linuxmint - en to ta translation catalogue (782 entries)

en: Nemo could not create the required folder "%s".
ta: நீமோவால் "%s" என்ற தேவையான அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Before running Nemo, please create the following folder, or set permissions such that Nemo can create it.
ta: நீமோவை இயக்குவதற்கு முன், தயைகூர்ந்து பின்வரும் அடைவை உருவாக்குங்கள் அல்லது நீமோ அதனை உருவாக்குவதற்குத் தேவையான அனுமதிகளைத் தாருங்கள்.

en: Error starting autorun program: %s
ta: தானியங்கி நிரலை துவக்குவதில் பிழை: %s

en: Cannot find the autorun program
ta: தானியங்கி நிரலை கண்டு பிடிக்க முடியவில்லை

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
ta: <big><b>தானியங்கு நிரல் பிழை</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
ta: <big><b> இந்த ஊடகத்தில் தானியங்கியாக துவங்க வேண்டிய மென்பொருள் உள்ளது. அதை இயக்க வேண்டுமா?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
ta: மென்பொருள் "%s" ஊடகத்தில் இருந்து நேரடியாக இயங்கும் . நீங்கள் நம்பாத மென்பொருளை எப்போதும் இயக்கக்கூடாது.
    
    சந்தேகம் இருந்தால் இரத்து செய்க

en: _Run
ta: _​​​இயக்கு

note: hardcode "Desktop"
en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: No bookmarks defined
ta: புத்தக குறிகள் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Enable all
ta: அனைத்தையும் இயலச்செய்

en: Public FTP
ta: பொதுவான எஃப்டிபி

en: FTP (with login)
ta: எஃப்டிபி (புகுபதிகையுடன்)

en: Windows share
ta: சாளர பகிர்வு

en: WebDAV (HTTP)
ta: வெப்டேவ் (ஹெச்டிடிபி)

en: Secure WebDAV (HTTPS)
ta: பாதுகாப்பான வெப்டேவ் (ஹெச்டிடிபிஎஸ்)

en: Connecting...
ta: இணைக்கிறது...

en: Can't load the supported server method list.
    Please check your gvfs installation.
ta: ஆதரவுள்ள சேவையக பட்டியலை ஏற்ற முடியவில்லை
    உங்கள் gvfs நிறுவலை சரி பார்க்கவும்

en: The folder "%s" cannot be opened on "%s".
ta: கோப்பு "%s" ஐ "%s" இல் திறக்க முடியாது.

en: The server at "%s" cannot be found.
ta: "%s" இல் சேவையம் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Try Again
ta: மீண்டும் முயல்க

en: Please verify your user details.
ta: உங்கள் பயனர் விவரங்களை சரி பார்க்கவும்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: C_onnect
ta: இணை (_o)

note: set dialog properties
en: Connect to Server
ta: சேவையகத்துடன் இணை

en: Server Details
ta: சேவையக விவரங்கள்

note: first row: server entry + port spinbutton
en: _Server:
ta: சேவையகம் (_S):

note: port
en: _Port:
ta: முனையம் (_P):

note: second row: type combobox
en: _Type:
ta: வகை (_T):

note: third row: share entry
en: Sh_are:
ta: பகிர் (_ a):

note: fourth row: folder entry
en: _Folder:
ta: அடைவு (_F):

en: User Details
ta: பயனர் விவரங்கள்

note: first row: domain entry
en: _Domain name:
ta: களப்பெயர் (_D):

note: second row: username entry
en: _User name:
ta: பயனர் பெயர் (_U):

note: third row: password entry
en: Pass_word:
ta: கடவுச்சொல் (_w):

note: fourth row: remember checkbox
en: _Remember this password
ta: இந்த கடவுச்சொலை நினைவில் கொள்ளவும் (_R)

en: Operation cancelled
ta: செயல்பாடு ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Print but do not open the URI
ta: அச்சிடு ஆனால் யூஆர்ஐ யை திறக்காதே

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
ta: 
    
    சேவகன் ஏற்றத்துக்கு இணைப்பை சேர்க்க

en: Show the version of the program.
ta: நிரல் பதிப்பை காட்டு.

note: name, stock id label, accelerator
en: E_mpty Trash
ta: குப்பைத்தொட்டியைக் காலியாக்கு (_m)

en: Name
ta: பெயர்

en: Size
ta: அளவு

en: Type
ta: வகை

note: label, accelerator name, stock id
en: Empty Trash
ta: குப்பைத்தொட்டியைக் காலியாக்கு

note: tooltip
en: Delete all items in the Trash
ta: குப்பைதொட்டியில் உள்ள அனைத்து உருப்படிகளையும் நீக்கு

en: The desktop view encountered an error.
ta: பணிமேடை காட்சியில் ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
ta: பணிமேடை காட்சியைத்  துவங்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது

note: name, stock id label, accelerator
en: Restore Icons' Original Si_zes
ta: சின்னத்தின் உண்மையான அளவை மீட்டமை (_z)

en: Restore Icon's Original Si_ze
ta: சின்னத்தின் உண்மையான அளவை மீட்டமை (_z)

note: name, stock id label, accelerator
en: Resize Icon...
ta: சின்னத்தை அளவு மாற்று...

note: tooltip
en: Make the selected icon resizable
ta: தேர்வு செய்த சின்னத்தை அளவு மாற்றக்கூடியதாக்கு

note: tooltip
en: Restore each selected icon to its original size
ta: தேர்வு செய்த சின்னத்தின் உண்மையான அளவை மீட்டமை

en: Comment
ta: கருத்து

en: URL
ta: யூஆர்எல்(URL)

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Command
ta: கட்டளை

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
ta: "%s" இன் உள்ளடக்கங்களைக்  காண உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
ta: "%s" ஐ காணவில்லை. ஒரு வேளை சமீபத்தில் நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
ta: மன்னிக்கவும், "%s" இன் அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் காட்ட முடியவில்லை: %s

en: The folder contents could not be displayed.
ta: அடைவில் உள்ள கோப்புகளை காட்ட முடியாது

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
ta: "%s" இன் குழுவை மாற்ற உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.

note: fall through
en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
ta: மன்னிக்கவும், "%s" இன் குழுவை மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: The group could not be changed.
ta: இந்த குழுவை மாற்ற முடியாது

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
ta: மன்னிக்கவும், "%s" இன் உரிமையாளரை மாற்ற  முடியவில்லை: %s

en: The owner could not be changed.
ta: உரிமையாளரை மாற்ற முடியாது

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
ta: மன்னிக்கவும், "%s" இன் அனுமதிகளை மாற்ற  முடியவில்லை: %s

en: The permissions could not be changed.
ta: அனுமதிகளை மாற்ற முடியாது

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
ta: இந்த அடைவில்  "%s" என்ற பெயர் ஏற்கெனவே பயனில் உள்ளது. தயவு செய்து வேறு பெயரை பயன்படுத்தவும்.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
ta: அடைவில் "%s" இல்லை. ஒருவேளை நகர்த்தப்பட்டிருக்கலாம் அல்லது நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
ta: "%s" இன் பெயரை மாற்றுவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
ta: "%s" என்ற பெயர் செல்லாது. ஏனெனில் இதில் "/" என்ற எழுத்து உள்ளது. வேறுபெயரை பயன்படுத்தவும்.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
ta: "%s" என்ற பெயர் செல்லாது. வேறுபெயரைப் பயன்படுத்தவும்

en: The name "%s" is too long. Please use a different name.
ta: "%s" பெயர்  மிக நீளமானது. தயவு செய்து வேறுபெயரை பயன்படுத்தவும்.

note: fall through
en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
ta: மன்னிக்கவும் "%s"  ஐ "%s" ஆக பெயர் மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: The item could not be renamed.
ta: இந்த உருப்படியின் பெயரை மாற்ற முடியாது.

en: Renaming "%s" to "%s".
ta: "%s" ஐ "%s" ஆக மறுபெயரிடுகிறது.

en: No extensions found
ta: நீட்சிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Extensions
ta: நீட்சிகள்

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: by _Name
ta: பெயரின் படி (_N)

en: Keep icons sorted by name in rows
ta: சின்னங்களை பெயர்வாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by _Size
ta: அளவு வாரியாக (_S)

en: Keep icons sorted by size in rows
ta: சின்னங்களை அளவு வாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by _Type
ta: வகை வாரியாக (_T)

en: Keep icons sorted by type in rows
ta: சின்னங்களை வகை வாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by Modification _Date
ta: திருத்திய தேதி வாரியாக (_D)

en: Keep icons sorted by modification date in rows
ta: சின்னங்களை திருத்திய தேதி வாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by T_rash Time
ta: குப்பைக்கு நகர்த்திய நேர அடிப்படையில் (_r)

en: Keep icons sorted by trash time in rows
ta: சின்னங்களை குப்பைக்கு நகர்த்திய நேர அடிப்படையில் வரிசையாக அடுக்கு

en: _Organize Desktop by Name
ta: பணிமேடையை பெயரால் அடுக்கு (_O)

note: name, stock id, label
en: Arran_ge Items
ta: உருப்படிகளை அடுக்கு (_g)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Organize by Name
ta: பெயர் வாரியாக அடுக்கு (_O)

note: tooltip
en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
ta: ஒன்றின் மேல் ஒன்றாக அடுக்குவதை தவிர்த்து, சின்னங்களை சாளரத்தில் பொருந்துமாறு மாற்றி அமைக்கவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Re_versed Order
ta: தலைகீழ் வரிசை (_v)

note: tooltip
en: Display icons in the opposite order
ta: சின்னங்களை எதிர்வரிசையில் காட்டவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: _Keep Aligned
ta: சரியாக அடுக்கவும் (_K)

note: tooltip
en: Keep icons lined up on a grid
ta: சின்னங்களை கட்டங்களுக்குள் பொருத்தவும்

en: _Manually
ta: கைமுறையாக (_M)

en: Leave icons wherever they are dropped
ta: சின்னங்களை விடுகின்ற இடத்தில் விட்டுவிடவும்

en: By _Name
ta: பெயர் வாரியாக (_N)

en: By _Size
ta: அளவு வாரியாக (_S)

en: By _Type
ta: வகை வாரியாக (_T)

en: By Modification _Date
ta: திருத்திய தேதி வாரியாக (_D)

en: By T_rash Time
ta: குப்பைக்கு நகர்த்திய நேர வாரியாக (_r)

