linuxmint - en to mr translation catalogue (508 entries)

en: No actions found
mr: कोणतीही क्रिया आढळली नाहीत

en: Actions
mr: कृती

en: Nemo could not create the required folder "%s".
mr: पाहिजे असेलेला "%s" फोल्डरnemo तयार करू शकत नहि.

en: Before running Nemo, please create the following folder, or set permissions such that Nemo can create it.
mr: Nemo कार्यरत करण्यापूर्वी, खालील फोल्डर तयार करा, किंवा परवानग्या अशा सेट करा की  Nemoला  ते निर्माण करता यावे.

en: Error starting autorun program: %s
mr: स्वकार्यर कार्यक्रम चालू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Cannot find the autorun program
mr: स्वकार्यरत कार्यक्रम शोधू शकले नाही

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
mr: <big><b>स्वकार्यरत सॉफ्टवेअर चालवितेवेळी त्रुटी</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
mr: <big><b>या मिडीया मध्ये स्वकार्यरत होणारे सॉफ्टवेअर समाविष्टीत आहे. तुम्हाला ते चालवायचे आहे का?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
mr: सॉफ्टवेअर प्रत्यक्षरित्या मिडीया "%s" पासून कार्यरत होईल. अविश्वासू सॉफ्टवेअर कधिही चालवू नका.
    
    शंका असल्यास, रद्द करा वर क्लिक करा.

en: _Run
mr: सुरू करा (_R)

note: hardcode "Desktop"
en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: No bookmarks defined
mr: वाचनखुणा निश्चित केले नाही

en: Disable all
mr: सर्व अकार्यान्वीत करा

en: Enable all
mr: सर्व कार्यान्वीत करा

en: Public FTP
mr: सार्वजनीक FTP

en: FTP (with login)
mr: FTP (प्रवेशसह)

en: Windows share
mr: Windowsकरीता वाटा

en: Secure WebDAV (HTTPS)
mr: WebDAV (HTTPS) सुरक्षित करा

en: Connecting...
mr: कनेक्ट करीत आहे...

en: Can't load the supported server method list.
    Please check your gvfs installation.
mr: समर्थीत सर्व्हर मेथड सूची लोड करणे अशक्य.
    कृपया gvfs प्रतिष्ठापन तपासा.

en: The folder "%s" cannot be opened on "%s".
mr: फोल्डर "%s" ला "%s" वर उघडणे शक्य नाही.

en: The server at "%s" cannot be found.
mr: "%s" वरील सर्व्हर आढळले नाही.

en: Try Again
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Please verify your user details.
mr: कृपया वापरकर्त्याचे तपशील तपासा.

en: Continue
mr: सुरू ठेवा

en: C_onnect
mr: जोडा(_o)

note: set dialog properties
en: Connect to Server
mr: सर्व्हरशी जुळवणी करा

en: Server Details
mr: सर्व्हर तपशील

note: first row: server entry + port spinbutton
en: _Server:
mr: सर्व्हर (_S):

note: port
en: _Port:
mr: पोर्ट(_P):

note: second row: type combobox
en: _Type:
mr: प्रकार(_T):

note: third row: share entry
en: Sh_are:
mr: शेअर (_a):

note: fourth row: folder entry
en: _Folder:
mr: फोल्डर (_F):

en: User Details
mr: वापरकर्ता तपशील

note: first row: domain entry
en: _Domain name:
mr: डोमेन नाव (_D):

note: second row: username entry
en: _User name:
mr: वापरकर्त्याचे नाव (_U):

note: third row: password entry
en: Pass_word:
mr: गुप्तशब्द (_w):

note: fourth row: remember checkbox
en: _Remember this password
mr: गुप्तशब्द लक्षात ठेवा(_R)

en: Operation cancelled
mr: कार्य रद्द केले

en: Print but do not open the URI
mr: छपाई करा परंतु URI उघडू नका

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
mr: 
    
    सर्वर आरोहनकरीता जुळवणी जोडा

en: Show the version of the program.
mr: कार्यक्रमाची आवृत्ती दाखवा.

note: name, stock id label, accelerator
en: E_mpty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

en: Name
mr: नाव

note: label, accelerator name, stock id
en: Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

note: tooltip
en: Delete all items in the Trash
mr: कचरापेटीतून सर्व घटके काढून टाका

en: The desktop view encountered an error.
mr: डेस्कटॉप दर्शकाला त्रुटी आढळली.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
mr: सुरू होताना डेस्कटॉप दर्शकाला त्रूटी आढळली.

note: name, stock id label, accelerator
en: Restore Icons' Original Si_zes
mr: चिन्हांचे मूळ आकार पुर्नस्थापीत करा (_z)

en: Restore Icon's Original Si_ze
mr: चिन्हांचा मूळ आकार पुर्नस्थापित करा (_z)

note: name, stock id label, accelerator
en: Resize Icon...
mr: चिन्हाला पुनःआकार द्या...

note: tooltip
en: Make the selected icon resizable
mr: निवडलेल्या चिन्हाला पुनःआकार द्या

note: tooltip
en: Restore each selected icon to its original size
mr: प्रत्येक निवडलेली चिन्ह त्याच्या मूळ आकारानुरूप पुर्नस्थापीत करा

en: Comment
mr: टिपण्णी

en: Description
mr: वर्णन

en: Command
mr: आदेश

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
mr: "%s" मधील घटक बघण्यासाठी आवश्यक परवानगी तुम्हाला नाहीत.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
mr: "%s" आढळले नाही. कदाचित ते नुकतेच काढून टाकले गेले असेल.

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" चे सर्व अनुक्रम प्रदर्शीत करू शकत नाही: %2$s

en: The folder contents could not be displayed.
mr: संचयीकेतील आशय प्रदर्शित करू सकत नाही.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
mr: "%s" चा गट बदलण्यासाठी आवश्यक परवानगी तुमच्याकडे नाहीत.

note: fall through
en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" चा गट बदलू शकत नाही: %2$s

en: The group could not be changed.
mr: गटात बदल होऊ शकत नाही.

