம்பிற்கு நகர்த்து

en: Move window to bottom edge
ta: சாளரத்தை கீழ் விளிம்பிற்கு நகர்த்து

en: Move window to left edge
ta: சாளரத்தை இட விளிம்பிற்கு நகர்த்து

note: Windows - Workspace-related
en: Move window to new workspace
ta: புதிய பணித்தளத்திற்கு சாளரத்தை நகர்த்து

en: Move window to workspace 1
ta: பணியிடம் 1 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 2
ta: பணியிடம் 2 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 3
ta: பணியிடம் 3 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 4
ta: பணியிடம் 4 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 5
ta: பணியிடம் 5 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 6
ta: பணியிடம் 6 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 7
ta: பணியிடம் 7 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 8
ta: பணியிடம் 8 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 9
ta: பணியிடம் 9 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 10
ta: பணியிடம் 10 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 11
ta: பணியிடம் 11 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

en: Move window to workspace 12
ta: பணியிடம் 12 க்கு சாளரத்தை நகர்த்தவும்

note: Workspaces - Direct Nav
en: Switch to workspace 1
ta: பணியிடம் 1க்கு மாறு

en: Switch to workspace 2
ta: பணியிடம் 2 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 3
ta: பணியிடம் 3 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 4
ta: பணியிடம் 4 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 5
ta: பணியிடம் 5 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 6
ta: பணியிடம் 6 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 7
ta: பணியிடம் 7 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 8
ta: பணியிடம் 8 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 9
ta: பணியிடம் 9 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 10
ta: பணியிடம் 10 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 11
ta: பணியிடம் 11 க்கு மாறு

en: Switch to workspace 12
ta: பணியிடம் 12 க்கு மாறு

note: System
en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Toggle recording desktop (must restart Cinnamon)
ta: பதிவாகும் பணிமேடையை மாற்று (சின்னமானை மீண்டும் துவகக வேண்டும்)

en: Increase screen brightness
ta: திரை ஒளிர்வை அதிகரி

en: Decrease screen brightness
ta: திரை ஒளிர்வை குறை

en: Increase keyboard backlight level
ta: விசைப்பலகை பின்னொளி அளவை அதிகரி

en: Decrease keyboard backlight level
ta: விசைப்பலகை பின்னொளி அளவை குறை

note: Launchers
en: Launch terminal
ta: முனையத்தை இயக்கு

en: Launch help browser
ta: உதவி உலாவியைத் துவக்கு

en: Launch calculator
ta: கணிப்பானைத் துவக்கவும்

en: Launch email client
ta: மின்னஞ்சல் சார்ந்தோனை துவக்கு

en: Launch web browser
ta: வலையுலாவியைத் துவக்கு

en: Home folder
ta: இல்ல அடைவு

en: Launch media player
ta: ஊடக இயக்கியை துவக்கு.

en: Pause playback
ta: இசைத்தலை இடை நிறுத்து

en: Stop playback
ta: இசைத்தலை நிறுத்து

en: Eject
ta: வெளியேற்று

note: Universal Access
en: Zoom in
ta: அணுகிப் பார்க்கவும்

en: Zoom out
ta: விலகிப் பார்க்கவும்

en: Turn screen reader on or off
ta: திரை படிப்பி செயலில் அல்லது செயல்நீங்கி

en: Increase text size
ta: உரை அளவை அதிகமாக்கு

en: Decrease text size
ta: உரை அளவை குறைவாக்கு

en: High contrast on or off
ta: உயர் மாறுபாடு செயலில் அல்லது செயல் நீங்கி

en: keyboard, shortcut, hotkey
ta: விசைப்பலகை, குறுக்குவழி, குறுக்குவிசை

en: Typing
ta: தட்டச்சிடல்

en: Enable key repeat
ta: மறுமுறை விசையை செல்படுத்து

en: Repeat delay:
ta: மறுமுறை தாமதம்:

en: Repeat speed:
ta: மறுமுறை வேகம்:

en: Slow
ta: மெதுவாக

en: Fast
ta: வேகமாக

en: Text cursor blinks
ta: உரை இடஞ்சுட்டி மிளிர்வு

en: Blink speed:
ta: மிளிர்வு வேகம்:

en: To edit a keyboard binding, click it and press the new keys, or press backspace to clear it.
ta: ஒரு விசைப்பலகை பிணைப்பை திருத்துவதற்கு, அதை சொடுக்கி புதிய விசைகளை அழுத்தவும், அல்லது அதை அழிக்க பின் நகர்வு விசையை அழுத்தவும்.

en: Add custom shortcut
ta: விருப்ப குறுக்குவழி சேர்

en: Remove custom shortcut
ta: விருப்ப குறுக்குவழியை நீக்கு

en: Categories
ta: வகைகள்

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->section3->description inhibit@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description
en: Keyboard shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: Keyboard bindings
ta: விசைப்பலகை பிணைப்புகள்

en: Do you want to continue with this operation?
ta: இந்த செயல்பாட்டைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Reset to default
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமை

en: Select a file
ta: கோப்பை தேர்வு செய்

en: mouse, touchpad, synaptic, double-click
ta: சுட்டி, தொடுமேடை, சினாப்டிக், இரட்டைச் சொடுக்கு

en: Mouse and Touchpad
ta: சொடுக்கி மற்றும் தொடுதிட்டு

en: Left handed (mouse buttons inverted)
ta: இடது கை (சுட்டி பொத்தான்கள் தலைகீழாக்கப்பட்டன)

en: Show position of pointer when the Control key is pressed
ta: கட்டுப்பாட்டு விசையை அழுத்தும்போது சுட்டிக்காட்டியின் இடத்தைக் காட்டு

en: Emulate middle click by clicking both left and right buttons
ta: இடது மற்றும் வலது பொத்தான்களை சொடுக்குவதன் மூலம் நடு பொத்தான்  சொடுக்கை உருவகப்படுத்து

en: Size
ta: அளவு

en: Smaller
ta: சிறிய

en: Larger
ta: பெரிய

en: Double-click test
ta: இரட்டை சொடுக்கு சோதனை

en: Disable touchpad while typing
ta: தட்டச்சிடும்போது தொடுதிட்டை செயல்நீக்கு

en: Scrolling
ta: உருட்டல்

en: Touchpad
ta: தொடுதிட்டு

en: Success!
ta: வெற்றி!

