CPU-X - en to mr translation catalogue (177 entries)

en: Finding CPU technology
mr: CPU तंत्रज्ञान शोधत आहे

en: Your CPU is not present in the database ==> %s, model: %i, ext. model: %i, ext. family: %i
mr: आपला सीपीयू डेटाबेसमध्ये उपस्थित नाही==>%s,मॉडेल: %i, ext. मॉडेल: %i, ext. परिवार: %i मध्ये नाही

en: Calling libcpuid for retrieving static data
mr: स्थिर डेटा पुनर्प्राप्त करण्यासाठी libcpuid वर कॉल करीत आहे

en: failed to call libcpuid (%s)
mr: libcpuid (%s) वर कॉल करण्यात अयशस्वी

en: Calling libcpuid for retrieving dynamic data
mr: डायनॅमिक डेटा पुनर्प्राप्त करण्यासाठी libcpuid वर कॉल करीत आहे

en: Calling libcpuid for retrieving CPU MSR static values
mr: सीपीयू एमएसआर स्थिर मूल्ये प्राप्त करण्यासाठी लिबकप्यूईडवर कॉल करीत आहे

en: Calling libcpuid for retrieving CPU MSR dynamic values
mr: सीपीयू एमएसआर डायनॅमिक मूल्ये पुनर्प्राप्त करण्यासाठी लिबकप्यूईड कॉल करीत आहे

en: Calling dmidecode
mr: डीमिडेकोडला कॉल करीत आहे

en: Calculating CPU usage
mr: सीपीयू वापराची गणना करत आहे

en: Calling bandwidth
mr: कॉलिंग बँडविड्थ

en: No kernel driver in use for graphic card at path %s
mr: पथ %s वर ग्राफिक कार्ड करीता कर्नल ड्राइव्हर वापरात नाही

en: Your GPU kernel driver is unknown: %s
mr: आपला GPU कर्नल ड्राइव्हर अज्ञात आहे: %s

en: failed to call GLFW (%i): %s
mr: GLFW (%i): %s वर कॉल करण्यात अयशस्वी

en: Enabled
mr: सक्षम केले आहे

en: Disabled
mr: अक्षम केले आहे

en: There is no platform with OpenCL support (%s)
mr: OpenCL समर्थनासह कोणतेही प्लॅटफॉर्म नाही (%s)

en: failed to get all OpenCL platforms (%s)
mr: सर्व OpenCL प्लॅटफॉर्म (%s) मिळविण्यात अयशस्वी

en: failed to get name for platform %u (%s)
mr: प्लॅटफॉर्म %u (%s) चे नाव मिळविण्यात अयशस्वी

en: failed to get version for platform %u (%s)
mr: कर्ल हस्तांतरण (%s) करण्यात अयशस्वी

en: failed to find number of OpenCL devices for platform '%s %s' (%s)
mr: व्यासपीठासाठी ओपन सीएल उपकरणांची संख्या शोधण्यात अयशस्वी '%s %s' (%s)

en: failed to get all of OpenCL devices for platform '%s %s' (%s)
mr: व्यासपीठासाठी ओपन सीएल सर्व उपकरणे मिळविण्यात अयशस्वी '%s %s' (%s)

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_TOPOLOGY_AMD (%s)
mr: %s %s' साठी OpenCL ड्राइव्हर CL_DEVICE_TOPOLOGY_AMD (%s) ला समर्थन देत नाही

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_GFXIP_MAJOR_AMD (%s)
mr: '%s %s' साठी OpenCL ड्राइव्हर CL_DEVICE_GFXIP_MAJOR_AMD (%s) ला समर्थन देत नाही

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_MAX_COMPUTE_UNITS (%s)
mr: '%s %s' साठी OpenCL ड्राइव्हर CL_DEVICE_MAX_COMPUTE_UNITS (%s) ला समर्थन देत नाही

