cpu-x - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Finding CPU technology
ml: സിപിയു സാങ്കേതികവിദ്യ കണ്ടെത്തുന്നു

en: Your CPU is not present in the database ==> %s, model: %i, ext. model: %i, ext. family: %i
ml: നിങ്ങളുടെ സിപിയു ഡാറ്റാബേസിൽ ഇല്ല ==> %s, മോഡൽ: %i, വിപുലമായ മോഡൽ: %i, വിപുലമായ കുടുംബം: %i

en: Calling libcpuid for retrieving static data
ml: നിശ്ചിത അടിസ്ഥാനവിവരം വീണ്ടെടുക്കുന്നതിനായി libcpuid വിളിക്കുന്നു

en: failed to call libcpuid (%s)
ml: libcpuid വിളിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു (%s)

en: Calling libcpuid for retrieving dynamic data
ml: അസ്ഥിരമായ അടിസ്ഥാനവിവരം വീണ്ടെടുക്കുന്നതിനായി libcpuid വിളിക്കുന്നു

en: Calling libcpuid for retrieving CPU MSR static values
ml: CPU MSR നിശ്ചിത അളവുകൾ വീണ്ടെടുക്കുന്നതിന് libcpuid വിളിക്കുന്നു

en: Calling libcpuid for retrieving CPU MSR dynamic values
ml: അളവുകൾ CPU MSR ചലനാത്മക അളവുകൾ വീണ്ടെടുക്കാൻ libcpuid- നെ വിളിക്കുന്നു

en: Calling dmidecode
ml: dmidecode വിളിക്കുന്നു

en: Calculating CPU usage
ml: സിപിയു ഉപയോഗം കണക്കാക്കുന്നു

en: Calling bandwidth
ml: കോളിന്റെ ബാൻഡ്‌വിഡ്ത്ത്

en: Your GPU kernel driver is unknown: %s
ml: നിങ്ങളുടെ GPU കേർണൽ ഡ്രൈവർ അജ്ഞാതമാണ്: %s