en: Auto-hide panel
ta: தன்னியக்க மறைதல் பலகம்

en: Show delay
ta: காட்டுதல் தாமதம்

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-delay->units grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->show-apps-order- timeout->units show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->units cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->units
en: milliseconds
ta: மில்லி வினாடிகள்

en: Hide delay
ta: மறைத்தல் தாமதம்

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->panel->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->panelPage->title
en: Panel
ta: பலகை

en: 30 seconds
ta: 30 வினாடிகள்

en: 60 seconds
ta: 60 வினாடிகள்

en: 90 seconds
ta: 90 வினாடிகள்

en: 2 minutes
ta: 2 நிமிடங்கள்

en: 5 minutes
ta: 5 நிமிடங்கள்

en: 10 minutes
ta: 10 நிமிடங்கள்

en: 15 minutes
ta: 15 நிமிடங்கள்

en: 30 minutes
ta: 30 நிமிடங்கள்

en: 45 minutes
ta: 45 நிமிடங்கள்

en: 1 hour
ta: 1 மணிநேரம்

en: Power Management
ta: மின்சக்தி மேலாண்மை

en: Screen brightness
ta: திரை ஒளிர்வு

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: Empty
ta: காலி

en: Wireless Keyboard
ta: வயர்லெஸ் விசைப்பலகை

en: Ask
ta: கேள்

en: Recent files
ta: சமீபத்திய கோப்புகள்

en: Time Format
ta: நேர வடிவம்

en: Date Format:
ta: தேதி வடிவம்:

en: Font
ta: எழுத்துரு

note: sound@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Sound
ta: ஒலி

en: No name
ta: பெயர் இல்லை

en: Save
ta: சேமி

en: Command
ta: கட்டளை

en: themes, style
ta: அலங்காரங்கள், பாணி

en: Themes
ta: தள வடிவங்கள்

en: Icons
ta: படவுரு

en: Show icons in menus
ta: பட்டிகளில் படவுருக்களைக் காட்டு

en: Show icons on buttons
ta: பொத்தான்களில் படவுருக்களைக் காட்டு

en: Account details
ta: கணக்கு விவரங்கள்

en: Click to change your picture
ta: உங்கள் படத்தை மாற்ற சொடுக்கவும்

en: Take a photo...
ta: ஒரு புகைப்படம் எடுக்கவும்

en: Click to change your name
ta: உங்கள் பெயரை மாற்ற சொடுக்கவும்

en: Click to change your password
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்ற சொடுக்கவும்

en: Current password
ta: தற்போதைய கடவுச்சொல்

en: Wrong password
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: windows, titlebar, edge, switcher, window list, attention, focus
ta: சாளரங்கள், தலைப்புபட்டி, முனை, மாற்றி, சாளர பட்டியல், கவனம், குவிப்பு

en: Action on title bar middle-click
ta: தலைப்புப்பட்டியை நடு சொடுக்கு செய்யும் போது நிகழவேண்டியது

en: Action on title bar right-click
ta: தலைப்புப்பட்டியை வலது சொடுக்கு செய்யும் போது நிகழவேண்டியது

en: Window focus mode
ta: சாளர குவிப்பு முறை

en: Icons only
ta: படவுருக்கள் மட்டும்

en: Icons and thumbnails
ta: படவுருக்கள் மற்றும் சிறுபடங்கள்

en: Icons and window preview
ta: படவுருக்கள் மற்றும் சாளர முன்னோட்டங்கள்

en: Window preview (no icons)
ta: சாளர முன்னோட்டம் (படவுருக்கள் இல்லாமல்)

en: Timeline (3D)
ta: காலக்கோடு (முப்பரிமாணம்)

en: workspace, osd, expo, monitor
ta: பணியிடம், மேல் திரை காட்சி, கண்காட்சி, திரையகம்

en: Enable workspace OSD
ta: பணியிட மேல்திரைக்காட்சியை செயல்படுத்து

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-icon->description settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Icon
ta: சின்னம்

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-label->description
en: Text
ta: உரை

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->show-places->description
en: Show bookmarks and places
ta: புத்தககுறிகள் மற்றும் இடங்களைக் காட்டு

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->search-filesystem->description
en: Enable filesystem path entry in search box
ta: தேடல் பெட்டியில் கோப்பு முறைமை பாதை உள்ளீட்டை செயல்படுத்து

note: settings@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Cinnamon Settings
ta: சின்னமன் அமைப்புகள்

note: window-list@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Window list
ta: சாளரப் பட்டியல்

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->enable-alerts->description
en: Show an alert in the window list when a window from another workspace requires attention
ta: மற்றொரு பணியிடத்திலிருக்கும் சாளரத்தின் கவனம் தேவைப்படும் போது சாளர பட்டியலில் ஓர் எச்சரிக்கையைக் காட்டு

note: on-screen-keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: On-Screen keyboard
ta: திரைப்பலகை

note: calendar@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->show-week-numbers->description
en: Show week numbers in calendar
ta: நாட்காட்டியில் வார எண்களை காட்டு

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->effect->options
en: Black and White
ta: கருப்பு வெள்ளை
