linuxmint - en to am translation catalogue (1448 entries)

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Failed to launch '%s'
am: ማስጀመር አልተቻለም '%s'

en: Passwords do not match
am: የመግቢያ ቃሉ ተመሳሳይ አይደለም

en: Password cannot be blank
am: የ መግቢያ ቃል ባዶ መሆን የለበትም

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->show-home->description
en: Home
am: ቤት

en: File System
am: የፋይል ስርአት

en: Search
am: መፈለጊያ

en: Print version
am: እትም ማተሚያ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Add
am: መጨመሪያ

en: Remove
am: ማስወገጃ

en: Configure
am: ማዋቀሪያ

note: Display name                         ID              Show it? Always False to start              Icon menu@cinnamon.org->settings-schema.json->appearance->title printers@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description
en: Appearance
am: አቀራረብ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Color
am: ቀለም

en: Dark
am: ጨለማ

en: Light
am: ብርሃን

en: Style
am: ዘዴ

en: Launcher Properties
am: የ ማስጀመሪያ ባህሪዎች

en: Name:
am: ስም:

en: Command:
am: ት እዛዝ:

en: Comment:
am: አስተያየት:

en: Browse
am: መቃኛ

en: Launch in Terminal?
am: በ ተርሚናል ውስጥ ላስጀምር?

en: Directory Properties
am: የ ዳይሬክቶሪ ባህሪዎች

en: Main Menu
am: ዋናው ዝርዝር

en: Restore System Configuration
am: የ ስራቱን ማዋቀሪያ እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore the default menu layout
am: የነበረውን የዝርዝር አቀማመጥ እንደ ነበር መመለሻ

en: Close
am: መዝጊያ

en: _New Menu
am: _አዲስ ዝርዝር

en: Ne_w Item
am: አዲ_ስ እቃ

en: Cut
am: መቁረጫ

en: Copy
am: ኮፒ

en: Paste
am: መለጠፊያ

en: Delete
am: ማጥፊያ

en: Properties
am: ባህሪዎች

en: Edit Desktop File
am: የ ዴስክቶፕ ፋይል ማረሚያ

en: Edit
am: ማረሚያ

en: Add/Edit Launcher
am: ማስጀመሪያ መጨመሪያ/ማረሚያ

en: Type:
am: አይነት:

en: Title:
am: አርእስት:

en: Program:
am: ፕሮግራም:

en: Icon Name
am: የ ምልክት ስም

en: Application
am: መተግበሪያ

en: Custom Application
am: መተግበሪያ ማስተካከያ

en: Execution of '%s' failed:
am: ማስኬድ ከ '%s' አልተቻለም :

en: Are you sure you want to remove '%s'?
am: እርስዎ ቤርግጥ ማስወገድ ይፈልጋሉ '%s'?

en: Remove '%s'
am: ማስወገጃ '%s'

en: About...
am: ስለ...

en: Configure...
am: ማዋቀሪያ...

en: Leave it
am: ተወው

en: Remove it
am: አስወግደው

en: Move to another panel
am: ወደ ሌላ ክፍል ማንቀሳቀሻ

en: A suitable panel could not be found. The applet has been removed instead.
am: ተስማሚ ክፍል ማግኘት አልተቻለም: ስለዚህ አፕሌቱ ተወግዷል

en: Certain applets do not allow multiple instances or were at their max number of instances so were not copied
am: አንዳንድ አፕሌቶች በርካታ ሁኔታዎችን አይፈቅዱም: ወይንም ከፍተኛው ደረጃ ላይ ደርሰዋል አለዚህ ኮፒ አያደርጉም

en: Sound Settings
am: ድምፅ ማሰናጃ

en: Microphone
am: ማይክሮ ፎን

en: Show Text
am: ጽሁፍ ማሳያ

en: Hide Text
am: ጽሁፍ መደበቂያ

en: Remove this desklet
am: ይህን ዴስክሌት ማስወገጃ

en: Switch User
am: ተጠቃሚ መቀየሪያ

en: Suspend
am: ማገጃ

en: Hibernate
am: ማስተኛ

en: Are you sure you want to remove workspace "%s"?
am: በ እርግጥ ይህን የ ስራ ቦታ ማስወገድ ይፈልጋሉ "%s"?

en: Initializing
am: በማስጀመር ላይ

en: Error
am: ስህተት

en: Invalid overview options: Incorrect number of corners
am: ዋጋ የሌለው የመመልከቻ ምርጫዎች : የተሳሳተ የመጋጠሚያ ቁጥር

en: Execution time (ms):
am: መፈጸሚያ ጊዜ (ማሰ):

en: Loaded successfully
am: ተሳክቶ ተጭኗል

en: Check your video drivers
am: የ እርስዎን ቪዲዮ drivers ይመርምሩ

en: You may experience poor performance and high CPU usage.
am: እርስዎ ደካማ አጠቃቀም እና በጣም ከፈተኛ የ CPU አጠቃቀም ሊያጋጥሞት ይችላል

en: Launch Driver Manager
am: የ Driver አስተዳዳሪን ያስጀምሩ

en: Problems during Cinnamon startup
am: ሲናሞን በሚጀምር ጊዜ ችግር ተፈጥሯል

en: Cinnamon started successfully, but one or more applets, desklets or extensions failed to load.
am: ሲናሞን ተሳክቶ ጀምሯል: ነገር ግን አንድ ወይንም ተጨማሪ አፕሌቶች: ዴስክሌቶች: ወይንም ተጨማሪዎች ማስጀመር አልተቻለም

en: Check your system log and the Cinnamon LookingGlass log for any issues.
am: የ እርስዎን ስርአት መግቢያ ይመርምሩ እና የ ሲናሞን LookingGlass መግቢያ ለማንኛውም ችግር

en: You can disable the offending extension(s) in Cinnamon Settings to prevent this message from recurring.
am: እርስዎ ማሰናከል ይችላሉ ችግር የሚፈጥሩ ተጨማሪ(ዎች)ን በ ሲናሞን ማሰናጃ ውስጥ ይህን መልእክት እንዳይታይ ለ መከልከል

en: Please contact the developer.
am: እባክዎን አበልጻጊዎቹን ይገናኙ

en: Workspace
am: የ ስራ ቦታ

en: Restarting Cinnamon...
am: ሲናሞንን እንደገና ማስጀመሪያ...

en: System Information
am: የስርአት መረጃ

en: Confirm
am: ማረጋገጫ

en: No
am: አይ

en: Yes
am: አዎ

en: OK
am: እሺ

en: Password
am: የ መግቢያ ቃል

en: Username
am: የተጠቃሚ ስም

note: network@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Network Manager
am: የኔትዎርክ አስተዳዳሪ

en: Select position of new panel. Esc to cancel.
am: ለ አዲስ ክፍል ቦታ ይምረጡ: Esc ለ መሰረዝ

en: Select new position of panel. Esc to cancel.
am: ለ አዲስ ክፍል ቦታ ይምረጡ Esc ለ መሰረዝ

en: You don't have any panels added.
    Do you want to open panel settings?
am: እርስዎ ምንም የ ተጨመሩ ክፍሎች የሎትም
    እርስዎ የ ክፍሎች ማሰናጃውን አሁን መክፈት ይፈልጋሉ?

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->title
en: Panel settings
am: ፓነል ማሰናጃ

en: Applets
am: ፕሮግራሞች

en: Panel edit mode
am: ክፍል ማረሚያ ዘዴ

en: Move
am: ማንቀሳቀሻ

en: Add a new panel
am: አዲስ ፓነል መጨመሪያ

en: Troubleshoot
am: ችግሩን መፈለጊያ

en: Restart Cinnamon
am: ሲናሞንን እንደገና ማስጀመሪያ

en: Restore all settings to default
am: እንደነበር መመለሻ ሁሉንም ማሰናጃዎች ወደ ነባሩ

en: Are you sure you want to restore all settings to default?
am: እርስዎ በ እርግጥ ሁሉንም ማሰናጃዎች እንደ ነበር ወደ ነባሩ መመለስ ይፈልጋሉ?

note: i18n for menu item set up larger components.
en: System Settings
am: ስርአት ማሰናጃ

en: Retry
am: እንደገና መሞከሪያ

en: %s (%s) has just been stopped.
am: %s (%s) ተቋርጧል

en: Device %s can be turned off, if necessary.
am: አካሉን %s ማጥፋት ይቻላል አስፈላጊ ከሆነ

en: Device %s is busy, please wait.
am: አካሉ %s በ ስራ ላይ ነው: እባክዎን ትንሽ ይጠብቁ

en: Do not disconnect or data loss may occur.
am: አያቋርጡ ወይንም የ ዳታ መጥፋት ሊያጋጥም ይችላል

en: Unable to stop the drive %s (%s)
am: አካሉን ማስቆም አልተቻለም %s (%s)

en: %s (%s) can be safely unplugged.
am: %s (%s) በ ጥንቃቄ መለያየት ይቻላል

en: Device %s can be removed.
am: አካሉን %s ማስወገድ ይቻላል

en: %s (%s) has just been ejected.
am: %s (%s) አካሉ ወጥቷል

en: Do not remove or data loss may occur.
am: አያስወግዱ ወይንም የ ዳታ መጥፋት ሊያጋጥም ይችላል

en: Unable to eject the drive %s (%s)
am: አካሉን ማውጣት አልተቻለም %s (%s)

en: Failed to unmount %s (%s)
am: ማውረድ አልተቻለም %s (%s)

en: Authentication Required
am: ማረጋገጫ ያስፈልጋል

en: Authenticate
am: ማረጋገጫ

en: Press ESC to close
am: ይጫኑ ESC ለእ መዝጋት

note: Translators: If a language-specific mnemonic doesn't make sense, add one after the label itself: i.e. <translated>(_n). See https://github.com/linuxmint/muffin/blob/b9a6f3fe43e/po .po files
en: Mi_nimize
am: ማሳ_ነሻ

note: Translators: If a language-specific mnemonic doesn't make sense, add one after the label itself: i.e. <translated>(_n). See https://github.com/linuxmint/muffin/blob/b9a6f3fe43e/po .po files
en: Unma_ximize
am: አታሳ_ድግ

note: Translators: If a language-specific mnemonic doesn't make sense, add one after the label itself: i.e. <translated>(_n). See https://github.com/linuxmint/muffin/blob/b9a6f3fe43e/po .po files
en: Ma_ximize
am: ማሳ_ደጊያ

note: Translators: If a language-specific mnemonic doesn't make sense, add one after the label itself: i.e. <translated>(_n). See https://github.com/linuxmint/muffin/blob/b9a6f3fe43e/po .po files
en: _Move
am: _ማንቀሳቀሻ

note: Translators: If a language-specific mnemonic doesn't make sense, add one after the label itself: i.e. <translated>(_n). See https://github.com/linuxmint/muffin/blob/b9a6f3fe43e/po .po files
en: _Resize
am: _እንደገና መመጠኛ

note: Translators: If a language-specific mnemonic doesn't make sense, add one after the label itself: i.e. <translated>(_n). See https://github.com/linuxmint/muffin/blob/b9a6f3fe43e/po .po files
en: _Close
am: _መዝጊያ

en: No open windows
am: የተከፈቱ መስኮቶች የሉም

en: Restore
am: እንደነበር መመለሻ

en: Minimize
am: ማሳነሻ

en: Maximize
am: ማሳደጊያ

en: Move to left workspace
am: ወደ ግራ የመስሪያ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move to right workspace
am: ወደ ቀኝ የመስሪያ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Visible on all workspaces
am: በሁሉም የመስሪያ ቦታዎች የሚታይ

en: Move to a new workspace
am: ወደ አዲሱ የስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move to monitor %d
am: ወደ መመልከቻው ማንቀሳቀሻ %d

en: Only on this workspace
am: በዚህ የመስሪያ ቦታ ብቻ

en: Unmaximize
am: አታሳድግ

note: a11y@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Accessibility
am: በቀላሉ የሚደረስበት

en: Zoom
am: ማሳያ

en: Screen Reader
am: መመልከቻውን አንባቢ

en: Screen Keyboard
am: የፊደል ገበታ በመመልከቻው ላይ

en: Sticky Keys
am: ተጣባቂ ቁልፎች

en: Slow Keys
am: ዝግተኛ ቁልፎች

en: Mouse Keys
am: የአይጥ ቁልፎች

note: Secondary click
en: Simulated secondary click
am: ሁለተኛ መጫኛ

note: Hover Click
en: Hover click
am: ማንሳፈፊያ መጫኛ

en: Universal Access Settings
am: አለም አቀፍ መድረሻ አቀማመጥ

en: High Contrast
am: ከፍተኛ ተነጻጻሪ

en: Large Text
am: ትልቅ ጽሁፍ

en: Date and Time Settings
am: ቀን እና ሰአት ማሰናጃ

en: In progress
am: በሂደት ላይ

en: All day
am: ሙሉ ቀን

en: Today
am: ዛሬ

note: Scale cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->click-action->options cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->middle-click-action->options cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->shift-click-action->options cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->shift-middle-click- action->opt
en: Show the desktop
am: ዴስክቶፕ ማሳያ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->show-favorites->description favorites@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Favorites
am: የምወዳቸው

en: Move to the other monitor
am: ወደ ሌላ መመልከቻ ማንቀሳቀሻ

en: Move to monitor
am: ወደ መመልከቻ ማንቀሳቀሻ

en: Move to another workspace
am: ወደ ሌላ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Grouped window list
am: በ ቡድን ያለ የ መስኮት ዝርዝር:

en: Recent
am: የ ቅርብ ጊዜ

en: Unpin from Panel
am: ከ ማሳረፊያ ላይ ማስወገጃ

en: Pin to Panel
am: ወደ ማሳረፊያ ላይ ማድረጊያ

en: Remove from Autostart
am: ከ በራሱ ማስጀመሪያ ላይ ማስወገጃ

en: Add to Autostart
am: ወደ በራሱ ማስጀመሪያ ላይ መጨመሪያ

en: Create Shortcut
am: አቋራጭ መፍጠሪያ

en: Restore to full opacity
am: ወደ ሙሉ በውስጡ የማያሳልፍ እንደ ነበር መመለሻ

en: Close others
am: ሌሎችን መዝጊያ

en: Close all
am: ሁሉንም መዝጊያ

en: Power management
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ

en: Power management is already inhibited by another program
am: የ ሀይል አስተዳዳሪ ቀደም ብሎ በ ሌላ ፕቶግራም የ ተከለከለ ነው

en: Power management: inhibited by another program
am: የ ሀይል አስተዳዳሪ: ቀደም ብሎ በ ሌላ ፕቶግራም የ ተከለከለ ነው

en: Inhibit applet
am: የ ተከለከለ አፕሌት

note: notifications@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Notifications
am: ማስታወቂያዎች

en: Show Keyboard Layout
am: የፊደል ገበታ አቀማመጥ ማሳያ

en: Show Character Table
am: የባህሪ ሰንጠረዥ ማሳያ

en: Remove from favorites
am: ከምወደው ውስጥ ማስወገጃ

en: Add to favorites
am: ወደምወደው ውስጥ መጨመሪያ

en: Add to panel
am: ወደ ክፍሉ መጨመሪያ

en: Add to desktop
am: ወደ ዴስክቶፕ መጨመሪያ

en: Uninstall
am: ማጥፊያ

en: This file is no longer available
am: ይህ ፋይል የለም

note: menu@cinnamon.org->metadata.json->name menu@cinnamon.org->settings-schema.json->behavior-menu->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description network@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description
en: Menu
am: ዝርዝር

en: Recent Files
am: የቅርብ ጊዜ ፋይሎች

en: Clear list
am: ዝርዝር ማጽጃ

en: Clear all recent documents
am: ሁሉንም የ ቅርብ ጊዜ ሰነዶች ማጽጃ

en: No recent documents
am: የቅርብ ጊዜ ሰነድ የለም

en: All Applications
am: ሁሉንም መተግበሪያዎች

en: Lock Screen
am: እስክሪን መቆለፊያ

en: Lock the screen
am: መመልከቻውን መቆለፊያ

en: Leave the session
am: ከክፍለ ጊዜው መውጫ

en: Shut down the computer
am: ኮምፒዩተሩን ማጥፊያ

en: Account details
am: የ መግለጫ ዝርዝሮች

en: <unknown>
am: <ያልታወቀ>

note: Translators: this indicates that wireless or wwan is disabled by hardware killswitch
en: disabled
am: ተሰናክሏል

en: disconnecting...
am: በማቋረጥ ላይ...

en: connecting...
am: በመገናኘት ላይ...