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" ची मालकी बदलवू शकत नाही: %2$s

en: The owner could not be changed.
mr: मालकी बदलू शकत नाही.

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" च्या परवानगींमध्ये बदल करू शकत नाही: %2$s

en: The permissions could not be changed.
mr: परवानगीमध्ये बदल होऊ शकत नाही.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
mr: "%s"  हे नाव आधीच ह्या संचयीकेत वापरले गेलेले आहे. कृपया दुसऱ्या नावाचा वापर करा.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
mr: "%s" हे या संचयीकेत नाही. कदाचित ते नुकतेच हलवले गेले किंवा काढून टाकले?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
mr: "%s" ला नवीन नाव देण्यासाठी लागणाऱ्या परवानगी तुमच्याकडे नाहीत.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
mr: "%s" नाव अवैध आहे कारण त्यात "/" अक्षर आहे. कृपया दुसरे नाव वापरा.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
mr: "%s" हे नाव योग्य नाही. कृपया दुसरे नाव वापरा.

en: The name "%s" is too long. Please use a different name.
mr: नाव "%s" खूपच लांब आहे. कृपया दुसऱ्या नावाचा वापर करा.

note: fall through
en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" चे "%2$s" असे पुनःनामांकन होत नाही: %3$s

en: The item could not be renamed.
mr: घटकाला नवीन नाव देता येत नाही.

en: Renaming "%s" to "%s".
mr: "%s" पासून "%s" असे पुनःनामांकन करीत आहे.

en: no information available
mr: माहिती उपलब्ध नाही

en: Extensions
mr: विस्तार

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
mr: कोणतीही नाही

en: by _Name
mr: नावानुसार (_N)

en: Keep icons sorted by name in rows
mr: नावानुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by _Size
mr: आकारानुसार(_S)

en: Keep icons sorted by size in rows
mr: आकारनुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by _Type
mr: प्रकारानुरूप (_T)

en: Keep icons sorted by type in rows
mr: प्रकाररानुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by Modification _Date
mr: दुरूस्ती दिनांकानुसारे (_D)

en: Keep icons sorted by modification date in rows
mr: संपादन तारखेनुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by T_rash Time
mr: कचरापेटीकडे हलवल्याची वेळ (_r)

en: Keep icons sorted by trash time in rows
mr: चिन्हांना ओळीमध्ये कचरापेटी मध्ये टाकण्याच्या टाइम प्रमाणे क्रमवारीत लाव

en: _Organize Desktop by Name
mr: नावाप्रमाणे डेस्कटॉप संघटित करा (_O)

note: name, stock id, label
en: Arran_ge Items
mr: घटक सुस्थित करा (_g)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Organize by Name
mr: नावाप्रमाणे संघटित करा (_O)

note: tooltip
en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
mr: चिन्हे चैकटीमध्ये घट्ट बसण्याकरीता व एकमेकांवर जाणे टाळण्याकरीता नीट स्थापीत करा

note: name, stock id label, accelerator
en: Re_versed Order
mr: उलट्या क्रमाने (_v)

note: tooltip
en: Display icons in the opposite order
mr: चिन्हे विरूद्ध क्रमवारीत दाखवा

note: name, stock id label, accelerator
en: _Keep Aligned
mr: एकारेषेत ठेवा (_K)

note: tooltip
en: Keep icons lined up on a grid
mr: ग्रीडवर चिन्हे क्रमवारीत ठेवा

en: _Manually
mr: स्वतः (_M)

en: Leave icons wherever they are dropped
mr: जेथे टाकली आहेत तेथेच ती चिन्हे सोडून द्या

en: By _Name
mr: नावाने (_N)

en: By _Size
mr: आकाराने (_S)

en: By _Type
mr: प्रकाराने (_T)

en: By Modification _Date
mr: दुरूस्ती दिनांकानुसारे (_D)

en: By T_rash Time
mr: कचरापेटीत टाकण्याच्या वेळ प्रमाणे (_r)

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
mr: चिन्ह दाखवा

note: translators: this is used in the view menu
en: _Icons
mr: चिन्ह (_I)

en: The icon view encountered an error.
mr: चिन्हदर्शकाने त्रूटी दर्शवली.

en: The icon view encountered an error while starting up.
mr: सुरू होताना चिन्ह दर्शकाने त्रुटी दर्शवली.

en: Display this location with the icon view.
mr: हे ठिकाण चिन्ह दर्शकाबरोबर प्रदर्शित करा.

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
mr: संक्षिप्त दृश्य

note: translators: this is used in the view menu
en: _Compact
mr: संक्षिप्त (_C)

en: The compact view encountered an error.
mr: संक्षिप्त दृश्य अंतर्गत त्रुटी आढळली.

en: The compact view encountered an error while starting up.
mr: प्रारंभवेळी संक्षिप्त दृश्य अंतर्गत त्रुटी आढळली.

en: Display this location with the compact view.
mr: संक्षिप्त दृश्यसह हे स्थान प्रदर्शित करा.

en: Image Type
mr: प्रतिमा प्रकार

en: %d pixel | %d pixels
mr[0]: %d पिक्सेल
mr[1]: %d पिक्सेल्स्

en: Width
mr: रुंदी

en: Height
mr: उंची

en: Title
mr: शीर्षक

en: Author
mr: लेखक

en: Copyright
mr: प्रकाशन हक्क

en: Created On
mr: यावेळी निर्माण केले

en: Created By
mr: तर्फे निर्मीत

en: Disclaimer
mr: अस्वीकृती

en: Warning
mr: सावधानता

en: Source
mr: स्त्रोत

en: Camera Brand
mr: कॅमेराची विशिष्ट निर्मीती

en: Camera Model
mr: कॅमेराचे प्रारूप

note: Choose which date to show in order of relevance
en: Date Taken
mr: स्विकार्य दिनांक

en: Date Digitized
mr: द्वयंकीय दिनांक

en: Date Modified
mr: बदल केल्याचे दिनांक

en: Exposure Time
mr: प्रदर्शित दिनांक

en: Aperture Value
mr: अपेर्चर मुल्य

en: ISO Speed Rating
mr: ISO वेग प्रमाण

en: Flash Fired
mr: प्रकाश उज्जवलता

en: Metering Mode
mr: मिटरींग पध्दत

en: Exposure Program
mr: प्रदर्शित अनुप्रयोग

en: Focal Length
mr: फोकल लांबी

en: Software
mr: सॉफ्टवेअर

en: Location
mr: स्थान

en: Keywords
mr: मुख्यशब्द

en: Creator
mr: निर्माता

en: Rating
mr: रेटिंग

en: Failed to load image information
mr: प्रतिमाविषयी माहिती दाखल करू शकले नाही

en: Loading...
mr: लोड होत आहे ...

