compiz-plugins-extra - en to gu translation catalogue (485 entries)

en: ADD Helper
gu: મદદગાર ઉમેરો

en: Make it slightly easier to concentrate by dimming all but the active window.
gu: બધી પરંતુ માત્ર સક્રિય વિન્ડોને ઝાંખી કરીને તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે તેને થોડી સરળ બનાવો.

en: Bindings
gu: બાઈન્ડીંગો

en: Toggle AddHelper
gu: AddHelper બદલો

en: Use this to enable/disable AddHelper on the fly.
gu: AddHelper ને જરૂરીયાત મુદબ સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરવા માટે આને વાપરો.

en: Misc. Options
gu: મિશ્રિત વિકલ્પો

en: Window Types
gu: વિન્ડો પ્રકારો

en: Window types that should be Opacified.
gu: વિન્ડો પ્રકારો કે જેઓ અપારદર્શક બનાવવામાં આવવા જોઈએ.

en: Brightness
gu: તેજસ્વીતા

en: Brightness of faded windows
gu: ધૂંધળી વિન્ડોની તેજસ્વીતા

en: Saturation
gu: સંતુલન

en: Saturation of faded windows
gu: ધૂંધળી વિન્ડોનું સંતુલન

en: Opacity
gu: અપારદર્શકતા

en: Opacity of faded windows
gu: ધૂંધળી વિન્ડોની અપારદર્શકતા

en: Effect Settings
gu: અસર સુયોજનો

en: Airplane
gu: હવાઈજહાજ

en: Airplane Flying Path Length
gu: હવાઈજહાજ ઉડાન પાથ લંબાઈ

en: Length of airplane's flying path.
gu: હવાઈજહાજના ઉડાન પાથની લંબાઈ.

en: Fly to TaskBar on Minimize
gu: ન્યૂનતમ કરવા પર ક્રિયાપટ્ટી પર ઉડો

en: Whether the window should fly to taskbar when minimized with Airplane effect.
gu: શું વિન્ડો ક્રિયાપટ્ટી પર તરવી જોઈએ જ્યારે હવાઈજહાજ અસર સાથે ન્યૂનતમ બનાવેલ હોય.

en: Beam
gu: બીમ

en: Beam Width
gu: બીમ પહોળાઈ

en: Beam width.
gu: બીમ પહોળાઈ.

en: Beam Spacing
gu: બીમ જગ્યા

en: Spacing between beams.
gu: બીમો વચ્ચેની જગ્યા.

en: Beam Color
gu: બીમ રંગ

en: Beam color.
gu: બીમ રંગ.

en: Beam Slowdown
gu: બીમ ધીમું

en: Beam slowdown.
gu: બીમ ધીમું.

en: Beam Life
gu: બીમ જીવન

en: Beam life.
gu: બીમ જીવન.

en: Burn
gu: બાળો

en: Number Of Fire Particles
gu: આગ કણોની સંખ્યા

en: Number of fire particles.
gu: આગ કણોની સંખ્યા.

en: Fire Particle Size
gu: આગ કણ માપ

en: Fire particle size.
gu: આગ કણ માપ.

en: Fire Particle Slowdown
gu: આગ કણ ધીમું

en: Fire particle slowdown.
gu: આગ કણ ધીમું.

en: Fire Particle Life
gu: આગ કણ જીવન

en: Fire particle life.
gu: આગ કણ જીવન.

en: Fire Particle Color
gu: આગ કણ રંગ

en: Fire particle color.
gu: આગ કણ રંગ.

en: Fire direction
gu: આગ દિશા

en: Fire direction.
gu: આગ દિશા.

en: Down
gu: નીચે

en: Up
gu: ઉપર

en: Left
gu: ડાબું

en: Right
gu: જમણું

en: Random
gu: રેન્ડમ

en: Automatic
gu: આપમેળે

en: Fire constant speed
gu: આગ અચળ ઝડપ

en: Make fire effect duration be dependent on window height.
gu: આગ અસર ગાળાને વિન્ડો ઊંચાઈ પર આધારભૂત બનાવો.

en: Fire Smoke
gu: આગ ધુમાડો

en: Fire smoke.
gu: આગ ધુમાડો.

en: Randomly Colored Fire
gu: રેન્ડમ રીતે રંગાયેલ આગલ

en: Have random colors for the fire effect, also known as Mystical Fire.
gu: આગ અસર માટે પાસે રેન્ડમ રંગો હોય, તે Mystical Fire તરીકે પણ ઓળખાય છે.

en: Domino
gu: માસ્ક

en: Domino Piece Falling Direction
gu: માસ્ક ટુકડા પડતી દિશા

en: Falling direction for Domino pieces.
gu: માસ્ક ટુકડાઓ માટે પડવાની દિશા.

en: Explode
gu: ફેલાવો

en: Window Grid Width
gu: વિન્ડો જાળી પહોળાઈ

en: The exploding window will be split into pieces along a grid. Specify the number of grid cells along the width of the window.
gu: ફેલાયેલ વિન્ડો જાળી સાથે ટુકડાઓમાં વિભાજીત થઈ જશે. વિન્ડોની પહોળાઈ સાથે જાળી ખાનાંઓની સંખ્યા સ્પષ્ટ કરો.

en: Window Grid Height
gu: વિન્ડો જાળી ઊંચાઈ

en: The exploding window will be split into pieces along a grid. Specify the number of grid cells along the height of the window.
gu: ફેલાયેલ વિન્ડો જાળી સાથે ટુકડાઓમાં વિભાજીત થઈ જશે. વિન્ડોની ઊંચાઈ સાથે જાળી ખાનાંઓની સંખ્યા સ્પષ્ટ કરો.

en: Thickness of Exploding Polygons
gu: ફેલાયેલ પોલીગોનની જાડાઈ

en: Thickness of exploding window pieces (in pixels).
gu: ફેલાયેલ વિન્ડો ટુકડાઓની જાડાઈ (પિક્સેલોમાં).

en: Tessellation Type
gu: ચોકઠાં પાડવાનો પ્રકાર

en: Tessellation type for exploding window pieces.
gu: વિન્ડો ટુકડાઓના ફેલાવા માટે ચોકઠાં પાડવાનો પ્રકાર.

en: Rectangular
gu: લંબચોરસ

en: Hexagonal
gu: ષષ્ટકોણીય

en: Glass
gu: કાચ

en: Fold
gu: વાળો

en: The animated window will be split into pieces along a grid. Specify the number of grid cells along the width of the window.
gu: એનીમેટ થયેલ વિન્ડો જાળી સાથે ટુકડાઓમાં વિભાજીત થશે. વિન્ડોની પહોંચાઈ સાથે જાળી ખાનાંઓની સંખ્યા સ્પષ્ટ કરો.

