deja-dup - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Change your backup settings
te: మీ బ్యాక్అప్ అమరికలను మార్చండి

en: How long to keep backup files
te: బ్యాక్అప్ ఫైళ్ళను ఎంతకాలం ఉంచాలి

en: _Restore
te: తిరిగివుంచు (_R)

en: _Date
te: తేదీ(_D)

en: Restore
te: పునరుద్ధరించు

en: _Show password
te: సంకేతపదాన్ని చూపించు (_S)

en: _Remember password
te: సంకేతపదాన్ని గుర్తుంచుకొను (_R)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Co_ntinue
te: కొనసాగించు(_n)

[ctx: back up is verb]
en: Back Up
te: బ్యాక్ అప్

[ctx: back up is verb]
en: _Back Up
te: బ్యాక్ అప్ (_B)

en: Backup Failed
te: బ్యాక్అప్ విఫలమైంది

en: Backup Finished
te: బ్యాక్అప్ పూర్తయింది

en: _Details
te: వివరాలు (_D)

en: Confir_m password
te: సంకేతపదాన్ని నిర్దారించు (_m)

en: Summary
te: సారాంశం

en: Backup location
te: బ్యాక్అప్ స్థానము

en: Original location
te: అసలు ప్రదేశం

en: _Username
te: వాడుకరి పేరు (_U)

en: _Password
te: సంకేతపదం (_P)

en: S_how password
te: సంకేతపదాన్ని చూపించు (_h)

en: Location not available
te: ప్రదేశం లభ్యతలో లేదు

en: Show version
te: రూపాంతరాన్ని చూపించు

en: Preparing…
te: సిద్ధంచేస్తున్నది...

en: Restoring files…
te: ఫైళ్ళను పునరుద్ధరిస్తున్నది...

en: Paused (no network)
te: నిలిపివేయబడింది (నెట్‌వర్క్ లేదు)

en: Cleaning up…
te: శుభ్రపరుస్తున్నది...

en: Computer name changed
te: కంప్యూటర్ పేరు మార్చబడింది

en: Uploading…
te: ఎక్కిస్తున్నది...
