cpu-x - en to ta translation catalogue (339 entries)

en: Calling bandwidth
ta: அலைவரிசையை அழைக்கிறது

en: (unavailable)
ta: (கிடைக்கவில்லை)

en: Updating benchmark status
ta: பெஞ்ச்மார்க் நிலையை மேம்படுத்துகிறது

en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

en: (%u hours left)
ta: (%u மணிநேரம் மீதமுள்ளது)

en: (%u minutes left)
ta: (%u நிமிடங்கள் மீதமுள்ளன)

en: (%u seconds left)
ta: (%u வினாடிகள் மீதமுள்ளன)

en: Inactive
ta: செயலற்றது

en: in %u hours
ta: %u மணிநேரத்தில்

en: in %u minutes
ta: %u நிமிடங்களில்

en: in %u seconds
ta: %u வினாடிகளில்

en: Starting benchmark with %u threads
ta: %u இழைகளுடன் தொடக்கப் புள்ளி தொடங்குகிறது

en: an error occurred while starting benchmark
ta: பெஞ்ச்மார்க் தொடங்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Calculating CPU usage
ta: CPU பயன்பாட்டைக் கணக்கிடுகிறது

en: %s (subject) / %s (issuer)
ta: %s (பொருள்) / %s (வழங்குபவர்)

en: Identifying running system
ta: இயங்கும் அமைப்பைக் கண்டறிதல்

en: failed to identify running system
ta: இயங்கும் அமைப்பை அடையாளம் காண முடியவில்லை

en: Calculating CPU multipliers in fallback mode
ta: ஃபால்பேக் பயன்முறையில் CPU பெருக்கிகளைக் கணக்கிடுகிறது

en: Retrieving motherboard information in fallback mode
ta: ஃபால்பேக் பயன்முறையில் மதர்போர்டு தகவலை மீட்டெடுக்கிறது

en: failed to retrieve motherboard information (fallback mode)
ta: மதர்போர்டு தகவலை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை (ஃபால்பேக் பயன்முறை)

en: Retrieving CPU temperature in fallback mode
ta: ஃபால்பேக் பயன்முறையில் CPU வெப்பநிலையை மீட்டெடுக்கிறது

en: failed to retrieve CPU temperature (fallback mode)
ta: CPU வெப்பநிலையை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை (ஃபால்பேக் பயன்முறை)

en: Retrieving CPU voltage in fallback mode
ta: ஃபால்பேக் பயன்முறையில் CPU மின்னழுத்தத்தை மீட்டெடுக்கிறது

en: failed to retrieve CPU voltage (fallback mode)
ta: CPU மின்னழுத்தத்தை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை (ஃபால்பேக் பயன்முறை)

en: Retrieving CPU frequency in fallback mode
ta: ஃபால்பேக் பயன்முறையில் CPU அலைவரிசையை மீட்டெடுக்கிறது

en: failed to retrieve CPU frequency (fallback mode)
ta: CPU அதிர்வெண்ணை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை (ஃபால்பேக் பயன்முறை)

en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

en: Calling dmidecode
ta: dmidecode ஐ அழைக்கிறது

en: %s (configured)
ta: %s (கட்டமைக்கப்பட்டது)

en: %s (max)
ta: %s (அதிகபட்சம்)

en: %s (min)
ta: %s (குறைந்தபட்சம்)

en: unknown
ta: தெரியவில்லை

en: Calling libcpuid for retrieving static data
ta: நிலையான தரவை மீட்டெடுக்க libcpuid ஐ அழைக்கிறது

en: failed to call libcpuid (%s)
ta: libcpuid (%s) ஐ அழைக்க முடியவில்லை

en: Calling libcpuid for retrieving dynamic data
ta: டைனமிக் தரவை மீட்டெடுக்க libcpuid ஐ அழைக்கிறது

en: Calling libcpuid for retrieving CPU MSR static values
ta: CPU MSR நிலையான மதிப்புகளை மீட்டெடுக்க libcpuid ஐ அழைக்கிறது

en: Calling libcpuid for retrieving CPU MSR dynamic values
ta: CPU MSR டைனமிக் மதிப்புகளை மீட்டெடுக்க libcpuid ஐ அழைக்கிறது

en: Finding CPU package in fallback mode
ta: ஃபால்பேக் பயன்முறையில் CPU தொகுப்பைக் கண்டறிதல்

en: Your CPU socket is not present in the database ==> %s, codename: %s
ta: உங்கள் CPU சாக்கெட் தரவுத்தளத்தில் இல்லை ==> %s, குறியீட்டு பெயர்: %s