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
ta: சின்ன காட்சி

note: translators: this is used in the view menu
en: _Icons
ta: சின்னங்கள் (_I)

en: The icon view encountered an error.
ta: சின்ன காட்சியில் பிழை ஏற்பட்டது.

en: The icon view encountered an error while starting up.
ta: சின்ன காட்சி துவங்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Display this location with the icon view.
ta: இந்த இடத்தை சின்ன காட்சியில் காட்டவும்

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
ta: உள்ளடக்க காட்சி

note: translators: this is used in the view menu
en: _Compact
ta: உள்ளடக்கமான (_C)

en: The compact view encountered an error.
ta: உள்ளடக்க காட்சியில் பிழை ஏற்பட்டது.

en: The compact view encountered an error while starting up.
ta: உள்ளடக்க காட்சி துவங்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Display this location with the compact view.
ta: இந்த இடத்தை உள்ளடக்க காட்சியில் காட்டவும்

en: Image Type
ta: பட வகை

en: %d pixel | %d pixels
ta[0]: %d பிக்சல்
ta[1]: %d பிக்சல்கள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Created On
ta: உருவாக்கிய தேதி

en: Created By
ta: உருவாக்கியவர்

en: Disclaimer
ta: பொறுப்புத் துறப்பு

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Source
ta: மூலம்

en: Camera Brand
ta: ஒளிப்படக்கருவி வகை

en: Camera Model
ta: ஒளிப்படக்கருவி மாதிரி

note: Choose which date to show in order of relevance
en: Date Taken
ta: எடுத்த தேதி

en: Date Digitized
ta: தேதி எண்ணிடல்

en: Date Modified
ta: திருத்தப்பட்ட தேதி

en: Exposure Time
ta: வெளிக்காட்டிய நேரம்

en: Aperture Value
ta: குவிய மதிப்பு

en: ISO Speed Rating
ta: ஐஎஸ்ஓ வேக அளவு

en: Flash Fired
ta: ஃப்ளாஷ் ஒளிரப்பட்டது.

en: Metering Mode
ta: அளவீட்டு முறை

en: Exposure Program
ta: வெளிக்காட்டிய நிரல்

en: Focal Length
ta: குவிய தூரம்

en: Software
ta: மென்பொருள்

en: Location
ta: இடம்

en: Keywords
ta: விசை சொற்கள்

en: Creator
ta: உருவாக்கியவர்

en: Rating
ta: தரவரிசை

en: Failed to load image information
ta: படத் தகவலை ஏற்றுவதில் தோல்வி

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது...

en: Image
ta: படம்

en: More info
ta: மேலும் தெரிந்துகொள்ள

en: (Empty)
ta: (காலி)

en: Use Default
ta: இயல்புநிலையை பயன்படுத்து

en: Temporarily disable auto-sort
ta: தற்காலிகமாக தானியங்கு வரிசையாக்கத்தை முடக்கு

note: translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
ta: பட்டியல் காட்சி

note: translators: this is used in the view menu
en: _List
ta: பட்டியல் (_L)

en: The list view encountered an error.
ta: பட்டியல் காட்சியில் ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: The list view encountered an error while starting up.
ta: பட்டியல் காட்சியைத் துவங்கும் போது  பிழை ஏற்பட்டது

en: Display this location with the list view.
ta: இந்த இடத்தை பட்டியல் காட்சியில் காட்டு

en: Do you want to view %d location? | Do you want to view %d locations?
ta[0]: %d இடத்தைப் பார்க்க வேண்டுமா?
ta[1]: %d இடங்களை பார்க்க வேண்டுமா?

en: This will open %d separate window. | This will open %d separate windows.
ta[0]: இது %d ஐ தனி சாளரத்தில் திறக்கும்.
ta[1]: இது %d ஐ தனி சாளரங்களில் திறக்கும்.

en: --check cannot be used with other options.
ta: --check மற்ற தேர்வுகளோடு சோதிப்பை பயன்படுத்த முடியாது

en: --quit cannot be used with URIs.
ta: --quit ஐ URIகளோடு பயன்படுத்த முடியாது

en: --geometry cannot be used with more than one URI.
ta: --geometry ஒரு URI க்கு மேல் வடிவத்தை பயன்படுத்த முடியாது

en: Perform a quick set of self-check tests.
ta: விரைவான சுய பரிசோதனை தொகுப்பைச் செய்யவும்.

en: GEOMETRY
ta: வடிவியல்

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
ta: வெளிப்படையாக குறிப்பிடப்பட்ட URIகளுக்கு மட்டும் சாளரங்களை உருவாக்கவும்.

en: Quit Nemo.
ta: நிமோவை விட்டு வெளியேறு

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
ta: 
    
    கோப்பு மேலாளர் மூலம் கோப்பு முறைமையில் உலாவு

en: Don't show this message again.
ta: இந்த செய்தியை மீண்டும் காட்ட வேண்டாம்.

en: The Link "%s" is Broken.
ta: இணைப்பு "%s" துண்டிக்கப்பட்டது.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
ta: "%s" இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது, குப்பைக்கு நகர்த்த விருப்பமா?

en: This link cannot be used, because it has no target.
ta: இந்த இணைப்பை பயன்படுத்த முடியாது, காரணம் இலக்கு இல்லை

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
ta: இந்த இணைப்பை பயன்படுத்த முடியாது காரணம் இலக்கு  "%s" இல்லை.

note: name, stock id label, accelerator
en: Mo_ve to Trash
ta: குப்பைக்கு நகர்த்து (_v)

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
ta: "%s" ஐ இயக்க வேண்டுமா அல்லது அதன் உள்ளடக்கங்களை காட்ட வேண்டுமா?

en: "%s" is an executable text file.
ta: "%s" இயக்க கூடிய உரை கோப்பு

en: Run in _Terminal
ta: முனையத்தில் இயக்கு (_T)

en: _Display
ta: காட்சி (_D)

en: Are you sure you want to open all files?
ta: எல்லா கோப்புகளையும் திறக்க வேண்டுமா?

en: This will open %d separate tab. | This will open %d separate tabs.
ta[0]: இது %d ஐ தனி தத்தலில் திறக்கும்.
ta[1]: இது %d ஐ தனி தத்தல்களில் திறக்கும்

en: Open with
ta: உடன் திறக்கவும்

en: Unknown file type
ta: அறியாத கோப்பு வகை

en: Untrusted application launcher
ta: நம்பகமற்ற பயன்பாட்டு துவக்கி

en: _Launch Anyway
ta: எப்படியும் துவக்கு (_L)

en: Mark as _Trusted
ta: நம்பகமானது என குறி (_T)

en: This will open %d separate application. | This will open %d separate applications.
ta[0]: இது %d ஐ தனி நிரலால் திறக்கும்
ta[1]: இது %d ஐ தனி நிரல்களால் திறக்கும்

en: Unable to mount location
ta: இடத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to start location
ta: இடத்தை துவக்க முடியவில்லை

en: Opening "%s".
ta: "%s" ஐத் திறக்கிறது.

en: Opening %d item. | Opening %d items.
ta[0]: %d உருப்படியை திறக்கிறது.
ta[1]: %d உருப்படிகளை திறக்கிறது.

en: Close tab
ta: தத்தலை மூடு

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: Free space: %s
ta: காலி இடம்: %s

en: My Computer
ta: என் கணினி

en: Open your personal folder
    %s
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட அடைவை திறக்க
    %s

en: Home
ta: இல்லம்

en: Open the contents of your desktop in a folder
ta: உங்கள் மேல்மேசை உள்ளடக்கத்தை ஒரு அடைவில் திறக்கவும்

en: Recent files
ta: சமீபத்திய கோப்புகள்

en: Open the contents of the File System
    %s
ta: கோப்பு முறைமை உள்ளடக்கங்களை திறக்கவும்
    %s

en: File System
ta: கோப்பு முறைமை

en: Trash
ta: குப்பைத் தொட்டி

en: Open the trash
ta: குப்பைத் தொட்டியைத் திற

en: Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள்

en: Mount and open %s (%s)
ta: %s (%s) ஐ ஏற்றி திறக்கவும்

en: Mount and open %s
ta: %s ஐ ஏற்றி திறக்கவும்

en: Network
ta: பிணையம்

en: Browse the contents of the network
ta: பிணையத்தின் உள்ளடக்கங்களில் உலாவுக

note: name, stock id label, accelerator
en: _Start
ta: துவக்கு (_S)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Stop
ta: நிறுத்து (_S)

note: start() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_SHUTDOWN is normally not used
en: _Power On
ta: மின்சக்தியூட்டப்பட்டது (_P)

en: _Safely Remove Drive
ta: பாதுகாப்பாக இயக்கியை நீக்கு(_S)

en: _Connect Drive
ta: இயக்கியை இணை (_C)

en: _Disconnect Drive
ta: இயக்கி இணைப்பு நீக்கு (_D)

en: _Start Multi-disk Device
ta: பல் வட்டு சாதனத்தை துவக்கு (_S)

en: _Stop Multi-disk Device
ta: பல் வட்டு சாதனத்தை நிறுத்து (_S)

note: stop() for type G_DRIVE_START_STOP_TYPE_PASSWORD is normally not used
en: _Unlock Drive
ta: இயக்கியின் பூட்டைத் திற (_U)

en: _Lock Drive
ta: இயக்கியை பூட்டு (_L)

en: Unable to start %s
ta: %s ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to eject %s
ta: %s ஐ வெளித்தள்ள முடியவில்லை.