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password
en: authentication required
am: ማረጋገጫ ያስፈልጋል

note: Translators: this is for wired network devices that are physically disconnected
en: cable unplugged
am: ገመዱ ተነቅሏል

note: Translators: this is for a network device that cannot be activated (for example it is disabled by rfkill, or it has no coverage
en: unavailable
am: ዝግጁ አይደለም

en: connection failed
am: መገናኘት አልተቻለም

en: More
am: ተጨማሪ

note: Translators: this is the indication that a connection for another logged in user is active, and we cannot access its settings (including the name)
en: Connected (private)
am: ተገናኝቷል (በግል)

en: Ethernet
am: ኢተርኔት

en: Wifi
am: ዋይፋይ

en: Modem
am: ሞደም

en: Enable networking
am: ኔትዎርክን ማስቻል

en: Wired
am: በሽቦ

en: Wireless
am: ሽቦ አልባ

en: Network Settings
am: የኔትዎርክ ማሰናጃዎች

en: Network Connections
am: የኔትዎርክ ግንኙነቶች

en: Connection failed
am: መገናኘት አልተቻለም

en: Activation of network connection failed
am: የኔትዎርክ ግንኙነት ማስነሳት አልተቻለም

en: Networking is disabled
am: ኔትዎርክ ተሰናክሏል

en: No connection
am: ግንኙነት የለም

en: Connecting to the cellular network...
am: በመገናኘት ላይ ወደ cellular ኔትዎርክ...

en: Connecting to the wireless network...
am: በመገናኘት ላይ ወደ ሽቦ አልባ ኔትዎርክ...

en: Connecting to the wired network...
am: በመገናኘት ላይ ወደ በሽቦ ኔትዎርክ...

en: Connecting to the VPN...
am: በመገናኘት ላይ ወደ VPN...

en: Connecting to the network...
am: በመገናኘት ላይ ወደ ኔትዎርክ...

en: Connected to the wireless network
am: ከሽቦ አልባ ኔትዎርክ ጋር ተገኛኝቷል

en: Wireless connection
am: ሽቦ አልባ ግንኙነት

en: Connected to the wired network
am: በሽቦ ከ ኔትዎርክ ጋር ተገኛኝቷል

en: Connected to the cellular network
am: በመገናኘት ላይ ወደ cellular ኔትዎርክ

en: Connected to the VPN
am: ከ VPN  ጋር ተገኛኝቷል

en: Connected to the network
am: ከ ኔትዎርክ ጋር ተገኛኝቷል

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->keyClear->description
en: Clear notifications
am: ማስታወቂያዎችን ማጽጃ

en: Notification Settings
am: ማስታወቂያ ማሰናጃ

en: No notifications
am: ማስታወቂያዎች የሉም

en: %d notification | %d notifications
am[0]: %d ማስታወቂያ
am[1]: %d ማስታወቂያዎች

en: just now
am: አሁን

en: %d second ago | %d seconds ago
am[0]: %d ሰከንድ በፊት
am[1]: %d ሰከንዶችች በፊት

en: %d minute ago | %d minutes ago
am[0]: %d ደቂቃ በፊት
am[1]: %d ደቂቆች በፊት

en: Click to toggle the on-screen keyboard
am: ይጫኑ ለ መቀያየር በ-መመልከቻ ላይ የ ፊደል ገበታ

en: Click to enable the on-screen keyboard
am: ይጫኑ በ መመልከቻ- ላይ የ ፊደል ገበታ ለማስቻል

en: Launch
am: ማስጀመሪያ

note: panel-launchers@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Panel launchers
am: ክፍል ማስጀመሪያ

en: Battery full
am: ባትሪው ሙሉ ነው

en: Battery almost full
am: ባትሪው ሊሞላ ነው

en: Battery good
am: ባትሪው ጥሩ ነው

en: Low battery
am: ባትሪው ዝቅተኛ ነው

en: Critically low battery
am: ባትሪው አደገኛ ዝቅተኛ ላይ ነው

en: Laptop battery
am: የላፕቶፕ ባትሪ

en: Monitor
am: መቆጣጠሪያ

en: Mouse
am: አይጥ

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Keyboard
am: የፊደል ገበታ

en: PDA
am: በእጅ የሚያዙ

en: Cell phone
am: ሴል ፎን

en: Media player
am: ሙዚቃ ማጫወቻ

en: Tablet
am: ታብሌት

en: Computer
am: ኮምፒዩተር

en: Touchpad
am: ተችፓድ

note: Label                              Module ID                Icon Category      Keywords for filter
en: Network
am: ኔትዎርክ

en: Video
am: ቪዲዮ

en: Brightness
am: ብርሁነት

en: Keyboard backlight
am: የ ፊደል ገበታ የ መደብ መብራት

en: Power Settings
am: ሀይል ማሰናጃ

en: Charging
am: በመሙላት ላይ

en: Charging - %d hour until fully charged | Charging - %d hours until fully charged
am[0]: በ መሙላት ላይ - %d እስከሚሞላ የ ቀረው ሰአት
am[1]: በ መሙላት ላይ - %d እስከሚሞላ የ ቀረው ሰአቶች

note: Translators: this is a time string, as in "%d hours %d minutes remaining"
en: Charging - %d %s %d %s until fully charged
am: በ መሙላት ላይ - %d %s %d %s እስከሚሞላ የ ቀረው

en: hour | hours
am[0]: ሰአት
am[1]: ሰአቶች

en: minute | minutes
am[0]: ደቂቃ
am[1]: ደቂቃዎች

en: Charging - %d minute until fully charged | Charging - %d minutes until fully charged
am[0]: በ መሙላት ላይ - %d እስከሚሞላ የ ቀረው ደቂቃ
am[1]: በ መሙላት ላይ - %d እስከሚሞላ የ ቀረው ደቂቃዎች

en: Fully charged
am: በሙሉ ሞልቷል

en: Using battery power
am: የ ባትሪ ሐይል በመጠቀም ላይ

en: Using battery power - %d hour remaining | Using battery power - %d hours remaining
am[0]: የ ባትሪ ሀይል በ መጠቀም ላይ - %d የ ቀረው ሰአት
am[1]: የ ባትሪ ሀይል በ መጠቀም ላይ - %d የ ቀረው በ ሰአቶች

note: Translators: this is a time string, as in "%d hours %d minutes remaining"
en: Using battery power - %d %s %d %s remaining
am: የ ባትሪ ሀይል በ መጠቀም ላይ - %d %s %d %s የ ቀረው

en: Using battery power - %d minute remaining | Using battery power - %d minutes remaining
am[0]: የ ባትሪ ሀይል በ መጠቀም ላይ - %d የ ቀረው ደቂቃ
am[1]: የ ባትሪ ሀይል በ መጠቀም ላይ - %d የ ቀረው በ ደቂቃዎች

note: Label                           Executable Icon                        Category      Keywords for filter printers@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Printers
am: ማተሚያዎች

en: Cancel all jobs
am: ሁሉንም ስራዎች መሰረዣ

en: '%s' on %s
am: '%s' በ %s

en: Send to front
am: ወደ ፊት መላኪያ

note: recent@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Recent documents
am: የቅርብ ጊዜ ሰነዶች

note: removable-drives@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Removable drives
am: የሚወልቁ አካሎች

en: Open file manager
am: የፋይል አስተዳዳሪ መክፈቻ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->launcher-animation- effect->options scale@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Scale
am: መለኪያ

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description favorites@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->head->description
en: Settings
am: ማሰናጃ

en: Hi there!
am: ሰላም ቤቶች

en: YOU PRESSED THE BUTTON!!!
am: ቁልፍ ተጭነዋል!!!

en: YOU USED THE HOTKEY!!!
am: ትኩስ ቁልፎችን ተጠቅመዋል!!!

en: Click to show the desktop or middle-click to show the desklets
am: ዴስክቶፕ ለ ማሳየት ይጫኑ ወይንም በ መሀከል-ይጫኑ ዴስክሌትስ ለ ማሳየት

en: Show Desklets
am: ዴስክሌትስ ማሳያ

en: Click to pause the slideshow
am: ይጫኑ ተንሸራታች ለማስቆም

en: Click to resume the slideshow
am: ይጫኑ ተንሸራታች ለ መቀጠል

en: The slideshow is disabled
am: ተንሸራታች ተሰናክሏል

en: Slideshow
am: ተንሸራታች ማሳያ

en: Next Background
am: የሚቀጥለው መደብ

en: Background Settings
am: መደብ ማሰናጃዎች

en: Current background:
am: የ አሁኑ መደብ:

en: Playing
am: በመጫወት ላይ

en: Paused
am: ተቋርጧል

en: Stopped
am: ማስቆም

en: Volume
am: መጠን

en: Unknown Artist
am: ያልታወቀ ድምፃዊ

en: Unknown Album
am: ያልታወቀ አልበም

en: Unknown Title
am: ያልታወቀ አርእስት

en: Previous
am: ቀደም ያለው

en: Play
am: ማጫወቻ

en: Stop
am: ማቆሚያ

en: Next
am: ይቀጥሉ

en: Consecutive Playing
am: በ ተከታታይ ማጫወቻ

en: No Shuffle
am: አትበውዝ

en: Open Player
am: ማጫወቻ መክፈቻ

en: Quit Player
am: ማጫወቻውን ማጥፊያ

en: Pause
am: ማስቆሚያ

en: Repeat Single
am: ነጠላ መድገሚያ

en: Repeat All
am: ሁሉንም መድገሚያ

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->shuffle->description
en: Shuffle
am: መበወዣ

en: Mute output
am: ውጤቱን መቀነሻ

en: Mute input
am: ማስገቢያውን መቀነሻ

en: Applications
am: መተግበሪያዎች

en: Output device
am: የ አካሉ ውጤት

en: Input device
am: የ አካል ማስገቢያ

en: Launch player
am: ማጫወቻ ማስጀመሪያ

en: Choose player controls
am: የ ማጫወቻ መቆጣጠሪያ ይምረጡ

en: Are you sure you want to delete all items from the trash?
am: በእርግጥ በቆሻሻ ውስጥ ያሉትን እቃዎች በሙሉ ማጥፋት ይፈልጋሉ?

en: This operation cannot be undone.
am: ተግባሩን መተው አይቻልም

note: trash@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Trash
am: ቆሻሻ

en: Empty Trash
am: ቆሻሻውን ባዶ ማድረጊያ

en: Open Trash
am: ቆሻሻውን መክፈቻ

en: Log Out...
am: መውጫ...

en: Power Off...
am: ሐይል ማጥፊያ...

en: Remove 'Window list'
am: የ 'መስኮት ዝርዝር' ማስወገጃ

en: All windows
am: ሁሉንም መስኮቶች

en: Manage workspaces (Expo)
am: የ ስራ ቦታ አስተዳዳሪ (Expo)

en: Add a new workspace
am: አዲስ የ ስራ ቦታ መጨመሪያ

en: Remove the current workspace
am: የ አሁኑን የ ስራ ቦታ ማስወገጃ

note: workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Normal
am: መደበኛ

en: Left
am: በ ግራ

en: Right
am: በ ቀኝ

en: Upside-down
am: ከ ላይ-ወደ ታች

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description xrandr@cinnamon.org->metadata.json->name power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinf
en: Display
am: ማሳያ

en: Configure display settings...
am: የማሳያ ማሰናጃዎችን ማዋቀሪያ...

en: Clock
am: ሰአት

en: Edit launcher
am: ማስጀመሪያውን ማረሚያ

en: Photo Frame
am: የፎቶ ክፈፍ

en: Control Center
am: መቆጣጠሪያ ማእከል

en: Users and Groups
am: ተጠቃሚዎች እና ቡድኖች

en: Add or remove users and groups
am: ተጠቃሚዎች እና ቡድኖች መጨመሪያ ወይንም ማስወገጃ

note: Virtual keyboard
en: Virtual keyboard
am: የሚታይ የ ፊደል ገበታ

en: Turn on-screen keyboard on or off
am: የመመልከቻውን ፊደል ገበታ ማብሪያ ወይንም ማጥፊያ

en: Valid name
am: ዋጋ ያለው ስም

en: The name cannot be empty.
am: ስም ባዶ መሆን የለበትም

en: Valid executable
am: ዋጋ ያለው ሊፈጸም የሚችል

en: The executable is not valid. It cannot be empty and spaces in the path must be escaped with backslash (\).
am: የሚፈጸመው ዋጋ ያለው አይደለም: ባዶ መሆን አይችልም እና ክፍተት በ መንገድ ውስጥ መዘለል አለበት በ ወደ ኋላ ስላሽ (\).

en: Cannot create the launcher at this location.  Add to the desktop instead?
am: በዚህ ቦታ ላይ ማስጀመሪያ መፍጠር አልተቻለም: በዚህ ፋንታ ዴስክቶፕ ላይ ልጨምረው?

en: Choose a command
am: ትእዛዝ ይምረጡ

en: Would you like to add this launcher to the menu also?  It will be placed in the Other category initially.
am: እርስዎ ይህን ማስነሻ ወደ ማስጀመሪያው መጨመር ይፈልጋሉ? በ መጀመሪያ በ ሌሎች ምድብ ውስጥ ይሆናል

en: Screen Locker
am: መመልከቻውን መቆለፊያ

en: Please type an away message for the lock screen
am: እባክዎን በመመልከቻው መቆለፊያ ላይ መተው የሚፈልጉትን መልእክት ይጻፉ

en: Preferences
am: ምርጫዎች

en: Hardware
am: ሀርድዌር

en: Administration
am: አስተዳዳሪ

en: network, wireless, wifi, ethernet, broadband, internet
am: ኔትዎርክ, ሽቦ አልባ, wifi, ethernet, broadband, ኢንተርኔት

en: color, profile, display, printer, output
am: ቀለም : ገጽታ : ማሳያ : ማተሚያ : ውጤት

en: Graphics Tablet
am: ግራፊክስ ታብሌት

en: wacom, digitize, tablet, graphics, calibrate, stylus
am: ዋኮም: ዲጂታይዝ: ታብሌት: ንድፍ: ማስተካከያ: stylus

en: printers, laser, inkjet
am: ማተሚያዎች : ሌዘር : ኢንክጄት

en: Firewall
am: ፋየርዎል

en: firewall, block, filter, programs
am: ፋየርዎል : ማገጃ : ማጣሪያ መተግበሪያዎች

en: Languages
am: ቋንቋዎች

en: language, install, foreign
am: ቋንቋ : መግጠሚያ : የውጪ

en: Input Method
am: የ ማስገቢያ ዘዴ

en: language, install, foreign, input, method, chinese, korean, japanese, typing
am: ቋንቋ መግጠሚያ: የ ተለየ ማስገቢያ: አማርኛ: ቻይንኛ: ኮሪያንኛ: ጃፓንኛ መጻፊያ

en: Login Window
am: የ መግቢያ መስኮት

en: login, lightdm, mdm, gdm, manager, user, password, startup, switch
am: መግቢያ: lightdm, mdm, gdm, አስተዳዳሪ: ተጠቃሚ: የ መግቢያ ቃል: ማስጀመሪያ: መቀየሪያ

en: login, lightdm, manager, settings, editor
am: መግቢያ: lightdm: አስተዳዳሪ: ማሰናጃ: ማረሚያ

en: Driver Manager
am: የ Driver አስተዳዳሪ

en: video, driver, wifi, card, hardware, proprietary, nvidia, radeon, nouveau, fglrx
am: ቪዲዮ: driver, ዋይፋይ: ካርድ: ጠንካራ አካል: proprietary, nvidia, radeon, nouveau, fglrx

en: Nvidia Settings
am: Nvidia ማሰናጃ

en: video, driver, proprietary, nvidia, settings
am: ቪዲዮ: driver, proprietary, nvidia, ማሰናጃ

note: Label                  Executable                  Icon Category  Keywords for filter
en: Software Sources
am: የ ሶፍትዌር ምንጮች

en: ppa, repository, package, source, download
am: ppa, ማጠራቀሚያ : ጥቅሎች : ምንጭ : የወረደ

en: Package Management
am: የ ጥቅል አስተዳዳሪ

en: update, install, repository, package, source, download
am: ማሻሻያ: መግጠሚያ: ማጠራቀሚያ: ጥቅል: ምንጭ: የወረዱ

en: user, users, account, accounts, group, groups, password
am: ተጠቃሚ፡ ተጠቃሚዎች፡ መግለጫ፡ መግለጫዎች፡ ቡድን፡ ቡድኖች፡ የመግቢያ ቃል

en: bluetooth, dongle, transfer, mobile
am: ብሉቱዝ፡ ዶንግል፡ ማስተላለፊያ፡ ተንቀሳቃሽ

en: Manage Services and Units
am: ግልጋሎቶች እና ክፍሎች አስተዳዳሪ

en: systemd, units, services, systemctl, init
am: systemd, ክፍሎች: ግልጋሎቶች: systemctl, init

en: Disks
am: ዲስኮች

en: Online Accounts
am: የ መስመር ላይ መግለጫ

en: Back to all settings
am: ወደ ሁሉንም ማሰናጃ መመለሻ

en: The group name cannot contain upper-case or space characters
am: የ ቡድን ስም አቢይ-ፊደል ወይንም ባዶ ባህሪዎች መያዝ የለበትም

en: Change Password
am: የ መግቢያ ቃል መቀየሪያ

en: New password
am: አዲስ የመግቢያ ቃል

en: Confirm password
am: የመግቢያ ቃሉን ያረጋግጡ

en: Generate a password
am: የመግቢያ ቃል ማመንጫ

en: Your new password needs to be at least 8 characters long
am: አዲሱ የመግቢያ ቃል ቢያንስ 8 ባህሪዎች መያዝ አለበት

en: Show password
am: የመግቢያ ቃል ማሳያ

en: An error occurred. Your password was not changed.
am: የ እርስዎ የ መግቢያ ቃል አልተቀየረም: ስህተት ተፈጥሯል

en: Change
am: መቀየሪያ

en: Too short
am: በጣም አጭር ነው

en: Weak
am: ደካማ

en: Fair
am: ደህና

en: Good
am: ጥሩ

en: Strong
am: ጠንካራ

en: Standard
am: መደበኛ

en: Administrator
am: አስተዳዳሪ

en: Account Type
am: የመግለጫ አይነት

en: Full Name
am: ሙሉ ስም

en: Invalid username
am: ዋጋ የሌለው የ ተጠቃሚ ስም

en: A user with the name '%s' already exists.
am: ተጠቃሚ በዚህ ስም '%s' ቀደም ብሎ ነበር

en: Users
am: ተጠቃሚዎች

en: Groups
am: ቡድኖች

en: Click to change the picture
am: ስእሉን ለመቀየር ይጫኑ

en: Browse for more pictures...
am: ተጨማሪ ስእሎችን ይቃኙ...