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_TOPOLOGY_AMD (%s)
ta: '%s %s' க்கான OpenCL இயக்கி CL_DEVICE_TOPOLOGY_AMD (%s) ஐ ஆதரிக்காது

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_GFXIP_MAJOR_AMD (%s)
ta: '%s %s' க்கான OpenCL இயக்கி CL_DEVICE_GFXIP_MAJOR_AMD (%s) ஐ ஆதரிக்காது

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_MAX_COMPUTE_UNITS (%s)
ta: '%s %s' க்கான OpenCL இயக்கி CL_DEVICE_MAX_COMPUTE_UNITS (%s) ஐ ஆதரிக்காது

en: OpenCL driver for '%s %s' does not support CL_DEVICE_PCI_DOMAIN_ID_NV (%s), CL_DEVICE_PCI_BUS_ID_NV (%s) or CL_DEVICE_PCI_SLOT_ID_NV (%s)
ta: '%s %s'க்கான OpenCL இயக்கி CL_DEVICE_PCI_DOMAIN_ID_NV (%s), CL_DEVICE_PCI_BUS_ID_NV (%s) அல்லது CL_DEVICE_PCI_SLOT_ID_NV (%s) ஐ ஆதரிக்காது

en: OpenCL is not supported with your GPU vendor (0x%X)
ta: உங்கள் GPU விற்பனையாளருடன் OpenCL ஆதரிக்கப்படவில்லை (0x%X)

en: failed to get name for device %u (%s)
ta: %u (%s) சாதனத்திற்கான பெயரைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: failed to get version for device %u (%s)
ta: %u (%s) சாதனத்திற்கான பதிப்பைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: failed to get name for platform %u (%s)
ta: %u (%s) இயங்குதளத்திற்கான பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: failed to get version for platform %u (%s)
ta: இயங்குதளம் %u (%s)க்கான பதிப்பைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: failed to find number of OpenCL devices for platform '%s %s' (%s)
ta: '%s %s' (%s) இயங்குதளத்திற்கான OpenCL சாதனங்களின் எண்ணிக்கையைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: 0 device
ta: 0 சாதனம்

en: failed to get all of OpenCL devices for platform '%s %s' (%s)
ta: '%s %s' (%s) இயங்குதளத்திற்கான அனைத்து OpenCL சாதனங்களையும் பெறுவதில் தோல்வி

en: Finding OpenCL API version
ta: OpenCL API பதிப்பைக் கண்டறிதல்

en: There is no platform with OpenCL support (%s)
ta: OpenCL ஆதரவுடன் எந்த தளமும் இல்லை (%s)

en: failed to get all OpenCL platforms (%s)
ta: அனைத்து OpenCL இயங்குதளங்களையும் (%s) பெற முடியவில்லை

en: Unable to find OpenCL driver for vendor %s
ta: விற்பனையாளர் %s ஓபன் டிரைவைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: failed to create EGL context
ta: EGL சூழலை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: failed to destroy EGL context (%s)
ta: EGL சூழலை அழிக்கத் தவறிவிட்டது (%s)

en: failed to call eglChooseConfig (%s)
ta: eglchooseconfig (%s) என்று அழைக்கத் தவறிவிட்டது

en: failed to call eglInitialize (%s)
ta: Eglinitialize (%s) ஐ அழைக்கத் தவறிவிட்டது

en: EGL has not OpenGL client API
ta: EGL க்கு OpenGL CLIENT பநிஇ இல்லை

en: failed to call eglBindAPI (%s)
ta: எக்ல்பிண்டாபி (%s) என்று அழைக்கத் தவறிவிட்டது

en: failed to destroy EGL display (%s)
ta: EGL காட்சியை அழிக்க முடியவில்லை (%s)

en: failed to call getPlatformDisplay (%s)
ta: GetPlatformDisplay (%s) ஐ அழைக்கத் தவறிவிட்டது

en: Finding OpenGL API version
ta: OpenGL பநிஇ பதிப்பைக் கண்டறிதல்

en: %s is not supported
ta: %s ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: failed to call queryDevices (%s)
ta: QueryDevices (%s) ஐ அழைக்கத் தவறிவிட்டது

en: No available EGL devices
ta: கிடைக்கக்கூடிய EGL சாதனங்கள் இல்லை

en: Unable to find OpenGL driver for vendor %s
ta: விற்பனையாளர் %s ஓபன்சிஎல் டிரைவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: pci_access is not properly initialized: it is a common issue when %s was built with a lower libpci version.
    Check that libpci %s library is present on your system. Otherwise, please rebuild %s.
ta: pci_access சரியாக துவக்கப்படவில்லை: %s குறைந்த libpci பதிப்பில் கட்டமைக்கப்படும் போது இது ஒரு பொதுவான சிக்கலாகும்.
    உங்கள் கணினியில் libpci %s நூலகம் உள்ளதா எனச் சரிபார்க்கவும். இல்லையெனில், %s ஐ மீண்டும் உருவாக்கவும்.

