deluge - en to vi translation catalogue (411 entries)

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Đang hoạt động

en: Checking
vi: Đang kiểm tra

en: Downloading
vi: Đang tải xuống

en: Seeding
vi: Đang chia sẻ

en: Paused
vi: Tạm dừng

en: Queued
vi: Đang đợi

en: Error
vi: Lỗi

en: Name
vi: Tên

en: Progress
vi: Tiến độ

en: Size
vi: Kích cỡ

en: Downloaded
vi: Đã tải xuống

en: Uploaded
vi: Đã tải lên

en: Ratio
vi: Tỉ lệ

en: Down Speed
vi: Tốc độ tải xuống

en: Up Speed
vi: Tốc độ tải lên

en: Down Limit
vi: Giới hạn Tải xuống

en: Up Limit
vi: Giới hạn tải lên

en: Peers
vi: Người cùng tải

en: Avail
vi: Sẵn có

en: Added
vi: Đã thêm

en: ETA
vi: Dự kiến Hoàn thành

en: Prioritize First/Last
vi: Uu tiên Đầu/Cuối

en: Auto Managed
vi: Tự động quản lý

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Announce OK
vi: Thông báo OK

en: Announce Sent
vi: Đã gửi thông báo

en: Interface
vi: Giao diện

en: Downloads
vi: Tải xuống

en: Bandwidth
vi: Băng thông

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: Network
vi: Mạng

en: Cache
vi: Bộ nhớ đệm

en: Other
vi: Khác

en: Daemon
vi: Dịch vụ

en: Plugins
vi: Phần bổ sung

en: Aland Islands
vi: Quần Đảo A-lan

en: Antarctica
vi: Nam Cực

en: Antigua and Barbuda
vi: Antigua và Barbuda

en: Daemon not running
vi: Dịch vụ hiện không chạy

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Tier
vi: Bậc

en: Choose a file
vi: Chọn tập tin

en: Choose a folder
vi: Chọn thư mục

en: Save .torrent file
vi: Lưu tập tin .torrent

en: Torrent files
vi: Tập tin Torrent

en: All files
vi: Mọi tập tin

en: Enter your password to show Deluge...
vi: Nhập mật khẩu của bạn để hiển thị Deluge...

en: Enter your password to Quit Deluge...
vi: Nhập mật khẩu của bạn để thoát Deluge...

en: A peer-to-peer file sharing program
    utilizing the BitTorrent protocol.
vi: Một chương trình chia sẻ tệp tin ngang hàng
    sử dụng giao thức BitTorrent.

en: Client:
vi: Ứng dụng khách:

en: Current Developers:
vi: Nhà phát triển hiện nay:

en: Past Developers or Contributors:
vi: Nhà phát triển hoặc đóng góp trước đây

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 3 of the License, or (at your option) any later version. 
    
    This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE. See the GNU General Public License for more details. 
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program; if not, see <http://www.gnu.org/licenses>. 
    
    In addition, as a special exception, the copyright holders give permission to link the code of portions of this program with the OpenSSL library. You must obey the GNU General Public License in all respects for all of the code used other than OpenSSL. 
    
    If you modify file(s) with this exception, you may extend this exception to your version of the file(s), but you are not obligated to do so. If you do not wish to do so, delete this exception statement from your version. If you delete this exception statement from all source files in the program, then also delete it here.
vi: Chương trình này là phần mềm tự do; bạn có thể phân phối lại nó và/hoặc sửa đổi nó theo các điều khoản của Giấy phép Công cộng GNU được phát hành bởi Hiệp hội Phần mềm Tự do; phiên bản 3 của giấy phép, hoặc bất cứ phiên bản nào sau này (do bạn lựa chọn). 
    
    Phần mềm này được phân phối với hi vọng rằng nó sẽ mang lại lợi ích, tuy nhiên KHÔNG CÓ BẤT CỨ BẢO HÀNH NÀO. Xem Giấy phép Công cộng GNU để biết thêm chi tiết.
    
    Bạn nhận được một bản sao của Giấy phép Công cộng GNU cùng với chương trình này; nếu không, xem ở <http://www.gnu.org/licenses>. 
    
    Ngoài ra, như một trường hợp ngoại lệ đặc biệt, những người giữ bản quyền cho phép liên kết phần mã của chương trình này với thư viện OpenSSL. Bạn phải tuân theo Giấy phép Công cộng GNU trong tất cả các khía cạnh đối với phần mã được sử dụng ngoài OpenSSL.
    
    Nếu bạn sửa đổi một hoặc nhiều tập tin với ngoại lệ này, bạn có thể kế thừa ngoại lệ này cho phiên bản của các tập tin của bạn, nhưng điều này là không bắt buộc. Nếu bạn không muốn làm theo, hãy xóa phần chú giải ngoại lệ này từ phiên bản của bạn. Nếu vậy, bạn xóa phần chủ giải ngoại lệ này từ tất cả các tập tin nguồn của chương trình,  sau đó xóa nó khỏi vị trí này.

en: Server:
vi: Máy chủ:

en: Invalid File
vi: Tập tin không hợp lệ

en: Choose a .torrent file
vi: Chọn một tập tin .torrent

en: Invalid URL
vi: URL không hợp lệ

en: is not a valid URL.
vi: là một URL không hợp lệ.

en: Downloading...
vi: Đang tải xuống...

en: Download Failed
vi: Tải xuống không thành công

en: Failed to download:
vi: Không thể tải xuống:

en: Details:
vi: Chi tiết:

en: Username:
vi: Tài khoản:

en: Password:
vi: Mật khẩu :

en: Password Protected
vi: Đã được bảo vệ bằng mật khẩu

en: Other...
vi: Khác...

en: Not Connected
vi: Chưa kết nối

en: DHT Nodes
vi: Nút DHT

en: Free Disk Space
vi: Dung lượng đĩa trống

en: Priority
vi: Ưu tiên

en: _All
vi: Tất _cả

en: _Status
vi: _Trạng thái

en: _Details
vi: Ch_i tiết

en: Fi_les
vi: Tập t_in

en: _Peers
vi: N_gười tải

en: _Options
vi: Tùy _chọn

en: Not Connected...
vi: Chưa được kết nối...

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Down
vi: Xuống

en: Up
vi: Lên

en: Offline
vi: Không kết nối

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Connected
vi: Đã kết nối

en: Status
vi: Tình trạng

en: Host
vi: Máy chủ

en: Version
vi: Phiên bản

en: _Start Daemon
vi: _Khởi động dịch vụ

en: _Stop Daemon
vi: _Dừng dịch vụ

en: Unable to start daemon!
vi: Không thể khởi động dịch vụ!

en: Error Adding Host
vi: Lỗi thêm máy chủ

en: Enabled
vi: Bật

en: Plugin
vi: Phần bổ sung

en: Select the Plugin
vi: Chọn phần bổ sung

en: States
vi: Tình trạng

en: Trackers
vi: Các tracker

en: None
vi: Không có

en: Labels
vi: Nhãn

en: No Label
vi: Không gắn nhãn

en: <i>Client Version</i>
vi: <i>Phiên bản Máy khách</i>

en:  Torrents Queued
vi:  Torrent đã xếp hàng

en:  Torrent Queued
vi:  Torrent đã xếp hàng

en: Set Unlimited
vi: Đặt không giới hạn

en: On
vi: Bật

en: Off
vi: Tắt

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Client
vi: Máy khách

en: Creating Torrent
vi: Tạo torrent

en: Queued Torrents
vi: Torrent trong hàng đợi

en: _Remove
vi: Loại _bỏ

en: Automatically add torrents on connect
vi: Tự động thêm torrent khi kết nối

en: _File
vi: _Tập tin

en: _Add Torrent
vi: _Thêm torrent

en: _Create Torrent
vi: _Tạo torrent

en: Quit & _Shutdown Daemon
vi: Thoát & tắt dịch _vụ

en: _Quit
vi: _Thoát

en: _Edit
vi: _Hiệu chỉnh

en: _Connection Manager
vi: Bộ quản lý _kết nối

en: _View
vi: _Xem

en: _Toolbar
vi: Thanh _Công cụ

en: _Sidebar
vi: Tha_nh bên

en: Status_bar
vi: Thanh trạn_g thái

en: T_abs
vi: T_hẻ

en: _Columns
vi: _Cột

en: S_idebar
vi: Tha_nh bên

en: Show _Zero Hits
vi: Hiển _Zero Hits

en: Show _Trackers
vi: Hiển thị _tracker

en: _Help
vi: Trợ _giúp

en: _Homepage
vi: T_rang chủ

en: Frequently Asked Questions
vi: Các câu hỏi thường gặp

en: _Community
vi: _Cộng đồng

en: Add torrent
vi: Thêm torrent

en: Add Torrent
vi: Thêm Torrent

en: Remove torrent
vi: Bỏ torrent

en: Remove Torrent
vi: Loại bỏ Torrent

en: Pause the selected torrents
vi: Tạm dừng các torrent được chọn

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Resume the selected torrents
vi: Tiếp tục các torrent được chọn

en: Resume
vi: Tiếp tục

en: Queue Torrent Up
vi: Sắp xếp torrent lên trên

en: Queue Up
vi: Xếp lên

en: Queue Torrent Down
vi: Sắp xếp torrent xuống dưới

en: Queue Down
vi: Xếp xuống

en: Preferences
vi: Tùy chọn

en: Connection Manager
vi: Bộ Quản lý Kết nối

en: Show session speed in titlebar
vi: Hiển tốc độ trên thanh tiêu đề

en: Focus window when adding torrent
vi: Bật cửa sổ chương trình lên trên cùng khi thêm torrent

en: Enable system tray icon
vi: Bật biểu tượng khay của hệ thống

en: Minimize to tray on close
vi: Thu nhỏ xuống khay hệ thống khi đóng

en: Start in tray
vi: Khởi động ở khay hệ thống

en: Password protect system tray
vi: Bảo vệ với mật khẩu

en: Move completed to:
vi: Chuyển đến sau khi hoàn thành:

en: Copy of .torrent files to:
vi: Sao các tập tin .torrent vào:

en: Delete copy of torrent file on remove
vi: Xóa bản sao của tập tin torrent khi bỏ

en: Delete the copy of the torrent file created when the torrent is removed
vi: Xóa bản sao của tập tin torrent được tạo ra khi torrent bị bỏ

en: Download to:
vi: Tải xuống vào:

en: Prioritize first and last pieces of torrent
vi: Ưu tiên các mảnh đầu và cuối của torrent

en: Prioritize first and last pieces of files in torrent
vi: Ưu tiên các mảnh đầu và cuối của các tập tin trong torrent

en: Add torrents in Paused state
vi: Thêm các torrent trong trạng thái tạm dừng

en: Always show
vi: Luôn hiện

en: Bring the dialog to focus
vi: Đưa hộp thoại lên trên cùng

en: The maximum number of connections allowed.  Set -1 for unlimited.
vi: Số kết nối cho phép nhiều nhất. Đặt giá trị -1 là không giới hạn.

en: Connections:
vi: Kết nối:

en: The maximum upload slots for all torrents.  Set -1 for unlimited.
vi: Số đường tải lên nhiều nhất, áp dụng cho tất cả torrent. Đặt giá trị -1 là không giới hạn.

en: The maximum download speed for all torrents.  Set -1 for unlimited.
vi: Tốc độ tải xuống lớn nhất, áp dụng cho tất cả torrent. Đặt giá trị -1 là không giới hạn.

en: Download Speed:
vi: Tốc độ Tải xuống:

en: The maximum upload speed for all torrents.  Set -1 for unlimited.
vi: Tốc độ tải lên tối đa, áp dụng cho tất cả torrent. Đặt giá trị -1 là không giới hạn.

en: Upload Speed:
vi: Tốc độ Tải lên:

en: Ignore limits on local network
vi: Bỏ qua các giới hạn đối với mạng cục bộ

en: Rate limit IP overhead
vi: Áp dụng giới hạn lên lưu lượng của giao thức (IP overhead)

en: If checked, the estimated TCP/IP overhead is drained from the rate limiters, to avoid exceeding the limits with the total traffic
vi: Nếu được đánh dấu, phần lưu lượng của giao thức được bỏ khỏi giới hạn tốc độ, để tránh vượt các giới hạn với tổng lưu lượng

en: The maximum upload slots per torrent.  Set -1 for unlimited.
vi: Số đường tải lên tối đa mỗi torrent. Đặt -1 để không giới hạn.

en: The maximum number of connections per torrent.  Set -1 for unlimited.
vi: Số kết nối tối đa mỗi torrent. Đặt -1 để không giới hạn.

en: The maximum upload speed per torrent.  Set -1 for unlimited.
vi: Tốc độ tải lên tối đa mỗi torrent. Đặt -1 để không giới hạn.

en: Active Port:
vi: Cổng hiện tại:

en: Test Active Port
vi: Kiểm tra cổng hiện tại:

en: From:
vi: Từ:

en: To:
vi: Tới:

en: Level:
vi: Mức độ:

en: NAT Port Mapping Protocol
vi: Giao thức gắn cổng NAT

en: Peer Exchange
vi: Trao đổi máy tải

en: Local Service Discovery finds local peers on your network.
vi: Local Service Discovery tìm các máy tải cục bộ trên mạng của bạn.

en: Distributed hash table may improve the amount of active connections.
vi: Bảng băm phân tán (DHT) có thể cải thiện số lượng kết nối.

en: Peer TOS Byte:
vi: Byte TOS máy tải:

en: Hostname:
vi: Tên máy:

en: Port:
vi: Cổng:

en: Cache Size (16 KiB blocks):
vi: Kích thước bộ đệm (khối 16 KiB)

en: The number of seconds from the last cached write to a piece in the write cache, to when it's forcefully flushed to disk. Default is 60 seconds.
vi: Số giây tính từ lần ghi cuối cùng vào bộ đệm tới khi nó bị ép phải ghi ra đĩa. Mặc định là 60 giây.

en: Cache Expiry (seconds):
vi: Thời hạn của bộ đệm (giây)

en: Settings
vi: Cài đặt

en: The total number of 16 KiB blocks written to disk since this session was started.
vi: Tổng số khối 16 KiB được viết vào đĩa từ khi bắt đầu phiên này.

en: Blocks Written:
vi: Các khối đã được ghi

en: The total number of write operations performed since this session was started.
vi: Tổng số thao tác ghi được thực hiện từ đầu phiên làm việc này.

en: Writes:
vi: Số lần ghi:

en: The ratio (blocks_written - writes) / blocks_written represents the number of saved write operations per total write operations, i.e. a kind of cache hit ratio for the write cache.
vi: Tỉ lệ (số_khối_ghi - lần_ghi) / số_khối_ghi biểu thị số thao tác ghi trên tổng số thao tác ghi, VD một kiểu tỉ lệ trúng bộ đệm cho bộ đệm ghi.

en: Write Cache Hit Ratio:
vi: Tỉ lệ trúng bộ đệm ghi:

en: The number of blocks that were requested from the bittorrent engine (from peers), that were served from disk or cache.
vi: Số khối được yêu cầu từ  máy bittorrent (từ người tải), được đáp ứng từ đĩa hoặc bộ đệm.

en: Blocks Read:
vi: Số khối đọc:

en: The number of blocks that were served from cache.
vi: Số khối được đáp ứng từ bộ đệm.

en: Blocks Read Hit:
vi: Trúng bộ đệm đọc:

en: The cache hit ratio for the read cache.
vi: Tỉ lệ trúng bộ đệm đọc.

en: Read Cache Hit Ratio:
vi: Tỉ lệ trúng bộ đệm đọc:

en: The total number of read operations performed since this session was started.
vi: Tổng số thao tác đọc từ khi phiên làm việc bắt đầu.

en: Reads:
vi: Số lần đọc:

en: The number of 16 KiB blocks currently in the disk cache. This includes both read and write cache.
vi: Số khối 16 KiB hiện có trong bộ đệm đĩa. Bao gồm cả bộ đệm đọc và ghi.

en: Cache Size:
vi: Kích thước bộ đệm:

en: Read Cache Size:
vi: Kích thước bộ đệm đọc:

en: Help us improve Deluge by sending us your Python version, PyGTK version, OS and processor types.  Absolutely no other information is sent.
vi: Giúp chúng tôi cải thiện Deluge bằng cách gửi cho chúng tôi thông tin về phiên bản Python, PyGTK, hệ điều hành và kiểu bộ xử lý của bạn. Tuyệt đối không thông tin nào khác được gửi.

en: Yes, please send anonymous statistics
vi: Được, hãy gửi các thống kê ẩn danh

en: Location:
vi: Vị trí:

en: If Deluge cannot find the database file at this location it will fallback to using DNS to resolve the peer's country.
vi: Nếu Deluge không thể tìm tập tin cơ sở dữ liệu ở vị trí này nó sẽ quay lại dùng DNS để lấy quốc gia của máy tải.

en: Daemon port:
vi: Cổng dịch vụ:

en: Allow Remote Connections
vi: Cho phép kết nối từ xa

en: Connections
vi: Kết nối

en: Periodically check the website for new releases
vi: Định kỳ kiểm tra website tìm các phiên bản mới

en: Version:
vi: Phiên bản:

en: Author:
vi: Tác giả:

en: Homepage:
vi: Trang chủ:

en: Author Email:
vi: Email tác giả:

en: Info
vi: Thông tin

en: Add Peer
vi: Thêm máy tải

en: <b>General</b>
vi: <b>Chung</b>

en: Add
vi: Thêm

en: Remove
vi: Loại bỏ

en: Add Infohash
vi: Thêm Infohash

en: Trackers:
vi: Các Tracker:

en: Add Host
vi: Thêm Host

en: Destination:
vi: Đích:

en: New Release
vi: Phiên bản mới

en: _Goto Website
vi: Đến _website

en: Do not show this dialog in the future
vi: Đừng hiển thị hộp thoại này trong tương lai

en: Name:
vi: Tên:

en: Comments:
vi: Ghi chú:

en: Move completed:
vi: Di chuyển đã hoàn thành:

en: Stop seed at ratio:
vi: Dừng tải lên ở tỉ lệ:

en: Remove at ratio
vi: Xóa ở tỉ lệ:

en: _Edit Trackers
vi: _Sửa Tracker

en: Top
vi: Trên cùng

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: Add Torrents
vi: Thêm torrent

en: Add In _Paused State
vi: Thêm trong trạng thái _dừng

en: Prioritize First/Last Pieces
vi: Ưu tiên các mảnh đầu/cuối

en: Apply To All
vi: Áp dụng cho tất cả

en: Revert To Defaults
vi: Đặt lại theo mặc định

en: _Show Deluge
vi: _Hiện Deluge

en: _Download Speed Limit
vi: _Giới hạn tốc độ tải xuống

en: _Upload Speed Limit
vi: Giới _hạn tốc độ tải lên

en: Quit & Shutdown Daemon
vi: Thoát và tắt dịch vụ

en: Edit Trackers
vi: Sửa các Tracker

en: _Add Peer
vi: _Thêm máy tải

en: Add a peer by its IP
vi: Thêm máy tải bằng _IP

en: Edit Tracker
vi: Sửa Tracker

en: Enter Remote Path
vi: Nhập đường dẫn từ xa

en: Path:
vi: Đường dẫn:

en: Create Torrent
vi: Tạo torrent

en: Fol_der
vi: Thư _mục

en: _Remote Path
vi: Đường dẫn từ _xa

en: Webseeds
vi: Webseed

en: Piece Size:
vi: Kích thước Mảnh:

en: Set Private Flag
vi: Đặt cờ riêng

en: Add this torrent to the session
vi: Thêm torrent này vào phiên làm việc

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Save .torrent as
vi: Lưu .torrent thành

en: _Pause
vi: Tạm _dừng

en: Resu_me
vi: Tiế_p tục

en: Resume selected torrents.
vi: Tiếp tục các torrent được chọn.

en: Opt_ions
vi: _Tuỳ chọn

en: _Queue
vi: _Hàng đợi

en: _Update Tracker
vi: _Cập nhật Tracker

en: _Remove Torrent
vi: _Loại bỏ Torrent

en: _Force Re-check
vi: Ép kiểm tra _lại

en: label
vi: nhãn

en: _Select All
vi: Chọn tất _cả

en: _Pause All
vi: Tạm _dừng tất cả

en: Resu_me All
vi: T_iếp tục tất cả

en: _Connection Limit
vi: _Giới hạn kết nối

en: Upload _Slot Limit
vi: Giới hạn đường tải _lên

en: _Auto Managed
vi: Tự độn_g quản lý

en: Add Tracker
vi: Thêm Tracker

en: Add URL
vi: Thêm URL

en: _Expand All
vi: Dãn _ra tất cả

en: BitTorrent Client
vi: Trình khách BitTorrent

en: Deluge BitTorrent Client
vi: Trình khách BitTorrent Deluge

en: Download and share files over BitTorrent
vi: Tải và chia sẻ tập tin qua BitTorrent

