linuxmint - en to ml translation catalogue (184 entries)

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Failed to launch '%s'
ml: '%s' തുറക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Home
ml: ഹോം

en: File System
ml: ഫയല്‍സിസ്റ്റം

en: Search
ml: തിരയുക

en: Print version
ml: പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: Directory Properties
ml: ‌ഡയറക്ടറിയുടെ സ്വഭാവങ്ങൾ

en: Name:
ml: പേര് :

en: Comment:
ml: അഭിപ്രായം:

en: Launcher Properties
ml: ലോഞ്ചറിന്റെ സ്വഭാവങ്ങൾ

en: Command:
ml: നിര്‍ദ്ദേശം :

en: Browse
ml: പരതുക

en: Launch in Terminal?
ml: ടെർമിനലിൽ തുറക്കുക

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Edit
ml: മാറ്റം വരുത്തുക

en: Main Menu
ml: പ്രധാന മെനു

en: Restore System Configuration
ml: സിസ്റ്റം കോൺഫിഗുറേഷൻ പൂര്‍വ്വസ്ഥിതിയിലാക്കുക

en: Restore the default menu layout
ml: മെനു രൂപരേഖ പൂര്‍വ്വസ്ഥിതിയിലാക്കുക

en: Close
ml: അടയ്‍ക്കുക

en: _New Menu
ml: പുതിയ മെനു

en: Ne_w Item
ml: പുതിയ സാധനം

en: Cut
ml: മുറിക്കുക

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക

en: Properties
ml: വിശേഷതകള്‍

en: Edit Desktop File
ml: ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ഫയൽ തിരുത്തുക

en: Add/Edit Launcher
ml: ലോഞ്ചർ കൂട്ടുകയോ മാറ്റുകയോ ചെയുക

en: Application
ml: ആപ്പ്ലിക്കേഷൻ

en: Custom Application
ml: കസ്റ്റമ് ആപ്ലിക്കേഷൻ

en: Execution of '%s' failed:
ml: '%s' പരാജയപ്പെട്ടു

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Sound Settings
ml: ശബ്ദ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Microphone
ml: മൈക്രോഫോൺ

en: Show Text
ml: എഴുത്ത് പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Hide Text
ml: എഴുത്ത് മറയ്ക്കുക

en: Are you sure you want to remove workspace "%s"?
ml: നിങ്ങൾക്ക്  വർക്ക്സ്പെയ്സ് നീക്കംചെയ്യണമെന്ന് ഉറപ്പാണോ "%s"

en: Execution time (ms):
ml: നിർവ്വഹണ സമയം ( ms ):

en: System Information
ml: സിസ്റ്റത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം

en: No
ml: ഇല്ല

en: Yes
ml: അതെ

en: OK
ml: ശരി

note: network@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Network Manager
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് നിയന്ത്രണം

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->title
en: Panel settings
ml: പാളിയുടെ സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: Applets
ml: ആപ്‌ലെറ്റുകൾ

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Restart Cinnamon
ml: സിനമൺ നിർത്തി വീണ്ടും തുടങ്ങുക

en: Looking Glass
ml: ദർശനദർപ്പണം

en: Restore all settings to default
ml: എല്ലാ സജ്ജീകരണങ്ങളും സ്വതേയുള്ളതിലേക്ക് പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Retry
ml: വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Restore
ml: പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Minimize
ml: ചുരുക്കുക

en: Maximize
ml: വലുതാക്കുക

en: Move to left workspace
ml: ഇടത്തെ പണിയിടത്തേയ്ക്ക് മാറ്റുക

en: Move to right workspace
ml: വലത്തെ പണിയിടത്തേയ്ക്ക് മാറ്റുക

en: Visible on all workspaces
ml: എല്ലാ പണിയിടങ്ങളിലും ദൃശ്യമാക്കുക

en: Only on this workspace
ml: ഈ പണിയിടത്തിൽ മാത്രം

en: Unmaximize
ml: വലിപ്പം ചുരുക്കുക

note: a11y@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Accessibility
ml: ഉപയോഗലഭ്യത

en: Zoom
ml: വലുതാക്കുക

en: Screen Keyboard
ml: സ്ക്രീൻ കീബോർഡ്

en: Sticky Keys
ml: സ്റ്റിക്കി കീകള്‍

en: Slow Keys
ml: സ്ലോ കീകള്‍

en: Bounce Keys
ml: ബൗണ്‍സ്  കീകള്‍

en: Mouse Keys
ml: മൗസ് കീകൾ

en: Universal Access Settings
ml: സാർവ്വജനിക ഉപയോഗലഭ്യതാ സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: High Contrast
ml: ഉയർന്ന തെളിച്ചം

en: Large Text
ml: വലിയ എഴുത്ത്

en: Date and Time Settings
ml: തീയതി, സമയ, സജ്ജീകരണങ്ങൾ

note: expo@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Expo
ml: എക്സ്പോ

en: Places
ml: സ്ഥാനങ്ങൾ

en: Close others
ml: മറ്റുള്ളവ അടയ്ക്കുക

en: Close all
ml: എല്ലാം അടയ്ക്കുക

note: notifications@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Notifications
ml: അറിയിപ്പുകൾ

en: Show Keyboard Layout
ml: കീബോർഡ് രൂപരേഖ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Show Character Table
ml: അക്ഷരമാല പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Add to panel
ml: പാളിയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Add to desktop
ml: ഡെസ്ക്‌ടോപ്പിലേക്ക് ചേർക്കുക

en: Remove from favorites
ml: പ്രിയപ്പെട്ടവയിൽ നിന്ന് നീക്കംചെയ്യുക

en: Add to favorites
ml: പ്രിയപ്പെട്ടവയിലേക്ക് ചേർക്കുക

note: menu@cinnamon.org->metadata.json->name menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description network@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description
en: Menu
ml: മെനു

en: Recent Files
ml: സമീപകാലത്തെടുത്ത ഫയലുകൾ

en: Clear list
ml: പട്ടിക ശൂന്യമാക്കുക

en: No recent documents
ml: സമീപകാല പ്രമാണങ്ങളൊന്നുമില്ല

en: All Applications
ml: എല്ലാ ആപ്ലിക്കേഷനുകളും

en: Lock the screen
ml: സ്ക്രീൻ പൂട്ടുക

en: Leave the session
ml: സെഷൻ വിടുക

en: <unknown>
ml: <അപരിചിതം>

note: Translators: this indicates that wireless or wwan is disabled by hardware killswitch
en: disabled
ml: പ്രവർത്തനരഹിതം

note: Translators: this is for network devices that are physically present but are not under NetworkManager's control (and thus cannot be used in the menu)
en: unmanaged
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യാത്തത്

en: disconnecting...
ml: ബന്ധം വേർപെടുത്തുന്നു...

en: connecting...
ml: ബന്ധപ്പെടുന്നു...

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password
en: authentication required
ml: അംഗീകരണം ആവശ്യമാണ്

note: Translators: this is for devices that require some kind of firmware or kernel module, which is missing
en: firmware missing
ml: ഫേംവേർ ഇല്ല

note: Translators: this is for wired network devices that are physically disconnected
en: cable unplugged
ml: കേബിൾ ബന്ധിച്ചിട്ടില്ല

note: Translators: this is for a network device that cannot be activated (for example it is disabled by rfkill, or it has no coverage
en: unavailable
ml: ലഭ്യമല്ല

en: connection failed
ml: കണക്ഷൻ പരാജയപ്പെട്ടു

note: Translators: this is the indication that a connection for another logged in user is active, and we cannot access its settings (including the name)
en: Connected (private)
ml: ബന്ധിതം (സ്വകാര്യം)

en: Bluetooth
ml: ബ്ലൂടൂത്ത്

en: Auto Ethernet
ml: സ്വയം ഈഥർനെറ്റ്

en: Auto broadband
ml: സ്വയം ബ്രോഡ്ബാൻഡ്

en: Auto dial-up
ml: സ്വയം ഡയൽ-അപ്പ്

note: Translators: this the automatic wireless connection name (including the network name)
en: Auto %s
ml: സ്വയം %s

en: Auto bluetooth
ml: സ്വയം ബ്ലൂടൂത്ത്

en: Auto wireless
ml: സ്വയം വയർലെസ്

en: Enable networking
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് സജ്ജമാക്കുക

en: Wired
ml: വയേർഡ്

en: Wireless
ml: വയർലെസ്

en: Mobile broadband
ml: മൊബൈൽ ബ്രോഡ്ബാൻഡ്

en: VPN Connections
ml: വി.പി.എൻ. കണക്ഷനുകൾ

en: Network Settings
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: Connection failed
ml: കൺക്ഷൻ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Activation of network connection failed
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് കണക്ഷൻ സജ്ജമാക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Networking is disabled
ml: നെറ്റ്‌വർക്കിങ് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: No connection
ml: കണക്ഷൻ ഇല്ല

en: Connecting to the cellular network...
ml: സെല്ലുലാർ നെറ്റ്‌വർക്കിലേക്ക് ബന്ധപ്പെടുന്നു...

en: Connecting to the wireless network...
ml: വയർലെസ് നെറ്റ്‌വർക്കിലേക്ക് ബന്ധപ്പെടുന്നു...

en: Connecting to the wired network...
ml: വയേർഡ് നെറ്റ്‌വർക്കിലേയ്ക്ക് ബന്ധപ്പെടുന്നു...

en: Connecting to the VPN...
ml: വി.പി.എൻ.ലേക്ക് ബന്ധപ്പെടുന്നു...