en: No kernel driver in use for graphic card at path %s
ta: பாதை %s இல் கிராஃபிக் கார்டுக்கு கர்னல் இயக்கி இல்லை

en: Your GPU kernel driver is unknown: %s
ta: உங்கள் GPU கர்னல் இயக்கி தெரியவில்லை: %s

en: failed to create pipe
ta: குழாய் உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: failed to create process
ta: செயல்முறையை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Your GPU vendor is unknown: %s (0x%X)
ta: உங்கள் GPU விற்பனையாளர் தெரியவில்லை: %s (0x%X)

en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டது

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Finding devices
ta: சாதனங்களைக் கண்டறிதல்

en: Skip devices search (PCI device does not exist)
ta: சாதனங்கள் தேடலைத் தவிர்க்கவும் (பிசிஐ சாதனம் இல்லை)

en: Skip devices search (wrong permissions on %s device)
ta: சாதனத் தேடலைத் தவிர்க்கவும் (%s சாதனத்தில் தவறான அனுமதிகள்)

en: failed to find chipset vendor and model
ta: சிப்செட் விற்பனையாளரையும் மாதிரியையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: failed to find graphic card vendor and model
ta: கிராஃபிக் கார்டு விற்பனையாளரையும் மாடலையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Retrieving GPU clocks
ta: GPU கடிகாரங்களை மீட்டெடுக்கிறது

en: None
ta: எதுவும் இல்லை

en: DRM path for %s is unknown
ta: %s க்கான DRM பாதை தெரியவில்லை

en: Card number for %s is unknown
ta: %s க்கான கார்டு எண் தெரியவில்லை

en: PCIe %s (current) / %s (max)
ta: PCIe %s (தற்போதைய) / %s (அதிகபட்சம்)

en: Driver for %s doesn't report frequencies
ta: %s க்கான இயக்கி அதிர்வெண்களைப் புகாரளிக்கவில்லை

en: failed to retrieve all monitoring data for %s
ta: %s க்கான அனைத்து கண்காணிப்புத் தரவையும் மீட்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Calling libprocps
ta: libprocps ஐ அழைக்கிறது

en: unable to get system uptime
ta: கணினி இயக்க நேரத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to create meminfo structure
ta: meminfo அமைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Calling libstatgrab
ta: libstatgrab ஐ அழைக்கிறது

en: %i days, %i hours, %i minutes, %i seconds
ta: %i நாட்களில், %i மணிநேரத்தில், %i நிமிடங்களில், %i நொடிகளில்

en: Finding Vulkan API version
ta: Vulkan API பதிப்பைக் கண்டறிதல்

en: failed to call vkCreateInstance (%s)
ta: vkCreateInstance (%s) ஐ அழைக்க முடியவில்லை

en: failed to call vkEnumeratePhysicalDevices (%s)
ta: vkEnumeratePhysicalDevices (%s) ஐ அழைக்க முடியவில்லை

en: No available Vulkan devices
ta: Vulkan சாதனங்கள் இல்லை

en: No available physical devices (%s)
ta: இயற்பியல் சாதனங்கள் இல்லை (%s)

en: Failed to create Vulkan for device %u (%s)
ta: %u (%s) சாதனத்திற்கான வல்கனை (Vulkan) உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: %s is not supported for device %u, use only deviceID for matching
ta: %s ஆதரிக்கப்படவில்லை %u சாதனத்திர்கு , பொருத்துவதற்கு சாதன ஐடியை மட்டும் பயன்படுத்தவும்

en: Unable to find Vulkan driver for vendor %s
ta: விற்பனையாளர் %s க்கு வல்கன் டிரைவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Starting daemon in background…
ta: பின்னணியில் டீமான் தொடங்குகிறது…

en: APPDIR environment variable is not set, cannot copy the daemon to the temporary directory
ta: Appdir சுற்றுச்சூழல் மாறி அமைக்கப்படவில்லை, தற்காலிக கோப்பகத்திற்கு டீமானை நகலெடுக்க முடியாது

en: pkexec: authorization could not be obtained (dialog dismissed)
ta: pkexec: அங்கீகாரம் பெற முடியவில்லை (உரையாடல் நிராகரிக்கப்பட்டது)

