linuxmint - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Audio
ta: ஒலியமைப்பு

en: No Info
ta: தகவல்கள் இல்லை

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Artist:
ta: கலைஞர்:

en: Album:
ta: இசைத் தொகுப்பு:

en: Genre:
ta: இசைப்பிரிவு:

en: Year:
ta: வருடம்:

en: Track #:
ta: இசைக் கோப்பு

en: Length:
ta: நீளம்:

en: Bitrate:
ta: துணு விகிதம்

en: Sample Rate:
ta: மாதிரி விகிதம்

en: Encoded by:
ta: குறிமுறையேற்றியவர்:

en: Copyright:
ta: காப்புரிமை:

en: Nemo Compare
ta: நீமோ ஒப்பிடு

en: Normal Diff
ta: சாதாரண வேற்றுமை

en: Three-Way Diff
ta: முவ்வழி வேற்றுமை

en: N-Way Diff
ta: பல்வழி வேற்றுமை

en: Compare to:
ta: ஒப்பிட:

en: Compare Later
ta: பிறகு ஒப்பிடு

en: Compare
ta: ஒப்பிடு

en: Compare selected files
ta: தேர்ந்தேடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை ஒப்பிடு

en: Emblems
ta: சின்னங்கள்

en: Extract Here
ta: இங்கே பிரிக்கவும்

en: Extract To...
ta: இங்கு பிரிக்கவும்...

en: Extract the selected archive
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டக் காப்பகத்தைப் பிரிக்கவும்

en: Compress...
ta: குறுக்கவும்...

en: Create a compressed archive with the selected objects
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டப் பொருட்களுடன் ஒரு குறுக்கப்பட்டக் காப்பகத்தை உருவாக்கவும்

en: Select Files
ta: கோப்புகளை தேர்வு செய்க

en: Not a regular file
ta: முறையான கோப்பல்ல

en: Unknown error
ta: அறிமுகமில்லாப் பிழை

en: Read program data from the specified directory
ta: அடையாளப்படுத்தபட்டுள்ள அடைவிலிருக்கும் நிரல் தகவல்களை படிக்கவும்

en: DIRECTORY
ta: அடைவு

en: TEXT
ta: பிரதி

en: Show version information
ta: பதிப்புத் தகவலைக் காட்டு
