linuxmint - en to kn translation catalogue (118 entries)

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Failed to launch '%s'
kn: '%s'ನ ಪ್ರಾರಂಭ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->show-home->description
en: Home
kn: ಮುಖಪುಟ

en: File System
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Print version
kn: ಮುದ್ರಣದ ಆವೃತ್ತಿ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Launcher Properties
kn: ಆರಂಭಕದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Command:
kn: ಆದೇಶ:

en: Comment:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: Browse
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Launch in Terminal?
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: Directory Properties
kn: ಕೋಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Main Menu
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರಿವಿಡಿ

en: Restore the default menu layout
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪರಿವಿಡಿ ರಚನೆಯನ್ನು ಪುನರ್ಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: _New Menu
kn: ಹೊಸ ಪರಿವಿಡಿ(_N)

en: Ne_w Item
kn: ಹೊಸ ವಸ್ತು (_w)

en: Cut
kn: ಕತ್ತರಿಸು

en: Copy
kn: ನಕಲಿಸು

en: Paste
kn: ಅಂಟಿಸು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ

en: Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Edit Desktop File
kn: ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Add/Edit Launcher
kn: ಲಾಂಚರ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸು/ಸಂಪಾದಿಸು

en: Type:
kn: ಪ್ರಕಾರ:

en: Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Icon Name
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಹೆಸರು

en: Application
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Custom Application
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Execution of '%s' failed:
kn: '%s' ನ  ಅನುಷ್ಥಾನ ವಿಫಲಗೊಂಡಿತು

en: Are you sure you want to remove '%s'?
kn: ನೀವು  %s'ನ್ನು ತೆಗೆಯಲು  ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರೇ?

en: Remove '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: About...
kn: ಇದರ ಕುರಿತು...

en: Configure...
kn: ಸಂರಚಿಸು...

en: Leave it
kn: ಬಿಟ್ಟುಬಿಡು

en: Remove it
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Move to another panel
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: A suitable panel could not be found. The applet has been removed instead.
kn: ಸೂಕ್ತವಾದ ಫಲಕವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Certain applets do not allow multiple instances or were at their max number of instances so were not copied
kn: ಕೆಲವು ಆಪ್ಲೆಟ್‌ಗಳು ಅನೇಕ ನಿದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅವುಗಳ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ನಿದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Sound Settings
kn: ಧ್ವನಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Show Text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Hide Text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Remove this desklet
kn: ಈ ಡೆಸ್ಕ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು,

en: Are you sure you want to remove workspace "%s"?
kn: "%s" ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Loaded
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Out of date
kn: ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Loaded successfully
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Check your video drivers
kn: ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊ ಡ್ರೈವರ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Your system is currently running without video hardware acceleration.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ವೀಡಿಯೊ ಹಾರ್ಡ್‌ವೇರ್ ವೇಗವರ್ಧನೆಯಿಲ್ಲದೆ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: You may experience poor performance and high CPU usage.
kn: ನೀವು ಕಳಪೆ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಿಪಿಯು ಬಳಕೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು.

en: Launch Driver Manager
kn: ಡ್ರೈವರ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Cinnamon started successfully, but one or more applets, desklets or extensions failed to load.
kn: ಸಿನ್ಯಾಮನ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಆದರೆ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಪ್ಲೆಟ್‌ಗಳು, ಡೆಸ್ಕ್‌ಲೆಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿವೆ.

en: Check your system log and the Cinnamon LookingGlass log for any issues.
kn: ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಲಾಗ್ ಮತ್ತು ಸಿನ್ಯಾಮನ್ ಲುಕಿಂಗ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Please contact the developer.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಡೆವಲಪರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Workspace
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರ

en: Restarting Cinnamon...
kn: ಸಿನ್ಯಾಮನ್ ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: System Information
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಮಾಹಿತಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Select new position of panel. Esc to cancel.
kn: ಫಲಕದ ಹೊಸ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು Esc.