en: pkexec: authorization could not be obtained (not authorized)
ta: PKEXEC: அங்கீகாரத்தைப் பெற முடியவில்லை (அங்கீகரிக்கப்படவில்லை)

en: pkexec: command not found
ta: pkexec: கட்டளை not found

en: pkexec: unexpected error code
ta: pkexec: unexpected பிழை குறியீடு

en: Connecting to daemon…
ta: Connecting பெறுநர் daemon…

en: CPU
ta: சிபியு

en: P-core
ta: பி-கோர்

en: E-core
ta: மின் கோர்

en: LP E-core
ta: எல்பி இ-கோர்

en: Core
ta: வயிரம்

en: Processor
ta: செயலி

en: Caches
ta: தற்காலிக சேமிப்புகள்

en: %2d x %4d %s, %2d-way
ta: %2d ஃச் %4d %s, %2d-way

en: %d %s, %d-way
ta: %d %s, %d-வழி

en: Count
ta: எண்ணுங்கள்

en: Clocks
ta: கடிகாரங்கள்

en: L%u Cache
ta: L%u கேச்

en: %s associative, %d-%s line size
ta: %s அசோசியேட்டிவ், %d-%s வரி அளவு

en: Test
ta: சோதனை

en: Motherboard
ta: மதர்போர்டு

en: BIOS
ta: பயாச்

en: Chipset
ta: சிப்செட்

en: Memory
ta: நினைவு

en: Stick %u
ta: குச்சி %u

en: Sticks
ta: குச்சிகள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Operating System
ta: இயக்க முறைமை

en: Graphics
ta: வரைகலை

en: Card %u
ta: அட்டை %u

en: Cards
ta: அட்டைகள்

en: Bench
ta: விசுப்பலகை

en: Not started
ta: துவங்கவில்லை

en: Prime numbers (slow)
ta: முதன்மை எண்கள் (மெதுவாக)

en: Prime numbers (fast)
ta: முதன்மை எண்கள் (வேகமாக)

en: Parameters
ta: அளவுருக்கள்

en: %u mins
ta: %u நிமிடங்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: %s is a Free software that gathers information
    on CPU, motherboard and more.
ta: %s என்பது தகவல்களை சேகரிக்கும் இலவச மென்பொருள் 
    CPU, மதர்போர்டு மற்றும் பலவற்றில்.

en: About CPU-X
ta: பற்றி CPU-X

en: Version %s
ta: பதிப்பு %s

en: Author: %s
ta: ஆசிரியர்: %s

en: Site: %s
ta: தளம்: %s

en: License
ta: உரிமம்

en: This software is distributed under the terms of %s
ta: இந்த மென்பொருள் %s விதிமுறைகளின் கீழ் விநியோகிக்கப்படுகிறது

en: This program comes with ABSOLUTELY NO WARRANTY
ta: This திட்டம் comes with ABSOLUTELY இல்லை WARRANTY

en: Vendor
ta: விற்பனையாளர்

en: Code Name
ta: குறியீட்டு பெயர்

en: Package
ta: தொகுப்பு

en: Technology
ta: தொழில்நுட்பம்

en: Voltage
ta: மின்னழுத்தம்

en: Specification
ta: விவரக்குறிப்பு

en: Family
ta: குடும்பம்

en: Disp. Family
ta: காட்சி குடும்பம்

en: Model
ta: மாதிரி

en: Disp. Model
ta: காட்சி மாதிரி

en: Stepping
ta: அடியெடுத்து வைப்பது

en: Implementer
ta: செயல்படுத்துபவர்

en: Variant
ta: மாறுபாடு

en: Part Number
ta: பகுதி எண்

en: Revision
ta: திருத்தம்

en: Temp.
ta: வெப்பநிலை.

en: Instructions
ta: வழிமுறைகள்

en: L1 Data
ta: L1 தரவு

en: L1 Inst.
ta: L1 வழிமுறை.