en: The animated window will be split into pieces along a grid. Specify the number of grid cells along the height of the window.
gu: એનીમેટ થયેલ વિન્ડો જાળી સાથે ટુકડાઓમાં વિભાજીત થશે. વિન્ડોની ઊંચાઈ સાથે જાળી ખાનાંઓની સંખ્યા સ્પષ્ટ કરો.

en: Fold Direction
gu: વાળવાની દિશા

en: Window folding direction.
gu: વિન્ડો ફોલ્ડ કરવાની દિશા.

en: In
gu: અંદર

en: Out
gu: બહાર

en: Away Position
gu: દૂર સ્થાન

en: Closeness of window to camera at the end of the animation (1.0: Close to camera, -2.0: Away from camera).
gu: એનીમેશનના અંતે કેમેરા આગળ વિન્ડોનું નજીકપણું (1.0: કેમેરાની નજીક, -2.0: કેમેરાથી દૂર).

en: Away Angle
gu: દૂર કોણ

en: Angle of window at the end of the animation.
gu: એનીમેશનના અંતે વિન્ડોનો કોણ.

en: Thickness
gu: જાડાઈ

en: Window thickness in pixels. Setting this to larger than 0 will disable shadow, blur, and reflection during the animation.
gu: વિન્ડો જાડાઈ પિક્સેલોમાં. આને ૦ કરતાં મોટામાં સુયોજીત કરવાનું પડછાયા, ઝાંખાપણું, અને પરાવર્તનને એનીમેશન દરમ્યાન નિષ્ક્રિય કરી નાંખશે.

en: Razr Fold Opening Direction
gu: Razr ફોલ્ડ ખોલવાની દિશા

en: Fold opening direction for pieces in Razr effect.
gu: Razr અસરમાં ટુકડાઓ માટે ખલતી દિશા ફોલ્ડ કરો.

en: Skewer
gu: નમાવનાર

en: Skewer Direction
gu: નમાવનાર દિશા

en: Movement direction(s) for window pieces.
gu: વિન્ડો ટુકડાઓ માટે ચાલ દિશા(ઓ).

en: Left-right
gu: ડાબે-જમણે

en: Up-down
gu: ઉપર-નીચે

en: In-out
gu: અદર-બહાર

en: Tessellation type for window pieces.
gu: વિન્ડો ટુકડાઓ માટે ચોકઠાં પાડવાનો પ્રકાર.

en: Thickness of Animated Polygons
gu: એનીમેટ થયેલ પોલીગોનની જાડાઈ

en: Thickness of animated window pieces (in pixels).
gu: એનીમેટ થયેલ વિન્ડો ટુકડાઓની જાડાઈ (પિક્સેલોમાં).

en: Rotation Angle
gu: ફેરવવાનો કોણ

en: Rotation angle of animated window pieces (in degrees).
gu: એનીમેટ થયેલ વિન્ડો ટુકડાઓને ફેરવવાનો કોણ (ડિગ્રીઓમાં).

en: Animation Time Step For Intense Effects
gu: હેતુસરની અસરો માટે એનીમેશન સમય ઝડપ

en: The amount of time in milliseconds between each render of the intense animation (Ex. Burn, Beam). The higher the number, the jerkier the movements become.
gu: હેતુસરના એનીમેશનના (દાત. બાળો, બીમ) દરેક ઘાટ વચ્ચેના સમયનો જથ્થો મિલિસેકન્ડોમાં. જેટલી સંખ્યા ઊંચી, તેટલી ચાલ તૂટશે.

en: Beam Up
gu: બીમ ઉપર

en: Leaf Spread
gu: પાંદડા વિસ્તરણ

en: Benchmark
gu: બેન્ચમાર્ક

en: A simple benchmark plugin
gu: સાદું બેન્ચમાર્ક પ્લગઈન

en: Main
gu: મુખ્ય

en: Initiate
gu: આરંભ કરો

en: Start benchmark
gu: બેન્ચમાર્ક શરૂ કરો

en: Disable limiter
gu: મર્યાદક નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable Compiz integrated FPS limiter
gu: Compiz સંકલિત FPS મર્યાદક નિષ્ક્રિય કરો

en: Screen Output
gu: સ્ક્રીન આઉટપુટ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Display FPS on screen
gu: સ્ક્રીન પર FPS દર્શાવો

en: X position
gu: X સ્થાન

en: X Position of benchmark window
gu: બેન્ચમાર્ક વિન્ડોનું X સ્થાન

en: Y position
gu: Y સ્થાન

en: Y Position of benchmark window
gu: બેન્ચમાર્ક વિન્ડોનું Y સ્થાન

en: Console Output
gu: કન્સોલ આઉટપુટ

en: Print FPS to console
gu: કન્સોલ પર FPS છાપો

en: Update time
gu: સુધારા સમય

en: Console output update time
gu: કન્સોલ આઉટપુટ સુધારા સમય

en: Crash handler
gu: ભંગાણ સંભાળનાર

en: Compiz crash handler plugin
gu: Compiz ભંગાણ નિયંત્રક પ્લગઈન

en: Enable Crash Handler
gu: ભંગાણ સંભાળનાર સક્રિય કરો

en: Activate Crash Handler.
gu: સક્રિય ભંગાણ સંભાળનાર.

en: Crash Dump Directory
gu: ભંગાણ ડમ્પ ડિરેક્ટરી

en: Directory to dump the crash logs to.
gu: ભંગાણ લોગ ડમ્પ કરવા માટેની ડિરેક્ટરી.

en: Start Other Window Manager
gu: અન્ય વિન્ડો વ્યવસ્થાપક શરૂ કરો

en: Start other window manager on Crash.
gu: ભંગાણ પર અન્ય વિન્ડો વ્યવસ્થાપક શરૂ કરો.

en: Window Manager Command Line
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપક આદેશ વાક્ય

en: Window manager command line. DO NOT ENTER COMPIZ HERE!!!
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપક આદેશ વાક્ય. DO NOT ENTER COMPIZ HERE!!!

en: Next top image
gu: આગળનું ટોચનું ચિત્ર

en: Advance to next image for top face of the cube
gu: ઘનના ટોચના ચહેરા માટે આગળના ચિત્ર પર વધો

en: Prev top image
gu: પહેલાંનું ટોચનું ચિત્ર

en: Go back to previous image for top face of the cube
gu: ઘનના ટોચના ચહેરા માટે પહેલાંના ચિત્ર પર પાછા જાવ

en: Next bottom image
gu: આગળનું તળિયેનું ચિત્ર

en: Advance to next image for bottom face of the cube
gu: ઘનના તળિયેના ચહેરા માટે આગળના ચિત્ર પર વધો

en: Prev bottom image
gu: પહેલાંનું તળિયેનું ચિત્ર

en: Go back to previous image for bottom face of the cube
gu: ઘનના તળિયેના ચહેરા માટે પહેલાંના ચિત્ર પર પાછા જાવ

en: Reflection
gu: પરાવર્તન

en: Ground color(near)
gu: મેદાન રંગ (નજીક)

en: Color of the ground (near).
gu: મેદાનનો રંગ (નજીક).

