clutter master - en to ta translation catalogue (522 entries)

en: X coordinate
ta: X ஒருங்கமைப்பு

en: X coordinate of the actor
ta: நடிகருக்கான X ஒருங்கமைப்பு

en: Y coordinate
ta: Y ஒருங்கமைப்பு

en: Y coordinate of the actor
ta: நடிகருக்கான Y ஒருங்கமைப்பு

en: Width
ta: அகலம்

en: Width of the actor
ta: நடிகருக்கான  அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Height of the actor
ta: நடிகருக்கான  உயரம்

en: Fixed X
ta: நிலையான X

en: Forced X position of the actor
ta: நடிகருக்கான வலியுறுத்தப்பட்ட X நிலை

en: Fixed Y
ta: நிலையான Y

en: Forced Y position of the actor
ta: நடிகருக்கான வலியுறுத்தப்பட்ட Y நிலை

en: Fixed position set
ta: நிலையான நிலை அமைக்கவும்

en: Whether to use fixed positioning for the actor
ta: நடிகருக்கான நிலையான நிலையை பயன்படுத்தவா

en: Min Width
ta: குறைந்தபட்ச அகலம்

en: Forced minimum width request for the actor
ta: நடிகருக்காக வலியுறுத்தப்பட்ட குறைந்தபட்ச அகலத்திற்காக கோருகிறது

en: Min Height
ta: குறைந்தபட்ச  உயரம்

en: Forced minimum height request for the actor
ta: நடிகருக்காக வலியுறுத்தப்பட்ட குறைந்தபட்ச உயரத்திற்காக கோருகிறது

en: Natural Width
ta: இயற்கையான அகலம்

en: Forced natural width request for the actor
ta: நடிகருக்காக வலியுறுத்தப்பட்ட இயற்கை அகலத்திற்காக கோருகிறது

en: Natural Height
ta: இயற்கையான உயரம்

en: Forced natural height request for the actor
ta: நடிகருக்காக வலியுறுத்தப்பட்ட இயற்கை உயரத்திற்காக கோருகிறது

en: Minimum width set
ta: குறைந்தபட்ச அகலத்தை அமைக்கவும்

en: Whether to use the min-width property
ta: குறைந்தபட்ச அகல பண்பை பயன்படுத்தவா

en: Minimum height set
ta: குறைந்தபட்ச  உயரத்தை அமைக்கவும்

en: Whether to use the min-height property
ta: குறைந்தபட்ச உயர பண்பை பயன்படுத்தவா

en: Natural width set
ta: இயற்கையான அகலத்தை அமை

en: Whether to use the natural-width property
ta: இயற்கை அகல பண்பை பயன்படுத்தவா

en: Natural height set
ta: இயற்கையான உயரத்தை அமை

en: Whether to use the natural-height property
ta: இயற்கை உயர பண்பை பயன்படுத்தவா

en: Allocation
ta: ஒதுக்கீடு

en: The actor's allocation
ta: நடிகரின் ஒதுக்கீடு

en: Request Mode
ta: கோரிக்கை முறைமை

en: The actor's request mode
ta: நடிகரின் கோரிக்கை முறைமை

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Position on the Z axis
ta: Z அச்சின் நிலை

en: Opacity
ta: ஒளிபுகா நிலை

en: Opacity of an actor
ta: ஒரு நடிகரின் ஒளிபுகா நிலை

en: Offscreen redirect
ta: Offscreen திரும்புகிறது

en: Flags controlling when to flatten the actor into a single image
ta: ஒரு ஒற்றை படத்தினுள் நடிகர் தட்டையாகும் போது கொடிகள் கட்டுபடுத்துகின்றன

en: Visible
ta: காணக்கூடியது

en: Whether the actor is visible or not
ta: நடிகர் காணக்கூடியவரா அல்லது இல்லையா

en: Mapped
ta: வரைபடமாக்கப்பட்டது

en: Whether the actor will be painted
ta: நடிகர் வண்ணம் செய்வாரா

en: Realized
ta: உணரப்பட்டது

en: Whether the actor has been realized
ta: நடிகர் உணர்ந்தாரா

en: Reactive
ta: எதிர்ச்செயல்

en: Whether the actor is reactive to events
ta: நடிகர் நிகழ்வுகளுக்கு எதிராக செயல்படுவாரா

en: Has Clip
ta: கிளிப்பை கொண்டுள்ளது

en: Whether the actor has a clip set
ta: நடிகர் ஒரு சிப் அமைப்பை கொண்டிருந்தால்

en: Clip
ta: கிளிப்

en: The clip region for the actor
ta: நடிகருக்கான கிளிப் பகுதி

en: Name
ta: பெயர்

en: Name of the actor
ta: நடிகரின் பெயர்

en: Scale X
ta: அளவு X

en: Scale factor on the X axis
ta: X அச்சில் அளவு காரணி

en: Scale Y
ta: அளவு Y

en: Scale factor on the Y axis
ta: Y அச்சில் அளவு காரணி

en: Scale Center X
ta: அளவு மையம் X

en: Horizontal scale center
ta: கிடைமட்ட அளவு மையம்

en: Scale Center Y
ta: அளவு மையம் Y

en: Vertical scale center
ta: செங்குத்து அளவு மையம்

en: Scale Gravity
ta: அளவு புவிஈர்ப்பு

en: The center of scaling
ta: அளவிடுதலின் மையம்

en: Rotation Angle X
ta: சுழற்சி கோணம் X

en: The rotation angle on the X axis
ta: X அச்சின் சுழற்சி கோணம்

en: Rotation Angle Y
ta: சுழற்சி கோணம் Y

en: The rotation angle on the Y axis
ta: Y அச்சின் சுழற்சி கோணம்

en: Rotation Angle Z
ta: சுழற்சி கோணம் Z

en: The rotation angle on the Z axis
ta: Z அச்சின் சுழற்சி கோணம்

en: Rotation Center X
ta: சுழற்சி மையம் X

en: The rotation center on the X axis
ta: X அச்சின் சுழற்சி மையம்

en: Rotation Center Y
ta: சுழற்சி மையம் Y

en: The rotation center on the Y axis
ta: Y அச்சின் சுழற்சி மையம்

en: Rotation Center Z
ta: சுழற்சி மையம் Z

en: The rotation center on the Z axis
ta: Z அச்சின் சுழற்சி மையம்

en: Rotation Center Z Gravity
ta: சுழற்சி மையம் Z புவிஈர்ப்பு

en: Center point for rotation around the Z axis
ta: Z அச்சை சுற்றியுள்ள சுழற்சிக்கான மைய புள்ளி