en: Level 2
ta: நிலை 2

en: Level 3
ta: நிலை 3

en: Cores
ta: கோர்கள்

en: Threads
ta: நூல்கள்

en: Core Speed
ta: மைய வேகம்

en: Multiplier
ta: பெருக்கி

en: Bus Speed
ta: பேருந்தின் வேகம்

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Size
ta: அளவு

en: Speed
ta: வேகம்

en: Manufacturer
ta: உற்பத்தியாளர்

en: Brand
ta: நிறுவனம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: ROM Size
ta: ROM அளவு

en: EFI PK
ta: எஃபி பிகே

en: Type
ta: வகை

en: Type Detail
ta: விவரம் தட்டச்சு செய்க

en: Device Locator
ta: சாதன லொக்கேட்டர்

en: Bank Locator
ta: வங்கி லொக்கேட்டர்

en: Rank
ta: தரவரிசை

en: Name
ta: பெயர்

en: Kernel
ta: கெர்னல்

en: Hostname
ta: புரவலன் பெயர்

en: Uptime
ta: இயக்க நேரம்

en: Used
ta: பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Buffers
ta: இடையகங்கள்

en: Cached
ta: தற்காலிக சேமிக்கப்பட்டது

en: Free
ta: இலவசம்

en: Swap
ta: இடமாற்று

en: Driver
ta: இயக்கி

en: UMD Version
ta: UMD பதிப்பு

en: Compute Unit
ta: கணக்கீட்டு அலகு

en: Device ID
ta: சாதன ஐடி

en: VBIOS Version
ta: VBIOS பதிப்பு

note: #-#-#-#-#  source_ui.pot (cpu-x )  #-#-#-#-# Setting: "Interface" tab
en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Temperature
ta: வெப்பநிலை

en: Core Voltage
ta: மைய மின்னழுத்தம்

en: Power Avg
ta: சக்தி சராசரி

en: Core Clock
ta: கோர் கடிகாரம்

en: Memory Clock
ta: நினைவக கடிகாரம்

en: Memory Used
ta: நினைவகம் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Resizable BAR
ta: மறுஅளவிடக்கூடிய BAR

en: Vulkan RT
ta: எரிமலை Rt

en: OpenGL Version
ta: OpenGL பதிப்பு

en: Vulkan Version
ta: Vulkan பதிப்பு

en: OpenCL Version
ta: OpenCL பதிப்பு

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Run
ta: ஓடு

en: Duration
ta: கால அளவு

en: Start graphical user interface (GUI) (default)
ta: தொடங்கு graphical பயனர் இடைமுகம் (GUI) (default)

en: Start text-based user interface (TUI)
ta: தொடங்கு text-based பயனர் இடைமுகம் (TUI)

en: Dump all data on standard output and exit
ta: Dump அனைத்தும் தகவல்கள் on தரநிலை output and exit

en: Set temperature unit (c[elsius]|f[ahrenheit]|k[elvin]|r[ankine])
ta: கணம் temperature அலகு (c[elsius]|f[ahrenheit]|k[elvin]|r[ankine])

en: Set custom time between two refreshes (in seconds)
ta: கணம் தனிப்பயன் time between two refreshes (in seconds)

en: Set default tab (integer)
ta: கணம் இயல்புநிலை தாவல் (integer)

en: Select core type to monitor (integer)
ta: தேர்ந்தெடு வயிரம் வகை பெறுநர் monitor (integer)

en: Select CPU core to monitor (integer)
ta: தேர்ந்தெடு சிபியு வயிரம் பெறுநர் monitor (integer)

en: Set custom bandwidth test for CPU caches speed (integer)
ta: கணம் தனிப்பயன் பட்டை அகலம் தேர்வு க்கு சிபியு caches விரைவு (integer)

en: Select default memory stick (integer)
ta: தேர்ந்தெடு இயல்புநிலை memory stick (integer)

en: Select default graphic card (integer)
ta: தேர்ந்தெடு இயல்புநிலை graphic card (integer)

en: Start and connect to daemon
ta: தொடங்கு and இணை பெறுநர் daemon

en: Verbose output
ta: சொற்களஞ்சியம் வெளியீடு

en: Print help and exit
ta: அச்சிடுக உதவி and exit

en: Print version and exit
ta: அச்சிடுக version and exit

en: Print CPUID values in decimal (default is hexadeximal)
ta: அச்சிடுக CPUID values in decimal (default is hexadeximal)

en: Disable colored output
ta: முடக்கு colored output

en: Print information for debugging
ta: அச்சிடுக செய்தி க்கு debugging

en: Print required information to paste in an issue
ta: அச்சிடுக required செய்தி பெறுநர் ஒட்டு in an சிக்கல்

en: Set key mapping for NCurses mode (a[rrows]|e[macs]|i[nverted-T]|v[im])
ta: கணம் key கோர்ப்பு க்கு NCurses பயன்முறை (a[rrows]|e[macs]|i[nverted-T]|v[im])

en: Add default command line arguments
ta: கூட்டு இயல்புநிலை கட்டளை வரி arguments

