linuxmint - en to am translation catalogue (258 entries)

en: Audio
am: ድምፅ

en: No Info
am: መረጃ የለም

en: Title:
am: አርእስት:

en: Artist:
am: ተዋናይ:

en: Album:
am: አልበም:

en: Album Artist:
am: የ ተዋናይ አልበም:

en: Year:
am: አመት:

en: Track #:
am: ተረኛ #:

en: Length:
am: እርዝመት:

en: Bitrate:
am: ቢት በ ሰከንድ:

en: Sample Rate:
am: ናሙና መጠን:

en: Encoded by:
am: የ ተቀየረው በ

en: Copyright:
am: የ ቅጂ መብት:

en: Nemo Compare
am: ኔሞ ማወዳደሪያ

en: Compare to:
am: ማወዳደሪያ ከ:

en: Compare Later
am: በኋላ ማወዳደሪያ

en: Remember file for later comparison
am: ፋይሉን አስታውስ ለሚቀጥለው ማነፃፀሪያ

en: Compare
am: ማወዳደሪያ

en: Compare selected files
am: የ ተመረጡ ፋይሎች ማወዳደሪያ

en: Camera
am: ካሜራ

en: Default
am: ነባር

en: Development
am: አበልጻጊ

en: Documents
am: ሰነዶች

en: Downloads
am: የወረዱ

en: Favorite
am: የምወዳቸው

en: Games
am: ጨዋታዎች

en: Generic
am: አጠቃላይ

en: Important
am: አስፈላጊ

en: Installed
am: ተገጥሟል

en: Mail
am: ደብዳቤ

en: Money
am: ገንዘብ

en: New
am: አዲስ

en: Note
am: ማስታወሻ

en: Package
am: ጥቅል

en: People
am: ህዝብ

en: Personal
am: የ ግል

en: Photos
am: ፎቶዎች

en: Plan
am: እቅድ

en: Presentation
am: ማቅረቢያ

en: Sound
am: ድምፅ

en: System
am: ስርአት

en: Urgent
am: አስቸኳይ

en: Videos
am: ቪዲዮዎች

en: Web
am: ዌብ

en: Emblems
am: አርማዎች

en: Extract Here
am: እዚህ አራግፍ

en: Extract the selected archive to the current position
am: የ ተመረጠውን ማህደር በ አሁኑ አካባቢ ማራገፊያ

en: Extract To...
am: ማራገፊያ ወደ...

en: Extract the selected archive
am: የ ተመረጠውን ማህደር ማራገፊያ

en: Compress...
am: ማመቂያ...

en: Create a compressed archive with the selected objects
am: ለተመረጡት እቃዎች የታመቀ ማህደር መፍጠሪያ

en: Select Files
am: ፋይሎች ይምረጡ

en: Failed to read "%s"
am: ማንበብ አልተቻለም "%s"

en: Failed to read "%s":
    %s
am: ማንበብ አልተቻለም  "%s":
    %s

en: Not a regular file
am: መደበኛ ፋይል አይደለም

en: Unknown error
am: ያልታወቀ ስህተት

en: Failed to add "%s":
    %s
am: መጨመር አልተቻለም "%s":
    %s

en: %s of %s - 1 minute left (%s/sec)
am: %s ከ %s - 1 ደቂቃ የቀረው (%s/ሰከንድ)

en: %s of %s - %u minutes left (%s/sec)
am: %s ከ %s - %u ደቂቃዎች የቀረው (%s/ሰከንድ)

en: %s of %s - 1 second left (%s/sec)
am: %s ከ %s - 1 ሰከንድ የቀረው (%s/ሰከንድ)

en: %s of %s - %u seconds left (%s/sec)
am: %s ከ %s - %u ሰከንዶች የቀረው (%s/ሰከንድ)

en: Read program data from the specified directory
am: የ ፕሮግራም ዳታ ማንበቢያ ከ ተወሰነ ዳይሬክቶሪ ውስጥ

en: DIRECTORY
am: ዳይሬክቶሪ

en: TEXT
am: ጽሁፍ

en: Show version information
am: የ እትም መረጃ ማሳያ

en: _Resize Images...
am: ምስል _እንደገና መመጠኛ...

en: Resize each selected image
am: እያንዳንዱን ምስል እንደገና መመጠኛ

en: Ro_tate Images...
am: ምስሎች ማዞ_ሪያ...

