linuxmint - en to is translation catalogue (359 entries)

en: No Info
is: Engar upplýsingar

en: Title:
is: Titill:

en: Artist:
is: Flytjandi:

en: Album:
is: Hljómplata/Diskur:

en: Album Artist:
is: Listamenn á hljómplötu:

en: Genre:
is: Tónlistarstíll:

en: Year:
is: Ár:

en: Track #:
is: Lag #:

en: Length:
is: Lengd:

en: Bitrate:
is: Bitahraði:

en: Sample Rate:
is: Söfnunartíðni:

en: Encoded by:
is: Kóðað af:

en: Copyright:
is: Höfundarréttur:

en: Nemo Compare
is: Nemo samanburður

en: Normal Diff
is: Venjuleg mismunaskrá

en: Three-Way Diff
is: Þriggja-átta mismunaskrá

en: N-Way Diff
is: N-átta mismunaskrá

en: Compare to:
is: Bera saman við:

en: Compare to the file previously selected
is: Bera saman við skrána sem áður var valin

en: Compare Later
is: Bera saman síðar

en: Remember file for later comparison
is: Muna skrá fyrir síðari tíma samanburð

en: Compare
is: Bera saman

en: Compare selected files
is: Bera saman valdar skrár

en: Art
is: Myndefni

en: Camera
is: Myndavél

en: Danger
is: Hættulegt

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Development
is: Þróun

en: Documents
is: Skjöl

en: Downloads
is: Sóttar skrár

en: Favorite
is: Eftirlæti

en: Games
is: Leikir

en: Generic
is: Almennt

en: Important
is: Mikilvægt

en: Installed
is: Uppsett

en: Mail
is: Póstur

en: Marketing
is: Markaðssetning

en: Money
is: Fjármál

en: Multimedia
is: Margmiðlun

en: New
is: Nýtt

en: Note
is: Minnispunktur

en: Package
is: Pakki

en: People
is: Fólk

en: Personal
is: Einka

en: Photos
is: Ljósmyndir

en: Plan
is: Áætlanir

en: Presentation
is: Kynning

en: Sales
is: Sala

en: Sound
is: Hljóð

en: System
is: Kerfið

en: Urgent
is: Áríðandi

en: Videos
is: Myndskeið

en: Web
is: Vefurinn

en: Emblems
is: Merkimiðar

en: Extract Here
is: Afþjappa hér

en: Extract the selected archive to the current position
is: Afþjappa þetta skráasafn hingað

en: Extract To...
is: Afþjappa í...

en: Extract the selected archive
is: Afþjappa valda safnskrá

en: Compress...
is: Þjappa...

en: Create a compressed archive with the selected objects
is: Búa til þjappaða safnskrá úr völdum hlutum

en: Save Digests
is: Vista samstæðu

en: A GTK+ utility for computing message digests or checksums.
is: GTK+ nytjatól til að reikna samstæður eða gátsummur skilaboða.

en: Select Files
is: Veldu skrár

en: Failed to read "%s"
is: Gat ekki lesið "%s"

en: Failed to read "%s":
    %s
is: Gat ekki lesið "%s":
    %s

en: Not a regular file
is: Ekki venjuleg skrá

en: Unknown error
is: Óþekkt villa

en: Failed to add "%s":
    %s
is: Mistókst að bæta við "%s":
    %s

en: %s of %s - 1 minute left (%s/sec)
is: %s af %s - 1 mínúta eftir (%s/sek)

en: %s of %s - %u minutes left (%s/sec)
is: %s af %s - %u mínútur eftir (%s/sek)

en: %s of %s - 1 second left (%s/sec)
is: %s af %s - 1 sekúnda eftir (%s/sek)

en: %s of %s - %u seconds left (%s/sec)
is: %s af %s - %u sekúndur eftir (%s/sek)

en: Check against the specified digest or checksum
is: Bera saman við tiltekna samstæðu eða gátsummu

en: DIGEST
is: SAMSTÆÐA

en: Read program data from the specified directory
is: Lesa forritsgögn úr tilteknu möppunni

en: DIRECTORY
is: MAPPA

en: Hash the specified text
is: Tæta (hash) tiltekinn texta

en: TEXT
is: TEXTI

en: Show version information
is: Birta upplýsingar um útgáfu

en: [FILE|URI...]
is: [SKRÁ|SLÓÐ...]

