dconf master - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: dconf Editor
ta: டிகான்ஃப் திருத்தி

en: Directly edit your entire configuration database
ta: உங்கள் முழு வடிவமைப்பு தரவுத்தளத்தை நேரடியாக திருத்துக

en: settings;configuration;
ta: அமைப்பு;வடிவமைப்பு;

en: The width of the window
ta: சாளரத்தின் அகலம்

en: The width of the main window in pixels.
ta: முதன்மை சாளரத்தின் அகலம், பிக்சல்களில்.

en: The height of the window
ta: சாளரத்தின் உயரம்

en: The height of the main window in pixels.
ta: முதன்மை சாளரத்தின் உயரம், பிக்செல்களில்.

en: A flag to enable maximized mode
ta: அதிக பட்ச பாங்கை செயலாக்க ஒரு அடையாளம்

en: Mouse button to activate the “Back” command in browser window
ta: உலாவி சாளரத்தில் "பின்னே"  கட்டளையை செயல்படுத்த சுட்டி பொத்தான்

en: For users with mice that have buttons for “Forward” and “Back”, this key will set which button activates the “Back” command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
ta: சொடுக்கியில் "முன்னே" மற்றும்"பின்னே"  பொத்தான்கள் உள்ள பயனர்களுக்கு இந்த விசை இரண்டில் எந்த பொத்தானை அழுத்தினால் "பின்னே" கட்டளை உலாவி சாளரத்தில்  நிகழ வேண்டும் என நிர்ணயிக்கிறது. இருக்கக்கூடிய மதிப்புகள் 6 முதல் 14 வரை.

en: Mouse button to activate the “Forward” command in browser window
ta: உலாவி சாளரத்தில் "முன்னே"  கட்டளையை செயல்படுத்த சுட்டி பொத்தான்

en: For users with mice that have buttons for “Forward” and “Back”, this key will set which button activates the “Forward” command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
ta: சொடுக்கியில் "முன்னே" மற்றும்"பின்னே"  பொத்தான்கள் உள்ள பயனர்களுக்கு இந்த விசை இரண்டில் எந்த பொத்தானை அழுத்தினால் "முன்னே" கட்டளை உலாவி சாளரத்தில்  நிகழ வேண்டும் என நிர்ணயிக்கிறது. இருக்கக்கூடிய மதிப்புகள் 6 முதல் 14 வரை.

en: _About
ta: _A பற்றி

en: _Quit
ta: வெளியேறு (_Q)

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: String
ta: சரம்

en: Enumeration
ta: கணக்கிடுதல்
