compiz - en to gu translation catalogue (479 entries)

en: Close Window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: Unmaximize Window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાંથી પાછી લાવો

en: Maximize Window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Minimize Window
gu: વિન્ડોને ન્યૂનત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Window Menu
gu: વિન્ડોનું મેનુ

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: Draw
gu: દોરો

en: Clear
gu: સાફ કરો

en: Annotate Fill Color
gu: ભરવાના રંગની ટિપ્પણી

en: Fill color for annotations
gu: ટિપ્પણીઓ માટે રંગ ભરો

en: Annotate Stroke Color
gu: સ્ટ્રોક રંગની ટિપ્પણી

en: Stroke color for annotations
gu: ટિપ્પણીઓ માટે સ્ટ્રોક રંગ

en: Stroke width
gu: સ્ટ્રોક પહોળાઈ

en: Stroke width for annotations
gu: ટિપ્પણીઓ માટે સ્ટ્રોક પહોળાઈ

en: Blur Windows
gu: વિન્ડો ઝાંખી કરો

en: Pulse
gu: ધબકાર

en: Pulse effect
gu: ધબકાર અસર

en: Blur Speed
gu: ઝાંખાપણાની ઝડપ

en: Window blur speed
gu: વિન્ડો ઝાંખાપણાની ઝડપ

en: Windows that should be affected by focus blur
gu: વિન્ડો કે જેઓ ફોકસ ઝાંખાપણાથી અસર પામવા જોઈએ

en: Focus Blur
gu: ઝાંખુ ફોકસ કરો

en: Blur windows that doesn't have focus
gu: વિન્ડો ઝાંખી કરો કે જેમને ફોકસ નથી

en: Alpha blur windows
gu: આલ્ફા ઝાંખાપણું વિન્ડો

en: Windows that should be use alpha blur by default
gu: વિન્ડો કે જેઓ મૂળભૂત રીતે આલ્ફા ઝાંખાપણાને વાપરતી હોવી જોઈએ

en: Alpha Blur
gu: આલ્ફા ઝાંખાપણું

en: Blur behind translucent parts of windows
gu: વિન્ડોના સ્પષ્ટ ભાગો પાછળ ઝાંખુ કરો

en: Blur Filter
gu: ઝાંખાપણું ગાળક

en: Filter method used for blurring
gu: ઝાંખુ કરવા માટે વપરાતી ગાળણ પદ્ધતિ

en: 4xBilinear
gu: ૪xદ્વિરેખીય

en: Gaussian
gu: ગોસીયન

en: Mipmap
gu: મીપમેપ

en: Gaussian Radius
gu: ગોસિયન ત્રિજ્યા

en: Gaussian radius
gu: ગોસિયન ત્રિજ્યા

en: Gaussian Strength
gu: ગોસિયન મજબૂતાઈ

en: Gaussian strength
gu: ગોસિયન મજબૂતાઈ

en: Mipmap LOD
gu: મીપમેપ LOD

en: Mipmap level-of-detail
gu: મીપમેપ વિગત-નું-સ્તર

en: Disable blurring of screen regions obscured by other windows.
gu: અન્ય વિન્ડો દ્વારા ઢંકાઈ ગયેલ સ્ક્રીન વિસ્તારો ઝાંખા કરવાનું નિષ્ક્રિય કરો.

en: Clone Output
gu: ક્લોન આઉટપુટ

en: Output clone handler
gu: આઉટપુન ક્લોન નિયંત્રક

en: Command line to be executed in shell when run_command0 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command0 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command1 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command1 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command2 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command2 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command3 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command3 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command4 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command4 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command5 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command5 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command6 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command6 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command7 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command7 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command8 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command8 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command9 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command9 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command10 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command10 બોલાવવામાં આવે

en: Command line to be executed in shell when run_command11 is invoked
gu: શેલમાં ચલાવવાનું આદેશ વાક્ય જ્યારે run_command11 બોલાવવામાં આવે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command0
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command0 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command1
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command1 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command2
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command2 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command3
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command3 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command4
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command4 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command5
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command5 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command6
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command6 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command7
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command7 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command8
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command8 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command9
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command9 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command10
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command10 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: A keybinding that when invoked, will run the shell command identified by command11
gu: કીબાઈન્ડીં કે જે જ્યારે બોલાવવામાં આવી, તે command11 તરીકે ઓળખાતો શેલ આદેશ ચલાવશે

en: General Options
gu: સામાન્ય વિકલ્પો

en: General compiz options
gu: સામાન્ય compiz વિકલ્પો

en: Active Plugins
gu: સક્રિય પ્લગઈનો

en: List of currently active plugins
gu: વર્તમાનમાં સક્રિય પ્લગઈનોની યાદી

en: Audible Bell
gu: સંભળાય તેવી ઘંટડી

en: Audible system beep
gu: સંભળાય તેવી સિસ્ટમ ઘંટડી

en: Ignore Hints When Maximized
gu: જ્યારે મહત્તમ થયેલ હોય ત્યારે ઈશારાઓ અવગણો

en: Ignore size increment and aspect hints when window is maximized
gu: માપ વધારવાનું અને એસ્પેક્ટ ઈશારાઓ અવગણો જ્યારે વિન્ડો મહત્તમ થયેલ હોય

en: Hide Skip Taskbar Windows
gu: ક્રિયાપટ્ટી વિન્ડો અવગણો છુપાવો

en: Hide windows not in taskbar when entering show desktop mode
gu: જ્યારે ડેસ્કટોપ બતાવો સ્થિતિ દાખલ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ક્રિયાપટ્ટીમાં નહિં હોય તેવી વિન્ડો છુપાવો