en: Failed to enable any supported hash functions.
is: Tókst ekki að virkja neinar studdar tætiaðgerðir.

en: Digests
is: Samstæður

en: _Resize Images...
is: B_reyta stærð mynda...

en: Resize each selected image
is: Breyta stærð hverrar valinnar myndar

en: Ro_tate Images...
is: S_núa myndum...

en: Rotate each selected image
is: Snúa hverri valinni mynd

en: _Skip
is: _Sleppa

en: _Retry
is: _Reyna aftur

en: Resizing image: %d of %d
is: Breyti stærð mynda: %d af %d

en: <i>Resizing "%s"</i>
is: <i>Breyti stærð "%s"</i>

en: Please enter a valid filename suffix!
is: Settu inn gilda skráarendingu!

en: Rotating image: %d of %d
is: Sný myndum: %d af %d

en: <i>Rotating "%s"</i>
is: <i>Sný "%s"</i>

en: Resize Images
is: Breyta stærð mynda

en: <b>Image Size</b>
is: <b>Stærð myndar</b>

en: Select a size:
is: Veldu stærð:

en: pixels
is: mynddílar

en: Scale:
is: Kvarði:

en: percent
is: prósent

en: Custom size:
is: Sérsniðin stærð:

en: Width:
is: Breidd:

en: Height:
is: Hæð:

en: <b>Filename</b>
is: <b>Skráarheiti</b>

en: Append
is: Bæta

en: .resized
is: .stærðarbreytt

en: to file title
is: aftan við titil

en: Resize in place
is: Breyta stærð á staðnum

en: _Resize
is: B_reyta stærð

en: Rotate Images
is: Snúa myndum

en: <b>Image Rotation</b>
is: <b>Snúningur myndar</b>

en: Select an angle:
is: Veldu horn:

en: Custom angle:
is: Sérsniðið horn:

en: degrees clockwise
is: gráður réttsælis

en: .rotated
is: .snúið

en: Rotate in place
is: Snúa á staðnum

en: _Rotate
is: S_núa

en: Title
is: Titill

en: Album
is: Albúm

en: Artist
is: Flytjandi

en: Track
is: Lag

en: Genre
is: Stíll

en: Date
is: Dagsetning

en: Bitrate
is: Bitahraði

en: Pages
is: Síður

en: Sample Rate
is: Safntíðni

en: Length
is: Lengd

en: EXIF Date
is: EXIF-dagsetning

en: EXIF Software
is: EXIF-hugbúnaður

en: EXIF Flash
is: EXIF-leifturljós

en: EXIF Image Size
is: EXIF-myndstærð

en: EXIF Rating
is: EXIF-einkunn

en: Image Size
is: Stærð myndar

en: Nemo Pastebin
is: Nemo límklippusafn

en: Pastebin
is: Límklippusafn (pastebin)

en: Open the browser
is: Opna vafrann

en: Show a notification
is: Birta tilkynningu

en: Username
is: Notandanafn

en: Password
is: Lykilorð

en: Author
is: Höfundur

en: %d item | %d items
is[0]: %d atriði
is[1]: %d atriði

en: Empty Folder
is: Tóm mappa

en: Type
is: Gerð

en: Loading...
is: Hleð inn...

