compiz-plugins-main - en to gu translation catalogue (639 entries)

en: Animations
gu: એનીમેશનો

en: Use various animations as window effects
gu: વિન્ડો અસરો તરીકે વિવિધ એનીમેશનો વાપરો

en: Open Animation
gu: એનીમેશન ખોલો

en: Animation Selection
gu: એનીમેશન પસંદગી

en: Open Effect
gu: ખોલો અસર

en: The animation effect shown when creating a window.
gu: જ્યારે વિન્ડો બનાવી રહ્યા હોય ત્યારે બતાવાયેલ એનીમેશન અસર.

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: Animation duration in milliseconds for open effect.
gu: ખોલો અસર માટે એનીમેશન ગાળો મિલિસેકન્ડોમાં.

en: Window Match
gu: વિન્ડો જોડણી

en: The windows that will be animated.
gu: વિન્ડો કે જે એનીમેટ થશે.

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Comma separated list of option value assignments to override effect settings, e.g.: fire_color=#0080ffff, fire_particles=700, fire_smoke=1
gu: અસર સુયોજનો ફરીથી લખવા માટે વિકલ્પ કિંમત સોંપણીઓની અલ્પવિરામથી અલગ પડેલ યાદી, દા.ત.: fire_color=#0080ffff, fire_particles=700, fire_smoke=1

en: Random Effects
gu: રેન્ડમ અસરો

en: Pool
gu: પુલ

en: Close Animation
gu: એનીમેશન બંધ કરો

en: Close Effect
gu: અસર બંધ કરો

en: The animation effect shown when closing a window.
gu: જ્યારે વિન્ડો બંધ કરી રહ્યા હોય ત્યારે બતાવાયેલ એનીમેશન અસર.

en: Animation duration in milliseconds for close effect.
gu: બંધ કરો અસર માટે એનીમેશન ગાળો મિલિસેકન્ડોમાં.

en: Minimize Animation
gu: એનીમેશન ન્યૂનતમ કરો

en: Minimize Effect
gu: ન્યૂનતમ અસર

en: The animation effect shown when minimizing a window.
gu: જ્યારે વિન્ડો ન્યૂનતમ કરી રહ્યા હોય ત્યારે બતાવાયેલ એનીમેશન અસર.

en: Animation duration in milliseconds for minimize effect.
gu: ન્યૂનતમ કરો અસર માટે એનીમેશન ગાળો મિલિસેકન્ડોમાં.

en: Shade Animation
gu: પડછાયા એનીમેશન

en: Shade Effect
gu: પડછાયા અસર

en: The animation effect shown when shading a window.
gu: જ્યારે વિન્ડો છાયાંકિત કરી રહ્યા હોય ત્યારે બતાવાયેલ એનીમેશન અસર.

en: Animation duration in milliseconds for shade effect.
gu: પડછાયા અસર માટે એનીમેશન ગાળો મિલિસેકન્ડોમાં.

en: Window that should animate with this effect when shaded.
gu: વિન્ડો કે જે આ અસર સાથે એનીમેટ થવી જોઈએ જ્યારે છાયાંકિત થયેલ હોય.

en: Focus Animation
gu: ફોકસ એનીમેશન

en: Focus Effect
gu: ફોકસ અસર

en: The animation effect shown when focusing a window.
gu: જ્યારે વિન્ડો ફોકસ કરી રહ્યા હોય ત્યારે બતાવાયેલ એનીમેશન અસર.

en: Animation duration in milliseconds for focus effect.
gu: ફોકસ અસર માટે એનીમેશન ગાળો મિલિસેકન્ડોમાં.

en: Window that should animate with this effect when focused.
gu: વિન્ડો કે જે આ અસર સાથે એનીમેટ થવી જોઈએ જ્યારે ફોકસ થયેલ હોય.

en: Effect Settings
gu: અસર સુયોજનો

en: Curved Fold
gu: વણાંકવાળું ફોલ્ડ

en: Zoom to TaskBar on Minimize
gu: ન્યૂનતમ બનાવવા પર ક્રિયાપટ્ટીમાં નાનુંમોટું કરો

en: Whether the window should zoom to taskbar when minimized with Curved Fold effect.
gu: શું વિન્ડો ક્રિયાપટ્ટી પર તરવી જોઈએ જ્યારે વાળેલ ફોલ્ડ અસર સાથે ન્યૂનતમ બનાવેલ હોય.

en: Dodge
gu: ઓચિંતી શરૂઆત

en: Dodge Gap Ratio
gu: ઓચિંતી શરૂઆત જગ્યા દર

en: Ratio of gaps between dodge start times to focus duration.
gu: ગાળા પર ફોકસ કરવા માટે ઓચિતી શરૂઆત સમયો વચ્ચેની જગ્યાનો દર.

en: Dream
gu: સ્વપ્ન

en: Whether the window should zoom to taskbar when minimized with Dream effect.
gu: શું વિન્ડો ક્રિયાપટ્ટી પર તરવી જોઈએ જ્યારે સ્વપ્ન અસર સાથે ન્યૂનતમ બનાવેલ હોય.

en: Glide 1
gu: સરક ૧

en: Away Position
gu: દૂર સ્થાન

en: Closeness of window to camera at the end of the animation (1.0: Close to camera, -2.0: Away from camera).
gu: એનીમેશનના અંતે કેમેરા આગળ વિન્ડોનું નજીકપણું (1.0: કેમેરાની નજીક, -2.0: કેમેરાથી દૂર).

en: Away Angle
gu: દૂર કોણ

en: Angle of window at the end of the animation.
gu: એનીમેશનના અંતે વિન્ડોનો કોણ.

en: Whether the window should zoom to taskbar when minimized with Glide 1 effect.
gu: શું વિન્ડો ક્રિયાપટ્ટી પર તરવી જોઈએ જ્યારે સરક ૧ અસર સાથે ન્યૂનતમ બનાવેલ હોય.

en: Glide 2
gu: સરક ૨

en: Whether the window should zoom to taskbar when minimized with Glide 2 effect.
gu: શું વિન્ડો ક્રિયાપટ્ટી પર તરવી જોઈએ જ્યારે સરક ૨ અસર સાથે ન્યૂનતમ બનાવેલ હોય.

en: Horizontal Folds
gu: આડા ફોલ્ડ

en: Number of Horizontal Folds
gu: આડા ફોલ્ડની સંખ્યા

en: The number of horizontal folds that occur in the Horizontal Fold animation.
gu: આડા ફોલ્ડની સંખ્યા કે જે આડા ફોલ્ડ એનીમેશનમાં હશે.

en: Whether the window should zoom to taskbar when minimized with Horizontal Folds effect.
gu: શું વિન્ડો ક્રિયાપટ્ટી પર તરવી જોઈએ જ્યારે આડા ફોલ્ડ અસર સાથે ન્યૂનતમ બનાવેલ હોય.

en: Magic Lamp
gu: જાદુઈ દીવો

en: Magic Lamp Open/Close Moving End
gu: જાદુઈ દીવો ખસેડવાનો અંત ખોલો/બંધ કરો

en: On open/close, move magic lamp ending point with the mouse pointer.
gu: ખોલવા/બંધ કરવા પર, જાદુઈ દીવા અંતિમ બિંદુને માઉસ નિર્દેશક વડે ખસેડો.

en: Magic Lamp Grid Y Resolution
gu: જાદુઈ દીવો જાળી Y રીઝોલ્યુશન

en: Vertex grid resolution for Magic Lamp (Y dimension only). This is the number of points used to define the curves. The higher the number, the smoother the curves. However there will be a loss of performance (CPU usage increases).
gu: જાદુઈ દીવા માટે Vertex જાળી રીઝોલ્યુશન (માત્ર Y પરિમાણ). વળાંકો વ્યાખ્યાયિત કરવા માટે આ બિંદુઓની સંખ્યા છે. સંખ્યા જેટલી ઊંચી છે, તેટલા વળાંકો લીસા હશે. છતાંય ત્યાં પ્રભાવમાં ખોટ હશે (CPU વપરાશ વધે છે).

en: Magic Lamp Max Waves
gu: જાદુઈ દીવો મહત્તમ તરંગો

en: The maximum number of waves for Magic Lamp.
gu: જાદુઈ દીવા માટે મહત્તમ સંખ્યાના તરંગો.

en: Magic Lamp Min Wave Amplitude
gu: જાદુઈ દીવો ન્યૂનતમ તરંગ માપ

en: The minimum amplitude (size of the waves) Magic Lamp will have.
gu: જાદુઈ દીવા પાસે જેટલું ન્યૂનતમ જથ્થો (તરંગોનું માપ) હશે.

en: Magic Lamp Max Wave Amplitude
gu: જાદુઈ દીવો મહત્તમ તરંગ માપ

en: The maximum amplitude (size of the waves) Magic Lamp will have.
gu: જાદુઈ દીવા પાસે જેટલું મહત્તમ જથ્થો (તરંગોનું માપ) હશે.

en: Magic Lamp Open Start Width
gu: જાદુઈ દીવો શરૂઆત પહોળાઈ ખોલો

en: Starting width of open effect and ending width of close effect for Magic Lamp.
gu: જાદુઈ દીવા માટે ખોલો અસરની શરૂઆતી પહોળાઈ અને બંધ કરો અસરની અંતિમ પહોળાઈ.