en: Ping Delay
gu: પીંગ વિલંબ

en: Interval between ping messages
gu: પીંગ સંદેશાઓ વચ્ચેનો અંતરાલ

en: Texture Filter
gu: લખાણ ગાળક

en: Texture filtering
gu: લખાણ ગાળણ

en: Fast
gu: ઝડપી

en: Good
gu: સરસ

en: Best
gu: શ્રેષ્ઠ

en: Click To Focus
gu: ફોકસ કરવા માટે ક્લિક કરો

en: Click on window moves input focus to it
gu: વિન્ડો પર ક્લિક કરવાનું ઈનપુટ ફોકસને તેના પર ખસેડે છે

en: Raise On Click
gu: ક્લિક કરવા પર વધારો

en: Raise windows when clicked
gu: જ્યારે ક્લિક થાય ત્યારે વિન્ડો વધારો

en: Auto-Raise
gu: આપોઆપ-વધારો

en: Raise selected windows after interval
gu: પસંદિત વિન્ડોને અંતરાલ પછી વધારો

en: Auto-Raise Delay
gu: આપોઆપ-વધારો વિલંબ

en: Interval before raising selected windows
gu: પસંદિત વિન્ડો વધારવા પહેલાંનો અંતરાલ

en: Close active window
gu: સક્રિય વિન્ડો બંધ કરો

en: Raise Window
gu: વિન્ડો વધારો

en: Raise window above other windows
gu: વિન્ડોને બીજી બધી વિન્ડોની ઉપર લાવો

en: Lower Window
gu: નીચી વિન્ડો

en: Lower window beneath other windows
gu: અન્ય વિન્ડો હેઠળ નીચી વિન્ડો

en: Unmaximize active window
gu: સક્રિય વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાંથી પાછી લાવો

en: Minimize active window
gu: સક્રિય વિન્ડોને ન્યૂનત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Maximize active window
gu: સક્રિય વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Maximize Window Horizontally
gu: વિન્ડોને આડી રીતે મહત્તમ બનાવો

en: Maximize active window horizontally
gu: સક્રિય વિન્ડોને આડી રીતે મહત્તમ બનાવો

en: Maximize Window Vertically
gu: વિન્ડોને ઊભી રીતે મહત્તમ બનાવો

en: Maximize active window vertically
gu: સક્રિય વિન્ડોને ઊભી રીતે મહત્તમ બનાવો

en: Window menu button binding
gu: વિન્ડો મેનુ બટન બાઈન્ડીંગ

en: Window menu key binding
gu: વિન્ડો મેનુ કી બાઈન્ડીંગ

en: Show Desktop
gu: ડેસ્કટોપ બતાવો

en: Hide all windows and focus desktop
gu: બધી વિન્ડોને સંતાડીને ડેસ્કટોપ પ્રકાશન કરો

en: Toggle Window Maximized
gu: વિન્ડોને મહત્તમ કરેલ સ્થિતિમાં બદલો

en: Toggle active window maximized
gu: સક્રિય વિન્ડો મહત્તમ કરેલ સ્થિતિમાં બદલો

en: Toggle Window Maximized Horizontally
gu: વિન્ડો આડી રીતે મહત્તમ કરેલ સ્થિતિમાં બદલો

en: Toggle active window maximized horizontally
gu: સક્રિય વિન્ડો આડી રીતે મહત્તમ કરેલ સ્થિતિમાં બદલો

en: Toggle Window Maximized Vertically
gu: વિન્ડો ઊભી રીતે મહત્તમ કરેલ સ્થિતિમાં બદલો

en: Toggle active window maximized vertically
gu: સક્રિય વિન્ડો ઊભી રીતે મહત્તમ કરેલ સ્થિતિમાં બદલો

en: Toggle Window Shaded
gu: વિન્ડો પડછાયાવાળી બદલો

en: Toggle active window shaded
gu: સક્રિય વિન્ડો પડછાયાવાળી બદલો

en: Slow Animations
gu: ધીમ એનીમેશનો

en: Toggle use of slow animations
gu: ધીમા એનીમેશનોનો વપરાશ બદલો

en: Horizontal Virtual Size
gu: આડું વર્ચ્યુઅલ માપ

en: Screen size multiplier for horizontal virtual size
gu: આડા વર્ચ્યુઅલ માપ માટે સ્ક્રીન માપ ગુણક

en: Vertical Virtual Size
gu: ઊભું વર્ચ્યુઅલ માપ

en: Screen size multiplier for vertical virtual size
gu: ઊભા વર્ચ્યુઅલ માપ માટે સ્ક્રીન માપ ગુણક

en: Lighting
gu: પ્રકાશન

en: Use diffuse light when screen is transformed
gu: જ્યારે સ્ક્રીન પરિવહન થઈ રહી હોય ત્યારે આછો પ્રકાશ વાપરો

en: Detect Refresh Rate
gu: પુનઃતાજું કરવાનો દર શોધો

en: Automatic detection of refresh rate
gu: પુનઃતાજું કરવાના દરની આપોઆપ શોધ

en: The rate at which the screen is redrawn (times/second)
gu: દર કે જેનાથી સ્ક્રીન પુનઃદોરાય છે (સમય/સેકન્ડો)

en: Detect Outputs
gu: આઉટપુટ શોધો

en: Automatic detection of output devices
gu: આઉટપુટ ઉપકરણોની આપોઆપ શોધ

en: Outputs
gu: આઉટપુટ

en: List of strings describing output devices
gu: આઉટપુટ ઉપકરણો વર્ણવતી શબ્દમાળાઓની યાદી

en: Sync To VBlank
gu: VBlank માં સુમેળ કરો

en: Only perform screen updates during vertical blanking period
gu: ઊભા કોરા સમયગાળા દરમ્યાન માત્ર સ્ક્રીન સુધારાઓ જ કરે છે