en: Anchor X
ta: ஆங்கர் X

en: X coordinate of the anchor point
ta: ஆங்கர் புள்ளிக்கான X ஒருங்கமைப்பு

en: Anchor Y
ta: ஆங்கர் Y

en: Y coordinate of the anchor point
ta: ஆங்கர் புள்ளிக்கான Y ஒருங்கமைப்பு

en: Anchor Gravity
ta: ஆங்கர் புவிஈர்ப்பு

en: The anchor point as a ClutterGravity
ta: ஆங்கர் புள்ளியான ஒரு ClutterGravity ஆகும்

en: Show on set parent
ta: அமைக்கப்பட்ட பெற்றோரில் காட்டவும்

en: Whether the actor is shown when parented
ta: பேரண்டடின் போது நடிகர் காட்டப்படுவாரா

en: Clip to Allocation
ta: ஒதுக்கீட்டிற்கான கிளிப்

en: Sets the clip region to track the actor's allocation
ta: நடிகரின் ஒதுக்கீட்டின் தடத்திற்கு கிளிப் பகுதியை அமைக்கிறது

en: Text Direction
ta: உரை திசை

en: Direction of the text
ta: உரைக்கான திசை

en: Has Pointer
ta: பாயிண்டரை கொண்டுள்ளது

en: Whether the actor contains the pointer of an input device
ta: ஒரு உள்ளீடு சாதனத்தில் நடிகர் கட்டுப்பாடு புள்ளியை கொண்டுள்ளாரா

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Adds an action to the actor
ta: செயலுக்கு ஒரு செயலை சேர்க்கிறது

en: Constraints
ta: கட்டுப்பாடுகள்

en: Adds a constraint to the actor
ta: நடிகருக்கு ஒரு கட்டுப்பாட்டை சேர்க்கிறது

en: Actor
ta: நடிகர்

en: The actor attached to the meta
ta: மெட்டாவை நடிதர் இணைக்கப்பட்டுள்ளார்

en: The name of the meta
ta: மெட்டாவின் பெயர்

en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Whether the meta is enabled
ta: இந்த மெட்டா செயல்படுத்தப்பட்டதா

en: Source
ta: மூலம்

en: The source of the alignment
ta: ஒழுங்குபடுத்துதலின் மூலம்

en: Align Axis
ta: அச்சினை ஒழுங்குப்படுத்தவும்

en: The axis to align the position to
ta: இடத்திற்கு அச்சினை ஒதுக்குகிறது

en: Factor
ta: காரணி

en: The alignment factor, between 0.0 and 1.0
ta: ஒழுங்கமை காரணி, 0.0 மற்றும்1.0 க்கு இடையே

en: Timeline
ta: காலக்கெடு

en: Timeline used by the alpha
ta: காலக்கெடு ஆல்ஃபாவால் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Alpha value
ta: ஆலஃபா மதிப்பு

en: Alpha value as computed by the alpha
ta: ஆல்ஃபா மதிப்பு ஆல்ஃபாவால் கணிக்கப்பட்டது

en: Mode
ta: முறைமை

en: Progress mode
ta: முன்னேற்ற முறைமை

en: Object
ta: பொருள்

en: Object to which the animation applies
ta: பொருள் எந்த அசைவூட்டத்திற்கு செயல்படுத்துகிறது

en: The mode of the animation
ta: அசைவூட்ட முறைமை

en: Duration
ta: கால அளவு

en: Duration of the animation, in milliseconds
ta: மில்லி விநாடிகளில், அசைவூட்டத்தின் கால அளவு

en: Loop
ta: சுழற்சி

en: Whether the animation should loop
ta: அசைவூட்டத்திற்கு லூப் உள்ளதா

en: The timeline used by the animation
ta: காலக்கெடு அசைவூட்டத்தால் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Alpha
ta: ஆல்பா

en: The alpha used by the animation
ta: அசைவூட்டத்தின்லா ஆல்ஃபா பயன்படுத்தப்பட்டது

en: The duration of the animation
ta: அசைவூட்டத்தின் கால அளவு

en: The timeline of the animation
ta: அசைவூட்டத்தின் காலக்கெடு

en: Alpha Object to drive the behaviour
ta: இயக்கி மனநிலைக்கான ஆல்ஃபா பொருள்

en: Start Depth
ta: ஆழத்தை துவக்கு

en: Initial depth to apply
ta: செயல்படுத்துவதற்கான துவக்க ஆழம்

en: End Depth
ta: ஆழத்தை முடிவு

en: Final depth to apply
ta: செயல்படுத்துவதற்கான கடைசி ஆழம்

en: Start Angle
ta: கோணத்தை துவக்கு

en: Initial angle
ta: துவக்க கோணம்

en: End Angle
ta: முடிவு கோணம்

en: Final angle
ta: கடைசி கோணம்

en: Angle x tilt
ta: x தலைப்பு கோணம்

en: Tilt of the ellipse around x axis
ta: x அச்சு சுற்றியுள்ள நீள்வட்டத்தின் தலைப்பு

en: Angle y tilt
ta: Angle y தலைப்பின் கோணம்

en: Tilt of the ellipse around y axis
ta: y அச்சு சுற்றியுள்ள நீள்வட்டத்தின் தலைப்பு

en: Angle z tilt
ta: z தலைப்பு கோணம்

en: Tilt of the ellipse around z axis
ta: z அச்சு சுற்றியுள்ள நீள்வட்டத்தின் தலைப்பு

en: Width of the ellipse
ta: நீள்வட்டத்திற்கான அகலம்

en: Height of ellipse
ta: நீள்வட்டத்தின் உயரம்

en: Center
ta: மையம்

en: Center of ellipse
ta: நீள்வட்டத்தின் மையம்

en: Direction
ta: திசை

en: Direction of rotation
ta: சுழற்சிக்கான திசை

en: Opacity Start
ta: ஒளிபுகா நிலையை துவக்கவும்

en: Initial opacity level
ta: துவக்க ஒளிபுகா நிலை

en: Opacity End
ta: முடிவு ஒளிபுகா நிலை

en: Final opacity level
ta: கடைசி  ஒளிபுகா நிலை

en: Path
ta: பாதை

en: The ClutterPath object representing the path to animate along
ta: ClutterPath பொருள் அசைவூட்ட பாதையுடன் பிரதிநிதித்துவமாக்குகிறது