en: Ground color(far)
gu: મેદાનનો રંગ (દૂર)

en: Color of the ground (far).
gu: મેદાનનો રંગ (દૂર).

en: Reflection ground size
gu: મેદાન માપ પરાવર્તન

en: Reflection ground size.
gu: મેદાન માપ પરાવર્તન.

en: Intensity
gu: તીવ્રતા

en: Reflection intensity
gu: પરાવર્તન તીવ્રતા

en: Auto zoom
gu: આપોઆપ નાનુંમોટું કરો

en: Zoom out automatically to make the cube fit to the screen.
gu: ઘનને સ્ક્રીનમાં બંધબેસાડવા માટે આપોઆપ નાનું કરો.

en: Auto zoom only on Mouse Rotate
gu: માત્ર માઉસ ફેરવવા પર જ આપોઆપ નાનુંમોટું કરો

en: Zoom out automatically only on mouse rotate.
gu: માત્ર માઉસ ફેરવવા પર જ આપોઆપ નાનું કરો.

en: Reflection mode
gu: પરાવર્તન સ્થિતિ

en: Reflection mode.
gu: પરાવર્તન સ્થિતિ.

en: Jumpy
gu: કૂદકાવાળું

en: Jumpy reflection
gu: કૂદકાવાળું પરાવર્તન

en: Distance
gu: અંતર

en: Above
gu: ઉપર

en: None
gu: કંઈ નહિં

en: Behaviour
gu: વર્તણૂક

en: Draw top face
gu: ટોચનો ચહેરો દોરો

en: Draw top face of the cube
gu: ઘનનો ટોચનો ચહેરો દોરો

en: Draw bottom face
gu: તળિયેનો ચહેરો દોરો

en: Draw bottom face of the cube
gu: ઘનનો તળિયેનો ચહેરો દોરો

en: Adjust top image
gu: ટોચના ચિત્રને સંતુલિત કરો

en: Adjust top face image to rotation
gu: ટોચના ચહેરાના ચિત્રને ફેરવવામાં સંતુલિત કરો

en: Adjust bottom image
gu: તળિયેના ચિત્રને સંતુલિત કરો

en: Adjust bottom face image to rotation
gu: તળિયેના ચહેરાના ચિત્રને ફેરવવામાં સંતુલિત કરો

en: Scale top image
gu: ટોચના ચિત્રને ખેંચો

en: Scale image to cover top face of cube
gu: ઘનના ટોચના ચહેરાને આવરવા માટે ચિત્ર ખેંચો

en: Scale bottom image
gu: તળિયેનું ચિત્ર ખેંચો

en: Scale image to cover bottom face of cube
gu: ઘનના તળિયેના ચહેરાને આવરવા માટે ચિત્ર ખેંચો

en: Clamp top face image to border
gu: ટોચના ચહેરાના ચિત્રને કિનારી પર લગાવો

en: Clamp top face image to border. This is often the best if your image doesn't fit the size of the cube or if it's transparent. It can lead to some ugly dotted lines when enabled (especially with large enough images) though.
gu: ટોચના ચહેરાના ચિત્રને કિનારી પર લગાવો. આ હંમેશા શ્રેષ્ઠ હોય છે જો તમારું ચિત્ર ઘનના માપમાં બંધબેસે નહિં અથવા જો તે પારદર્શક હોય. તે કોઈક ગંદા ટપકાંવાળી લીટીઓ બતાવી શકે છે જ્યારે સક્રિય કરેલ હોય છતાં પણ (ખાસ કરીને પૂરતા મોટા ચિત્રો સાથે).

en: Clamp bottom face image to border
gu: તળિયેના ચહેરાના ચિત્રને કિનારી પર લગાવો

en: Clamp bottom face image to border. This is often the best if your image doesn't fit the size of the cube or if it's transparent. It can lead to some ugly dotted lines when enabled (especially with large enough images) though.
gu: તળિયેના ચહેરાના ચિત્રને કિનારી પર લગાવો. આ હંમેશા શ્રેષ્ઠ હોય છે જો તમારું ચિત્ર ઘનના માપમાં બંધબેસે નહિં અથવા જો તે પારદર્શક હોય. તે કોઈક ગંદા ટપકાંવાળી લીટીઓ બતાવી શકે છે જ્યારે સક્રિય કરેલ હોય છતાં પણ (ખાસ કરીને પૂરતા મોટા ચિત્રો સાથે).

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Cube Top Color
gu: ઘન ટોચ રંગ

en: Color of top face of the cube
gu: ઘનના ટોચના ચહેરાનો રંગ

en: Cube Bottom Color
gu: ઘન તળિયેનો રંગ

en: Color of bottom face of the cube
gu: ઘનના તળિયેના ચહેરાનો રંગ

en: Top image files
gu: ટોચની ચિત્ર ફાઈલો

en: List of PNG and SVG files that should be rendered on top face of cube
gu: PNG અને SVG ફાઈલોની યાદી કે જે ઘનની ટોચે રેન્ડર થવી જોઈએ

en: Bottom image files
gu: તળિયેની ચિત્ર ફાઈલો

en: List of PNG and SVG files that should be rendered on bottom face of cube
gu: PNG અને SVG ફાઈલોની યાદી કે જે ઘનના તળિયેની બાજુએ રેન્ડર થવી જોઈએ

en: Extra WM Actions
gu: વધારાની WM ક્રિયાઓ

en: Provides less commonly used WM actions
gu: ઓછી સામાન્ય રીતે વપરાતી WM ક્રિયાઓ પૂરી પાડે છે

en: Activate Window
gu: વિન્ડો સક્રિય કરો

en: Activate a given window
gu: આપેલ વિન્ડો સક્રિય કરો

en: Toggle Redirect
gu: પુનઃદિશામાન બદલો

en: Toggle window redirect
gu: વિન્ડો પુનઃદિશા બદલો

en: Toggle Fullscreen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન બદલો

en: Toggle window fullscreen
gu: વિન્ડો સંપૂર્ણસ્ક્રીન બદલો

en: Toggle Always-On-Top
gu: હંમેશા-ટોચ-પર બદલો

en: Toggle always on top for the active window
gu: સક્રિય વિન્ડો માટે હંમેશા ટોચ પર બદલો