en: Size
is: Stærð

en: Modified
is: Breytt

en: from
is: frá

en: by
is: af

en: %d of %d
is: %d af %d

en: <span size="larger">The selected "%s" is invalid encoding.</span>
    <span size="larger">Please choose another one.</span>
is: <span size="larger">Valin "%s" er ógild stafatafla.</span>
    <span size="larger">Veldu eitthvað annað.</span>

en: <span size="larger" weight="bold">There was an error renaming the file to "%s"</span>
is: <span size="larger" weight="bold">Villa kom upp við endurnefningu skrárinnar sem "%s"</span>

en: <span size="larger" weight="bold">A file named "%s" already exists.</span>
is: <span size="larger" weight="bold">Skrá með heitinu "%s" er þegar til.</span>

en: If you want to rename the selected file, please move or rename "%s" first.
is: Ef þú vilt endurnefna valda skrá, færðu fyrst eða endurnefndu "%s".

en: Repair filename ...
is: Gera við skráarheiti ...

en: Repair filename
is: Gera við skráarheiti

en: Re_name as "%s"
is: Endur_nefna sem "%s"

en: Rename as "%s".
is: Endurnefna sem "%s".

en: Select a filename
is: Veldu skráarheiti

en: Select a filename from sub menu items.
is: Veldu skráarheiti úr atriðum undirvalmyndar.

en: Arabic - CP1256
is: Arabísk - CP1256

en: Baltic - CP1257
is: Baltnesk - CP1257

en: Central European latin - CP1250
is: Mið-evrópsk latnesk - CP1250

en: Chinese simplified - CP936
is: Einfölduð kínversk - CP936

en: Chinese traditional - CP950
is: Hefðbundin kínversk - CP950

en: Cyrillic - CP1251
is: Kýrílísk - CP1251

en: Greek - CP1253
is: Grísk - CP1253

en: Hebrew - CP1255
is: Hebresk - CP1255

en: Japanese - CP932
is: Japönsk - CP932

en: Korean - CP949
is: Kóresk - CP949

en: Thai - CP874
is: Tælensk - CP874

en: Turkish - CP1254
is: Tyrknesk - CP1254

en: Vietnamese - CP1258
is: Víetnömsk - CP1258

en: Western European latin - CP1252
is: Vestur-evrópsk latnesk - CP1252

en: <span size="larger" weight="bold">There was an error renaming "%s" to "%s"</span>
is: <span size="larger" weight="bold">Villa kom upp við endurnefningu skrárinnar "%s" sem "%s"</span>

en: Other ...
is: Annað ...

en: As is
is: Eins og er

en: To be
is: Á að verða

en: Nemo Filename Repairer: Select Files To Rename
is: Nemo viðgerðatól fyrir skráaheiti: Veldu skrár til að endurnefna

en: Select an encoding name to use
is: Veldu heiti stafatöflu sem á að nota

en: _Encoding name to add:
is: Heiti á stafatöflu sem á að bæta við:

en: Nemo Filename Repairer
is: Viðgerð skráaheita í Nemo

en: Select _encoding:
is: V_eldu stafatöflu:

en: Include _subdirectories
is: Hafa með _undirmöppur

en: Key Imported | Keys Imported
is[0]: Flutti inn lykil
is[1]: Flutti inn lykla

en: Imported %i key | Imported %i keys
is[0]: Flutti inn %i lykil
is[1]: Flutti inn %i lykla

en: Imported a key for | Imported keys for
is[0]: Flutti inn lykil fyrir
is[1]: Flutti inn lykla fyrir

en: Signed by <i><key id='%s'/> <b>expired</b></i> on %s.
is: Undirritað af <i><key id='%s'/> <b>útrunnið</b></i> þann %s.

en: Invalid Signature
is: Ógild undirritun

en: Signed by <i><key id='%s'/></i> on %s <b>Expired</b>.
is: Undirritað af <i><key id='%s'/></i> þann %s <b>útrunnið</b>.

en: Expired Signature
is: Útrunnin undirritun

en: Signed by <i><key id='%s'/> <b>Revoked</b></i> on %s.
is: Undirritað af <i><key id='%s'/> <b>Afturkallað</b></i> þann %s.