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Focus Prevention Windows
gu: બચાવ વિન્ડો પર ફોકસ કરો

en: Unredirect Fullscreen Windows
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન વિન્ડોનું પુનઃદિશામાન દૂર કરો

en: Allow drawing of fullscreen windows to not be redirected to offscreen pixmaps
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન વિન્ડોને દોરાવાની પરવાનગી આપવાનું ઓફસ્ક્રીન પિક્સમેપમાં પુનઃદિશામાન થયેલ નથી

en: Default Icon
gu: મૂળભૂત ચિહ્ન

en: Default window icon image
gu: મૂળભૂત વિન્ડો ચિહ્ન ચિત્ર

en: Desktop Cube
gu: ડેસ્કટોપ ઘન

en: Place windows on cube
gu: વિન્ડોને ઘન પર મૂકો

en: Unfold
gu: ફોલ્ડ કરશો નહિં

en: Unfold cube
gu: ઘન ફોલ્ડ કરશો નહિં

en: Next Slide
gu: આગળની સ્લાઈડ

en: Advance to next slide
gu: આગળની સ્લાઈડ પર અદ્યતન

en: Prev Slide
gu: પહેલાંની સ્લાઈડ

en: Go back to previous slide
gu: પહેલાંની સ્લાઈડ પર પાછા જાવ

en: Generate mipmaps when possible for higher quality scaling
gu: મીપમેપ બનાવો જ્યારે ઊંચી ગુણવત્તા ખેંચવા માટે શક્ય હોય

en: Multi Output Mode
gu: વિવિધ આઉટપુટ સ્થિતિ

en: Selects how the cube is displayed if multiple output devices are used.
gu: જો ઘણાબધા આઉટપુટ ઉપકરણો વપરાતા હોય તો ઘન કેવી રીતે દર્શાવવામાં આવે છે તે પસંદ કરે છે.

en: Multiple cubes
gu: વિવિધ ઘન

en: Inside Cube
gu: ઘનની અંદર

en: Inside cube
gu: ઘનની અંદર

en: Acceleration
gu: પ્રવેગ

en: Fold Acceleration
gu: ફોલ્ડ પ્રવેગ

en: Speed
gu: ઝડપ

en: Fold Speed
gu: ફોલ્ડ ઝડપ

en: Timestep
gu: સમયપગલું

en: Fold Timestep
gu: ફોલ્ડ સમયપગલું

en: Cube Color
gu: ઘન રંગ

en: Color of top and bottom sides of the cube
gu: ઘનની ટોચ અને તળિયેની બાજુના રંગ

en: Scale image
gu: ચિત્ર ખેંચો

en: Scale images to cover top face of cube
gu: ઘનની ટોચની બાજુ આવરવા માટે ચિત્રો ખેંચો

en: Image files
gu: ચિત્ર ફાઈલો

en: List of PNG and SVG files that should be rendered on top face of cube
gu: PNG અને SVG ફાઈલોની યાદી કે જે ઘનની ટોચે રેન્ડર થવી જોઈએ

en: Adjust Image
gu: ચિત્ર સંતુલિત કરો

en: Adjust top face image to rotation
gu: ટોચની બાજુનું ચિત્ર ફેરવવા માટે સંતુલિત કરો

en: Render skydome
gu: skydome રેન્ડર કરો

en: Skydome Image
gu: Skydome ચિત્ર

en: Image to use as texture for the skydome
gu: skydome માટે લખાણ તરીકે વાપરવાનું ચિત્ર

en: Animate Skydome
gu: Skydome એનીમેટ કરો

en: Animate skydome when rotating cube
gu: જ્યારે ઘન ફેરવી રહ્યા હોય ત્યારે skydome ને એનીમેટ કરો

en: Skydome Gradient Start Color
gu: Skydome ઢાળ શરૂઆત રંગ

en: Color to use for the top color-stop of the skydome-fallback gradient
gu: skydome-fallback ઢાળના રંગ-અટકણ ટોચ માટે વાપરવાનો રંગ

en: Skydome Gradient End Color
gu: Skydome ઢાળ અંત રંગ

en: Color to use for the bottom color-stop of the skydome-fallback gradient
gu: skydome-fallback ઢાળના રંગ-અટકણ તળિયા માટે વાપરવાનો રંગ

en: Opacity During Rotation
gu: ફેરવવા દરમ્યાન અપારદર્શકતા

en: Opacity of desktop window during rotation.
gu: ફેરવવા દરમ્યાન ડેસ્કટોપ વિન્ડોની અપારદર્શકતા.

en: Opacity When Not Rotating
gu: જ્યારે ફેરવી રહ્યા નહિં હોય ત્યારની અપારદર્શકતા

en: Opacity of desktop window when not rotating.
gu: જ્યારે ફેરવી રહ્યા નહિં હોય ત્યારે ડેસ્કટોપ વિન્ડોની અપારદર્શકતા.

