linuxmint - en to kn translation catalogue (422 entries)

en: Nemo could not create the required folder "%s".
kn: ನಿಮೊ ಅಗತ್ಯವಾದ ಪೊಲ್ಡೆರ್ "%s" ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Before running Nemo, please create the following folder, or set permissions such that Nemo can create it.
kn: ನಿಮೊವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವ ಮೊದಲು, ಅವಲಂಬಿತ ಪೊಲ್ಡೆರನ್ನು ರಚಿಸಿ, ಅಥವಾ ರಚಿಸುವ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನಿಮೊಗೆ ನೀಡಿ.

en: Error starting autorun program: %s
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುವ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Cannot find the autorun program
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿಸುವ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
kn: <big><b>ತಂತ್ರಾಂಶವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
kn: <big><b>ಈ ಮಾಧ್ಯಮವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವ ಒಂದು ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ನೀವದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
kn: ತಂತ್ರಾಂಶವು ನೇರವಾಗಿ "%s" ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ ಚಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಂಬದೆ ಇರುವಂತಹ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸಹ ಚಲಾಯಿಸಬಾರದು.
    
    ಸಂದೇಹಗಳಿದ್ದಲ್ಲಿ, ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: _Run
kn: ಚಲಾಯಿಸು (_R)

note: hardcode "Desktop"
en: Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ

en: No bookmarks defined
kn: ಯಾವುದೆ ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕುಗಳು ವಿವರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ

en: Public FTP
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ FTP

en: FTP (with login)
kn: FTP (ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ)

en: Windows share
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಹಂಚಿಕೆ

en: Secure WebDAV (HTTPS)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ WebDAV (HTTPS)

en: Connecting...
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Can't load the supported server method list.
    Please check your gvfs installation.
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಾದ ಪರಿಚಾರಕ ವಿಧಾನ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ
    ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ gvfs ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: The folder "%s" cannot be opened on "%s".
kn: ಕಡತಕೋಶ "%s" ಅನ್ನು "%s" ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The server at "%s" cannot be found.
kn: "%s" ನಲ್ಲಿನ ಪರಿಚಾರಕವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Try Again
kn: ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Please verify your user details.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರೆ

en: C_onnect
kn: ಸಂಪಕಿಸು (_o)

note: set dialog properties
en: Connect to Server
kn: ಸರ್ವರ್ ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: Server Details
kn: ಪರಿಚಾರಕ ವಿವರಗಳು

note: first row: server entry + port spinbutton
en: _Server:
kn: ಪೂರೈಕೆಗಣಕ (_S):

note: port
en: _Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ(_P):

note: second row: type combobox
en: _Type:
kn: ಬಗೆ (_T):

note: third row: share entry
en: Sh_are:
kn: ಹಂಚಿಕೆ (_a):

note: fourth row: folder entry
en: _Folder:
kn: ಕಡತಕೋಶ(_F):

en: User Details
kn: ಬಳಕೆದಾರ ವಿವರಗಳು

note: first row: domain entry
en: _Domain name:
kn: ಡೊಮೈನ್ ಹೆಸರು (_D):

note: second row: username entry
en: _User name:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು (_U):

note: third row: password entry
en: Pass_word:
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_w):

note: fourth row: remember checkbox
en: _Remember this password
kn: ಈ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ (_R)

en: Operation cancelled
kn: ಕಾರ್ಯವು ರದ್ದು ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: Print but do not open the URI
kn: ಮುದ್ರಿಸು ಆದರೆ URI ಅನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಡ

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
kn: 
    
    ಪರಿಚಾರಕ ಆರೋಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Show the version of the program.
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

note: name, stock id label, accelerator
en: E_mpty Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು (_m)

en: Name
kn: ಹೆಸರು

note: label, accelerator name, stock id
en: Empty Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬರಿದು ಮಾಡು

note: tooltip
en: Delete all items in the Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: The desktop view encountered an error.
kn: ಗಣಕತೆರೆ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಾಗ ಗಣಕತೆರೆ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

note: name, stock id label, accelerator
en: Restore Icons' Original Si_zes
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅದರ ನಿಜವಾದ ಗಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಮರಳಿಸು (_z)

en: Restore Icon's Original Si_ze
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಮೂಲ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸು (_z)

note: name, stock id label, accelerator
en: Resize Icon...
kn: ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು...

note: tooltip
en: Make the selected icon resizable
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಗಾತ್ರ ಬದಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತೆ ಮಾಡು

note: tooltip
en: Restore each selected icon to its original size
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಅದರ ನಿಜವಾದ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸಿ

en: Comment
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Command
kn: ಆದೇಶ

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
kn: "%s" ನ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
kn: "%s" ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ. ಬಹುಷಃ ಅದು ಇತ್ತೀಚಿಗಷ್ಟೆ ಅಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರಬಹುದು.