en: Angle Begin
ta: கோணத்தை துவக்கம்

en: Angle End
ta: கோண முடிவு

en: Axis
ta: அச்சு

en: Axis of rotation
ta: சுழற்சியின் கோணம்

en: Center X
ta: மையம் X

en: X coordinate of the center of rotation
ta: சுழற்சியின் மையத்திற்கான X ஒருங்கமைப்பு

en: Center Y
ta: மையம் Y

en: Y coordinate of the center of rotation
ta: சுழற்சியின் மையத்திற்கான Y ஒருங்கமைப்பு

en: Center Z
ta: மையம் Z

en: Z coordinate of the center of rotation
ta: சுழற்சியின் மையத்திற்கான Z ஒருங்கமைப்பு

en: X Start Scale
ta: X துவக்க அளவு

en: Initial scale on the X axis
ta: X அச்சின் துவக்க அளவு

en: X End Scale
ta: X முடிவு அளவு

en: Final scale on the X axis
ta: X அச்சில் கடைசி அளவு

en: Y Start Scale
ta: Y துவக்க அளவு

en: Initial scale on the Y axis
ta: Y அச்சின் துவக்க அளவு

en: Y End Scale
ta: Y முடிவு அளவு

en: Final scale on the Y axis
ta: Y அச்சில் கடைசி அளவு

en: The source of the binding
ta: பிணைப்பதற்கான மூலம்

en: Coordinate
ta: Y ஒருங்கமைப்பு

en: The coordinate to bind
ta: பிணைப்பதற்கான ஒருங்கமைப்பு

en: Offset
ta: ஆஃப்செட்

en: The offset in pixels to apply to the binding
ta: பிணைப்பதற்கு செயல்படுதவற்கான பிக்செல்களின் ஆஃப்செட்

en: The unique name of the binding pool
ta: பிணைக்கும் பூலுக்கான தனிப்பட்ட பெயர்

en: Horizontal Alignment
ta: கிடைமட்ட ஒழுங்குப்படுத்துதல்

en: Horizontal alignment for the actor inside the layout manager
ta: தளவமைப்பு நிர்வாகியில் நடிகர் உள்ளிருக்கும் போதான கிடைமட்ட ஒழுங்குப்படுத்தல்

en: Vertical Alignment
ta: செங்குத்து ஒழுங்குப்படுத்துல்

en: Vertical alignment for the actor inside the layout manager
ta: தளவமைப்பு நிர்வாகியில் நடிகர் உள்ளிருக்கும் போதான செங்குத்து ஒழுங்குப்படுத்தல்

en: Default horizontal alignment for the actors inside the layout manager
ta: தளவமைப்பு நிர்வாகியில் நடிகர் உள்ளிருக்கும் போதான முன்னிருப்பு கிடைமட்ட ஒழுங்குப்படுத்தல்

en: Default vertical alignment for the actors inside the layout manager
ta: தளவமைப்பு நிர்வாகியில் நடிகர் உள்ளிருக்கும் போதான முன்னிருப்பு செங்குத்து ஒழுங்குப்படுத்தல்

en: Layout Manager
ta: தளவமைப்பு நிர்வாகி

en: The layout manager used by the box
ta: தளவமைப்பு நிர்வாகி பெட்டியால் பயன்படுத்தப்படுவர்

en: Color
ta: வண்ணம்

en: The background color of the box
ta: பெட்டியின் பின்னணி வண்ணம்

en: Color Set
ta: வண்ண அமைப்பு

en: Whether the background color is set
ta: பின்னணி வண்ணம் அமைக்கப்பட்டால்

en: Expand
ta: விரிக்கவும்

en: Allocate extra space for the child
ta: சேய்க்கான கூடுதல் இடத்திற்காக ஒதுக்கவும்

en: Horizontal Fill
ta: கிடைமட்ட நிரப்பல்

en: Whether the child should receive priority when the container is allocating spare space on the horizontal axis
ta: கிடைம அச்சில் மேலும் இடத்தை கொள்கலனில் ஒதுக்கும் போது சேய் முன்னுரிமையை பெறுவார்களா

en: Vertical Fill
ta: செங்குத்து நிரப்பல்

en: Whether the child should receive priority when the container is allocating spare space on the vertical axis
ta: செங்குத்து அச்சில் மேலும் இடத்தை கொள்கலனில் ஒதுக்கும் போது சேய் முன்னுரிமையை பெறுவார்களா

en: Horizontal alignment of the actor within the cell
ta: அறைக்குள் நடிகரின் கிடைமட்ட ஒழுங்குப்படுத்தல்

en: Vertical alignment of the actor within the cell
ta: அறைக்குள் நடிகரின் செங்குத்து ஒழுங்குப்படுத்தல்

en: Vertical
ta: செங்குத்த

en: Whether the layout should be vertical, rather than horizontal
ta: அமைப்பானது செங்குத்தாக, பதிலாக கிடைமட்டமாக இருந்தால்

en: Homogeneous
ta: ஓரினமில்லாத

en: Whether the layout should be homogeneous, i.e. all childs get the same size
ta: தளவமைப்பு ஹொமோஜெனஸ் ஆக இருந்தால், எ.கா. அனைத்து சேய்களும் அதே அளவை பெறுவர்

en: Pack Start
ta: தொகுப்பை துவக்கவும்

en: Whether to pack items at the start of the box
ta: பெட்டியின் துவக்கத்தில் உருப்படிகளை தொகுக்குமா

en: Spacing
ta: இடைவெளி

en: Spacing between children
ta: குழந்தைகளுக்கிடையேயான இடைவெளி

en: Use Animations
ta: அசைவூட்டங்களை பயன்படுத்தவும்

en: Whether layout changes should be animated
ta: தளவமைப்பு மாற்றங்கள் அசைவூட்டமாக்கப்படுமா

