compiz-plugins-experimental - en to gu translation catalogue (225 entries)

en: Exclude Windows
gu: વિન્ડો નહિં સમાવો

en: Mipmaps
gu: મીપમેપ

en: Effect Settings
gu: અસર સુયોજનો

en: Number Of Fire Particles
gu: આગ કણોની સંખ્યા

en: Number of fire particles.
gu: આગ કણોની સંખ્યા.

en: Fire Particle Size
gu: આગ કણ માપ

en: Fire particle size.
gu: આગ કણ માપ.

en: Fire Particle Life
gu: આગ કણ જીવન

en: Fire particle life.
gu: આગ કણ જીવન.

en: Fire Particle Color
gu: આગ કણ રંગ

en: Fire particle color.
gu: આગ કણ રંગ.

en: Randomly Colored Fire
gu: રેન્ડમ રીતે રંગાયેલ આગલ

en: Have random colors for the fire effect, also known as Mystical Fire.
gu: આગ અસર માટે પાસે રેન્ડમ રંગો હોય, તે Mystical Fire તરીકે પણ ઓળખાય છે.

en: Fade
gu: ધૂંધ

en: Distance
gu: અંતર

en: Speed
gu: ઝડપ

en: Opacity
gu: અપારદર્શકતા

en: Saturation
gu: સંતુલન

en: Brightness
gu: તેજસ્વીતા

en: General
gu: સામાન્ય

en: Screen Depth
gu: સ્ક્રીન ઊંડાઈ

en: How deep into the screen snowflakes can be drawn before being removed
gu: સ્ક્રીનમાં કેટલા ઊંડાણ સુધી બરફ કરાઓ દોરી શકાશે તેઓ દૂર થઈ જાય તે પહેલાં

en: Snow
gu: બરફ

en: Number Of Snowflakes
gu: બરફના કરાઓની સંખ્યા

en: Number of snowflakes
gu: બરફના કરાઓની સંખ્યા

en: Size Of Snowflakes
gu: બરફના કરાઓનું માપ

en: Size of snowflakes
gu: બરફના કરાઓનું માપ

en: Snow Speed
gu: બરફ ઝડપ

en: Speed of falling snow
gu: પડતા બરફની ઝડપ

en: Snow Direction
gu: બરફ દિશા

en: Select snow flake movement direction
gu: બરફના કરાની ચાલની દિશા પસંદ કરો

en: None
gu: કંઈ નહિં

en: Up
gu: ઉપર

en: Left
gu: ડાબું

en: Right
gu: જમણું

en: Snow Textures
gu: બરફ લખાણો

en: Snow textures
gu: બરફ લખાણો

en: Settings
gu: સુયોજનો

en: Update Delay
gu: વિલંબ સુધારો

en: Delay (in ms) between screen updates. Decreasing this value may make snow fall more smoothly, but will also increase CPU usage.
gu: સ્ક્રીન સુધારાઓ વચ્ચેનો વિલંબ (મિલિસેકન્ડોમાં). આ કિંમતને ઘટાડવાનું બરફ પડવાનું વધુ લીસું બનાવી શકશે, પરંતુ તે CPU વપરાશ પણ વધારશે.

en: Screen Boxing
gu: સ્ક્રીન બોક્સીંગ

en: Top to Bottom
gu: ટોચથી તળિયે

en: Bottom to Top
gu: તળિયેથી ટોચ સુધી

en: Right to Left
gu: જમણેથી ડાબે

en: Left to Right
gu: ડાબેથી જમણે

en: Textures
gu: લખાણ

en: Debug
gu: ડિબગ

en: Enable Blending
gu: ભળવાનું સક્રિય કરો

en: Enable Textures
gu: લખાણવાળું સક્રિય કરો

en: Key Bindings
gu: કી બાઈન્ડીંગ

en: Color Opacity
gu: રંગ અપારદર્શકતા

en: Alter window opacity based on color.
gu: રંગ આધારિત વિન્ડોની અપારદર્શકતા બદલો.