en: Revoked Signature
is: Afturkölluð undirritun

en: Good Signature
is: Gild undirritun

en: Signed by <i><key id='%s'/></i> on %s.
is: Undirritað af <i><key id='%s'/></i> þann %s.

en: Untrusted Valid Signature
is: Ótreyst gild undirritun

en: Valid but <b>untrusted</b> signature by <i><key id='%s'/></i> on %s.
is: Gild en <b>ótreyst</b> undirritun frá <i><key id='%s'/></i> á %s.

en: Signing key not in keyring.
is: Undirritunarlykill ekki í lyklakippu.

en: Unknown Signature
is: Óþekkt undirritun

en: Bad or forged signature. The signed data was modified.
is: Ógild eða fölsuð undirritun. Undirrituðum gögnum hefur verið breytt.

en: Bad Signature
is: Röng undirritun

en: Couldn't verify signature.
is: Gat ekki sannreynt undirritun.

en: Wrong passphrase.
is: Röng lykilsetning.

en: Enter new passphrase for '%s'
is: Settu inn nýja lykilsetningu fyrir '%s'

en: Enter passphrase for '%s'
is: Settu inn lykilsetningu fyrir '%s'

en: Enter new passphrase
is: Settu inn nýja lykilsetningu

en: Enter passphrase
is: Settu inn lykilsetningu (passphrase)

en: Passphrase
is: Lykilsetning

en: Ok
is: Í lagi

en: Cancel
is: Hætta við

en: Import keys from the file
is: Flytja lykla inn úr skránni

en: Encrypt file
is: Dulrita skrá

en: Sign file with default key
is: Undirrita skrá með sjálfgefnum lykli

en: Encrypt and sign file with default key
is: Dulrita og undirrita skrá með sjálfgefnum lykli

en: Decrypt encrypted file
is: Afkóða dulritaða skrá

en: Verify signature file
is: Sannreyna undirritunarskrá

en: Read list of URIs on standard in
is: Lesa lista yfir slóðir á stöðluðu inntaki

en: file...
is: skrá...

en: Encryption settings
is: Dulritunarstillingar

en: Couldn't load keys
is: Gat ekki hlaðið inn lyklum

en: Choose Encrypted File Name for '%s'
is: Velja dulritað skráarheiti fyrir '%s'

en: Choose Signer
is: Veldu undirritara

en: Choose Signature File Name for '%s'
is: Velja undirritað skráarheiti fyrir '%s'

en: Import is complete
is: Innflutningi er lokið

en: Importing keys ...
is: Flyt inn lykla ...

en: Import Failed
is: Innflutningur mistókst

en: Keys were found but not imported.
is: Lyklar fundust en voru ekki fluttir inn.

en: Imported key
is: Flutti inn lykil

en: Imported %d key | Imported %d keys
is[0]: Flutti inn %d lykil
is[1]: Flutti inn %d lykla

en: Choose Decrypted File Name for '%s'
is: Velja afkóðað skráarheiti fyrir '%s'

en: Choose Original File for '%s'
is: Velja upprunalega skrá fyrir '%s'

en: No valid signatures found
is: Engar gildar undirritanir fundust

en: File Encryption Tool
is: Dulritunartól fyrir skrár

en: Encrypting
is: Dulritun

en: Couldn't encrypt file: %s
is: Gat ekki dulritað skrá: %s

en: Signing
is: Undirritun

en: Couldn't sign file: %s
is: Gat ekki undirritað skrá: %s

en: Importing
is: Innflutningur

en: Couldn't import keys from file: %s
is: Gat ekki flutt inn lykla úr skrá: %s

en: Decrypting
is: Afkóðun

en: Couldn't decrypt file: %s
is: Gat ekki afkóðað skrá: %s

en: Verifying
is: Sannvottun

en: Couldn't verify file: %s
is: Gat ekki sannreynt skrá: %s

en: Self-extracting zip (.exe)
is: Sjálf-afþjappandi zip (.exe)