en: You don't have any panels added.
    Do you want to open panel settings?
kn: ನೀವು ಯಾವುದೇ ಫಲಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿಲ್ಲ.
    ಪ್ಯಾನಲ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: settings-example@cinnamon.org->settings-schema.json->section1->title
en: Panel settings
kn: ಪಡಿವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು

en: Panel edit mode
kn: ಪ್ಯಾನಲ್ ಸಂಪಾದನೆ ಮೋಡ್

en: Move
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Add a new panel
kn: ಹೊಸ ಫಲಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Restart Cinnamon
kn: ಸಿನ್ಯಾಮನ್ ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: Looking Glass
kn: ಲುಕಿಂಗ್ ಗ್ಲಾಸ್

en: Restore all settings to default
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಗೆ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Are you sure you want to restore all settings to default?
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಗೆ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: i18n for menu item set up larger components.
en: System Settings
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Retry
kn: ಮರುಯತ್ನಿಸು

en: %s (%s) has just been stopped.
kn: %s (%s) ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Device %s can be turned off, if necessary.
kn: ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ %s ಸಾಧನವನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Device %s is busy, please wait.
kn: %s ಸಾಧನ ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ.

en: Do not disconnect or data loss may occur.
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತಗೊಳಿಸಬೇಡಿ ಅಥವಾ ಡೇಟಾ ನಷ್ಟ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

en: Unable to stop the drive %s (%s)
kn: %s (%s) ಡ್ರೈವ್ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: %s (%s) can be safely unplugged.
kn: %s (%s) ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಅನ್ಪ್ಲಗ್ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Device %s can be removed.
kn: %s ಸಾಧನವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದು.

en: %s (%s) has just been ejected.
kn: %s (%s) ಅನ್ನು ಇದೀಗ ಹೊರಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Do not remove or data loss may occur.
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಡಿ ಅಥವಾ ಡೇಟಾ ನಷ್ಟ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

en: Unable to eject the drive %s (%s)
kn: %s (%s) ಡ್ರೈವ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Failed to unmount %s (%s)
kn: %s (%s) ಅನ್ನು ಅನ್‌ಮೌಂಟ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Restore
kn: ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Minimize
kn: ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸು

note: a11y@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Accessibility
kn: ನಿಲುಕಣೆ (ಆಕ್ಸೆಸಿಬಿಲಿಟಿ)

en: Zoom
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Screen Keyboard
kn: ತೆರೆಯ ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Sticky Keys
kn: ಅಂಟು ಕೀಲಿಗಳು

en: Slow Keys
kn: ನಿಧಾನ ಕೀಲಿಗಳು

en: Bounce Keys
kn: ಪುಟಿಯುವ ಕೀಲಿಗಳು

en: Mouse Keys
kn: ಮೂಷಿಕ ಕೀಲಿಗಳು

en: Universal Access Settings
kn: ಜಾಗತಿಕ ನಿಲುಕಣೆ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: High Contrast
kn: ಅಧಿಕ ವೈದೃಶ್ಯ

en: Large Text
kn: ದೊಡ್ಡ ಪಠ್ಯ

en: Date and Time Settings
kn: ದಿನ ಮತ್ತು ಸಮಯ ಸಿದ್ದತೆಗಳು

en: Add to desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Recent Files
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಡತಗಳು

en: Clear list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಿ

note: Translators: this indicates that wireless or wwan is disabled by hardware killswitch
en: disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡ

note: Translators: this is for network devices that are physically present but are not under NetworkManager's control (and thus cannot be used in the menu)
en: unmanaged
kn: ನಿರ್ವಹಿಸದೆ ಇರುವ

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password
en: authentication required
kn: ದೃಢೀಕರಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: connection failed
kn: ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Bluetooth
kn: ಬ್ಲೂಟೂತ್

note: keyboard@cinnamon.org->metadata.json->name
en: Keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Brightness
kn: ಪ್ರಕಾಶತೆ

en: Administrator
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Eject
kn: ಹೊರತಳ್ಳು

note: Action, Label, Allow phase selection, extra widget type [entry|slider|none], default custom val workspace-switcher@cinnamon.org->settings-schema.json->scroll- behavior->options
en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: menu@cinnamon.org->settings-schema.json->content-places->title
en: Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು

note: clock@cinnamon.org->settings-schema.json->text-color->description
en: Text color
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ
