deluge - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Name
ta: பெயர்

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Downloads
ta: பதிவிறக்கங்கள்

en: Queue
ta: வரிசை

en: Network
ta: வலையமைப்பு

en: Other
ta: ஏனையவை

en: Plugins
ta: சொருகுபொருள்கள்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Down
ta: கீழ்

en: Up
ta: மேல்

en: Client
ta: வாங்கி

en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: _Add Torrent
ta: _டோர்றேன்ட் ஐ சேர்க்கவும்

en: _Edit
ta: (_E)திருத்து

en: _Help
ta: _உதவி

en: Add Torrent
ta: டோர்றேன்ட் ஐ சேர்க்கவும்

en: Remove Torrent
ta: டோர்றேன்ட் ஐ நீக்கவும்

en: Pause
ta: தற்காலிகமாக நிறுத்து

en: Resume
ta: மீண்டும் துவக்க

en: Queue Torrent Up
ta: டோர்றேன்ட் - களை மேல் நோக்கி வரிசைப்படுத்துக

en: Queue Torrent Down
ta: டோர்றேன்ட் - களை கீழ் நோக்கி வரிசைப்படுத்துக

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Connections
ta: இணைப்புகள்

en: Add
ta: சேர்க்கவும்

en: Remove
ta: நீக்கவும்

en: Files
ta: கோப்புக்கள்