en: Click to change the name
am: ስሙን ለመቀየር ይጫኑ

en: Click to change the password
am: የ መግቢያ ቃሉን  ለ መቀየር ይጫኑ

en: Click to change the groups
am: ቡድኖችን ለ መቀየር ይጫኑ

en: Picture
am: ስእል

note: bool is unused, just a placeholder so object is the same index for settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Name
am: ስም

en: Open
am: መክፈቻ

en: Images
am: ምስሎች

en: No password set
am: የ መግቢያ ቃል አልተሰናዳም

en: Set at login
am: በሚገቡ ጊዜ ማሰናጃ

en: This user is currently logged in
am: ተጠቃሚው አሁን ገብቷል

en: The user's home directory is encrypted. To preserve access to the encrypted directory, only the user should change this password.
am: የ ተጠቃሚው ቤት ዳይሬክቶሪ የ ተመሰጠረ ነው: ፍቃድ ለ መከልከል ወደ የ ተመሰጠረ ዳይሬክቶሪ ውስጥ: ይህን መቀየር የሚችለው ተጠቃሚው ብቻ ነው

en: Are you sure you want to permanently delete %s and all the files associated with this user?
am: በእርግጥ በቋሚነት ማጥፋት ይፈልጋሉ %s ከ ተጠቃሚው ጋር የሚዛመዱትን ፋይሎች በሙሉ?

en: This group is set as %s's primary group
am: ይህ ቡድን የተሰናዳው እንደ %s's ቀዳሚ ቡድን ነው

en: Are you sure you want to permanently delete %s?
am: በእርግጥ በቋሚነት ማጥፋት ይፈልጋሉ %s?

en: Group Name
am: የቡድኑ ስም

en: Previous instance
am: ያለፈው ሁኔታ

en: Next instance
am: የሚቀጥለው ሁኔታ

en: More options
am: ተጨማሪ ምርጫዎች

en: Import from a file
am: ከ ፋይል ማምጫ

en: Export to a file
am: ወደ ፋይል መላኪያ

en: Reset to defaults
am: ወደ ነባሩ እንደነበር መመለሻ

en: Reload %s
am: እንደገና መጫኛ %s

en: Settings for %s
am: ማሰናጃ ለ %s

en: Select or enter file to export to
am: መላክ የሚፈልጉትን ፋይል ይምረጡ ወይንም ያስገቡ ወደ

en: JSON files
am: የ JSON ፋይሎች

en: Select a JSON file to import
am: ይምረጡ የ JSON ፋይል ለማምጣት

en: Cancel Job
am: ስራ መሰረዣ

en: Do you really want to cancel this job?
am: በ እርግጥ ይህን ስራ መሰረዝ ይፈልጋሉ?

en: Keep Printing
am: ማተሙን መቀጠያ

en: Do you really want to cancel all jobs?
am: እርስዎ በ እርግጥ ሁሉንም  ስራዎች መሰረዝ ይፈልጋሉ?

en: Cancel All Jobs
am: ሁሉንም  ስራዎች መሰረዣ

en: Random
am: በ ነሲብ

en: Show
am: ማሳያ

en: Item
am: እቃ

en: Select a date
am: ቀን ይምረጡ

en: Select a time
am: ሰአት ይምረጡ

en: Hour
am: ሰአት

en: Minute
am: ደቂቃ

en: Second
am: ሰከንድ

en: This applet is currently enabled
am: ይህን አፕሌት አሁን አስችለዋል

en: This desklet is currently enabled
am: ይህን ዴስክሌት አሁን አስችለዋል

en: This extension is currently enabled
am: ይህን ተጨማሪ አሁን አስችለዋል

en: by %s
am: በ %s

en: This is a system applet. It cannot be removed.
am: ይህ የ ስርአቱ አፕሌት ነው ማስወገድ አይቻልም

en: This is a system desklet. It cannot be removed.
am: ይህ የ ስርአቱ ዴስክሌት ነው ማስወገድ አይቻልም

en: This is a system extension. It cannot be removed.
am: ይህ የ ስርአቱ ተጨማሪ ነው ማስወገድ ይቻላል

en: This applet contains function calls that could potentially cause Cinnamon to crash or freeze. If you are experiencing crashes or freezing, please try removing it.
am: ይህ አፕሌት የያዘው ተግባር ሲናሞንን እንዲጋጭ ያደርገዋል: ወይንም ያደነዝዘዋል: እርስዎ መጋጨት ወይንም መደንዘዝ ጋገጠምዎት: እባክዎን ያስወግዱት

en: This desklet contains function calls that could potentially cause Cinnamon to crash or freeze. If you are experiencing crashes or freezing, please try removing it.
am: ይህ ዴስክሌት የያዘው ተግባር ሲናሞንን እንዲጋጭ ያደርገዋል: ወይንም ያደነዝዘዋል: እርስዎ መጋጨት ወይንም መደንዘዝ ጋገጠምዎት: እባክዎን ያስወግዱት

en: This extension contains function calls that could potentially cause Cinnamon to crash or freeze. If you are experiencing crashes or freezing, please try removing it.
am: የዚህ ተጨማሪ ተግባር የያዘው መጥሪያ ሲናሞንን እንዲጋጭ ያደርገዋል ወይንም ያደነዝዘዋል: እርስዎ መጋጨት ወይንም መደንዘዝ ካጋጠምዎት: እባክዎን ተጨማሪውን ያስወግዱት

en: About
am: ስለ

en: Extension %s is not compatible with your version of Cinnamon.
am: ይህ ተጨማሪ %s ከ እርስዎ ሲናሞን እትም ጋር ተስማሚ አይደለም

en: There are multiple instances enabled. Are you sure you want to remove all of them?
am: በርካታ ሁኔታዎች አስችለዋል: እርስዎ በ እርግጥ ሁሉንም ማስወገድ ይፈልጋሉ?

en: Are you sure you want to completely remove %s?
am: በ እርግጥ ይህን ሙሉ በሙል ማጥፋት ይፈልጋሉ %s?

en: This will restore the default set of enabled applets. Are you sure you want to do this?
am: ይህ ነባር ማሰናጃውን እንደ ነበር ይመልሳል እርስዎ ያስቻሉትን አፕሌቶች: በ እርግጥ ይህን ማድረግ ይፈልጋሉ?

en: This will restore the default set of enabled desklets. Are you sure you want to do this?
am: ይህ ነባር ማሰናጃውን እንደ ነበር ይመልሳል እርስዎ ያስቻሉትን ዴስክሌቶች: በ እርግጥ ይህን ማድረግ ይፈልጋሉ?

en: This will disable all active extensions. Are you sure you want to do this?
am: ይህሁሉንም ንቁ ተጨማሪዎች ያሰናክላል: በ እርግጥ ይህን ማድረግ ይፈልጋሉ?

en: Something went wrong while loading %s. Please make sure you are using the latest version, and then report the issue to its developer.
am: በ መጫን ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል %s. እባክዎን ዘመናዊውን እትም እንደሚጠቀሙ እርግጠኛ ይሁኑ: እና ከዛ ችግሩን ለ አበልፃጊዎች ያሳውቁ

en: Installed
am: ተገጥሟል

en: Install
am: መግጠሚያ

en: Update
am: ማሻሻያ

en: Sort by
am: መለያ በ

en: Popularity
am: ተወዳጅነቱ

en: Date
am: ቀን

en: Upgradable
am: ሊሻሻል የሚችል

en: More info
am: በበለጠ ለመረዳት

en: Refresh
am: ማነቃቂያ

en: Update all
am: ሁሉንም ማሻሻያ

en: %d update available | %d updates available
am[0]: %d ማሻሻያ ዝግጁ ነው
am[1]: %d ማሻሻያዎች ዝግጁ ናቸው

en: No updates available
am: ምንም ማሻሻያ አልተገኘም

en: Click the eyedropper, then click a color anywhere on your screen to select that color
am: ይጫኑ የ አይን ጠብታ: እና ከዛ ይጫኑ ቀለም በማንኛውም ቦታ በ እርስዎ መመልከቻ ላይቀለም ለ መምረጥ

en: Shortcuts
am: አቋራጮች

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->generalPage->title
en: General
am: ባጠቃላይ

en: Troubleshooting
am: ችግሩን መፈለጊያ

en: Toggle Looking Glass
am: Looking Glass መቀያየሪያ

en: Show the window selection screen
am: የ መስኮት መምረጫ መመልከቻ ማሳያ

en: Show the workspace selection screen
am: የ ስራ ቦታ መምረጫ መመልከቻ ማሳያ

note: show-desktop@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Show desktop
am: ዴስክቶፕ ማሳያ

en: Cycle through open windows
am: በ ተከፈቱ መስኮቶች ውስጥ መዘዋወሪያ

en: Cycle backwards through open windows
am: በ ተከፈቱ መስኮቶች ውስጥ ወደ ኋላ መዘዋወሪያ

en: Cycle through open windows of the same application
am: በ ተከፈቱ መስኮቶች ውስጥ በ ተመሳሳይ መተግባሪያ ውስጥ መዘዋወሪያ

en: Cycle backwards through open windows of the same application
am: በ ተከፈቱ መስኮቶች ውስጥ ወደ ኋላ በ ተመሳሳይ መተግባሪያ ውስጥ መዘዋወሪያ

en: Run dialog
am: ንግግር ማስኬጃ

en: Windows
am: መስኮቶች

en: Positioning
am: ቦታ

en: Resize window
am: መስኮቱን እንደገና መመጠኛ

en: Move window
am: መስኮቱን ማንቀሳቀሻ

en: Center window in screen
am: መስኮቱን መመልከቻው መሀከል ማድረጊያ

en: Move window to upper-right
am: መስኮቱን ላይ-በቀኝ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Move window to upper-left
am: መስኮቱን ላይ-በግራ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Move window to lower-right
am: መስኮቱን ታች-በቀኝ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Move window to lower-left
am: መስኮቱን ታች-በግራ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Move window to right edge
am: መስኮቱን በቀኝ ጠርዝ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Move window to top edge
am: መስኮቱን ከላይ ጠርዝ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Move window to bottom edge
am: መስኮቱን ከታች ጠርዝ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Move window to left edge
am: መስኮቱን ወደ ግራ ጠርዝ በኩል ማንቀሳቀሻ

en: Tiling and Snapping
am: መከመሪያ እና መቁረጫ

en: Push tile left
am: መደርደሪያውን ወደ ግራ መግፊያ

en: Push tile right
am: መደርደሪያውን ወደ ቀኝ መግፊያ

en: Push tile up
am: መደርደሪያውን ወደ ላይ መግፊያ

en: Push tile down
am: መደርደሪያውን ወደ ታች መግፊያ

en: Inter-workspace
am: የ ስራ ቦታ-ያስገቡ

en: Move window to new workspace
am: መስኮት ማንቀሳቀሻ ወደ አዲስ የ ስራ ቦታ

en: Move window to left workspace
am: መስኮቱን ወደ ግራ የስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move window to right workspace
am: መስኮቱን ወደ ቀኝ የስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move window to workspace 1
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 1

en: Move window to workspace 2
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 2

en: Move window to workspace 3
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 3

en: Move window to workspace 4
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 4

en: Move window to workspace 5
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 5

en: Move window to workspace 6
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 6

en: Move window to workspace 7
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 7

en: Move window to workspace 8
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 8

en: Move window to workspace 9
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 9

en: Move window to workspace 10
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 10

en: Move window to workspace 11
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 11

en: Move window to workspace 12
am: ማንቀሳቀሻ መስኮቱን ወደ ስራ ቦታ 12

en: Inter-monitor
am: መመልከቻ-ያስገቡ

en: Move window to left monitor
am: መስኮት ማንቀሳቀሻ ወደ ግራ መመልከቻ

en: Move window to right monitor
am: መስኮት ማንቀሳቀሻ ወደ ቀኝ መመልከቻ

en: Maximize window
am: መስኮት ማሳደጊያ

en: Unmaximize window
am: መስኮቱን አታሳድግ

en: Minimize window
am: መስኮት ማሳነሻ

en: Close window
am: መስኮት መዝጊያ

en: Activate window menu
am: የ መስኮት ዝርዝር ማስነሻ

en: Raise window
am: መስኮት ማሳደጊያ

en: Lower window
am: መስኮት ማሳነሻ

en: Toggle maximization state
am: የማሳደጊያ ሁኔታ መቀያየሪያ

en: Toggle fullscreen state
am: በሙሉ መመልከቻ ሁኔታ መቀያየሪያ

en: Toggle shaded state
am: የ ጥላ ሁኔታ መቀያየሪያ

en: Toggle always on top
am: ሁል ጊዜ ከ ላይ መቀያየሪያ

en: Toggle showing window on all workspaces
am: ሁሉንም መስኮቶች በ ሁሉም መስሪያ ቦታዎች ላይ መቀያየሪያ

en: Increase opacity
am: በውስጡ ማሳለፉን መጨመሪያ

en: Decrease opacity
am: በውስጡ ማሳለፉን መቀነሻ

en: Toggle vertical maximization
am: በ ቁመት ማሳደጊያ መቀያየሪያ

en: Toggle horizontal maximization
am: በ አግድም ማሳደጊያ መቀያየሪያ

en: Workspaces
am: የ ስራ ቦታዎች

en: Direct Navigation
am: በ ቀጥታ መቃኛ

en: Switch to workspace 1
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 1

en: Switch to workspace 2
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 2

en: Switch to workspace 3
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 3

en: Switch to workspace 4
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 4

en: Switch to workspace 5
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 5

en: Switch to workspace 6
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 6

en: Switch to workspace 7
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 7

en: Switch to workspace 8
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 8

en: Switch to workspace 9
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 9

en: Switch to workspace 10
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 10

en: Switch to workspace 11
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 11

en: Switch to workspace 12
am: መቀየሪያ ወደ ስራ ቦታ 12

en: Switch to left workspace
am: ወደ ግራ የስራ ቦታ መቀየሪያ

en: Switch to right workspace
am: ወደ ቀኝ የስራ ቦታ መቀየሪያ

en: System
am: ስርአት

en: Rotate display
am: ማሳያውን ማዞሪያ

en: Orientation Lock
am: በ አቅጣጫ መቆለፊያ

en: Increase screen brightness
am: የ መመልከቻውን ብርሀን መጨመሪያ

en: Decrease screen brightness
am: የ መመልከቻውን ብርሀን መቀነሻ

en: Toggle keyboard backlight
am: የ ፊደል ገበታ የ መደብ ብርሀን መቀያየሪያ

en: Increase keyboard backlight level
am: የ ፊደል ገበታ የ መደብ ብርሀን ደረጃ መጨመሪያ

en: Decrease keyboard backlight level
am: የ ፊደል ገበታ የ መደብ ብርሀን ደረጃ መቀነሻ

en: Toggle touchpad state
am: የ ተችፓድ ሁኔታ መቀያየሪያ

en: Turn touchpad on
am: ተችፓድ ማብሪያ

en: Turn touchpad off
am: ተችፓድ ማጥፊያ

en: Show power statistics
am: የ ሐይል ስታትስቲክስ ማሳያ

en: Screenshots and Recording
am: የ መመልከቻ ፎቶ እና መቅረጫ

en: Take a screenshot of an area
am: የ አካባቢ መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ

en: Copy a screenshot of an area to clipboard
am: የ አካባቢ መመልከቻውን ፎቶ ወደ ቁራጭ ሰሌዳ ኮፒ ማድረጊያ

en: Take a screenshot
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ

en: Copy a screenshot to clipboard
am: የ መመልከቻውን ፎቶ ወደ ቁራጭ ሰሌዳ ኮፒ ማድረጊያ

en: Take a screenshot of a window
am: የ መስኮት መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ

en: Copy a screenshot of a window to clipboard
am: የ መስኮት መመልከቻውን ፎቶ ወደ ቁራጭ ሰሌዳ ኮፒ ማድረጊያ

en: Toggle recording desktop (must restart Cinnamon)
am: ዴስክቶፕ መቅረጫ መቀየሪያ (ሲናሞንን እንደገና ማስጀመር ያስፈልጋል)

en: Log out
am: መውጫ

en: Shut down
am: ማጥፊያ

en: Lock screen
am: መመልከቻውን መቆለፊያ

en: Launchers
am: ማስነሻዎች

en: Launch terminal
am: ተርሚናል ማስነሻ

en: Launch help browser
am: የ እርዳታ መቃኛ ማስነሻ

en: Launch calculator
am: መደመሪያ ማስጀመሪያ

en: Launch email client
am: የ ኢሜይል ደንበኛ ማስነሻ

en: Launch web browser
am: የዌብ መቃኛ ማስነሻ

en: Home folder
am: የቤት ፎልደር

en: Sound and Media
am: ድምፅ እና ብዙሀን መገናኛ

en: Quiet Keys
am: ፀትተኛ ቁልፍ

en: Volume mute (Quiet)
am: መጠን መቀነሻ (ፀጥታ)

en: Volume down (Quiet)
am: መጠን መቀነሻ (ፀጥታ)

en: Volume up (Quiet)
am: መጠን መጨመሪያ (ፀጥታ)

en: Volume mute
am: መጠን መቀነሻ

en: Volume down
am: መጠን መቀነሻ

en: Volume up
am: መጠን መጨመሪያ

en: Mic mute
am: ማይክ ማቋረጫ

en: Launch media player
am: ብዙሀን መገናኛ ማስጀመሪያ

en: Pause playback
am: በድጋሚ ማጫወቱን ማስቆሚያ

en: Stop playback
am: በድጋሚ ማጫወቱን ማስቆሚያ

en: Previous track
am: ቀደም ያለው ተረኛ

en: Next track
am: የሚቀጥለው ተረኛ

en: Eject
am: ማውጫ

en: Rewind
am: ወደ ኋላ ማጠንጠኛ

en: Fast-forward
am: ወደ-ፊት ማጠንጠኛ

en: Repeat
am: መድገሚያ

en: Universal Access
am: አለም አቀፍ መድረሻ

en: Zoom in
am: በቅርብ ማሳያ

en: Zoom out
am: በርቀት ማሳያ

en: Turn screen reader on or off
am: የመመልከቻ አንባቢን ማብሪያ ወይንም ማጥፊያ

en: Increase text size
am: የጽሁፉን መጠን መጨመሪያ

en: Decrease text size
am: የጽሁፉን መጠን መቀነሻ

en: High contrast on or off
am: ከፍተኛ ማነፃጸሪያ ማብሪያ ወይንም ማጥፊያ

en: Custom Shortcuts
am: አቋራጭ ማስተካከያ

en: This key combination, <b>%(combination)s</b> is currently in use by <b>%(old)s</b>.
am: ይህን የ ቁልፍ ጥምረት <b>%(combination)s</b> አሁን እየተጠቀሙ ነው በ <b>%(old)s</b>.