en: Image
mr: प्रतिमा

en: More info
mr: अधिक माहिती

en: (Empty)
mr: (रिकामी)

en: Use Default
mr: डीफॉल्ट वापरा

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
mr: यादी दर्शवा

note: translators: this is used in the view menu
en: _List
mr: यादी (_L)

en: The list view encountered an error.
mr: यादी दर्शकाने त्रूटी दर्शवली.

en: The list view encountered an error while starting up.
mr: सुरू होताना यादी दर्शकाने त्रूटी दर्शवाली.

en: Display this location with the list view.
mr: हे ठिकाण यादी दर्शकेबरोबर प्रदर्शित करा.

en: Do you want to view %d location? | Do you want to view %d locations?
mr[0]: तुम्हाला नक्की %d ठिकाण पहायचे?
mr[1]: तुम्हाला नक्की %d ठिकाण पहायचे?

en: This will open %d separate window. | This will open %d separate windows.
mr[0]: यामुळे %d वेगळी चौकट उघडली जाईल.
mr[1]: यामुळे %d वेगळी चौकट उघडली जाईल.

en: --check cannot be used with other options.
mr: --check ला इतर पर्यायसह वापरणे शक्य नाही.

en: --quit cannot be used with URIs.
mr: --quit ला URIs सह वापरणे शक्य नाही.

en: --geometry cannot be used with more than one URI.
mr: --geometry एकापेक्षा अधिक URI सह वापरता येत नाही.

en: Perform a quick set of self-check tests.
mr: स्वपरिक्षणाची चाचणी जलदपणे प्रयोगात आणा.

en: GEOMETRY
mr: भूमिती

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
mr: फक्त स्पष्टपरीत्या नमूदकेल्या URIs करीता चौकटी निर्माण करा.

en: Quit Nemo.
mr: Nemo बंद करा.

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
mr: 
    
    फाइल व्यवस्थापकाच्या मदतिने फाइल प्रणालीचे संचार करा

en: Nemo's main menu is now hidden
mr: Nemoचा मुख्य मेनू आता लपवलेले आहे

en: Don't show this message again.
mr: हा संदेश पुन्हा दर्शवू नका.

en: The Link "%s" is Broken.
mr: लिंक "%s" अनुपलब्ध स्थळास निर्देशीत आहे.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
mr: लिंक "%s" अनुपलब्ध स्थळास निर्देशीत आहे. याला कचरापेटीकडे हलवायचे?

en: This link cannot be used, because it has no target.
mr: लक्ष्य अनुपलब्ध असल्यामुळे, ही लिंक वापरली जाऊ शकत नाही.

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
mr: लक्ष्य "%s" अस्तित्वात नसल्यामुळे, ही लिंक वापरली जाऊ शकत नाही.

note: name, stock id label, accelerator
en: Mo_ve to Trash
mr: कचरापेटीत हलवा (_v)

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
mr: तुम्हाला "%s" वापरायचे आहे का, किंवा त्यातील माहिती पहायची?

en: "%s" is an executable text file.
mr: "%s" ही कार्यान्वीत करतायेण्याजोगी पाठ्य फाइल आहे.

en: Run in _Terminal
mr: टर्मिनल मध्ये कार्यान्वीत करा (_T)

en: _Display
mr: दर्शवा (_D)

en: Are you sure you want to open all files?
mr: तुम्हाला नक्की सर्व फाइल उघडायचे?

en: This will open %d separate tab. | This will open %d separate tabs.
mr[0]: यामुळे %d वेगळी चौकट उघडली जाईल.
mr[1]: यामुळे %d वेगळी चौकट उघडली जाईल.

en: Open with
mr: यासह उघडा

en: Unknown file type
mr: अपरिचीत फाइल प्रकार

en: Make executable and run
mr: एक्झिक्युटेबल करा आणि चालवा

en: Choose a program
mr: एक प्रोग्राम निवडा

en: Untrusted application launcher
mr: अविश्वासर्ह अनुप्रयोग प्रक्षेपक

en: _Launch Anyway
mr: कसेहीकरून प्रक्षेपीत करा (_L)

en: Mark as _Trusted
mr: विश्वासर्ह नुरूप चिन्हाकृत करा (_T)

en: This will open %d separate application. | This will open %d separate applications.
mr[0]: यामुळे %d वेगळे अप्लिकेशन उघडले जाईल.
mr[1]: यामुळे %d वेगळे अप्लिकेशन्स् उघडले जाईल.

en: Unable to mount location
mr: सद्याचे स्थळ आरोहीत करण्यास अपयशी

en: Unable to start location
mr: ठिकाण सुरू करण्यास अशक्य

en: Opening "%s".
mr: "%s" उघडत आहे.

en: Opening %d item. | Opening %d items.
mr[0]: %d घटक उघडत आहे.
mr[1]: %d घटक उघडत आहे.