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ,"%s" ನಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: The folder contents could not be displayed.
kn: ಕಡತ ಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
kn: "%s" ನ ಸಮೂಹವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿಲ್ಲ .

note: fall through
en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಸಮೂಹವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: The group could not be changed.
kn: ಸಮೂಹವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಮಾಲಿಕನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: The owner could not be changed.
kn: ಮಾಲಿಕನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: The permissions could not be changed.
kn: ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
kn: ಹೆಸರು "%s" ಅನ್ನು ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
kn: ಈ ಕಡತದಲ್ಲಿ "%s" ವು ಇಲ್ಲ. ಬಹುಷಃ ಅದು ಸ್ಥಳಾಂತರಿತಗೊಂಡಿರಬೇಕು ಅಥವ ಅಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರಬೇಕು?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
kn: "%s" ನ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು "/" ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಬೇರೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಬೇರೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: The name "%s" is too long. Please use a different name.
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಹೆಸರು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಬೇರೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

note: fall through
en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಹೆಸರನ್ನು "%s" ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲಿಲ್ಲ: %s

en: The item could not be renamed.
kn: ಅಂಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Renaming "%s" to "%s".
kn: "%s" ನ ಹೆಸರನ್ನು "%s" ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: by _Name
kn: ಹೆಸರಿನ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ (_N)

en: Keep icons sorted by name in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಹೆಸರಿನ ಮೇರೆಗೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by _Size
kn: ಗಾತ್ರದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ (_S)

en: Keep icons sorted by size in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಗಾತ್ರದ ಮೇರೆಗೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by _Type
kn: ಬಗೆಯ ಮೇರೆಗೆ (_T)

en: Keep icons sorted by type in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಬಗೆಯ ಮೇರೆಗೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by Modification _Date
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕದ ಮೇರೆಗೆ (_M)

en: Keep icons sorted by modification date in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರ ಮೇಲೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by T_rash Time
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಕಿದ ಸಮಯದ ಮೇರೆಗೆ  (_N)

en: Keep icons sorted by trash time in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಕಿದ ಸಮಯದ ಮೇರೆಗೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡಿ

en: _Organize Desktop by Name
kn: ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ಹೆಸರಿನ ಮೇರೆಗೆ ಜೋಡಿಸು (_O)

note: name, stock id, label
en: Arran_ge Items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸು (_g)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Organize by Name
kn: ಹೆಸರಿನ ಮೇರೆಗೆ ಜೋಡಿಸು (_O)

note: tooltip
en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
kn: ವಿಂಡೋದ ಒಳಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೂರುವಂತೆ ಹಾಗು ಒಂದರ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೊಂದು ಹೇರದಂತೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಸ್ಥಾನದ ಸರಿಪಡಿಸುವಿಕೆ

note: name, stock id label, accelerator
en: Re_versed Order
kn: ತಿರುವುಮುರುಗಾದ ಅನುಕ್ರಮ (_v)

note: tooltip
en: Display icons in the opposite order
kn: ವಿರುದ್ದದ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

note: name, stock id label, accelerator
en: _Keep Aligned
kn: ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು (_K)

note: tooltip
en: Keep icons lined up on a grid
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಗ್ರಿಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಲಾಗಿ ಜೋಡಿಸು

en: _Manually
kn: ಕೈಯಾರೆ (_M)

en: Leave icons wherever they are dropped
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಎಲ್ಲಿ ಬೀಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆಯೋ ಅಲ್ಲಿಯೆ ಇರಲು ಬಿಡು

en: By _Name
kn: ಹೆಸರಿನಿಂದ (_N)

en: By _Size
kn: ಗಾತ್ರದಿಂದ (_S)

en: By _Type
kn: ಬಗೆಯಿಂದ (_T)

en: By Modification _Date
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕದಿಂದ (_D)

en: By T_rash Time
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಕಿದ ಸಮಯದ ಮೇರೆಗೆ  (_N)

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
kn: ಚಿಹ್ನೆ ನೋಟ

note: translators: this is used in the view menu
en: _Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು (_I)

en: The icon view encountered an error.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The icon view encountered an error while starting up.
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ನೋಟವು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Display this location with the icon view.
kn: ಈ ಚಿಹ್ನೆಯ ನೋಟದೊಂದಿಗೆ ಈ ಸ್ಥಳವನ್ನು ತೋರಿಸು.