en: Toggle Sticky
gu: સ્ટીકી બદલો

en: Toggle window stickyness
gu: વિન્ડો સ્ટીકીપણું બદલો

en: Fade to Desktop
gu: ડેસ્કટોપ પર ધૂંધ

en: Easily access your desktop
gu: તમારી ડેસ્કટોપ સરળતાથી વાપરો

en: Fade Time
gu: ધૂંધ સમય

en: Fade time (in ms)
gu: ધૂંધ સમય (મિલિસેકન્ડોમાં)

en: Window Match
gu: વિન્ડો જોડણી

en: Windows that should be faded to desktop
gu: વિન્ડો કે જે ડેસ્કટોપ પર ધૂંધળી થવી જોઈએ

en: Paint fire on the screen
gu: સ્ક્રીન પર આગ રંગો

en: Paint fire or other particles on the screen
gu: સ્ક્રીન પર આગ અથવા અન્ય કણો રંગો

en: Initiate (key)
gu: આરંભ કરો (કી)

en: Initiate fire drawing
gu: આગ દોરવાનો આરંભ કરો

en: Initiate (button)
gu: આરંભ કરો (બટન)

en: Clear (key)
gu: સાફ કરો (કી)

en: Clear
gu: સાફ કરો

en: Clear (button)
gu: સાફ કરો (બટન)

en: Number of particles
gu: કણોની સંખ્યા

en: Maximum number of active particles
gu: સક્રિય કણોની મહત્તમ સંખ્યા

en: Background brightness
gu: પાશ્વભાગ તેજસ્વીતા

en: Background brightness during paint
gu: રંગકામ દરમ્યાન પાશ્વભાગ તેજસ્વીતા

en: Cube Gears
gu: ઘન ગીયરો

en: Render gears inside of the transparent cube
gu: પારદર્શક ઘનની અંદર ગીયરો ઢાળો

en: Put Center
gu: કેન્દ્ર મૂકો

en: Move window to the center
gu: વિન્ડોને કેન્દ્રમાં મૂકો

en: Put Left
gu: ડાબે મૂકો

en: Move window to the left edge
gu: વિન્ડોને ડાબી બાજુએ ખસેડો

en: Put Right
gu: જમણે મૂકો

en: Move window to the right edge
gu: વિન્ડોને જમણી બાજુએ ખસેડો

en: Put Top
gu: ટોચે મૂકો

en: Move window to the top edge
gu: વિન્ડોને ટોચની બાજુએ ખસેડો

en: Put Bottom
gu: તળિયે મૂકો

en: Move window to the bottom edge
gu: વિન્ડોને તળિયેની બાજુએ ખસેડો

en: Put Top Left
gu: ટોચે ડાબે મૂકો

en: Move window to the top left corner
gu: વિન્ડોને ટોચની ડાબી બાજુએ ખસેડો

en: Put Top Right
gu: ટોચે જમણે મૂકો

en: Move window to the top right corner
gu: વિન્ડો ટોચે જમણા ખૂણે ખસેડો

en: Put Bottom Left
gu: તળિયે ડાબે મૂકો

en: Move window to the bottom left corner
gu: વિન્ડોને તળિયે ડાબે ખૂણે ખસેડો

en: Put Bottom Right
gu: તળિયે જમણે મૂકો

en: Move window to the bottom right corner
gu: વિન્ડોને તળિયે જમણા ખૂણે ખસેડો

en: Outline Color
gu: બાહ્ય કિનારી રંગ

en: Group and Tab Windows
gu: વિન્ડોનું જૂથ કરો અને ટેબ કરો

en: With this plugin you can group and tab windows
gu: આ પ્લગઈન સાથે તમે વિન્ડોનું જૂથ અને ટેબ કરી શકો

en: Selection
gu: પસંદગી

en: Key bindings
gu: કી બાઈન્ડીંગો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: The key for starting selecting windows.
gu: વિન્ડો પસંદ કરવાનું શરૂ કરવા માટેની કી.

en: Select Single Window
gu: એક વિન્ડો પસંદ કરો

en: The key for selecting the current window.
gu: વર્તમાન વિન્ડો પસંદ કરવા માટેની કી.

en: Grouping
gu: જૂથવિભાજન

en: Group Windows
gu: વિન્ડોનું જૂથ કરો

en: The key for grouping windows.
gu: વિન્ડોના જૂથવિભાજન માટેની કી.

en: Ungroup Windows
gu: વિન્ડોનું જૂથ તોડો

en: The key for ungrouping the current group.
gu: વર્તમાન જૂથનું વિભાજન દૂર કરવા માટેની કી.

en: Remove Group Window
gu: જૂથ વિન્ડો દૂર કરો

en: The key for removing the selected window from its group.
gu: પસંદિત વિન્ડોને તેના જૂથમાંથી દૂર કરવા માટેની કી.

en: Close Group
gu: જૂથ બંધ કરો

en: The key for closing all windows in the group.
gu: જૂથમાંની બધી વિન્ડો બંધ કરવા માટેની કી.

en: Ignore Group
gu: જૂથ અવગણો

en: The key for ignoring the group. If this key is pressed, you can do actions for a single window in the group only.
gu: જૂથ અવગણવા માટેની કી. જો આ કી દબાયેલ હોય, તો તમે જૂથમાંની માત્ર એક વિન્ડો માટે જ ક્રિયાઓ કરી શકો.

en: Tabbing
gu: ટેબકરણ

en: Tab Group
gu: ટેબ જૂથ

en: The key for toggling the tab mode for the current group.
gu: વર્તમાન જૂથ માટેની ટેબ સ્થિતિ બદલવા માટેની કી.

en: Change Tab Left
gu: ટેબ ડાબે બદલો

en: The key for switching to the tab left of the current one.
gu: વર્તમાનની ડાબી બાજુએની ટેબમાં બદલાવા માટેની કી.

en: Change Tab Right
gu: ટેબ જમણે બદલો

en: The key for switching to the tab right of the current one.
gu: વર્તમાનની જમણી બાજુએની ટેબમાં બદલાવા માટેની કી.

en: Glow
gu: તેજ

en: Glow Color Change
gu: તેજ રંગ બદલો

en: If you don't like the current glow color, you can change it with this key.
gu: જો તમને વર્તમાન તેજ રંગ ગમતો નહિં હોય, તો તમે તેને આ કી વડે બદલી શકો છો.

en: General
gu: સામાન્ય

en: Move every window in the group
gu: જૂથમાંની દરેક વિન્ડોને ખસેડો

en: If one window in the group is moved, all other group windows are moved as well.
gu: જો જૂથમાંની એક વિન્ડો ખસેડાયેલ હોય, તો જૂથમાંની બાકીની બધી વિન્ડો પણ ખસેડાયેલ રહેશે.