en: Easing Mode
ta: எளிதாக்கும் முறைமை

en: The easing mode of the animations
ta: அசைவூட்டத்திற்கான எளிய முறைமை

en: Easing Duration
ta: எளிதாக்கும் கால அளவு

en: The duration of the animations
ta: அசைவூட்டத்தின் கால அளவு

en: Surface Width
ta: மேற்பரப்பு அகலம்

en: The width of the Cairo surface
ta: Cairo தளத்தின் அகலம்

en: Surface Height
ta: மேற்பரப்பு உயரம்

en: The height of the Cairo surface
ta: Cairo தளத்தின் உயரம்

en: Auto Resize
ta: தானியக்க மறுஅளவிடவும்

en: Whether the surface should match the allocation
ta: தளம் ஒதுக்கீட்டிற்கு பொருந்தினால்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: The container that created this data
ta: இந்த தரவை உருவாக்கிய கொள்கலன்

en: The actor wrapped by this data
ta: இந்த தரவின் படி நடிகர் மடிக்கப்பட்டது

en: Pressed
ta: அழுத்தப்பட்டது

en: Whether the clickable should be in pressed state
ta: அழுத்தப்பட்ட நிலையில் கிளிக் செய்யக்கூடியதா

en: Held
ta: வைத்திருந்தல்

en: Whether the clickable has a grab
ta: கிளிக் செய்யக்கூடிய ஒரு பிடியை கொண்டிருந்தால்

en: Long Press Duration
ta: நீண்ட அழுத்த கால அளவு

en: The minimum duration of a long press to recognize the gesture
ta: ஒரு நீண்ட அழுத்த சைகையை கண்டறிவதற்கான குறைந்தபட்ச இடைவெளி

en: Long Press Threshold
ta: நீண்ட அழுத்த நுழைவாயில்

en: The maximum threshold before a long press is cancelled
ta: ஒரு நீண்ட அழுத்தம் ரத்துசெய்யப்படுவதற்கு முன்னுள்ள அதிகபட்ச நுழைவாயில்

en: Specifies the actor to be cloned
ta: நடிகர் க்ளோன் செய்யப்பட வேண்டுமென குறிப்பிடுகிறது

en: Tint
ta: இளநிறம்

en: The tint to apply
ta: செயல்படுத்துவதற்கான இளநிறம்

en: Horizontal Tiles
ta: கிடைமட்ட ஓடுகள்

en: The number of horizontal tiles
ta: கிடைமட்ட ஓடுகளின் எண்ணிக்கை

en: Vertical Tiles
ta: செங்குத்து ஓடுகள்

en: The number of vertical tiles
ta: செங்குத்து ஓடுகளின் எண்ணிக்கை

en: Back Material
ta: மீண்டும் பொருள்

en: The material to be used when painting the back of the actor
ta: நடிகரின் பின்னால் வரையும் போது பொருள் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: The desaturation factor
ta: நிறைவுறாத காரணி

en: Backend
ta: பின்முனை

en: The ClutterBackend of the device manager
ta: சாதன மேலாளரின் ClutterBackend

en: Horizontal Drag Threshold
ta: கிடைமட்ட நுழைவாயிலை இழு

en: The horizontal amount of pixels required to start dragging
ta: பிக்செல்களின் கிடைமட்ட தொகை இழுக்க துவங்க கோருகிறது

en: Vertical Drag Threshold
ta: செங்குத்து நுழைவாயிலை இழு

en: The vertical amount of pixels required to start dragging
ta: பிக்செல்களின் செங்குத்து தொகை இழுக்க துவங்க கோருகிறது

en: Drag Handle
ta: கைப்பிடியை இழுக்கவும்

en: The actor that is being dragged
ta: நடிகர் இழுக்கபடுவர்

en: Drag Axis
ta: அச்சை இழுக்கவும்

en: Constraints the dragging to an axis
ta: ஒரு அச்சிற்கான கட்டுப்பாட்டை இழுக்கிறது

en: Orientation
ta: திசையமைப்பு

en: The orientation of the layout
ta: தளவமைப்பின் திசையமைப்பு

en: Whether each item should receive the same allocation
ta: ஒவ்வொரு உருப்படியும் அதே ஒதுக்கீட்டை பெறும் போது

en: Column Spacing
ta: நிரல் இடைவெளி

en: The spacing between columns
ta: நிரல்களுக்கு இடையேயுள்ள இடைவெளி

en: Row Spacing
ta: வரிசை இடைவெளி

en: The spacing between rows
ta: வரிசைகளுக்கு இடையேயுள்ள இடைவெளி

en: Minimum Column Width
ta: குறைந்தபட்ச நிரல் அகலம்

en: Minimum width for each column
ta: ஒவ்வொரு நிரலின் குறைந்தபட்ச அகலம்

en: Maximum Column Width
ta: அதிகபட்ச நிரல் அகலம்

en: Maximum width for each column
ta: ஒவ்வொரு நிரலுக்கான அதிகபட்ச அகலம்

en: Minimum Row Height
ta: குறைந்தபட்ச வரிசை உயரம்

en: Minimum height for each row
ta: ஒவ்வொரு வரிசைக்கான குறைந்தபட்ச உயரம்

en: Maximum Row Height
ta: அதிகபட்ச வரிசை உயரம்

en: Maximum height for each row
ta: ஒவ்வொரு வரிசைக்கான அதிகபட்ச உயரம்

en: Id
ta: குறியீடு

en: Unique identifier of the device
ta: சாதனத்தின் ஒத்த அடையாளங்காட்டி

en: The name of the device
ta: சாதனத்தின் பெயர்

en: Device Type
ta: சாதன வகை

en: The type of the device
ta: சாதனத்தின் வகை

en: Device Manager
ta: சாதன மேலாளர்

en: The device manager instance
ta: சாதன மேலாளர் எடுத்துக்காட்டு

en: Device Mode
ta: சாதனம் முறைமை

en: The mode of the device
ta: சானத்தின் முறைமை

en: Has Cursor
ta: கர்சரை கொண்டுள்ளது

en: Whether the device has a cursor
ta: சாதனம் ஒரு கர்சரை கொண்டிருந்தால்

en: Whether the device is enabled
ta: சாதனம் செயல்படுத்தப்பட்டால்

en: Number of Axes
ta: அச்சுகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of axes on the device
ta: சாதனத்திலுள்ள அச்சுகளின் எண்ணிக்கை