en: Roll Up
gu: ઉપર લો

en: Rollup Fixed Interior
gu: ચોક્કસ અંદરનું ઉપર લો

en: Fixed window interior during the Rollup animation.
gu: એનીમેશન લપેટવા દરમ્યાન ચોક્કસ વિન્ડો અંદરનું.

en: Sidekick
gu: બાજુલાત

en: Sidekick Number of Rotations
gu: ફેરવવાના બાજુલાતની સંખ્યા

en: Number of rotations for Sidekick (plus or minus 10% for randomness).
gu: બાજુલાત માટે ફેરવવાની સંખ્યા (રેન્ડમપણા માટે વત્તા અથવા ઓછા 10%).

en: Sidekick Springiness
gu: બાજુલાત વસંતપણું

en: How spring-like the Sidekick animation should be.
gu: વસંત-જેવું બાજુલાત એનીમેશન કેવું હોવું જોઈએ.

en: Zoom from Center
gu: કેન્દ્રમાંથી નાનુંમોટું કરો

en: Zoom from center when playing the Sidekick animation.
gu: જ્યારે બાજુલાત એનીમેશન ચલાવી રહ્યા હોય ત્યારે કેન્દ્રમાંથી નાનુંમોટું કરો.

en: Off
gu: બંધ

en: Minimize/Unminimize Only
gu: માત્ર ન્યૂનતમ કરો/ન્યૂનતમમાંથી પાછા લાવો

en: Open/Close Only
gu: માત્ર ખોલો/બંધ કરો

en: On
gu: ચાલુ

en: Vacuum
gu: શૂન્યાવકાશ

en: Vacuum Open/Close Moving End
gu: શૂન્યાવકાશ ખસેડવાનો અંત ખોલો/બંધ કરો

en: On open/close, move vacuum ending point with the mouse pointer.
gu: ખોલવા/બંધ કરવા પર, શૂન્યાવકાશ અંતિમ બિંદુને માઉસ નિર્દેશક વડે ખસેડો.

en: Vacuum Grid Y Resolution
gu: શૂન્યાવકાશ જાળી Y રીઝોલ્યુશન

en: Vertex grid resolution for Vacuum (Y dimension only). This is the number of points used to define the curves. The higher the number, the smoother the curves. However there will be a loss of performance (CPU usage increases).
gu: શૂન્યાવકાશ માટે Vertex જાળી રીઝોલ્યુશન (માત્ર Y પરિમાણ). વળાંકો વ્યાખ્યાયિત કરવા માટે આ બિંદુઓની સંખ્યા છે. સંખ્યા જેટલી ઊંચી છે, તેટલા વળાંકો લીસા હશે. છતાંય ત્યાં પ્રભાવમાં ખોટ હશે (CPU વપરાશ વધે છે).

en: Vacuum Open Start Width
gu: શૂન્યાવકાશ શરૂઆત પહોળાઈ ખોલો

en: Starting width of open effect and ending width of close effect for Vacuum.
gu: શૂન્યાવકાશ માટે ખોલો અસરની શરૂઆતી પહોળાઈ અને બંધ કરો અસરની અંતિમ પહોળાઈ.

en: Wave
gu: તરંગ

en: Wave Width
gu: તરંગ પહોળાઈ

en: The width of the wave relative to the window height.
gu: વિન્ડોની ઊંચાઈને સંબંધિત તરંગની પહોળાઈ.

en: Zoom
gu: નાનું-મોટુ કરો

en: Zoom from center when playing the Zoom animation.
gu: જ્યારે નાનુંમોટું કરો એનીમેશન ચલાવી રહ્યા હોય ત્યારે કેન્દ્રમાંથી નાનુંમોટું કરો.

en: Zoom Springiness
gu: વસંતપણું નાનુંમોટું કરો

en: How spring-like the Zoom animation should be.
gu: વસંત-જેવું નાનામોટાપણાનું એનીમેશન કેવું હોવું જોઈએ.

en: Random Animations For All Events
gu: બધી ઘટનાઓ માટે રેન્ડમ એનીમેશનો

en: All effects are chosen randomly, ignoring the selected effect. If None is selected for an event, that event won't be animated.
gu: બધી અસરો રેન્ડમ રીતે પસંદ થયેલ છે, પસંદિત અસરને અવગણીને. જો ઘટના માટે કંઈપણ પસંદ થયેલ નહિં હોય, કે જે ઘટના એનીમેટ થશે નહિં.

en: Animation Time Step
gu: એનીમેશન સમય પગલું

en: The amount of time in milliseconds between each render of the animation. The higher the number, the jerkier the movements become.
gu: એનીમેશનના દરેક ઘાટ વચ્ચેના સમયનો જથ્થો મિલિસેકન્ડોમાં. જેટલી સંખ્યા ઊંચી, તેટલી ચાલ તૂટશે.

en: None
gu: કંઈ નહિં

en: Random
gu: રેન્ડમ

en: Fade
gu: ધૂંધ

en: Color filter
gu: રંગ ગાળક

en: Filter colors for accessibility purposes
gu: સુલભતા હેતુઓ માટે ગાળક રંગો

en: Toggle window filtering
gu: વિન્ડો ગાળણ બદલો

en: Toggle filtering for currently focused window.
gu: વર્તમાનમાં ફોકસ થયેલ વિન્ડો માટે ગાળણ બદલો.

en: Toggle screen filtering
gu: સ્ક્રીન ગાળણ બદલો

en: Toggle filtering for every window on the screen.
gu: સ્ક્રીન પરની દરેક વિન્ડો માટે ગાળણ બદલો.

en: Switch filter
gu: ગાળક બદલો

en: Select filter to use from filters list : either apply all filters or only one specific filter (triggering this action switches filters one by one and eventually comes back to the "all filters" mode).
gu: ગાળકો યાદીમાંથી વાપરવા માટે ગાળક પસંદ કરો : ક્યાં તો બધા ગાળકો અથવા માત્ર એક ચોક્કસ ગાળક લાગુ કરો (આ ક્રિયાને બદલવાનું ગાળકોને એક પછી એક બદલે છે અને પછી "બધા ગાળકો" સ્થિતિમાં પાછું આવે છે).

en: Filter window decorations
gu: ગાળક વિન્ડો શણગારો

en: Window decorations (borders and titlebar) will be filtered as well as window contents if enabled.
gu: વિન્ડો શણગારો (કિનારીઓ અને શીર્ષકપટ્ટી) ગાળવામાં આવશે સાથે સાથે વિન્ડો સમાવિષ્ટો પણ જો સક્રિય કરેલ હોય.

en: Filtered windows
gu: ગળાયેલ વિન્ડો

en: Windows to be filtered by default.
gu: મૂળભૂત રીતે ગાળવાની વિન્ડો.

en: Exclude windows
gu: વિન્ડો નહિં સમાવો

en: Windows to exclude from filtering.
gu: ગાળણમાં નહિં સમાવવાની વિન્ડો.

en: Filters files
gu: ફાઈલો ગાળે છે

en: List of plain text filter files that should be applied when filtering windows or screen.
gu: સાદી લખાણ ગાળક ફાઈલોની યાદી કે જે જ્યારે વિન્ડો અથવા સ્ક્રીન ગાળી રહ્યા હોય ત્યારે લાગુ પડવી જોઈએ.

en: Expo Plugin
gu: Expo પ્લગઈન

en: Bindings
gu: બાઈન્ડીંગો

en: Expo key
gu: Expo કી

en: Engage wall expo mode key binding
gu: સંડોવાયેલ દિવાલ expo સ્થિતિ કી બાઈન્ડીંગ

en: Expo button
gu: Expo બટન

en: Engage wall expo mode button binding
gu: સંડોવાયેલ દિવાલ expo સ્થિતિ બટન બાઈન્ડીંગ

en: Expo edge
gu: Expo બાજુ

en: Engage wall expo mode edge binding
gu: સંડોવાયેલ દિવાલ expo સ્થિતિ બાજુ બાઈન્ડીંગ

en: Double click time
gu: બેવડું ક્લિક સમય

en: Timeframe to execute a double click
gu: બેવડું ક્લિક એક્ઝેક્યુટ કરવાનો સમયદર

en: Drag&amp;drop
gu: ખેંચો&amp;મૂકો

en: Button binding for drag &amp; drop of windows
gu: વિન્ડોને ખેંચો &amp; મૂકો માટે બટન બાઈન્ડીંગ

en: Exit expo
gu: expo બંધ કરો

en: Button binding to exit expo
gu: expo માંથી બહાર નીકળવા માટે બટન બાઈન્ડીંગ

en: Next viewport
gu: આગળનો દૃશ્યપોર્ટ

en: Button binding to switch to next viewport in expo
gu: expo માં આગળના દૃશ્યપોર્ટ પર બદલાવા માટે બટન બાઈન્ડીંગ

en: Previous viewport
gu: પહેલાંનો દૃશ્યપોર્ટ

en: Behaviour
gu: વર્તણૂક

en: Zoom time
gu: નાનુંમોટું કરવાનો સમય

en: Duration of the zoomout animation
gu: એનીમેશન નાનું કરોનો ગાળો

en: Immediate moves
gu: તુરંત ચાલો

en: Selects if windows movements in expo mode should be immediate - this among other things disables wobbliness
gu: પસંદ કરે છે કે expo સ્થિતિમાં શું વિન્ડો ચાલો તુરંત હોવી જોઈએ - આ અન્ય વસ્તુઓ હેઠળ વમળપણું નિષ્ક્રિય કરે છે

en: Expo Animation
gu: Expo એનીમેશન

en: Animation used when switching to expo mode
gu: જ્યારે expo સ્થિતિમાં બદલી રહ્યા હોય ત્યારે વપરાતું એનીમેશન

en: Fade + Zoom
gu: ધૂંધ + નાનુંમોટું

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Distance
gu: અંતર

en: Distance of the expo wall
gu: expo દિવાલનું અંતર

en: Aspect Ratio
gu: એસ્પેક્ટ રેશિયો

en: Expo mode aspect ratio
gu: Expo સ્થિતિ એસ્પેક્ટ રેશિયો

en: Hide panels/docks in expo
gu: expo માં પેનલો/ડોક છુપાવો

en: Hide panels/docks in expo.
gu: expo માં પેનલો/ડોક છુપાવો.

