cracklib - en to te translation catalogue (15 entries)

en: it is based on your username
te: ఇది మీ వినియోగదారినామముపై ఆధారపడి వుంది

en: it is based upon your password entry
te: ఇది మీ సంకేతపదము ప్రవేశముపై ఆధారపడి వుంది

en: it is derived from your password entry
te: ఇది మీ సంకేతపదము ప్రవేశమునుండి ఉత్పాదించబడింది

en: it's derived from your password entry
te: ఇది మీ సంకేతపదము ప్రవేశమునుండి ఉత్పాదించబడింది

en: it is derivable from your password entry
te: ఇది మీ సంకేతపదము ప్రవేశమునుండి ఉత్పాదించబడ గలదు

en: it's derivable from your password entry
te: ఇది మీ సంకేతపదము ప్రవేశమునుండి ఉత్పాదించబడ గలదు

en: you are not registered in the password file
te: మీరు సంకేతపదపు ఫైలునందు నమోదు కాలేదు

en: it is WAY too short
te: ఇది పొట్టి దానికి మార్గము

en: it is too short
te: ఇది మరీ పొట్టిదిగా వుంది

en: it does not contain enough DIFFERENT characters
te: ఇది కావలసినన్ని విభిన్న అక్షరాలను కలిగిలేదు

en: it is all whitespace
te: ఇది అంతా ఖాళీగానే వుంది

en: it is too simplistic/systematic
te: ఇదీ మరీ సాధారణంగా/క్రమపద్దతిలో వుంది

en: it looks like a National Insurance number.
te: ఇది నేష్నల్ ఇన్సూరెన్స్ సంఖ్య వలె వుంది.

en: it is based on a dictionary word
te: ఇది నిఘంటువు పదముపై ఆధారపడివుంది

en: it is based on a (reversed) dictionary word
te: ఇది నిఘంటువు(కలిగివున్న) పదముపై ఆధారపడివుంది