en: Tar uncompressed (.tar)
is: Tar óþjappað (.tar)

en: Tar compressed with bzip (.tar.bz)
is: Tar þjappað með bzip (.tar.bz)

en: Tar compressed with bzip2 (.tar.bz2)
is: Tar þjappað með bzip2 (.tar.bz2)

en: Tar compressed with gzip (.tar.gz)
is: Tar þjappað með gzip (.tar.gz)

en: Tar compressed with lzop (.tar.lzo)
is: Tar þjappað með lzop (.tar.lzo)

en: Tar compressed with compress (.tar.Z)
is: Tar þjappað með compress (.tar.Z)

en: You have selected %d file  | You have selected %d files
is[0]: Þú hefur valið %d skrá
is[1]: Þú hefur valið %d skrár

en: and %d folder | and %d folders
is[0]: og %d möppu
is[1]: og %d möppur

en: You have selected %d file | You have selected %d files
is[0]: Þú hefur valið %d skrá
is[1]: Þú hefur valið %d skrár

en: You have selected %d folder | You have selected %d folders
is[0]: Þú hefur valið %d möppu
is[1]: Þú hefur valið %d möppur

en: Preparing...
is: Undirbý...

en: Couldn't list files
is: Gat ekki talið upp skrár

en: Couldn't package files
is: Gat ekki pakkað skrám

en: Decryption failed. You probably do not have the decryption key.
is: Afkóðun mistókst. Líklega ertu ekki með dulritunarlykilinn.

en: %Y-%m-%d
is: %d-%m-%Y

en: Couldn't run file-roller
is: Gat ekki keyrt file-roller

en: The file-roller process did not complete successfully
is: Ekki tókst að ljúka file-roller ferlinu á réttan hátt

en: All key files
is: Allar lyklaskrár

en: All files
is: Allar skrár

en: Archive files
is: Setja í safnskrár

en: <b>A file already exists with this name.</b>
    
    Do you want to replace it with a new file?
is: <b>Þegar er til skrá með þessu heiti.</b>
    
    Viltu skipta henni út með nýrri skrá?

en: _Replace
is: _Skipta út

en: Encrypt Multiple Files
is: Dulrita margar skrár

en: <b>You have selected multiple files or folders</b>
is: <b>Þú hefur valið margar skrár eða möppur</b>

en: encrypted-package
is: dulritaður-pakki

en: Encrypt each file separately
is: Dulrita hverja skrá sérstaklega

en: Encrypt packed together in a package
is: Dulrita allt saman í einum pakka

en: Packaging:
is: Pökkun:

en: Package Name:
is: Heiti pakka:

en: Because the files are located remotely, each file will be encrypted separately.
is: Þar sem skrárnar eru fjartengdar, verður hver skrá dulrituð sérstaklega.

en: Notification Messages
is: Tilkynningaskilaboð

en: Progress Title
is: Framvindutitill

en: Encrypt...
is: Dulrita...

en: Encrypt (and optionally sign) the selected file | Encrypt the selected files
is[0]: Dulrita (og mögulega undirrita) valda skrá
is[1]: Dulrita valdar skrár

en: Sign
is: Undirrita

en: Sign the selected file | Sign the selected files
is[0]: Undirrita valda skrá
is[1]: Undirrita valdar skrá

en: Nemo needs to add some permissions to your folder "%s" in order to share it
is: Nemo þarf að bæta aukaheimildum við möppuna "%s" til að geta deilt henni

en: The folder "%s" needs the following extra permissions for sharing to work:
    %s%s%sDo you want Nemo to add these permissions to the folder automatically?
is: Mappan "%s" þarfnast eftirfarandi aukaheimilda til að geta virkað sem sameign:
    %s%s%sViltu að Nemo bæti sjálfvirkt við þessum heimildum fyrir möppuna?