en: Connecting to the network...
ml: നെറ്റ്‌വർക്കിലേക്ക് ബന്ധപ്പെടുന്നു

en: Connected to the wireless network
ml: വയർലെസ് നെറ്റ്‌വർക്കിൽ ബന്ധിതമാണ്

en: Wireless connection
ml: വയർലെസ് കണക്ഷൻ

en: Connected to the wired network
ml: വയേർഡ് നെറ്റ്‌വർക്കിൽ ബന്ധിതമാണ്

en: Connected to the cellular network
ml: സെല്ലുലാർ നെറ്റ്‌വർക്കിൽ ബന്ധിതമാണ്

en: Connected to the VPN
ml: വി.പി.എൻ. ബന്ധിതമാണ്

en: Connected to the network
ml: നെറ്റ്‌വർക്കിൽ ബന്ധിതമാണ്

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->keyClear->description
en: Clear notifications
ml: അറിയിപ്പുകൾ ഒഴിവാക്കുക

en: No notifications
ml: അറിയിപ്പുകൾ ഇല്ല

en: Launch
ml: തുടങ്ങുക

en: AC adapter
ml: എ.സി. അഡാപ്റ്റർ

en: Laptop battery
ml: ലാപ്‌ടോപ്പ് ബാറ്ററി

en: UPS
ml: യു.പി.എസ്.

en: Monitor
ml: മോണിറ്റർ

en: Mouse
ml: മൗസ്

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

en: PDA
ml: പി.ഡി.എ.

en: Cell phone
ml: സെൽഫോൺ

en: Media player
ml: മീഡിയ പ്ലേയർ

en: Tablet
ml: ടാബ്‌ലെറ്റ്

en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടർ

en: Brightness
ml: തെളിച്ചം

en: Power Settings
ml: വൈദ്യുതി സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: hour | hours
ml[0]: മണിക്കൂർ
ml[1]: മണിക്കൂറുകൾ

en: minute | minutes
ml[0]: മിനിറ്റ്
ml[1]: മിനിറ്റുകൾ

note: recent@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Recent documents
ml: സമീപകാലത്തെടുത്ത പ്രമാണങ്ങൾ

note: removable-drives@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Removable drives
ml: നീക്കം ചെയ്യാവുന്ന ഡ്രൈവുകൾ

en: Open file manager
ml: ഫയൽ മാനേജർ തുറക്കുക

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->launcher-animation- effect->options scale@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Scale
ml: തോത്

note: cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description favorites@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description
en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങൾ

en: Playing
ml: കളി

en: Paused
ml: തൽക്കാലം നിർത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Stopped
ml: നിർത്തി

en: Volume
ml: ശബ്ദം

en: Unknown Artist
ml: അപരിചിതനായ കലാകാരൻ

en: Unknown Album
ml: അപരിചിതമായ ആൽബം

en: Unknown Title
ml: അപരിചിതമായ തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുൻപത്തേത്

en: Play
ml: കേൾക്കുക

en: Stop
ml: നിർത്തുക

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Open Player
ml: പ്ലേയർ തുറക്കുക

en: Quit Player
ml: പ്ലേയർ നിർത്തുക

en: Mute output
ml: ഔട്ട്പുട്ട് മ്യൂട്ട് ചെയ്യുക

en: Mute input
ml: ഇൻപുട്ട് മ്യൂട്ട് ചെയ്യുക

en: Are you sure you want to delete all items from the trash?
ml: ട്രാഷിലെ എല്ലാം മായ്ക്കണമെന്ന് ഉറപ്പാണോ?

en: This operation cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവൃത്തി പിന്നീട് തിരസ്കരിക്കാൻ കഴിയില്ല.

note: trash@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Trash
ml: ട്രാഷ്

en: Empty Trash
ml: ട്രാഷ് ശൂന്യമാക്കുക

en: Open Trash
ml: ട്രാഷ് തുറക്കുക

en: All windows
ml: എല്ലാ ജാലകങ്ങളും

note: xrandr@cinnamon.org->metadata.json->name notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinfo->description calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->section
en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Configure display settings...
ml: ഡിസ്പ്ലേ സജ്ജീകരണങ്ങൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Administrator
ml: കാര്യനിർവാഹക(ൻ)

note: bool is unused, just a placeholder so object is the same index for settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Name
ml: നാമം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Update
ml: പുതുക്കുക

note: Action, Label, Allow phase selection, extra widget type [entry|slider|none], default custom val workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Disabled
ml: പ്രവർത്തനരഹിതം

note: show-desktop@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Show desktop
ml: ഡെസ്ക്ക്ടോപ്പ് പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: Lock screen
ml: സ്ക്രീൻ പൂട്ടുക

en: Eject
ml: പുറത്തെടുക്കുക

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->panel->title grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->panelPage->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description
en: Panel
ml: പാളി

en: Empty
ml: ശൂന്യം

en: Themes
ml: രംഗവിധാനങ്ങൾ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-icon->description
en: Icon
ml: ഐകോൺ