en: If you continue, the combination will be reassigned to <b>%(new)s</b>.
am: እርስዎ ከ ቀጠሉ ጥምረቱ እንደገና ይመደባል <b>%(new)s</b>.

en: Do you want to continue with this operation?
am: ይህን ተገባር መቀጠል ይፈልጋሉ?

note: l10n constants - get them translated here so they use Cinnamon's gettext context
en: Click to set a new accelerator key.
am: ይጫኑ አዲስ አፍጣኝ ቁልፍ ለማሰናዳት

en: Press Escape or click again to cancel the operation.
am: መዝለያውን ይጫኑ ወይንም እንደገና ይጫኑ ተግባሩን ለ መሰረዝ

en: Press Backspace to clear the existing keybinding.
am: ይጫኑ የኋሊት ደምሳሽን የነበረውን የቁልፍ ማጣመሪያ ለማጽዳት

en: unassigned
am: ያልተመደበ

en: Pick an accelerator
am: አፍጣኝ ይምረጡ

en: Continue
am: ይቀጥሉ

en: Checking dependencies
am: ጥገኞች በ መመርመር ላይ

en: Please install: %s
am: እባክዎን ይግጠሙ: %s

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: Sound files
am: የ ድምፅ ፋይሎች

en: Downloading images:
am: ምስሎች በ ማውረድ ላይ:

en: An error occurred while trying to access the server. Please try again in a little while.
am: ከ ሰርቨሩ ጋር ለ መገናኘት ሲሞከር ስህተት ተፈጥሯል: እባክዎን ትንሽ ቆይተው እንደገና ይሞክሩ

en: Refreshing the cache
am: cache በ ማነቃቃት ላይ

en: Installing %s
am: በ መግጠም ላይ %s

en: An error occurred during the installation of %s. Please report this incident to its developer.
am: በ መግጠም ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል %s. እባክዎን ችግሩን ያመልክቱ

en: Uninstalling %s
am: በ ማጥፋት ላይ %s

en: A problem occurred while removing %s.
am: በሚወገድ ጊዜ ስህተት ተፈጥሯል %s.

en: 
    
    Details:  %s
am: 
    
    ዝርዝሮች:  %s

en: Add new entry
am: አዲስ ማስገቢያ መጨመሪያ

en: Remove selected entry
am: የ ተመረጠውን ማስገቢያ ማስወገጃ

en: Edit selected entry
am: የ ተመረጠውን ማስገቢያ ማረሚያ

en: Move selected entry up
am: የ ተመረጠውን ማስገቢያ ወደ ላይ ማንቀሳቀሻ

en: Move selected entry down
am: የ ተመረጠውን ማስገቢያ ወደ ታች ማንቀሳቀሻ

en: Edit entry
am: ማስገቢያ ማረሚያ

en: Configure accessibility features
am: የሚደረስባቸውን ገጽታዎች ማሰናጃ

en: magnifier, talk, access, zoom, keys, contrast
am: ማጉያ : መነጋገሪያ : ፍቃድ : ማሳያ : ቁልፎች : ማነፃፅሪያ

en: Visual
am: መመልከቻ

note: Visual Aids
en: Visual Aids
am: የ መመልከቻ እርዳታ

en: High contrast
am: ከፍተኛ ንፅፅር

en: Large text
am: ትልቅ ጽሁፍ

en: Screen reader
am: መመልከቻውን አንባቢ

en: Configure screen reader
am: የ መመልከቻ ማንበቢያ ማሰናጃ

note: Desktop Zoom
en: Desktop Zoom
am: ዴስክቶፕ ማሳያ

en: Enable zoom
am: ማሳያ ማስቻያ

en: Magnification
am: ማጉሊያ

note: Action, Label, Allow phase selection, extra widget type [entry|slider|none], default custom val workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Disabled
am: ተሰናክሏል

en: Mouse wheel modifier
am: የ አይጥ ጎማ ማሻሻያ

en: While this modifier is pressed, mouse scrolling will increase or decrease zoom.
am: ይህን ማሻሻያ ተጭነው ከያዙ: በ አይጥ ቁልፍ መሸብለያ ማሳያውን መጨመር እና መቀነስ ይችላሉ

en: Scroll at screen edges
am: በ መመልከቻው ጠርዝ በኩል መሸብለያ

en: Keep cursor centered
am: መጠቆሚያውን መሀከል ማድረጊያ

en: Cursor moves with contents
am: መጠቆሚያው ከ ይዞታዎች ጋር ይንቀሳቀሳል

en: Cursor pushes contents around
am: መጠቆሚያው ይዞታዎች በ አካባቢው ይገፋል

en: Mouse tracking mode
am: የ አይጥ መጠቆሚያ መከታተያ ዘዴ

en: Lens mode
am: በ ሌንስ ዘዴ

en: Square
am: ስኴር

en: Horizontal strip
am: በ አግድም ማስመሪያ

en: Vertical strip
am: በ ቁመት ማስመሪያ

en: Lens shape
am: የ ሌንስ ቅርጽ

en: Full screen
am: በ ሙሉ መመልከቻ

en: Top half
am: ከ ላይ በ ግማሽ

en: Bottom half
am: ከ ታች በ ግማሽ

en: Left half
am: በ ግራ በ ግማሽ

en: Right half
am: በ ቀኝ በ ግማሽ

en: Screen position
am: የ መመልከቻው ቦታ

en: Enable the on-screen keyboard
am: በ መመልከቻ-ላይ የ ፊደል ገበታ ማስቻያ

en: At the bottom of the screen
am: በ መመልከቻው በታች በኩል

en: At the top of the screen
am: በ መመልከቻው በ ላይ በኩል

en: Keyboard position
am: የ ፊደል ገበታ ቦታ

en: A quarter of the screen
am: በ መመልከቻው ሩብ

en: A third of the screen
am: በ መመልከቻው አንድ ሶስተኛ

en: Keyboard size
am: የ ፊደል ገበታ መጠን

en: Show the keyboard any time something expects input
am: የ ፊደል ገበታ ማሳያ በ ማንኛውም ጊዜ አንድ ነገር ማስገባት ሲያስፈልግ

en: Show keyboard only when the user activates it
am: የ ፊደል ገበታ ማሳያ ተጠቃሚው በሚያስጀምር ጊዜ ብቻ

en: Activation mode
am: የ ማስጀመሪያ ዘዴ

note: Keyboard indicators
en: Keyboard indicators
am: የ ፊደል ገበታ መጠቆሚያ

en: Use visual indicator on Caps and Num Lock
am: የሚታይ መጠቆሚያ ይጠቀሙ ለ Caps እና ቁጥር መቆለፊያ

en: Use audio indicator on Caps and Num Lock
am: የ ድምፅ መጠቆሚያ ይጠቀሙ ለ Caps እና ቁጥር መቆለፊያ

en: Sound to use Caps or Num Lock on
am: የሚጠቀመው ድምፅ Caps ወይንም ቁጥር መቆለፊያ በሚበራ ጊዜ

en: Sound to use Caps or Num Lock off
am: የሚጠቀመው ድምፅ Caps ወይንም ቁጥር መቆለፊያ በሚጠፋ ጊዜ

en: Event feedback (required for typing assistance alerts)
am: ለ ሁኔታ ምላሽ (የ መጻፊያ እረዳት ማስጠንቀቂያ ያስፈልጋል)

en: Enable visual alerts
am: የሚታይ ማስጠንቀቂያ ማስቻያ

en: Flash the entire monitor
am: በ ጠቅላላ መመልከቻው ማሳያ

en: Flash the active window
am: ንቁ መስኮት ማሳያ

en: Visual style
am: የሚታይ ዘዴ

en: Enable audio alerts
am: የ ድምፅ ማስጠንቀቂያ ማስቻያ

en: Sound to use for window alerts
am: ለ መስኮት ማስጠንቀቂያ የሚጠቀሙት ድምፅ

en: Typing assistance
am: የ መጻፊያ ረዳት

note: Stickykeys
en: Sticky keys
am: ተጣባቂ ቁልፎች

en: Treat a sequence of modifier keys as a combination
am: የማሻሻያ ሂደት ቁልፎችን እንደ ማጣመሪያ ውሰድ

en: Disable if two modifiers are pressed together
am: ሁለት ማሻሻያ ቁልፎች አብረው በሚጫኑ ጊዜ ማሰናከያ

en: Alert when a modifier key is pressed
am: የ ማሻሻያ ቁልፍ በምጫን ጊዜ አስጠንቅቀኝ

note: Slowkeys
en: Slow keys
am: ማዘግያ ቁልፎች

en: Put a delay between when a key is pressed and when it is accepted
am: ቁልፍ ስጫን እና ሲቀበል በ መካከሉ ማዘግያ

en: Alert when a key is pressed
am: ቁልፍ ስጫን አስጠንቅቀኝ

en: Alert when a key is accepted
am: ቁልፍ ስቀበል አስጠንቅቀኝ

en: Alert when a key is rejected
am: ቁልፍ ሳልቀበል አስጠንቅቀኝ

en: Acceptance delay
am: መቀበያ ማዘግያ

en: Short
am: አጭር

en: Long
am: ረጅም

note: Bouncekeys
en: Bounce keys
am: መዝለያ ቁልፎች

en: Ignore fast duplicate keypresses
am: በፍጥነት የ ተባዙ የ ቁልፍ መጫኛዎችን ተዋቸው

note: Mousekeys
en: Mouse keys
am: የ አይጥ ቁልፎች

en: Control the pointer using the keypad
am: መጠቆሚያውን መቆጣጠሪያ በ ቁልፍ ፊደል ገበታ

en: Initial delay
am: በ ቅድሚያ ማዘግያ

en: Shorter
am: አጭር

en: Longer
am: ረጅም

en: Acceleration time
am: የ ማፍጠኛ ጊዜ

en: Maximum speed
am: ከፍተኛ ፍጥነት

en: Slower
am: በ ዝግታ

en: Faster
am: በ ፍጥነት

en: Trigger a secondary click by holding down the primary button
am: ሁለተኛ መጫኛ ማስነሻ የ ቀዳሚ ቁልፍ ተጭነው ይዘው

en: Trigger a click when the pointer hovers
am: መጫኛ ማስነሻ መጠቆሚያው በ ላዩ ላይ ሲንሳፈፍ

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->delay->description
en: Delay
am: ማዘግያ

en: Motion threshold
am: የ እንቅስቃሴ መግቢያ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- size->options window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview- scale->options
en: Small
am: ትንሽ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- size->options window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview- scale->options
en: Large
am: ትልቅ

en: Actions
am: ተግባሮች

en: Manage
am: አስተዳዳሪ

en: Download
am: የወረዱ

en: Layout
am: እቅድ

en: Enable
am: ማስቻያ

en: Disable
am: ማሰናከያ

en: Remove all
am: ሁሉንም ማስወገጃ

en: Manage Cinnamon applets
am: የ ሲናሞን አፕሌቶች አስተዳዳሪ

en: You can remove specific instances in panel edit mode via the context menu.
am: እርስዎ አንዳንድ ሁኔታዎችን ማስወገድ ይችላሉ በ ክፍል ውስጥ በ ማረሚያ ዘዴ በ አገባብ ዝርዝር ውስጥ:

en: applet
am: አፕሌት

en: Installed applets
am: የ ተገጠሙ ፕሮግራሞች

en: Reset all
am: ሁሉንም እንደ ነበር መመለሻ

en: Previous Panel
am: ያለፈው ክፍል

en: Next Panel
am: የሚቀጥለው ክፍል

en: Solid color
am: ሙሉ ቀለም

en: Horizontal gradient
am: የ አግድም መጋጠሚያ

en: Vertical gradient
am: የ ቁመት መጋጠሚያ

en: No picture
am: ስእል የለም

en: Mosaic
am: ንድፍ

en: Centered
am: መሀከል

en: Scaled
am: የተመጠነ

en: Stretched
am: መለጠጫ

en: Spanned
am: ስንዝር

en: Background color
am: የ መደብ ቀለም

en: Change your desktop's background
am: የ ዴስክቶፕ መደብ መቀየሪያ

en: background, picture, slideshow
am: መደብ: ስእል: ተንሸራታች ማሳያ

en: Backgrounds
am: መደቦች

en: Add Folder
am: ፍልደር መጨመሪያ

en: Add new folder
am: አዲስ ፍልደር መጨመሪያ

en: Remove selected folder
am: የተመረጠውን ፎልደር ማስወገጃ

en: Play backgrounds as a slideshow
am: መደብ እንደ ተንሸራታች ማሳያ

en: minutes
am: ደቂቃዎች

en: Play images in random order
am: ምስሎች በ ደፈናው ደንብ ማጫወቻ

en: Picture aspect
am: የ ስእሉ መጠን

en: Manage date and time settings
am: የ ቀን እና ሰአት ማሰናጃ አስተዳዳሪ

en: time, date, calendar, format, network, sync
am: ሰአት : ቀን : ቀን መቁጠሪያ : አቀራረብ : ኔትዎርክ : ማስማሚያ

en: Date & Time
am: ቀን & ሰአት

en: Date and Time
am: ቀን እና ሰዓት

en: Manually set date and time
am: በ እጅ ሰአት እና ቀን ማሰናጃ

en: Format
am: አቀራረብ

en: Use 24h clock
am: የ 24ሰ አቆጣጠር

en: Display the date
am: ቀን ማሳያ

en: Display seconds
am: ሰከንዶች ማሳያ

en: Use locale default
am: ነባር ቋንቋ ይጠቀሙ

en: Sunday
am: እሑድ

en: Monday
am: ሰኞ

en: First day of week
am: የ ሳምንቱ መጀመሪያ

en: Region
am: አካባቢ

en: City
am: ከተማ

en: Office
am: ቢሮ

en: Web
am: ዌብ

en: Mail
am: ደብዳቤ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->show-music->description
en: Music
am: ሙዚቃ

en: Photos
am: ፎቶዎች

en: Word
am: ቃል

en: PDF
am: ፒዲኤፍ

en: Source Code
am: የ ኮዱ ምንጭ

en: File Manager
am: የ ፋይል አስተዳዳሪ

en: Plain Text
am: መደበኛ ጽሁፍ

en: Select an application for audio CDs
am: ለ ድምፅ ሲዲ መተግበሪያ ይምረጡ

en: Select an application for video DVDs
am: ለ ዲቪዲ መተግበሪያ ይምረጡ

en: Select an application to run when a music player is connected
am: የ ሙዚቃ ማጫወቻ በሚገናኝበት ጊዜ ማስኬጃ መተግበሪያ ይምረጡ

en: Select an application to run when a camera is connected
am: ካሜራ ሲገናኝ የሚሄደውን መተግበሪያ ይምረጡ

en: Software
am: ሶፍትዌር

en: Select an application for software CDs
am: የ ሶፍትዌር ሲዲ ሲገባ የሚሄደውን መተግበሪያ ይምረጡ

en: Blu-ray video disc
am: ብሉ-ሬይ ቪዲዮ ሲዲ

en: HD DVD video disc
am: HD ዲቪዲ ቪዲዮ ሲዲ

en: Picture CD
am: የ ስእል ሲዲ

en: Super Video CD
am: Super ቪዲዮ ሲዲ

en: Video CD
am: የቪዲዮ ሲዲ

en: Windows software
am: የ መስኮት ሶፍትዌር

en: Ask what to do
am: የምትሰራውን ጠይቀኝ

en: Open folder
am: ፎልደር መክፈቻ

en: Do nothing
am: ምንም አታድርግ

en: Other Media
am: ሌላ ብዙሀን መገናኛ

en: Select how other media should be handled
am: ይምረጡ ሌሎች መገናኛዎች እንዴት እንደሚያዙ

en: _Action:
am: _ተግባር:

en: Preferred Applications
am: የ መረጥኩት መተግበሪያ

en: Preferred applications
am: የምወዳቸው መተግበሪያዎች

en: Removable media
am: የሚወልቅ መገናኛ

en: Prompt or start programs on media insertion
am: መሞከሪያ ወይንም ማስጀመሪያ መገና በሚገባ ጊዜ

note: FIXMEEEEEEEE??
en: _Other Media...
am: _ሌላ ብዙሀን መገናኛ...