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_PCI_DOMAIN_ID_NV (%s), CL_DEVICE_PCI_BUS_ID_NV (%s) or CL_DEVICE_PCI_SLOT_ID_NV (%s)
mr: '%s %s' साठी ओपन सीएल ड्राइव्हर CL_DEVICE_PCI_DOMAIN_ID_NV (%s), CL_DEVICE_PCI_BUS_ID_NV (%s) किंवा CL_DEVICE_PCI_SLOT_ID_NV (%s) ला समर्थन देत नाही

en: OpenCL is not supported with your GPU vendor (0x%X)
mr: तुमच्या चित्रक प्रक्रीयक एकक(GPU) विक्रेत्यासह ओपन सीएल समर्थित नाही (0x%X)

en: Finding devices
mr: उपकरणे शोधत आहे

en: Skip devices search (wrong permissions on %s device)
mr: डिव्हाइस शोध वगळा (%s डिव्हाइसवर चुकीच्या परवानग्या)

en: Your GPU vendor is unknown: %s (0x%X)
mr: आपला GPU विक्रेता अज्ञात आहे: %s (0x%X)

en: failed to find chipset vendor and model
mr: चिपसेट विक्रेता आणि मॉडेल शोधण्यात अयशस्वी

en: failed to find graphic card vendor and model
mr: ग्राफिक कार्ड विक्रेता आणि मॉडेल शोधण्यात अयशस्वी

en: Retrieving GPU clocks
mr: GPU घड्याळे प्राप्त करीत आहे

en: None
mr: काहीही नाही

en: Identifying running system
mr: कार्यरत प्रणाली ओळखत आहे

en: failed to identify running system
mr: चालू प्रणाली ओळखण्यात अयशस्वी

en: Calling libprocps
mr: libprocps ला कॉल करीत आहे

en: Calling libstatgrab
mr: libstatgrab ला कॉल करीत आहे

en: %i days, %i hours, %i minutes, %i seconds
mr: %i दिवस, %i तास, %i मिनिटे, %i सेकंद

en: Updating benchmark status
mr: बेंचमार्क स्थिती अद्यतनित करीत आहे

en: Active
mr: सक्रीय

en: (%u hours left)
mr: (%u तास बाकी)

en: (%u minutes left)
mr: (%u मिनिटे बाकी)

en: (%u seconds left)
mr: (%u सेकंद शिल्लक)

en: Inactive
mr: निष्क्रीय

en: in %u hours
mr: %u तासात

en: in %u minutes
mr: %u मिनिटात

en: in %u seconds
mr: %u सेकंदात

en: an error occurred while starting benchmark
mr: बेंचमार्क सुरू करताना एक त्रुटी आली

en: Finding CPU package in fallback mode
mr: फॉलबॅक मोडमध्ये सीपीयू पॅकेज शोधत आहे

en: Your CPU socket is not present in the database ==> %s, codename: %s
mr: आपला सीपीयू सॉकेट डेटाबेसमध्ये उपस्थित नाही==>%s, कोडनाव:%s मध्ये संबंधित नाही

en: Calculating CPU multipliers in fallback mode
mr: फॉलबॅक मोडमध्ये सीपीयू मल्टिप्लायर्सची गणना करत आहे

en: Retrieving motherboard information in fallback mode
mr: फॉलबॅक मोडमध्ये मदरबोर्ड माहिती पुनर्प्राप्त करीत आहे

en: failed to retrieve motherboard information (fallback mode)
mr: मदरबोर्ड माहिती पुनर्प्राप्त करण्यात अयशस्वी (फॉलबॅक मोड)

en: Retrieving CPU temperature in fallback mode
mr: फॉलबॅक मोडमध्ये सीपीयू तापमान प्राप्त करत आहे

en: failed to retrieve CPU temperature (fallback mode)
mr: सीपीयू तापमान (फॉलबॅक मोड) पुनर्प्राप्त करण्यात अयशस्वी

en: Retrieving CPU voltage in fallback mode
mr: फॉलबॅक मोडमध्ये सीपीयू व्होल्टेज पुनर्प्राप्त करीत आहे

en: failed to retrieve CPU voltage (fallback mode)
mr: सीपीयू व्होल्टेज (फॉलबॅक मोड) पुनर्प्राप्त करण्यात अयशस्वी

en: Retrieving CPU frequency in fallback mode
mr: फॉलबॅक मोडमध्ये सीपीयू वारंवारता पुनर्प्राप्त करीत आहे

en: failed to retrieve CPU frequency (fallback mode)
mr: सीपीयू वारंवारता पुनर्प्राप्त करण्यात अयशस्वी (फॉलबॅक मोड)

en: pkexec: authorization could not be obtained (dialog dismissed)
mr: pkexec: अधिकृतता प्राप्त होऊ शकली नाही (संवाद फेटाळला)

en: pkexec: authorization could not be obtained (not authorized)
mr: pkexec: अधिकृतता मिळू शकली नाही (अधिकृत नाही)