en: Close tab
mr: टॅब बंद करा

en: Devices
mr: उपकरणे

en: Free space: %s
mr: मोकळी जागा: %s

en: My Computer
mr: माझे संगणक

en: Open your personal folder
    %s
mr: आपला वैयक्तिक फोल्डर उघडा
    %s

en: Home
mr: मुख्य

en: Open the contents of your desktop in a folder
mr: संचयीका मध्ये तुमच्या कार्यक्षेत्रामधिल अनुक्रम उघडा

en: Recent
mr: नुकतेच

en: Recent files
mr: नुकतेच फाइल्स्

en: File System
mr: फाइल प्रणाली

en: Trash
mr: कचरापेटी

en: Open the trash
mr: कचरापेटी उघडा

en: Bookmarks
mr: वाचनखुणा

en: Mount and open %s (%s)
mr: %s माऊंट करा व उघडा(%s)

en: Mount and open %s
mr: %s माऊंट करा व उघडा

en: Network
mr: संगणक जाळे

en: Browse the contents of the network
mr: नेटवर्कची अंतर्भुत माहिती चाळा

note: name, stock id label, accelerator
en: _Start
mr: सुरू करा (_S)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Stop
mr: थांबवा (_S)

note: start() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_SHUTDOWN is normally not used
en: _Power On
mr: पावर ऑन करा (_P)

en: _Safely Remove Drive
mr: ड्राइव्ह सुरक्षीतपणे काढून टाका (_S)

en: _Connect Drive
mr: ड्राइव्ह जुळवा (_C)

en: _Disconnect Drive
mr: ड्राइव्ह खंडीत करा (_D)

en: _Start Multi-disk Device
mr: मल्टी-डिस्क उपकरन सुरू करा (_S)

en: _Stop Multi-disk Device
mr: मल्टी-डिस्क उपकरन थांबवा (_S)

note: stop() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_PASSWORD is normally not used
en: _Unlock Drive
mr: ड्राइव्ह कुलूपबंद अशक्य करा (_U)

en: _Lock Drive
mr: ड्राइव्ह कुलूपबंद करा (_L)

en: Unable to start %s
mr: %s सुरू करण्यास अशक्य

en: Unable to eject %s
mr: %s बाहेर काढू शकत नाही

en: Unable to poll %s for media changes
mr: मिडीया बदल करीता %s साठी पोल करू शकत नाही

en: Unable to stop %s
mr: %s थांबवणे अशक्य

note: name, stock id label, accelerator
en: _Open
mr: उघडा (_O)

note: name, stock id label, accelerator
en: Open in New _Tab
mr: नविन टॅब उघडा(_T)

en: Open in New _Window
mr: नविन चौकटीत उघडा (_W)

note: name, stock id, label
en: _Add Bookmark
mr: वाचनखूण जोडा (_A)

en: Remove
mr: काढून टाका

note: name, stock id label, accelerator
en: _Rename...
mr: नाव बदला(_R)...

note: name, stock id label, accelerator
en: _Mount
mr: आरोहण (_M)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Unmount
mr: अनारोहण (_U)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Eject
mr: बाहेर काढा (_E)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Detect Media
mr: मिडीया शोधा (_D)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Properties
mr: वैशिष्ट्ये (_P)

en: File Operations
mr: फाइल कार्यपद्धती

en: All file operations have been successfully completed
mr: सर्व फाइल कार्ये यशस्वीरित्या पूर्ण झाले

en: %d%% %s
mr: %d%%%s

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
mr: एकावेळी एकापेक्षा जास्त इच्छिक चिन्ह जोडू शकत नाही!

en: Please drag just one image to set a custom icon.
mr: इच्छिक चिन्ह स्थापन करण्यास कृपया एक प्रतिमा ओढा.

en: The file that you dropped is not local.
mr: तुम्ही जी फाइल वगळी ती स्थानिक नाही.

en: You can only use local images as custom icons.
mr: तुम्ही फक्त स्थानिक प्रतिमा तयार चिन्हे म्हणून वापरू शकता.

en: The file that you dropped is not an image.
mr: तुम्ही जी फाइल वगळली ती प्रतिमा नाही.

en: _Name: | _Names:
mr[0]: नाव(_N):
mr[1]: _नावे(_N):

en: Properties
mr: वैशिष्ट्ये

en: %s Properties
mr: %s वैशिष्ट्ये

note: Fallback, use for both unknown attributes and attributes * for which we have no more appropriate default.
en: unknown
mr: अज्ञात

en: Cancel Group Change?
mr: गट बदल रद्द करा?

en: Cancel Owner Change?
mr: मालकी बदल रद्द करा?

en: nothing
mr: काही नाही

en: unreadable
mr: न वाचतायेण्याजोगी

en: (some contents unreadable)
mr: (काहीक आशय वाचतायेण्याजोगी नाही)

note: Also set the title field here, with a trailing carriage return & * space if the value field has two lines. This is a hack to get the * "Contents:" title to line up with the first line of the * 2-line value. Maybe there's a better way to do this, but I * couldn't think of one.
en: Contents:
mr: आशय:

en: Size:
mr: आकार:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
mr: वापरलेले

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
mr: मोफत

en: Total capacity:
mr: एकूण क्षमता:

en: Filesystem type:
mr: फाइलप्रणाली प्रकार:

en: Basic
mr: मूलभूत

en: Type:
mr: प्रकार:

en: Link target:
mr: लक्ष्य लिंक:

en: Location:
mr: स्थान:

en: Volume:
mr: आवाज:

en: Accessed:
mr: प्रवेश प्राप्तीत:

en: Modified:
mr: बदल दिनांक:

en: Free space:
mr: मोकळी जागा:

en: _Read
mr: वाचा (_R)

en: _Write
mr: लिहा (_W)

en: E_xecute
mr: कार्यरत करा (_x)

note: translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
mr: नाही

en: list
mr: यादी

en: read
mr: वाचा

en: create/delete
mr: निर्माण/काढुन टाका

en: write
mr: लिहा

en: access
mr: प्रवेश

en: Access:
mr: प्रवेश:

en: Folder access:
mr: फोल्डर प्रवेश:

en: File access:
mr: फाइल प्रवेश:

en: List files only
mr: फक्त फाइलींची यादी

en: Access files
mr: फाइलकरीता प्रवेश

en: Create and delete files
mr: फाइल निर्माण करा व काढुन टाका

en: Read-only
mr: फक्त-वाचतायेण्याजोगी

en: Read and write
mr: वाचा व लिहा

en: Special flags:
mr: विशेष खुणा:

en: Set _user ID
mr: वापरकर्त्याचा ID निश्चित करा (_u)

en: Set gro_up ID
mr: गट नंबर मांडा (_u)

en: _Sticky
mr: चिकट (_S)

en: _Owner:
mr: मालक (_O):

en: Owner:
mr: मालक:

en: _Group:
mr: गट (_G):

en: Group:
mr: गट:

en: Execute:
mr: कार्यान्वीत करा:

en: Allow _executing file as program
mr: फाइल कार्यक्रमस्वरूपी कार्यान्वीत करण्याकरीता परवानगी द्या (_e)

en: Others:
mr: इतर:

en: Folder Permissions:
mr: फोल्डर परवानगी:

en: File Permissions:
mr: फाइल परवानगी:

en: Text view:
mr: पाठ्य दृश्य:

en: Permissions
mr: परवानग्या

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
mr: तुम्ही मालक नसल्यामुळे, या परवानगी तुम्ही बदलवू शकत नाही.