en: Mipmaps
gu: મીપમેપ

en: Generate mipmaps in expo mode
gu: expo સ્થિતિમાં મીપમેપ બનાવો

en: Multi Output Mode
gu: વિવિધ આઉટપુટ સ્થિતિ

en: Selects how the expo wall is displayed if multiple output devices are used.
gu: expo દિવાલ કેવી રીતે દર્શાવવામાં આવે છે તે પસંદ કરે છે જો વિવિધ આઉટપુટ ઉપકરણો વપરાય.

en: One big wall
gu: એક મોટી દિવાલ

en: One wall per output
gu: આઉટપુટ પ્રતિ એક દિવાલ

en: Brightness
gu: તેજસ્વીતા

en: Saturation
gu: સંતુલન

en: Reflection
gu: પરાવર્તન

en: Show a reflection of the viewports on the ground
gu: મેદાન પરના દૃશ્યપોર્ટનું પરાવર્તન બતાવો

en: Ground color(near)
gu: મેદાન રંગ (નજીક)

en: Color of the ground (near).
gu: મેદાનનો રંગ (નજીક).

en: Ground color(far)
gu: મેદાનનો રંગ (દૂર)

en: Color of the ground (far).
gu: મેદાનનો રંગ (દૂર).

en: Reflection ground size
gu: મેદાન માપ પરાવર્તન

en: Reflection ground size.
gu: મેદાન માપ પરાવર્તન.

en: Reflection Scale
gu: પરાવર્તન માપદંડ

en: Scale factor of the expo wall reflection
gu: expo દિવાલ પરાવર્તનનો માપદંડ અવયવ

en: Enhanced Zoom Desktop
gu: ઉન્નત બનાવાયેલ નાનીમોટી ડેસ્કટોપ

en: Zoom In
gu: મોટુ કરો

en: Zoom Out
gu: નાનુ કરો

en: Center the mouse
gu: માઉસને કેન્દ્રમાં રાખો

en: Puts the mouse in the middle of the screen (Regardless of zoom level)
gu: માઉસને સ્ક્રીનની મધ્યમાં મૂકે છે (નાનામોટાપણાના સ્તરને અનુલક્ષીને)

en: Zoom Specific Level 1
gu: ચોક્કસ સ્તર ૧ નાનુંમોટું કરો

en: Zoom to the specific zoom level 1
gu: ચોક્કસ નાનામોટાપણાના સ્તર ૧ માં નાનુંમોટું કરો

en: Specific zoom factor 1
gu: ચોક્કસ નાનામોટાપણાનો અવયવ ૧

en: Zoom level to go to when triggering hotkey 1
gu: જ્યારે હોટકી ૧ બદલી રહ્યા હોય ત્યારે જવાનું નાનામોટાપણાનું સ્તર

en: Zoom Specific Level 2
gu: ચોક્કસ સ્તર ૨ નાનુંમોટું કરો

en: Zoom to the specific zoom level 2
gu: ચોક્કસ નાનામોટાપણાના સ્તર ૨ માં નાનુંમોટું કરો

en: Specific zoom factor 2
gu: ચોક્કસ નાનામોટાપણાનો અવયવ ૨

en: Zoom level to go to when triggering hotkey 2
gu: જ્યારે હોટકી ૨ બદલી રહ્યા હોય ત્યારે જવાનું નાનામોટાપણાનું સ્તર

en: Zoom Specific Level 3
gu: ચોક્કસ સ્તર ૩ નાનુંમોટું કરો

en: Zoom to the specific zoom level 3
gu: ચોક્કસ નાનામોટાપણાના સ્તર ૩ માં નાનુંમોટું કરો

en: Specific zoom factor 3
gu: ચોક્કસ નાનામોટાપણાનો અવયવ ૩

en: Zoom level to go to when triggering hotkey 3
gu: જ્યારે હોટકી ૩ બદલી રહ્યા હોય ત્યારે જવાનું નાનામોટાપણાનું સ્તર

en: Target Focused Window on Specific level
gu: ફોકસ થયેલ વિન્ડોને ચોક્કસ સ્તર પર લક્ષ્યાંકિત કરો

en: Enable this to target the focused window when jumping to a specific zoom level. Disable to target mouse.
gu: જ્યારે ચોક્કસ નાનામોટાપણાના વિસ્તારમાં ઝંપલાવી રહ્યા હોય ત્યારે ફોકસ થયેલ વિન્ડોને લક્ષ્ય બનાવવા માટે આ સક્રિય કરો. માઉસને લક્ષ્ય બનાવવા માટે નિષ્ક્રિય કરો.

en: Toggle zoom area lock
gu: નાનામોટાપણાના વિસ્તારનું તાળું બદલો

en: Toggles a lock on the zoom area so it doesn't change on various events
gu: નાનામોટાપણાના વિસ્તારનું તાળું બદલે છે કે જેથી તે વિવિધ ઘટનાઓ પર બદલાતું નથી

en: Pan Zoom Left
gu: પેન નાનુંમોટું ડાબે કરો

en: Pan (move) the zoom area left
gu: નાનામોટાપણાના વિસ્તારને ડાબે પેન કરો (ખસેડો)

en: Pan Zoom Right
gu: પેન નાનુંમોટું જમણે કરો

en: Pan (move) the zoom area right
gu: નાનામોટાપણાના વિસ્તારને જમણે પેન કરો (ખસેડો)

en: Pan Zoom Up
gu: પેન નાનુંમોટું ઉપર કરો

en: Pan (move) the zoom area up
gu: નાનામોટાપણાના વિસ્તારને ઉપર પેન કરો (ખસેડો)

en: Pan Zoom Down
gu: પેન નાનુંમોટું નીચે કરો

en: Pan (move) the zoom area down
gu: નાનામોટાપણાના વિસ્તારને નીચે પેન કરો (ખસેડો)

en: Fit the window to the zoom level
gu: વિન્ડોને નાનામોટાપણાના સ્તરમાં બંધબેસાડો

en: Resize the window so it matches the current zoom level.
gu: વિન્ડોનું માપ બદલો કે જેથી તે વર્તમાન નાનામોટાપણાના સ્તર સાથે બંધબેસે.

en: Fit zoomed area to window
gu: નાનામોટા થયેલ વિસ્તારને વિન્ડોમાં બંધબેસાડો

en: Zooms in/out so the focused window is zoomed to the maximum while still being fully visible.
gu: મોટું/નાનું કરે છે કે જેથી ફોકસ થયેલ વિન્ડો મહત્તમે બિંદુએ નાનીમોટી થાય છે જ્યારે હજુ પણ સંપૂર્ણપણે દૃશ્યમાન હોય.

en: Zoom factor
gu: નાનામોટાપણાનો અવયવ

en: Zoom in/out by this factor. Higher value means quicker zooming.
gu: આ અવયવ પ્રમાણે મોટું/નાનું કરો. ઊંચી કિંમત એટલે ઝડપી નાનામોટાપણું.

en: Sync Mouse
gu: માઉસ સુમેળ કરો

en: Always keep the zoomed area in sync with where the mouse is, and vice versa. Use this if you don't intend to draw a scaled pointer or hide the original pointer. The zoomed area will move as you move your mouse.
gu: હંમેશા નાનોમોટો થયેલ વિસ્તારને સુમેળમાં રાખો કે જ્યાં માઉસ હોય, અને તેનાથી ઉલટું પણ. આને વાપરો જો તમારે ખેંચાયેલ નિર્દેશક દોરવાનો કોઈ હેતુ ના હોય કે મૂળ નિર્દેશક છુપાવવાનો હેતુ ના હોય. નાનોમોટો થયેલ વિસ્તાર તમને જેમ તમે માઉસ ખસેડે તેમ ખસેડશે.