en: Transparency Only on Mouse Rotate
gu: માત્ર માઉસ ફેરવવા પર જ પારદર્શકતા

en: Initiates Cube transparency only if rotation is mouse driven.
gu: જો ફેરવવાનું માઉસથી કરવાનું હોય તો જ ઘન પારદર્શકતાનો આરંભ કરે છે.

en: D-Bus Control Backend
gu: D-Bus નિયંત્રણ પાશ્વભાગ

en: Window Decoration
gu: વિન્ડો શણગાર

en: Window decorations
gu: વિન્ડો શણગારો

en: Shadow Radius
gu: પડછાયા ત્રિજ્યા

en: Drop shadow radius
gu: પડછાયા ત્રિજ્યા મૂકો

en: Shadow Opacity
gu: પડછાયા અપાદર્શકતા

en: Drop shadow opacity
gu: પડછાયા અપારદર્શકતા મૂકો

en: Shadow Color
gu: પડછાયા રંગ

en: Drop shadow color
gu: પડછાયા રંગ મૂકો

en: Shadow Offset X
gu: પડછાયા ઓફસેટ X

en: Drop shadow X offset
gu: પડછાયા X ઓફસેટ મૂકો

en: Shadow Offset Y
gu: પડછાયા ઓફસેટ Y

en: Drop shadow Y offset
gu: પડછાયા Y ઓફસેટ મૂકો

en: Decorator command line that is executed if no decorator is already running
gu: શણગારનાર આદેશ વાક્ય કે જે ચલાવવામાં આવે છે જો કોઈ શણગારનાર પહેલાથી ચાલી રહ્યો નહિં હોય

en: Allow mipmaps to be generated for decoration textures
gu: શણગાર લખાણો માટે મીપમેપને બનાવવા માટે પરવાનગી આપો

en: Windows that should be decorated
gu: વિન્ડો કે જેને શણગાર થવો જોઈએ

en: Windows that should have a shadow
gu: વિન્ડો કે જેને પડછાયો હોવો જોઈએ

en: Fade in windows when mapped and fade out windows when unmapped
gu: વિન્ડો આછી કરો જ્યારે જોડાયેલ હોય અને જ્યારે જોડાયેલ નહિં હોય ત્યારે ઘાટી કરો

en: Fade Speed
gu: આછાપણાની ઝડપ

en: Fade Time
gu: આછાપણાનો સમય

en: Windows that should be fading
gu: વિન્ડો કે જેઓ આછી થવી જોઈએ

en: Visual Bell
gu: દૃશ્યમાન ઘંટડી

en: Fade effect on system beep
gu: સિસ્ટમ બીપ પર આછાપણાની અસર

en: Fullscreen Visual Bell
gu: સંપૂર્ણસ્ક્રીન દેખીતી ઘંટડી

en: Fullscreen fade effect on system beep
gu: સિસ્ટમ બીપ પર સંપૂર્ણસ્ક્રીન સ્ક્રીન આછાપણાની અસર

en: Fade On Minimize/Open/Close
gu: નાનું કરવા પર/ખોલવા પર/બંધ કરવા પર આછું કરો

en: Fade effect on minimize/open/close window events
gu: વિન્ડો નાનું કરો/ખોલો/બંધ કરો ઘટનાઓ પર આછાપણાની અસર

en: Userspace File System
gu: વપરાશકર્તાજગ્યા ફાઈલ સિસ્ટમ

en: Userspace file system
gu: વપરાશકર્તાજગ્યા ફાઈલ સિસ્ટમ

en: Mount Point
gu: માઉન્ટ બિંદુ

en: Mount point
gu: માઉન્ટ બિંદુ

en: GLib main loop support
gu: GLib મુખ્ય લુપ આધાર

en: Show Main Menu
gu: મુખ્ય મેનુ બતાવો

en: Show the main menu
gu: મુખ્ય મેનુ બતાવો

en: Run Dialog
gu: સંવાદ ચલાવો

en: Show Run Application dialog
gu: કાર્યક્રમ ચલાવો સંવાદ બતાવો

en: Screenshot command line
gu: સ્ક્રીનશોટ આદેશ વાક્ય

en: Take a screenshot
gu: ફોટો લો

en: Window screenshot command line
gu: વિન્ડો સ્ક્રીનશોટ આદેશ વાક્ય

en: Take a screenshot of a window
gu: વિન્ડોનો ફોટો લો

en: Open a terminal
gu: ટર્મિનલ ખોલો

en: Ini Flat File Backend
gu: Ini સપાટ ફાઈલ બેકેન્ડ

en: File change notification plugin
gu: ફાઈલ બદલી સૂચન પ્લગઈન

en: Minimize Effect
gu: ન્યૂનતમ અસર

en: Transform windows when they are minimized and unminimized
gu: જ્યારે વિન્ડો નાની થાય અને નાનામાંથી પાછી આવે ત્યારે પરિવહન કરવાની વિન્ડો

en: Minimize speed
gu: ન્યૂનતમ કરવાની ઝડપ

en: Minimize timestep
gu: સમયનોંધ ન્યૂનતમ કરો

en: Minimize Windows
gu: વિન્ડો ન્યૂનતમ કરો

en: Windows that should be transformed when minimized
gu: જ્યારે ન્યૂનતમ કરવાની હોય કે જેનું પરિવહન થવું જોઈએ તે વિન્ડો