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
kn: ಸಾಂದ್ರ ನೋಟ

note: translators: this is used in the view menu
en: _Compact
kn: ಸಾಂದ್ರ (_C)

en: The compact view encountered an error.
kn: ಸಾಂದ್ರ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The compact view encountered an error while starting up.
kn: ಸಾಂದ್ರ ನೋಟವು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Display this location with the compact view.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸಾಂದ್ರ ನೋಟದೊಂದಿಗೆ ತೋರಿಸು.

en: Image Type
kn: ಚಿತ್ರದ ಬಗೆ

en: %d pixel | %d pixels
kn[0]: %d ಪಿಕ್ಸೆಲ್
kn[1]: %d ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Author
kn: ಕರ್ತೃ

en: Copyright
kn: ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ

en: Created On
kn: ರಚಿಸಿದ್ದು

en: Created By
kn: ರಚಿಸಿದವರು

en: Disclaimer
kn: ಹಕ್ಕುಬಾಧ್ಯತೆ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Source
kn: ಆಕರ

en: Camera Brand
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಬ್ರಾಂಡ್

en: Camera Model
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡಲ್

note: Choose which date to show in order of relevance
en: Date Taken
kn: ತೆಗೆಯಲಾದ ದಿನಾಂಕ

en: Date Digitized
kn: ಡಿಜಿಟೈಸ್ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Date Modified
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕ

en: Exposure Time
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಸಮಯ

en: Aperture Value
kn: ಅಪರ್ಚರ್ ಮೌಲ್ಯ

en: ISO Speed Rating
kn: ISO ಸ್ಪೀಡ್ ರೇಟಿಂಗ್

en: Flash Fired
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಫೈರ್ಡ್

en: Metering Mode
kn: ಮೀಟರಿಂಗ್ ಮೋಡ್

en: Exposure Program
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ

en: Focal Length
kn: ಫೋಕಲ್ ಲೆಂತ್

en: Software
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ

en: Location
kn: ತಾಣ

en: Keywords
kn: ಮುಖ್ಯಪದಗಳು

en: Creator
kn: ನಿರ್ಮಾತೃ

en: Rating
kn: ಗುಣನಿಶ್ಚಯ (Rating)

en: Failed to load image information
kn: ಚಿತ್ರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: Loading...
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: (Empty)
kn: (ಖಾಲಿ)

en: Use Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಬಳಸು

en: Temporarily disable auto-sort
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ autostart ಅನ್ನು ದುರ್ಲಬಿಸು

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟ

note: translators: this is used in the view menu
en: _List
kn: ಪಟ್ಟಿ (_L)

en: The list view encountered an error.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The list view encountered an error while starting up.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟವು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Display this location with the list view.
kn: ಈ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: Do you want to view %d location? | Do you want to view %d locations?
kn[0]: ನೀವು %d ತಾಣವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?
kn[1]: ನೀವು %d ತಾಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: This will open %d separate window. | This will open %d separate windows.
kn[0]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %d ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.
kn[1]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %d ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

en: --check cannot be used with other options.
kn: --check ಅನ್ನು ಬೇರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: --quit cannot be used with URIs.
kn: --quit ಅನ್ನು URIಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: --geometry cannot be used with more than one URI.
kn: --geometry ಅನ್ನು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ URI ಜೊತೆಗೆ ಬಳಸುವ ಹಾಗಿಲ್ಲ.

en: Perform a quick set of self-check tests.
kn: ಒಂದು ಕ್ಷಿಪ್ರವಾದ ಸ್ವಯಂ-ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು.

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
kn: ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ ಯುಆರ್ಐಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ವಿಂಡೋಗಳು ರಚಿಸಲ್ಪಡಬೇಕು.

en: Quit Nemo.
kn: ನಿಮೊವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
kn: 
    
    ಕಡತ ಮ್ಯಾನೇಜರನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Nemo's main menu is now hidden
kn: ನಿಮೊನ ಮುಖ್ಯ ಸಲಹಾಕಾರ (ಮೆನು ) ಗುಪ್ತವಾಗಿದೆ

en: You have chosen to hide the main menu.  You can get it back temporarily by:
    
    - Tapping the <Alt> key
    - Right-clicking an empty region of the main toolbar
    - Right-clicking an empty region of the status bar.
    