en: The backend instance
ta: பின்முனை எடுத்துகாட்டு

en: Value Type
ta: மதிப்பு வகை

en: The type of the values in the interval
ta: இடைவெளியில் மதிப்புகளின் வகை

en: Manager
ta: நிர்வாகி

en: The manager that created this data
ta: இந்த தரவை உருவாக்கிய நிர்வாகி

en: Show frames per second
ta: விநாடிக்கு ப்ரேம்களை காட்டவும்

en: Default frame rate
ta: முன்னிருப்பு சட்ட விகிதம்

en: Make all warnings fatal
ta: அனைத்து எச்சரிக்கைகளையும் மரணமாக்க செய்கிறது

en: Direction for the text
ta: உரைக்கான திசை

en: Disable mipmapping on text
ta: உரையில் mipmapping ஐ செயல்நீக்குகிறது

en: Use 'fuzzy' picking
ta: 'தெளிவற்ற' தேர்வை பயன்படுத்தவும்

en: Clutter debugging flags to set
ta: Clutter பிழைத்திருத்தும் கொடிகளை அமைக்கிறது

en: Clutter debugging flags to unset
ta: Clutter பிழைத்திருத்தும் கொடிகளை அமைக்கிறது

en: Clutter profiling flags to set
ta: Clutter விவரக்குறிப்பு கொடிகளை அமைக்கிறது

en: Clutter profiling flags to unset
ta: Clutter விவரக்குறிப்பு கொடிகளை அமைப்புநீக்குகிறது

en: Enable accessibility
ta: அணகல் தன்மையை செயல்படுத்தவும்

en: Clutter Options
ta: Clutter விருப்பங்கள்

en: Show Clutter Options
ta: Clutterவிருப்பங்களை காட்டவும்

en: URI of a media file
ta: ஒரு ஊடக கோப்பின் URI

en: Playing
ta: இயக்குகிறது

en: Whether the actor is playing
ta: நடிகர் இயக்கப்பட்டால்

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Current progress of the playback
ta: பின்னணியின் தற்போதைய முன்னேற்றம்

en: Subtitle URI
ta: துணைத்தலைப்பு URI

en: URI of a subtitle file
ta: ஒரு துணைத்தலைப்பு கோப்புன் URI

en: Subtitle Font Name
ta: துணைத்தலைப்பு எழுத்துரு பெயர்

en: The font used to display subtitles
ta: துணைத்தலைப்புகளை காட்டுவதற்கு எழுத்துரு பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Audio Volume
ta: ஆடியோ ஒலியளவு

en: The volume of the audio
ta: ஆடியோவின் ஒலியளவு

en: Can Seek
ta: தேடலாம்

en: Whether the current stream is seekable
ta: தற்போதைய ஸ்ட்ரெம் தேடக்கூடியதாக இருந்தால்

en: Buffer Fill
ta: பஃபரை நிரப்பு

en: The fill level of the buffer
ta: பஃபர் நிலையை நிரப்பு

en: The duration of the stream, in seconds
ta: ஸ்ட்ரெம்மின் கால அளவு, விநாடிகளில்

en: The path used to constrain an actor
ta: பாதை ஒரு நடிகரை கட்டுபடுத்த பயன்படுத்தப்பட்டது

en: The offset along the path, between -1.0 and 2.0
ta: பாதையுடனான ஆஃப்செட், -1.0 மற்றும் 2.0 க்கு இடையே

en: The color of the rectangle
ta: நீள்சதுரத்தின் வண்ணம்

en: Border Color
ta: எல்லை வண்ணம்

en: The color of the border of the rectangle
ta: நீள்சதுர எல்லையின் வண்ணம்

en: Border Width
ta: எல்லை அகலம்

en: The width of the border of the rectangle
ta: நீள்சதுர எல்லையின் அகலம்

en: Has Border
ta: எல்லையை கொண்டுள்ளது

en: Whether the rectangle should have a border
ta: நீள்சணதுரம் ஒரு எல்லையை கொண்டுள்ளதா

en: Filename Set
ta: கோப்புபெயரை அமை

en: Whether the :filename property is set
ta: என்பதை: கோப்புபெயர் பண்பை அமைக்கும்

en: Filename
ta: கோப்புபெயர்

en: The path of the currently parsed file
ta: தற்போது பகுக்கப்பட்ட கோப்பின் பாதை

en: Double Click Time
ta: இரட்டை கிளிக் நேரம்

en: The time between clicks necessary to detect a multiple click
ta: ஒரு பல கிளிக் கண்டறிதலில் தேவையான கிளிக்குகளுக்கு இடையே உள்ள நேரம்

en: Double Click Distance
ta: இரட்டை கிளிக் தூரம்

en: The distance between clicks necessary to detect a multiple click
ta: ஒரு பல கிளிக் கண்டறிதலில் தேவையான கிளிக்குகளுக்கு இடையே உள்ள இடைவெளி

en: Drag Threshold
ta: நுழைவாயிலை இழுக்கவும்

en: The distance the cursor should travel before starting to drag
ta: இழுக்க துவங்குவதற்கு முன் கர்சன் செல்லும் தூரம்

en: Font Name
ta: எழுத்துரு பெயர்

en: The description of the default font, as one that could be parsed by Pango
ta: முன்னிருப்பு எழுத்துருவின் விளக்கம், பாங்கோவால் ஒன்று  அலசப்படும்

en: Font Antialias
ta: எழுத்துரு ஆண்டியலையாஸ்

en: Whether to use antialiasing (1 to enable, 0 to disable, and -1 to use the default)
ta: ஆன்டிஅலைசிங்கை பயன்படுத்துகிறதா ( லிருந்து செயல்படுத்த, 0 லிருந்து செயல்நீக்க மற்றும் -1 முன்னிருப்பை பயன்படுத்த)

en: Font DPI
ta: DPI எழுத்துரு

en: The resolution of the font, in 1024 * dots/inch, or -1 to use the default
ta: எழுத்துருவின் தீர்மானம், 1024  இல்* dots/inch, அல்லது -1 முன்னிப்பை பயன்படுத்தவும்

en: Font Hinting
ta: எழுத்துரு புலப்படுதல்

en: Whether to use hinting (1 to enable, 0 to disable and -1 to use the default)
ta: குறிப்பை பயன்படுத்துகிறதா (1 லிருந்து செயல்படுத்த, 0 லிருந்து செயல்நீக்க மற்றும் -1 முன்னிருப்பை பயன்படுத்த)

en: Font Hint Style
ta: எழுத்துரு குறிப்பு பாணி

en: The style of hinting (hintnone, hintslight, hintmedium, hintfull)
ta: குறிப்பிற்கான பாணி (hintnone, hintslight, hintmedium, hintfull)