en: Toggle Window Fake ARGB
gu: વિન્ડો ફેક ARGB બદલો

en: Toggle window fake ARGB.
gu: વિન્ડો ફેક ARGB બદલો.

en: Window Types
gu: વિન્ડો પ્રકારો

en: Mouse switch
gu: માઉસ બદલો

en: Switch viewport in response to mouse gesture
gu: માઉસ ઈશારાના જવાબમાં દૃશ્યપોર્ટ બદલો

en: Begin Gesture
gu: ઈશારા શરૂ કરો

en: Begin Mouse Gesture
gu: માઉસ ઈશારા શરૂ કરો

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Put On Viewport
gu: દૃશ્યપોર્ટ પર મૂકો

en: Move window to a certain viewport
gu: વિન્ડોને ચોક્કસ દૃશ્યપોર્ટ પર ખસેડો

en: Bindings
gu: બાઈન્ડીંગો

en: Put to arbitrary viewport
gu: ગમે તે દૃશ્યપોર્ટ પર મૂકો.

en: Put On Viewport 1
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧ પર મૂકો

en: Move window to viewport 1
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 2
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૨ પર મૂકો

en: Move window to viewport 2
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૨ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 3
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૩ પર મૂકો

en: Move window to viewport 3
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૩ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 4
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૪ પર મૂકો

en: Move window to viewport 4
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૪ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 5
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૫ પર મૂકો

en: Move window to viewport 5
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૫ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 6
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૬ પર મૂકો

en: Move window to viewport 6
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૬ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 7
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૭ પર મૂકો

en: Move window to viewport 7
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૭ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 8
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૮ પર મૂકો

en: Move window to viewport 8
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૮ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 9
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૯ પર મૂકો

en: Move window to viewport 9
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૯ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 10
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૦ પર મૂકો

en: Move window to viewport 10
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧૦ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 11
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૧ પર મૂકો

en: Move window to viewport 11
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧૧ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 12
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૨ પર મૂકો

en: Move window to viewport 12
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧૨ પર ખસેડો

en: Put to adjacent viewport
gu: બાજુના દૃશ્યપોર્ટ પર મૂકો

en: Viewport Left
gu: દૃશ્યપોર્ટ ડાબે

en: Move window to the viewport on the left
gu: વિન્ડોને ડાબે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Viewport Right
gu: દૃશ્યપોર્ટ જમણે

en: Move window to the viewport on the right
gu: વિન્ડોને જમણે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Viewport Top
gu: દૃશ્યપોર્ટ ટોચે

en: Move window to the viewport on the top
gu: વિન્ડોને ટોચે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Viewport Bottom
gu: દૃશ્યપોર્ટ તળિયે

en: Move window to the viewport on the bottom
gu: વિન્ડોને તળિયે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Put within viewport
gu: દૃશ્યપોર્ટમાં મૂકો