en: Manage your Cinnamon desklets
am: የሲናሞን ዴስክሌትስ አስተዳዳሪ

en: You can remove specific instances from the desktop via that desklet's context menu
am: የተወሰኑ ምሳሌዎችን ከ ዴስክቶፕ ላይ ማስወገድ ይችላሉ የ ዴስክሌት ዝርዝር አገባብ በመጠቀም

en: desklet, desktop, slideshow
am: ዴስክሌት : ዴስክቶፕ : ተንሸራታች : ማሳያ

en: Desklets
am: ዴስክሌቶች

en: General Settings
am: ባጠቃላይ ማሰናጃዎች

en: General Desklets Settings
am: ባጠቃላይ ዴስክሌቶች ማስናጃ

en: No decoration
am: ማስጌጥ አይቻልም

en: Border only
am: ድንበር ብቻ

en: Border and header
am: ድንበር እና ራስጌ

en: Decoration of desklets
am: ዴስክሌቶች ማስጌጫ

en: Note: Some desklets require the border/header to be always present
am: ማስታወሻ: ለ አንዳንድ ዴስክሌቶች የ ድንበር/ራስጌዎች ሁልጊዜ መኖር አለበት

en: Such requirements override the settings selected here
am: እዚህ የሚያስፈልገው በ ማሰናጃው ላይ ደርቦ ይጽፍበታል

en: Snap desklets to grid
am: ዴስክሌቶችን መጋጠሚያ መቁረጫ

en: Width of desklet snap grid
am: የ ዴስክሌቶች ስፋት መጋጠሚያ መቁረጫ

en: Installed desklets
am: የ ተገጠሙ ዲስክሌቶች

en: Manage your desktop icons
am: የ ዴስክቶፕ ምልክቶች አስተዳዳሪ

en: desktop, home, button, trash
am: ዴስክቶፕ : ቤት : ቁልፍ : ቆሻሻ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->show-desktop->description
en: Desktop
am: ዴስክቶፕ

en: Manage display settings
am: የ ማሳያ ማሰናጃ አስተዳዳሪ

en: display, screen, monitor, layout, resolution, dual, lcd
am: ማሳያ፡ መመልከቻ፡ መቆጣጠሪያ፡ እቅድ፡ ሪዞሊሽን፡ ጥንድ፡ lcd

en: Disable automatic screen rotation
am: ራሱ በራሱ መመልከቻውን ማዞሪያ ማሰናከያ

en: Select this option to disable automatic screen rotation on hardware equipped with supported accelerometers.
am: ይህን ምርጫ ይምረጡ ለማሰናከል ራሱ በራሱ መመልከቻውን ማዞሪያ በ ጠንካራ አካሎች ላይ accelerometers ለሚደግፉ

en: Control Cinnamon visual effects.
am: የ ሲናሞን መመልከቻ ውጤቶች መቆጣጠሪያ

en: Effects
am: ውጤቶች

en: Effects on dialog boxes
am: ውጤቶች በ ንግግር ሳጥኖች ላይ

en: Effects on menus
am: ውጤቶች በ ዝርዝሮች ላይ

en: Session startup animation
am: የ እንቅስቃሴ ክፍለ ጊዜ ማስጀመሪያ

en: Fade effect on Cinnamon scrollboxes (like the Menu application list)
am: የ ማፍዘዣ ተፅእኖ በ ሲናሞን መሸብለያ ሳጥኖች ውስጥ (እንደ ዝርዝር መተግበሪያ ላሉ)

en: Window effects
am: የ መስኮት ውጤቶች

note: MAPPING WINDOWS CLOSING WINDOWS MINIMIZING WINDOWS grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->left-click- action->options grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->middle-click- grouped-windo
en: None
am: ምንም

en: Traditional
am: ባህላዊ

en: Closing windows
am: መስኮቶችን በመዝጋት ላይ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->launcher-animation- effect->options
en: Fade
am: ማደብዘዣ

en: Minimizing windows
am: መስኮቶችን በማሳነስ ላይ

en: Manage your Cinnamon extensions
am: የ ሲናሞን ተጨማሪዎች አስተዳዳሪ

en: extension, addon
am: ተጨማሪ መጨመሪያ

en: Extensions
am: ተጨማሪዎች

en: Installed extensions
am: የ ተገጠሙ ተጨማሪዎች

en: Disable all
am: ሁሉንም ማሰናከያ

en: Configure system fonts
am: የ ስርአቱን ፊደል ማሰናጃ

en: font, size, small, large
am: የ ፊደል መጠን: ትንሽ: ትልቅ

en: Font Selection
am: የ ፊደል ምርጫዎች

en: Default font
am: ነባር ፊደሎች

en: Desktop font
am: የ ዴስክቶፕ ፊደል

en: Document font
am: የ ሰነድ ፊደሎች

en: Monospace font
am: ነጠላ ክፍተት ፊደል

en: Window title font
am: የ መስኮት አርእስት ፊደል

en: Font Settings
am: ፊደል ማሰናጃዎች

en: Grayscale
am: ጥቁር እና ነጭ

en: Slight
am: ትንሽ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- size->options window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview- scale->options
en: Medium
am: መሀከለኛ

en: Full
am: ሙሉ

en: Vertical RGB
am: በ ቁመት RGB

en: Vertical BGR
am: በ ቁመት BGR

en: Text scaling factor
am: የ ጽሁፍ መመጠኛ ምክንያት

en: Hinting
am: ፍንጭ

en: Hinting allows for producing clear, legible text on screen.
am: መጠቆሚያ የሚያስችለው ንፁህ ሊነበብ የሚችል ጽሁፍ በ መመልከቻው ላይ መፍጠር ነው

en: Antialiasing
am: ማለስለሻ

en: Antialiasing makes on screen text smoother and easier to read
am: ማለስለሻ በ መመልከቻው ላይ ጽሁፍ ለስላስ እንዲሆን እና በ ቀላሉ ለማንበብ ያስችላል

en: RGBA Order
am: RGBA ደንብ

en: The order of subpixel elements on an LCD screen, only used when antialiasing is set to 'rgba'
am: በ LCD መመልከቻ ላይ የ ንዑስ ፒክስል አካሎች ደንብ የሚጠቀመው ማስተካከያ በሚጠቀም ጊዜ ብቻ ነው ለ 'rgba'

en: Miscellaneous Cinnamon preferences
am: የተለያዩ የ ሲናሞን ምርጫዎች

en: logging, click
am: በ መግባት ላይ: ይጫኑ

en: Disable compositing for full-screen windows
am: መቀላቀያ ማሰናከያ በ ሙሉ-መመልከቻ መስኮት ውስጥ

en: Select this option to let full-screen applications skip the compositing manager and run at maximum speed. Unselect it if you're experiencing screen-tearing in full screen mode.
am: ይህን ምርጫ ይምረጡ የ ሙሉ-መመልከቻ ዘዴ መተግበሪያ እንዲዘል የ መቀላቀያ አስተዳዳሪን እና እንዲሄድ በ ከፍተኛ ፍጥነት: ምልክቱን ያጥፉ መመልከቻው-ከ ተቀደደ ከ ሙሉ-መመልከቻ ዘዴ ውስጥ

en: Miscellaneous Options
am: የተለያዩ ምርጫዎች

en: Enable timer when logging out or shutting down
am: ጊዜ መቁጠሪያ ማስቻያ በሚወጡ ወይንም በሚያጠፉ ጊዜ

en: Timer delay
am: የ ማዘግያ ጊዜ

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->delay->units photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->fade-delay->units
en: seconds
am: ሰከንዶች

en: Restart Cinnamon when it uses too much memory
am: ሲናሞን በጣም ብዙ ማስታወሻ ሲጠቀም እንደገና ማስጀመሪያ

en: MB
am: ሜባ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleClickAction->options sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleShiftClickAction->options
en: Toggle Play / Pause
am: ማጫወቻ / ማጥፊያ መቀያየሪያ

en: Run a command
am: ትእዛዝ ማስኬጃ

en: Enter a command
am: ትእዛዝ ያስገቡ

en: Manage hotcorner settings
am: የ ትኩስ ጠርዞች ማሰናጃ አስተዳዳሪ

en: hotcorner, overview, scale, expo
am: ጠርዞች: ባጠቃላይ: መጠን: expo

en: Hot Corners
am: ጠርዞች

en: Show all workspaces
am: ሁሉንም የ ስራ ቦታዎች ማሳያ

note: Expo
en: Show all windows
am: ሁሉንም መስኮቶች ማሳያ

en: Enable this corner
am: ይህን ጠርዝ ማስቻያ

en: Type a command...
am: ትእዛዝ ይጻፉ...

en: Activation delay (ms)
am: ማስጀመሪያ ማዘግያ (ማ/ሰ)

en: Unknown size
am: ያልታወቀ መጠን

en: Unknown CPU
am: ያልታወቀ CPU

en: Operating System
am: የ መስሪያ ስርአት

en: Cinnamon Version
am: የ ሲናሞን እትም

en: Processor
am: ሂደት

en: Memory
am: ማስታወሻ

en: GiB
am: ጊጋ ቢት

en: Hard Drives
am: ሀርድ ድራይቭ

en: Hard Drive
am: ሀርድ ድራይቭ

en: GB
am: ጌጋ ቢት

en: Graphics Card
am: ክራፊክ ካርድ

en: Display system information
am: የ ስርአቱን መረጃ ማሳያ

en: System Info
am: የ ስርአት መረጃ

en: Upload system information
am: የ ስርአቱን መረጃ መጫኛ

en: No personal information included
am: ምንም የ ግል መረጃ አልተካተተም

en: Manage keyboard settings and shortcuts
am: የፊደል ገበታ ማሰናጃዎች እና የ አቋራጭ ቁልፍ አስተዳዳሪ

en: keyboard, shortcut, hotkey
am: የፊደል ገበታ : አቋራጭ : ትኩስ ቁልፍ

en: Key repeat
am: ቁልፍ መድገሚያ

en: Typing
am: መጻፊያ

en: Enable key repeat
am: ቁልፍ መድገሚያ ማስቻያ

en: Repeat delay:
am: ማዘግያውን መድገሚያ:

en: Repeat speed:
am: ፍጥነት መድገሚያRepeat speed:

en: Slow
am: በዝግታ

en: Fast
am: በፍጥነት

en: Text cursor
am: የ ጽሁፍ መጠቆሚያ

en: Text cursor blinks
am: የጽሁፍ መጠቆሚያው ብልጭ ድርግም ባይ

en: Blink speed:
am: የ ብልጭ ድርግም ባይ ፍጥነት:

en: To edit a keyboard binding, click it and press the new keys, or press backspace to clear it.
am: የፊደል ገበታ ብልጭ ድርግም ባይን ለማረም ፡ ይጫኑ እና ሌላ አዲስ ቁልፍ ይጫኑ ወይንም የኋሊት ደምሳሽን ይጫኑ ለማጽዳት

en: Add custom shortcut
am: አቋራጭ መጨመሪያ ማስተካከያ

en: Remove custom shortcut
am: አቋራጭ መጨመሪያ ማስወገጃ

en: Categories
am: ምድቦች

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->section3->description inhibit@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description
en: Keyboard shortcuts
am: የፊደል ገበታ አቋራጭ

en: Keyboard bindings
am: ፊደል ገበታ ማጣመሪያ

en: Layouts
am: እቅድ

en: Reset to default
am: እንደነበር መመለሻ ወደ ነባሩ

en: Select a file
am: ፋይል ይምረጡ

en: Control mouse and touchpad settings
am: የ አይጥ እና የ ተችፓድ ማሰናጃ መቆጣጠሪያ

en: mouse, touchpad, synaptic, double-click
am: አይጥ ተችፓድ ሲናፕቲክ ሁለት ጊዜ-መጫኛ

en: Mouse and Touchpad
am: አይጥ እና ተችፓድ

en: Left handed (mouse buttons inverted)
am: ለግራኞች (የተገለበጠ የአይጥ ቁልፍ)

en: Reverse scrolling direction
am: በ ግልባጭ መሸብለያ አቅጣጫ

en: Show position of pointer when the Control key is pressed
am: የ መቆጣጠሪያ ቁልፍ በምጫን ጊዜ የመጠቆሚያውን ቦታ ማሳያ

en: Emulate middle click by clicking both left and right buttons
am: የ መሀከል መጫኛ ማስመሰያ በ መጫን ሁለቱንም የ ግራ እና የ ቀኝ ቁልፎች

en: Drag-and-drop threshold
am: መግቢያ መጎተቻ-እና-መጣያ

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->button-width->units settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->spinner-number->units photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->height->units photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->width->units
en: pixels
am: ፒክስልስ

en: Pointer size and speed
am: የ መጠቆሚያ መጠን እና ፍጥነት

en: Size
am: መጠን

en: Smaller
am: ትንሽ

en: Larger
am: ትልቅ

en: Acceleration
am: ማፍጠኛ

en: Double-Click timeout
am: ሁለት ጊዜ-መጫን ጊዜው የሚያልፍበት

en: Timeout
am: ጊዜው የሚያልፍበት

en: Double-click test
am: ሁለት ጊዜ-መጫኛ መሞከሪያ

en: Tap to click
am: መታ ያድርጉ ለ መጫን

en: Disable touchpad while typing
am: በምጽፍ ጊዜ ተችፓድን ማሰናከያ

en: Use multiple fingers for right and middle click
am: በርካታ ጣቶች ይጠቀሙ ለ ቀኝ እና መካከለኛ መጫኛ

en: Click actions
am: የ መጫኛ ተግባር

en: Scrolling
am: መሸብለያ

en: Success!
am: ተሳክቷል!

en: Two-finger scrolling
am: በ ሁለት-ጣት መሸብለያ

en: Edge scrolling
am: ጠርዝ መሸብለያ

en: Scrolling method
am: መሸብለያ ዘዴ

en: Notification preferences
am: የ ማስታወቂያ ምርጫዎች

en: notifications
am: ማስታወቂያዎች

en: Notification settings
am: ማስታወቂያ ማሰናጃዎች

en: Enable notifications
am: ማስታወቂያዎች ማስቻያ

en: Remove notifications after their timeout is reached
am: ማስታወቂያዎችን ማስወገጃ ጊዜው ካለፈ በኋላ

en: Show notifications on the bottom side of the screen
am: ማስታወቂያ ከ መመልከቻው በታች በኩል ማሳያ

en: Display a test notification
am: የ ማስታወቂያ መሞከሪያ ማሳያ

en: Media keys OSD
am: መገናኛ ቁልፍ OSD

en: Center Zone
am: መሀከል አካባቢ

en: Panel height:
am: የ ክፍል እርዝመት:

en: Left Zone
am: በ ግራ አካባቢ

en: Right Zone
am: በ ቀኝ አካባቢ

en: Panel width:
am: የ ክፍል ስፋት:

en: Top Zone
am: ከ ላይ አካባቢ

en: Bottom Zone
am: ከ ታች አካባቢ

en: Panel Visibility
am: የሚታየው ክፍል

en: Auto hide panel
am: ክፍል በራሱ መደበቂያ

en: Always show panel
am: ሁልጊዜ ክፍል ማሳያ

en: Intelligently hide panel
am: ክፍል መደበቂያ

en: Auto-hide panel
am: ክፍሉን በራሱ-መደበቂያ

en: Show delay
am: ማዘግያውን ማሳያ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-delay->units grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->show-apps-order- timeout->units show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->units cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->units
en: milliseconds
am: ሚሊ ሰከንድስ

en: Hide delay
am: ማዘግያውን መደበቂያ

en: Customize
am: ማስተካከያ

en: Panel appearance
am: የ ፓነል አቀራረብ

en: Allow theme to determine font size
am: ገጽታ የ ፊደል መጠን እንዲወስን መፍቀጃ

note: clock@cinnamon.org->settings-schema.json->font-size->description
en: Font size
am: የ ፊደል መጠን

en: Scale to panel size exactly
am: በ ክፍሉ መጠን በ ትክክል መመጠኛ

en: Scale to panel size optimally
am: በ ክፍሉ መጠን አጥጋቢ መመጠኛ

en: Colored icon size
am: ባለ ቀለም ምልክት መጠን

en: Manage Cinnamon panel settings
am: የሲናሞን ክፍል ማሰናጃዎች አስተዳዳሪ

en: panel, height, bottom, top, autohide, size, layout
am: ክፍል: እርዝመት: ከ ታች: ከ ላይ: በራሱ መደበቂያ: መጠን: እቅድ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->behavior-panel->title menu@cinnamon.org->settings-schema.json->appearance-panel->title sound@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->description grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->panelPage->title
en: Panel
am: ክፍል

en: Previous panel
am: ያለፈው ክፍል

en: Next panel
am: የሚቀጥለው ክፍል

en: General Panel Options
am: ባጠቃላይ የ ክፍል ምርጫዎች

en: Add new panel
am: አዲስ ክፍል ልጨምር!