en: Resize every window in the group
gu: જૂથમાં દરેક વિન્ડોને વધારો

en: If one window in the group is resized, all other group windows are resized as well.
gu: જો જૂથમાંની એક વિન્ડો માપ બદલાયેલ હોય, તો જૂથમાંની બાકીની બધી વિન્ડો પણ માપ બદલાયેલ રહેશે.

en: Raise every window in the group
gu: જૂથમાંની દરેક વિન્ડોને વધારો

en: If one window in the group is activated, all other group windows are raised as well.
gu: જો જૂથમાંની એક વિન્ડો સક્રિય થયેલ હોય, તો જૂથમાંની બાકીની બધી વિન્ડો પણ સક્રિય થયેલ રહેશે.

en: Maximize/unmaximize with group
gu: જૂથ સાથે મહત્તમ બનાવો/મહત્તમમાંથી પાછા લાવો

en: If one window in the group is (un)maximized, all other group windows are (un)maximized as well.
gu: જો જૂથમાંની એક વિન્ડો મહત્તમ થયેલ હોય (અથવા નહિં હોય), તો જૂથમાંની બાકીની બધી વિન્ડો પણ મહત્તમ થયેલ (અથવા નહિં) રહેશે.

en: Minimize with group
gu: જૂથ સાથે ન્યૂનતમ બનાવો

en: If one window in the group is (un)minimized, all other group windows are (un)minimized as well.
gu: જો જૂથમાંની એક વિન્ડો ન્યૂનતમ થયેલ હોય (અથવા નહિં હોય), તો જૂથમાંની બાકીની બધી વિન્ડો પણ ન્યૂનતમ થયેલ (અથવા નહિં) રહેશે.

en: Shade with group
gu: જૂથ સાથે છાયા

en: If one window in the group is (un)shaded, all other group windows are (un)shaded as well.
gu: જો જૂથમાંની એક વિન્ડો છાયાંકિત થયેલ હોય (અથવા નહિં હોય), તો જૂથમાંની બાકીની બધી વિન્ડો પણ છાયાંકિત થયેલ (અથવા નહિં) રહેશે.

en: Group the windows after selection
gu: પસંદગી પછી વિન્ડોનું જૂથ કરો

en: If you have selected some windows, this automatically groups them (Doesn't work with selection mode 'Normal').
gu: જો તમે અમુક વિન્ડો પસંદ કરેલ હોય, તો આ તેમનું આપોઆપ જૂથ બનાવશે (આ પસંદગી સ્થિતિ 'સામાન્ય' સાથે કામ કરશે નહિં).

en: Ungroup the windows if only one window is left
gu: વિન્ડોનું જૂથ તોડો જો માત્ર એક વિન્ડો બાકી હોય

en: If there is only 1 window left in the group, it will be ungrouped.
gu: જો ત્યાં માત્ર ૧ વિન્ડો જૂથમાં બાકી રહે, તો તે જૂથ છુટું થઈ જશે.

en: Group Window Match
gu: વિન્ડો જોડણી જૂથ કરો

en: Windows that should be allowed to be grouped
gu: વિન્ડો કે જે જૂથ કરવા માટે માન્ય હોવી જોઈએ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Opacity of selected windows
gu: પસંદિત વિન્ડોની અપારદર્શકતા

en: Saturation of selected windows
gu: પસંદિત વિન્ડોનું સંતુલન

en: Brightness of selected windows
gu: પસંદિત વિન્ડોની તેજસ્વીતા

en: Precision
gu: ચોકસાઈ

en: Precision of the selection (percentage of the visible window area which must be selected for the selection to be recognized).
gu: પસંદગીની ચોકસાઈ (દૃશ્ય વિન્ડો વિસ્તારના ટકા કે જે પસંદગીને ઓળખાવી દેવાય તે માટે પસંદ થયેલ હોવો જ જોઈએ).

en: Colors
gu: રંગો

en: Selection Color
gu: પસંદગી રંગ

en: Fill color of the selection rectangle
gu: પસંદિત લંબચોરસનો રંગ ભરો

en: Line Color
gu: લીટી રંગ

en: Line color of the selection rectangle
gu: પસંદિત લંબચોરસની લીટીનો રંગ

en: Create mipmaps for thumbnails
gu: થમ્બમેઈલો માટે મીપમેપ બનાવો

en: Create mipmaps for thumbnails in the tab bar
gu: ટેબ પટ્ટીમાં થમ્બમેઈલો માટે મીપમેપ બનાવો

en: Untab when closing top tab
gu: જ્યારે ટોચની ટેબ બંધ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ટેબ દૂર કરો

en: Untab the group when closing the top tab window instead of changing tab
gu: જૂથની ટેબ દૂર કરો જ્યારે ટેબ બદલવાની જગ્યાએ ટોચની ટેબ વિન્ડો બંધ કરી રહ્યા હોય

en: Autotab windows on creation
gu: બનાવટ પર વિન્ડોની આપોઆપટેબ

en: Autotab windows with themselves on window creation
gu: વિન્ડોની બનાવટ પર તેમની જાતે વિન્ડોની આપોઆપ ટેબ

en: Tab Bar Show Delay
gu: ટેબ પટ્ટી બતાવો વિલંબ

en: Time (in s) before the tab bar is shown after hovering the title bar
gu: શીર્ષક પટ્ટી પર ફેરવ્યા પછી ટેબ પટ્ટી બતાવવા પહેલાંનો સમય (સેકન્ડમાં)

en: Animation Options
gu: એનીમેશન વિકલ્પો

en: Tabbing Speed
gu: ટેબકરણ ઝડપ

en: Tabbing speed
gu: ટેબકરણ ઝડપ

en: Tabbing Timestep
gu: ટેબકરણ સમયપગલું

en: Tabbing timestep
gu: ટેબકરકણ સમયપગલું

en: Fade time for tab bar animations
gu: ટેબ પટ્ટી એનીમેશનો માટે ધૂંધ સમય

en: Duration (in s) of the tab bar fading animation when showing/hiding it
gu: જ્યારે ટેબ પટ્ટીને બતાવી રહ્યા હોય/છુપાવી રહ્યા હોય ત્યારે તેમને ધૂંધળું બનાવવાના એનીમેશનનો ગાળો (સેકન્ડમાં)

en: Time for tab bar pulse animation
gu: ટેબ પટ્ટી ધબકાર એનીમેશન માટેનો સમય

en: Duration (in s) of the tab bar pulse animation
gu: ટેબ પટ્ટી ધબકાર એનીમેશનનો ગાળો (સેકન્ડમાં)

en: Time for tab bar reflex animation
gu: ટેબ પટ્ટી પરાવર્તન એનીમેશન માટેનો સમય

en: Duration (in s) of the tab bar reflex animation
gu: ટેબ પટ્ટી પરાવર્તન એનીમેશનનો ગાળો (સેકન્ડમાં)