en: Scale the mouse pointer
gu: માઉસ નિર્દેશક ખેંચો

en: Enable this to get a gradually larger mouse pointer as you zoom in
gu: તમે જેમ મોટું કરો તેમ માઉસ નિર્દેશક મોટું મેળવવા માટે આને સક્રિય કરો

en: Hide original mouse pointer
gu: મૂળ માઉસ નિર્દેશક છુપાવો

en: Hides the original mouse pointer when zoomed in and scaling the mouse
gu: જ્યારે માઉસ મોટું થયેલ હોય અને ખેંચાયેલ હોય ત્યારે મૂળ માઉસ નિર્દેશકને છુપાવે છે

en: Restrain the mouse to the zoom area
gu: નાનામોટાપણાના વિસ્તારમાં માઉસને પુનઃખેંચો

en: Attempt to keep the zoomed mouse visible by warping it when it is moved outside the zoom area.
gu: જ્યારે માઉસ નાનોમોટાપણાના વિસ્તારની બહાર હોય ત્યારે તેને લપેટીને નાનુંમોટું થયેલ માઉસ દૃશ્યમાન રાખવાનો પ્રયાસ.

en: Mouse panning
gu: માઉસ પેનીંગ

en: Pan the zoom area when the mouse cursor moves outside the visible area.
gu: જ્યારે માઉસ કર્સર દૃશ્યમાન વિસ્તારની બહાર ખસે છે ત્યારે નાનામોટાપણાના વિસ્તારને પેન કરો.

en: Mouse Restrain Margin
gu: માઉસ પુનઃમેળવવાનો દર

en: The size of the margin to add when attempting to restrain the mouse.
gu: જ્યારે માઉસ પુનઃખેંચવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ઉમેરવાના હાંસિયાનું માપ

en: Pan Factor
gu: પેન અવયવ

en: Move the zoomed area this much whenever you pan the zoomed area with keys.
gu: જ્યારેપણ તમે નાનામોટા થયેલ વિસ્તારને કીઓ સાથે પેન કરો ત્યારે નાનામોટા થયેલ વિસ્તારને આટલું ખસેડો.

en: Focus Tracking
gu: ફોકસ ટ્રેકીંગ

en: Enable focus tracking
gu: ફોકસ ટ્રેકિંગ સક્રિય કરો

en: Move the zoom area when focus changes.
gu: જ્યારે ફોકસ બદલાય છે ત્યારે નાનામોટાપણાના વિસ્તારને ખસેડો.

en: Fit zoom level to window on focus change
gu: ફોકસ બદલવા પર નાનામોટાપણાના સ્તરને વિન્ડોમાં બંધબેસાડો

en: Fit the zoomed area to the window when the zoomed area moves as a result of focus tracking.
gu: ફોકસ ટ્રેકીંગના પરિણામો જ્યારે નાનામોટા થયેલ વિસ્તાર ચાલો થાય ત્યારે નાનામોટા વિસ્તારને વિન્ડોમાં બંધબેસાડો.

en: Always fit to window on focus track
gu: ફોકસ ટ્રેક પર હંમેશા વિન્ડો સાથે બંધબેસાડો

en: Fit the zoomed area to the window when the zoomed area moves as a result of focus tracking. Even when not initially zoomed in.
gu: ફોકસ ટ્રેકીંગના પરિણામો જ્યારે નાનામોટા થયેલ વિસ્તાર ચાલો થાય ત્યારે નાનામોટા વિસ્તારને વિન્ડોમાં બંધબેસાડો. જ્યારે શરૂઆતમાં મોટું થયેલ નહિં હોય ત્યારે પણ.

en: Follow Focus Delay
gu: ફોકસ વિલંબને અનુસરો

en: Only attempt to center newly focused windows if the mouse hasn't moved in this amount of seconds. Use this to avoid jumping when using sloppy focus.
gu: જો માઉસ આટલી સેકન્ડોમાં ખસ્યું નહિં હોય તો માત્ર નવી ફોકસ થયેલ વિન્ડો કેન્દ્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. જ્યારે સ્લોપી ફોકસ વાપરી રહ્યા હોય ત્યારે કૂદવાનું ટાળવા માટે આ વાપરો.

en: Animation
gu: એનીમેશન

en: Speed
gu: ઝડપ

en: Zoom Speed
gu: નાનામોટાપણાની ઝડપ

en: Timestep
gu: સમયપગલું

en: Zoom Timestep
gu: નાનામોટાપણાનું સમયપગલું

en: Filter Linear
gu: ગાળક રેખીય

en: Use linear filter when zoomed in
gu: જ્યારે મોટું થયેલ હોય ત્યારે રેખીય ગાળક વાપરો

en: JPEG image format plugin
gu: JPEG ચિત્ર બંધારણ પ્લગઈન

en: Compression Quality
gu: સંકોચન ગુણવત્તા

en: Quality of compression when saving JPEG images
gu: સંકોચનની ગુણવત્તા જ્યારે JPEG ચિત્રો સંગ્રહી રહ્યા હોય

en: Initiate
gu: આરંભ કરો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Simple
gu: સાદું

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Mouse Poll Interval
gu: માઉસ પોલ અંતરાલ

en: How often to poll the mouse position, in miliseconds. Reduce this to reduce choppy behavior.
gu: માઉસ સ્થાનને કેટલી વાર પોલ કરવો પડશે, મિલિસેકન્ડોમાં. ચોપી વર્તણૂક ઘટાડવા માટે આને ઘટાડો.

en: Negative
gu: ઋણ

en: Used to set a window or screen negative
gu: વિન્ડો અથવા સ્ક્રીન ઋણ સુયોજીત કરવા માટે વપરાય છે

en: Toggle Window Negative
gu: વિન્ડો ઋણ બદલો

en: Toggle active window negative
gu: સક્રિય વિન્ડો ઋણ બદલો

en: Toggle Screen Negative
gu: સ્ક્રીન ઋણ બદલો

en: Toggle screen negative
gu: સ્ક્રીન ઋણ બદલો

en: Neg Windows
gu: ઋણ વિન્ડો

en: Windows to be negative by default
gu: મૂળભૂત રીતે ઋણ બનાવવાની વિન્ડો

en: Exclude Windows
gu: વિન્ડો નહિં સમાવો

en: Windows to exclude from negating
gu: ઋણ કરવામાં નહિં સમાવવાની વિન્ડો

en: Opacify
gu: અપારદર્શક બનાવો

en: Make windows easily visible by hovering the mouse over them
gu: વિન્ડો પર માઉસ ફેરવીને તેમને સરળતાથી દૃશ્યમાન બનાવો

en: Toggle Opacify
gu: અપારદર્શકતા બદલો

en: Use this to enable/disable Opacify on the fly. Previously opacified windows will not be reset once you disable it like this.
gu: જરૂરીયાત મુજબ અપારદર્શક બનાવવા માટે સક્રિય કરવા/નિષ્ક્રિય કરવા માટે આ વાપરો. પહેલાં અપારદર્શક બનાવાયેલ વિન્ડો પુનઃસુયોજીત થશે નહિં એકવાર તમે તેને આની જેમ નિષ્ક્રિય કરો પછી.

en: Misc. Options
gu: મિશ્રિત વિકલ્પો

en: Reset opacity to original values when toggling
gu: અપારદર્શકતાને મૂળ કિંમતોમાં પુનઃસુયોજીત કરો જ્યારે બદલી રહ્યા હોય

en: Reset the opacity of all windows modified by opacify when toggling Opacify with the defined key-combination.
gu: સુધારાયેલ બધી વિન્ડોની અપારદર્શકતા પુનઃસુયોજીત કરો જ્યારે વ્યાખ્યાયિત કી-જોડાણ સાથે અપારદર્શકતા બદલી રહ્યા હોય.

en: Delay until Opacification
gu: જ્યાં સુધી અપારદર્શકતા નહિં આવે ત્યાં સુધી વિલંબ

en: The delay (in ms) before Opacify changes opacity after the active window has changed.
gu: સક્રિય વિન્ડો બદલાય પછી સક્રિય વિન્ડોની અપારદર્શકતા બદલવા પહેલાંનો વિલંબ (મિલિસેકન્ડોમાં).

en: Toggle Opacify on by default
gu: મૂળભૂત રીતે અપારદર્શકતા બદલો

en: With this enabled, opacify will be on when you load Opacify, which is usually when you start Compiz.
gu: આ સક્રિય કરીને, અપારદર્શક બનાવવાનું ચાલુ રહેશે જ્યારે તમે અપારદર્શક બનાવવાનું લાવો, કે જે સામાન્ય રીતે જ્યારે તમે Compiz શરૂ કરો.

en: Only increase opacity if a window is blocking
gu: જો વિન્ડો અટકાવી રહી હોય તો માત્ર અપારદર્શકતા વધારો

en: Only increase the opacity on the targeted window if it has one or more windows blocking it from view.
gu: માત્ર લક્ષ્યાંકિત વિન્ડો પર અપારદર્શકતા વધારો જો તેની પાસે એક અથવા વધુ વિન્ડો તેને દેખાવાથી અટકાવી રહી હોય.

en: Bypass delay when the new active window is the focused window.
gu: જ્યારે નવી સક્રિય વિન્ડો એ ફોકસ થયેલ વિન્ડો હોય ત્યારે વિલંબ જવા દો.