    You can restore it permanently by selecting this option again from the View menu.
kn: ನೀವು ಮುಖ್ಯ ಮೆನುವನ್ನು ಗುಪ್ತವಾಗಿರಿಸಲು ಇಚ್ಚಿಸಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತೆ ನೋಡಲು :
    
    -<Alt >
    -ಮುಖ್ಯ ಮೆನು ಮೇಲೆ Right  Click ಮಾಡಿ 
    -ಖಾಲಿ status bar  ನ ಮೇಲೆ Right Click ಮಾಡಿ 
     
    ಮತ್ತೆ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Don't show this message again.
kn: ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮತ್ತೆ ತೋರಿಸಬೇಡ

en: The Link "%s" is Broken.
kn: ಕೊಂಡಿ "%s" ಯು ತುಂಡಾಗಿದೆ.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
kn: ಕೊಂಡಿ "%s" ಯು ತುಂಡಾಗಿದೆ. ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸ ಬೇಕೆ?

en: This link cannot be used, because it has no target.
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಯಾವುದೆ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದರ ಗುರಿಯಾದಂತಹ "%s" ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

note: name, stock id label, accelerator
en: Mo_ve to Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು(_v)

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
kn: ನೀವು "%s" ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಬೇಕೆ, ಅಥವ ಅದರ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: "%s" is an executable text file.
kn: "%s" ವು ಒಂದು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಲ್ಲ ಪಠ್ಯಕಡತ.

en: Run in _Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್‍ನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು (_T)

en: _Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸು (_D)

en: Are you sure you want to open all files?
kn: ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕೆಂದು ಖಾತ್ರಿಯೆ?

en: This will open %d separate tab. | This will open %d separate tabs.
kn[0]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %d ಹಾಳೆಯನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.
kn[1]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %d ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

en: Open with
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Unknown file type
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಕಡತದ ಬಗೆ

en: The file "%s" has no known programs associated with it.  If you trust the source of this file, and have sufficient permissions, you can mark it executable and launch it.  Or, you can use the Open With dialog to pick a program to associate it with.
kn: ಈ ಕಡತ %s ಯಾವುದೇ ತಂತ್ರಾಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಿಲ್ಲ. ನೀವು ಇದರ ಮೂಲವನ್ನು ನಂಬಿದಲ್ಲಿ, ಅನುಮತಿಗಳಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಚಲಾಯಿಸಲು mark ಮಾಡಿ

en: Make executable and run
kn: Execute  ಆಗುವಂತೆ ಮಾಡಿ, ಆಗು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Choose a program
kn: ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Untrusted application launcher
kn: ನಂಬಿಕಾರ್ಹವಲ್ಲದ ಅನ್ವಯ ಆರಂಭಗಾರ

en: The application launcher "%s" has not been marked as trusted (executable). If you do not know the source of this file, launching it may be unsafe.
kn: ಈ ತಂತ್ರಾಂಶದ Launcher %s ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಲ್ಲ , ತಂತ್ರಾಂಶದ ಮೂಲ ಗೊತ್ತಿರದ್ದಿದ್ದರೆ, ಆರಂಭಿಸುವುದು ಅಪಾಯಕಾರಿ

en: _Launch Anyway
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಆರಂಭಿಸು (_L)

en: Mark as _Trusted
kn: ನಂಬಿಕಾರ್ಹ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕು (_T)

en: This will open %d separate application. | This will open %d separate applications.
kn[0]: ಇದು  ಪ್ರತ್ಯೇಕ %d ಅನ್ವಯವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.
kn[1]: ಇದು  ಪ್ರತ್ಯೇಕ %d ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

en: Unable to mount location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to start location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Opening "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Opening %d item. | Opening %d items.
kn[0]: %d ಅಂಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.
kn[1]: %d ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Close tab
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: Free space: %s
kn: ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳ: %s

en: My Computer
kn: ನನ್ನ ಗಣಕ

en: Open your personal folder
    %s
kn: ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ  ಪೊಲ್ಡೆರನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ 
    %s

en: Home
kn: ಮನೆ

en: Open the contents of your desktop in a folder
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿರುವವುಗಳನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open the contents of the File System
    %s
kn: File System ನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ 
    %s

en: File System
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿ

en: Open the trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Mount and open %s (%s)
kn: %s (%s) ಅನ್ನು ಆರೋಹಿಸಿ ಹಾಗು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Mount and open %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರೋಹಿಸಿ ಹಾಗು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Network
kn: ಜಾಲ

en: Browse the contents of the network
kn: ಜಾಲಬಂಧದಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

note: name, stock id label, accelerator
en: _Start
kn: ಆರಂಭಿಸು (_S)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Stop
kn: ನಿಲ್ಲು (_S)

note: start() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_SHUTDOWN is normally not used
en: _Power On
kn: ಚಾಲನೆ ಮಾಡು (_P)