en: Shade Resistance
gu: પડછાયા વિરોધી

en: Shade resistance
gu: પડછાયા વિરોધી

en: Move Window
gu: વિન્ડો ખસેડો

en: Move window
gu: વિન્ડોને ખસાડો

en: Initiate Window Move
gu: વિન્ડો ખસેડવાનું આરંભ કરો

en: Start moving window
gu: વિન્ડોને ખસેડવાનું શરૂ કરો

en: Opacity
gu: અપારદર્શકતા

en: Opacity level of moving windows
gu: ખસી રહેલ વિન્ડોની અપારદર્શકતાનું સ્તર

en: Constrain Y
gu: ચલ Y

en: Constrain Y coordinate to workspace area
gu: કાર્યસ્થળ વિસ્તારમાં ચલ Y યામાક્ષ

en: Snapoff maximized windows
gu: મહત્તમ થયેલ વિન્ડો સ્નેપઓફ કરો

en: Snapoff and auto unmaximized maximized windows when dragging
gu: મહત્તમ થયેલ વિન્ડોને ખેંચતી વખતે સ્નેપઓફ કરો અને આપોઆપ મહત્તમ સ્થિતિમાંથી પાછી લાવો

en: Lazy Positioning
gu: આળસુ સ્થાનીકરણ

en: Do not update the server-side position of windows until finished moving
gu: વિન્ડોનું સર્વર-બાજુ સ્થાન સુધારશો નહિં જ્યાં સુધી ખસેડવાનું સમાપ્ત નહિં થાય

en: Brightness
gu: તેજસ્વીતા

en: Opacity Step
gu: અપારદર્શકતા પગલું

en: Place Windows
gu: વિન્ડો મૂકો

en: Place windows at appropriate positions when mapped
gu: વિન્ડોને જ્યારે જોડાય ત્યારે યોગ્ય સ્થાને મૂકો

en: Workarounds
gu: ઉકેલો

en: Window placement workarounds
gu: વિન્ડો જગ્યા ઉકેલો

en: Placement Mode
gu: ગોઠવણી સ્થિતિ

en: Algorithm to use for window placement
gu: વિન્ડો ગોઠવણી માટે વાપરવાનો અલગોરિધમ

en: Cascade
gu: ધોધવાળું

en: Centered
gu: કેન્દ્રિત થયેલ

en: Smart
gu: ચપળ

en: Maximize
gu: મહત્તમ કરો

en: Random
gu: રેન્ડમ

en: Windows that should be positioned by default
gu: વિન્ડો કે જેઓ મૂળભૂત રીતે ગોઠવાયેલ હોવી જોઈએ

en: X Positions
gu: X સ્થાનો

en: X position values
gu: X સ્થાન કિંમતો

en: Y Positions
gu: Y સ્થાનો

en: Y position values
gu: Y સ્થાન કિંમતો

en: Windows that should be positioned in specific viewports by default
gu: વિન્ડો કે જે ચોક્કસ દૃશ્યપોર્ટમાં મૂળભૂત રીતે ગોઠવાયેલ હોવા જોઈએ

en: X Viewport Positions
gu: X દૃશ્યપોર્ટ સ્થાનો

en: Horizontal viewport positions
gu: આડા દૃશ્યપોર્ટ સ્થાનો

en: Y Viewport Positions
gu: Y દૃશ્યપોર્ટ સ્થાનો

en: Vertical viewport positions
gu: ઊભા દૃશ્યપોર્ટ સ્થાનો

en: Png image loader
gu: Png ચિત્ર લાવનાર

en: Regex Matching
gu: Regex જોડણી

en: Regex window matching
gu: Regex વિન્ડો જોડણી

en: Resize Window
gu: વિન્ડોનું માપ બદલો

en: Resize window
gu: વિન્ડોનુ માપ બદલો

en: Start resizing window normally
gu: વિન્ડોનું સામાન્ય રીતે માપ બદલવાનું શરૂ કરો

en: Start resizing window with outline
gu: બાહ્ય કિનારી સાથે વિન્ડોનું માપ બદલવાનું શરૂ કરો

en: Start resizing window with rectangle
gu: લંબચોરસ સાથે વિન્ડોનું માપ બદલવાનું શરૂ કરો

en: Start resizing window by stretching it
gu: વિન્ડોને ખેંચીને તેનું માપ બદલવાનું શરૂ કરો

en: Start resizing window
gu: વિન્ડોનું માપ બદલવાનું શરૂ કરો

en: Default Resize Mode
gu: મૂળભૂત માપ બદલવાની સ્થિતિ

en: Default mode used for window resizing
gu: વિન્ડોનું માપ બદલવા માટે વપરાતી મૂળભૂત સ્થિતિ

en: Outline
gu: બાહ્ય કિનારી

en: Rectangle
gu: લંબચોરસ

en: Stretch
gu: ખેંચો

en: Border Color
gu: કિનારી રંગ

en: Border color used for outline and rectangle resize modes
gu: બાહ્ય કિનારી અને લંબચોરસ માપ સ્થિતિઓ માટે વપરાતો કિનારી રંગ

en: Fill Color
gu: રંગ ભરો

en: Fill color used for rectangle resize mode
gu: લંબચોરસ માપ બદલો સ્થિતિ માટે વપરાતો ભરવાનો રંગ

en: Windows that normal resize should be used for
gu: વિન્ડો કે જેના માટે સામાન્ય માપ બદલવાનું વપરાવું જોઈએ

en: Outline Resize Windows
gu: બાહ્ય કિનારી માપ બદલો વિન્ડો

en: Windows that outline resize should be used for
gu: વિન્ડો કે બાહ્ય કિનારીનું માપ બદલવા માટે વાપરવામાં આવવી જોઈએ