en: Unable to poll %s for media changes
ta: %sஐ ஊடக மாற்றங்களுக்காக பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to stop %s
ta: %s ஐ நிறுத்த முடியவில்லை

note: name, stock id label, accelerator
en: _Open
ta: திற (_O)

note: name, stock id label, accelerator
en: Open in New _Tab
ta: புதிய தத்தலில் திறக்கவும் (_T)

en: Open in New _Window
ta: புதிய சாளரத்தில் திறக்கவும் (_W)

note: name, stock id, label
en: _Add Bookmark
ta: புத்தகக்குறியை சேர் (_A)

en: Remove
ta: நீக்கு

note: name, stock id label, accelerator
en: _Rename...
ta: மறுபெயரிடு... (_R)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Mount
ta: ஏற்று (_M)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Unmount
ta: ஏற்ற நீக்கம் (_U)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Eject
ta: வெளியேற்று (_E)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Detect Media
ta: ஊடகத்தை கண்டுபிடி (_D)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Properties
ta: பண்புகள் (_P)

en: File Operations
ta: கோப்பு செயல்பாடுகள்

en: All file operations have been successfully completed
ta: எல்லா கோப்பு செயல்பாடுகளும்  வெற்றிகரமாக முடிந்தது

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
ta: ஒரே நேரத்தில் ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட தனிப்பயன் சின்னங்களை அமைக்க முடியாது!

en: Please drag just one image to set a custom icon.
ta: தனிப்பயன் சின்னமாக அமைக்க ஒரு படத்தை மட்டும் இழுக்கவும்

en: The file that you dropped is not local.
ta: நீங்கள் கைவிட்ட கோப்பு உங்கள் கணினியில் இல்லை

en: You can only use local images as custom icons.
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள படங்களை மட்டுமே தனிப்பயன் சின்னங்களாக பயன்படுத்த முடியும்.

en: The file that you dropped is not an image.
ta: நீங்கள் கைவிட்டது  படக்கோப்பு அல்ல.

en: _Name: | _Names:
ta[0]: பெயர் (_N):
ta[1]: பெயர்கள் (_N):

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: %s Properties
ta: %s பண்புகள்

note: Fallback, use for both unknown attributes and attributes * for which we have no more appropriate default.
en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Cancel Group Change?
ta: குழு மாற்றத்தை ரத்து செய்ய வேண்டுமா?

en: Cancel Owner Change?
ta: உரிமையாளர் மாற்றத்தை ரத்து செய்ய வேண்டுமா?

en: nothing
ta: எதுவுமில்லை

en: unreadable
ta: படிக்கமுடியாதது

en: (some contents unreadable)
ta: (சில உள்ளடக்கங்களை படிக்க முடியவில்லை)

note: Also set the title field here, with a trailing carriage return & * space if the value field has two lines. This is a hack to get the * "Contents:" title to line up with the first line of the * 2-line value. Maybe there's a better way to do this, but I * couldn't think of one.
en: Contents:
ta: உள்ளடக்கம்:

en: Size:
ta: அளவு:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
ta: பயன்படுத்தப்பட்டது

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
ta: காலி

en: Total capacity:
ta: மொத்த கொள்ளளவு:

en: Filesystem type:
ta: கோப்பு முறைமை வகை:

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Type:
ta: வகை:

en: Link target:
ta: இணைப்பின் இலக்கு:

en: Location:
ta: இடம்:

en: Volume:
ta: ஒலியளவு:

en: Accessed:
ta: அணுகியது:

en: Modified:
ta: திருத்தப்பட்டது:

en: Free space:
ta: காலி இடம்:

en: _Read
ta: படி (_R)

en: _Write
ta: எழுது (_W)

en: E_xecute
ta: இயக்கு (_x)

note: translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
ta: இல்லை

en: list
ta: பட்டியல்

en: read
ta: படி

en: create/delete
ta: உருவாக்கு/அழி

en: write
ta: எழுது

en: access
ta: அணுகல்

en: Access:
ta: அணுகல்:

en: Folder access:
ta: அடைவு அணுகல்:

en: File access:
ta: கோப்பு அணுகல்:

en: List files only
ta: கோப்புகளை மட்டும் பட்டியலிடு

en: Access files
ta: கோப்புகளை அணுகு

en: Create and delete files
ta: கோப்புகளை உருவாக்க மற்றும் அழிக்க

en: Read-only
ta: படிக்க-மட்டும்

en: Read and write
ta: படிக்கவும் மற்றும் எழுதவும்

en: Special flags:
ta: சிறப்பு குறிகள்:

en: Set _user ID
ta: பயனர் அடையாளத்தை அமை (_u)

en: Set gro_up ID
ta: குழு அடையாளத்தை அமை (_u)

en: _Sticky
ta: சிக்கலான (_S)

en: _Owner:
ta: உரிமையாளர் (_O):

en: Owner:
ta: உரிமையாளர்:

en: _Group:
ta: குழு (_G):

en: Group:
ta: குழு:

en: Execute:
ta: இயக்கு:

en: Allow _executing file as program
ta: இயங்கும் கோப்பினை நிரலாக அனுமதிக்கவும் (_e)

en: Others:
ta: மற்றவை:

en: Folder Permissions:
ta: அடைவு அனுமதிகள்:

en: File Permissions:
ta: கோப்பு அனுமதிகள்:

en: Text view:
ta: உரை காட்சி:

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
ta: நீங்கள் உரிமையாளர் இல்லை, இந்த அனுமதிகளை மாற்ற முடியாது.

en: SELinux context:
ta: SELinux சூழல்:

en: Last changed:
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
ta: உள்ளடக்கிய  கோப்புகளுக்கு அனுமதிகளை செயல்படுத்து

en: The permissions of "%s" could not be determined.
ta: "%s" இன் அனுமதிகளைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: The permissions of the selected file could not be determined.
ta: தேர்வு செய்த கோப்பிற்கான அனுமதிகளைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Open With
ta: இதன் மூலம் திறக்கவும்

en: Creating Properties window.
ta: பண்புகள் சாளரத்தை உருவாக்கு

en: There was an error displaying help.
ta: உதவியைக் காட்டுவதில் பிழை

en: Show Places
ta: இடங்களை காட்டு

en: Hide the Sidebar (F9)
ta: பக்கப்பட்டியை மறை (F9)

en: Show the Sidebar (F9)
ta: பக்கப்பட்டியை காட்டு (F9)

en: Adjust zoom level
ta: பெரிதாக்குதல் அளவை சரிசெய்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Fix now
ta: சீரமை

en: Dismiss
ta: நிராகரி

en: Restore Selected Items
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை மீளமை

en: Restore selected items to their original position
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை அசல் இடத்துக்கு மீளமை

en: Empty _Trash
ta: குப்பை தொட்டியை காலி செய் (_T)

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
ta: ஒட்டு கட்டளையை தேர்வு செய்தால் "%s" நகர்த்தப்படும்

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
ta: ஒட்டு கட்டளையை தேர்வு செய்தால் "%s" நகலெடுக்கப்படும்

en: There is nothing on the clipboard to paste.
ta: ஒட்டுவதற்கு தற்காலிக நினைவிடத்தில் ஒன்றும் இல்லை.