en: Put Center
gu: કેન્દ્ર મૂકો

en: Move window to the center
gu: વિન્ડોને કેન્દ્રમાં મૂકો

en: Put Left
gu: ડાબે મૂકો

en: Move window to the left edge
gu: વિન્ડોને ડાબી બાજુએ ખસેડો

en: Put Right
gu: જમણે મૂકો

en: Move window to the right edge
gu: વિન્ડોને જમણી બાજુએ ખસેડો

en: Put Top
gu: ટોચે મૂકો

en: Move window to the top edge
gu: વિન્ડોને ટોચની બાજુએ ખસેડો

en: Put Bottom
gu: તળિયે મૂકો

en: Move window to the bottom edge
gu: વિન્ડોને તળિયેની બાજુએ ખસેડો

en: Put Top Left
gu: ટોચે ડાબે મૂકો

en: Move window to the top left corner
gu: વિન્ડોને ટોચની ડાબી બાજુએ ખસેડો

en: Put Top Right
gu: ટોચે જમણે મૂકો

en: Move window to the top right corner
gu: વિન્ડો ટોચે જમણા ખૂણે ખસેડો

en: Put Bottom Left
gu: તળિયે ડાબે મૂકો

en: Move window to the bottom left corner
gu: વિન્ડોને તળિયે ડાબે ખૂણે ખસેડો

en: Put Bottom Right
gu: તળિયે જમણે મૂકો

en: Move window to the bottom right corner
gu: વિન્ડોને તળિયે જમણા ખૂણે ખસેડો

en: Restore Position
gu: સ્થાન પુનઃસંગ્રહો

en: Move window to the last position
gu: વિન્ડો છેલ્લા સ્થાને ખસેડો

en: Put Pointer
gu: નિર્દેશક મૂકો

en: Move window to the pointer position
gu: વિન્ડોને નિર્દેશકના સ્થાને ખસેડો

en: Put
gu: મૂકો

en: Misc. Options
gu: મિશ્રિત વિકલ્પો

en: Padding
gu: જગ્યા કરવાનું

en: Pad Left
gu: જગ્યા ડાબે

en: Number of pixels from the left edge where the window will come to rest
gu: ડાબી બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Pad Right
gu: જગ્યા જમણે

en: Number of pixels from the right edge where the window will come to rest
gu: જમણી બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Pad Top
gu: જગ્યા ટોચ

en: Number of pixels from the top edge where the window will come to rest
gu: ટોચની બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Pad Bottom
gu: જગ્યા તળિયે

en: Number of pixels from the bottom edge where the window will come to rest
gu: તળિયેની બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Unfocus Window
gu: વિન્ડોનું ફોકસ દૂર કરો

en: Unfocus windows that are moved off the viewport
gu: વિન્ડોનું ફોકસ દૂર કરો કે જેઓ દૃશ્યથી દૂર કરાયેલ છે

en: Window Center
gu: વિન્ડો કેન્દ્ર

en: Put pointer uses the center of the window
gu: નિર્દેશક મૂકવાનું વિન્ડોનું કેન્દ્ર વાપરે છે

en: Avoid Offscreen
gu: ઓફસ્ક્રીન ટાળો

en: Avoids putting window borders offscreen
gu: વિન્ડો કિનારીઓને ઓફસ્ક્રીન મૂકવાનું ટાળે છે

en: Animation
gu: એનીમેશન

en: Animation speed
gu: એનિમેશન ઝડપ

en: Timestep
gu: સમયપગલું

en: Animation timestep
gu: એનીમેશન સમયપગલું

en: Initiate
gu: આરંભ કરો

en: Generate mipmaps
gu: મીપમેપ બનાવો

en: Zoom
gu: નાનું-મોટુ કરો

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Snow for Compiz
gu: Compiz માટે બરફ

en: How far outside the screen resolution snow flakes can be before being removed. Needed because of FOV.
gu: સ્ક્રીન રીઝોલ્યુશનની કેટલું બહાર બરફના કરાઓ હોઈ શકે તેઓ દૂર થઈ જાય તે પહેલાં. FOV ને કારણે જરૂરી છે.

en: Snow Over Windows
gu: વિન્ડો પર બરફ

en: Snow is drawn above windows
gu: બરફ વિન્ડો પર દોરાયેલ છે

en: Rotate Flakes
gu: કરાઓ ફેરવો

en: Flakes rotate if checked.
gu: જો ચકાસાયેલ હોય તો કરાઓ ફેરવાય છે.

en: Enables alpha blending of snowflakes.
gu: બરફકરાઓનું આલ્ફા ભળવાનું સક્રિય કરે છે.