en: pkexec: command not found
mr: pkexec: कमांड आढळली नाही

en: pkexec: unexpected error code
mr: pkexec: अनपेक्षित त्रुटी कोड

en: request_handler: case %i not handled
mr: विनंती_हांडलर: केस %i हाताळले नाही

en: CPU
mr: सीपीयू

en: Processor
mr: प्रोसेसर

en: Caches
mr: कॅशे

en: %d %s, %d-way
mr: %d %s,%d-वे

en: Clocks
mr: घड्याळे

en: %s associative, %d-%s line size
mr: %s सहकारी,%d-%s लाइन आकार

en: Test
mr: चाचणी

en: Motherboard
mr: मदरबोर्ड

en: Chipset
mr: चिपसेट

en: Memory
mr: स्मृती

en: System
mr: प्रणाली

en: Operating System
mr: ऑपरेटिंग सिस्टम

en: Graphics
mr: ग्राफिक्स

en: Bench
mr: बेन्च

en: Not started
mr: सुरू झाले नाही

en: Prime numbers (slow)
mr: मूळ संख्या(हळु)

en: Prime numbers (fast)
mr: मूळ संख्या (जलद)

en: Parameters
mr: घटक

en: %u mins
mr: %u मि

en: About
mr: बद्दल

en: %s is a Free software that gathers information
    on CPU, motherboard and more.
mr: %s हे एक विनामूल्य सॉफ्टवेअर आहे जे
    सीपीयू, मदरबोर्ड आणि बरेच काहीची माहिती एकत्रित करते.

en: Version %s
mr: आवृत्ती %s

en: Author: %s
mr: लेखक: %s

en: Site: %s
mr: साइट: %s

en: License
mr: परवाना

en: This software is distributed under the terms of %s
mr: हे सॉफ्टवेअर %s च्या अटी अंतर्गत वितरीत केले गेले आहे

en: This program comes with ABSOLUTELY NO WARRANTY
mr: हा प्रोग्राम पूर्णपणे कोणतीही हमी देत नाही

en: Start daemon
mr: डिमन प्रारंभ करा

en: Connected to daemon
mr: डिमनशी कनेक्ट केले

en: No polkit authentication agent found
mr: कोणताही पोलकिट ऑथेंटिकेशन एजंट सापडला नाही

en: Ask password to start daemon in background
mr: पार्श्वभूमीवर डिमन सुरू करण्यासाठी संकेतशब्द विचारा

en: BaseFamily
mr: मुळ कुटूंब

en: CPU display ("true") family (computed as BaseFamily+ExtendedFamily)
mr: मध्यवर्ती प्रक्रीयक एकक(CPU) प्रदर्शक(Display) ("खरे") कुटूंब (मुळ कुटूंब+विस्तारित कुटुंब म्हणून गणना)

en: BaseModel
mr: प्रतिकृती

en: Starting GTK GUI…
mr: जीटीके जीयूआय प्रारंभ करीत आहे …

en: failed to import UI in GtkBuilder
mr: GtkBuilder मध्ये UI आयात करण्यात अयशस्वी

en: Start graphical user interface (GUI) (default)
mr: ग्राफिकल यूजर इंटरफेस (जीयूआय) प्रारंभ करा (डीफॉल्ट)

en: Start text-based user interface (TUI)
mr: मजकूर-आधारित वापरकर्ता इंटरफेस (TUI) प्रारंभ करा

en: Dump all data on standard output and exit
mr: मानक आउटपुटवरील सर्व डेटा काढून टाका आणि बाहेर पडा

en: Run embedded command dmidecode and exit
mr: एम्बेडेड कमांड dmidecode चालवा आणि बाहेर पडा

en: Run embedded command bandwidth and exit
mr: एम्बेडेड कमांड बँडविड्थ चालवा आणि बाहेर पडा

en: Set custom time between two refreshes (in seconds)
mr: दोन रीफ्रेश दरम्यान सानुकूल वेळ सेट करा (सेकंदात)

en: Set default tab (integer)
mr: डीफॉल्ट टॅब सेट करा (पूर्णांक)

en: Select CPU core to monitor (integer)
mr: निरीक्षण करण्यासाठी सीपीयू कोर निवडा (पूर्णांक)

en: Set custom bandwidth test for CPU caches speed (integer)
mr: सीपीयू कॅशे वेग (पूर्णांक) साठी सानुकूल बँडविड्थ चाचणी सेट करा