en: SELinux context:
mr: SELinux संदर्भ:

en: Last changed:
mr: शेवटी बदललेले:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
mr: अंतर्भुतीत फाइलकरीता परवानगी वापरा

en: The permissions of "%s" could not be determined.
mr: "%s" च्या परवानगी ठरवू शकले नाही.

en: The permissions of the selected file could not be determined.
mr: निवडलेल्या फाइलच्या परवानगी ठरवू शकले नाही.

en: Open With
mr: याच्यासह उघडा

en: Creating Properties window.
mr: गुमधर्म चौकट निर्माण करीत आहे.

en: There was an error displaying help.
mr: मदत दर्शवण्यात चूक झाली.

en: Show Places
mr: ठिकाण दर्शवा

en: Show Treeview
mr: वृक्षदृश्य दर्शवा

en: Fix now
mr: आता दुरुस्त करा

en: Dismiss
mr: डिसमिस करा

en: Restore Selected Items
mr: नीवडलेल्या घटकांना मूळ स्थितीत आणा

en: Restore selected items to their original position
mr: नीवडलेल्या घटकांना मूळ ठिकाणावर आणा

en: Empty _Trash
mr: कचरा रिकामा करा(_T)

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
mr: चिकटवा आदेश निवडल्यास "%s" तेथून हलविल्या जाईल

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
mr: तुम्ही चिकटवा हा आदेश निवडल्यास "%s" ची प्रतिकृती होईल

en: There is nothing on the clipboard to paste.
mr: क्लिपबोर्डमध्ये चिकटविण्याकरीता काहीच नाही.

note: name, stock id label, accelerator
en: Create New _Folder
mr: नवीन फोल्डर निर्माण करा (_F)

note: We make accelerator "" instead of null here to not inherit the stock accelerator for paste name, stock id label, accelerator
en: _Paste Into Folder
mr: संचयीकेत चिकटवा (_P)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Delete
mr: काढून टाका (_D)

en: Computer
mr: संगणक

en: This will open %'d separate tab. | This will open %'d separate tabs.
mr[0]: यामुळे %'d वेगळी चौकट उघडली जाईल.
mr[1]: यामुळे %'d वेगळी चौकट उघडली जाईल.

en: This will open %'d separate window. | This will open %'d separate windows.
mr[0]: यामुळे %'d वेगळी चौकट उघडली जाईल.
mr[1]: यामुळे %'d वेगळी चौकट उघडली जाईल.

en: Select Items Matching
mr: जुळविण्याजोगी घटक निवडा

en: _Pattern:
mr: संरचना(_P):

en: Examples:
mr: उदाहरणार्थ:

note: Reset to default info
en: Undo
mr: पूर्ववत् करा

en: Undo last action
mr: शेवची कृती पूर्ववत् करा

note: Reset to default info
en: Redo
mr: पुन्हा करा

en: Redo last undone action
mr: शेटवची पूर्ववत् कृती पुन्हा करा

en: Content View
mr: आशय दृश्य

en: View of the current folder
mr: सद्याची संचयीकेचे दृश्य

en: "%s" selected
mr: "%s" निवडले

en: %'d folder selected | %'d folders selected
mr[0]: %'d फोल्डर्स् निवडली
mr[1]: %'d फोल्डर्स् निवडली

en:  (containing %'d item) |  (containing %'d items)
mr[0]:  (%'d घटक समाविष्ट)
mr[1]:  (%'d घटक समाविष्ट)

note: translators: this is preceded with a string of form 'N folders' (N more than 1)
en:  (containing a total of %'d item) |  (containing a total of %'d items)
mr[0]:  (एकूण %'d घटक समाविष्ट)
mr[1]:  (एकूण %'d घटक समाविष्ट)

en: %'d item selected | %'d items selected
mr[0]: %'d घटक निवडले
mr[1]: %'d घटक निवडले

note: Folders selected also, use "other" terminology
en: %'d other item selected | %'d other items selected
mr[0]: %'d अन्य घटक निवडले
mr[1]: %'d अन्य घटक निवडले

en: %'u item | %'u items
mr[0]: %'u घटक
mr[1]: %'u घटक

en: %s, Free space: %s
mr: %s, रिक्त जागा: %s

en: Open With %s
mr: %s सह उघडा

en: Use "%s" to open the selected item | Use "%s" to open the selected items
mr[0]: निवडलेल्या घटक उघडण्यासाठी "%s" वापरा
mr[1]: निवडलेल्या घटक उघडण्यासाठी "%s" वापरा

en: Run "%s" on any selected items
mr: "%s" कोणत्याही निवडलेल्या घटकवर वापरा

en: Create a new document from template "%s"
mr: नमुना "%s" पासून नवीन दस्तऐवज निर्माण करा

en: Unable to unmount location
mr: ठिकाण माउंट अशक्य करण्यास अपयशी

en: Unable to eject location
mr: ठिकाण बाहेर काढण्यास अशक्य

en: Unable to stop drive
mr: ड्राइव्ह थांबवण्यास अशक्य

en: Connect to Server %s
mr: %s सर्व्हरशी जुळवणी करा

en: _Connect
mr: जोडणी करा (_C)

en: Link _name:
mr: लिंकचे नाव (_n):