en: Snow Toggle
gu: બરફ બદલો

en: Snow toggle key
gu: બરફ બદલો કી

en: Key bindings
gu: કી બાઈન્ડીંગો

en: Next Window
gu: આગળની વિન્ડો

en: Show switcher if not visible and select next window.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને આગળની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Previous Window
gu: પહેલાંની વિન્ડો

en: Show switcher if not visible and select previous window.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Next Window (All Workspaces)
gu: આગળની વિન્ડો (બધા કાર્યસ્થળો)

en: Show switcher if not visible and select next window out of all windows.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને બધી વિન્ડોમાંથી આગળની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Previous Window (All Workspaces)
gu: પહેલાંની વિન્ડો (બધા કાર્યસ્થળો)

en: Show switcher if not visible and select previous window out of all windows.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને બધી વિન્ડોમાંની પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Next Window (Group)
gu: આગળની વિન્ડો (જૂથ)

en: Show switcher if not visible and select next window of the current application.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને વર્તમાન કાર્યક્રમની આગળની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Previous Window (Group)
gu: પહેલાંની વિન્ડો (જૂથ)

en: Show switcher if not visible and select previous window of the current application.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને વર્તમાન કાર્યક્રમની પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Behavior
gu: વર્તણૂક

en: Inactive Window Opacity
gu: અસક્રિય વિન્ડો અપારદર્શકતા

en: Darken Background
gu: ઘાટું પાશ્વભાગ

en: Show Minimized
gu: ન્યૂનતમ બનાવેલ બતાવો

en: Window title display
gu: વિન્ડો શીર્ષક ડિસ્પ્લે

en: Show Window Title
gu: વિન્ડો શીર્ષક બતાવો

en: Show window title of currently selected window.
gu: વર્તમાનમાં પસંદિત વિન્ડોના વિન્ડો શીર્ષકને બતાવો.

en: Bold Font
gu: ઘાટો ફોન્ટ

en: Selects if the window title should be displayed in bold font or not.
gu: પસંદ કરે છે કે શું વિન્ડો શીર્ષક ઘાટા ફોન્ટમાં દર્શાવવું જોઈએ કે નહિં.

en: Font Size
gu: ફોન્ટ માપ

en: Font size for the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકનું ફોન્ટ માપ

en: Background Color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Background color for the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષક માટે પાશ્વભાગનો રંગ

en: Font Color
gu: ફોન્ટ રંગ

en: Font color for the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકનો ફોન્ટ રંગ

en: Text Placement
gu: લખાણ જમાવટ

en: Selects where to place the window title.
gu: વિન્ડો શીર્ષકને ક્યાં મૂકવી તે પસંદ કરે છે.

en: Centered on screen
gu: સ્ક્રીન પર કેન્દ્રિકૃત થયેલ

en: Above
gu: ઉપર

en: Below
gu: નીચે

en: Window Match
gu: વિન્ડો જોડણી

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Highlight Color
gu: પ્રકાશિત રંગ

en: Tile
gu: તકતી

en: Tile windows
gu: વિન્ડોની તકતી કરો

en: Tiling Animation Type
gu: એનીમેશન પ્રકારની તકતી કરવાનું

en: Selects the animation used while tiling
gu: તકતી કરવા પહેલાં વપરાતું એનીમેશન પસંદ કરે છે

en: Filled Outline
gu: ભરેલ બાહ્ય કિનારી

en: Slide
gu: સરકાવો

en: Drop From Top
gu: ટોચથી પાડો

en: Animation Duration
gu: એનીમેશન ગાળો

en: Duration (in ms) of the tiling animation
gu: તકતી એનીમેશનનો ગાળો (મિલિકેન્ડોમાં)

en: Tiling Method For Toggle
gu: બદલવા માટે તકતી કરવાની પદ્ધતિ

en: Choose the tiling type you want when using toggle.
gu: જ્યારે બદલવાનું વાપરી રહ્યા હોય ત્યારે તમને જે ગમતો હોય તે તકતીનો પ્રકાર પસંદ કરો.

