dconf master - en to te translation catalogue (16 entries)

en: dconf Editor
te: డికాన్ఫ్ కూర్పకం

en: Directly edit your entire configuration database
te: పూర్తి స్వరూపణ దత్తాంశాన్ని నేరుగా సవరించు

en: The width of the window
te: కిటికీ వెడల్పు

en: The width of the main window in pixels.
te: చిణువుల్లో ప్రధాన కిటికీ వెడల్పు

en: The height of the window
te: కిటికీ పొడవు

en: The height of the main window in pixels.
te: చిణువుల్లో కిటికీ పొడవు

en: A flag to enable maximized mode
te: కిటికీని గరిష్ఠ రీతిలో చేతనించే కేతనం

en: Mouse button to activate the “Back” command in browser window
te: విహారిణి కిటికీ నందు "వెనుకకు" ఆదేశమును క్రియాశీల పర్చుటకు వాడే మౌస్ బటన్

en: For users with mice that have buttons for “Forward” and “Back”, this key will set which button activates the “Back” command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
te: "ముందుకు" మరియు "వెనుకకు" బటన్సు ఉన్న మౌస్‌ను కలిగివున్న వాడుకరులకు, విహారిణి కిటికీ నందు "వెనుకకు" ఆదేశమును ఏ బటన్ ద్వారా క్రియాశీలం చేయాలో ఈ కీ నిర్ణయిస్తుంది. సాధ్యమగు విలువలు 6 నుండి 14 మధ్యన వుంటాయి.

en: Mouse button to activate the “Forward” command in browser window
te: విహారిణి కిటికీలో "ముందుకు" ఆదేశమును క్రియాశీల పర్చుటకు వాడే మౌస్ బటన్

en: For users with mice that have buttons for “Forward” and “Back”, this key will set which button activates the “Forward” command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
te: "ముందుకు" మరియు "వెనుకకు" బటన్సు ఉన్న మౌస్‌ను కలిగివున్న వాడుకరులకు, విహారిణి కిటికీ నందు "ముందుకు" ఆదేశమును ఏ బటన్ ద్వారా క్రియాశీలం చేయాలో ఈ కీ నిర్ణయిస్తుంది. సాధ్యమగు విలువలు 6 నుండి 14 మధ్యన వుంటాయి.

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: Boolean
te: బూలియన్

en: String
te: పదబంధం

en: Enumeration
te: పరిగణన