en: Fade time for text animations
gu: લખાણ એનીમેશનો માટે ધૂંધ સમય

en: Duration (in s) of the text fading animation when showing/hiding it
gu: જ્યારે લખાણને બતાવી રહ્યા હોય/છુપાવી રહ્યા હોય ત્યારે લખાણ ધૂંધ એનીમેશનનો ગાળો (સેકન્ડમાં)

en: Tab bar visibility time after tab change
gu: ટેબ બદલાવ પછી ટેબ પટ્ટી દૃશ્યતા સમય

en: Time (in s) the tab bar is visibly after a tab change
gu: ટેબ બદલાવ પછી ટેબ પટ્ટી દેખીતી થાય તેમાં લાગતો સમય (સેકન્ડમાં)

en: Change tab animation duration
gu: ટેબ એનીમેશન ગાળો બદલો

en: Duration (in s) of the animation that happens when changing tabs
gu: જ્યારે ટેબો બદલી રહ્યા હોય ત્યારે થતા એનીમેશનનો ગાળો (સેકન્ડમાં)

en: Use tab bar animations
gu: ટેબ પટ્ટી એનીમેશનો વાપરો

en: Play animations on the tab bar e.g. on fade in.
gu: શીર્ષક પટ્ટી પર એનીમેશનો ચલાવો દા.ત. ધૂંધ કરવા પર.

en: Thumb Size
gu: થમ્બ માપ

en: The size of the window thumbs in the task bar
gu: ક્રિયા પટ્ટીમાં વિન્ડો થમ્બનું માપ

en: Space
gu: જગ્યા

en: The space between the thumbs
gu: થમ્બ વચ્ચેની જગ્યા

en: Border Radius
gu: કિનારી ત્રિજ્યા

en: The radius for the tab bar edges
gu: ટેબ પટ્ટી બાજુઓ માટેની ત્રિજ્યા

en: Border Width
gu: કિનારી પહોળાઈ

en: The width of the tab bar outline
gu: ટેબ પટ્ટી બાહ્ય કિનારીની પહોળાઈ

en: Tab Base Color
gu: ટેબ આધાર રંગ

en: Fill color of the tab bar
gu: ટેબ પટ્ટીનો રંગ ભરો

en: Tab Border Color
gu: ટેબ કિનારી રંગ

en: Border color of the tab bar
gu: ટેબ પટ્ટીની કિનારીનો રંગ

en: Tab Highlight Color
gu: ટેબ પ્રકાશન રંગ

en: Tab Style
gu: ટેબ શૈલી

en: The style of the tab bar
gu: ટેબ પટ્ટીની શૈલી

en: Simple
gu: સાદું

en: Gradient
gu: ઢાળ

en: Metal
gu: ધાતુ

en: Murrina
gu: મુરીના

en: Window Title Font
gu: વિન્ડો શીર્ષક ફોન્ટ

en: Font Size
gu: ફોન્ટ માપ

en: The size of the window title font in the tab bar
gu: ક્રિયા પટ્ટીમાં વિન્ડો શીર્ષક ફોન્ટનું માપ

en: Font Color
gu: ફોન્ટ રંગ

en: The color of the window title in the tab bar
gu: ટેબ પટ્ટીમાં વિન્ડો શીર્ષકનો રંગ

en: Slot Dragging
gu: સ્લોટ ખેંચાણ

en: Remove window from group after dropping it outside a tab bar
gu: વિન્ડોને ટેબ પટ્ટીની બહાર છોડી મૂક્યા પછી તેને જૂથમાંથી દૂર કરો

en: Hover time for slot dragging
gu: સ્લોટ ખેંચવા માટે ઉપર રહેવાનો સમય

en: Timespan (in s) after which a grouped window is activated if a window of another group is dragged over it
gu: સમયવિસ્તરણ (સેકન્ડમાં) કે જેના પછી જૂથવિભાજીત વિન્ડો સક્રિય થાય જો અન્ય જૂથની વિન્ડો તેના પર ખેંચવામાં આવે

en: Slot Drag Spring K
gu: સ્લોટ ખેંચ વસંત K

en: Spring Konstant used for slot dragging
gu: સ્લોટ ખેંચાણ માટે વપરાતો વસંત અચળ

en: Slot drag friction
gu: સ્લોટ ખેંચ ઘર્ષણ

en: Spring friction for slot dragging
gu: સ્લોટ ખેંચાણ માટે વસંત ઘર્ષણ

en: Y distance for spring model
gu: વસંત મોડેલ માટે Y અંતર

en: Distance (in pixels) between the tab bar and the dragged slot for applying the spring model. If the distance is larger than that value, the model isn't applied.
gu: ટેબ પટ્ટી વચ્ચેનું અંતર (પિક્સેલોમાં) અને વસંત મોડેલ લાગુ કરવા માટે ખેંચાયેલ સ્લોટ. જો અંતર કિંમત કરતાં મોટું હોય, તો મોડેલ લાગુ પડતું નથી.

en: Speed limit for spring model
gu: વસંત મોડેલ માટે ઝડપ મર્યાદા

en: Mouse pointer movement speed limit (in pixels/second) for the spring model
gu: વસંત મોડેલ માટે માઉસ નિર્દેશક ચાલ ઝડપ મર્યાદા (પિક્સેલોમાં/સેકન્ડમાં)

en: Enable Glow
gu: તેજ સક્રિય કરો

en: Enable grouped window glowing
gu: જૂથમાં વિભાજીત વિન્ડોનો તેજ સક્રિય કરો

en: Glow Size
gu: તેજ માપ

en: The size of the grouped window glow
gu: જૂથવિભાજીત વિન્ડો તેજનું માપ

en: Glow Type
gu: તેજ પ્રકાર

en: The type of the glow
gu: તેજનો પ્રકાર

en: Rectangular glow
gu: લંબચોરસી તેજ

en: Glow ring
gu: તેજ રીંગ

en: Motion blur
gu: ગતિ ઝાંખાપણું

en: Motion blur effect
gu: ગતિ ઝાંખાપણાની અસર

en: Activate
gu: સક્રિય કરો

en: Toggle Motion Blur
gu: ગતિ ઝાંખાપણું બદલો

en: Toggle motion Blur effect.
gu: ગતિ ઝાંખાપણું અસર બદલો.

en: Visibility/Performance
gu: દૃશ્યતા/પ્રભાવ

en: Motion Blur mode
gu: ગતિ ઝાંખાપણાની સ્થિતિ

en: Motion Blur render mode.
gu: ગતિ ઝાંખાપણાની ઢાળ સ્થિતિ.

en: Texture Copy
gu: લખાણ નકલ

en: Accumulation buffer
gu: ભેગું કરવાનો બફર

en: Motion Blur Strength
gu: ગતિ ઝાંખાપણાની મજબૂતાઈ

en: Motion Blur strength.
gu: ગતિ ઝાંખાપણાની મજબૂતાઈ.