note: name, stock id label, accelerator
en: Create New _Folder
ta: புதிய அடைவை உருவாக்கு (_F)

note: We make accelerator "" instead of null here to not inherit the stock accelerator for paste name, stock id label, accelerator
en: _Paste Into Folder
ta: அடவின் உள்ளே ஒட்டு (_P)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Delete
ta: நீக்கு (_D)

en: Computer
ta: கணினி

en: Select Items Matching
ta: பொருந்தும்  உருப்படிகளை தேர்வு செய்

en: _Pattern:
ta: மாதிரி (_P):

en: Examples:
ta: உதாரணங்கள்:

note: Reset to default info
en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: Undo last action
ta: கடைசி செயலைச் செயல் தவிர்

note: Reset to default info
en: Redo
ta: ரத்து செய்த செயலை மீட்கவும்

en: Redo last undone action
ta: கடைசியாக ரத்து செய்த செயலை திரும்ப மீட்கவும்

en: Content View
ta: உள்ளடக்க காட்சி

en: View of the current folder
ta: தற்போதைய அடைவின் காட்சி

en: "%s" selected
ta: "%s" தேர்வு செய்யப்பட்டது

en: %'d folder selected | %'d folders selected
ta[0]: %'d அடைவு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %'d அடைவுகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: %s, Free space: %s
ta: %s, காலி இடம்: %s

en: Open With %s
ta: %s இன் மூலம் திற

en: Use "%s" to open the selected item | Use "%s" to open the selected items
ta[0]: தேர்வு செய்த உருப்படியைத் திறக்க "%s"ஐ பயன்படுத்தவும்
ta[1]: தேர்வு செய்த உருப்படிகளைத் திறக்க "%s"ஐ பயன்படுத்தவும்

en: Run "%s" on any selected items
ta: ஏதாவதொரு தேர்வு செய்த உருப்படியில் "%s"ஐ இயக்கு

en: Create a new document from template "%s"
ta: "%s" வார்புருவிலிருந்து  புதிய ஆவணத்தை உருவாக்கு

en: Unable to unmount location
ta: இடத்தை ஏற்ற நீக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to eject location
ta: இடத்தை வெளியேற்ற முடியவில்லை

en: Unable to stop drive
ta: இயக்கியை நிறுத்த முடியவில்லை

en: Connect to Server %s
ta: %s சேவையகத்துடன் இணை

en: _Connect
ta: இணை (_C)

en: Link _name:
ta: இணைப்பு பெயர் (_n):

note: name, stock id, label
en: Create New _Document
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்கு (_D)

note: name, stock id, label
en: Open Wit_h
ta: இதனால் திற (_h)

en: Choose a program with which to open the selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியை திறக்க வேறு பயன்பாட்டை தேர்வு செய்யவும்

note: tooltip
en: View or modify the properties of each selected item
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளின் பண்புகளை பார் அல்லது மாற்று

note: tooltip
en: Create a new empty folder inside this folder
ta: இந்த அடைவுக்குள் புதிய காலி அடைவை உருவாக்கு

note: name, stock id, label
en: No templates installed
ta: வார்ப்புருக்கள் ஏதும் நிறுவப்படவில்லை

note: name, stock id translators: this is used to indicate that a document doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty Document
ta: காலி ஆவணம் (_E)

note: tooltip
en: Create a new empty document inside this folder
ta: இந்த அடைவுக்குள் புதிய காலி ஆவணத்தை உருவாக்கு

note: tooltip
en: Open the selected item in this window
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியை இந்த சாளரத்தில் திற

note: name, stock id label, accelerator Location-specific actions
en: Open in Navigation Window
ta: வழிகாணும் சாளரத்தில் திற

note: tooltip
en: Open each selected item in a navigation window
ta: தேர்வு செய்த ஒவ்வொரு உருப்படியையும் வழிகாணும் சாளரத்தில் திற

note: tooltip
en: Open each selected item in a new tab
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு உருப்படியையும் புதிய தத்தலில் திற

note: name, stock id label, accelerator
en: Open in Terminal
ta: முனையத்தில் திற

note: tooltip
en: Open terminal in the selected folder
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடைவில் முனையத்தை திறக்கவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Open as Root
ta: நிர்வாகியாக திற

note: tooltip
en: Open the folder with administration privileges
ta: அடைவை நிர்வாக உரிமைகளுடன் திற

note: name, stock id label, accelerator
en: Follow link to original file
ta: அசல் கோப்பு இணைப்பை பின்பற்றவும்

note: tooltip
en: Navigate to the original file that this symbolic link points to
ta: இந்த குறியீட்டு இணைப்பு சுட்டிக்காட்டும் அசல் கோப்பிற்கு செல்லவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Other _Application...
ta: மற்றொரு பயன்பாடு... (​_A)

note: tooltip
en: Choose another application with which to open the selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியை திறக்க வேறு பயன்பாட்டை தேர்வு செய்யவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Open With Other _Application...
ta: மற்றொரு பயன்பாட்டால் திற... (_A)

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளை ஒட்டு கட்டளையால் நகர்த்த ஏற்பாடு செய்

note: tooltip
en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளை ஒட்டு கட்டளையால் நகலெடுக்க ஏற்பாடு செய்

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
ta: ஏற்கெனவே தேர்வு செய்த ஒட்டு அல்லது நகலெடு கட்டளைப்படி கோப்புகளை நகர்த்தவும் அல்லது நகல் எடுக்கவும்

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
ta: ஏற்கெனவே தேர்வு செய்த ஒட்டு அல்லது நகலெடு கட்டளை படி கோப்பை தேர்வு செய்த அடைவிற்கு நகர்த்த அல்லது நகல் எடுக்கவும்

note: name, stock id, label
en: Cop_y to
ta: இதற்கு நகல் (_y )

note: name, stock id, label
en: M_ove to
ta: இதற்கு நகர்த்து (_o)

note: name, stock id label, accelerator
en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

note: tooltip
en: Select all items in this window
ta: இந்த சாளரத்தில் உள்ள அனைத்து உருப்படிகளையும் தேர்வு செய்

note: name, stock id label, accelerator
en: Select I_tems Matching...
ta: பொருந்தும் உருப்படிகளை தேர்ந்தெடு... (_t)

note: tooltip
en: Select items in this window matching a given pattern
ta: கொடுக்கப்பட்ட மாதிரியோடு இச்சாளரத்தில் பொருந்தக்கூடிய உருப்படிகளை தேர்வு செய்

note: name, stock id label, accelerator
en: _Invert Selection
ta: தேர்வை தலைகீழாக்கு (_I)

note: tooltip
en: Select all and only the items that are not currently selected
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்படாததைத் தவிர மற்ற அனைத்து உருப்படிகளையும் தேர்வு செய்யவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: D_uplicate
ta: பிரதியெடு (_u)

note: tooltip
en: Duplicate each selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை பிரதியெடு

note: name, stock id label, accelerator
en: Ma_ke Link | Ma_ke Links
ta[0]: இணைப்பை உருவாக்கு (_k)
ta[1]: இணைப்புகளை உருவாக்கு (_k)

note: tooltip
en: Create a symbolic link for each selected item
ta: தேர்வு செய்த ஒவ்வொரு உருப்படிக்கும் குறியீட்டு இணைப்பை உருவாக்கு

note: tooltip
en: Rename selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியின் பெயரை மாற்று

note: tooltip
en: Move each selected item to the Trash
ta: தேர்வு செய்த ஒவ்வொரு உருப்படியையும் குப்பைக்கு நகர்த்து

note: tooltip
en: Delete each selected item, without moving to the Trash
ta: தேர்வு செய்த ஒவ்வொரு உருப்படியையும் குப்பைக்கு நகர்த்தாமல் நீக்கு

note: name, stock id label, accelerator
en: _Restore
ta: மீட்டமை (_R)

note: name, stock id label, accelerator name, stock id, label
en: _Undo
ta: செயல்தவிர் (_U)

note: tooltip
en: Undo the last action
ta: கடைசி செயலை ரத்து செய்

note: name, stock id label, accelerator
en: _Redo
ta: செயல்மீட்பு (_R)

note: tooltip
en: Redo the last undone action
ta: கடைசியாக ரத்து செய்த செயலை மீட்டமை

note: * multiview-TODO: decide whether "Reset to Defaults" should * be window-wide, and not just view-wide. * Since this also resets the "Show hidden files" mode, * it is a mixture of both ATM. name, stock id label, accelerator
en: Reset View to _Defaults
ta: இயல்பான காட்சியாக மாற்று (_D)

note: tooltip
en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
ta: இந்த காட்சிக்கு ஏற்ப அடுக்கும் முறை மற்றும் அளவு ஆகியவற்றை மீட்டமைக்கவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Connect To This Server
ta: இந்த சேவையகத்துடன் இணை

note: tooltip
en: Make a permanent connection to this server
ta: இந்த சேவையகத்துடன் நிலையான இணைப்பை ஏற்படுத்து

note: tooltip
en: Mount the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுதியை ஏற்றவும்

note: tooltip
en: Unmount the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுதியை ஏற்றம் நீக்கவும்

note: tooltip
en: Eject the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுதியை வெளியேற்று

note: tooltip
en: Start the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுதியை துவக்கு

note: tooltip
en: Stop the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுதியை நிறுத்து

note: tooltip
en: Detect media in the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியில் ஊடகத்தை கண்டுபிடி

note: tooltip
en: Mount the volume associated with the open folder
ta: திறக்கும் அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றவும்

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with the open folder
ta: திறக்கும் அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றம் நீக்கவும்

note: tooltip
en: Eject the volume associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை வெளியேற்றுக

note: tooltip
en: Start the volume associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை துவக்கவும்

note: tooltip
en: Stop the volume associated with the open folder
ta: திறக்கும் அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை நிறுத்தவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Open File and Close window
ta: கோப்பை திற மற்றும் சாளரத்தை மூடு

note: tooltip
en: Open this folder in a navigation window
ta: இந்த அடைவை வழிகாணும் சாளரத்தில் திற

note: tooltip
en: Open this folder in a new tab
ta: இந்த அடைவை ஒரு புதிய தத்தலில் திற

note: tooltip
en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
ta: இந்த அடைவை ஒட்டு கட்டளையோடு நகர ஏற்பாடு செய்

note: tooltip
en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
ta: இந்த அடைவினை ஒர் ஒட்டு கட்டளையோடு நகலெடுக்க தயார் செய்யவும்

note: tooltip
en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
ta: ஏற்கெனவே தேர்வு செய்த ஒட்டு அல்லது பிரதியெடு கட்டளை படி கோப்புகளை தேர்வு செய்த அடைவிற்கு நகர்த்தவும் அல்லது நகல் எடுக்கவும்

note: tooltip
en: Move this folder to the Trash
ta: இந்த அடைவை குப்பைக்கு நகர்த்து

note: tooltip
en: Delete this folder, without moving to the Trash
ta: இந்த அடைவை குப்பைக்கு நகர்த்தாமல் நீக்கு

note: tooltip
en: Mount the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றவும்

note: tooltip
en: Unmount the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றம் நீக்கவும்

note: tooltip
en: Eject the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை வெளியேற்றுக

note: tooltip
en: Start the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை துவக்கவும்.