en: Do not wait if the window we are hovering is the focused window. This allows us to instantly see the focused window. You probably want to disable this if you are not using 'Click to Focus'.
gu: જો વિન્ડો કે જેના ઉપર આપણે ફરી રહ્યા છીએ એ ફોકસ થયેલ વિન્ડો હોય તો રાહ જોશો નહિં. આ આપણને ફોકસ થયેલ વિન્ડો તુરંત જ જોવા દેશે. તમે કદાચ આને નિષ્ક્રિય કરવા માંગશો જો તમે 'ફોકસ કરવા માટે ક્લિક કરો' વાપરી રહ્યા હોય.

en: Bypass delay when Opacify is reducing the opacity on one or more windows already.
gu: જ્યારે અપારદર્શકતા એ એક અથવા વધુ વિન્ડોની અપારદર્શકતા પહેલાથી જ ઘટાડી રહી હોય ત્યારે વિલંબ જવા દો.

en: This enables you to let Opacify instantly opacify new windows when you're already making one or more windows invisible. Makes for faster behavior while looking through layers of hidden windows.
gu: જ્યારે તમે પહેલાથી એક અથવા વધુ વિન્ડો અદૃશ્ય બનાવી રહ્યા હોય ત્યારે આ તમને તુરંત જ નવી વિન્ડો અપારદર્શક બનાવવા માટે પરવાનગી આપવા સક્રિય કરે છે. ઝડપી વર્તણૂક માટે બનાવે છે જ્યારે છુપી વિન્ડોના સ્તરોમાં જોઈ રહ્યા હોય.

en: Windows that should be opacified.
gu: વિન્ડો કે જે અપારદર્શક થવી જોઈએ.

en: Opacity Levels
gu: અપારદર્શકતા સ્તરો

en: Active Opacity
gu: સક્રિય અપારદર્શકતા

en: The minimum opacity percentage to ensure a targeted window has. A target window will have either this opacity or the preset opacity, whichever is higher.
gu: લક્ષ્યાંકિત વિન્ડો પાસે ન્યૂનતમ અપારદર્શકતા ટકા છે તેની ખાતરી કરો. લક્ષ્ય વિન્ડો પાસે ક્યાં તો આ અપારદર્શકતા હશે અથવા પૂર્વસુયોજીત અપારદર્શકતા હશે, જે કંઈપણ ઊંચી હોય.

en: Passive Opacity
gu: સક્રિય અપારદર્શકતા

en: The maximum opacity percentage a window blocking the current targeted window can have. A blocking window will have either this opacity or the preset opacity, whichever is lower.
gu: વર્તમાનમાં લક્ષ્યાંકિત થયેલ વિન્ડોને અટકાવી રહેલ વિન્ડોની મહત્તમ અપારદર્શકતા આટલી હોઈ શકે. અટકાવતી વિન્ડોને ક્યાં તો આ અપારદર્શકતા હોઈ શકે અથવા પૂર્વસુયોજીત અપારદર્સકતા હશે, કે જે કંઈપણ નીચું હોય.

en: Put
gu: મૂકો

en: Put window
gu: વિન્ડો મૂકો

en: Put On Viewport
gu: દૃશ્યપોર્ટ પર મૂકો

en: Move window to a certain viewport
gu: વિન્ડોને ચોક્કસ દૃશ્યપોર્ટ પર ખસેડો

en: Put to arbitrary viewport
gu: ગમે તે દૃશ્યપોર્ટ પર મૂકો.

en: Put On Viewport 1
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧ પર મૂકો

en: Move window to viewport 1
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 2
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૨ પર મૂકો

en: Move window to viewport 2
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૨ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 3
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૩ પર મૂકો

en: Move window to viewport 3
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૩ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 4
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૪ પર મૂકો

en: Move window to viewport 4
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૪ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 5
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૫ પર મૂકો

en: Move window to viewport 5
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૫ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 6
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૬ પર મૂકો

en: Move window to viewport 6
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૬ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 7
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૭ પર મૂકો

en: Move window to viewport 7
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૭ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 8
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૮ પર મૂકો

en: Move window to viewport 8
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૮ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 9
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૯ પર મૂકો

en: Move window to viewport 9
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૯ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 10
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૦ પર મૂકો

en: Move window to viewport 10
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧૦ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 11
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૧ પર મૂકો

en: Move window to viewport 11
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧૧ પર ખસેડો

en: Put On Viewport 12
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૨ પર મૂકો

en: Move window to viewport 12
gu: વિન્ડોને દૃશ્યપોર્ટ ૧૨ પર ખસેડો

en: Put to adjacent viewport
gu: બાજુના દૃશ્યપોર્ટ પર મૂકો

en: Viewport Left
gu: દૃશ્યપોર્ટ ડાબે

en: Move window to the viewport on the left
gu: વિન્ડોને ડાબે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Viewport Right
gu: દૃશ્યપોર્ટ જમણે

en: Move window to the viewport on the right
gu: વિન્ડોને જમણે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Viewport Top
gu: દૃશ્યપોર્ટ ટોચે

en: Move window to the viewport on the top
gu: વિન્ડોને ટોચે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Viewport Bottom
gu: દૃશ્યપોર્ટ તળિયે

en: Move window to the viewport on the bottom
gu: વિન્ડોને તળિયે દૃશ્યપોર્ટની બાજુએ ખસેડો

en: Put within viewport
gu: દૃશ્યપોર્ટમાં મૂકો

en: Put Center
gu: કેન્દ્ર મૂકો

en: Move window to the center
gu: વિન્ડોને કેન્દ્રમાં મૂકો

en: Put Left
gu: ડાબે મૂકો

en: Move window to the left edge
gu: વિન્ડોને ડાબી બાજુએ ખસેડો

en: Put Right
gu: જમણે મૂકો

en: Move window to the right edge
gu: વિન્ડોને જમણી બાજુએ ખસેડો

en: Put Top
gu: ટોચે મૂકો

en: Move window to the top edge
gu: વિન્ડોને ટોચની બાજુએ ખસેડો

en: Put Bottom
gu: તળિયે મૂકો

en: Move window to the bottom edge
gu: વિન્ડોને તળિયેની બાજુએ ખસેડો

en: Put Top Left
gu: ટોચે ડાબે મૂકો

en: Move window to the top left corner
gu: વિન્ડોને ટોચની ડાબી બાજુએ ખસેડો

en: Put Top Right
gu: ટોચે જમણે મૂકો

en: Move window to the top right corner
gu: વિન્ડો ટોચે જમણા ખૂણે ખસેડો

en: Put Bottom Left
gu: તળિયે ડાબે મૂકો

en: Move window to the bottom left corner
gu: વિન્ડોને તળિયે ડાબે ખૂણે ખસેડો

en: Put Bottom Right
gu: તળિયે જમણે મૂકો

en: Move window to the bottom right corner
gu: વિન્ડોને તળિયે જમણા ખૂણે ખસેડો

en: Restore Position
gu: સ્થાન પુનઃસંગ્રહો

en: Move window to the last position
gu: વિન્ડો છેલ્લા સ્થાને ખસેડો

en: Put Pointer
gu: નિર્દેશક મૂકો

en: Move window to the pointer position
gu: વિન્ડોને નિર્દેશકના સ્થાને ખસેડો

en: Padding
gu: જગ્યા કરવાનું

en: Pad Left
gu: જગ્યા ડાબે

en: Number of pixels from the left edge where the window will come to rest
gu: ડાબી બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Pad Right
gu: જગ્યા જમણે

en: Number of pixels from the right edge where the window will come to rest
gu: જમણી બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Pad Top
gu: જગ્યા ટોચ

en: Number of pixels from the top edge where the window will come to rest
gu: ટોચની બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Pad Bottom
gu: જગ્યા તળિયે

en: Number of pixels from the bottom edge where the window will come to rest
gu: તળિયેની બાજુમાંથી પિક્સેલોની સંખ્યા કે જ્યારે વિન્ડો બાકીના પર આવશે

en: Unfocus Window
gu: વિન્ડોનું ફોકસ દૂર કરો

en: Unfocus windows that are moved off the viewport
gu: વિન્ડોનું ફોકસ દૂર કરો કે જેઓ દૃશ્યથી દૂર કરાયેલ છે

en: Window Center
gu: વિન્ડો કેન્દ્ર

en: Put pointer uses the center of the window
gu: નિર્દેશક મૂકવાનું વિન્ડોનું કેન્દ્ર વાપરે છે

en: Avoid Offscreen
gu: ઓફસ્ક્રીન ટાળો

en: Avoids putting window borders offscreen
gu: વિન્ડો કિનારીઓને ઓફસ્ક્રીન મૂકવાનું ટાળે છે

en: Animation speed
gu: એનિમેશન ઝડપ

en: Animation timestep
gu: એનીમેશન સમયપગલું

en: Resize Info
gu: માપ બદલો જાણકારી

en: Display info on resize similar to marco
gu: મેટાસીટીને સરખું માપ બદલવા પર ડિસ્પ્લે જાણકારી

en: Fade Time
gu: ધૂંધ સમય

en: Fade time (in ms) for popup window
gu: પોપઅપ વિન્ડો માટે ધૂંધ સમય (મિલિસેકન્ડોમાં)

en: Show resize info for all windows.
gu: બધી વિન્ડો માટે માપ બદલવાની જાણકારી બતાવો.