en:   - read permission by others
is:   - lesheimildir fyrir aðra

en:   - write permission by others
is:   - skrifheimildir fyrir aðra

en:   - execute permission by others
is:   - keyrsluheimildir fyrir aðra

en: Add the permissions automatically
is: Bæta sjálfkrafa við heimildum

en: Could not change the permissions of folder "%s"
is: Gat ekki breytt heimildum möppunnar "%s"

en: The share name cannot be empty
is: Heiti sameignar getur ekki verið tómt

en: The share name is too long
is: Heiti sameignar er of langt

en: Error while getting share information: %s
is: Það kom upp villa við að ná í upplýsingar um sameignir: %s

en: Another share has the same name
is: Önnur sameign er með sama heiti

en: This folder is located in an encrypted directory. It will not be accessible by other users unless the option 'force user' is specified in /etc/samba/smb.conf.
is: Þessi mappa er staðsett inni í dulritaðri möppu. Hún verður ekki aðgengileg öðrum notendum nema ef 'force user' valkosturinn sé tiltekinn í /etc/samba/smb.conf.

en: The permissions for %s prevent other users from accessing this share
is: Aðgangsheimildir fyrir %s koma í veg fyrir að aðrir notendur hafi aðgang að þessari sameign

en: Modify _Share
is: Breyta _sameign

en: Create _Share
is: Búa til _sameign

en: Please reboot to finalize changes
is: Gerðu svo vel að endurræsa svo að hægt sé að ljúka breytingum

en: Something went wrong.  You may need to install samba and add your user to the 'sambashare' group manually.
is: Eitthvað fór úrskeiðis. Þú gætir þurft að setja samba upp og bæta handvirkt notandanafninu þínu í 'sambashare' hópinn.

en: There was an error while getting the sharing information
is: Það kom upp villa við að ná í upplýsingar um sameignir

en: Share
is: Sameign

en: Folder Sharing
is: Deiling möppu

en: Sharing Options
is: Valkostir deilingar

en: Share this Folder
is: Deila þessari möppu

en: %s %s %s returned with signal %d
is: %s %s %s gafst upp með merkinu %d

en: %s %s %s failed for an unknown reason
is: %s %s %s mistókst af óþekktum ástæðum

en: 'net usershare' returned error %d: %s
is: 'net usershare' gaf villuna %d: %s

en: 'net usershare' returned error %d
is: 'net usershare' gaf villuna %d

en: the output of 'net usershare' is not in valid UTF-8 encoding
is: Úttak 'net usershare' er ekki með gildri UTF-8 stafatöflu

en: Failed
is: Mistókst

en: Samba's testparm returned with signal %d
is: Samba-prófunin 'testparm' gafst upp með merkinu %d

en: Samba's testparm failed for an unknown reason
is: Samba-prófunin 'testparm' mistókst af óþekktum ástæðum

en: Samba's testparm returned error %d: %s
is: Samba-prófunin 'testparm' gaf villuna %d: %s

en: Samba's testparm returned error %d
is: Samba-prófunin 'testparm' gaf villuna %d

en: Cannot remove the share for path %s: that path is not shared
is: Get ekki fjarlægt sameignina á slóðinni %s: sú slóð er ekki sameiginleg

en: Cannot change the path of an existing share; please remove the old share first and add a new one
is: Ekki er hægt að breyta slóð sameignar sem þegar er til; eyddu fyrst gömlu sameigninni og búðu svo til nýja

en: Share this _folder
is: Deila þessari _möppu

en: Share _name:
is: Heiti sameign_nar:

en: Co_mment:
is: A_thugasemd:

en: _Allow others to create and delete files in this folder
is: _Leyfa öðrum að búa til og breyta skrám í þessari möppu

en: _Guest access (for people without a user account)
is: _Gestaaðgangur (fyrir fólk án notandaaðgangs)

en: Install
is: Setja upp

en: Samba needs to be installed, appropriate firewall rules need to be added and your user account needs to join the 'sambashare' group.
is: Það þarf að setja Samba upp, setja inn viðeigandi reglur fyrir eldvegg, og síðan þarf að bæta notandanafninu þínu í'sambashare' hópinn.

en: Nemo-Terminal Preferences
is: Kjörstillingar Nemo-skipanalínu

en: Visible by default
is: Sjálfgefið sýnilegt

en: Top
is: Efst

en: Bottom
is: Neðst

en: Terminal position
is: Staðsetning skjáhermis

en: Independent
is: Óháð

en: Terminal follows view location
is: Skjáhermir fylgir staðsetningu sýnar

en: Location mode
is: Staðsetningarhamur

en: Terminal bell
is: Skjáhermihljóð

en: Default number of lines for the terminal
is: Sjálfgefinn fjöldi lína í skjáhermi

en: Keyboard shortcut
is: Flýtileið á lyklaborði

en: Basic
is: Einfalt

en: Shell to use (leave blank for system default)
is: Sel sem á að nota (skildu eftir autt til að nota sjálfgefnar kerfisstillingar)

en: Terminal erase line key sequence
is: Lyklaruna til að eyða línu í skjáhermi

en: Terminal restore line key sequence
is: Lyklaruna til að endurheimta línu í skjáhermi

en: Change directory command
is: Skipta um möppuskipun

en: Restore defaults
is: Endurheimta sjálfgefnar stillingar

en: Sequences must be escaped according to python rules.
is: Lyklarunur verða að vera afmarkaðar samkvæmt framsetningarreglum Python.

en: '%s' is replaced by the quoted directory name.
is: '%s' er skipt út fyrir afmarkaða möppuheitið.

en: Advanced
is: Ítarlegt

en: Paste Filenames
is: Líma skráaheiti

en: Composer
is: Samsetning

en: Description
is: Lýsing

en: Allows managing of archives from the context menu
is: Gerir kleift að sýsla með safnskrár úr samhengisvalmyndinni

en: Allows you to quickly share a folder from the context menu
is: Gerir kleift að deila möppur á fljótlegan máta úr samhengisvalmyndinni

en: Nemo Emblems
is: Tákn Nemo

en: Change a folder or file emblem
is: Breyta tákni á möppu eða skrá

en: Allows managing of Dropbox web service from the context menu
is: Gerir kleift að sýsla með Dropbox-vefþjónustu úr samhengisvalmyndinni

en: Allows image resizing and rotation from the context menu
is: Gerir kleift að snúa og breyta stærð mynda úr samhengisvalmyndinni

en: Allows filename encoding repair from the context menu
is: Gerir kleift að gera við kóðun skráaheita úr samhengisvalmyndinni

en: Allows encryption and decryption of OpenPGP files from the context menu
is: Gerir kleift að dulrita og afkóða OpenPGP-skrár úr samhengisvalmyndinni

en: View audio tag information from the properties tab
is: Skoða upplýsingar merkja á hljóðskrám í eiginleikaflipanum

en: Allows file comparison from the context menu
is: Gerir kleift að bera saman skrár úr samhengisvalmyndinni

en: Provides additional columns for the list view
is: Bætir viðbótardálkum í listasýnina

en: Embedded terminal for Nemo
is: Ívafinn skjáhermir fyrir Nemo

en: Unable to read or parse the result page.
is: Næ ekki að lesa eða túlka niðurstöðusíðuna.

en: It could be a server timeout or a change server side. Try later.
is: Þetta gæti verið vandamál á netþjóninum. Prófaðu aftur síðar.

en: Pastebin to %s
is: Senda límklippu til %s

en: Send this file to %s
is: Senda þessa skrá til %s

en: Send files to a paste service via the context menu
is: Senda skrár á límklippuþjónustu í gegnum samhengisvalmyndina