en: Allow the pointer to pass through the edges of panels
am: መጠቆሚያው በ ክፍሎች ጠርዝ ውስጥ እንዲያልፍ ማስቻያ

en: Shut down immediately
am: አሁን ማጥፊያ

en: 30 seconds
am: በ 30 ሰከንዶች

en: 60 seconds
am: በ 60 ሰከንዶች

en: 90 seconds
am: በ 90 ሰከንዶች

en: 2 minutes
am: በ 2 ደቂቆች ውስጥ

en: 5 minutes
am: በ 5 ደቂቆች ውስጥ

en: 10 minutes
am: በ 10 ደቂቆች ውስጥ

en: 15 minutes
am: በ 15 ደቂቆች ውስጥ

en: 30 minutes
am: በ 30 ደቂቃዎች ውስጥ

en: 45 minutes
am: በ 45 ደቂቆች ውስጥ

en: 1 hour
am: በ 1 ሰአት ውስጥ

en: 2 hours
am: በ 2 ሰአት ውስጥ

en: 3 hours
am: በ 3 ሰአት ውስጥ

en: Never
am: በፍጹም

en: Unknown time
am: ያልታወቀ ሰአት

en: hours
am: ሰአቶች

en: Manage power settings
am: የ ሐይል ማሰናጃዎች አስተዳዳሪ

en: power, suspend, hibernate, laptop, desktop, brightness, screensaver
am: ሐይል፡ ማገጃ፡ ማስተኛ፡ ላፕቶፕ፡ ዴስክቶፕ፡ ብሩህንርት፡ መመልከቻውን ማዳኛ

en: Power Management
am: የሐይል አስተዳዳሪ

en: On A/C power
am: በ A/C ሐይል

en: On battery power
am: በባትሪ ሐይል

en: Turn off the screen when inactive for
am: መመልከቻው ማጥፊያ ንቁ ባልሆነ ጊዜ ለ

en: Suspend when inactive for
am: ንቁ ባልሆነ ጊዜ ማገጃ ለ

en: When the lid is closed
am: ሽፋኑ በሚዘጋ ጊዜ

en: Extra options
am: ተጨማሪ ምርጫዎች

en: When the power button is pressed
am: የ ሐይል ቁልፍ በምጫን ጊዜ

en: Perform lid-closed action even with external monitors attached
am: ክዳኑ-ሲዘጋ ተግባር መፈጸሚያ ተጨማሪ መመልከቻ ቢያያዝም እንኳን

en: When the battery is critically low
am: ባትሪው በጣም ዝቅተኛ ሲሆን

en: Enable Hybrid Sleep
am: Hybrid ማስተኛ ማስቻያ

en: Replaces Suspend with Hybrid Sleep
am: ማገጃ በ Hybrid ማስተኛ ማስቻያ መቀየሪያ

en: Power
am: ሐይል

en: Batteries
am: ባትሪዎች

en: Screen brightness
am: የ መመልከቻው ብሩህነት

en: On battery, dim screen when inactive
am: በ ባትሪ በሚሰራ ጊዜ: መመልከቻው ንቁ ካልሆነ ማፍዘዣ

en: Brightness level when inactive
am: የ ብሩህነቱ ደረጃ ንቁ ካልሆነ

en: Dim screen after inactive for
am: መመልከቻው ንቁ ካልሆነ ማፍዘዣ ከ

en: Backlight brightness
am: የ መደብ ብሩህነት

en: Devices
am: አካላቶች

en: Caution low UPS, %s remaining
am: ማስጠንቀቂያ ዝቅተኛ የማያቋርጥ ሐይል  %s የቀረው

en: Using UPS power - %s remaining
am: የማያቋርጥ ሐይል መጠቀሚያ - %s የቀረው

en: Caution low UPS
am: ማስጠንቀቂያ ዝቅተኛ የማያቋርጥ ሐይል

en: Using UPS power
am: የማያቋርጥ ሐይል መጠቀሚያ

en: Charging - %s until fully charged
am: በመሙላት ላይ - %s ሙሉ በሙሉ እስከሚሞላ የቀረው

en: Caution low battery, %s remaining
am: ማስጠንቀቂያ ዝቅተኛ ባትሪው, %s የቀረው

en: Using battery power - %s remaining
am: የ ባትሪ ሐይል በመጠቀም ላይ - %s የቀረው

en: Charging - fully charged
am: በመሙላት ላይ - በሙሉ ሞልቷል

en: Empty
am: ባዶ

en: Battery
am: ባትሪ

en: Uninterruptible power supply
am: የማያቋርጥ ሐይል አቅራቢ

en: Wireless mouse
am: ሽቦ አልባ አይጥ

en: Wireless Keyboard
am: ሽቦ አልባ የፊደል ገበታ

en: Personal digital assistant
am: የ ግል ዲጂታል ረዳት

en: Cellphone
am: ሴልፎን

en: Ask
am: ጠይቅ

en: Cinnamon privacy settings
am: ሲናሞን የ ግል ማሰናጃ

en: privacy, recent, gtk, private
am: የ ግል: የ ቅርብ ጊዜ: gtk: የ ግል

en: Privacy
am: የ ግል

en: Remember recently accessed files
am: በቅርብ የ ተደረስባቸውን ፋይሎች አስታውስ

en: Recent files
am: የቅርብ ጊዜ ፋይሎች

en: Never forget old files
am: አሮጌ ፋይሎችን በፍጹም አትርሳ

en: Number of days to remember old files
am: አሮጌ ፋይሎችን ለምን ያህል ቀን ላስታውስ

en: Internet connectivity
am: የ ኢንተርኔት ግንኙነት

en: Check connectivity
am: ግንኙነት መመርመሪያ

en: Lock immediately
am: ወዲያውኑ መቆለፊያ

en: 2 seconds
am: 2 ሰከንዶች

en: 15 seconds
am: በ 15 ሰከንዶች ውስጥ

en: 1 minute
am: በ 1 ደቂቃ ውስጥ

en: 3 minutes
am: በ 3 ደቂቃዎች ውስጥ

en: Manage screen lock settings
am: የመመልከቻ መቆለፊያ ማሰናጃ አስተዳዳሪ

en: screensaver, lock, away, message
am: መመልከቻ ማዳኛ: መቆለፊያ: የለሁም: መልእክት:

en: Screensaver
am: መመልከቻ ማዳኛ

en: Screensaver settings
am: መመልከቻ ማዳኛ ማሰናጃ

en: Delay before starting the screensaver
am: መመልከቻ ማዳኛ ከ መጀመሩ በፊት ማዘግያ

en: This option defines the amount of time to wait before starting the screensaver, when the computer is not being used
am: ይህ ምርጫ የሚወስነው ምን ያህል ጊዜ እንደሚቆይ ነው: መመልከቻ ማዳኛው ከ መጀመሩ በፊት ኮምፒዩተሩን በማይጠቀሙ ጊዜ

en: Lock settings
am: ማሰናጃ መቆለፊያ

en: Lock the computer when put to sleep
am: ኮምፒዩተሩን መቆለፊያ ማስተኛ ሲመረጥ

en: Enable this option to require a password when the computer wakes up from suspend
am: ይህ ምርጫ የሚያስችለው የ መግቢያ ቃል እንደሚያስፈልግ ነው ኮምፒዩተሩ ከ ማገጃ ውስጥ በሚነሳ ጊዜ

en: Lock the computer after the screensaver starts
am: መመልከቻ ማዳኛ ሲጀምር ኮምፒዩተሩን ቆልፍ

en: Enable this option to require a password when the screen turns itself off, or when the screensaver activates after a period of inactivity
am: ይህን ምርጫ ማስቻያ እንዲጠይቅ የ መግቢያ ቃል መመልከቻው በራሱ ሲጠፋ: ወይንም መመልከቻ ማዳኛ ሲጀምር ምንም እንቅስቃሴ በማይኖር ጊዜ

en: Delay before locking
am: ከ መቆለፉ በፊት ማዘግያ

en: This option defines the amount of time to wait before locking the screen, after showing the screensaver or after turning off the screen
am: ይህ ምርጫ የሚገልጸው መመልከቻው ከ መቆለፉ በፊት ምን ያህል ጊዜ እንደሚቆይ ነው: መመልከቻ ማዳኛ ካሳየ በኋላ ወይንም መመልከቻው ከ ጠፋ በኋላ

en: Always show the clock
am: ሁሉ ጊዜ ሰት ማሳያ

en: Show the clock on the wallpaper instead of just on the unlock screen
am: ሰአት በ ግድግዳ ወረቀት ላይ ማሳያ ከ መክፈቻ መመልከቻ ይልቅ

en: Use a custom date and time format
am: የ ቀን እና ሰአት አቀራረብ ማስተካከያ ይጠቀሙ

en: Time Format
am: የ ሰአት አቀራረብ

en: Date Format:
am: የ ቀን አቀራረብ:

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->format-button->description
en: Show information on date format syntax
am: የ ቀን አቀራረብ አገባብ መረጃ ማሳያ

en: Time Font
am: የ ሰአት ፊደል

en: Date Font
am: የ ቀን ፊደል

en: Away message
am: የለሁም መልእክት

en: Show this message when the screen is locked
am: መመልከቻው በሚቆለፍ ጊዜ ይህን መልእክት ማሳያ

en: This is the default message displayed on your lock screen
am: መመልከቻው ሲቆለፍ የሚታየው ነባር መልእክት ይህ ነው

en: Font
am: ፊደል

en: Ask for a custom message when locking the screen from the menu
am: መመልከቻው በሚቆለፍ ጊዜ ከ ዝርዝር ውስጥ መልእክት ማስተካከያ ጠይቀኝ

en: This option allows you to type a message each time you lock the screen from the menu
am: ከዝርዝር ውስጥ ይህ ምርጫ የሚያስችለው መመልከቻውን በሚቆልፉ ጊዜ የሚታየውን ጽሁፍ ነው

en: Allow keyboard shortcuts
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ማስቻያ

en: Allow shortcuts like volume-control and media keys to be used on the lock screen
am: አቋራጭ ቁልፎችን እንደ መጠን-መቆጣጠሪያ እና መገናኛ ቁልፎች ለ መመልከቻ መቆለፊያ መጠቀም ያስችላል

en: Show media player controls
am: የ መገናኛ ማጫወቻ መቆጣጠሪያ ማሳያ

en: For compatible players, show playback controls while media is playing
am: ለ ተስማሚ ማጫወቻ: የ መልሶ ማጫወቻ መቆጣጠሪያዎች በሚጫወት ጊዜ ማሳያ

en: Show album art
am: የ አልበም ኪነ ጥበብ ማሳያ

en: If available, show album art while media is playing
am: ዝግጁ ከሆነ የ አልበም ኪነ ጥበብ ማሳያ መገናኛ በሚጫወት ጊዜ

en: Show info panel
am: የ ክፍል መረጃ ማሳያ

en: Show the number of missed notifications and the battery status
am: ያልታዩ ማስታወቂያዎች ቁጥር እና የ ባትሪ ሁኔታዎች ማሳያ

en: Allow floating clock and album art widgets
am: ተንሳፋፊ ሰአት እና ዊጄት ማስቻያ

en: When the default screensaver is active, allow the clock and album art widgets to float around randomly
am: ነባር የ መመልከቻ ማዳኛ ንቁ በሚሆን ጊዜ: የ ሰአት እና አልበም ኪነ ጥበብ ዊጄት በደፈናው እንዲሳፈፍ ማስቻያ

en: Starting Cinnamon
am: ሲናሞን በ ማስጀመር ላይ

en: Leaving Cinnamon
am: ሲናሞን በ መውጣት ላይ

en: Switching workspace
am: የ ስራ ቦታ መቀያየሪያ

en: Opening new windows
am: አዲስ መስኮቶች መክፈቻ

en: Maximizing windows
am: መስኮቶች በ ማሳደግ ላይ

en: Unmaximizing windows
am: መስኮቶችን በማሳነስ ላይ

en: Tiling and snapping windows
am: መስኮቶች መከመሪያ እና መቁረጫ

en: Inserting a device
am: አካል በማስገባት ላይ

en: Removing a device
am: አካል በማስወገድ ላይ

en: Showing notifications
am: ማስታወቂያዎች ማሳያ

en: Changing the sound volume
am: የ ድምፅ መጠን መቀየሪያ

note: name,             position,        icon name,                  row,  col, pa id
en: Front Left
am: የ ፊት የ ግራ

en: Front Right
am: የ ፊት የ ቀኝ

en: Front Center
am: የ ፊት መሀከል

en: Rear Left
am: የ ኋላ የ ግራ

en: Rear Right
am: የ ኋላ የ ቀኝ

en: Rear Center
am: የ ኋላ መሀከል

en: Subwoofer
am: ሰብ ዉፈር

en: Side Left
am: የ ጎን የ ግራ

en: Side Right
am: የ ጎን የ ቀኝ

en: Volume:
am: መጠን:

en: Softer
am: ለስላሳ

en: Louder
am: ከፍ ያለ

en: Muted
am: ዝም ያለ

en: Click to unmute
am: ይጫኑ ለማጫወት

en: Click to mute
am: ይጫኑ ዝም ለማድረግ

en: Balance
am: ማካካሻ

en: Rear
am: ከ ኋላ

en: Front
am: ከ ፊት

en: Soft
am: ለስላሳ

en: Loud
am: ከፍ ያለ

en: Input level
am: የ ማስገቢያ መጠን

en: Output profile
am: የ ውጤት ገጽታ

en: Test sound
am: ድምፅ መሞከሪያ

en: Test Sound
am: ድምፅ መሞከሪያ

en: Manage sound settings
am: የ ድምፅ ማሰናጃ አስተዳዳሪ

note: sound@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Sound
am: ድምጽ

en: Output
am: ውጤት

en: Device
am: አካል

en: Device settings
am: አካል ማሰናጃ

en: Input
am: ማስገቢያ

en: No inputs sources are currently available.
am: ምንም የ ማስገቢያ ምንጭ አሁን ዝግጁ አይድውልውም

en: Sounds
am: ድምፆች

en: Sounds Volume
am: የ ድምፅ መጠን

en: No application is currently playing or recording audio.
am: ምንም መተግበሪያ አሁን አይጫወትም ወይንም ድምፅ አይቀርጽም

en: Manage your startup applications
am: የሚጀምሩ መተግባሪያዎች አስተዳዳሪ

en: Startup Applications
am: መተግበሪያዎች ማስጀመሪያ

en: Unavailable
am: ዝግጁ አይደለም

en: No description
am: መግለጫ የለም

en: No name
am: ስም የለም

en: Run now
am: አሁን ማስኬጃ

en: Could not execute '%s'
    %s
am: መፈጸም አልተቻለም '%s'
    %s

en: Custom command
am: ትእዛዝ ማስተካከያ

en: Choose application
am: መተግባሪያ ይምረጡ

en: Add Startup Program
am: ፕሮግራም ማስጀመሪያ መጨመሪያ

en: Edit Startup Program
am: ፕሮግራም ማስጀመሪያ ማረሚያ

en: Save
am: ማስቀመጫ

en: Command
am: ትእዛዝ

en: Browse...
am: መቃኛ...

en: Comment
am: አስተያየት

en: Startup delay
am: ማስጀመሪያ ማዘግያ

en: The startup command cannot be empty
am: የ ማስጀመሪያ ትእዛዝ ባዶ መሆን የለበትም

en: The startup command is not valid
am: የ ማስጀመሪያ ትእዛዙ ዋጋ የለውም

en: Select Command
am: ትእዛዝ ይምረጡ

en: Search Applications...
am: መተግበሪያዎች መፈለጊያ...

en: Add Application
am: መተግበሪያዎች መጨመሪያ

en: Manage themes to change how your desktop looks
am: የ እርስዎ ዴስክቶፕ ገጽታ ምን እንደሚመስል መቆጣጠሪያ

en: themes, style
am: ገጽታዎች ፡ ዘዴ

en: Themes
am: ገፅታዎች

en: Mouse Pointer
am: የ አይጥ መጠቆሚያ

en: Icons
am: ምልክቶች

en: Add/Remove
am: መጨመሪያ/ማስወገጃ

en: Miscellaneous options
am: የ ተለያዩ ምርጫዎች

en: Show icons in menus
am: በዝርዝር ውስጥ ምልክቶች ማሳያ

en: Show icons on buttons
am: በቁልፎች ላይ ምልክቶች ማሳይ

en: Scrollbar behavior
am: የ መሸብለያ ባህሪ

en: Scrollbar width
am: የ መሸብለያ ስፋት

en: Change your user preferences and password
am: የ እርስዎን የመጠቀሚያ ምርጫዎች እና የመግቢያ ቃል መቀየሪያ

en: user, account, information, details, password
am: ተጠቃሚ: መግለጫ: መረጃ: ዝርዝር: የ መግቢያ ቃል:

en: Click to change your picture
am: ይጫኑ የ እርስዎን ፎቶ ለመቀየር

en: Take a photo...
am: ፎቶ ማንሻ...