en: Rotate each selected image
am: እያንዳንዱን ምስል ማዞሪያ

en: _Skip
am: _መዝለያ

en: _Retry
am: _እንደገና መሞከሪያ

en: Resizing image: %d of %d
am: ምስል እንደገና መመጠኛ: %d ከ %d

en: <i>Resizing "%s"</i>
am: <i>እንደገና መመጠኛ "%s"</i>

en: Please enter a valid filename suffix!
am: እባክዎን ዋጋ ያለው የ ፋይል ስም መጨረሻ ያስገቡ

en: Rotating image: %d of %d
am: ምስል ማዞሪያ: %d of %d

en: <i>Rotating "%s"</i>
am: <i>በ ማዞር ላይ "%s"</i>

en: Resize Images
am: ምስሎች እንደገና መመጠኛ

en: <b>Image Size</b>
am: <b>የ ምስል መጠን</b>

en: Select a size:
am: መጠን ይምረጡ:

en: pixels
am: ፒክስልስ

en: Scale:
am: መጠን:

en: percent
am: ፐርሰንት

en: Custom size:
am: መጠን ማስተካከያ:

en: Width:
am: ስፋት:

en: Height:
am: እርዝመት:

en: <b>Filename</b>
am: <b>የ ፋይል ስም</b>

en: Append
am: መጨመሪያ

en: .resized
am: .እንደገና የ ተመጠነ

en: to file title
am: ወደ ፋይል አርእስት

en: Resize in place
am: እንደገና መመጠኛ በ ሂደት ላይ

en: _Resize
am: _እንደገና መመጠኛ

en: Rotate Images
am: ምስሎች ማዞሪያ

en: <b>Image Rotation</b>
am: <b>ምስል ማዞሪያ</b>

en: Select an angle:
am: አንግል ይምረጡ:

en: Custom angle:
am: አንግል ማስተካከያ:

en: degrees clockwise
am: ዲግሪ ከ ግራ ወደ ቀኝ

en: .rotated
am: .ዞሯል

en: _Rotate
am: _ማዞሪያ

en: Title
am: አርእስት

en: Album
am: አልበም

en: Artist
am: ተዋናይ

en: Track
am: ተረኛ

en: Genre
am: መለያ

en: Date
am: ቀን

en: Bitrate
am: ቢት በ ሰከንድ

en: Pages
am: ገጾች

en: Sample Rate
am: የ ናሙና ደረጃ

en: Length
am: እርዝመት

en: Image Size
am: የ ምስል መጠን

en: Open the browser
am: መቃኛ መክፈቻ

en: Show a notification
am: ማስታወቂያ ማሳይ

en: Username
am: የ ተጠቃሚ ስም

en: Password
am: የ መግቢያ ቃል

en: Author
am: ደራሲው

en: %d item | %d items
am[0]: %d እቃ
am[1]: %d እቃዎች

en: Empty Folder
am: ባዶ ፎልደር

en: Type
am: አይነት

en: Loading...
am: በ መጫን ላይ...

en: Size
am: መጠን

en: Modified
am: ተሻሽሏል

en: from
am: ከ

en: by
am: በ

en: %d of %d
am: %d ከ %d

en: <span size="larger">The selected "%s" is invalid encoding.</span>
    <span size="larger">Please choose another one.</span>
am: <span size="larger">የ ተመረጠው "%s" ዋጋ የሌለው መቀየሪያ ነው</span>
    <span size="larger">እባክዎን ሌላ ይምረጡ</span>

en: <span size="larger" weight="bold">There was an error renaming the file to "%s"</span>
am: <span size="larger" weight="bold">ፋይሉ እንደገና ሲሰየም ስህተት ተፈጥሯል ወደ "%s"</span>

en: <span size="larger" weight="bold">A file named "%s" already exists.</span>
am: <span size="larger" weight="bold">ይህ ፋይል "%s" ቀደም ብሎ ነበር</span>

en: If you want to rename the selected file, please move or rename "%s" first.
am: እርስዎ እንደገና መሰየም ከ ፈለጉ የ ተመረጠውን ፋይል: እባክዎን ያንቀሳቅሱ ወይንም እንደገና ይሰይሙ "%s" በ መጀመሪያ

en: Repair filename ...
am: የ ፋይል ስም መጠገኛ ...

