aptitude 0.4.x - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Bad format parameter
vi: Tham số định dạng sai

en: Ok
vi: OK

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Cancel
vi: Thôi

en: Not enough resources to create thread
vi: Không đủ tài nguyên để tạo mạch

en: Ouch!  Got SIGTERM, dying..
vi: Ôi ! Nhận được tín hiệu SIGTERM nên chết...

en: Ouch!  Got SIGSEGV, dying..
vi: Ôi ! Nhận được tín hiệu SIGSEGV nên chết...

en: Ouch!  Got SIGABRT, dying..
vi: Ôi ! Nhận được tín hiệu SIGABRT nên chết...

en: Ouch!  Got SIGQUIT, dying..
vi: Ôi ! Nhận được tín hiệu SIGQUIT nên chết...

en: yes_key
vi: c

en: no_key
vi: k

en: Unable to load filename: the string %ls has no multibyte representation.
vi: Không thể nạp tên tập tin: chuỗi %ls không chứa đồ đại diện đa byte.

en: TOP LEVEL
vi: CẤP ĐẦU
