clamtk - en to te translation catalogue (86 entries)

en: Unable to create startup directories!
te: ప్రారంభక సంచయాలను సృష్టించుట సాధ్యపడుట లేదు!

en: Unable to create graphical interface!
te: చిత్రరూపాల అంతరవర్తిని సృష్టించుట సాధ్యపడుట లేదు!

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

en: Scan for viruses...
te: వైరస్సుల కోసం సంశోధిస్తున్నది...

en: Virus Scanner
te: వైరస్ స్కానర్

en: USB device
te: USB పరికరం

en: Floppy disk
te: ఫ్లాపీ డిస్క్

en: No devices were found.
te: ఏ పరికరాలు కనుగొనబడలేదు.

en: If you have connected a device, you may need to mount it first.
te: ఒకవేళ మీరు ఒక పరికరముని అనుసంధానించినట్లయితే, మొదట దానిని మౌంట్ చేయాల్సివుంటుంది.

en: Devices available
te: అందుబాటులోవున్న పరికరాలు

en: Select a device or press Cancel
te: ఒక పరికరాన్ని ఎంచుకోండి లేదా రద్దుచేయి నొక్కండి

en: _Scan
te: స్కాన్ (_S)

en: _View
te: వీక్షణ (_V)

en: _Options
te: ఐచ్ఛికాలు (_O)

en: _Quarantine
te: క్వరైంటైన్ (_Q)

en: _Advanced
te: ఉన్నత (_A)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: A _File
te: ఒక ఫైల్ (_F)

en: Home (_Quick)
te: నివాసం (త్వరితం) (_Q)

en: A Device
te: ఒక పరికరం

en: E_xit
te: నిష్క్రమించు (_x)

en: Manage _Histories
te: చరిత్రను నిర్వహించు (_H)

en: Clear _Output
te: ఉత్పాదనను చెరిపివేయి (_O)

en: _Status
te: స్థితి (_S)

en: _Maintenance
te: నిర్వాహణ (_M)

en: _Empty Quarantine Folder
te: క్వరంటైన్ సంచయాన్ని ఖాళీచేయి (_E)

en: _Check for updates
te: నవీకరణల కోసం పరిశీలించు (_C)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Submit a file for analysis
te: ఒక ఫైలును విశ్లేషణ కోసం దాఖలుచేయి

en: Home
te: నివాసం

en: Scan your home directory
te: మీ నివాస సంచయాన్ని స్కాన్ చేయి

en: Histories
te: చరిత్రలు

en: Exit
te: నిష్క్రమించు

en: Exit this program
te: ఈ ప్రోగ్రాము నుండి నిష్క్రమించు

en: GUI version
te: GUI రూపాంతరం

en: Current
te: ప్రస్తుత

en: Antivirus definitions
te: యాంటీవైరస్ నిర్వచనాలు

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Antivirus engine
te: యాంటీవైరస్ యంత్రము

en: Version
te: రూపాంతరం

en: Stop scanning now
te: స్కానింగును ఇపుడు ఆపు

en: Files Scanned:
te: స్కాన్ చేయబడిన ఫైళ్ళు:

en: Could not scan (permissions)
te: స్కాన్ చేయలేకపోతుంది (అనుమతులు)

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Directory excluded from scan
te: స్కాన్ చేయకుండా వదిలివేసిన సంచయం

en: Unable to check
te: పరిశీలించలేకపోతున్నది

en: A newer version is available
te: ఒక కొత్త రూపాంతరము అందుబాటులోవున్నది

en: None found
te: ఏమీ కనపడలేదు

en: Your antivirus signatures are out-of-date
te: మీ యాంటీవైరస్ చిహ్నాలు కాలంచెల్లినవి

en: Select File
te: ఫైలుని ఎంచుకోండి

en: Select a Directory (directory scan)
te: ఒక సంచయాన్ని ఎంచుకోండి (సంచయపు స్కాన్)

en: Scanning %s...
te: %s స్కానింగుచేస్తున్నది...

en: Files Scanned: %d
te: స్కాన్‌చేయబడిన ఫైళ్ళు: %d

en: Close window
te: కిటికీని మూసివేయి

en: file
te: ఫైల్

en: files
te: ఫైళ్ళు

en: Quarantine
te: క్వరైంటైన్

en: File
te: ఫైల్

en: Restore
te: పునరుద్ధరించు

en: Operation failed.
te: ఆపరేషన్ విఫలమైంది.

en: Scanning Histories
te: చరిత్రలను స్కాన్‌చేస్తున్నది

en: View
te: వీక్షణ

en: Directory
te: సంచయం

en: Port:
te: పోర్టు:

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచిఉండండి...

en: Status
te: స్థితి

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిముషము

en: Name
te: పేరు

en: Email
te: ఇమెయిల్

en: No file selected
te: ఏ ఫైలు ఎంపికకాలేదు

en: Description
te: వివరణ

en: Updates
te: నవీకరణలు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: GUI updates
te: GUI నవీకరణలు

en: Check for updates
te: నవీకరణల కోసం పరిశీలించు

en: Checking...
te: తనిఖీ చేస్తోంది...

en: Updated
te: నవీకరించబడింది

en: Check failed
te: పరిశీలించుటలో విఫలమైంది

en: Downloading updates...
te: నవీకరణలను దిగుమతిచేస్తున్నది...

en: Cannot connect...
te: అనసంధానమవ్వలేకపోతుంది...

en: Manual
te: కరదీపిక

en: Automatic
te: స్వయంచాలక

en: Your preferences were saved.
te: మీ ప్రాధాన్యతలు భద్రపరుచబడ్డాయి.