en: Rectangle Resize Windows
gu: લંબચોરસ માપ બદલો વિન્ડો

en: Windows that rectangle resize should be used for
gu: વિન્ડો કે લંબચોરસનું માપ બદલવા માટે વાપરવામાં આવવી જોઈએ

en: Stretch Resize Windows
gu: વિન્ડોનું માપ બદલવા ખેંચો

en: Windows that stretch resize should be used for
gu: વિન્ડો કે ખેંચવાનું માપ બદલવા માટે વાપરવામાં આવવી જોઈએ

en: Rotate Cube
gu: ઘન ફેરવો

en: Rotate desktop cube
gu: ડેસ્કટોપ ઘન ફેરવો

en: Edge Flip Pointer
gu: બાજુ પલટાવ નિર્દેશક

en: Flip to next viewport when moving pointer to screen edge
gu: આગળના દૃશ્યમાં પલટાવો જ્યારે નિર્દેશકને સ્ક્રીનની બાજુ પર ખસેડી રહ્યા હોય

en: Edge Flip Move
gu: બાજુ પલટાવ ખસેડો

en: Flip to next viewport when moving window to screen edge
gu: આગળના દૃશ્ય પર પલટાવો જ્યારે વિન્ડો સ્ક્રીનની બાજુ પર ખસેડી રહ્યા હોય

en: Edge Flip DnD
gu: બાજુ પલટાવ DnD

en: Flip to next viewport when dragging object to screen edge
gu: આગળના દૃશ્ય આગળ પલટાવ જ્યારે ઓબ્જેક્ટને સ્ક્રીનની બાજુ પર ખેંચી રહ્યા હોય

en: Flip Time
gu: પલટાવ સમય

en: Timeout before flipping viewport
gu: દૃશ્ય પલટાવવા પહેલાંનો સમયસમાપ્તિ ગાળો

en: Raise on rotate
gu: ફેરવવા પર વધારો

en: Raise window when rotating
gu: જ્યારે ફેરવી રહ્યા હોય ત્યારે વિન્ડો વધારો

en: Rotate Left
gu: ડાબે ફેરવો

en: Rotate left
gu: ડાબે ફેરવો

en: Rotate Right
gu: જમણે ફેરવો

en: Rotate right
gu: જમણે ફેરવો

en: Rotate Left with Window
gu: વિન્ડો સાથે ડાબે ફેરવો

en: Rotate left and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ડાબે ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate Right with Window
gu: વિન્ડો સાથે જમણે ફેરવો

en: Rotate right and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે જમણે ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate to viewport
gu: દૃશ્યમાં ફેરવો

en: Rotate Flip Left
gu: ડાબે પલટાવો ફેરવો

en: Flip to left viewport and warp pointer
gu: ડાબા દૃશ્યમાં પલટાવો અને નિર્દેશક લપેટો

en: Rotate Flip Right
gu: પલટાવો જમણે ફેરવો

en: Flip to right viewport and warp pointer
gu: જમણા દૃશ્યમાં પલટાવો અને નિર્દેશક લપેટો

en: Rotate To Face 1
gu: ચહેરા ૧ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 1
gu: ચહેરા ૧ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 2
gu: ચહેરા ૨ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 2
gu: ચહેરા ૨ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 3
gu: ચહેરા ૩ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 3
gu: ચહેરા ૩ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 4
gu: ચહેરા ૪ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 4
gu: ચહેરા ૪ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 5
gu: ચહેરા ૫ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 5
gu: ચહેરા ૫ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 6
gu: ચહેરા ૬ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 6
gu: ચહેરા ૬ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 7
gu: ચહેરા ૭ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 7
gu: ચહેરા ૭ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 8
gu: ચહેરા ૮ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 8
gu: ચહેરા ૮ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 9
gu: ચહેરા ૯ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 9
gu: ચહેરા ૯ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 10
gu: ચહેરા ૧૦ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 10
gu: ચહેરા ૧૦ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 11
gu: ચહેરા ૧૧ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 11
gu: ચહેરા ૧૧ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 12
gu: ચહેરા ૧૨ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 12
gu: ચહેરા ૧૨ તરફ ફેરવો

en: Rotate To Face 1 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 1 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 2 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૨ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 2 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૨ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 3 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૩ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 3 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૩ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 4 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૪ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 4 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૪ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 5 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૫ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 5 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૫ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 6 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૬ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 6 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૬ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 7 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૭ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 7 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૭ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 8 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૮ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 8 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૮ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 9 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૯ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 9 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૯ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 10 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧૦ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 10 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧૦ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 11 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧૧ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 11 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧૧ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Rotate To Face 12 with Window
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧૨ તરફ ફેરવો

en: Rotate to face 12 and bring active window along
gu: વિન્ડો સાથે ચહેરા ૧૨ તરફ ફેરવો અને સક્રિય લાવો

en: Pointer Invert Y
gu: નિર્દેશક ઉલટો Y

en: Invert Y axis for pointer movement
gu: નિર્દેશક ચાલ માટે ઉલટો Y અક્ષ

en: Pointer Sensitivity
gu: નિર્દેશક સંવેદનશીલતા

en: Sensitivity of pointer movement
gu: નિર્દેશક ચાલની સંવેદનશીલતા

en: Snap To Top Face
gu: ટોચના ચહેરા ઉપર સ્નેપ

en: Snap Cube Rotation to Top Face
gu: ટોચના ચહેરા ઉપર સ્નેપ ઘન ફેરવવાનું

en: Zoom
gu: નાનું-મોટુ કરો

en: Scale
gu: માપદંડ

en: Layout and start transforming windows
gu: દેખાવ અને વિન્ડોનું રૂપાંતરણ શરૂ કરો