note: tooltip
en: Stop the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை நிறுத்தவும்

note: tooltip
en: View or modify the properties of this folder
ta: இந்த அடைவின்  பண்புகளை பார் அல்லது மாற்று

note: name, stock id, label
en: _Other pane
ta: மற்ற பலகம் (_O)

en: Copy the current selection to the other pane in the window
ta: நடப்பு தேர்வை சாளரத்தின் வேறு பலகத்திற்கு நகலெடு

en: Move the current selection to the other pane in the window
ta: நடப்பு தேர்வை சாளரத்தின் வேறு பலகத்திற்கு நகர்த்து

note: name, stock id, label name, stock id label, accelerator
en: _Home
ta: இல்லம் (_H)

en: Copy the current selection to the home folder
ta: நடப்பு தேர்வை இல்ல அடைவுக்கு நகலெடு

en: Move the current selection to the home folder
ta: நடப்பு தேர்வை இல்ல அடைவுக்கு நகர்த்து

note: name, stock id, label
en: _Desktop
ta: பணிமேடை (_D)

en: Copy the current selection to the desktop
ta: நடப்பு தேர்வை பணிமேடைக்கு நகலெடு

en: Move the current selection to the desktop
ta: நடப்பு தேர்வை பணிமேடைக்கு நகர்த்து

en: Browse for a folder to move the selection to
ta: தேர்ந்தெடுத்தவைகளை நகர்த்த வேண்டிய அடைவிற்காக உலாவு

en: Browse for a folder to copy the selection to
ta: தேர்ந்தெடுத்தவைகளை நகலெடுக்க வேண்டிய அடைவிற்காக உலாவு

note: Create a script action here specially because its tooltip is dynamic
en: _Scripts
ta: சிறுநிரல்கள் (_S)

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
ta: திறந்துள்ள அடைவை குப்பையிலிருந்து "%s" க்கு நகர்த்து

en: Move the selected folder out of the trash to "%s" | Move the selected folders out of the trash to "%s"
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த அடைவை குப்பையிலிருந்து "%s" க்கு நகர்த்து
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த அடைவுகளை குப்பையிலிருந்து "%s" க்கு நகர்த்து

en: Move the selected folder out of the trash | Move the selected folders out of the trash
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த அடைவை குப்பையிலிருந்து நகர்த்து
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த அடைவுகளை குப்பையிலிருந்து நகர்த்து

en: Move the selected file out of the trash to "%s" | Move the selected files out of the trash to "%s"
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பை குப்பையிலிருந்து  "%s" க்கு நகர்த்து
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளை குப்பையிலிருந்து  "%s" க்கு நகர்த்து

en: Move the selected file out of the trash | Move the selected files out of the trash
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த கோப்பை குப்பையிலிருந்து  நகர்த்து
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளை குப்பையிலிருந்து நகர்த்து

en: Move the selected item out of the trash to "%s" | Move the selected items out of the trash to "%s"
ta[0]: தேர்வு செய்த உருப்படியை குப்பையிலிருந்து "%s" க்கு நகர்த்து
ta[1]: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை குப்பையிலிருந்து "%s" க்கு நகர்த்து

en: Move the selected item out of the trash | Move the selected items out of the trash
ta[0]: தேர்வு செய்த உருப்படியை குப்பையிலிருந்து நகர்த்து
ta[1]: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை குப்பையிலிருந்து நகர்த்து

en: Start the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை துவக்கு

en: Connect to the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியோடு இணை

en: _Start Multi-disk Drive
ta: பல் வட்டு இயக்கியை துவக்கு (_S)

en: Start the selected multi-disk drive
ta: தேர்வு செய்த பல்வட்டு இயக்கியை துவக்கு

en: U_nlock Drive
ta: இயக்கியின் பூட்டு திற (_n)

en: Unlock the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை பூட்டு திற

en: Stop the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை நிறுத்து

en: Safely remove the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை பாதுகாப்பாக நீக்கு

en: _Disconnect
ta: துண்டி (_D)

en: Disconnect the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை இணைப்பு நீக்கு

en: _Stop Multi-disk Drive
ta: பல்வட்டு இயக்கியை நிறுத்து (_S)

en: Stop the selected multi-disk drive
ta: தேர்வு செய்த பல்வட்டு இயக்கியை நிறுத்து

en: Lock the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை பூட்டு

en: Start the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை துவக்கவும்

en: Connect to the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை இணைக்கவும்

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய பல்வட்டு இயக்கியை துவக்கவும்

en: Unlock the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை பூட்டு திறக்கவும்

en: _Stop the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை நிறுத்தவும் (_S)

en: Safely remove the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை பாதுகாப்பாக நீக்கவும்

en: Disconnect the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை இணைப்பு நீக்கவும்

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய பல்வட்டு இயக்கியை நிறுத்தவும்

en: Lock the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை பூட்டுக

en: _Delete Permanently
ta: நிரந்தரமாக நீக்கு (_D)

en: Delete the open folder permanently
ta: திறந்துள்ள அடைவை நிரந்தரமாக நீக்கு

en: Move the open folder to the Trash
ta: திறந்துள்ள அடைவை குப்பைக்கு நகர்த்து

en: _Open With %s
ta: %s ஆல் திற (_O)

en: Delete all selected items permanently
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை நிரந்தரமாக நீக்கு

en: View or modify the properties of the open folder
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளின் பண்புகளை பார் அல்லது மாற்று

note: Note to localizers: convert file type string for file * (e.g. "folder", "plain text") to file type for symbolic link * to that kind of file (e.g. "link to folder"). appended to new link file
en: Link to %s
ta: %s உடன் தொடுப்பு

en: Drag and drop is not supported.
ta: இழுத்து நகர்துவற்கு ஆதரவு இல்லை

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
ta: இழுத்து நகர்த்துவது உங்கள் கணினிக்குள் மட்டுமே செய்ய முடியும்

en: An invalid drag type was used.
ta: செல்லாத இழுத்தல் வகை பயன்படுத்தபட்டது

note: Translator: This is the filename used for when you dnd text to a directory
en: dropped text.txt
ta: விடப்பட்ட text.txt

note: Translator: This is the filename used for when you dnd raw * data to a directory, if the source didn't supply a name.
en: dropped data
ta: விடப்பட்ட தரவு

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
ta: செல்லாத புத்தக குறிகளை நீக்க விருப்பமா?

en: The location "%s" does not exist.
ta: இடம் "%s" இல்லை.

en: Bookmark for Nonexistent Location
ta: இல்லாத இடத்தின் புத்தக குறி

en: Go to the location specified by this bookmark
ta: இந்த புத்தக குறி, குறிப்பிட்ட இடத்துக்கு செல்

en: %s - File Browser
ta: %s - கோப்பு உலாவி

note: Set initial window title
en: Nemo
ta: நெமோ

en: Searching...
ta: தேடுகிறது...

en: Could not display "%s".
ta: "%s" ஐக் காட்ட முடியவில்லை.

en: Nemo has no installed viewer capable of displaying the folder.
ta: அடைவைக் காட்டுவதற்காக நிறுவப்பட்ட எந்த காட்டியும் நெமோ கொண்டிருக்கவில்லை.

en: The location is not a folder.
ta: இந்த இடம் ஒர் அடைவு இல்லை.

en: Could not find "%s".
ta: "%s" ஐ காணவில்லை

en: Please check the spelling and try again.
ta: எழுத்துப்பிழையை சோதித்து மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்

en: Nemo cannot handle "%s" locations.
ta: "%s" இடங்களைக் கையாள நெமோவால் முடியவில்லை.

en: Nemo cannot handle this kind of location.
ta: இவ்வகை இடங்களைக் கையாள நெமோவால் முடியவில்லை.

en: Unable to mount the location.
ta: இடத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Access was denied.
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

note: This case can be hit for user-typed strings like "foo" due to * the code that guesses web addresses when there's no initial "/". * But this case is also hit for legitimate web addresses when * the proxy is set up wrong.
en: Could not display "%s", because the host could not be found.
ta: "%s" ஐக் காட்ட முடியவில்லை. ஏனெனில் புரவலனைக் காண முடியவில்லை.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
ta: எழுத்துப்பிழை உள்ளதா என பார்க்கவும் அல்லது உங்கள் பதிலி அமைப்புகள் சரியாக உள்ளதா என பார்க்கவும்

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
ta: பிழை: %s 
    தயை செய்து வேறு ஒரு காட்டியை தேர்ந்தெடுத்து மீண்டும் முயல்க.

