cracklib - en to kn translation catalogue (15 entries)

en: it is based on your username
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರಿನ ಮೇಲೆ ಆಧರಿತವಾಗಿದೆ

en: it is based upon your password entry
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದ ನಮೂದಿನ ಮೇಲೆ ಆಧರಿತವಾಗಿದೆ

en: it is derived from your password entry
kn: ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದ ನಮೂದಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: it's derived from your password entry
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದ ನಮೂದಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: it is derivable from your password entry
kn: ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದ ನಮೂದಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ

en: it's derivable from your password entry
kn: ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದ ನಮೂದಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ

en: you are not registered in the password file
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕಡತದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ನೋಂದಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ

en: it is WAY too short
kn: ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ

en: it is too short
kn: ಇದು ಬಹಳ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ

en: it does not contain enough DIFFERENT characters
kn: ಇದು ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: it is all whitespace
kn: ಇದು ಕೇವಲ ಖಾಲಿ ಜಾಗಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: it is too simplistic/systematic
kn: ಇದು ಬಹಳ ಸರಳ/ಊಹಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: it looks like a National Insurance number.
kn: ಇದು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಮೆ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದೆ

en: it is based on a dictionary word
kn: ಇದು ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಪದದಂತಿದೆ

en: it is based on a (reversed) dictionary word
kn: ಇದು ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಪದದಂತಿದೆ(ತಿರುಮುರುವು)