en: Repair filename
am: የ ፋይል ስም መጠገኛ

en: Re_name as "%s"
am: እንደገና _መሰየሚያ እንደ "%s"

en: Rename as "%s".
am: እንደገና መሰየሚያ እንደ "%s".

en: Select a filename
am: የ ፋይል ስም ይምረጡ

en: Select a filename from sub menu items.
am: የ ፋይል ስም ይምረጡ  ከ ንዑስ ዝርዝር እቃዎች ውስጥ

en: <span size="larger" weight="bold">There was an error renaming "%s" to "%s"</span>
am: <span size="larger" weight="bold">እንደገና ሲሰየም ስህተት ተፈጥሯል "%s" ወደ "%s"</span>

en: Other ...
am: ሌላ ...

en: As is
am: እንዳለ

en: To be
am: መሆን

en: Nemo Filename Repairer: Select Files To Rename
am: ኔሞ የ ፋይል ስም መጠገኛ: ይምረጡ ፋይሎች እንደገና ለ ምሰየም

en: Select an encoding name to use
am: ለ መጠቀም የ መቀየሪያ ስም ይምረጡ

en: _Encoding name to add:
am: የ _ መቀየሪያ ስም የሚጨመረው:

en: Include _subdirectories
am: _ንዑስ ዳይሬክቶሪ ማካተቻ

en: Key Imported | Keys Imported
am[0]: የ መጣው ቁልፍ
am[1]: የ መጡት ቁልፎች

en: Imported %i key | Imported %i keys
am[0]: የ መጣው %i ቁልፍ
am[1]: የ መጡት %i ቁልፎች

en: Imported a key for | Imported keys for
am[0]: የ መጣው ቁልፍ ለ
am[1]: የ መጡት ቁልፎች ለ

en: Signed by <i><key id='%s'/> <b>expired</b></i> on %s.
am: የ ተፈረመው በ <i><key id='%s'/> <b>የሚበላሸው</b></i> በ %s.

en: Invalid Signature
am: ዋጋ የሌለው ፊርማ

en: Signed by <i><key id='%s'/></i> on %s <b>Expired</b>.
am: የ ተፈረመው በ <i><key id='%s'/></i> በ %s <b>የሚበላሸው</b>

en: Expired Signature
am: የ ተበላሸ ፊርማ

en: Signed by <i><key id='%s'/> <b>Revoked</b></i> on %s.
am: የ ተፈረመው በ <i><key id='%s'/> <b>የ ተሰረዘው</b></i> በ %s.

en: Revoked Signature
am: የ ተሰረዘ ፊርማ

en: Good Signature
am: ጥሩ ፊርማ

en: Signed by <i><key id='%s'/></i> on %s.
am: የ ተፈረመው በ <i><key id='%s'/></i> በ %s.

en: Untrusted Valid Signature
am: የማይታመን ዋጋ ያለው ፊርማ

en: Valid but <b>untrusted</b> signature by <i><key id='%s'/></i> on %s.
am: ዋጋ ያለው ነገር ግን <b>የማይታመን</b> ፊርማ በ <i><key id='%s'/></i> በ %s.

en: Unknown Signature
am: ያልታወቀ ፊርማ

en: Bad or forged signature. The signed data was modified.
am: መጥፎ ወይንም የ ሀሰት ፊርማ: የ መፈረሚያ ዳታ ተሻሽሏል

en: Bad Signature
am: መጥፎ ፊርማ

en: Couldn't verify signature.
am: ፊርማውን ማረጋገጥ አልተቻለም

en: Wrong passphrase.
am: የ ተሳሳተ ማለፊያ ሀረግ

en: Enter new passphrase for '%s'
am: አዲስ የ ማለፊያ ሀረግ ያስገቡ ለ '%s'

en: Enter passphrase for '%s'
am: የ ማለፊያ ሀረግ ያስገቡ ለ  '%s'

en: Enter new passphrase
am: አዲስ የ ማለፊያ ሀረግ ያስገቡ

en: Enter passphrase
am: የ ማለፊያ ሀረግ ያስገቡ

en: Passphrase
am: የ ማለፊያ ሐረግ

en: Ok
am: እሺ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Import keys from the file
am: ከ ፋይል ውስጥ ቁልፎች ማምጫ

en: Encrypt file
am: ፋይል መመስጠሪያ

en: Sign file with default key
am: በ ነባር ቁልፍ ፋይል መፈረሚያ

en: Encrypt and sign file with default key
am: በ ነባር ቁልፍ ፋይል መፈረሚያ እና መመስጠሪያ

en: Verify signature file
am: የ ፊርማ ፋይል ማረጋገጫ

en: file...
am: ፋይል...