en: Show resize info for all windows as opposed to just windows with a resize increment of greater than 1.
gu: બધી વિન્ડો માટે માપ બદલવાની જાણકારી બતાવો જેમ ખાલી વિન્ડો કે જેનો માપ બદલવાનો વધારો ૧ કરતાં વધુ હોય.

en: Text color.
gu: લખાણ રંગ.

en: Color of text on resize popup.
gu: પોપઅપનું માપ બદલવા પર લખાણનો રંગ.

en: Gradient Color 1
gu: ઢાળ રંગ ૧

en: Color 1 of the gradient background.
gu: ઢાળવાળા પાશ્વભાગનો રંગ ૧.

en: Gradient Color 2
gu: ઢાળ રંગ ૨

en: Color 2 of the gradient background.
gu: ઢાળવાળા પાશ્વભાગનો રંગ ૨.

en: Gradient Color 3
gu: ઢાળ રંગ ૩

en: Color 3 of the gradient background.
gu: ઢાળવાળા પાશ્વભાગનો રંગ ૩.

en: Ring Switcher
gu: રીંગ બદલનાર

en: Key bindings
gu: કી બાઈન્ડીંગો

en: Next Window
gu: આગળની વિન્ડો

en: Show switcher if not visible and select next window.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને આગળની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Previous Window
gu: પહેલાંની વિન્ડો

en: Show switcher if not visible and select previous window.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Next Window (All Workspaces)
gu: આગળની વિન્ડો (બધા કાર્યસ્થળો)

en: Show switcher if not visible and select next window out of all windows.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને બધી વિન્ડોમાંથી આગળની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Previous Window (All Workspaces)
gu: પહેલાંની વિન્ડો (બધા કાર્યસ્થળો)

en: Show switcher if not visible and select previous window out of all windows.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને બધી વિન્ડોમાંની પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Next Window (Group)
gu: આગળની વિન્ડો (જૂથ)

en: Show switcher if not visible and select next window of the current application.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને વર્તમાન કાર્યક્રમની આગળની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Previous Window (Group)
gu: પહેલાંની વિન્ડો (જૂથ)

en: Show switcher if not visible and select previous window of the current application.
gu: દૃશ્યમાન નહિં હોય તો બદલનાર બતાવો જો અને વર્તમાન કાર્યક્રમની પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Ring speed
gu: રીંગ ઝડપ

en: Ring timestep
gu: રીંગ સમયપગલું

en: Inactive Window Opacity
gu: અસક્રિય વિન્ડો અપારદર્શકતા

en: Amount of opacity (in percent) for windows in the ring which are not selected
gu: રીંગમાં વિન્ડો માટે અપારદર્શકતાનો જથ્થો (ટકામાં) કે જેઓ પસંદ થયેલ નહિં હોય

en: Ring Windows
gu: રીંગ વિન્ડો

en: Windows that should be shown in ring
gu: વિન્ડો કે જે રીંગમાં બતાવેલ હોવી જોઈએ

en: Overlay Icon
gu: આવરિત ચિહ્ન

en: Overlay an icon on windows in the ring
gu: રીંગમાં વિન્ડો પર ચિહ્ન આવરો

en: Emblem
gu: સંજ્ઞા

en: Big
gu: મોટું

en: Darken Background
gu: ઘાટું પાશ્વભાગ

en: Darken background when showing the ring
gu: જ્યારે રીંગ બતાવી રહ્યા હોય ત્યારે પાશ્વભાગ ઘાટો કરો

en: Show Minimized
gu: ન્યૂનતમ બનાવેલ બતાવો

en: Allow Mouse Selection
gu: માઉસ પસંદગીને પરવાનગી આપો

en: Allow the selection of windows by just clicking on them while the switcher is active.
gu: વિન્ડોની પસંદગીને માત્ર તેમના પર ક્લિક કરીને પરવાનગી આપે જ્યારે બદલનાર સક્રિય હોય.

en: Ring appearance
gu: રીંગ દેખાવ

en: Rotate Ring Clockwise on Next
gu: આગળ પર રીંગને સમઘડી દિશામાં ફેરવો

en: Rotate ring clockwise for next window instead of counterclockwise
gu: આગળની વિન્ડો માટે રીંગને વિષમઘડી દિશાની જગ્યાએ સમઘડી દિશામાં ફેરવો

en: Ring Width
gu: રીંગ પહોળાઈ

en: Ring width (in percent of the screen width)
gu: રીંગ પહોળાઈ (સ્ક્રીન પહોળાઈના ટકામાં)

en: Ring Height
gu: રીંગ ઊંચાઈ

en: Ring height (in percent of the screen height)
gu: રીંગ ઊંચાઈ (સ્ક્રીન ઊંચાઈના ટકામાં)

en: Thumbnail Width
gu: થમ્બનેઈલ પહોળાઈ

en: Maximum horizontal size of a thumbnail in the ring
gu: રીંગમાં થમ્બનેઈલનું મહત્તમ આડું માપ

en: Thumbnail Height
gu: થમ્બનેઈલ ઊંચાઈ

en: Maximum vertical size of a thumbnail in the ring
gu: રીંગમાં થમ્બનેઈલનું મહત્તમ ઊભું માપ

en: Minimum Brightness Factor
gu: ન્યૂનતમ તેજસ્વીતા અવયવ

en: Changes the minimum brightness factor for windows in the ring. The farer away windows are, the less bright are they.
gu: રીંગમાંની વિન્ડો માટે ન્યૂનતમ તેજસ્વીતાનો અવયવ બદલે છે. વિન્ડો જેટલી દૂર, તેટલી તેમની તેજસ્વીતા ઓછી.

en: Minimum Scale Factor
gu: ન્યૂનતમ ખેંચાણ અવયવ

en: Changes the minimum scale factor for windows in the ring. The farer away windows are, the smaller are they.
gu: રીંગમાંની વિન્ડો માટે ન્યૂનતમ ખેંચવાનો અવયવ બદલે છે. વિન્ડો જેટલી દૂર, તેટલી તેમની તેજસ્વીતા ઓછી.

en: Window title display
gu: વિન્ડો શીર્ષક ડિસ્પ્લે

en: Show Window Title
gu: વિન્ડો શીર્ષક બતાવો

en: Show window title of currently selected window.
gu: વર્તમાનમાં પસંદિત વિન્ડોના વિન્ડો શીર્ષકને બતાવો.

en: Bold Font
gu: ઘાટો ફોન્ટ

en: Selects if the window title should be displayed in bold font or not.
gu: પસંદ કરે છે કે શું વિન્ડો શીર્ષક ઘાટા ફોન્ટમાં દર્શાવવું જોઈએ કે નહિં.

en: Font Size
gu: ફોન્ટ માપ

en: Font size for the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકનું ફોન્ટ માપ

en: Background Color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Background color for the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષક માટે પાશ્વભાગનો રંગ

en: Font Color
gu: ફોન્ટ રંગ

en: Font color for the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકનો ફોન્ટ રંગ

en: Text Placement
gu: લખાણ જમાવટ

en: Selects where to place the window title.
gu: વિન્ડો શીર્ષકને ક્યાં મૂકવી તે પસંદ કરે છે.

en: Centered on screen
gu: સ્ક્રીન પર કેન્દ્રિકૃત થયેલ

en: Above ring
gu: રીંગ ઉપર

en: Below ring
gu: રીંગ નીચે

en: Scale Addons
gu: ઉમેરાઓ ખેંચો

en: Some useful additions to the scale plugin
gu: ખેંચો પ્લગઈમાં અમુક ઉપયોગી ઉમેરાઓ

en: Close windows while in scale mode
gu: જ્યારે ખેંચાણ સ્થિતિમાં હોય ત્યારે વિન્ડો બંધ કરો

en: Window Title
gu: વિન્ડો શીર્ષક

en: Use bold font for window title display
gu: વિન્ડો શીર્ષક ડિસ્પ્લે માટે ઘાટા ફોન્ટ વાપરો

en: Font size for window title display
gu: વિન્ડો શીર્ષક ડિસ્પ્લે માટે ફોન્ટ માપ

en: Title Border Size
gu: શીર્ષક કિનારી માપ

en: Size of the border around the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકની ફરતેની કિનારીનું માપ

en: Font color of the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકનો ફોન્ટ રંગ

en: Background color of the window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકના પાશ્વભાગનો રંગ

en: Window Highlight
gu: વિન્ડો પ્રકાશન

en: Draw Window Highlight
gu: વિન્ડો પ્રકાશન દોરો

en: Highlights the hovered window with the given color
gu: ઉપર આવેલ વિન્ડોને આપેલ રંગ સાથે પ્રકાશિત કરે છે

en: Highlight Color
gu: પ્રકાશિત રંગ

en: Color used for highlighting the hovered window
gu: ઉપર આવેલ વિન્ડોના પ્રકાશન માટે વપરાતો રંગ

en: Window Layout Mode
gu: વિન્ડો દેખાવ સ્થિતિ

en: Selects the mode to layout the windows in scale mode
gu: વિન્ડોને ખેંચો સ્થિતિમાં લેઆઉટ આપવા માટે સ્થિતિ પસંદ કરે છે

