clamtk 5.07 - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Vendor
ta: விற்பனையாளர்

en: Date
ta: தேதி

en: Result
ta: முடிவு

en: Select a file
ta: கோப்பை தேர்வு செய்

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Never
ta: ஒருபோதும் இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Exit
ta: வெளியேறுக

en: Check for updates
ta: இற்றைப்படுத்தல்கள் உண்டா என அறிக

en: Directory
ta: அடைவு