en: Tile Vertically
gu: ઊભી રીતે તકતી કરો

en: Tile Horizontally
gu: આડી રીતે તકતી કરો

en: Cascade
gu: કાસ્કેડ

en: Join Windows (EXPERIMENTAL)
gu: વિન્ડો જોડો (પ્રાયોગિક)

en: Tries to join the windows together when horizontal, vertical or left tiling is enabled so that when you resize a window surrounding windows resize accordingly. This may cause problems if you dont leave them enough space.
gu: વિન્ડોને એકસાથે જોડવાનો પ્રયાસ કરે છે જ્યારે આડું, ઊભું અથવા ડાબું તકતી કરવાનું સક્રિય કરેલ હોય કે જેથી જ્યારે તમે વિન્ડોનું માપ આસપાસની વિન્ડોના માપને અનુલક્ષીને બદલો. આ સમસ્યાઓ સર્જી શકશે જો તમે તેમના માટે પૂરતી જગ્યા છોડો નહિં.

en: Cascade Delta
gu: કાસ્કેડ ડેલ્ટા

en: Distance between windows when using cascade
gu: જ્યારે કાસ્કેડ વાપરી રહ્યા હોય ત્યારે વિન્ડો વચ્ચેનું અંતર

en: Left Occupancy
gu: બાકી જગ્યા

en: Occupancy percentage for window placed left. This number is percentage of screen width, which the active window will have it as width when tiled. Applies to Left tiling type.
gu: ડાબે મૂકાયેલ વિન્ડો માટે ફાળવણી ટકા. આ નંબર એ સ્ક્રીન પહોળાઈના ટકા છે, કે જે સક્રિય વિન્ડોને તે પહોળાઈ તરીકે હશે જ્યારે તકતી થયેલ હોય. ડાબા તકતી પ્રકારને લાગુ પડે છે.

en: Excluded Windows
gu: નહિં સમાયેલ વિન્ડો

en: Windows which should be excluded from tiling
gu: વિન્ડો કે જે તકતી કરવામાં નહિં સમાવવામાં આવવી જોઈએ

en: Tile Windows Vertically
gu: વિન્ડોને ઊભી રીતે તકતી કરો

en: Move and resize all visible windows so that they have full height, same width and occupy whole screen.
gu: બધી દેખીતી વિન્ડોને ખસેડો અને માપ બદલો કે જેથી તેઓની ઊંચાઈ પૂરેપૂરી હોય, સરખી પહોળાઈ અને આખી સ્ક્રીન ફાળવો.

en: Tile Windows Horizontally
gu: વિન્ડોને આડી રીતે તકતી કરો

en: Move and resize all visible windows so that they have full width, same height and occupy whole screen.
gu: બધી દેખીતી વિન્ડોને ખસેડો અને માપ બદલો કે જેથી તેઓની પહોળાઈ પૂરેપૂરી હોય, સરખી ઊંચાઈ અને આખી સ્ક્રીન ફાળવો.

en: Tile Windows
gu: વિન્ડોની તકતી કરો

en: Move and resize all visible windows both vertically and horizontally, so that the occupy whole screen and are in a grid.
gu: બધી દેખીતી વિન્ડોને ઊભી અને આડી બંને રીતે ખસેડો અને તેમનું માપ બદલો, કે જેથી આખી સ્ક્રીન ફાળવી દેવાય અને તેઓ જાળીમાં હોય.

en: Cascade Windows
gu: વિન્ડો કાસ્કેડ કરો

en: Move and resize all visible windows with the delta value set for cascading.
gu: બધી દેખીતી વિન્ડોને કાસ્કેડીંગ માટેના ડેલ્ટા કિંમત સમૂહ વડે ખસેડો અને માપ બદલો.

en: Restore Windows
gu: વિન્ડો પુનઃસંગ્રહો

en: Restore windows to their original position they had before tiling.
gu: વિન્ડોને તેના મૂળ સ્થાને કે જે તકતી કરવા પહેલાં હતું તેમાં પુનઃસંગ્રહો.

en: Toggle Tiling
gu: તકતી કરવાનું બદલો

en: Toggle between tile and restore
gu: તકતી અને પુનઃસંગ્રહો વચ્ચે ફેરબદલી