en: Click to change your name
am: የ እርስዎን ስም ለመቀየር ይጫኑ

en: Click to change your password
am: የ እርስዎን የመግቢያ ቃል ለመቀየር ይጫኑ

en: Current password
am: የ አሁኑ የመግቢያ ቃል

en: Wrong password
am: የተሳሳተ የመግቢያ ቃል

en: Internal Error
am: የ ውስጥ ስህተት

en: Manage window preferences
am: የመስኮት ምርጫዎች አስተዳዳሪ

en: Titlebar
am: አርእስት መደርደሪያ

en: Buttons
am: ቁልፎች

en: Gnome
am: ኖም

en: Classic Mac
am: ዘመናዊ ማክ

en: Buttons layout
am: የ ቁልፍ እቅድ

en: Toggle Shade
am: ጥላ መቀያየሪያ

en: Toggle Maximize
am: ማሳደጊያ መቀያየሪያ

en: Toggle Maximize Horizontally
am: ማሳደጊያ መቀያየሪያ በ አግድም

en: Toggle Maximize Vertically
am: ማሳደጊያ መቀያየሪያ በ ቁመት

en: Toggle on all workspaces
am: መቀያየሪያ በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች

en: Lower
am: ዝቅተኛ

en: Action on title bar double-click
am: በ አርእስት መደርደሪያ ላይ ሁለት ጊዜ-ይጫኑ

en: Action on title bar middle-click
am: በ አርእስት መደርደሪያ ላይ በ መካከለጫው-ይጫኑ

en: Action on title bar right-click
am: በ አርእስት መደርደሪያ ላይ በ ቀኝ-ይጫኑ

note: cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll-behavior->options window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-hover->options
en: Nothing
am: ምንም

en: Shade and unshade
am: ጥላ እና ጥላውን ማጥፊያ

en: Adjust opacity
am: በውስጡ ማሳለፊያውን ማስተካከያ

en: Action on title bar with mouse scroll
am: በ አርእስት መደርደሪያ ላይ በ አይጥ መሸብለያ

en: Minimum opacity
am: አነስተኛ ግልፅነት

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->behavior->title grouped-window-list@cinnamon.org->settings- schema.json->generalSection->title window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description expo@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->description panel-launchers@cinnamon.org->s
en: Behavior
am: ባህሪ

en: Window Focus
am: የ መስኮት ትኩረት

en: Click
am: ይጫኑ

en: Sloppy
am: ንፁህ ያልሆነ

en: Window focus mode
am: የ መስኮት ትኩረት ዘዴ

en: Automatically raise focused windows
am: ራሱ በራሱ የ ተተኮረበትን መስኮት ማሳደጊያ

en: Bring windows which require attention to the current workspace
am: ወደ አሁኑ የ ስራ ቦታ ትኩረት የሚፈልጉ መስኮቶችን ማምጫ

note: ######
en: Attach dialog windows to the parent window
am: ወደ ወላጅ መስኮት ውስጥ ንግግሮች ማያያዣ

en: Moving and Resizing Windows
am: መስኮቶች ማንቀሳቀሻ እና እንደገና መመጠኛ

en: Special key to move and resize windows
am: የ ተለየ ቁልፍ ለ ማንቀሳቀሻ እና መስኮቶችን እንደገና መመጠኛ

en: While the special key is pressed, windows can be dragged with the left mouse button and resized with the right mouse button.
am: የ ተለየ ቁልፍ ተጭነው ይዘው: መስኮቶትች ይጎትቱ በ ግራ አይጥ ቁልፍ እና እንደገና ይመጥኑ በ ቀኝ የ አይጥ ቁልፍ

en: Icons only
am: ምልክቶች ብቻ

en: Thumbnails only
am: በአውራ ጣት ጥፍር ልክ ብቻ

en: Icons and thumbnails
am: ምልክቶች እና  በአውራ ጣት ጥፍር ልክ

en: Icons and window preview
am: ምልክቶች እና የመስኮት ቅድመ እይታ

en: Window preview (no icons)
am: የመስኮት ቅድመ እይታ (ምልክቶች የሉም)

en: Coverflow (3D)
am: ሽፋን መመልከቻ (3ዲ)

en: Timeline (3D)
am: የ ሰአት መስመር (3ዲ)

en: Alt-Tab switcher style
am: Alt-Tab መቀየሪያ ዘዴ

en: Display the alt-tab switcher on the primary monitor instead of the active one
am: የ alt-tab መቀየሪያ ማሳያ በ ቀዳሚ መመልከቻ ላይ ንቁ ከሆነው መመልከቻ ይልቅ

en: Move minimized windows to the end of the alt-tab switcher
am: ያነሱ መስኮቶች ማንቀሳቀሻ ወደ alt-tab መቀየሪያ መጨረሻ በኩል

en: Delay before displaying the alt-tab switcher
am: የ alt-tab መቀየሪያ ከ መታየቱ በፊት ማዘግያ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->show-all- workspaces->description
en: Show windows from all workspaces
am: በሁሉም የ ስራ ቦታዎች መስኮቶችን ማሳያ

en: Maximize, instead of tile, when dragging a window to the top edge
am: ማስፊያ: ከ መከመር ይልቅ: መስኮት በሚጎትቱ ጊዜ ወደ ላይ ጠርዝ

en: Manage workspace preferences
am: የ ስራ ቦታ ምርጫዎች አስተዳዳሪ

en: workspace, osd, expo, monitor
am: የ ስራ ቦታ: osd, expo, መመልከቻ

en: Workspace Options
am: የ ስራ ቦታዎች ምርጫ

en: Enable workspace OSD
am: የ ስራ ቦታ OSD ማስቻያ

en: Allow cycling through workspaces
am: በ ስራ ቦታ መዘዋወር ማስቻያ

en: Only use workspaces on primary monitor (requires Cinnamon restart)
am: በ ቀዳሚ መመልከቻ ላይ ያለውን የ ስራ ቦታ ብቻ መጠቀሚያ (ሲናሞንን እንደገና ማስጀመር ያስፈልጋል)

en: Display Expo view as a grid
am: የ Expo መመልከቻ እንደ መጋጠሚያ ማሳያ

en: Cinnamon just crashed
am: ሲናሞን ተጋጭቷል

en: Disable downloaded applets, desklets and extensions
am: የ ወረዱ አፕሌት: ዴስክሌትስ እና ተጨማሪዎችን ማሰናከያ

en: Do you want to restart Cinnamon?
am: ሲናሞንን እንደገና ማስጀመር ይፈልጋሉ?

en: Version %s (%s)
am: እትም %s (%s)

en: Version %s
am: እትም %s

en: Updated on %s
am: ተሻሽሏል በ %s

note: menu@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Main Cinnamon menu
am: ዋናው የ ሲናሞን ዝርዝር

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->content-places->title
en: Places
am: ቦታዎች

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->overlay-key->description
en: Keyboard shortcut to open and close the menu
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ዝርዝር ለ መክፈት እና ለ መዝጋት

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-icon->description settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Icon
am: ምልክት

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-icon-size->description
en: Icon size
am: የ ምልክት መጠን

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-label->description
en: Text
am: ጽሁፍ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->category-icon-size->description
en: Categories icon size
am: የ ምድቦች ምልክት መጠን

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->application-icon-size->description
en: Applications icon size
am: የ መተግበሪያ ምልክት መጠን

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->enable-autoscroll->description
en: Enable autoscrolling in application list
am: በ መተግበሪያ ዝርዝር ውስጥ በራሱ መሸብለያ ማስቻያ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->activate-on-hover->description
en: Open the menu when I move my mouse over it
am: ዝርዝር መክፈቻ የ አይጥ መጠቆሚያ በላይ ላይ ሳሳርፍ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->activate-on-hover->tooltip
en: Enable opening the menu when the mouse enters the applet
am: ዝርዝር መክፈቻ ማስቻያ የ አይጥ መጠቆሚያ ወደ ክፍል ውስጥ ሲገባ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-delay->description
en: Menu hover delay
am: ዝርዝር ማንሳፈፊያ ማዘግያ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-delay->tooltip
en: Delay before the menu opens when hovered
am: ዝርዝር ከ መከፈቱ በፊት ማዘግያ በሚንሳፈፍ ጊዜ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->enable-animation->description
en: Use menu animations
am: የ ዝርዝር እንቅስቃሴ ይጠቀሙ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->enable-animation->tooltip
en: Allow the menu to animate on open and close
am: ዝርዝር በሚከፈት እና በሚዘጋ ጊዜ እንቅስቃሴ ማስቻያ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-editor-button->description
en: Open the menu editor
am: የ ዝርዝር ማረሚያ መክፈቻ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->menu-editor-button->tooltip
en: Press this button to customize your menu entries.
am: ይህን ቁልፍ ይጫኑ የ እርስዎን ዝርዝር ማስገቢያ ለማስተካከል

note: sound@cinnamon.org->metadata.json->description
en: A Cinnamon applet to control sound and music
am: የ ድምፅ እና ሙዚቃ መቆጣጠሪያ ለ ሲናሞን አፕሌት

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->playerControl->description
en: Control Players
am: የ ማጫወቻ መቆጣጠሪያ

note: sound@cinnamon.org->settings- schema.json->extendedPlayerControl->description
en: Show Loop and Shuffle controls
am: ዙር እና መበወዣ መቆጣጠሪያ ማሳያ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->keyOpen->description network@cinnamon.org->settings-schema.json->keyOpen->description
en: Show menu
am: ዝርዝር ማሳያ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->showtrack->description
en: Show song information on the panel
am: የ ዘፈን መረጃ በ ክፍል ላይ ማሳያ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->truncatetext->units
en: characters
am: ባህሪዎች

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->truncatetext->description
en: Limit song information to
am: የ ዘፈን መረጃ መመጠኛ ወደ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleClickAction->options sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleShiftClickAction->options
en: Toggle Mute
am: ማጥፊያ መቀያየሪያ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleClickAction->options sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleShiftClickAction->options
en: Toggle Mute output
am: የ መቀነሻ ውጤት መቀያየሪያ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleClickAction->options sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleShiftClickAction->options
en: Toggle Mute input
am: የ መቀነሻ ማስገቢያ መቀያየሪያ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->middleClickAction->description
en: Action on middle click
am: የ መሀከል መጫኛ ተግባር

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->horizontalScroll->description
en: Use horizontal scrolling to move between tracks
am: የ አግድም መሸብለያ ይጠቀሙ በ ተረኞች መካከል ለ መዘዋወር

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->showalbum->description
en: Show album art as icon
am: የ አልበም ኪነ ጥበብ እንደ ምልክት ማሳያ

note: sound@cinnamon.org->settings-schema.json->hideSystray->description
en: Hide system tray icons for compatible players
am: የ ስርአት ትሪ ምልክቶች መደበቂያ ለ ተስማሚ ማጫዎች

note: systray@cinnamon.org->metadata.json->name
en: System Tray
am: የ ስርአቱ ትሪ

note: systray@cinnamon.org->metadata.json->description
en: An applet which hosts all the system tray icons
am: ሁሉንም የ ስርአቱ ምልክቶች አስተዳዳሪ አፕሌት

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings- schema.json->thumbnailsPage->title schema.json->thumbnailsSection->title
en: Thumbnails
am: በ አውራ ጥፍር ልክ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings- schema.json->contextMenuPage->title
en: Context Menu
am: የ ዝርዝር አገባብ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings- schema.json->appButtonsSection->title
en: Application Buttons
am: የ መተግበሪያ ቁልፍ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->description
en: Mouse wheel scroll action
am: የ አይጥ ጎማ መሸብለያ ተግባር

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->left-click- action->description
en: Left click action
am: የ ግራ መጫኛ ተግባር

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->middle-click- action->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->middle-click-
en: Middle click action
am: የ መሀከል መጫኛ ተግባር

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->title- display->description
en: Button label
am: የ ቁልፍ ምልክት

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->title- display->options
en: Application name
am: የ መተግበሪያ ስም

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->title- display->options
en: Window title
am: የ መስኮት አርእስት

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->title- display->options
en: Window title (only for the focused window)
am: የ መስኮት አርእስት (ትኩረት ለ ተደረገበት መስኮት ብቻ)

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->show- thumbnails->description
en: Show thumbnails
am: በ አውራ ጥፍር ልክ ማሳያ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->animate- thumbnails->description
en: Animate thumbnails
am: በ አውራ ጥፍር ልክ እንቅስቃሴ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->onclick- thumbnails->description
en: Click to show thumbnails
am: ይጫኑ በ አውራ ጥፍር ልክ ለማሳየት

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- timeout->options
en: 50 ms
am: 50 ማሰ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- timeout->options
en: 250 ms
am: 250 ማሰ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- timeout->options
en: 500 ms
am: 500 ማሰ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- size->description window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview- scale->description
en: Thumbnail size
am: በ አውራ ጥፍር ልክ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->thumbnail- size->options window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview- scale->options
en: Largest
am: ትልቅ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-peek-time- in->options out->options
en: 150 ms
am: 150 ማሰ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-peek-time- in->options out->options
en: 300 ms
am: 300 ማሰ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-peek-time- in->options out->options
en: 450 ms
am: 450 ማሰ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-peek- opacity->units
en: percent
am: ፐርሰንት

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->hover-peek- opacity->description show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-opacity->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-opacity->description
en: Window opacity
am: የ መስኮት ግልጽነት

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->show- recent->description
en: Show recent items
am: የ ቅርብ ጊዜ እቃዎች ማሳያ

note: grouped-window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->autostart-menu- item->description
en: Show autostart option
am: በራሱ ማስጀመሪያ ምርጫ

note: network@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Network manager applet
am: የ ኔትዎርክ አስተዳዳሪ አፕሌት

note: workspace-switcher@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Workspace switcher
am: የ ስራ ቦታ መቀየሪያ

note: workspace-switcher@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Select the workspace from the panel
am: የ ስራ ቦታዎች መምረጫ ከ ፍሉ ውስጥ

note: workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->display- type->description
en: Type of display
am: ይጻፉ ለማሳየት

note: workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->display- type->options
en: A visual representation of the workspaces
am: የ ስራ ቦታዎች አቀራረብ መመልከቻ

note: workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->display- type->options
en: Simple buttons
am: ቀላል ቁልፎች

note: show-desktop@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Minimize all windows
am: ሁሉንም መስኮቶች ማሳነሻ

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-at- desktop->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-at-desktop->description
en: Peek at the desktop on hover
am: ዴስክቶፕ ላይ በሚሳፈፍ ጊዜ ማሳያ

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-at-desktop->tooltip cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-at-desktop->tooltip
en: Peek at the desktop when hovering the applet
am: ዴስክቶፕ ላይ ማሳይ በ አፕሌት ላይ በሚሳፈፍ ጊዜ

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-blur->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-blur->description
en: Blur effect
am: የ ማፍዘዣ ውጤት

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-blur->tooltip cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-blur->tooltip
en: Blur windows when peeking at the desktop
am: ዴስክቶፕ ላይ በሚታይ ጊዜ ማፍዘዣ

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->description cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->description
en: Hover delay
am: ማንሳፈፊያ ማዘግያ

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->tooltip cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-delay->tooltip
en: Delay before Peek shows desktop
am: ማዘግያ በ ዴስክቶፕ ላይ በሚያዩ ጊዜ

note: show-desktop@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-opacity->tooltip cornerbar@cinnamon.org->settings-schema.json->peek-opacity->tooltip
en: Change the opacity of windows when peeking at the desktop
am: የ መስኮት ግልጽነት መቀየሪያ በ ዴስክቶፕ ላይ በሚያዩ ጊዜ

note: favorites@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Access your favorite files
am: እርስዎ የሚወዷቸው ፋይሎች ጋር መድረሻ

note: trash@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Control the trash from the panel
am: ቆሻሻውን ከ ክፍል ውስጥ መቆጣጠሪያ

note: settings@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Settings Applet
am: አፕሌት ማሰናጃ

note: settings@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Cinnamon Settings
am: ሲናሞን ማሰናጃዎች

note: removable-drives@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Access removable drives
am: የሚወልቁ አካሎች ጋር መድረሻ

note: recent@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Access the documents you recently opened
am: በቅርብ የ ከፈቱት ሰነዶች ጋር መድረሻ

note: window-list@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Window list
am: የ መስኮት ዝርዝር

note: window-list@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Main Cinnamon window list
am: ዋናው የ ሲናሞን መስኮት ዝርዝር

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->enable-alerts->description
en: Show an alert in the window list when a window from another workspace requires attention
am: በ መስኮት ዝርዝር ውስጥ ማስጠንቀቂያ ማሳያ: ከ ሌላ የ ስራ ቦታ መስኮት ትኩረት በሚፈልግ ጊዜ

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->enable- scrolling->description
en: Enable mouse-wheel scrolling in the window list
am: በ መስኮት ዝርዝር ውስጥ የ አይጥ-መሸብለያ ማስቻያ

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->reverse- scrolling->description
en: Reverse the direction of mouse-wheel scrolling in the window list
am: አቅጣጫውን እንደ ነበር መመለሻ የ አይጥ-ጎማ መሸብለያ በ መስኮት ዝርዝር ውስጥ

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->left-click- minimize->description
en: Left click to minimize window
am: በ ግራ መጫን መስኮቱን ያሳንሰዋል

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->middle-click- close->description
en: Middle click to close window
am: መስኮት ለ መዝጋት በ መሀከል ቁልፍ ይጫኑ

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->buttons-use-entire- space->description
en: Window buttons can have different sizes and use the entire space available
am: የ መስኮት ቁልፎች የ ተለያየ መጠን ሊኖራቸው ይችላል እና ጠቅላላ ቦታውን ሊጠቀም ይችላል

note: window-list@cinnamon.org->settings-schema.json->window-preview-show- label->description
en: Show title above thumbnail
am: ከ አውራ ጥፍር በላይ አርእስት ማሳያ

note: spacer@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Spacer
am: ክፍተት

note: spacer@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Add some space between your other applets
am: በሌሎች አፕሌቶች መካከል ክፍተት መጨመሪያ

note: spacer@cinnamon.org->settings-schema.json->width->description
en: Amount of space in pixels
am: የ ቦታው መጠን በ ፒክስል

note: spacer@cinnamon.org->settings-schema.json->width->tooltip
en: Adjust this to increase or decrease the width of this spacer
am: ክፍተት ለ መጨመር ወይንም ለ መቀነስ ይህን ይጠቀሙ

note: scale@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Click or hover to activate Scale view
am: ይጫኑ ወይንም ያንሳፉ መመጠኛ መመልከቻ ለማስጀመር

note: scale@cinnamon.org->settings-schema.json->activate-on-hover->description
en: Activate scale on hover
am: መጠን ማስጀመሪያ በሚንሳፈፍ ጊዜ

note: printers@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Manage print jobs
am: የ ማተሚያ ስራ አስተዳዳሪ

note: printers@cinnamon.org->settings-schema.json->show-icon->description
en: Show printer icon
am: የ ማተሚያ ምልክት ማሳያ

note: printers@cinnamon.org->settings-schema.json->show-icon->options
en: Always
am: ሁልጊዜ

note: printers@cinnamon.org->settings-schema.json->show-icon->options
en: When printers exist
am: ማተሚያ በሚኖር ጊዜ

note: printers@cinnamon.org->settings-schema.json->show-icon->options
en: When printing
am: በሚታተም ጊዜ

note: printers@cinnamon.org->settings-schema.json->show-icon->tooltip
en: Choose when to show the printer icon in the panel
am: የ ማተሚያ ምልክት በ ፓነል ላይ መቼ እንደሚታይ ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Settings API Demo
am: የ API ናሙና ማሰናጃ

note: settings-example@cinnamon.org->metadata.json->description
en: A sample applet for demonstrating the capabilities and usage of the applet and desklet settings API
am: ናሙና ለ አፕሌት መሞከሪያ እና ማስቻያ እና አጠቃቀም ለ አፕሌት እና ለ ዴስክቶፕ ማሰናጃ API