en: Font Subpixel Order
ta: எழுத்துரு துணைபிக்செல் ஆர்டர்

en: The type of subpixel antialiasing (none, rgb, bgr, vrgb, vbgr)
ta: துணைபிக்செல் ஆன்டிஅலைசிங் வகை (none, rgb, bgr, vrgb, vbgr)

en: The minimum duration for a long press gesture to be recognized
ta: ஒரு நீண்ட அழுத்த சைகையை கண்டறிவதற்கான குறைந்தபட்ச இடைவெளி

en: Fontconfig configuration timestamp
ta: Fontconfig கட்டமைப்பு timestamp

en: Timestamp of the current fontconfig configuration
ta: Timestamp இன் தற்போதைய fontconfig கட்டமைப்பு

en: Vertex Source
ta: உச்சி மூலம்

en: Source of vertex shader
ta: உச்சி நிழலின் மூலம்

en: Fragment Source
ta: பகுதி மூலம்

en: Source of fragment shader
ta: பகுதி நிழலின் மூலம்

en: Compiled
ta: தொகுக்கப்பட்டது

en: Whether the shader is compiled and linked
ta: நிழல் தொகுக்கப்பட்டு இணைக்கப்பட்டதா

en: Whether the shader is enabled
ta: நிழல் செயல்படுத்தப்பட்டதா

en: %s compilation failed: %s
ta: %s தொகுப்பு தோல்விநடைந்தது: %s

en: Vertex shader
ta: உச்சி நிழல்

en: Fragment shader
ta: பகுதி நிழல்

en: Shader Type
ta: நிழல் வகை

en: The type of shader used
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட நிழல் வகை

en: The source of the constraint
ta: கட்டுப்பாட்டின் மூலம்

en: From Edge
ta: முனையிலிருந்து

en: The edge of the actor that should be snapped
ta: நடிகரின் முனை நடுவில் இருக்க வேண்டும்

en: To Edge
ta: முனைக்கு

en: The edge of the source that should be snapped
ta: நடுவில் இருக்கும் மூலத்தின் முனை

en: The offset in pixels to apply to the constraint
ta: கட்டுபாட்டை செயல்படுத்தும் ஆஃப்செட்டிலுள்ள பிக்செல்கள்

en: Fullscreen Set
ta: முழுத்திரையை அமை

en: Whether the main stage is fullscreen
ta: முக்கிய நிலை முழுத்திரையாக இருந்தால்

en: Whether the main stage should be rendered offscreen
ta: முக்கிய நிலை ஆஃப்ஸ்கிரீனை வழங்குமா

en: Cursor Visible
ta: கர்சர் காணக்கூடியது

en: Whether the mouse pointer is visible on the main stage
ta: முக்கிய நிலையில் சுட்டி பாயிண்டரை காண முடியுமா

en: User Resizable
ta: பயனர் மறுஅளவிடத்தக்கது

en: Whether the stage is able to be resized via user interaction
ta: பயனர் இடைச்செயல் வழியாக மேடையை மறுஅளவிட முடியுமா

en: The color of the stage
ta: நிலையின் வண்ணம்

en: Perspective
ta: முன்னோக்கு

en: Perspective projection parameters
ta: முன்னோகு கணிப்பு அளவுருக்கள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Stage Title
ta: நிலைத் தலைப்பு

en: Use Fog
ta: மூடுபனியை பயன்படுத்து

en: Whether to enable depth cueing
ta: நினைவுபடுத்தும் ஆழத்தை செயல்படுத்தவா

en: Fog
ta: மூடுபனி

en: Settings for the depth cueing
ta: நினைவுபடுத்தும் ஆழத்திற்கான அமைவுகள்

en: Use Alpha
ta: ஆல்ஃபாவை பயன்படுத்து

en: Whether to honour the alpha component of the stage color
ta: நிலை வண்ணத்தின் ஆஃல்பா கூற்றில் நன்மதிப்புள்ளதா

en: Key Focus
ta: விசையை குவிக்கவும்

en: The currently key focused actor
ta: தற்போதைய விசை நடிகரில் கவனம் செலுத்தியது

en: No Clear Hint
ta: தெளிவான குறிப்பு இல்லை

en: Whether the stage should clear its contents
ta: மேடை அதனுடைய உள்ளடக்கங்களை தெளிவாக்கிறதா

en: Accept Focus
ta: குவித்தலை ஏற்கவும்

en: Whether the stage should accept focus on show
ta: காட்சியில்  கவனத்தை மேடையானது ஏற்றுக் கொள்கிறதா

en: State
ta: நிலை

en: Currently set state, (transition to this state might not be complete)
ta: தற்போது நிலையை அமைக்கவும், ( இந்த நிலைக்கான மாற்றம் முடிக்கப்படமால் இருக்கலாம்)

en: Default transition duration
ta: முன்னிருப்பு மாற்ற இடைவெளி

en: Column Number
ta: நிரல் எண்

en: The column the widget resides in
ta: விட்ஜெட்டின் நிரல் உள்ளே உள்ளது

en: Row Number
ta: வரிசை எண்

en: The row the widget resides in
ta: விட்ஜெட்டின் வரிசை உள்ளே உள்ளது

en: Column Span
ta: நிரல் ஸ்பேன்

en: The number of columns the widget should span
ta: விட்ஜெட் ஸ்பேன் செய்ய வேண்டிய நிரல்களின் எண்ணிக்கை

en: Row Span
ta: வரிசை ஸ்பேன்

en: The number of rows the widget should span
ta: விட்ஜெட் ஸ்பேன் செய்ய வேண்டிய வரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Horizontal Expand
ta: கிடைமட்ட விரிவாக்கம்

en: Allocate extra space for the child in horizontal axis
ta: கிடைமட்ட அச்சில் சேய்கான கூடுதல் இடத்தை ஒதுக்கவும்

en: Vertical Expand
ta: செங்குத்து விரிவாக்கம்

en: Allocate extra space for the child in vertical axis
ta: செங்குத்து அச்சில் சேய்கான கூடுதல் இடத்தை ஒதுக்கவும்