en: _Safely Remove Drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_a)

en: _Connect Drive
kn: ಡ್ರೈವಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸು

en: _Disconnect Drive
kn: ಡ್ರೈವಿನಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ತಪ್ಪಿಸು (_D)

en: _Start Multi-disk Device
kn: ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು (_S)

en: _Stop Multi-disk Device
kn: ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು (_S)

note: stop() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_PASSWORD is normally not used
en: _Unlock Drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು (_U)

en: _Lock Drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು (_L)

en: Unable to start %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to eject %s
kn: %s ಅನ್ನು ಹೊರ ತಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to poll %s for media changes
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಬದಲಾವಣೆಗೆ %s ಅನ್ನು ಪೋಲ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to stop %s
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

note: name, stock id label, accelerator
en: _Open
kn: ತೆರೆ (_O)

note: name, stock id label, accelerator
en: Open in New _Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ  (_T)

en: Open in New _Window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ  (_W)

note: name, stock id, label
en: _Add Bookmark
kn: ಪುಟಗುರುತನ್ನು ಸೇರಿಸು (_A)

en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

note: name, stock id label, accelerator
en: _Rename...
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸು (_R)...

note: name, stock id label, accelerator
en: _Mount
kn: ಆರೋಹಿಸು (_M)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Unmount
kn: ಅವರೋಹಿಸು (_U)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Eject
kn: ಹೊರತಳ್ಳು (_E)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Detect Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು (_D)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು (_P)

en: File Operations
kn: ಕಡತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳು

en: All file operations have been successfully completed
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿವೆ

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
kn: ಒಂದು ಬಾರಿಗೆ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುವಂತಿಲ್ಲ!

en: Please drag just one image to set a custom icon.
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕೇವಲ ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: The file that you dropped is not local.
kn: ನೀವು ಸೇರಿಸಿದ ಕಡತವು ಸ್ಥಳೀಯವಾದುದಲ್ಲ.

en: You can only use local images as custom icons.
kn: ನೀವು ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: The file that you dropped is not an image.
kn: ನೀವು ಸೇರಿಸಿದ ಕಡತವು ಒಂದು ಚಿತ್ರವಾಗಿಲ್ಲ.

en: _Name: | _Names:
kn[0]: ಹೆಸರು (_N):
kn[1]: ಹೆಸರುಗಳು (_N):

en: Properties
kn: ಗುಣಗಳು

en: %s Properties
kn: %s ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

note: Fallback, use for both unknown attributes and attributes * for which we have no more appropriate default.
en: unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Cancel Group Change?
kn: ಸಮೂಹ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಬೇಕೆ?

en: Cancel Owner Change?
kn: ಮಾಲಿಕನ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಬೇಕೆ?

en: nothing
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: unreadable
kn: ಓದಲಾಗದ

en: (some contents unreadable)
kn: (ಕೆಲವೊಂದು ಒಳಅಂಶಗಳನ್ನು ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ)

note: Also set the title field here, with a trailing carriage return & * space if the value field has two lines. This is a hack to get the * "Contents:" title to line up with the first line of the * 2-line value. Maybe there's a better way to do this, but I * couldn't think of one.
en: Contents:
kn: ಒಳಾಂಶಗಳು :

en: Size:
kn: ಗಾತ್ರ:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
kn: ಬಳಸಿದ

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
kn: ಮುಕ್ತ

en: Total capacity:
kn: ಒಟ್ಟು ಸಾಮರ್ಥ್ಯ:

en: Filesystem type:
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬಗೆ:

en: Basic
kn: ಮೂಲ

en: Type:
kn: ಬಗೆ:

en: Link target:
kn: ಸೂಚಿತ ಕೊಂಡಿ:

en: Location:
kn: ತಾಣ:

en: Volume:
kn: ಪರಿಮಾಣ:

en: Accessed:
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು:

en: Modified:
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು:

en: Free space:
kn: ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳ:

en: _Read
kn: ಓದು (_R)

en: _Write
kn: ಬರೆ (_W)

en: E_xecute
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು (_x)

note: translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
kn: ಇಲ್ಲ

en: list
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: read
kn: ಓದು

en: create/delete
kn: ನಿರ್ಮಿಸು/ಅಳಿಸು

en: write
kn: ಬರೆ(write)

en: access
kn: ನಿಲುಕಣೆ

en: Access:
kn: ನಿಲುಕಣೆ:

en: Folder access:
kn: ಕಡತಕೋಶದ ನಿಲುಕಣೆ:

