cracklib - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: it is based on your username
ml: നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്തൃനാമം അനുസരിച്ചാണു്

en: it is based upon your password entry
ml: നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്കനുസരിച്ചാണു്

en: it is derived from your password entry
ml: നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്കില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: it's derived from your password entry
ml: നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്കില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: it is derivable from your password entry
ml: നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്കില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു

en: it's derivable from your password entry
ml: നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്കില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: you are not registered in the password file
ml: നിങ്ങള്‍ രഹസ്യവാക്കിനുള്ള ഫയലില്‍ രജിസ്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: it is WAY too short
ml: വളരെ ചെറുതാണു്

en: it is too short
ml: വളരെ ചെറുതാണു്

en: it does not contain enough DIFFERENT characters
ml: അനവധി തരത്തിലുള്ള അക്ഷരങ്ങള്‍ നല്‍കുക

en: it is all whitespace
ml: എല്ലാം വൈറ്റ്സ്പെയിസാണു്

en: it is too simplistic/systematic
ml: വളരെ ലളിതമാണു്

en: it looks like a National Insurance number.
ml: ഒരു നാഷണല്‍ ഇന്‍ഷുറന്‍സ് നംബര്‍ പോലുണ്ടു്.

en: it is based on a dictionary word
ml: നിഘണ്ടുവിലുള്ള ഒരു വാക്കിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണു്

en: it is based on a (reversed) dictionary word
ml: നിഘണ്ടുവിലുള്ള ഒരു വാക്കിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണു്
