deja-dup - en to ta translation catalogue (64 entries)

note: Translators: Monitor in this sense means something akin to 'watcher', not a computer screen.  This program acts like a daemon that kicks off backups at scheduled times.
en: Backup Monitor
ta: காப்பு கண்காணிப்பாளர்

en: Schedules backups at regular intervals
ta: காப்புகளை முறையான இடைவெளியில் அட்டவணைப்படுத்தும்

en: Change your backup settings
ta: உங்கள் காப்பு அமைப்புகளை மாற்றவும்

note: Translators: Add whatever keywords you want in your language, separated by semicolons These keywords are used when searching for applications in dashes, etc.
en: déjà;deja;dup;
ta: தேஜா;தேஜா;டப்;

en: Folders to ignore
ta: புறக்கணிக்கவேண்டிய கோப்புறைகள்

en: How long to keep backup files
ta: காப்பு கோப்புகளை எவ்வளவு காலம் வைத்திருக்கவேண்டும்

en: Type of location to store backup
ta: காப்பு சேமிக்க வேண்டிய இடத்தின் வகை

en: Overview
ta: மேலோட்டம்

en: _Restore
ta: _மீட்கவும்

en: _Date
ta: _தேதி

en: Restore
ta: மீட்கவும்

en: Storage
ta: சேமிப்பகம்

en: Schedule
ta: அட்டவணை

en: _Folder
ta: _கோப்புறை

en: _Choose Folder…
ta: கோப்புறையைத் தேர்வு செய்யவும்... (_C)

en: Co_ntinue
ta: தொடர்க (_n)

en: _Resume Later
ta: பின்னர் தொடரவும் (_R)

[ctx: back up is verb]
en: Back Up
ta: காப்பு

[ctx: back up is verb]
en: _Back Up
ta: _காப்பு

en: Creating the first backup.  This may take a while.
ta: முதல் காப்பு உருவாகிக்கொண்டிருக்கின்றது. இது சிறிது காலம் எடுக்கலாம்.

en: _Details
ta: _விவரங்கள்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Backup location
ta: காப்பு இருப்பிடம்

en: Restore From When?
ta: என்றிலிருந்து மீட்கவேண்டும்?

en: Restore to Where?
ta: எங்கிருந்து மீட்கவேண்டும்?

en: Original location
ta: உண்மையான இருப்பிடம்

en: File to restore | Files to restore
ta[0]: மீட்கப்படவேண்டிய கோப்பு
ta[1]: மீட்கப்படவேண்டிய கோப்புகள்

note: if it *is* visible, a header will be set already
en: Your files were successfully restored.
ta: உங்களின் கோப்புகள் வெற்றிக்கரமாக மீட்கப்பட்டன.

en: Your file was successfully restored. | Your files were successfully restored.
ta[0]: உங்களின் கோப்பு வெற்றிக்கரமாக மீட்கப்பட்டது.
ta[1]: உங்களின் கோப்புகள் வெற்றிக்கரமாக மீட்கப்பட்டன.

en: Restoring…
ta: மீட்கப்படுகிறது...

en: At least six months
ta: குறைந்தது ஆறு மாதங்கள்

en: At least a year
ta: குறைந்தது ஒரு ஆண்டு

en: Forever
ta: நிரந்தரமாக

en: At least %d day | At least %d days
ta[0]: குறைந்தது %d நாள்
ta[1]: குறைந்தது %d நாட்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Add
ta: சேர்

en: Choose folders
ta: கோப்புறைகளைத் தேர்வுச் செய்யவும்

en: _Add
ta: _சேர்

en: Choose Folder
ta: கோப்புறையைத் தேர்வு செய்யவும்

en: Daily
ta: தினசரி

en: Weekly
ta: வாராந்திரம்

en: Every %d day | Every %d days
ta[0]: ஒவ்வொரு %d நாள்
ta[1]: ஒவ்வொரு %d நாட்கள்

en: Connect to Server
ta: சேவகனுடன் இணை

en: _Username
ta: _பயனர் பெயர்:

en: _Password
ta: _கடவுச்சொல்

en: S_how password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காண்பி (_h)

en: Connect _anonymously
ta: _பெயரிலியாக இணை

en: _Don't Show Again
ta: மீண்டும் காண்பிக்க வேண்டாம் (_D)

en: Could not display %s
ta: %s-யைக் காண்பிக்க முடியவில்லை

en: Show version
ta: பதிப்பை காண்பி

en: Restore given files
ta: கொடுக்கப்பட்டுள்ள கோப்புகளை மீட்கவும்

note: Translators: %2$s is the name of a removable drive, %1$s is a folder on that removable drive.
en: %1$s on %2$s
ta: %1$s மீது  %2$s

note: Translators: this is the home folder
en: Home
ta: முகப்பு

note: Translators: this is the trash folder
en: Trash
ta: மீள்சேமிப்பு

en: Backing up…
ta: காப்பு நகல் எடுக்கப்படுகிறது...

en: Listing files…
ta: கோப்புகள் பட்டியலிடப்படுகிறது...

en: Preparing…
ta: தயாராகின்றது...

en: Restoring files…
ta: கோப்புகள் மீட்கப்படுகிறது...

en: Paused (no network)
ta: தற்காலிகமாக நிறுத்தப்பட்டுள்ளது (பிணையங்கள் எதுவும் இல்லை)

en: Computer name changed
ta: கணினியின் பெயர் மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: No space left.
ta: காலி இடம் எதுவும் இல்லை.

en: No space left in ‘%s’.
ta: '%s'-இல் காலி இடம் எதுவும் இல்லை.

en: No backup files found
ta: எந்த காப்பு கோப்புகளும் காணப்படவில்லை

en: Uploading…
ta: பதிவேற்றப்படுகிறது...