en: File access:
kn: ಕಡತ ನಿಲುಕಣೆ:

en: List files only
kn: ಪಟ್ಟಿ ಕಡತಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Access files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸು

en: Create and delete files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು ಹಾಗು ಅಳಿಸು

en: Read-only
kn: ಓದಲು ಮಾತ್ರ

en: Read and write
kn: ಓದು ಹಾಗು ಬರೆ

en: Special flags:
kn: ವಿಶೇಷ ಗುರುತುಗಳು:

en: Set _user ID
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಐಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_u)

en: Set gro_up ID
kn: ಸಮೂಹ ಐಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು (_u)

en: _Sticky
kn: ಸ್ಟಿಕಿ (_S)

en: _Owner:
kn: ಮಾಲಿಕ(_O):

en: Owner:
kn: ಮಾಲೀಕ:

en: _Group:
kn: ಸಮೂಹ (_G):

en: Group:
kn: ಸಮೂಹ:

en: Execute:
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು:

en: Allow _executing file as program
kn: ಕಡತವನ್ನು ಒಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸು (_e)

en: Others:
kn: ಇತರರು:

en: Folder Permissions:
kn: ಕಡತ ಕೋಶ ಅನುಮತಿಗಳು:

en: File Permissions:
kn: ಕಡತ ಅನುಮತಿಗಳು:

en: Text view:
kn: ಪಠ್ಯ ನೋಟ:

en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
kn: ನೀವು ಮಾಲಿಕರಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: SELinux context:
kn: SELinux ಸನ್ನಿವೇಶ:

en: Last changed:
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದು:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು

en: The permissions of "%s" could not be determined.
kn: ಆರಿಸಲಾದ "%s" ಗೆ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The permissions of the selected file could not be determined.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತದ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Open With
kn: ಇದರಿಂದ ತೆರೆ

en: Creating Properties window.
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ವಿಂಡೋವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: There was an error displaying help.
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Show Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Restore Selected Items
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮರಳಿಸಿ

en: Restore selected items to their original position
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಮೂಲ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸಿ

en: Empty _Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡು (_T)

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
kn: ಅಂಟಿಸು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ "%s" ಸ್ಥಳಾಂತರ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
kn: ಅಂಟಿಸು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ "%s" ಕಾಪಿ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: There is nothing on the clipboard to paste.
kn: ಅಂಟಿಸಲು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ.

note: name, stock id label, accelerator
en: Create New _Folder
kn: ಹೊಸ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸು (_F)

note: We make accelerator "" instead of null here to not inherit the stock accelerator for paste name, stock id label, accelerator
en: _Paste Into Folder
kn: ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಸು (_P)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: Computer
kn: ಗಣಕ

en: This will open %'d separate tab. | This will open %'d separate tabs.
kn[0]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %'d ಹಾಳೆಯನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.
kn[1]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %'d ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

en: This will open %'d separate window. | This will open %'d separate windows.
kn[0]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %'d ವಿಂಡೋ ಅನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.
kn[1]: ಇದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ %'d ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

en: Select Items Matching
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

en: _Pattern:
kn: ನಮೂನೆ (_P):

en: Examples:
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳು:

note: Reset to default info
en: Undo
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Undo last action
kn: ಹಿಂದಿನ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡು

note: Reset to default info
en: Redo
kn: ಪುನಃ ಮಾಡು

en: Redo last undone action
kn: ಹಿಂದೆ ರದ್ದು ಮಾಡಲಾದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪುನಃ ಮಾಡು

en: Content View
kn: ಒಳ ಅಂಶದ ನೋಟ

en: View of the current folder
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತದ ನೋಟ

en: "%s" selected
kn: "%s" ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: %'d folder selected | %'d folders selected
kn[0]: %'d ಕಡತಕೋಶವು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ
kn[1]: %'d ಕಡತಕೋಶಗಳು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ

en:  (containing %'d item) |  (containing %'d items)
kn[0]:  (%'d ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ)
kn[1]:  (%'d ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ)

note: translators: this is preceded with a string of form 'N folders' (N more than 1)
en:  (containing a total of %'d item) |  (containing a total of %'d items)
kn[0]:  (ಒಟ್ಟು %'d ಅಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ)
kn[1]:  (ಒಟ್ಟು %'d ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ)

en: %'d item selected | %'d items selected
kn[0]: %'d ಅಂಶವು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ
kn[1]: %'d ಅಂಶಗಳು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ

note: Folders selected also, use "other" terminology
en: %'d other item selected | %'d other items selected
kn[0]: %'d ಇತರೆ ಅಂಶವು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ
kn[1]: %'d ಇತರೆ ಅಂಶಗಳು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ

en: %'u item | %'u items
kn[0]: %'u ಅಂಶ
kn[1]: %'u ಅಂಶಗಳು

en: %s, Free space: %s
kn: %s, ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳ: %s

en: Open With %s
kn: %s ನೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Use "%s" to open the selected item | Use "%s" to open the selected items
kn[0]: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲು "%s" ಅನ್ನು ಬಳಸಿ
kn[1]: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು "%s" ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Run "%s" on any selected items
kn: "%s" ಅನ್ನು ಯಾವುದೇ ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಲಾಯಿಸು

en: Create a new document from template "%s"
kn: "%s" ನಮೂನೆಯಿಂದ ಒಂದು ಹೊಸ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Unable to unmount location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to eject location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊರತಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to stop drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Connect to Server %s
kn: %s ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: _Connect
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸು (_C)

en: Link _name:
kn: ಕೊಂಡಿಯ ಹೆಸರು (_n):

note: name, stock id, label
en: Create New _Document
kn: ಹೊಸ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು (_D)

note: name, stock id, label
en: Open Wit_h
kn: ಇದರಿಂದ ತೆರೆ (_h)

en: Choose a program with which to open the selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

note: tooltip
en: View or modify the properties of each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು ಅಥವ ಮಾರ್ಪಡಿಸು

note: tooltip
en: Create a new empty folder inside this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸು

note: name, stock id, label
en: No templates installed
kn: ಯಾವುದೇ ನಮೂನೆಗಳು ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

note: name, stock id translators: this is used to indicate that a document doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty Document
kn: ಖಾಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು (_E)

note: tooltip
en: Create a new empty document inside this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಖಾಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ರಚಿಸಿ

note: tooltip
en: Open the selected item in this window
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ಈ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

note: name, stock id label, accelerator Location-specific actions
en: Open in Navigation Window
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

note: tooltip
en: Open each selected item in a navigation window
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

note: tooltip
en: Open each selected item in a new tab
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

note: name, stock id label, accelerator
en: Other _Application...
kn: ಇತರೆ ಅನ್ವಯ (_A)...

note: tooltip
en: Choose another application with which to open the selected item
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬೇರೊಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

note: name, stock id label, accelerator
en: Open With Other _Application...
kn: ಇತರೆ ಅನ್ವಯದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ (_A)...

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಅಂಟಿಸು' ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ತಯಾರುಗೊಳಿಸು

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಅಂಟಿಸು' ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲು ತಯಾರುಗೊಳಿಸು

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಕತ್ತರಿಸು' ಅಥವ 'ಕಾಪಿ ಮಾಡು' ಆಜ್ಞೆಯಿಂದ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು ಅಥವ ಕಾಪಿ ಮಾಡು

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಕತ್ತರಿಸು' ಅಥವ 'ಕಾಪಿ ಮಾಡು' ಆಜ್ಞೆಯಿಂದ ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು ಅಥವ ಕಾಪಿ ಮಾಡು

note: name, stock id, label
en: Cop_y to
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡು (_y)

note: name, stock id, label
en: M_ove to
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು (_o)

note: name, stock id label, accelerator
en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು (_A)

note: tooltip
en: Select all items in this window
kn: ಈ ವಿಂಡೋದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

note: name, stock id label, accelerator
en: Select I_tems Matching...
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ (_t)...

note: tooltip
en: Select items in this window matching a given pattern
kn: ಒಂದು ಒದಗಿಸಲಾದ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಲುವ ಈ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೆ ಆರಿಸು

note: name, stock id label, accelerator
en: _Invert Selection
kn: ತಿರುಗುಮುರುಗಾದ ಆಯ್ಕೆ (_I)

note: tooltip
en: Select all and only the items that are not currently selected
kn: ಈಗ ಆರಿಸಲಾದುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮಿಕ್ಕೆಲ್ಲವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು

note: name, stock id label, accelerator
en: D_uplicate
kn: ತದ್ರೂಪು ಪ್ರತಿ (_u)

note: tooltip
en: Duplicate each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ತದ್ರೂಪು ಪ್ರತಿ ಮಾಡು

note: name, stock id label, accelerator
en: Ma_ke Link | Ma_ke Links
kn[0]: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು (_k)
kn[1]: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು (_k)

note: tooltip
en: Create a symbolic link for each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶಕ್ಕೂ ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸು

note: tooltip
en: Rename selected item
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

note: tooltip
en: Move each selected item to the Trash
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

note: tooltip
en: Delete each selected item, without moving to the Trash
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸದೆ ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