en: Encryption settings
am: መመስጠሪያ ማሰናጃ

en: Couldn't load keys
am: ቁልፎች መጫን አልተቻለም

en: Choose Encrypted File Name for '%s'
am: ይምረጡ የ ተመሰጠረ ፋይል ስም ለ '%s'

en: Choose Signer
am: ፈራሚ ይምረጡ

en: Choose Signature File Name for '%s'
am: ይምረጡ የ ፊርማ ፋይል ስም ለ '%s'

en: Import is complete
am: ማምጣት ጨርሷል

en: Importing keys ...
am: ቁልፎች በ ማምጣት ላይ...

en: Import Failed
am: ማምጣት አልተቻለም

en: Keys were found but not imported.
am: ቁልፎቹ ተገኝተዋል ነገር ግን አልመጡም

en: Imported key
am: የ መጣ ቁልፍ

en: Imported %d key | Imported %d keys
am[0]: የ መጣ %d ቁልፍ
am[1]: የ መጡ %d ቁልፎች

en: Choose Original File for '%s'
am: ዋናውን ፋይል ይምረጡ ለ '%s'

en: No valid signatures found
am: ምንም ዋጋ ያለው ፊርማ አልተገኙም

en: File Encryption Tool
am: የ ፋይል መመስጠሪያ መሳሪያ

en: Encrypting
am: በ መመስጠር ላይ

en: Couldn't encrypt file: %s
am: ፋይል መመስጠር አልተቻለም: %s

en: Signing
am: በ መፈረም ላይ

en: Couldn't sign file: %s
am: ፋይል መፈረም አልተቻለም: %s

en: Importing
am: በ ማምጣት ላይ

en: Couldn't import keys from file: %s
am: ቁልፍ ከ ፋይል ውስጥ ማምጣት አልተቻለም: %s

en: Verifying
am: በ ማረጋገጥ ላይ

en: Couldn't verify file: %s
am: ፋይል ማረጋገጥ አልተቻለም: %s

en: Self-extracting zip (.exe)
am: በ ራሱ-የሚራገፍ zip (.exe)

en: You have selected %d file  | You have selected %d files
am[0]: እርስዎ መርጠዋል %d ፋይል
am[1]: እርስዎ መርጠዋል %d ፋይሎች

en: and %d folder | and %d folders
am[0]: እና %d ፎልደር
am[1]: እና %d ፎልደሮች

en: You have selected %d file | You have selected %d files
am[0]: እርስዎ መርጠዋል %d ፋይል
am[1]: እርስዎ መርጠዋል %d ፋይሎች

en: You have selected %d folder | You have selected %d folders
am[0]: እርስዎ መርጠዋል %d ፎልደር
am[1]: እርስዎ መርጠዋል %d ፎልደሮች

en: Preparing...
am: በ ማሰናዳት ላይ

en: Couldn't list files
am: ፋይሎች መዘርዘር አልተቻለም

en: Couldn't package files
am: ፋይሎች መጠቅለል አልተቻለም

en: Couldn't run file-roller
am: የ ፋይል-መዳመጫ ማስኬድ አልተቻለም

en: The file-roller process did not complete successfully
am: የ ፋይል-መዳመጫ ሂደት ተሳክቶ አልጨረሰም

en: All key files
am: ሁሉንም ቁልፍ ፋይሎች

en: All files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: Archive files
am: የ ፋይሎች ማህደር

en: <b>A file already exists with this name.</b>
    
    Do you want to replace it with a new file?
am: <b>ፋይል በዚህ ስም ቀደም ብሎ ነበር</b>
    
    እርስዎ በ አዲሱ ፋይል መቀየር ይፈልጋሉ?

en: _Replace
am: _መቀየሪያ

en: Encrypt Multiple Files
am: በርካታ ፋይሎች መመስጠሪያ

en: <b>You have selected multiple files or folders</b>
am: <b>እርስዎ በርካታ ፋይሎች ወይንም ፎልደሮች መርጠዋል</b>

en: encrypted-package
am: የ ተመሰጠረ ጥቅል

en: Encrypt each file separately
am: እያንዳንዱን ፋይል ለ የብቻ መመስጠሪያ

en: Encrypt packed together in a package
am: የ ተጠቀለሉ ጥቅሎችን አብሮ መመስጠሪያ

en: Packaging:
am: በ መጠቅለል ላይ

en: Package Name:
am: የ ጥቅል ስም:

en: Notification Messages
am: የ ማስታወቂያ መልእክቶች

en: Encrypt...
am: መመስጠሪያ...