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->page1->title
en: Visible settings
am: የሚታዩ ማሰናጃዎች

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->page2->title
en: Choosers
am: መራጮች

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->page3->title settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section5->title
en: Command settings
am: ትእዛዝ ማሰናጃ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->page4->title
en: Editable list settings
am: ሊታረም የሚችል ዝርዝር ማሰናጃ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->page5->title
en: Dependencies
am: ጥገኞች

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section0->title
en: Info
am: መረጃ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section3->title
en: File choosers
am: ፋይል መምረጫ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section2->title
en: Menu settings
am: ዝርዝር ማሰናጃ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section6->title
en: Other choosers
am: ሌሎች መምረጫዎች

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section7->title
en: My list
am: የ እኔ ዝርዝር

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section8->title
en: Show dependencies section
am: የ ጥገኞች ክፍል ማሳያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section9->title
en: Dependencies section
am: የ ጥገኞች ክፍል

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->icon-name->description
en: The icon to use in the panel
am: በ ክፍል ውስጥ የሚጠቀሙት ምልክት

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->icon-name->tooltip
en: Select an icon file, or you can type an icon name into the entry box
am: የ ምልክት ፋይል ይምረጡ: ወይንም በ ማስገቢያው ሳጥን ውስጥ ይጻፉ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->color->description
en: The background color for the applet
am: ለ አፕሌት የ መደብ ቀለም

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->color->tooltip
en: Click the button to select a new background color for this applet
am: ይጫኑ ቁልፉን ለ መምረጥ የ መደብ ቀለም ለ አፕሌት

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->spinner- number->description
en: Applet width in the panel
am: የ አፕሌት ስፋት በ ክፍል ውስጥ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->spinner- number->tooltip
en: Increase or decrease this spinner value to make the applet wider or narrower in the panel
am: መጨመሪያ ወይንም መቀነሻ ይህን ማሽከርከሪያ ዋጋ አፕሌቱን ለ ማስፋት ወይንም ለ ማጥበብ በ ክፍል ውስጥ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->combo- selection->description
en: Please pick an option
am: እባክዎን ከ ምርጫው ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->combo- selection->options
en: First Choice
am: የመጀመሪያ ምርጫ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->combo- selection->options
en: Second Choice
am: ሁለተኛ ምርጫ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->combo- selection->options
en: Third Choice
am: ሶስተኛ ምርጫ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->combo- selection->options
en: Fourth Choice
am: አራተኛ ምርጫ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->combo- selection->tooltip
en: A combo selection can select between int, boolean, float, and string values
am: የ ጥምረት ምርጫ መምረጥ ያስችላል int, boolean, ተንሳፋፊ እና የ ሀረግ ዋጋዎች

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->scale- demo->description
en: Here is a demonstration of bidirectional control
am: የ ሁለት አቅጣጫ መቆጣጠሪያ መሞከሪያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->scale-demo->tooltip
en: If you adjust this scale, it updates in the applet.  If you adjust the scale in the applet, it updates here
am: እርስዎ መጠኑን ካስተካከሉ: አፕሌቱ ይሻሻላል: እርስዎ መጠኑን ካስተካከሉ ከ አፕሌቱ ውስጥ እዚህ ይሻሻላል:

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->use-custom- label->description
en: Check this to use a custom label
am: ምልክት ለማስተካከል እዚህ ምልክት ያድርጉ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->use-custom- label->tooltip
en: Checking this box allows you to set a custom label in the field below - this demonstrates setting dependencies
am: እዚህ ሳጥን ውስጥ ምልክት ማድረግ እርስዎን የሚያስችለው ምልክት ማስተካከል ነው በ ሜዳ ውስጥ ከ ታች በኩል - ይህ የሚያሳየው ጥገኞች ማሰናጃ ነው

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->custom- label->description
en: Custom Applet Label
am: የ አፕሌት ምልክት ማስተካከያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->custom-label->tooltip
en: Set your custom label here.  This field is unavailable unless the switch above is enabled
am: እዚህ ያሰናዱ የ እርስዎን ምልክት ማስተካከያ: ይህ ሜዳ አይኖርም ከ ላይ ያለውን መቀየሪያ ካላስቻሉ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->demo- button->description
en: Don't Press This Button!!!
am: ይህን ቁልፍ አይጫኑ!!!

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->demo-button->tooltip
en: Pressing this button activates a callback method in the applet - go ahead, press it.
am: ይህን ቁልፍ መጫን መልሶ መጥሪያ ዘዴን ያስጀምራል በ አፕሌት ውስጥ - ይቀጥሉ እና ይጫኑ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->signal- test->description
en: This is a test widget for individual key signal firing
am: ይህ መሞከሪያ ዊጄት ነው እያንዳንዱ ቁልፍ በትክክል እንደሚሰራ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->keybinding- test->description
en: Set the keybinding here to activate an action
am: የ ቁልፍ ማጣመሪያ እዚህ ማሰናጃ ተግባሩን ለማስጀመር

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->file- select->description
en: Choose a file
am: ፋይል ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->directory- select->description
en: Choose a directory
am: ዳይሬክቶሪ ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->sound- select->description
en: Choose a sound
am: ድምፅ ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->font- select->description
en: Choose a font
am: ፊደል ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->long-text->description
en: You can type paragraphs and lists here
am: እርስዎ አንቀጽ ሲጽፉ እዚህ ይታያል

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->long-text->tooltip
en: This setting type is useful for multi-line lists, and text that is too long to fit in an entry widget.
    You can manually set the height of the text view with the 'height' property. This one is set to 150. Default is 200.
am: የዚህ አይነት ማሰናጃ በጣም ጠቃሚ ነው ለ በርካታ-መስመር ዝርዝር: እና ጽሁፍ በጣም ረጅም ለሆነ በ ማስገቢያ ዊጄት ውስጥ ልክ ለማይሆን
    
    እርስዎ በ እጅ ማሰናዳት ይችላሉ የ ጽሁፍ መመልከቻ እርዝመት በ 'እርዝመት' ባህሪ ውስጥ: ይህ አንድ ማሰናጃ ለ 150. ነባሩ 200. ነው:

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->date- select->description
en: Choose a Date
am: ቀን ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->time- select->description
en: Choose a Time
am: ሰአት ይምረጡ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->description
en: Custom tree widget
am: በ ዛፍ ዊጄት ማስተካከያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Resident
am: መኖሪያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Address
am: አድራሻ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Id number
am: መለያ ቁጥር

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: Shortcut key
am: አቋራጭ ቁልፍ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->tree->columns->title
en: File Path
am: የ ፋይል መንገድ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->show-deps- section->description
en: Show the dependencies section
am: የ ጥገኞች ክፍል ማሳያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->show-deps- section->tooltip
en: Checking this box shows the Dependencies section below. Unchecking hides it.
am: እዚህ ሳጥን ውስጥ ምልክት ማድረግ የ ጥገኞችን ክፍል ከ ታች በኩል ያሳያል: ምልክቱን ማጥፋት ይደብቀዋል

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->deps-info->description
en: You can see this section because the switch above is on. Try switching it off and see what happens.
am: እርስዎ ይህን ክፍል ማየት የቻሉት ማብሪያው ከ ላይ በኩል ስለ በራ ነው: ማብሪያውን ያጥፉ እና ምን እንደሚሆን ይመልከቱ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->dep-combo->description
en: Show info
am: መረጃ ማሳያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->dep-combo->options
en: Show info #1
am: መረጃ #1 ማሳያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->dep-combo->options
en: Show info #2
am: መረጃ #2 ማሳያ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->dep-combo->options
en: Don't show info #1 or #2
am: መረጃ #1 ወይንም #2 አታሳይ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->dep-spin->description
en: Number value
am: የ ቁጥር ዋጋ

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->dep-spin- info1->description
en: The value of the spinner above is less than 5
am: ከ ላይ በኩል ያለው ማሽከርከሪያ ዋጋ ከ 5 ያነሰ ነው

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->dep-spin- info2->description
en: The value of the spinner above is greater than or equal to 5
am: ከ ላይ በኩል ያለው ማሽከርከሪያ ዋጋ ከ 5 ይበልጣል ወይንም እኩል ነው

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->custom- widget->description
en: Try out this custom widget!
am: ይህን የ ዊጄት ማስተካከያ ይሞክሩt!

note: expo@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Click or hover to activate Expo view
am: ይጫኑ ወይንም ያንሳፉ የ Expo መመልከቻ ለማስጀመር

note: expo@cinnamon.org->settings-schema.json->activate-on-hover->description
en: Activate expo on hover
am: ማስነሻ expo በ ላዩ ላይ ሲንሳፈፍ

note: slideshow@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Slideshow Controls
am: የ ተንሸራታች ማሳያ መቆጣጠሪያ

note: slideshow@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Basic controls for the Cinnamon slideshow
am: መሰረታዊ መቆጣጠሪያ ለ ሲናሞን ተንሸራታች ማሳያ

note: user@cinnamon.org->metadata.json->description
en: An applet to access your account details, switch users and quickly logout or power off the computer
am: አፕሌት የ እርስዎን መግለጫ ዝርዝር እየፈለገ ነው: ተጠቃሚ ይቀይሩ በፍጥነት ይውጡ ወይንም ኮምፒዩተሩን ያጥፉ

note: user@cinnamon.org->metadata.json->name
en: User Applet
am: የ ተጠቃሚ አፕሌት

note: user@cinnamon.org->settings-schema.json->display-name->description
en: Display user name on panel
am: በ ክፍሉ ላይ የተጠቃሚውን ስም ማሳያ

note: panel-launchers@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Launch applications from the panel
am: መተግባሪያ ከ ክፍል ውስጥ ማስጀመሪያ

note: panel-launchers@cinnamon.org->settings-schema.json->allow- dragging->description
en: Allow dragging of launchers
am: ለማስጀመር መጎተቻ ማስቻያ

note: notifications@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Click to display and manage system notifications
am: ይጫኑ ለማሳየት እና ለማስተዳደር የ ስርአት ማስታወቂያዎች

note: notifications@cinnamon.org->settings- schema.json->ignoreTransientNotifications->description
en: Ignore transient notifications
am: ጊዚያዊ ማስታወቂያዎችን መተው

note: notifications@cinnamon.org->settings- schema.json->ignoreTransientNotifications->tooltip
en: Check this to ignore transient notifications.
am: እዚህ ምልክት ያድርጉ ጊዚያዊ ማስታወቂያዎችን ለ መተው

note: notifications@cinnamon.org->settings- schema.json->showEmptyTray->description
en: Show empty tray
am: ባዶ ትሪ ማሳያ

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->showEmptyTray->tooltip
en: Check this to show the tray even when there are no new notifications.
am: እዚህ ምልክት ያድርጉ ትሪውን ለማሳየት ማስታወቂያባይኖርም

note: notifications@cinnamon.org->settings-schema.json->keyOpen->description
en: Show notifications
am: ማስታወቂያዎች ማሳያ

note: notifications@cinnamon.org->settings- schema.json->btnSystemSettings->description inhibit@cinnamon.org->settings- schema.json->btnSystemNotificationSettings->description
en: Open notification settings
am: የ ማስታወቂያ ማሰናጃ መክፈቻ

note: inhibit@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Inhibit Applet
am: አፕሌት መከልከያ

note: inhibit@cinnamon.org->metadata.json->description
en: This applet is used to disable notifications and power management (including the screensaver and the session from going idle)
am: ይህ አፕሌት የሚጠቅመው ማስታወቂያዎች እና የ ሐይል አስተዳዳሪ ለ ማሰናከል ነው: (የ መመልከቻ ማዳኛ እና ክፍለ ጊዜ እንዳይቦዝኑ ይጠቅማል)

note: on-screen-keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: On-Screen keyboard
am: በ-መመልከቻው ላይ የ ፊደል ገበታ

note: on-screen-keyboard@cinnamon.org->metadata.json->description
en: A Cinnamon applet to launch the on-screen keyboard
am: በ-መመልከቻው ላይ የ ፊደል ገበታ ማስጀመሪያ በ ሲናሞን አፕሌት

note: calendar@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Calendar
am: የ ቀን መቁጠሪያ

note: calendar@cinnamon.org->metadata.json->description
en: The Cinnamon calendar applet
am: የ ሲናሞን ቀን መቁጠሪያ  አፕሌት

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->show-week-numbers->description
en: Show week numbers in calendar
am: የሳምንቱን ቁጥር በቀን መቁጠሪያው ላይ ማሳያ

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->show-week-numbers->tooltip
en: Check this to show week numbers in the calendar.
am: በ ቀን መቁጠሪያ ላይ የ ሳምንት ቁጥር ለማሳየት እዚህ ምልክት ያድርጉ

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->use-custom-format->description clock@cinnamon.org->settings-schema.json->use-custom-format->description
en: Use a custom date format
am: የሚፈልጉትን የቀን አቀራረብ ይጠቀሙ

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->use-custom-format->tooltip
en: Check this to define a custom format for the date in the calendar applet.
am: እዚህ ምልክት ያድርጉ ለ መግለጽ የ አቀራረብ ማስተካከያ ለ ቀን እና ቀን መቁጠሪያ አፕሌት

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->custom-format->description clock@cinnamon.org->settings-schema.json->date-format->description
en: Date format
am: የ ቀን አቀራረብ

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->custom-format->tooltip clock@cinnamon.org->settings-schema.json->date-format->tooltip
en: Set your custom format here.
am: የ እርስዎን አቀራረብ ማስተካከያ እዚህ ማሰናጃ

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->format-button->tooltip
en: Click this button to know more about the syntax for date formats.
am: ይህን ቁልፍ ይጫኑ በ በለጠ ለ መረዳት ስለ ቀን አገባብ አቀራረብ

note: calendar@cinnamon.org->settings-schema.json->keyOpen->description
en: Show calendar
am: ቀን መቁጠሪያ ማሳያ

note: xrandr@cinnamon.org->metadata.json->description
en: XRandR monitor control applet
am: XRandR ከ ክፍል ውስጥ መቆጣጠሪያ

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Keyboard layout
am: የፊደል ገበታ አቀማመጥ

note: a11y@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Accessibility applet
am: የ መድረሻ አፕሌት

note: windows-quick-list@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Windows Quick List
am: በፍጥነት መስኮቶች ጋር መድረሻ ዝርዝር

note: windows-quick-list@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Quickly access windows from all workspaces
am: በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች በፍጥነት መስኮቶች ጋር መድረሻ

note: separator@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Separator
am: መለያያ

note: separator@cinnamon.org->metadata.json->description
en: A separator icon which can be added multiple times
am: የ ተለየ ምልክት በርካታ ጊዜ መጨመር የሚቻል

note: power@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Power Manager
am: የ ሐይል አስተዳዳሪ

note: power@cinnamon.org->metadata.json->description
en: Cinnamon power management applet
am: የ ሲናሞን የ ሐይል አስተዳዳሪ

note: power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinfo->options
en: Show percentage
am: ፐርሰንቴጅ ማሳያ

note: power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinfo->options
en: Show time remaining
am: ቀሪውን ጊዜ ማሳያ

note: power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinfo->options
en: Show percentage and time remaining
am: የ ቀረውን ጊዜ እና ፕርሰንት ማሳያ

note: power@cinnamon.org->settings-schema.json->labelinfo->options
en: Hide label
am: ምልክት መደበቂያ

note: power@cinnamon.org->settings-schema.json->showmulti->description
en: Always show all batteries
am: ሁል ጊዜ ባትሪ ማሳያ

note: photoframe@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Digital photo frame
am: የ ዲጂታል ፎቶ ክፈፍ

note: photoframe@cinnamon.org->metadata.json->description
en: A digital photo frame desklet
am: የ ዲጂታል ፎቶ ክፈፍ ዴስክሌት

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->directory->description
en: Folder
am: ፎልደር

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->height->description
en: Height
am: እርዝመት

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->width->description
en: Width
am: ስፋት

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->fade-delay->description
en: Fade delay
am: ማፍዘዣ ማዘግያ

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->effect->description
en: Special effect
am: የ ተለየ ውጤት

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->effect->options
en: Sepia
am: ወርቅማ

note: photoframe@cinnamon.org->settings-schema.json->effect->options
en: Black and White
am: ጥቁር እና ነጭ

note: launcher@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Launcher desklet
am: ዴስክሌት ማስጀመሪያ

note: launcher@cinnamon.org->metadata.json->description
en: A desklet that launches a program
am: ዴስክሌት ፕሮግራም ማስጀመሪያ

note: clock@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Clock desklet
am: የ ሰአት ዴስክሌት

note: clock@cinnamon.org->metadata.json->description
en: A desklet that displays the time
am: ዴስክሌት ሰአት ማሳያ

note: clock@cinnamon.org->settings-schema.json->text-color->description
en: Text color
am: የ ጽሁፍ ቀለም

note: clock@cinnamon.org->settings-schema.json->text-color->tooltip
en: Click the button to select a new text color
am: ይጫኑ ቁልፉን አዲስ የ ጽሁፍ ቀለም ለ መምረጥ

note: clock@cinnamon.org->settings-schema.json->use-custom-format->tooltip
en: Check this to define a custom format for the time in the clock desklet.
am: እዚህ ምልክት ያድርጉ ለ መግለጽ የ አቀራረብ ማስተካከያ ለ ሰአት በ በ ሰአት ዴስክሌት ውስጥ
