cogl master - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Additional environment variables:
ml: കൂടൂതല്‍ പരിസര വേരിയബിളുകള്‍:

en: Cogl debugging flags to set
ml: ക്രമീകരിക്കാനുള്ള Cogl ഡീബഗ്ഗിങ് ഫ്ളാഗുകള്‍

en: Cogl debugging flags to unset
ml: നിര്‍ജ്ജിവമാക്കുവാനുള്ള cogl ഡീബഗ്ഗിങ് ഫ്ളാഗുകള്‍

en: Cogl Options
ml: Cogl ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Show Cogl options
ml: Cogl ഐച്ഛികങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Cogl Tracing
ml: Cogl ട്രേസിങ്ങ്

en: CoglObject references
ml: CoglObject സൂചനകള്‍

en: Trace matrices
ml: ട്രേസ് മെട്രിക്സുകള്‍

en: Trace all matrix manipulation
ml: എല്ലാ മെട്രിക്സ് മാറ്റങ്ങളും ട്രേസ് ചെയ്യുക

en: Trace Pango Renderer
ml: ട്രേസ് Pango റെന്‍െറര്‍

en: Root Cause
ml: മൂലകാരണം

en: Show source
ml: സോഴ്സ് കോഡ് കാണിക്കുക

en: Trace clipping
ml: ട്രേസ് ക്ലിപ്പിങ്ങ്