en: Sign
am: መፈረሚያ

en: Sign the selected file | Sign the selected files
am[0]: የ ተመረጠውን ፋይል መፈረሚያ
am[1]: የ ተመረጡትን ፋይሎች መፈረሚያ

en: The folder "%s" needs the following extra permissions for sharing to work:
    %s%s%sDo you want Nemo to add these permissions to the folder automatically?
am: ይህ ፎልደር "%s" የሚቀጥለውን ተጨማሪ ፍቃድ ይፈልጋል ስራውን ለ ማካፈል:
    %s%s%s እርስዎ ኔሞ እነዚህን ፍቃዶች ወደ ፎልደር ራሱ በራሱ እንዲጨምር ይፈልጋሉ?

en:   - read permission by others
am:   የ  - ማንበቢያ ፍቃድ ለ ሌሎች

en:   - write permission by others
am:   የ  - መጻፊያ ፍቃድ ለ ሌሎች

en:   - execute permission by others
am:   የ - ሚፈጽሙ ፍቃድ ለ ሌሎች

en: Add the permissions automatically
am: ራሱ በራሱ ፍቃድ መጨመሪያ

en: Could not change the permissions of folder "%s"
am: የ ፎልደሩን ፍቃድ መቀየር አልተቻለም "%s"

en: The share name cannot be empty
am: የ ማካፈያው ስም ባዶ መሆን የለበትም

en: Error while getting share information: %s
am: ስህተት ተፈጥሯል የ ማካፈያ መረጃ በ መፈለግ ላይ እንዳለ: %s

en: Another share has the same name
am: ሌላ ማካፈያ ተመሳስይ ስም አለው

en: Modify _Share
am: _ማካፈያ ማሻሻያ

en: Create _Share
am: _ማካፈያ መፍጠሪያ

en: Please reboot to finalize changes
am: እባክዎን እንደገና ያስነሱ ለውጦቹን ለ መፈጸም

en: There was an error while getting the sharing information
am: የ መካፈያ መረጃ በ ማግኘት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: Share
am: ማካፈያ

en: Folder Sharing
am: ፎልደር ማካፈያ

en: Sharing Options
am: የ ማካፈያ ምርጫ

en: Share this Folder
am: ይህን ፎልደር ማካፈያ

en: %s %s %s returned with signal %d
am: %s %s %s ከ ምልክት ጋር ተመልሷል %d

en: %s %s %s failed for an unknown reason
am: %s %s %s ባልታወቀ ምክንያት ወድቋል

en: 'net usershare' returned error %d: %s
am: 'net usershare' ስህተት መልሷል %d: %s

en: 'net usershare' returned error %d
am: 'net usershare' ስህተት መልሷል %d

en: Failed
am: ወድቋል

en: Samba's testparm returned error %d: %s
am: Samba's testparm ስህተት መልሷል %d: %s

en: Samba's testparm returned error %d
am: Samba's testparm ስህተት መልሷል %d

en: Share this _folder
am: ይህን _ፎልደር ማካፈያ

en: Share _name:
am: የ ማካፈያ _ስም:

en: Co_mment:
am: አስ_ተያየት:

en: _Allow others to create and delete files in this folder
am: በዚህ ፎልደር ውስጥ ሌሎች ተጠቃሚዎች ፋይሎች እንዲፈጥሩ እና እንዲያጠፉ _ማስቻያ

en: _Guest access (for people without a user account)
am: የ _እንግዳ ክፍለ ጊዜ (የ ተጠቃሚ መግለጫ ለሌላቸው ተጠቃሚዎች)

en: Install
am: መግጠሚያ

en: Top
am: ከ ላይ

en: Bottom
am: ከ ታች

en: Independent
am: ነፃ

en: Keyboard shortcut
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ

en: Basic
am: መስረታዊ

en: Restore defaults
am: ነባሩን እንደ ነበር መመለሻ

en: Advanced
am: የረቀቀ

en: Paste Filenames
am: የ ፋይል ስሞች መለጠፊያ