en: Enforce the bus clock
ta: Enforce the bus கடிகை

en: Ignore CPU values reported by libcpuid (comma-separated values among 'temp', 'volt', 'freq' and 'mult')
ta: லிப்க்பூயிட் ('டெம்ப்', 'வோல்ட்', 'ஃப்ரீக்' மற்றும் 'பல' ஆகியவற்றில் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் என அறிவிக்கப்பட்ட சிபியு மதிப்புகளை புறக்கணிக்கவும்)

en: Read CPUID raw data from a given file
ta: Read CPUID raw தகவல்கள் இருந்து a given கோப்பு

en: Usage: %s DISPLAY [OPTIONS]
ta: பயன்பாடு: %s காட்சி [விருப்பங்கள்]

en: Available DISPLAY:
ta: கிடைக்கும் காட்சி:

en: Available OPTIONS:
ta: கிடைக்கும் விருப்பங்கள்:

en: Influenceable environment variables:
ta: செல்வாக்கு செலுத்தக்கூடிய சுற்றுச்சூழல் மாறிகள்:

en: This is free software: you are free to change and redistribute it.
ta: இது இலவச மென்பொருள்: அதை மாற்றவும் மறுபகிர்வு செய்யவும் நீங்கள் சுதந்திரமாக இருக்கிறீர்கள்.

en: See the %s license: <%s>
ta: %s உரிமத்தைக் காண்க: < %s>

en: -- %-11s version: %s
ta: -- %-11s பதிப்பு: %s

en: 
    Oops, something was wrong! %s (PID %i) has received signal %d (%s) and has crashed.
ta: 
    அச்சச்சோ, ஏதோ தவறு! %s(பிஐடி %i) சிக்னல் %d (%s) ஐப் பெற்றுள்ளன, மேலும் செயலிழந்தன.

en: 
    Oops, something was wrong! %s (PID %i) has received signal %d (%s) and is trying to recover.
ta: 
    அச்சச்சோ, ஏதோ தவறு! %s (பிஐடி %i) சமிக்ஞை %d (%s) ஐப் பெற்றுள்ளன, மேலும் மீட்க முயற்சிக்கிறது.

en: You can open a new issue here, by filling the template as requested:
ta: கோரியபடி வார்ப்புருவை நிரப்புவதன் மூலம், புதிய சிக்கலை இங்கே திறக்கலாம்:

en: an error occurred while setting locale
ta: இருப்பிடத்தை அமைக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Selected tab (%u) is not visible
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தாவல் (%u) தெரியவில்லை

en: Selected tab (%u) is not a valid number (%u is the maximum)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தாவல் (%u) செல்லுபடியாகும் எண் அல்ல (%u அதிகபட்சம்)

en: Selected CPU type (%u) is not a valid number (%u is the maximum for this CPU)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட CPU வகை (%u) செல்லுபடியாகும் எண் அல்ல (இந்த CPU க்கு %u தான் அதிகபட்சம்)

en: Selected bandwidth test (%u) is not a valid number (%u is the maximum for this system)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலைவரிசை சோதனை (%u) செல்லுபடியாகும் எண் அல்ல (%u இந்த அமைப்புக்கு அதிகபட்சம்)

en: Selected RAM stick (%u) is not a valid number (%u is the maximum for this system)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ரேம் ச்டிக் (%u) செல்லுபடியாகும் எண் அல்ல (இந்த அமைப்புக்கு%u அதிகபட்சம்)

en: Selected graphic card (%u) is not a valid number (%u is the maximum for this system)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கிராஃபிக் அட்டை (%u) செல்லுபடியாகும் எண் அல்ல (%u இந்த அமைப்புக்கு அதிகபட்சம்)

en: Selected CPU core (%u) is not a valid number (%u is the maximum for this type of core)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட CPU கோர் (%u) செல்லுபடியாகும் எண் அல்ல (இந்த வகை மையத்திற்கு %u தான் அதிகபட்சம்)

en: failed to change CPU affinitiy to core %u
ta: சிபியு உறவை கோர் %u க்கு மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Cannot find path for '%s' file
ta: Cannot கண்டுபிடி பாதை க்கு '%s' கோப்பு

en: No polkit authentication agent found
ta: போல்கிட் அங்கீகார முகவர் இல்லை

en: Ask password to start daemon in background
ta: பின்னணியில் டீமனைத் தொடங்க கடவுச்சொல்லைக் கேட்கவும்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: BaseFamily
ta: அடிப்படை குடும்பம்

en: CPU display ("true") family (computed as BaseFamily+ExtendedFamily)
ta: CPU காட்சி ("உண்மை") குடும்பம் (அடிப்படை குடும்பம்+விரிவாக்கப்பட்ட குடும்பமாக கணக்கிடப்பட்டது)