en: Initiate Window Picker For All Windows
gu: બધી વિન્ડો માટે વિન્ડો લેનારનો આરંભ કરો

en: Layout and start transforming all windows
gu: બધી વિન્ડોનું રૂપાંતરણ અને લેઆઉટ શરૂ કરો

en: Initiate Window Picker For Window Group
gu: વિન્ડો જૂથ માટે વિન્ડો લેનારનો આરંભ કરો

en: Layout and start transforming window group
gu: વિન્ડો જૂથનું રૂપાંતરણ અને લેઆઉટ શરૂ કરો

en: Initiate Window Picker For Windows on Current Output
gu: વર્તમાન આઉટપુટ પર વિન્ડો માટે વિન્ડો લેનારનો આરંભ કરો

en: Layout and start transforming windows on current output
gu: વર્તમાન આઉટપુટ પર વિન્ડોનું રૂપાંતરણ અને લેઆઉટ શરૂ કરો

en: Click Desktop to Show Desktop
gu: ડેસ્કટોપ બતાવવા માટે ડેસ્કટોપ ક્લિક કરો

en: Enter Show Desktop mode when Desktop is clicked during Scale
gu: જ્યારે ખેંચવા દરમ્યાન ડેસ્કટોપ પર ક્લિક થાય ત્યારે ડેસ્કટોપ બતાવો સ્થિતિ દાખલ કરો

en: Spacing
gu: છોડેલી જગ્યા

en: Scale speed
gu: ખેંચાવાની ઝડપ

en: Scale timestep
gu: ખેંચાવાનું સમયપગલું

en: Darken Background
gu: ઘાટું પાશ્વભાગ

en: Darken background when scaling windows
gu: જ્યારે વિન્ડો ખેંચી રહ્યા હોય ત્યારે ઘાટું પાશ્વભાગ

en: Amount of opacity in percent
gu: અપારદર્શકતાનો જથ્થો ટકામાં

en: Overlay Icon
gu: ઓવરલે ચિહ્ન

en: Overlay an icon on windows once they are scaled
gu: વિન્ડો પર ચિહ્ન ઓવરલે કરો જ્યારે તેઓ ખેંચાય

en: None
gu: કંઈ નહિં

en: Emblem
gu: સંજ્ઞા

en: Big
gu: મોટું

en: Scale Windows
gu: વિન્ડો ખેંચો

en: Windows that should be scaled in scale mode
gu: વિન્ડો કે જે ખેંચાણ સ્થિતિમાં ખેંચાવી જોઈએ

en: Hover Time
gu: રક્ષણ સમય

en: Time (in ms) before scale mode is terminated when hovering over a window
gu: જ્યારે વિન્ડો ઉપર ફરી રહ્યા હોય ત્યારે ખેંચાણ સ્થિતિ બંધ થાય તે પહેલાંનો સમય (મિલિસેકન્ડમાં)

en: Selects where windows are scaled if multiple output devices are used.
gu: જો વિવિધ આઉટપુટ ઉપકરણો વપરાય તો વિન્ડો ક્યાં ખેંચાય તે પસંદ કરે છે.

en: On current output device
gu: વર્તમાન આઉટપુટ ઉપકરણ પર

en: On all output devices
gu: બધા આઉટપુટ ઉપકરણો પર

en: Screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટ

en: Screenshot plugin
gu: સ્ક્રીનશોટ પ્લગઈન

en: Launch Application
gu: કાર્યક્રમ લાવો

en: Automatically open screenshot in this application
gu: સ્ક્રીનશોટ આપોઆપ આ કાર્યક્રમમાં ખોલો

en: Svg image loader
gu: Svg ચિત્ર લાવનાર

en: Application Switcher
gu: કાર્યક્રમ બદલનાર

en: Popup switcher if not visible and select next window
gu: પોપઅપ બદલનાર જો દેખીતું ના હોય અને આગળની વિન્ડો પસંદ કરો

en: Prev window
gu: પહેલાંની વિન્ડો

en: Popup switcher if not visible and select previous window
gu: પોપઅપ બદલનાર જો દેખીતું ના હોય અને પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો

en: Popup switcher if not visible and select next window out of all windows
gu: પોપઅપ બદલનાર જો દેખીતું ના હોય અને બધી વિન્ડોમાંથી આગળની વિન્ડો પસંદ કરો

en: Prev window (All windows)
gu: પહેલાંની વિન્ડો (બધી વિન્ડો)

en: Popup switcher if not visible and select previous window out of all windows
gu: પોપઅપ બદલનાર જો દેખીતું ના હોય અને બધી વિન્ડોમાંથી પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો

en: Select next window without showing the popup window.
gu: પોપઅપ વિન્ડો બતાવ્યા વિના આગળની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Prev window (No popup)
gu: પહેલાંની વિન્ડો (કોઈ પોપઅપ નથી)

en: Select previous window without showing the popup window.
gu: પોપઅપ વિન્ડો બતાવ્યા વિના પહેલાંની વિન્ડો પસંદ કરો.