note: name, stock id, label
en: Create New _Document
mr: नवीन दस्तऐवज निर्माण करा (_D)

note: name, stock id, label
en: Open Wit_h
mr: याच्यासह उघडा (_h)

en: Choose a program with which to open the selected item
mr: निवडलेला घटक ज्या अनुप्रयोगाद्वारे उघडायचे तो निवडा

note: tooltip
en: View or modify the properties of each selected item
mr: प्रत्येक निवडलेल्या घटकाचे गुणधर्म पहा किंवा सुधारीत करा

note: tooltip
en: Create a new empty folder inside this folder
mr: या संचयीकेमध्ये नविन रिकामी फोल्डर बनवा

note: name, stock id, label
en: No templates installed
mr: आराखडा प्रतिष्ठापीत नाही

note: name, stock id translators: this is used to indicate that a document doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty Document
mr: रिकामे दस्तऐवज (_E)

note: tooltip
en: Create a new empty document inside this folder
mr: या फोल्डरमध्ये नवीन रिकामे दस्तऐवज निर्माण करा

note: tooltip
en: Open the selected item in this window
mr: ह्या चौकटमध्ये निवडलेले घटक उघडा

note: name, stock id label, accelerator Location-specific actions
en: Open in Navigation Window
mr: संचार चौकटीत उघडा

note: tooltip
en: Open each selected item in a navigation window
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक संचार चौकटीत उघडा

note: tooltip
en: Open each selected item in a new tab
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक नविन टॅब मध्ये उघडा

note: name, stock id label, accelerator
en: Open containing folder
mr: मुळ फोल्डर उघडा

note: name, stock id label, accelerator
en: Other _Application...
mr: इतर अनुप्रयोग (_A)...

note: tooltip
en: Choose another application with which to open the selected item
mr: निवडलेले घटक उघडण्यासाठी इतर अनुप्रयोगाचा वापर करा

note: name, stock id label, accelerator
en: Open With Other _Application...
mr: दुस-या साधनाद्वारे उघडा

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
mr: चिकटवा या आदेशद्वारे हलविण्याकरीता निवडलेली फाइल तयार करा

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
mr: चिकटवा या आदाशेद्वारे प्रतिकृत करण्याकरीता निवडलेली फाइल तयार करा

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
mr: कापा किंवा प्रतिकृत करा आदेशाद्वारे पूर्वी निवडलेल्या फाइलची प्रतिकृती करा किंवा त्यास हलवा

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
mr: निवडलेल्या संचयीकेत पूर्वीपासून निवडलेल्या कापा किंवा चिकटवा आदेशातर्फे फाइल स्थानांतरीत करा किंवा प्रत बनवा

note: name, stock id, label
en: Cop_y to
mr: येथे प्रत बनवा (_y)

note: name, stock id, label
en: M_ove to
mr: येथे हलवा (_o)

note: name, stock id label, accelerator
en: Select _All
mr: सर्व निवडा (_A)

note: tooltip
en: Select all items in this window
mr: या चौकटीतील सर्व घटक निवडा

note: name, stock id label, accelerator
en: Select I_tems Matching...
mr: जुळविण्याजोगी घटकांची निवड करा (_t)...

note: tooltip
en: Select items in this window matching a given pattern
mr: दिलेलल्या रचनेनुसारे या चौकटीतील घटक निवडा

note: name, stock id label, accelerator
en: _Invert Selection
mr: निवड उलट करा (_I)

note: tooltip
en: Select all and only the items that are not currently selected
mr: वर्तमानस्वरूपी न निवडलेले ठराविक व सर्व घटकांची निवड करा

note: name, stock id label, accelerator
en: D_uplicate
mr: प्रतिकृती (_u)

note: tooltip
en: Duplicate each selected item
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक प्रतिकृत करा

note: name, stock id label, accelerator
en: Ma_ke Link | Ma_ke Links
mr[0]: लिंक निर्माण करा (_k)
mr[1]: लिंक निर्माण करा (_k)

note: tooltip
en: Create a symbolic link for each selected item
mr: प्रत्येक निवडलेल्या घटकाकरीता प्रतिकीय लिंक निर्माण करा

note: tooltip
en: Rename selected item
mr: निवडलेले घटक पुनःनामांकीत करा

note: tooltip
en: Move each selected item to the Trash
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक कचरापेटीमध्ये हलवा

note: tooltip
en: Delete each selected item, without moving to the Trash
mr: कचरापेटी मध्ये न हलवता, प्रत्येक निवडलेले घटक काढून टाका

note: name, stock id label, accelerator
en: _Restore
mr: पूर्वस्थितीत आणा (_R)

note: name, stock id label, accelerator name, stock id, label
en: _Undo
mr: पूर्ववत् करा (_U)

note: tooltip
en: Undo the last action
mr: शेवटची कृती पूर्ववत् करा

note: name, stock id label, accelerator
en: _Redo
mr: पुन्हा करा (_R)

note: tooltip
en: Redo the last undone action
mr: शेटवची पूर्ववत् कृती पुन्हा करा

note: * multiview-TODO: decide whether "Reset to Defaults" should * be window-wide, and not just view-wide. * Since this also resets the "Show hidden files" mode, * it is a mixture of both ATM. name, stock id label, accelerator
en: Reset View to _Defaults
mr: मुळस्वरूपात पाहण्याकरीता दर्शकास पुर्नस्थापीत करा (_D)

note: tooltip
en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
mr: छाननीची पध्दत व जुळणी पाहण्यासाठी पातळी ह्या दृश्याच्या आवश्यकतेला जुळतील अशी पुर्वस्थापना करा

note: name, stock id label, accelerator
en: Connect To This Server
mr: या सर्व्हशी जुळवणी करा

note: tooltip
en: Make a permanent connection to this server
mr: या सर्व्हशी कायम स्वरूपी जुळवणी स्थापीत करा

note: tooltip
en: Mount the selected volume
mr: निवडलेला खंड आरोहीत करा

note: tooltip
en: Unmount the selected volume
mr: निवडलेला खंड अनारोहीत करा

note: tooltip
en: Eject the selected volume
mr: निवडलेल्या खंड बाहेर काढा

note: tooltip
en: Start the selected volume
mr: निवडलेले खंड सुरू करा

note: tooltip
en: Stop the selected volume
mr: निवडलेले खंड थांबवा

note: tooltip
en: Detect media in the selected drive
mr: निवडलेल्या ड्राइव्हमध्ये मिडीया शोधा

note: tooltip
en: Mount the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत खंडाचे आरोहन करा

