dconf master - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: dconf Editor
vi: Trình soạn thảo dconf

en: Directly edit your entire configuration database
vi: Sửa trực tiếp toàn bộ cơ sở dữ liệu cấu hình của bạn

en: settings;configuration;
vi: settings;cài;đặt;cai;dat;configuration;cấu;hình;cau;hinh;

en: The width of the window
vi: Chiều rộng cửa sổ

en: The width of the main window in pixels.
vi: Chiều rộng cửa sổ, tính theo điểm ảnh.

en: The height of the window
vi: Chiều cao cửa sổ

en: The height of the main window in pixels.
vi: Chiều cao cửa sổ, tính theo điểm ảnh.

en: A flag to enable maximized mode
vi: Cờ bật chế độ phóng to hết cỡ

en: Mouse button to activate the “Back” command in browser window
vi: Nút chuột để kích hoạt lệnh “Lùi” trong cửa sổ trình duyệt

en: For users with mice that have buttons for “Forward” and “Back”, this key will set which button activates the “Back” command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
vi: Cho người dùng với chuột có nút di chuyển “Kế tiếp” và “Lùi”, phím này sẽ gán giá trị mà nút kích hoạt lệnh “Lùi” trong cửa sổ trình duyệt. Giá trị có thể giữa 6 và 14.

en: Mouse button to activate the “Forward” command in browser window
vi: Nút chuột để kích hoạt lệnh “Kế tiếp” trong cửa sổ trình duyệt

en: For users with mice that have buttons for “Forward” and “Back”, this key will set which button activates the “Forward” command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
vi: Cho người dùng với chuột có nút di chuyển “Kế tiếp” và “Lùi”, phím này sẽ gán giá trị mà nút kích hoạt lệnh “Kế tiếp” trong cửa sổ trình duyệt. Giá trị có thể giữa 6 và 14.

en: _About
vi: _Giới thiệu

en: _Quit
vi: T_hoát

en: Print release version and exit
vi: Hiển thị phiên bản phát hành rồi thoát

en: Boolean
vi: Lôgíc

en: String
vi: Chuỗi

en: Enumeration
vi: Liệt kê