en: Nemo lets you organize files and folders, both on your computer and online.
ta: நெமோ உங்கள் கணினி மற்றும் இணையம் ஆகிய இரண்டிலும், கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை ஒழுங்கமைக்க உதவுகிறது.

en: There was an error displaying help: 
    %s
ta: உதவியை காட்டுவதில் பிழை:
    %s

note: name, stock id, label
en: _File
ta: கோப்பு (_F)

note: name, stock id, label
en: _Edit
ta: திருத்து (_E)

note: name, stock id, label
en: _View
ta: பார்வை (_V)

note: name, stock id, label
en: _Help
ta: உதவி (_H)

note: name, stock id label, accelerator
en: _Close
ta: மூடு (_C)

note: tooltip
en: Close this folder
ta: இந்த அடைவை மூடு

en: Prefere_nces
ta: முன்னுரிமைகள் (_n)

en: Edit Nemo preferences
ta: நெமோ முன்னுரிமைகளைத் திருத்து

en: Undo the last text change
ta: முந்தைய உரை மாற்றத்தை செயல்நீக்கு

note: name, stock id, label
en: Open _Parent
ta: மூல அடைவைத் திற (_P)

en: Open the parent folder
ta: மூல அடைவினைத் திறக்கவும்

note: tooltip
en: Stop loading the current location
ta: நடப்பு இடத்தை ஏற்றுவதை நிறுத்து

note: name, stock id label, accelerator
en: _Reload
ta: மீளேற்று (_R)

note: tooltip
en: Reload the current location
ta: நடப்பு இடத்தை மீளேற்று

note: name, stock id label, accelerator
en: _All Topics
ta: அனைத்து தலைப்புகள் (_A)

note: tooltip
en: Display Nemo help
ta: நெமோ உதவியைக் காட்டு

note: * name, stock id          { "NemoHelpSearch", NULL, label, accelerator        N_("Search for files"), NULL, tooltip                   N_("Locate files based on file name and type. Save your searches for later use."), G_CALLBACK (action_nemo_manual_callback) }, name, stock id          { "NemoHelpSort
en: _About
ta: பற்றி (_A)

note: tooltip
en: Display credits for the creators of Nemo
ta: நிமோ உருவாக்கியவர்களுக்கான நற்பெயர்களை காட்டவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Zoom _In
ta: அணுகிப்பார் (_I)

note: tooltip
en: Increase the view size
ta: காட்சி அளவை அதிகமாக்கவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Zoom _Out
ta: விலகிப்பார் (_O)

note: tooltip
en: Decrease the view size
ta: காட்சி அளவை குறைக்கவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: Normal Si_ze
ta: இயல்பான அளவு (_z)

note: tooltip
en: Use the normal view size
ta: இயல்பான காட்சி அளவை பயன்படுத்துக

note: name, stock id label, accelerator
en: Connect to _Server...
ta: சேவையகத்துடன் இணை... (_S)

note: tooltip
en: Connect to a remote computer or shared disk
ta: ஒரு தொலை கணினி அல்லது பகிர்ந்த வட்டுடன் இணைக்கவும்

note: tooltip
en: Open your personal folder
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட அடைவைத் திறக்கவும்

note: name, stock id label, accelerator
en: _Computer
ta: கணிப்பொறி (_C)

note: tooltip
en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
ta: இந்த கணினியால் அணுக முடிந்த அனைத்து உள்ளமை மற்றும் தொலை வட்டுகள் மற்றும் கோப்புறைகளில் உலாவு

note: name, stock id label, accelerator
en: _Network
ta: பிணையம் (_N)

note: tooltip
en: Browse bookmarked and local network locations
ta: புத்தகக்குறியிட்ட மற்றும் உள்ளமை பிணைய இடங்களில் உலாவு

note: name, stock id label, accelerator
en: T_emplates
ta: உருவரைகள் (_e)

note: tooltip
en: Open your personal templates folder
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட உருவரை அடைவிற்கு செல்

note: name, stock id label, accelerator
en: _Trash
ta: குப்பை (_T)

note: tooltip
en: Open your personal trash folder
ta: தனிப்பட்ட குப்பை அடைவைத் திற

note: name, stock id, label
en: _Go
ta: செல் (_G)

note: name, stock id, label
en: _Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள் (_B)

note: name, stock id, label
en: _Tabs
ta: தத்தல்கள் (_T)

note: name, stock id, label
en: New _Window
ta: புதிய சாளரம் (_W)

en: Open another Nemo window for the displayed location
ta: காட்டப்பட்ட இடத்திற்கான மற்றொரு நெமோ சாளரத்தை திறக்க

note: name, stock id, label
en: New _Tab
ta: புதிய தத்தல் (_T)

en: Open another tab for the displayed location
ta: காட்டப்பட்ட இடத்திற்கு மற்றொரு தத்தலைத் திறக்கவும்.

note: name, stock id, label
en: Close _All Windows
ta: அனைத்து சாளரங்களையும் மூடவும் (_A)

en: Close all Navigation windows
ta: அனைத்து வழிகாட்டுச் சாளரங்களையும் மூடு

note: name, stock id, label
en: _Back
ta: பின்செல் (_B)

en: Go to the previous visited location
ta: முன்பு பார்வையிட்ட இடத்திற்கு செல்லவும்

note: name, stock id, label
en: _Forward
ta: முன்செல் (_F)

en: Go to the next visited location
ta: அடுத்து பார்வையிட்ட இடத்திற்கு செல்லவும்

note: name, stock id, label
en: Toggle _Location Entry
ta: இருப்பிட நுழைவை நிலைமாற்று (_L)

note: name, stock id, label
en: S_witch to Other Pane
ta: மற்ற பலகத்திற்கு மாற்றவும் (_w)

en: Move focus to the other pane in a split view window
ta: பிளந்த சாளர காட்சியில் மற்ற பலகத்திற்கு குவிப்பை நகர்த்து

note: name, stock id, label
en: Sa_me Location as Other Pane
ta: மற்ற பலகத்தின் அதே இடம் (_m)

en: Go to the same location as in the extra pane
ta: கூடுதல் பலகத்தின் அதே இடத்திற்கு செல்

en: Add a bookmark for the current location to this menu
ta: இந்த பட்டியில், தற்போதைய இடத்திற்கு ஒரு புத்தக குறியை சேர்

note: name, stock id, label
en: _Edit Bookmarks...
ta: புத்தககுறிகளை திருத்து... (_E)

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
ta: இந்த பட்டியில் உள்ள புத்தக குறிகளை திருத்துவதற்கான ஒரு சாளரத்தைக் காட்டு

en: _Previous Tab
ta: முந்தைய தத்தல் (_P)

en: Activate previous tab
ta: முந்தைய தத்தலை செயல்படுத்து

en: _Next Tab
ta: அடுத்த தத்தல் (_N)

en: Activate next tab
ta: அடுத்த தத்தலைச் செயலாக்கு

en: Move Tab _Left
ta: தத்தலை இடப்பக்கம் நகர்த்து (_L)

en: Move current tab to left
ta: நடப்பு தத்தலை இடப்பக்கம் நகர்த்தவும்

en: Move Tab _Right
ta: தத்தலை வலப்பக்கம் நகர்த்து (_R)

en: Move current tab to right
ta: நடப்பு தத்தலை வலப்பக்கம் நகர்த்தவும்

en: Sidebar
ta: பக்கபட்டை

note: name, stock id label, accelerator
en: Show _Hidden Files
ta: மறைந்த கோப்புகளை காட்டு (_H)

note: tooltip
en: Toggle the display of hidden files in the current window
ta: மறைந்த கோப்புகளை தற்போதைய சாளர காட்சியிலிருந்து மாற்று

note: name, stock id label, accelerator
en: _Main Toolbar
ta: முதன்மை கருவிப்பட்டை (_M)

note: tooltip
en: Change the visibility of this window's main toolbar
ta: இந்த சாளரத்தின் முதன்மை கருவிப்பட்டியின் காட்சித்தன்மையை மாற்று

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: _Show Sidebar
ta: பக்கப்பட்டையை  காட்டு (_h)

note: tooltip
en: Change the visibility of this window's side pane
ta: இந்த சாளரத்தின் பக்க பலகத்தின் காட்சித்தன்மையை மாற்று

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: St_atusbar
ta: நிலைப்பட்டை (_a)

note: tooltip
en: Change the visibility of this window's statusbar
ta: இந்த சாளரத்தின் நிலைப்பட்டையின் காட்சித்தன்மையை மாற்றவும்

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: M_enubar
ta: பட்டிப்பட்டை (_e)

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: _Search for Files...
ta: கோப்புகளுக்காக தேடுகிறது... (_S)

note: is_active name, stock id label, accelerator
en: E_xtra Pane
ta: கூடுதல் பலகம் (_x)

note: tooltip
en: Open an extra folder view side-by-side
ta: பக்கத்தில் கூடுதல் அடைவு பார்வையைத் திறக்கவும்