en: Switcher speed
gu: બદલનારની ઝડપ

en: Switcher timestep
gu: બદલનાર સમયપગલું

en: Switcher windows
gu: બદલનાર વિન્ડો

en: Windows that should be shown in switcher
gu: વિન્ડો કે જે બદલનારમાં બતાવવી જોઈએ

en: Amount of saturation in percent
gu: સંતુલનનો જથ્થો ટકામાં

en: Amount of brightness in percent
gu: તેજસ્વીતાનો જથ્થો ટકામાં

en: Bring selected window to front
gu: પસંદિત વિન્ડોને આગળ લાવો

en: Distance desktop should be zoom out while switching windows
gu: વિન્ડો બદલતી વખતે ડેસ્કટોપ નાની કરતી વખતનું અતર

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: Show icon next to thumbnail
gu: થમ્બનેઈલ આગળ ચિહ્ન બતાવો

en: Minimized
gu: ન્યૂનતમ કરેલ

en: Show minimized windows
gu: ન્યૂનતમ કરેલ વિન્ડો બતાવો

en: Rotate to the selected window while switching
gu: જ્યારે બદલી રહ્યા હોય ત્યારે પસંદિત વિન્ડો સુધી ફેરવો

en: Water Effect
gu: પાણી અસર

en: Adds water effects to different desktop actions
gu: અલગ ડેસ્કટોપ ક્રિયાઓમાં પાણી અસરો ઉમેરે છે

en: Enable pointer water effects
gu: નિર્દેશક પાણી અસરો સક્રિય કરો

en: Toggle rain
gu: વરસાદ બદલો

en: Toggle rain effect
gu: વરસાદ અસર બદલો

en: Toggle wiper
gu: વાઈપર બદલો

en: Toggle wiper effect
gu: વાઈપર અસર બદલો

en: Offset Scale
gu: ઓફસેટ માપ

en: Water offset scale
gu: પાણી ઓફસેટ માપ

en: Rain Delay
gu: વરસાદ વિલંબ

en: Delay (in ms) between each rain-drop
gu: દરેક વરસાદ-પડવા વચ્ચેનો વિલંબ (ms માં)

en: Title wave
gu: શીર્ષક તરંગ

en: Wave effect from window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકમાંથી તરંગ અસર

en: Point
gu: બિંદુ

en: Add point
gu: બંદુ ઉમેરો

en: Line
gu: લીટી

en: Add line
gu: લીટી ઉમેરો

en: Wobbly Windows
gu: વિન્ડો વમળ કરો

en: Use spring model for wobbly window effect
gu: વિન્ડો વમળ અસર માટે સ્પ્રીંગ મોડેલ વાપરો

en: Toggle window snapping
gu: વિન્ડો સ્નેપીંગ બદલો

en: Snap Inverted
gu: સ્નેપ ઊલટાવાયેલ

en: Inverted window snapping
gu: ઊલટાવાયેલ વિન્ડો સ્નેપીંગ

en: Shiver
gu: ધ્રુજારી

en: Make window shiver
gu: વિન્ડોને ધ્રુજતી બનાવો

en: Friction
gu: ઘર્ષણ

en: Spring K
gu: સ્પ્રીંગ K

en: Spring Konstant
gu: સ્પ્રીંગ અચળ

en: Grid Resolution
gu: જાળી રીઝોલ્યુશન

en: Vertex Grid Resolution
gu: Vertex જાળી રીઝોલ્યુશન

en: Minimum Grid Size
gu: ન્યૂનતમ જાળી માપ

en: Minimum Vertex Grid Size
gu: ન્યૂનતમ Vertex જાળી માપ

en: Map Effect
gu: નકશા અસર

en: Map Window Effect
gu: નકશા વિન્ડો અસર

en: Focus Effect
gu: ફોકસ અસર

en: Focus Window Effect
gu: વિન્ડો ફોકસ અસર

en: Map Windows
gu: નકશા વિન્ડો

en: Windows that should wobble when mapped
gu: વિન્ડો જ્યારે નકશાવાળી થાય ત્યારે વમળ થવી જોઈએ

en: Windows that should wobble when focused
gu: વિન્ડો કે જે ફોકસ થાય ત્યારે વમળ થવી જોઈએ

en: Windows that should wobble when grabbed
gu: વિન્ડો કે જે મેળવાય ત્યારે વમળ થવી જોઈએ

en: Move Windows
gu: વિન્ડો ખસેડો

en: Windows that should wobble when moved
gu: વિન્ડો કે જે ખસેચવામાં આવે ત્યારે વમળ થવી જોઈએ

en: Maximize Effect
gu: મહત્તમ કરો અસર

en: Wobble effect when maximizing and unmaximizing windows
gu: વિન્ડો જ્યારે મહત્તમ કરી રહ્યા હોય અને મહત્તમમાંથી પાછા લાવી રહ્યા હોય ત્યારે વમળ અસર

en: Zoom Desktop
gu: ડેસ્કટોપ નાનીમોટી કરો

en: Zoom and pan desktop cube
gu: ડેસ્કટોપ ઘન નાનુંમોટું કરો અને વિસ્તારો

en: Zoom In
gu: મોટુ કરો

en: Zoom Out
gu: નાનુ કરો

en: Zoom Pan
gu: પેન નાનુંમોટું કરો

en: Zoom Timestep
gu: નાનામોટાપણાનું સમયપગલું

en: Zoom factor
gu: નાનામોટાપણાનો અવયવ

en: Filter Linear
gu: ગાળક રેખીય

en: Use linear filter when zoomed in
gu: જ્યારે મોટું થાય ત્યારે રેખીય ગાળણ વાપરો