en: Start and connect to daemon
mr: डिमन प्रारंभ करा आणि कनेक्ट करा

en: Verbose output
mr: व्हर्बोज आउटपुट

en: Print help and exit
mr: मदत प्रिंट करा आणि बाहेर पडा

en: Print version and exit
mr: आवृत्ती मुद्रित करा आणि बाहेर पडा

en: Disable colored output
mr: रंगीत आउटपुट अक्षम करा

en: Print required information to paste in an issue
mr: समस्येमध्ये पेस्ट करण्यासाठी आवश्यक माहिती मुद्रित करा

en: Enforce the bus clock
mr: बस घड्याळ लागू करा

en: Read CPUID raw data from a given file
mr: दिलेल्या फाईलमधून CPUIDचा कच्चा डेटा वाचा

en: Only print a message if CPU is not present in the database
mr: डेटाबेसमध्ये सीपीयू नसल्यास केवळ संदेश मुद्रित करा

en: Usage: %s DISPLAY [OPTIONS]
mr: वापर: %s प्रदर्शन [पर्याय]

en: Available DISPLAY:
mr: उपलब्ध प्रदर्शन:

en: Available OPTIONS:
mr: उपलब्ध पर्याय:

en: Influenceable environment variables:
mr: प्रभावशाली वातावरण बदल:

en: This is free software: you are free to change and redistribute it.
mr: हे विनामूल्य सॉफ्टवेअर आहे: आपण ते बदलून पुन्हा वितरित करण्यास मोकळे आहात.

en: See the %s license: <%s>
mr: %s परवाना पहा: <%s>

en: -- %-9s version: %s
mr: --%-9s चे आवृत्ती: %s

en: an error occurred while setting locale
mr: लोकॅल सेट करताना एक त्रुटी आली

en: Welcome in %s NCurses help!
mr: %s एनसीर्स मदत मध्ये आपले स्वागत आहे!

en: Starting NCurses TUI…
mr: एनकर्स टीयूआय प्रारंभ करीत आहे…

en: FATAL ERROR: terminfo database could not be found (try to set TERMINFO environment variable)
mr: FATAL ERROR: टर्मिनफो डेटाबेस सापडू शकला नाही (TERMINFO पर्यावरण व्हेरिएबल सेट करण्याचा प्रयत्न करा)

en: Failed to set up %s terminal (err=%i); falling back to %s
mr: %s टर्मिनल स्थापित करण्यात अपयशी (err=%i); %s मागे पडतोय

en: cannot find unit in '%s' string at position %i
mr: '%s' स्ट्रिंगमध्ये %i स्थानावर युनिट शोधू शकत नाही

en: Vendor
mr: विक्रेता

en: Code Name
mr: सांकेतिक नाव

en: Package
mr: पॅकेज

en: Technology
mr: तंत्रज्ञान

en: Voltage
mr: विद्युतदाब

en: Specification
mr: तपशील

en: Family
mr: परिवार

en: Model
mr: मॉडेल

en: Temp.
mr: टेम्प.

en: Stepping
mr: पायरी

en: Instructions
mr: सूचना

en: L1 Data
mr: एल 1 डेटा

en: L1 Inst.
mr: एल 1 इन्स्ट.

en: Level 2
mr: पातळी 2

en: Level 3
mr: पातळी 3

en: Threads
mr: थ्रेड

en: Core Speed
mr: कोर गती

en: Multiplier
mr: गुणक

en: Bus Speed
mr: बस गती

en: Usage
mr: वापर

en: Size
mr: आकार

en: Speed
mr: वेग

en: Manufacturer
mr: निर्माता

en: Revision
mr: पुनरावृत्ती

en: Brand
mr: ब्रँड

en: Version
mr: आवृत्ती

en: Date
mr: तारीख

en: ROM Size
mr: रॉम आकार

en: Kernel
mr: कर्नल

en: Hostname
mr: होस्टनाव

en: Uptime
mr: अपटाइम

en: Used
mr: वापरलेले

en: Buffers
mr: बफर

en: Cached
mr: कॅश

en: Free
mr: मॊकळी

en: Swap
mr: स्वॅप

en: Driver
mr: ड्रायव्हर

en: Temperature
mr: तापमान

en: Score
mr: गुण

en: Run
mr: चालवा

en: Duration
mr: कालावधी

en: bytes
mr: बाईट्स

note: TRANSLATORS: initials for megabyte (10⁶): please put initials (keep it short)
en: MB
mr: एमबी

note: TRANSLATORS: initials for gigabyte (10⁹): please put initials (keep it short)
en: GB
mr: जीबी

note: TRANSLATORS: initials for terabyte (10¹²): please put initials (keep it short)
en: TB
mr: टीबी

en: Cache
mr: कॅशे