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Organic - EXPERIMENTAL
gu: અવયવી - પ્રાયોગિક

en: Shift Switcher
gu: બદલનાર ખસેડો

en: Shift Switcher Plugin
gu: બદલનાર ખસેડો પ્લગઈન

en: Initiate switcher.
gu: બદલનારનો આરંભ કરો.

en: Initiate (All Workspaces)
gu: આરંભ કરો (બધા કાર્યસ્થળો)

en: Initiate switcher (All Workspaces).
gu: બદલનારનો આરંભ કરો (બધા કાર્યસ્થળો).

en: Terminate
gu: બંધ કરો

en: Terminate switcher.
gu: બદલનાર બંધ કરો.

en: Fade speed
gu: ધૂંધ ઝડપ

en: Fade in/out speed
gu: ધૂંધ અંદર/બહાર ઝડપ

en: Shift speed
gu: ઝડપ ખસેડો

en: Shift animation speed
gu: એનીમેશન ઝડપ ખસેડો

en: Shift timestep
gu: સમયપગલું ખસેડો

en: Shift Windows
gu: વિન્ડો ખસેડો

en: Windows that should be shown in the shift switcher
gu: વિન્ડો કે જે બદલનાર ખસેડોમાં બતાવવામાં આવવી જોઈએ

en: Mouse speed
gu: માઉસ ઝડપ

en: Mouse movement speed
gu: માઉસ ચાલ ઝડપ

en: Click duration
gu: ક્લિક ગાળો

en: Maximum click duration in miliseconds.
gu: મહત્તમ ક્લિક ગાળો મિલિસેકન્ડોમાં.

en: Switcher mode
gu: બદલનાર સ્થિતિ

en: Switcher mode.
gu: બદલનાર સ્થિતિ.

en: Cover
gu: આવરણ

en: Flip
gu: પલટાવો

en: Max window size
gu: મહત્તમ વિન્ડો માપ

en: Maximum window size (in percent of the screen width)
gu: મહત્તમ વિન્ડો માપ (સ્ક્રીન પહોળાઈના ટકામાં)

en: Background intensity
gu: પાશ્વભાગ તીવ્રતા

en: Background intensity.
gu: પાશ્વભાગ તીવ્રતા.

en: Hide non Desktop windows
gu: બિન ડેસ્કટોપ વિન્ડો છુપાવો

en: Hide all non Desktop windows during switching
gu: બદલવા દરમ્યાન બધી બિન ડેસ્કટોપ વિન્ડો છુપાવો

en: Intensity
gu: તીવ્રતા

en: Reflection intensity
gu: પરાવર્તન તીવ્રતા

en: Flip angle
gu: પલટાવવાનો કોણ

en: Rotation angle of the flip animation
gu: એનીમેશન પલટાવવાનો ફેરવવાનો કોણ

en: Cover offset
gu: આવરણ ઓફસેટ

en: Cover movement offset.
gu: ચાલ ઓફસેટ આવરો.

en: Overlay an icon on windows in the shift switcher
gu: બદલનાર ખસેડોમાં વિન્ડો પર ચિહ્ન આવરો

en: Generate mipmaps
gu: મીપમેપ બનાવો

en: Selects how the switcher is displayed if multiple output devices are used.
gu: જો ઘણાબધા આઉટપુટ ઉપકરણો વપરાયેલ હોય તો બદલનાર કેવી રીતે દર્શાવવામાં આવે છે તે પસંદ કરે છે.

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: On activated output
gu: સક્રિય થયેલ આઉટપુટ પર

en: One big switcher
gu: એક મોટો બદલનાર

en: Above
gu: ઉપર

en: Below
gu: નીચે

en: Snapping Windows
gu: વિન્ડોનો સ્નેપ લઈ રહ્યા છીએ

en: Enables windows edges resistance
gu: વિન્ડો બાજુઓનો અવરોધ સક્રિય કરે છે

en: Avoid Snap Modifier
gu: સ્નેપ સુધારક અવગણો

en: Use this bindings to avoid snapping.
gu: સ્નેપીંગ અવગણવા માટે આ બાઈન્ડીંગ વાપરો.

en: Snap Type
gu: સ્નેપ પ્રકાર

en: Choose 'Resistance', 'Attraction' or 'Full Mode'.
gu: 'અવરોધ', 'આકર્ષણ' અથવા 'સંપૂર્ણ સ્થિતિ' પસંદ કરો.

en: Edge resistance
gu: બાજુ અવરોધ

en: Edge attraction
gu: બાજુ આકર્ષણ

en: Edges
gu: બાજુઓ

en: Snap to 'Screen Edges', 'Windows Edges' or 'Both'.
gu: 'સ્ક્રીન બાજુઓ', 'વિન્ડો બાજુઓ' અથવા 'બંને' નો સ્નેપ લો.

en: Screen edges
gu: સ્ક્રીન બાજુઓ

en: Window edges
gu: વિન્ડો બાજુઓ

en: Edge Resistance Distance
gu: બાજુ અવરોધ અંતર

en: The distance until edge resistance takes place.
gu: અંતર જ્યાં સુધી બાજુ અવરોધ જગ્યા નહિં લે.

en: Edge Attraction Distance
gu: બાજુ આકર્ષણ અંતર

en: The distance until edge attraction takes place.
gu: અંતર જ્યાં સુધી બાજુ આકર્ષણ જગ્યા નહિં લે.

en: Opacity
gu: અપારદર્શકતા

en: Left
gu: ડાબું

en: Right
gu: જમણું

en: Text
gu: લખાણ

en: Render text to texture
gu: લખાણવાળામાંથી લખાણ ઢાળો.

en: Window Previews
gu: વિન્ડો પૂર્વદર્શનો

en: Window thumbnails at the taskbar
gu: ક્રિયાપટ્ટી આગળ વિન્ડો થમ્બનેઈલો

en: Settings
gu: સુયોજનો

en: Thumbnail Window Size
gu: થમ્બનેઈલ વિન્ડો માપ

en: Thumbnail window size.
gu: થમ્બનેઈલ વિન્ડો માપ.

en: Show Delay
gu: વિલંબ બતાવો

en: Time (in ms) before Thumbnail is shown.
gu: થમ્બનેઈલ બતાવવામાં આવે તે પહેલાં સમય (મિલિસેકન્ડોમાં).

en: Thumbnail Border Size
gu: થમ્બનેઈલ કિનારી માપ

en: Size of Thumbnail Border.
gu: થમ્બનેઈલ કિનારીનું માપ.

en: Thumbnail Border Glow Color
gu: થમ્બનેઈલ કિનારી તેજ રંગ

en: Thumbnail Background and Border Glow Color.
gu: થમ્બનેઈલ પાશ્વભાગ અને કિનારી તેજ રંગ.

en: Fade In/Out Duration
gu: ધૂંધ અંદર/બહાર ગાળો

en: Fade In/Out Duration in seconds.
gu: ધૂંધ અંદર/બહાર ગાળો સેકન્ડોમાં.

en: Taskbar
gu: ક્રિયાપટ્ટી

en: Taskbar Shows Only Windows of Current Viewport
gu: ક્રિયાપટ્ટી માત્ર વર્તમાન દૃશ્યપોર્ટની વિન્ડો જ બતાવે છે

en: Set it if the Taskbar shows only Windows of Current Viewport.
gu: તેને સુયોજીત કરો જો ક્રિયાપટ્ટી માત્ર વર્તમાન દૃશ્યપોર્ટની વિન્ડો બતાવે.

en: Thumbnails Always on Top
gu: થમ્બનેઈલ હંમેશા ટોચ પર.

en: Paint Thumbnails Always on Top.
gu: થમ્બનેઈલોને હંમેશા ટોચ પર રંગો.

en: Paint Window Like Background
gu: વિન્ડો જેવા પાશ્વભાગને રંગો

en: Paint Window Like Background instead of Glow.
gu: વિન્ડો જેવા પાશ્વભાગને તેજની જગ્યાએ રંગો.

en: Generate Mipmaps
gu: મીપમેપ બનાવો

en: Generate mipmaps when possible for higher quality scaling.
gu: જ્યારે ઊંચા ગુણવત્તાવાળા ખેંચાણ માટે શક્ય હોય ત્યારે મીપમેપ બનાવો.

en: Window title
gu: વિન્ડો શીર્ષક

en: Enable Titles
gu: શીર્ષકો સક્રિય કરો

en: Show Window Title in Thumbnail.
gu: વિન્ડો શીર્ષક થમ્બમેઈલમાં બતાવો.

en: Should be the window title Bold.
gu: વિન્ડો શીર્ષક ઘાટા હોવા જોઈએ.

en: Window title Font Size.
gu: વિન્ડો શીર્ષક ફોન્ટ માપ.

en: Window title Font Color.
gu: વિન્ડો શીર્ષક ફોન્ટ રંગ.