en: Spacing between columns
ta: நிரல்களுக்கு இடையேயுள்ள இடைவெளி

en: Spacing between rows
ta: வரிசைகளுக்கு இடையேயுள்ள இடைவெளி

en: The font to be used by the text
ta: உரையால் பயன்படுத்தப்பட்ட எழுத்துரு

en: Font Description
ta: எழுத்துரு விளக்கம்

en: The font description to be used
ta: பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு விளக்கம்

en: Text
ta: உரை

en: The text to render
ta: கொடுப்பதற்கான உரை

en: Font Color
ta: எழுத்தரு வண்ணம்

en: Color of the font used by the text
ta: உரையால் பயன்படுத்தப்பட்ட எழுத்துருவின் வண்ணம்

en: Editable
ta: திருத்தக்கூடியது

en: Whether the text is editable
ta: உரை திருத்தக்கூடியதா

en: Selectable
ta: தேர்ந்தெடுக்ககூடியது

en: Whether the text is selectable
ta: உரை தேர்ந்தெடுக்க்ககூடியதா

en: Activatable
ta: செயல்படுத்தக் கூடியதா

en: Whether pressing return causes the activate signal to be emitted
ta: திரும்பவும் அழுத்துவதால் ஒதுக்கப்பட்ட சிக்னல் மீண்டும் செயல்படுத்துகிறது

en: Whether the input cursor is visible
ta: உள்ளீடு கர்சர் காணக்கூடியதா

en: Cursor Color
ta: கர்சர் வண்ணம்

en: Cursor Color Set
ta: கர்சர் வண்ணத்தை அமை

en: Whether the cursor color has been set
ta: கர்சர் வண்ணம் அமைக்கப்பட்டால்

en: Cursor Size
ta: கர்சர் அளவு

en: The width of the cursor, in pixels
ta: பிக்செல்களில், கர்சரின் அகலம்

en: Cursor Position
ta: கர்சரின் நிலை

en: The cursor position
ta: இந்த கர்சரின் நிலை

en: Selection-bound
ta: தேர்ந்தெடுப்பு-பிணைப்பு

en: The cursor position of the other end of the selection
ta: தேர்ந்தெடுப்பின் மற்ற முடிவிலுள்ள கர்சரின் நிலை

en: Selection Color
ta: தேர்ந்தெடுப்பு வண்ணம்

en: Selection Color Set
ta: தேர்ந்தெடுப்பு வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுப்பு

en: Whether the selection color has been set
ta: தேர்ந்தெடுப்பு வண்ணம் அமைக்கப்பட்டால்

en: Attributes
ta: பண்புகள்

en: A list of style attributes to apply to the contents of the actor
ta: நடிகரின் உள்ளடக்கங்களில் செயல்படுத்துவதற்கான பாணி பண்புகளின் ஒரு பட்டியல்

en: Use markup
ta: குறியீட்டை பயன்படுத்து

en: Whether or not the text includes Pango markup
ta: உரை பாங்கோ குறியீட்டுடன் சேர்த்து உள்ளதா அல்லது இல்லையா

en: Line wrap
ta: வரி மடிப்பு

en: If set, wrap the lines if the text becomes too wide
ta: அமைப்பட்டால்,  உரை மிகப் பரந்திருந்தால் வரிகளை மடிக்கவும்

en: Line wrap mode
ta: வரி மடிப்பு முறைமை

en: Control how line-wrapping is done
ta: வரிசை எவ்வாறு கட்டுப்படுத்துவது- மடித்தல் நடந்தது

en: Ellipsize
ta: நீள்வட்டம்

en: The preferred place to ellipsize the string
ta: விருப்பமான இடத்தில் சர எலிப்சைஸ் வேண்டும்

en: Line Alignment
ta: வரி ஒழுங்குப்படுத்துல்

en: The preferred alignment for the string, for multi-line text
ta: பல வரி உரைக்கான, சரத்தின் விருப்பமா ஒழுங்மைத்தல்

en: Justify
ta: நியாப்படுத்து

en: Whether the text should be justified
ta: உரை நியாயப்படுத்தப்பட்டதா

en: Password Character
ta: கடவுச்சொல் எண்

en: If non-zero, use this character to display the actor's contents
ta: பூஜ்ஜியமில்லாத, நடிகரின் உள்ளடக்கங்களை காட்ட இந்த எழுத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Max Length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Maximum length of the text inside the actor
ta: நடிகருக்கு உள்ளே உள்ள உரையின் அதிகபட்ச நீளம்

en: Single Line Mode
ta: வற்றை வரி முறைமை

en: Whether the text should be a single line
ta: உரை ஒரு  ஒற்றை ஒரி யை கொண்டிருந்தால்

en: Selected Text Color
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை வண்ணம்

en: Selected Text Color Set
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை வண்ணத்தை அமை

en: Whether the selected text color has been set
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை வண்ணத்தை அமைத்துள்ளதா

en: Sync size of actor
ta: நடிகரின் அளவை ஒத்திசை

en: Auto sync size of actor to underlying pixbuf dimensions
ta: pixbuf பரிமாணங்களுக்கு அடிப்படையிலான நடிகரின் தானிநக்க ஒத்திசைவு அளவு

en: Disable Slicing
ta: ஸ்லைசிங்கை செயல்நீக்கவும்

en: Forces the underlying texture to be singular and not made of smaller space saving individual textures
ta: தனிப்பட்ட அமைப்புகளை குறைந்த இடத்தில் சேமிக்க செய்யாமல்  அடிப்படை அமைப்பை ஒற்றையாக வலியுறுத்துகிறது

en: Tile Waste
ta: ஓடு கழிவு

en: Maximum waste area of a sliced texture
ta: ஒரு வெப்பட்ட அமைப்பின் அதிகபட்ச வீணான பகுதி

en: Horizontal repeat
ta: மீண்டும் கிடைமட்டம்

en: Repeat the contents rather than scaling them horizontally
ta: கிடைமட்டமாக அளப்பதற்கு பதிலாக உள்ளடக்கங்களை மீண்டும் செய்யவும்

en: Vertical repeat
ta: மீண்டும் செங்குத்து

en: Repeat the contents rather than scaling them vertically
ta: செங்குத்தாக அளப்பதற்கு பதிலாக உள்ளடக்கங்களை மீண்டும் செய்யவும்

en: Filter Quality
ta: வடிப்பி தரம்

en: Rendering quality used when drawing the texture
ta: அமைப்பை வரையும் போது தரத்தை வழங்கும் போது பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Pixel Format
ta: பிக்செல் வடிவம்