en: Motion Blur on Transformed Screen
gu: રૂપાંતરિત સ્ક્રીન પર ગતિ ઝાંખાપણું

en: Execute Motion Blur if the screen is transformed.
gu: ગતિ ઝાંખાપણુ ચલાવો જો સ્ક્રીન રૂપાંતરિત થઈ ગયેલ હોય.

en: Draws reflections
gu: પરાવર્તનો દોરે છે

en: Reflection Image
gu: પરાવર્તન ચિત્ર

en: Reflection Image file
gu: પરાવર્તન ચિત્ર ફાઈલ

en: Window match
gu: વિન્ડો જોડણી

en: Reflection Window Match
gu: પરાવર્તન વિન્ડો જોડણી

en: Reflection for Windows
gu: વિન્ડો માટે પરાવર્તન

en: Draw Reflection for windows.
gu: વિન્ડો માટે પરાવર્તન દોરો.

en: Reflection for Decorations
gu: શણગારો માટે પરાવર્તન

en: Draw Reflection for decorations.
gu: શણગારો માટે પરાવર્તન દોરો.

en: Alpha Dependence Threshold
gu: આલ્ફા આધારભૂત થ્રેશોલ્ડ

en: Alpha dependence threshold.
gu: આલ્ફા આધારભૂત થ્રેશોલ્ડ.

en: Moving reflection
gu: પરાવર્તન ખસેડવાનું

en: Move the reflection on window move.
gu: વિન્ડો ચાલ પર પરાવર્તન ખસેડો.

en: Scale Window Title Filter
gu: વિન્ડો શીર્ષક ગાળક ખેંચો

en: Window title filter facility for the scale plugin
gu: ખેંચો પ્લગઈન માટે વિન્ડો શીર્ષક ગાળણ સેવા

en: Filter Type Timeout
gu: ગાળક પ્રકાર સમયસમાપ્તિ

en: Time (in ms) after which the filter typing is automatically ended
gu: ગાળક લખવાનું આપોઆપ અંત થઈ જાય પછીનો સમય (મિલિસેકન્ડોમાં)

en: Filter Case Insensitive
gu: ગાળક કેસ પ્રત્યે અસંવેદનશીલતા

en: Use case insensitive string matching when filtering.
gu: જ્યારે ગાળણ કરી રહ્યા હોય ત્યારે કેસ પ્રત્યે સંવેદનશીલ શબ્દમાળા જોડણી વાપરો.

en: Show Filter Text
gu: ગાળક લખાણ બતાવો

en: Show filter text.
gu: ગાળક લખાણ બતાવો.

en: Bold Font
gu: ઘાટો ફોન્ટ

en: Use bold font for window title display
gu: વિન્ડો શીર્ષક ડિસ્પ્લે માટે ઘાટા ફોન્ટ વાપરો

en: Font size for window title display
gu: વિન્ડો શીર્ષક ડિસ્પ્લે માટે ફોન્ટ માપ

en: Title Border Size
gu: શીર્ષક કિનારી માપ

en: Size of the border around the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકની ફરતેની કિનારીનું માપ

en: Font color of the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકનો ફોન્ટ રંગ

en: Background Color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Background color of the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકના પાશ્વભાગનો રંગ

en: Show desktop
gu: ડેસ્કટોપ બતાવો

en: Access your desktop easily
gu: તમારું ડેસ્કટોપ સરળતાથી વાપરો

en: Speed
gu: ઝડપ

en: Window movement speed
gu: વિન્ડો ચાલ ઝડપ

en: Timestep
gu: સમયપગલું

en: Window movement timestep
gu: વિન્ડો ચાલ સમયપગલું

en: Movement Direction
gu: ચાલ દિશા

en: Direction of window movement
gu: વિન્ડો ચાલની દિશા

en: Up/Down
gu: ઉપર/નીચે

en: Left/Right
gu: ડાબું/જમણું

en: To Corners
gu: કિનારીઓ પ્રતિ

en: Window types that should be moved out of sight when entering showdesktop mode
gu: વિન્ડો પ્રકારો કે જે નજર બહાર ખસેડવામાં આવવા જોઈએ જ્યારે ડેસ્કટોપ બતાવો સ્થિતિમાં દાખલ થઈ રહ્યા હોય

en: Window Opacity
gu: વિન્ડો અપારદર્શકતા

en: Window opacity when showdesktop'd
gu: વિન્ડો અપારદર્શકતા જ્યારે ડેસ્કટોપબતાવાય

en: Window Part Size
gu: વિન્ડો ભાગ માપ

en: Window part size when showdesktop'd
gu: વિન્ડો ભાગ માપ જ્યારે ડેસ્કટોપ બતાવાયેલ હોય

en: Splash
gu: ઝબકાર

en: A simple splash plugin
gu: સાદું સ્પ્લેશ પ્લગઈન

en: Initiate Splash
gu: ઝબકારનો આરંભ કરો

en: Start Splash.
gu: ઝબકાર શરૂ કરો.

en: Show on first start
gu: પ્રથમ શરૂઆત પર બતાવો

en: Show splash on first start.
gu: પ્રથમ શરૂઆત પર ઝબકાર બતાવો.

en: Images
gu: ચિત્રો

en: Background File
gu: પાશ્વભાગ ફાઈલ

en: Background image File.
gu: પાશ્વભાગ ચિત્ર ફાઈલ.

en: Logo File
gu: લોગો ફાઈલ

en: Logo image File.
gu: લોગો ચિત્ર ફાઈલ.

en: Fade In/Out Time.
gu: ધૂંધ અંદર/બહાર સમય.

en: Display Time
gu: ડિસ્પ્લે સમય

en: Display In/Out Time.
gu: અંદર/બહાર સમય દર્શાવો.

en: Background saturation.
gu: પાશ્વભાગ સંતુલન.

en: Background brightness.
gu: પાશ્વભાગ તેજસ્વીતા.

en: Trailfocus
gu: ટ્રેલફોકસ

en: Adjust the opacity, saturation and brightness of windows based on when they last had focus.
gu: વિન્ડોની અપારદર્શકતા, સંતુલન અને તેજસ્વીતા સંતુલિત કરો તેઓ પાસે છેલ્લે ક્યારે ફોકસ હતો તેના પર આધારિત રાખીને.