en: BaseModel
ta: அடிப்படை மாதிரி

en: CPU display ("true") model (computed as (ExtendedModel<<4)+BaseModel)
ta: CPU காட்சி ("உண்மை") மாதிரி ((ExtendedModel<<4)+BaseModel என கணக்கிடப்பட்டது)

en: EFI Platform Key certificate information
ta: EFI Platform Key certificate செய்தி

en: Identify the physically-labeled socket or board position where the memory device is located
ta: Identify the physically-labeled மாட்டி or board position where the memory device is located

en: Identify the physically labeled bank where the memory device is located
ta: Identify the physically labeled வைப்பகம் where the memory device is located

en: User Mode Driver Version
ta: பயனர் பயன்முறை இயக்கி பதிப்பு

en: Vulkan Ray Tracing
ta: வல்கன் ரே டிரேசிங்

en: Starting GTK GUI…
ta: GTK GUIஐத் தொடங்குகிறது…

en: failed to import UI in GtkBuilder
ta: GtkBuilder இல் UI ஐ இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Window is too small!
ta: சாளரம் மிகவும் சிறியது!

en: Press 'h' to see help.
ta: உதவியைக் காண 'H' ஐ அழுத்தவும்.

en: Welcome in %s NCurses help!
ta: %s ncurses உதவியில் வரவேற்கிறோம்!

en: This help describes how to use this Text-based User Interface.
ta: இந்த உரை அடிப்படையிலான பயனர் இடைமுகத்தை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பதை இந்த உதவி விவரிக்கிறது.

en: Global keys:
ta: உலகளாவிய விசைகள்:

en: Press 'left' key or 'tab' key to switch in left tab.
ta: இடது தாவலில் மாற 'இடது' விசை அல்லது 'தாவல்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'right' key or 'shift + tab' keys to switch in right tab.
ta: வலது தாவலில் மாற 'வலது' விசை அல்லது 'சிப்ட் + தாவல்' விசைகளை அழுத்தவும்.

en: Press 'h' key to see this help.
ta: இந்த உதவியைக் காண 'H' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'q' key to exit.
ta: வெளியேற 'Q' விசையை அழுத்தவும்.

en: CPU tab:
ta: சிபியு தாவல்:

en: Press 'next page' key to decrease core type number to monitor.
ta: கண்காணிக்க முக்கிய வகை எண்ணைக் குறைக்க 'அடுத்த பக்கம்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'previous page' key to increase core type number to monitor.
ta: கண்காணிக்க முக்கிய வகை எண்ணை அதிகரிக்க 'முந்தைய பக்கம்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'down' key to decrease CPU core number to monitor.
ta: கண்காணிக்க சிபியு கோர் எண்ணைக் குறைக்க 'பேரூர்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'up' key to increase CPU core number to monitor.
ta: கண்காணிக்க சிபியு கோர் எண்ணை அதிகரிக்க 'அப்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Caches tab:
ta: தற்காலிக சேமிப்பு தாவல்:

en: Press 'down' key to switch to previous test.
ta: முந்தைய சோதனைக்கு மாற 'பேரூர்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'up' key to switch to next test.
ta: அடுத்த சோதனைக்கு மாற 'அப்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Bench tab:
ta: பெஞ்ச் தாவல்:

en: Press 'down' key to decrement benchmark duration.
ta: குறைப்பு பெஞ்ச்மார்க் காலத்திற்கு 'பேரூர்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'up' key to increment benchmark duration.
ta: அதிகரிக்கும் பெஞ்ச்மார்க் காலத்திற்கு 'அப்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'next page' key to decrement number of threads to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய நூல்களின் எண்ணிக்கையை குறைக்க 'அடுத்த பக்கம்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'previous page' key to increment number of threads to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய நூல்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க 'முந்தைய பக்கம்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 's' key to start/stop prime numbers (slow) benchmark.
ta: பிரைம் எண்களை (மெதுவான) பெஞ்ச்மார்க் தொடங்க/நிறுத்த 'எச்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'f' key to start/stop prime numbers (fast) benchmark.
ta: பிரைம் எண்களை (வேகமான) பெஞ்ச்மார்க் தொடங்க/நிறுத்த 'எஃப்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Graphics tab:
ta: கிராபிக்ச் தாவல்:

en: Press 'down' key to switch to previous graphic card.
ta: முந்தைய கிராஃபிக் கார்டுக்கு மாற 'பேரூர்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press 'up' key to switch to next graphic card.
ta: அடுத்த கிராஃபிக் கார்டுக்கு மாற 'அப்' விசையை அழுத்தவும்.