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत खंडाचे अनारोहन करा

note: tooltip
en: Eject the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत खंड बाहेर काढा

note: tooltip
en: Start the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत खंड सुरू करा

note: tooltip
en: Stop the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत खंड थांबवा

note: name, stock id label, accelerator
en: Open File and Close window
mr: फाइल उघडा व चौकट बंद करा

note: tooltip
en: Open this folder in a navigation window
mr: संचार चौकटीत ही फोल्डर उघडा

note: tooltip
en: Open this folder in a new tab
mr: या संचयीकेस नविन टॅब मध्ये उघडा

note: tooltip
en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
mr: ही फोल्डर चिकटवा या आदेशाद्वारे हलविण्याकरीता तयार करा

note: tooltip
en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
mr: ही फोल्डर चिकटवा या आदेशाद्वारे प्रतिकृत करण्याकरीता तयार करा

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
mr: कापा किंवा चिकटवा आदेश द्वारे पूर्वीपासून निवडलेले फाइल या संचयीका अंतर्गत स्थानांतरीत करा किंवा प्रतिकृत करा

note: tooltip
en: Move this folder to the Trash
mr: ही संचयीका कचरापेटीकडे हलवा

note: tooltip
en: Delete this folder, without moving to the Trash
mr: कचरापेटीकडे न हलवता ही संचयीका काढूण टाका

note: tooltip
en: Mount the volume associated with this folder
mr: या संचयीकाशी संबंधित खंड आरोहीत करा

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with this folder
mr: या संचयीकाशी संबंधित खंड अनारोहीत करा

note: tooltip
en: Eject the volume associated with this folder
mr: या संचयीकेशी संबंधित खंड मोकळे करा

note: tooltip
en: Start the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंड सुरू करा

note: tooltip
en: Stop the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंड थांबवा

note: tooltip
en: View or modify the properties of this folder
mr: या संचयीकाचे गुणधर्म पहा किंवा सुधारणा करा

note: name, stock id, label
en: _Other pane
mr: इतर पट्टी (_O)

en: Copy the current selection to the other pane in the window
mr: पटलामध्ये इतर पट्टीत सध्याच्या नीवडचे प्रत बनवा

en: Move the current selection to the other pane in the window
mr: पटलामध्ये इतर पट्टीत सध्याची नीवड हलवा

note: name, stock id, label name, stock id label, accelerator
en: _Home
mr: मूळ (_H)

en: Copy the current selection to the home folder
mr: होम फोल्डरमध्ये सध्याच्या नीवडचे प्रत बनवा

en: Move the current selection to the home folder
mr: होम फोल्डरमध्ये सध्याची नीवड हलवा

note: name, stock id, label
en: _Desktop
mr: डेस्कटॉप (_D)

en: Copy the current selection to the desktop
mr: डेस्कटॉपमध्ये सध्याच्या नवीडचे प्रत बनवा

en: Move the current selection to the desktop
mr: डोस्कटॉपमध्ये सध्याची नीवड हलवा

note: Create a script action here specially because its tooltip is dynamic
en: _Scripts
mr: लिपी (_S)

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
mr: उगडी संचयीका कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा

en: Move the selected folder out of the trash to "%s" | Move the selected folders out of the trash to "%s"
mr[0]: निवडलेली संचयीका कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा
mr[1]: निवडलेली संचयीका कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा

en: Move the selected folder out of the trash | Move the selected folders out of the trash
mr[0]: निवडलेली संचयीका कचरापेटीतून स्थानांतरीत करा
mr[1]: निवडलेली संचयीका कचरापेटीतून स्थानांतरीत करा

en: Move the selected file out of the trash to "%s" | Move the selected files out of the trash to "%s"
mr[0]: निवडलेली फाइल कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा
mr[1]: निवडलेली फाइल कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा

en: Move the selected file out of the trash | Move the selected files out of the trash
mr[0]: निवडलेली संचयीका कचरापेटीतून स्थानांतरीत करा
mr[1]: निवडलेली संचयीका कचरापेटीतून स्थानांतरीत करा

en: Move the selected item out of the trash to "%s" | Move the selected items out of the trash to "%s"
mr[0]: निवडलेले घटक कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा
mr[1]: निवडलेले घटक कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा

en: Move the selected item out of the trash | Move the selected items out of the trash
mr[0]: निवडलेले घटक कचरापेटीतून स्थानांतरीत करा
mr[1]: निवडलेले घटक कचरापेटीतून स्थानांतरीत करा

en: Start the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह सुरू करा

en: Connect to the selected drive
mr: निवडलेला खंडाशी जुळवणी करा

en: _Start Multi-disk Drive
mr: मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह सुरू करा (_S)

en: Start the selected multi-disk drive
mr: नीवडलेली मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह सुरू करा

en: U_nlock Drive
mr: ड्राइव्ह कुलूपबंद अशक्य करा (_n)

en: Unlock the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह कुलूपबंद अशक्य करा

en: Stop the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह थांबवा

en: Safely remove the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह सुरक्षीतपणे काढून टाका

en: _Disconnect
mr: जोडणी तोडा (_D)

en: Disconnect the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह खंडीत करा

en: _Stop Multi-disk Drive
mr: मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह थांबवा (_S)

en: Stop the selected multi-disk drive
mr: नीवडलेले मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह थांबवा

en: Lock the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह कुलूपबंद करा

en: Start the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत ड्राइव्ह सुरू करा

en: Connect to the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत ड्राइव्हची जुळवणी करा