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Select Places as the default sidebar
ta: இடங்களை முன்னிருப்பு பக்கப்பட்டையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Tree
ta: மரம்

en: Select Tree as the default sidebar
ta: மரத்தை முன்னிருப்பு பக்கப்பட்டையாக தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Back history
ta: கடந்த வரலாறு

en: Forward history
ta: முன்னோக்கு வரலாறு

en: _Up
ta: மேல் (_U)

en: Go to parent folder
ta: மூல அடைவிற்குச் செல்

en: Go to home directory
ta: இல்ல அடைவிற்குச் செல்

en: Go to Computer
ta: கணினிக்குச் செல்

en: New folder
ta: புதிய அடைவு

en: Create a new folder
ta: புதிய அடைவை உருவாக்கு

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Compact
ta: கச்சிதமான

en: Search
ta: தேடு

en: _Location
ta: இடம் (_L)

en: _New Tab
ta: புதிய தத்தல் (_N)

en: _Close Tab
ta: தத்தலை மூடு (_C)

en: These files are on an Audio CD.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு ஒலி சிடியில் உள்ளன.

en: These files are on an Audio DVD.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு ஒலி டிவிடியில் உள்ளன.

en: These files are on a Video DVD.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு காணொளி டிவிடியில் உள்ளன.

en: These files are on a Video CD.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு காணொளி சிடியில் உள்ளன.

en: These files are on a Super Video CD.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு சிறந்த காணொளி சிடியில் உள்ளன.

en: These files are on a Photo CD.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு புகைப்பட சிடியில் உள்ளன.

en: These files are on a Picture CD.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு பட சிடியில் உள்ளன.

en: The media contains digital photos.
ta: ஊடகத்தில் இலக்கமுறை படங்கள் உள்ளன.

en: These files are on a digital audio player.
ta: இந்த கோப்புகள் ஒரு  இலக்கமுறை ஒலி இயக்கியில் உள்ளன.

en: The media contains software.
ta: ஊடகம் மென்பொருளை உள்ளடக்கியது.

note: fallback to generic greeting
en: The media has been detected as "%s".
ta: ஊடகம் "%s" ஆக காணப்பட்டது.

en: Open %s
ta: %s ஐ திற

note: name, stock id label, accelerator tooltip
en: Cut the selected text to the clipboard
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உரையை தற்காலிக நினைவிடத்திற்குள் வெட்டு

note: name, stock id label, accelerator tooltip
en: Copy the selected text to the clipboard
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உரையை தற்காலிக நினைவிடத்திற்குள் நகலெடு

note: name, stock id label, accelerator tooltip
en: Paste the text stored on the clipboard
ta: தற்காலிக நினைவிடத்தில் சேமிக்கப்பட்ட உரையை ஒட்டு

note: tooltip
en: Select all the text in a text field
ta: உரை புலத்தில் உள்ள அனைத்து உரையையும் தேர்வு செய்

en: Move _Up
ta: மேலே நகர்த்து (_U)

en: Move Dow_n
ta: கீழே நகர்த்து (_n)

en: Use De_fault
ta: முன்னிருப்பை பயன்படுத்து (_f)

en: The name and icon of the file.
ta: கோப்பின் பெயர் மற்றும் சின்னம்

en: The size of the file.
ta: கோப்பின் அளவு.

en: The general type of the file.
ta: கோப்பின் பொதுவகை.

en: Detailed Type
ta: விரிவான வகை

en: The specific type of the file.
ta: கோப்பின் குறிப்பிட்ட வகை.

en: The date the file was modified.
ta: கோப்பு திருத்தப்பட்ட தேதி

en: Date Accessed
ta: அணுகப்பட்ட தேதி

en: The date the file was accessed.
ta: கோப்பு அணுகப்பட்ட தேதி

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: The owner of the file.
ta: கோப்பின் உரிமையாளர்

en: Group
ta: குழு

en: The group of the file.
ta: கோப்பின் குழு.

en: The permissions of the file.
ta: கோப்பின் அனுமதிகள்.

en: Octal Permissions
ta: எண்ம அனுமதி.

en: The permissions of the file, in octal notation.
ta: எண்ம நிலையில் கோப்பின் அனுமதி.

en: MIME Type
ta: MIME வகை

en: The mime type of the file.
ta: கோப்பின் MIME வகை.

en: SELinux Context
ta: SELinux சூழல்

en: The SELinux security context of the file.
ta: கோப்பின் SELinux பாதுகாப்பு சூழல்.

en: The location of the file.
ta: கோப்பின் இடம்

en: Trashed On
ta: குப்பைதொட்டியில் வீசியது

en: Date when file was moved to the Trash
ta: கோப்பு குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்ட தேதி

en: Original Location
ta: அசல் இடம்

en: Original location of file before moved to the Trash
ta: கோப்பு குப்பைக்கு நகர்த்தப்படும் முன் இருந்த அசல் இடம்

en: on the desktop
ta: பணிமேடையில்

en: You cannot move the volume "%s" to the trash.
ta: "%s" தொகுதியை குப்பைக்கு நகர்த்த முடியாது.

en: If you want to eject the volume, please use "Eject" in the popup menu of the volume.
ta: குறிப்பிட்ட தொகுதியை வெளியேற்ற விரும்பினால் துள்ளு பட்டியலில் உள்ள "வெளியேற்று" வை பயன்படுத்தவும்

en: If you want to unmount the volume, please use "Unmount Volume" in the popup menu of the volume.
ta: குறிப்பிட்ட தொகுதியை ஏற்ற நீக்கம் செய்ய விரும்பினால் துள்ளு பட்டியலில் உள்ள "தொகுதியை ஏற்ற நீக்கு"  என்பதைப் பயன்படுத்தவும்.

en: _Move Here
ta: இங்கே நகர்த்து (_M)

en: _Copy Here
ta: இங்கே நகலெடு (_C)

en: _Link Here
ta: இங்கே இணை (_L)

en: This file cannot be mounted
ta: இந்த கோப்பு ஏற்றப்பட முடியாதது

en: This file cannot be unmounted
ta: இந்த கோப்பு இறக்கப்பட முடியாதது

en: This file cannot be ejected
ta: இந்த கோப்பு வெளியேற்றப்பட முடியாதது

en: This file cannot be started
ta: இந்த கோப்பை துவக்க முடியாது

en: This file cannot be stopped
ta: இந்த கோப்பை நிறுத்த முடியாது

en: Slashes are not allowed in filenames
ta: கோப்பு பெயர்களில் வெட்டுக்குறி (/) ஐ அனுமதிப்பதில்லை

en: File not found
ta: கோப்பைக் காணவில்லை

en: Toplevel files cannot be renamed
ta: உயர்மட்ட கோப்புகளை மறுபெயரிட முடியாது

en: Unable to rename desktop icon
ta: பணிமேடை சின்னத்தை மறுபெயரிட முடியாது

en: Unable to rename desktop file
ta: பணிமேடை கோப்பை மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Not allowed to set permissions
ta: அனுமதிகளை அமைக்க அனுமதி இல்லை

en: Not allowed to set owner
ta: உரிமையாளரை அமைக்க அனுமதி இல்லை

en: Specified owner '%s' doesn't exist
ta: குறிப்பிட்ட உரிமையாளர் '%s'  இருப்பில் இல்லை

en: Not allowed to set group
ta: குழுவை அமைக்க அனுமதி இல்லை

en: Specified group '%s' doesn't exist
ta: குறிப்பிட்ட குழு '%s'  இருப்பில் இல்லை

en: %'u folder | %'u folders
ta[0]: %'u அடைவு
ta[1]: %'u அடைவுகள்

en: %'u file | %'u files
ta[0]: %'u கோப்பு
ta[1]: %'u கோப்புகள்

note: This means no contents at all were readable
en: ? items
ta: ? உருப்படிகள்

note: This means no contents at all were readable
en: ? bytes
ta: ? பைட்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Program
ta: நிரல்

en: Audio
ta: ஒலி

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Archive
ta: காப்பகம்

en: Text
ta: உரை

en: Video
ta: காணொளி

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Document
ta: ஆவணம்

en: Presentation
ta: விளக்கக்காட்சி

en: Spreadsheet
ta: விரிதாள்

en: Binary
ta: இருமம்

en: Folder
ta: அடைவு

en: link
ta: இணைப்பு

en: link (broken)
ta: இணைப்பு (துண்டிக்கப்பட்டது)

en: Name: %s
ta: பெயர்: %s

en: Type: %s
ta: வகை: %s

en: %s item | %s items
ta[0]: %sஉருப்படி
ta[1]: %s உருப்படிகள்

en: Contains: %s
ta: கொண்டுள்ளது: %s

en: Size: %s
ta: அளவு: %s

en: Accessed: %s
ta: அணுகப்பட்டது: %s

en: Modified: %s
ta: திருத்தியது: %s

en: Location: %s
ta: இடம்: %s

en: Merge folder "%s"?
ta: "%s" அடைவை ஒருங்கிணைக்கவா?

en: Merging will ask for confirmation before replacing any files in the folder that conflict with the files being copied.
ta: ஒருங்கிணைத்தல் அந்த அடைவில் உள்ள கோப்புகளை நகலெடுக்கும் கோப்புகளுடன் வேறுபட்டு இருந்தால் உறுதி படுத்த கேட்கும்.

en: An older folder with the same name already exists in "%s".
ta: ஒரு பழைய அடைவு இதே பெயரில் "%s" இல் ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: A newer folder with the same name already exists in "%s".
ta: ஒரு புதிய அடைவு இதே பெயரில் "%s" இல் ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Another folder with the same name already exists in "%s".
ta: மற்றொரு அடைவு இதே பெயரில் "%s" இல் ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Replacing it will remove all files in the folder.
ta: இதை மாற்றுவதால் இந்த அடைவிலுள்ள அனைத்து கோப்புகளும் அழிக்கப்படும்

en: Replace folder "%s"?
ta: "%s" அடைவை மாற்றவா?