en: Press any key to exit this help.
ta: இந்த உதவியிலிருந்து வெளியேற எந்த விசையையும் அழுத்தவும்.

en: Starting NCurses TUI…
ta: NCURSES TUI ஐத் தொடங்குகிறது…

en: FATAL ERROR: terminfo database could not be found (try to set TERMINFO environment variable)
ta: அபாயகரமான பிழை: டெர்மின்ஃபோ தரவுத்தளத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை (டெர்மின்ஃபோ சூழல் மாறியை அமைக்க முயற்சிக்கவும்)

en: Failed to set up %s terminal (err=%i); falling back to %s
ta: %s முனையத்தை அமைப்பதில் தோல்வி (பிழை = %i); %s க்கு விழும்

en: cannot find unit in '%s' string at position %i
ta: '%s' சரத்தில் %i நிலையில் அலகு கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: an error occurred while opening file '%s'
ta: '%s' கோப்பைத் திறக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது

en: an error occurred while running command '%s'
ta: '%s' கட்டளையை இயக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: set_cpu_affinity() not supported on this operating system
ta: இந்த இயக்க முறைமையில் set_cpu_affinity () ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: bytes
ta: பைட்டுகள்

note: TRANSLATORS: initials for kilobyte (10³): please put initials (keep it short)
en: kB
ta: கே.பி.

note: TRANSLATORS: initials for megabyte (10⁶): please put initials (keep it short)
en: MB
ta: எம்பி

note: TRANSLATORS: initials for gigabyte (10⁹): please put initials (keep it short)
en: GB
ta: சிபி

note: TRANSLATORS: initials for terabyte (10¹²): please put initials (keep it short)
en: TB
ta: காசநோய்

note: TRANSLATORS: initials for kibibyte (2¹⁰): please put initials (keep it short)
en: KiB
ta: வினோதமாக

note: TRANSLATORS: initials for mebibyte (2²⁰): please put initials (keep it short)
en: MiB
ta: Mib

note: TRANSLATORS: initials for gibibyte (2³⁰): please put initials (keep it short)
en: GiB
ta: கிப்

note: TRANSLATORS: initials for tebibyte (2⁴⁰): please put initials (keep it short)
en: TiB
ta: திப்

en: Start daemon
ta: டீமனைத் தொடங்கு

en: Privileges are required to gather some information
ta: சில தகவல்களை சேகரிக்க சலுகைகள் தேவை

en: Cache
ta: தற்காலிக சேமிப்பு

en: Close
ta: மூடு

note: Setting: refresh time for UI
en: Refresh time
ta: நேரத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

note: Setting: GUI theme
en: Text theme
ta: உரை கருப்பொருள்

note: Setting: automatic GUI theme
en: Automatic
ta: தானியங்கி

note: Setting: light GUI theme
en: Blue for light theme
ta: ஒளி கருப்பொருளுக்கு நீலம்

note: Setting: dark GUI theme
en: Yellow for dark theme
ta: இருண்ட கருப்பொருளுக்கு மஞ்சள்

note: Setting: temperature unit
en: Temperature unit
ta: வெப்பநிலை அலகு

note: Setting: default tab at startup
en: Default tab
ta: இயல்புநிலை தாவல்

note: Setting: default CPU core at startup
en: Default CPU core
ta: இயல்புநிலை சிபியு கோர்

note: Setting: default cache test at startup
en: Default cache test
ta: இயல்புநிலை கேச் சோதனை

note: Setting: print CPUID values in decimal or hexadecimal
en: Print CPUID values in decimal
ta: CPUID மதிப்புகளை தசமத்தில் அச்சிடுக

note: Setting: default graphic card at startup
en: Default graphic card
ta: இயல்புநிலை கிராஃபிக் அட்டை

note: Setting: default CPU core at startup
en: Default core type
ta: இயல்புநிலை கோர் வகை

note: Setting: default graphic card at startup
en: Default memory stick
ta: இயல்புநிலை நினைவக குச்சி

note: Setting: "Startup" tab
en: Startup
ta: தொடங்கு

en: Gathers information on CPU, motherboard and more
ta: CPU, மதர்போர்டு மற்றும் பலவற்றில் தகவல்களைச் சேகரிக்கும்

en: CPU;system;core;speed;clock;rate;Intel;AMD;motherboard;
ta: CPU; அமைப்பு; கோர்; வேகம்; கடிகாரம்; வீதம்; இன்டெல்; AMD; மதர்போர்டு;
