command-not-found - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: use this path to locate data fields
fil: gamitin ang landas na ito upang mahanap ang lalagyan ng data

en: Sorry, command-not-found has crashed! Please file a bug report at:
fil: Paumanhin, nag crash ang command-not-found! Ipagbigay alam sa:

en: Please include the following information with the report:
fil: Paki sama ng mga sumusunod na impormasyon sa ulat:

en: command-not-found version: %s
fil: Bersyon ng command-not-found: %s

en: Python version: %d.%d.%d %s %d
fil: Bersyon ng Python: %d.%d.%d %s %d