en: Viewport Switcher
gu: દૃશ્યપોર્ટ બદલનાર

en: Initiate viewport changes through several events
gu: દૃશ્યપોર્ટ ફેરફારોનો ઘણી ઘટનાઓ મારફતે આરંભ કરે છે

en: Number-Based Viewport Switching
gu: નંબર-આધારિત દૃશ્યપોર્ટ બદલવાનું

en: Begin Viewport Switch
gu: દૃશ્યપોર્ટ બદલવાનું શરૂ કરો

en: Begin entering viewport number
gu: દૃશ્યપોર્ટ નંબર દાખલ કરવાનું શરૂ કરો

en: Go to specific viewport
gu: ચોક્કસ દૃશ્યપોર્ટ પર જાવ

en: Switch to Viewport 1
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧ માં બદલો

en: Switch to viewport 1
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧ માં બદલો

en: Switch to Viewport 2
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૨ માં બદલો

en: Switch to viewport 2
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૨ માં બદલો

en: Switch to Viewport 3
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૩ માં બદલો

en: Switch to viewport 3
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૩ માં બદલો

en: Switch to Viewport 4
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૪ માં બદલો

en: Switch to viewport 4
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૪ માં બદલો

en: Switch to Viewport 5
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૫ માં બદલો

en: Switch to viewport 5
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૫ માં બદલો

en: Switch to Viewport 6
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૬ માં બદલો

en: Switch to viewport 6
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૬ માં બદલો

en: Switch to Viewport 7
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૭ માં બદલો

en: Switch to viewport 7
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૭ માં બદલો

en: Switch to Viewport 8
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૮ માં બદલો

en: Switch to viewport 8
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૮ માં બદલો

en: Switch to Viewport 9
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૯ માં બદલો

en: Switch to viewport 9
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૯ માં બદલો

en: Switch to Viewport 10
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૦ માં બદલો

en: Switch to viewport 10
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૦ માં બદલો

en: Switch to Viewport 11
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૧ માં બદલો

en: Switch to viewport 11
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૧ માં બદલો

en: Switch to Viewport 12
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૨ માં બદલો

en: Switch to viewport 12
gu: દૃશ્યપોર્ટ ૧૨ માં બદલો

en: Desktop-based Viewport Switching
gu: ડેસ્કટોપ-આધારિત દૃશ્યપોર્ટ બદલવાનું

en: Move Left
gu: ડાબે ખસેડો

en: Move to the left
gu: ડાબે ખસો

en: Move Right
gu: જમણે ખસેડો

en: Move to the right
gu: જમણે ખસો

en: Move Up
gu: ઉપર ખસેડો

en: Move up
gu: ઉપર ખસો

en: Move Down
gu: નીચે ખસેડો

en: Move down
gu: નીચે ખસો

en: Move Next
gu: આગળ ખસેડો

en: Move to the next viewport
gu: આગળના દૃશ્યપોર્ટ પર ખસેડો

en: Move Prev
gu: પાછળ ખસેડો

en: Move to the previous viewport
gu: પાછળના દૃશ્યપોર્ટ પર ખસેડો

en: Initiate plugin action
gu: પ્લગઈન ક્રિયાનો આરંભ કરો

en: Initiate/Terminate the selected plugin action
gu: પસંદિત પ્લગઈન ક્રિયાનો આરંભ કરો/બંધ કરો

en: Plugin for initiate action
gu: આરંભ ક્રિયા માટેનું પ્લગઈન

en: Plugin for initiate/action action
gu: આરંભ/ક્રિયા ક્રિયા માટેનું પ્લગઈન

en: Action name for initiate
gu: આરંભ માટે ક્રિયા નામ

en: Action name for initiate/terminate
gu: આરંભ કરવા/બંધ કરવા માટેની ક્રિયાનું નામ

en: Window Rules
gu: વિન્ડો નિયમો

en: Set windows rules
gu: વિન્ડો નિયમો સુયોજીત કરો

en: Matches
gu: જોડણીઓ

en: Skip taskbar
gu: ક્રિયાપટ્ટી અવગણો

en: Don't show application in taskbar
gu: ક્રિયાપટ્ટીમાં કાર્યક્રમ બતાવશો નહિં

en: Skip pager
gu: પેજર અવગણો

en: Don't show application in pager
gu: પેજરમાં કાર્યક્રમ બતાવશો નહિં

en: Above others windows
gu: અન્ય વિન્ડો ઉપર

en: Below others windows
gu: અન્ય વિન્ડો નીચે

en: Sticky
gu: સ્ટીકી

en: Sticky windows
gu: સ્ટીકી વિન્ડો

en: Fullscreen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન

en: Fullscreen windows
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન વિન્ડો

en: No ARGB visuals
gu: કોઈ ARGB દૃશ્યો નથી

en: Windows that should be treated as not supporting transparency
gu: વિન્ડો કે જે આધારભૂત પારદર્શકતા તરીકે નહિં સમજવામાં આવવી જોઈએ

en: Non movable windows
gu: ખસેડી નહિં શકાય તેવી વિન્ડો

en: Set window as non movable
gu: વિન્ડોને ખસેડી નહિં શકાય તેવી સુયોજીત કરો

en: Non resizable windows
gu: માપ નહિં બદલી શકાય તેવી વિન્ડો

en: Set window as non resizable
gu: વિન્ડોનું માપ નહિં બદલી શકાય તેવી સુયોજીત કરો

en: Non minimizable windows
gu: ન્યૂનતમ નહિં કરી શકાય તેવી વિન્ડો

en: Set window as non minimizable
gu: વિન્ડોને ન્યૂનતમ નહિં કરી શકાય તેવી સુયોજીત કરો

en: Non maximizable windows
gu: મહત્તમ નહિં કરી શકાય તેવી વિન્ડો

en: Set window as non maximizable
gu: વિન્ડોને મહત્તમ નહિં કરી શકાય તેવી સુયોજીત કરો

en: Non closable windows
gu: બંધ નહિં કરી શકાય તેવી વિન્ડો

en: Set window as non closable
gu: વિન્ડોને બંધ નહિં કરી શકાય તેવી સુયોજીત કરો

en: No focus
gu: કોઈ ફોકસ નથી

en: Windows will not have focus
gu: વિન્ડોને ફોકસ હશે નહિં

en: Fixed Size Windows
gu: ચોક્કસ માપ વિન્ડો

en: Sized Windows
gu: માપ અપાયેલ વિન્ડો

en: Windows that should be resized by default
gu: વિન્ડો કે જેનું માપ મૂળભૂત રીતે બદલી શકાવું જોઈએ

en: Width values
gu: પહોળાઈ કિંમતો

en: Height values
gu: ઊંચાઈ કિંમતો

en: Workarounds
gu: ઉકેલો

en: Marco-like workarounds.
gu: મેટાસીટી-જેવા ઉકેલો.

en: Legacy Fullscreen Support
gu: લીગસી પૂર્ણસ્ક્રીન આધાર

en: Make Wine and legacy applications fullscreen properly.
gu: Wine અને લીગસી કાર્યક્રમો પૂર્ણસ્ક્રીન યોગ્ય રીતે બનાવો.

en: Firefox Menu Fix
gu: ફાયરફોક્સ મેનુ સુધારો

en: Fix window type of Firefox and Thunderbird menus.
gu: ફાયરફોક્સ અને થન્ડરબર્ડ મેનુઓના વિન્ડો પ્રકારો સુધારો.

en: OpenOffice.org Menu Fix
gu: OpenOffice.org મેનુ સુધારો

en: Fix window type of OpenOffice.org menus.
gu: OpenOffice.org મેનુઓના વિન્ડો પ્રકાર સુધારો.

en: Notification Daemon Fix
gu: સૂચન ડિમન સુધારો

en: Fix window type of notification daemon windows.
gu: સૂચન ડિમન વિન્ડોનો વિન્ડો પ્રકાર સુધારો.

en: Java Window Fix
gu: Java વિન્ડો સુધારો

en: Fix window type of various Java windows.
gu: વિવિધ Java વિન્ડોનો વિન્ડો પ્રકાર સુધારો.

en: Qt Window Fix
gu: Qt વિન્ડો સુધારો

en: Fix window type of various Qt windows.
gu: વિવિધ Qt વિન્ડોનો વિન્ડો પ્રકાર સુધારો.

en: AIGLX Fragment Parameter Fix
gu: AIGLX અંશ પરિમાણ સુધારો

en: Fix broken glProgramEnvParameter4f implementation.
gu: ભાંગેલ glProgramEnvParameter4f અમલીકરણ સુધારો.

en: Window stickyness
gu: વિન્ડોનું સ્ટીકીપણું

en: Make "on all desktops" windows "sticky"
gu: "બધી ડેસ્કટોપ પર" વિન્ડોને "સ્ટીકી" બનાવો

en: Make "on all desktops" windows sticky. Sticky windows are visible on all viewports.
gu: "બધી ડેસ્કટોપ પર" વિન્ડોને સ્ટીકી બનાવો. સ્ટીકી વિન્ડો બધા દૃશ્યપોર્ટ પર દૃશ્યમાન હોય છે.

en: "On all desktops" sticky match
gu: "બધી ડેસ્કટોપ પર" સ્ટીકી જોડણી

en: Windows on all desktops that should be made sticky
gu: બધી ડેસ્કટોપ પરની વિન્ડો કે જે સ્ટીકી બનાવવામાં આવવી જોઈએ