en: A folder with the same name already exists in "%s".
ta: ஒரு அடைவு இதே பெயரில் "%s" இல் ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Replace file "%s"?
ta: "%s" கோப்பை மாற்றவா?

en: Replacing it will overwrite its content.
ta: இதை மாற்றுவதால் இதிலுள்ள உள்ளடக்கங்கள் மேலெழுதப்படும்.

en: An older file with the same name already exists in "%s".
ta: ஏற்கனவே ஒரு பழைய கோப்பு  இதே பெயரில் "%s" இல் இருக்கிறது.

en: A newer file with the same name already exists in "%s".
ta: ஏற்கனவே  ஒரு புதிய கோப்பு  இதே பெயரில் "%s" இல் இருக்கிறது.

en: Another file with the same name already exists in "%s".
ta: "%s" இல் இதே  பெயரில்  மற்றொரு கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Original file
ta: அசல் கோப்பு

en: Replace with
ta: இதனால் மாற்று

en: Replace
ta: இடமாற்று

en: File conflict
ta: கோப்பு முரண்பாடு

en: _Replace
ta: இடமாற்று (_R)

en: Replace _All
ta: அனைத்தையும் இடமாற்று (_A)

note: Localizers: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or                codespell:ignore * make some or all of them match. localizers: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
ta:  (நகலெடு)

note: localizers: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
ta:  (மற்றுமொரு நகலெடு)

note: localizers: tag used to detect the x11th copy of a file localizers: tag used to detect the x12th copy of a file localizers: tag used to detect the x13th copy of a file localizers: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
ta: ஆவது நகல்)

note: localizers: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
ta: ஆம் நகல்)

note: localizers: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
ta: ஆவது நகல்)

note: localizers: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
ta: ஆம் நகல்)

note: localizers: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
ta: %s (நகல்)%s

note: localizers: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
ta: %s (மற்றொரு நகல்)%s

en: Deleting files
ta: கோப்புகள் நீக்கப்படுகின்றன

en: Error while deleting.
ta: நீக்கும் போது பிழை.

en: Could not remove the folder %B.
ta: %B அடைவை நீக்க முடியவில்லை

en: There was an error deleting %B.
ta: "%B" ஐ நீக்குவதில் பிழை

en: Preparing to move %'d file (%S) | Preparing to move %'d files (%S)
ta[0]: %'d கோப்பை நகர்த்த தயார்படுத்துகிறது (%S)
ta[1]: %'d கோப்புகளை நகர்த்த தயார்படுத்துகிறது (%S)

en: Error while copying.
ta: நகலெடுக்கும் போது பிழை

en: Error while moving.
ta: நகர்த்தும்போது பிழை

en: There was an error getting information about the destination.
ta: இலக்கு குறித்த தகவல் பெறுவதில் பிழை

en: The destination is not a folder.
ta: இலக்கு ஒரு அடைவு இல்லை

en: There was an error creating the folder "%B".
ta: அடைவு "%B"  ஐ உருவாக்குவதில் பிழை

en: Error while moving "%B".
ta: "%B" ஐ நகர்த்தும்போது பிழை

en: Could not remove the source folder.
ta: மூல அடைவை நீக்க முடியவில்லை

en: Error while copying "%B".
ta: "%B"ஐ பிரதி எடுக்கும்போது பிழை

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
ta: ஏற்கெனவே இருக்கும் %F அடைவிலிருந்து கோப்புகளை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not remove the already existing file %F.
ta: ஏற்கெனவே இருக்கும் %F கோப்பை நீக்க முடியவில்லை

note: the run_warning() frees all strings passed in automatically
en: You cannot move a folder into itself.
ta: அடைவை அதற்குள்ளேயே நகர்த்த முடியாது.

en: You cannot copy a folder into itself.
ta: அடைவை அதற்குள்ளேயே நகலெடுக்க முடியாது.

en: The destination folder is inside the source folder.
ta: இலக்கு  அடைவு மூல அடைவுக்குள் உள்ளது

note: the run_warning() frees all strings passed in automatically
en: You cannot move a file over itself.
ta: கோப்பை கோப்புக்கு மேலேயே நகர்த்த முடியாது.

en: You cannot copy a file over itself.
ta: கோப்பை கோப்புக்கு மேலேயே நகலெடுக்க முடியாது.

en: The source file would be overwritten by the destination.
ta: மூல கோப்பு இலக்கால் மேலெழுதப்படும்

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
ta: %Fஇல் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே உள்ள கோப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: There was an error copying the file into %F.
ta: %F இல் கோப்பை நகலெடுப்பதில் பிழை

en: Copying Files
ta: கோப்புகள் நகலெடுக்கப்படுகின்றன

en: Preparing to Move to "%B"
ta: "%B"க்கு நகர்த்த தயார் ஆகிறது

en: There was an error moving the file into %F.
ta: %F இல் கோப்பை நகர்த்தும் போது பிழை

en: Moving Files
ta: கோப்புகள் நகர்கின்றன

note: localizers: the initial name of a new folder
en: Untitled Folder
ta: தலைப்பில்லா அடைவு

note: localizers: the initial name of a new empty document
en: Untitled Document
ta: தலைப்பில்லாத ஆவணம்

en: Error while creating directory %B.
ta: அடைவு %Bஐ உருவாக்கும்போது பிழை

en: Error while creating file %B.
ta: கோப்பு %Bஐ உருவாக்கும்போது பிழை

en: There was an error creating the directory in %F.
ta: %F இல் அடைவை உருவாக்கும்போது பிழை

en: Move '%s' to '%s'
ta: '%s' ஐ '%s' க்கு நகர்த்துக

en: Delete '%s'
ta: '%s' ஐ நீக்கு

en: Copy '%s' to '%s'
ta: '%s' ஐ '%s' க்கு நகலெடு

en: Create an empty file '%s'
ta: வெற்று கோப்பு '%s'ஐ உருவாக்கு

en: Create a new folder '%s'
ta: புதிய அடைவு  '%s' ஐ உருவாக்கு

en: Rename '%s' as '%s'
ta: '%s' ஐ '%s' என மறு பெயரிடு

en: Set permissions of '%s'
ta: '%s' இன் அனுமதிகளை அமை

en: Set group of '%s' to '%s'
ta: '%s' இன் குழுவை '%s' க்கு அமை

en: Set owner of '%s' to '%s'
ta: '%s' இன் உரிமையாளரை '%s' க்கு அமை

note: the %s here is a file extension
en: %s document
ta: %s ஆவணம்

en: Add to list
ta: பட்டியலில் சேரு

en: Set as default
ta: முன்னிருப்பாக அமை

en: There was an error launching the application.
ta: பயன்பாட்டை துவக்கும் போது பிழை

en: Edit
ta: திருத்து

en: Line wrap
ta: வரி மடிப்பு

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide.
ta: உரை மிக நீளமாக இருந்தால், வரிகளை மடிக்கவும்

en: Cursor Position
ta: சுட்டி நிலை

en: The current position of the insertion cursor in chars.
ta: எழுத்துக்களில் உள்ளீடும் சுட்டியின் நடப்பு நிலை.

en: Input Methods
ta: உள்ளீடு முறைகள்

en: Jump to new workspace
ta: புதிய பணிதளத்திற்கு தாவு

en: Create a new workspace and activate it
ta: புதிய பணித்தளத்தை உருவாக்கி அதை உயிர்ப்பி

en: Remove workspace
ta: பணிதளத்தை நீக்கு

en: Manage workspaces (Expo)
ta: பணிதளங்களை நிர்வகி

en: Change Desktop _Background
ta: (_B)பணிமேடை பின்னனியை மாற்று

en: <b>_Name</b>
ta: <b>(_N)பெயர்</b>

en: <b>_Location</b>
ta: <b>(_L)இடம்</b>

en: By Name
ta: பெயர்வாரியாக

en: By Size
ta: அளவுவாரியாக

en: By Type
ta: வகைவாரியாக

en: By Modification Date
ta: திருத்திய தேதிவாரியாக

en: By Access Date
ta: அணுகிய தேதிவாரியாக

en: <b>Default View</b>
ta: <b> முன்னிருப்பு காட்சி</b>

en: Show _only folders
ta: (_o)அடைவுகளை மட்டும் காட்டு

en: Views
ta: காட்சிகள்

en: Open each _folder in its own window
ta: _f ஒவ்வொரு அடைவையும் அதனதன் சாளரத்தில் திற

en: _Ask each time
ta: (_A)ஒவ்வொரு முறையும் கேள்

en: <b>Media Handling</b>
ta: <b> ஊடக கையாளல்</b>

en: <b>Date</b>
ta: <b> தேதி</b>

en: <b>File Size</b>
ta: <b>கோப்பு அளவு</b>

en: <b>File Properties</b>
ta: <b>கோப்பு பண்புகள்</b>

en: Display
ta: காண்பி

en: <b>Folders</b>
ta: <b> அடைவுகள்</b>

note: Preferences - optional display for tooltips, *not* related to list view columns.
en: Modified date
ta: திருத்திய தேதி

note: Preferences - optional display for tooltips, *not* related to list view columns.
en: Accessed date
ta: அணுகிய தேதி

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Plugins
ta: சொருகிகள்