en: Window types that should be handled by Trailfocus
gu: વિન્ડો પ્રકારો કે જે ટ્રેલફોકસ દ્વારા નિયંત્રિત થવા જોઈએ

en: Number of Windows to Track
gu: ટ્રેક કરવા માટેની વિન્ડોની સંખ્યા

en: Number of windows Trailfocus will keep track of. Windows that had focus this amount of windows ago or more will be considered completly unfocused.
gu: વિન્ડોની સંખ્યા કે જેના પર ટ્રેલફોકસ ટ્રેક જાળવી રાખશે. વિન્ડો કે જેને આટલા જથ્થાની વિન્ડો અગાઉ ફોકસ હતો અથવા વધુ સંપૂર્ણપણે ફોકસ નહિં સમજવામાં આવશે.

en: Window to Start Fading
gu: ધૂંધળી બનાવવાની શરૂઆત કરવા માટેની વિન્ડો

en: This defines when Trailfocus will start fading windows. This lets you set up trailfocus to treat the N first Windows as fully focused.
gu: આ વ્યાખ્યાયિત કરે છે જ્યારે ટ્રેલફોકસ વિન્ડોની ધૂંધળી કરવાનું શરૂ કરશે. આ તમને ટ્રેલફોકસ સુયોજીત કરવા માટે પરવાનગી આપશે N પ્રથમ વિન્ડોને સંપૂર્ણપણે ફોકસ થયેલ તરીકે સમજે.

en: Opacity Level of Focused Windows
gu: ફોકસ થયેલ વિન્ડોની અપારદર્શકતાનું સ્તર

en: Opacity of the currently focused window. Windows will get opacity levels between the focused and minimum.
gu: વર્તમાનમાં ફોકસ થયેલ વિન્ડોની અપારદર્શકતા. વિન્ડો ફોકસ થયેલ અને ન્યૂનતમ વચ્ચેનું અપારદર્શકતા સ્તરો મેળવશે.

en: Opacity Level of Unfocused Windows
gu: નહિં ફોકસ થયેલ વિન્ડોની અપારદર્શકતાનું સ્તર

en: Opacity of the least focused window. Windows will get opacity levels between the focused and minimum.
gu: ઓછી ફોકસ થયેલ વિન્ડોની અપારદર્શકતા. વિન્ડો ફોકસ થયેલ અને ન્યૂનતમ વચ્ચેનું અપારદર્શકતા સ્તરો મેળવશે.

en: Brightness Level of Focused Windows
gu: ફોકસ થયેલ વિન્ડોની તેજસ્વીતાનું સ્તર

en: Brightness of the currently focused window. Windows will get brightness levels between the focused and minimum.
gu: વર્તમાનમાં ફોકસ થયેલ વિન્ડોની તેજસ્વીતા. વિન્ડો ફોકસ થયેલ અને ન્યૂનતમ વચ્ચેનું તેજસ્વીતાનું સ્તર પ્રાપ્ત કરશે.

en: Brightness Level of Unfocused Windows
gu: નહિં ફોકસ થયેલ વિન્ડોની તેજસ્વીતાનું સ્તર

en: Brightness of the least focused window. Windows will get brightness levels between the focused and minimum.
gu: ઓછી ફોકસ થયેલ વિન્ડોની તેજસ્વીતા. વિન્ડો ફોકસ થયેલ અને ન્યૂનતમ વચ્ચેનું તેજસ્વીતાનું સ્તર પ્રાપ્ત કરશે.

en: Saturation Level of Focused Windows
gu: ફોકસ થયેલ વિન્ડોનું સંતુલન સ્તર

en: Saturation of the currently focused window. Windows will get saturation levels between the focused and minimum.
gu: વર્તમાનમાં ફોકસ થયેલ વિન્ડોનું સંતુલન. વિન્ડો ફોકસ થયેલ અને ન્યૂનતમ વચ્ચેનું સંતુલન સ્તરો મેળવશે.

en: Saturation Level of Unfocused Windows
gu: નહિં ફોકસ થયેલ વિન્ડોનું સંતુલન સ્તર

en: Saturation of the least focused window. Windows will get saturation levels between the focused and minimum.
gu: ઓછી ફોકસ થયેલ વિન્ડોનું સંતુલન. વિન્ડો ફોકસ થયેલ અને ન્યૂનતમ વચ્ચેનું સંતુલન સ્તરો મેળવશે.

en: Debug
gu: ડિબગ

en: 3D Windows
gu: 3D વિન્ડો

en: Elevates windows while rotating the cube
gu: ઘનને ફેરવતી વખતે વિન્ડોને ઉપર લાવે છે

en: Windows that should be handled by 3D
gu: વિન્ડો કે જે 3D દ્વારા સંભાળવામાં આવવી જોઈએ

en: Minimum Cube Size
gu: ન્યૂનતમ ઘન માપ

en: Minimum cube size (in percent).
gu: ન્યૂનતમ ઘન માપ (ટકામાં).

en: Window Space
gu: વિન્ડો જગ્યા

en: Change the amount of space between the windows (in percent of the cube size).
gu: વિન્ડો વચ્ચેની જગ્યાનો જથ્થો બદલો (ઘન માપના ટકામાં).

en: 3D Only On Mouse Rotate
gu: માત્ર માઉસ ફેરવવા પર 3D

en: Initiates the 3D display only if rotate is mouse driven. (Ex. You rotate the cube via the mouse)
gu: 3D ડિસ્પ્લેનો આરંભ કરે છે માત્ર ત્યારે જ જ્યારે ફેરવવાનું માઉસ અનુલક્ષી હોય. (દાત. તમે ઘનને માઉસ વડે ફેરવો)

en: Window Depth
gu: વિન્ડો ઊંડાઈ

en: Window depth
gu: વિન્ડો ઊંડાઈ

en: Bevel Corners
gu: કોણ ખૂણાઓ

en: Roundoff corners for consistency with rounded decorations
gu: ગોળીય શણગારો સાથે અચળતા જાળવી રાખવા માટે ખૂણાઓ ગોળ કરો

en: Bevel Top Left
gu: ટોચે ડાબો કોણ

en: Bevel top left corner
gu: કોણવાળો ટોચે ડાબો ખૂણો

en: Bevel Top Right
gu: ટોચે જમણો કોણ

en: Bevel top right corner
gu: કોણવાળો ટોચે જમણો ખૂણો

en: Bevel Bottom Left
gu: તળિયે ડાબો કોણ

en: Bevel bottom left corner
gu: કોણવાળો તળિયે ડાબે ખૂણો

en: Bevel Bottom Right
gu: તળિયે જમણો કોણ

en: Bevel bottom right corner
gu: કોણવાળો તળિયે જમણો ખૂણો

en: Wallpaper
gu: વોલપેપર

en: Draw the desktop wallpaper
gu: ડેસ્કટોપ વોલપેપર દોરો

en: Backgrounds
gu: પાશ્વભાગો

en: Text Placement
gu: લખાણ જમાવટ

en: Centered on screen
gu: સ્ક્રીન પર કેન્દ્રિકૃત થયેલ