en: The Cogl pixel format to use
ta: பயன்படுத்துவதற்கான Cogl பிக்செல் வடிவம்

en: Cogl Texture
ta: Cogl அமைப்பு

en: The underlying Cogl texture handle used to draw this actor
ta: அடிப்படையான Cogl அமைப்பு கைப்பிடி இந்த நடிகரை வரைய பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Cogl Material
ta: Cogl பொருள்

en: The underlying Cogl material handle used to draw this actor
ta: அடிப்படையான Cogl பொருளை கையாண்டு இந்த நடிகரை வரைய பயன்படுத்தப்பட்டது

en: The path of the file containing the image data
ta: கோப்பு பாதை படத் தரவை கொண்டிருக்கிறது

en: Keep Aspect Ratio
ta: தோற்ற விகித்தத்தை வைத்திரு

en: Keep the aspect ratio of the texture when requesting the preferred width or height
ta: விருப்பமான அகலம் அல்லது உயரத்துடன் கோரும் போது அமைப்பின் தோற்ற விகிதத்தை வைத்திருக்கவும்

en: Load asynchronously
ta: ஒத்திசைக்கப்படாததை ஏற்றவும்

en: Load files inside a thread to avoid blocking when loading images from disk
ta: வட்டிலிருந்து படங்களை ஏற்றும் போது ஒரு நூலிற்கு உள்ளே படத் தரவு கோப்புகளை தடுக்க ஏற்றவும்

en: Load data asynchronously
ta: ஒத்திசைக்கப்படாத தரவை ஏற்றவும்

en: Decode image data files inside a thread to reduce blocking when loading images from disk
ta: வட்டிலிருந்து படங்களை ஏற்றும் போது ஒரு நூலிற்கு உள்ளே படத் தரவு கோப்புகளை தடுக்க முறைகுறிநீக்கவும்

en: Pick With Alpha
ta: ஆல்ஃபாவுடன் எடு

en: Shape actor with alpha channel when picking
ta: எடுக்கும் போது நிழல் நடிகருடன் ஆல்ஃபா தடம்

en: Failed to load the image data
ta: படத் தரவை ஏற்ற முடியவில்லை

en: YUV textures are not supported
ta: YUV அமைப்புகள் துணைப்புரியவில்லை

en: YUV2 textues are not supported
ta: YUV2 அமைப்பு துணைப்புரியவில்லை

en: Should the timeline automatically restart
ta: காலக்கெடு தானாக மீண்டும் துவக்கப்படும்

en: Delay
ta: தாமதம்

en: Delay before start
ta: துவக்குவதற்கு முன் தாமதம்

en: Duration of the timeline in milliseconds
ta: மில்லி விநாடிகளின் காலவரிசையின் கால அளவு

en: Direction of the timeline
ta: காலக்கெடுவின் திசை

en: Auto Reverse
ta: தானாக திருப்புதல்

en: Whether the direction should be reversed when reaching the end
ta: முனையை அடையும் போது திசை தலைகீழாக இருந்தால்

en: sysfs Path
ta: sysfs பாதை

en: Path of the device in sysfs
ta: sysfs இல் உள்ள சாதனத்தின் பாதை

en: Device Path
ta: சாதன பாதை

en: Path of the device node
ta: சாதன முனையின் பாதை

en: X display to use
ta: பயன்படுத்துவதற்கான X காட்சி

en: X screen to use
ta: பயன்படுத்துவதற்கான X திரை

en: Make X calls synchronous
ta: X அழைப்புகளை ஒத்திசைக்க செய்கிறது

en: Enable XInput support
ta: XInput துணையை செயல்படுத்து

en: The Clutter backend
ta: Clutter பின்முனை

en: Pixmap
ta: பிக்ஸ்மேப்

en: The X11 Pixmap to be bound
ta: X11 பிக்ஸ்மேப் பிணைக்கப்படும்

en: Pixmap width
ta: பிக்ஸ்மேப் அகலம்

en: The width of the pixmap bound to this texture
ta: இந்த அமைப்பிற்கு பிணைக்கப்படும் பிக்ஸ்மேப்பின் அகலம்

en: Pixmap height
ta: பிக்ஸ்மேப் உயரம்

en: The height of the pixmap bound to this texture
ta: இந்த அமைப்பிற்கு பிணைக்கப்படும் பிக்ஸ்மேப்பின் உயரம்

en: Pixmap Depth
ta: பிக்ஸ்மேப் ஆழம்

en: The depth (in number of bits) of the pixmap bound to this texture
ta: இந்த அமைப்பிற்கு பிணைக்கப்படும் பிக்ஸ்மேப்பின் ஆழம் (பிட்டுகளின் எண்ணிக்கையில்)

en: Automatic Updates
ta: தானியக்க புதுப்பித்தல்கள்

en: If the texture should be kept in sync with any pixmap changes.
ta: ஏதாவது பிக்ஸ்மேப் மாற்றங்களுடன் அமைப்பை ஒத்திசைக்க வைத்திருந்தால்

en: Window
ta: சாளரம்

en: The X11 Window to be bound
ta: X11 சாளரம் பிணைக்கப்படும்

en: Window Redirect Automatic
ta: சாளரம் தானாக திருப்புதல்

en: If composite window redirects are set to Automatic (or Manual if false)
ta: கலப்பு சாளரம் தானாக மீண்டும் திருப்பிவிடப்பட்டால் (அல்லது கைமுறை தவறாக இருந்தால்)

en: Window Mapped
ta: சாளரம் வரைபடமாக்கப்பட்டது

en: If window is mapped
ta: சாளரம் வரைபடமாக்கப்பட்டால்

en: Destroyed
ta: அழிக்கப்பட்டது

en: If window has been destroyed
ta: சாளரம் அழிக்கப்பட்டால்

en: Window X
ta: சாளரம் X

en: X position of window on screen according to X11
ta: X11 சார்ந்து திரையில் சாளரத்தின் X  நிலை

en: Window Y
ta: சாளரம் Y

en: Y position of window on screen according to X11
ta: X11 சார்ந்து திரையில் சாளரத்தின் Y நிலை

en: Window Override Redirect
ta: சாளரம் புறக்கணிக்கும் திருப்புதல்

en: If this is an override-redirect window
ta: ஒரு புறக்கணிக்கும்-மீண்டும்திருப்புதல் சாளரமாக இருந்தால்