note: name, stock id label, accelerator
en: _Restore
kn: ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸು (_R)

note: name, stock id label, accelerator name, stock id, label
en: _Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು (_U)

note: tooltip
en: Undo the last action
kn: ಹಿಂದಿನ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾಡು

note: name, stock id label, accelerator
en: _Redo
kn: ಪುನಃ ಮಾಡು (_R)

note: tooltip
en: Redo the last undone action
kn: ಹಿಂದೆ ರದ್ದು ಮಾಡಲಾದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪುನಃ ಮಾಡು

note: * multiview-TODO: decide whether "Reset to Defaults" should * be window-wide, and not just view-wide. * Since this also resets the "Show hidden files" mode, * it is a mixture of both ATM. name, stock id label, accelerator
en: Reset View to _Defaults
kn: ನೋಟಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಕ್ಕೆ ಮರು ಹೊಂದಿಸು (_D)

note: tooltip
en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
kn: ಈ ನೋಟಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುವಂತೆ ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ ಹಾಗು ಗಾತ್ರಬದಲಿಸುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮರು ಹೊಂದಿಸು

note: name, stock id label, accelerator
en: Connect To This Server
kn: ಈ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

note: tooltip
en: Make a permanent connection to this server
kn: ಈ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಒಂದು ಶಾಶ್ವತವಾದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸು

note: tooltip
en: Mount the selected volume
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸು

note: tooltip
en: Unmount the selected volume
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸು

note: tooltip
en: Eject the selected volume
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೊರತಳ್ಳು

note: tooltip
en: Start the selected volume
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

note: tooltip
en: Stop the selected volume
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

note: tooltip
en: Detect media in the selected drive
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಡ್ರೈವ್‌ನಲ್ಲಿನ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ

note: tooltip
en: Mount the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಿ

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಿ

note: tooltip
en: Eject the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೊರ ತಳ್ಳಿ

note: tooltip
en: Start the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

note: tooltip
en: Stop the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

note: name, stock id label, accelerator
en: Open File and Close window
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆ ಹಾಗು ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

note: tooltip
en: Open this folder in a navigation window
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಒಂದು ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

note: tooltip
en: Open this folder in a new tab
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಒಂದು ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

note: tooltip
en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
kn: 'ಅಂಟಿಸು' ಆದೇಶಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತಯಾರುಗೊಳಿಸಿ

note: tooltip
en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
kn: 'ಅಂಟಿಸು' ಆದೇಶಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲು ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತಯಾರುಗೊಳಿಸಿ

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಕತ್ತರಿಸು' ಅಥವ 'ಕಾಪಿ ಮಾಡು' ಆದೇಶಯಿಂದ ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ ಅಥವ ಕಾಪಿ ಮಾಡು

note: tooltip
en: Move this folder to the Trash
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

note: tooltip
en: Delete this folder, without moving to the Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸದೆ, ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

note: tooltip
en: Mount the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಿ

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಿ

note: tooltip
en: Eject the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೊರ ತೆಗೆ

note: tooltip
en: Start the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

note: tooltip
en: Stop the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

note: tooltip
en: View or modify the properties of this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಅಥವ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: name, stock id, label
en: _Other pane
kn: ಇತರೆ ಫಲಕ (_O)...

en: Copy the current selection to the other pane in the window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿನ ಇತರೆ ಫಲಕಕ್ಕೆ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: Move the current selection to the other pane in the window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿನ ಇತರೆ ಫಲಕಕ್ಕೆ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

note: name, stock id, label name, stock id label, accelerator
en: _Home
kn: ನೆಲೆ (_H)

en: Copy the current selection to the home folder
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: Move the current selection to the home folder
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

note: name, stock id, label
en: _Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ (_D)

en: Copy the current selection to the desktop
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: Move the current selection to the desktop
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

note: Create a script action here specially because its tooltip is dynamic
en: _Scripts
kn: ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳು (_S)

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ "%s" ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

en: Move the selected folder out of the trash to "%s" | Move the selected folders out of the trash to "%s"
kn[0]: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ "%s" ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ
kn[1]: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ "%s" ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿು

en: Move the selected folder out of the trash | Move the selected folders out of the trash
kn[0]: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು
kn[1]: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿು

en: There was an error displaying help: 
    %s
kn: ಸಹಾಯವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: 
    %s

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೊ

en: Presentation
kn: ಪ್ರಸ್ತುತಿ

en: Spreadsheet
kn: ಸ್ಪ್ರೆಡ್ ಶೀಟ್

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು