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह सुरू करा

en: Unlock the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्हचे कुलूपबंद अशक्य करा

en: _Stop the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्ह थांबवा (_S)

en: Safely remove the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्ह सुरक्षीतपणे काढून टाका

en: Disconnect the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्हची जुळवणी अशक्य करा

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह थांबवा

en: Lock the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्ह कुलूपबंद करा

en: _Delete Permanently
mr: कायमचे काढून टाका (_D)

en: Delete the open folder permanently
mr: उघडलेली संचयीका कायमची काढून टाका

en: Move the open folder to the Trash
mr: उगडलेली संचयीका कचरापेटीकडे हलवा

en: _Open With %s
mr: %s सह उघडा (_O)

en: Open in %'d New _Window | Open in %'d New _Windows
mr[0]: %'d नविन चौकटीत उघडा (_W)
mr[1]: %'d नविन चौकटीत उघडा (_W)

en: Open in %'d New _Tab | Open in %'d New _Tabs
mr[0]: %'d नविन चौकटीमध्ये उघडा (_T)
mr[1]: %'d नविन चौकटीमध्ये उघडा (_T)

en: Delete all selected items permanently
mr: सर्व निवडलेले घटके कायमस्वरूपी काढून टाका

en: Remo_ve from Recent
mr: नुकतेच वापरलेल्या सूचीतून काढून टाका

en: Remove each selected item from the recently used list
mr: प्रत्येक पसंत केलेल्या घटकाला नुकतेच वापरलेल्या सूचीतून काढून टाका

en: View or modify the properties of the open folder
mr: उघड्या संचयीकेचे गुणधर्म पहा किंवा सुधारीत करा

note: Note to localizers: convert file type string for file * (e.g. "folder", "plain text") to file type for symbolic link * to that kind of file (e.g. "link to folder"). appended to new link file
en: Link to %s
mr: %s करीता लिंक द्या

en: Drag and drop is not supported.
mr: ओढा व टाका समर्थित नाही.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
mr: स्थानीक फाइल प्रणालीकरीताच ओढा व टाका समर्थित आहे.

en: An invalid drag type was used.
mr: अवैध ओढा प्रकार वापरल्या गेले.

note: Translator: This is the filename used for when you dnd text to a directory
en: dropped text.txt
mr: text.txt वगळले

note: Translator: This is the filename used for when you dnd raw * data to a directory, if the source didn't supply a name.
en: dropped data
mr: वगळलेला डाटा

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
mr: यादी अंतर्गत अस्तित्वात नसलेल्या स्थळांपासुन कुठलेही वाचनखुणा काढुन टाकायचे?

en: The location "%s" does not exist.
mr: "%s" हे स्थळ अस्तित्वात नाही.

en: Bookmark for Nonexistent Location
mr: अस्तित्वात नसलेल्या स्थळाकरीता ओळखचिन्ह द्या

en: Go to the location specified by this bookmark
mr: या ओळकचिन्हातर्फे नमुदकेलेल्या स्थळांवर जा

en: %s - File Browser
mr: %s - फाइल ब्राउजर

en: Searching...
mr: शोधत आहे......

en: Could not display "%s".
mr: "%s" प्रदर्शित करू शकत नाही.

en: The location is not a folder.
mr: हे स्थळ एक संचयीका नाही.

en: Could not find "%s".
mr: "%s" आढळली नाही.

en: Please check the spelling and try again.
mr: कृपया शब्दलेखन तपासा व पुन:प्रयत्न करा.

en: Nemo cannot handle this kind of location.
mr: Nemo अशा प्रकारचा स्थान हाताळू शकत नाही.

en: Unable to mount the location.
mr: स्थान आरोहीत करू शकत नाही.

en: Access was denied.
mr: प्रवेश नाही.

note: This case can be hit for user-typed strings like "foo" due to * the code that guesses web addresses when there's no initial "/". * But this case is also hit for legitimate web addresses when * the proxy is set up wrong.
en: Could not display "%s", because the host could not be found.
mr: यजमान न आढळल्यामुळे, "%s" प्रदर्शित करू शकत नाही.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
mr: शब्दलेखन व आपली प्रॉक्सी संरचना बिनचुक आहे याची तपासनी करा.

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
mr: त्रुटी: %s
    कृपया दुसरा एखादा दर्शक निवडा व पुन्हा प्रयत्न करा.

en: There was an error displaying help: 
    %s
mr: मदत दर्शवितेवेळी त्रुटी: 
    %s

note: name, stock id, label
en: _File
mr: फाइल (_F)

note: name, stock id, label
en: _Edit
mr: संपादित करा (_E)

note: name, stock id, label
en: _View
mr: दृश्य (_V)

note: name, stock id, label
en: _Help
mr: मदत (_H)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Close
mr: बंद करा(_C)

note: tooltip
en: Close this folder
mr: ही फोल्डर बंद करा

en: Prefere_nces
mr: प्राधान्यता

en: Undo the last text change
mr: शेवटचे पाठ्य बदल रद्द करा

en: Open the parent folder
mr: पितृ फोल्डर उघडा

note: tooltip
en: Stop loading the current location
mr: सद्याचे स्थळ दाखलन थांबवा

note: name, stock id label, accelerator
en: _Reload
mr: पुनःलोड करा

note: tooltip
en: Reload the current location
mr: सद्याचे स्थळ पुनःलोड करा

note: name, stock id label, accelerator
en: _All Topics
mr: सर्व विषय (_A)

note: * name, stock id          { "NemoHelpSearch", NULL, label, accelerator        N_("Search for files"), NULL, tooltip                   N_("Locate files based on file name and type. Save your searches for later use."), G_CALLBACK (action_nemo_manual_callback) }, name, stock id          { "NemoHelpSort
en: _About
mr: विषयी (_A)

note: name, stock id label, accelerator
en: Zoom _In
mr: मोठे करा (_I)

note: tooltip
en: Increase the view size
mr: दृश्याचे आकार वाढवा

en: Video
mr: विडिओ

en: Presentation
mr: सादरीकरण

en: Spreadsheet
mr: स्प्रेडशीट

en: Edit
mr: संपादित करा

en: Plugins
mr: प्लगिन
