ClipIt - en to is translation catalogue (73 entries)

en: Clipboard Manager
is: Klippispjaldsstjóri

en: Lightweight GTK+ clipboard manager.
is: Léttur klippispjaldsstjóri byggður á GTK+.

note: Actions using:
en: Actions using:
is: Aðgerðir með:

note: Create menu item for empty clipboard contents
en: None
is: Ekkert

en: <b>None</b>
is: <b>Ekkert</b>

note: File contained no actions so adding empty File did not open so adding empty Nothing in history so adding empty
en: Empty
is: Tómt

note: Append "Remove all" item
en: Remove all
is: Fjarlægja allt

note: Edit actions
en: _Edit actions
is: Br_eyta aðgerðum

note: Offline mode checkbox
en: _Offline mode
is: Ótengdur _hamur

note: Manage history
en: _Manage history
is: Sýsla _með feril

note: Create the dialog
en: Editing Clipboard
is: Breyta klippispjaldi

en: _Static item
is: Fast atriði

en: Clear the history?
is: Hreinsa feril?

en: Clear history
is: Hreinsa feril

en: Manage History
is: Sýsla með feril

en:  (Offline mode)
is:  (Ótengdur hamur)

en: Results
is: Niðurstöður

en: Edit
is: Breyta

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Close
is: Loka

en: Save history
is: Vista feril

en: Remove history file
is: Fjarlægja ferilsskrá

note: Create the dialog
en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: Settings
is: Stillingar

en: <b>Clipboards</b>
is: <b>Klippispjöld</b>

en: Use _Copy (Ctrl-C)
is: Nota _afritun (Ctrl-C)

en: Use _Primary (Selection)
is: Nota aðalhna_pp (valið)

en: S_ynchronize clipboards
is: Samstilla klippispjöld

en: _Automatically paste selected item
is: Lím_a valið atriði sjálfvirkt

en: <b>Miscellaneous</b>
is: <b>Ýmislegt</b>

en: Show _indexes in history menu
is: Birta _yfirlitsnúmer í ferilvalmynd

en: S_ave URIs
is: Vist_a slóðir

en: Capture _hyperlinks only
is: Einungis grípa ve_ftengla

en: C_onfirm before clearing history
is: Staðfesta áður en ferill er hreinsaður

en: _Use right-click menu
is: N_ota hægrismells-valmynd

en: History
is: Ferill

en: <b>History</b>
is: <b>Ferill</b>

en: Save _history
is: Vista feril

en: Save and restore history between sessions
is: Vista og endurheimta feril milli seta

en: Items in history:
is: Atriði í ferilskrá:

en: Items in menu:
is: Atriði í valmynd:

en: Show _static items in menu
is: Birta fö_st atriði í valmynd

en: Static items in menu:
is: Föst atriði í valmynd:

en: <b>Items</b>
is: <b>Atriði</b>

en: Show in a single _line
is: Birta á einni _línu

en: Show in _reverse order
is: Bi_rta í öfugri röð

en: Character length of items:
is: Fjöldi stafa í hverri færslu:

en: Omit items in the:
is: Sleppa atriðum:

en: Beginning
is: í upphafi

en: Middle
is: við miðju

en: End
is: í enda

en: Actions
is: Aðgerðir

note: Build the actions label
en: Control-click ClipIt's tray icon to use actions
is: Ctrl-smella á kerfisbakkamynd ClipIt til að nota aðgerðir

en: Action
is: Aðgerð

en: Command
is: Skipun

en: Add...
is: Bæta við...

en: Exclude
is: Undanskilja

note: Build the exclude label
en: Regex list of items that should not be inserted into the history (passwords/sites that you don't need in history, etc).
is: Regluleg segð með atriðum sem ekki ætti að setja í ferilskrá (lykilorð, óþörf vefsvæði, o.s.frv.).

en: Regex
is: Regluleg segð

en: Hotkeys
is: Flýtilyklar

en: <b>Hotkeys</b>
is: <b>Flýtilyklar</b>

en: History hotkey:
is: Flýtilykill ferilskrár:

en: Actions hotkey:
is: Flýtilykill aðgerða:

en: Menu hotkey:
is: Flýtilykill valmyndar:

en: Manage hotkey:
is: Flýtilykill umsýslu:

en: Offline mode hotkey:
is: Flýtilykill ótengds hams:

en: Couldn't create directory: %s
is: Gat ekki búið til möppuna: %s

en: Run as daemon
is: Keyra í miðlaraham (deamon)

en: Do not use status icon (Ctrl-Alt-P for menu)
is: Ekki nota stöðutákn (Ctrl-Alt-P til að opna valmynd)

en: Print clipboard contents
is: Prenta innihald klippispjalds

en: Print primary contents
is: Prenta aðalefni

en: Clipboard CLI usage examples:
    
      echo "copied to clipboard" | clipit
      clipit "copied to clipboard"
      echo "copied to clipboard" | clipit -c
is: Dæmi um notkun á skipanalínu:
    
      echo "afritað á klippispjald" | clipit
      clipit "afritað á klippispjald"
      echo "afritað á klippispjald" | clipit -c

en: Written by Cristian Henzel.
    Report bugs to <oss@rspwn.com>.
is: Skrifað af Cristian Henzel.
    Tilkynntu villur til <oss@rspwn.com>.
