gettext 0.11.2 - en to ml translation catalogue (55 entries)

en: Cannot read /proc/asound/cards
ml:  /proc/asound/cards  വായിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: Please try to play this book with "eBook-speaker"
ml: ഈ പുസ്തകത്തിന് ഓഡിയോ ലഭ്യമല്ല.  eBook-speaker ഉപയോഗിചു ഇത് കേൾക്കാവുന്നതാണ് .

en: Go to page number:
ml: പേജ് നമ്പറിലേക്ക് പോവുക

en: Select a soundcard:
ml: ഒരു സൌണ്ട്കാർഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക :

en: Cannot read %s
ml: %s വായിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല

en: 'h' for help -
ml: സഹായത്തിനായി 'h'  അമർത്തുക

en: %d pages
ml: %d പേജുകൾ

en: level: %d of %d
ml: ലെവൽ :  %d ൽ  %d

en: total length: %02d:%02d:%02d
ml: ആകെ ദൈർഘ്യം  :  %02d:%02d:%02d

en: These commands are available in this version:
ml: ഈ കമാൻഡുകൾ ഈ പതിപ്പിൽ ലഭ്യമാണ് :

en: cursor down,2   - move cursor to the next item
ml: cursor down,2   - അടുത്ത ഇനത്തിലേക്ക് കഴ്സർ നീക്കുക

en: cursor up,8     - move cursor to the previous item
ml: cursor up ,8    - മുൻ ഇനത്തിലേക്ക് കഴ്സർ നീക്കുക

en: page-down,3     - view next page
ml: page-down,3     - അടുത്ത പേജ് കാണുക

en: page-up,9       - view previous page
ml: page-up,9       - മുൻ പേജ് കാണുക

en: enter           - start playing
ml: enter           - ഫയൽ പ്ലേ ചെയ്തു തുടങ്ങുക

en: space,0         - pause/resume playing
ml: space ,0        - പ്ലേ ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന  ഫയൽ നിർത്തുക / പുനരാരംഭിക്കുക

en: home,*          - play on normal speed
ml: home ,*         - സാധാരണ വേഗത്തിൽ പ്ലേ ചെയ്യുക

en: Press any key for next page...
ml: അടുത്ത പേജിനു വേണ്ടി ഏതെങ്കിലും കീ അമർത്തുക ...

en: /               - search for a label
ml: /               - ലേബൽ തിരയുക

en: d               - store current item to disk
ml: d               - നിലവിലെ ഇനം ഡിസ്കിൽ  സൂക്ഷിക്കുക

en: D,-             - decrease playing speed
ml: D,-             - പ്ലേ ചെയുന്ന വേഗത കുറയ്ക്കുക

en: e,.             - quit daisy-player, place a bookmark and eject
ml: e,.             - ഫയൽ ബുക്ക്‌മാർക്ക്‌ ചെയ്തു daisy-player ക്ലോസ് ചെയ്യുക

en: f               - find the currently playing item and place the cursor there
ml: f               - ഇപ്പോൾ പ്ലേ ചെയ്യുന്ന ഐറ്റം കണ്ടെത്തി അതിൽ കർസർ വയ്ക്കുക

en: g               - go to time in this song (MM:SS)
ml: g               - ഈ ഗാനത്തിന്റെ  (MM:SS) സമയത്തിലേക്ക് പോകുക

en: g               - go to time in this item (MM:SS)
ml: g               - ഈ ഇനത്തിന്റെ   (MM:SS) സമയത്തിലേക്ക് പോകുക

en: G               - go to page number
ml: G               - പേജ് നമ്പറിലേക്ക് പോകുക

en: h,?             - give this help
ml: h,?             - ഈ ഹെല്പ് ഫയൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

en: j,5             - just play current item
ml: j,5             - നിലവിലെ ഇനം പ്ലേ ചെയ്യുക

en: l               - switch to next level
ml: l               - അടുത്ത ലെവലിലേക്ക് മാറുക

en: L               - switch to previous level
ml: L               - മുൻ നിലയിലേക്ക്‌  മാറുക

en: n               - search forwards
ml: n               - മുന്നിലേക്ക് തിരയുക

en: N               - search backwards
ml: N               - പുറകോട്ടു്തിരയുക

en: o               - select next output sound device
ml: o               - അടുത്ത സൌണ്ട് ഔട്പുട്ട് ഉപകരണം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: p               - place a bookmark
ml: p               - ഒരു ബുക്ക്മാർക്ക് സ്ഥാപിക്കുക

en: q               - quit daisy-player and place a bookmark
ml: q               - ഫയൽ ബുക്ക്‌മാർക്ക്‌ ചെയ്തു daisy-player ക്ലോസ് ചെയ്യുക

en: s               - stop playing
ml: s               - ഫയൽ പ്ലേ ചെയ്യുന്നത് നിർത്തുക

en: U,+             - increase playing speed
ml: U,+             - പ്ലേ ചെയുന്ന വേഗത വർധിപിക്കുക

en: v,1             - decrease playback volume
ml: v,1             - പ്ലേബാക്ക് ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക

en: V,7             - increase playback volume (beware of Clipping)
ml: V,7             - പ്ലേബാക്ക് ശബ്ദം കൂട്ടുക

en: Press any key to leave help...
ml: സഹായത്തിനായി ഏതെങ്കിലും കീ അമർത്തുക ...

en: This book has no audio. Play this book with "eBook-speaker"
ml: ഈ പുസ്തകത്തിന് ഓഡിയോ ലഭ്യമല്ല.  eBook-speaker ഉപയോഗിചു ഇത് കേൾക്കാവുന്നതാണ് .

en: Please wait... -------------------------
ml: കാത്തിരിക്കൂ... --------------

en: What do you search?
ml: നിങ്ങൾ എന്താണ് തിരയുന്നത്

en: Go to time (MM:SS):
ml: സമയം (MM:SS) പോവുക :

en: Daisy-player - Version %s %s
ml: Daisy-player - പതിപ്പ് %s %s

en: Usage: %s [directory_with_a_Daisy-structure] | [Daisy_book_archive]
ml: ഉപയോഗം: %s [ഡെയിസി_ഘടനയിലുള്ള_ഡയറക്ടറി | ഡെയിസി_പുസ്തക_ശേഖരം ]

en: [-c cdrom_device] [-d audio_device:audio_type]
ml: [-c സിഡി റോം ] [-d audio_device:audio_type]

en: Cannot read /proc/mounts.
ml: /proc/mounts ഫയൽ വായിക്കുവാൻ സാധിക്കുന്നില്ല

en: Daisy-player - Version %s - (C)2021 J. Lemmens
ml: Daisy-player - പതിപ്പ് %s

en: A parser to play Daisy CD's with Linux
ml: ഡെയിസി സിഡി ലിനക്സിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുവനുള്ള സംവിധാനം

en: Scanning for a Daisy CD...
ml: ഡെയിസി സിഡി യ്ക്കായി തിരയുന്നു

en: No DAISY-CD or Audio-cd found
ml: ഡ്രൈവിൽ  ഓഡിയോ സി ഡി യോ ഡെയിസി സി ഡി യോ ലഭ്യമല്ല

en: No Daisy CD in drive.
ml: ഡ്രൈവിൽ ഡെയ്സി സിഡി ഇല്ല

en: Found an Audio-CD.
ml: ഒരു ഓഡിയോ - സിഡി കണ്ടെത്തി

en: Press 'h' for help
ml: സഹായത്തിനായി 'h'  അമർത്തുക