en: Command
vi: Lệnh

en: Use Random Ports
vi: Dùng cổng ngẫu nhiên

en: Share Ratio
vi: Tỷ lệ chia sẻ

en: SafePeer Text (Zipped)
vi: SafePeer Text (Nén)

en: PeerGuardian Text (Uncompressed)
vi: PeerGuardian Text (Không nén)

en: Blocklist
vi: Danh sách chặn

en: Invalid version
vi: Phiên bản không hợp lệ

en: Days
vi: Các ngày

en: Check for new list every:
vi: Kiểm tra danh sách mới mỗi:

en: Import blocklist on startup
vi: Nhập danh sách chặn lúc khởi động

en: <b>Settings</b>
vi: <b>Thiết lập</b>

en: Download the blocklist file if necessary and import the file.
vi: Tải và nhập danh sách chặn nếu cần thiết.

en: Check Download and Import
vi: Kiểm tra Tải xuống và Nhập

en: Download a new blocklist file and import it.
vi: Tải xuống và nhập danh sách chặn mới.

en: Force Download and Import
vi: Ép Tải xuống và Nhập

en: Blocklist is up to date
vi: Danh sách chặn là mới nhất

en: <b>Options</b>
vi: <b>Tùy chọn</b>

en: Type:
vi: Loại:

en: Date:
vi: Ngày:

en: File Size:
vi: Kích cỡ tập tin:

en: <b>Info</b>
vi: <b>Thông tin</b>

en: Torrent Complete
vi: Torrent đã tải xong

en: Torrent Added
vi: Torrent đã được thêm vào

en: Execute
vi: Thực thi

en: Event
vi: Sự kiện

en: <b>Add Command</b>
vi: <b>Thêm lệnh</b>

en: <b>Commands</b>
vi: <b>Lệnh</b>

en: AutoAdd
vi: Tự động thêm

en: Watch folder does not exist.
vi: Thư mục theo dõi không tồn tại.

en: Path does not exist.
vi: Đường dẫn không tồn tại.

en: Watch Folder Properties
vi: Thuộc tính thư mục theo dõi

en: Select A Folder
vi: Lựa chọn một thư mục

en: Enable this watch folder
vi: Kích hoạt thư mục theo dõi này

en: <b>Watch Folder</b>
vi: <b>Theo dõi thư mục</b>

en: Delete .torrent after adding
vi: Xóa tập tin .torrent sau khi thêm

en: Append extension after adding:
vi: Gắn thêm đuôi mở rộng sau khi thêm:

en: <b>Torrent File Action</b>
vi: <b>Thao tác Tập tin Torrent</b>

en: <b>Move Completed</b>
vi: <b>Đã Di chuyển</b>

en: Label:
vi: Nhãn:

en: <b>Label</b>
vi: <b>Nhãn</b>

en: Main
vi: Chính

en: Max Upload Speed:
vi: Tốc độ Tải lên Tối đa:

en: Max Connections:
vi: Số Kết nối Tối đa:

en: Max Upload Slots:
vi: Số Khe Tải lên Tối đa:

en: Max Download Speed:
vi: Tốc độ Tải xuống Tối đa:

en: <b>Bandwidth</b>
vi: <b>Băng thông</b>

en: Auto Managed:
vi: Tự động quản lý

en: Add Paused:
vi: Tạm dừng khi thêm vào

en: Queue to:
vi: Sắp xếp vào:

en: <b>Queue</b>
vi: <b>Hàng đợi</b>

en: <b>Watch Folders:</b>
vi: <b>Thư mục theo dõi:</b>

en: The Deluge web interface is not installed, please install the
    interface and try again
vi: Giao diện web cho Deluge chưa được cài đặt, vui lòng cài đặt 
    giao diện và thử lại

en: Enable web interface
vi: Kích hoạt giao diện web

en: Enable SSL
vi: Kích hoạt SSL

en: Listening port:
vi: Cổng nhận:

en: Invalid label, valid characters:[a-z0-9_-]
vi: Nhãn không hợp lệ, các ký tự hợp lệ:[a-z0-9_-]

en: Empty Label
vi: Chưa gắn nhãn

en: Label already exists
vi: Nhãn đã tồn tại

en: Unknown Label
vi: Nhãn không biết

en: Unknown Torrent
vi: Torrent không biết

en: Label _Options
vi: _Lựa chọn Nhãn

en: _Remove Label
vi: _Bỏ Nhãn

en: _Add Label
vi: _Thêm Nhãn

en: Label Options
vi: Các tùy chọn Nhãn

en: Label
vi: Nhãn

en: <b>Label Options</b>
vi: <b>Tùy chọn Nhãn</b>

en: Apply per torrent max settings:
vi: Áp dụng hạn chế tối đa riêng:

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Apply Queue settings:
vi: Áp dụng Cài đặt Hàng đợi riêng:

en: <i>(1 line per tracker)</i>
vi: <i>(mỗi tracker 1 dòng)</i>

en: Automatically apply label:
vi: Tự động áp dụng nhãn

en: Add Label
vi: Thêm nhãn

en: <b>Add Label</b>
vi: <b>Thêm Nhãn</b>

en: <i>Use the sidebar to add,edit and remove labels. </i>
vi: <i>Dùng thanh bên cạnh chương trình để thêm, chỉnh và bỏ các nhãn.</i>

en: <b>Labels</b>
vi: <b>Nhãn</b>

en: Notification Blink shown
vi: Thông báo nhấp nháy được hiển thị

en: Popup notification is not enabled.
vi: Thông báo bật lên không được kích hoạt.

en: Notification popup shown
vi: Hiển thị cửa sổ thông báo bật lên

en: Sound notification not enabled
vi: Thông báo âm thanh không được bật

en: pygame is not installed
vi: pygame chưa được cài đặt

en: Sound notification failed %s
vi: Thông báo âm thanh thất bại %s

en: Sound notification Success
vi: Thông báo âm thanh thành công

en: Finished Torrent
vi: Torrent đã hoàn thành

en: The torrent "%(name)s" including %(num_files)i file(s) has finished downloading.
vi: Torrent "%(name)s" bao gồm %(num_files)i tập tin đã được tải xong.

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Choose Sound File
vi: Chọn tập tin âm thanh

en: There was an error sending the notification email: %s
vi: Có lỗi khi gửi email thông báo: %s

en: Notification email sent.
vi: Email thông báo đã được gửi.

en: Finished Torrent "%(name)s"
vi: Đã hoàn thành Torrent "%(name)s"

en: This email is to inform you that Deluge has finished downloading "%(name)s", which includes %(num_files)i files.
    To stop receiving these alerts, simply turn off email notification in Deluge's preferences.
    
    Thank you,
    Deluge.
vi: Email này là để thông báo cho bạn rằng Deluge đã hoàn tất tải xuống "%(name)s", bao gồm %(num_files)i tập tin.
    Để thôi nhận những thông báo này, hãy tắt chức năng thông báo trong Các tùy chọn của Deluge.

en: Tray icon blinks enabled
vi: Nhấp nháy biểu tượng khay hệ thống đã được kích hoạt

en: Popups enabled
vi: Cửa sổ popup đã được kích hoạt

en: Sound enabled
vi: Âm thanh đã đượ kích hoạt

en: <b>UI Notifications</b>
vi: <b>Thông báo UI</b>

en: <b>Recipients</b>
vi: <b>Người nhận</b>

en: Server requires TLS/SSL
vi: Máy chủ yêu cầu TLS/SSL

en: <b>Email Notifications</b>
vi: <b>Thông báo Email</b>

en: This configuration does not mean that you'll actually receive notifications for all these events.
vi: Cấu hình này không có nghĩa bạn sẽ nhận được các thông báo cho tất cả các sự kiện.

en: Subscriptions
vi: Đăng ký

en: Sound Customization
vi: Tùy chọn âm thanh

en: Extractor
vi: Giải nén

en: Extract to:
vi: Giải nén vào:

en: Create torrent name sub-folder
vi: Tạo thư mục con có tên theo torrent

en: This option will create a sub-folder using the torrent's name within the selected extract folder and put the extracted files there.
vi: Chức năng này sẽ tạo một thư mục con cùng tên với torrent trong thư mục giải nén đã chọn và đặt những tập tin được giải nén ở đó.

en: Scheduler
vi: Thời gian biểu

en: Download Limit:
vi: Giới hạn tải xuống:

en: Upload Limit:
vi: Giới hạn tải lên:

en: Active Torrents:
vi: Torrent đang hoạt động:

en: Active Downloading:
vi: Đang tải xuống:

en: Active Seeding:
vi: Đang tải lên:

en: <b>Slow Settings</b>
vi: <b>Thiết lập chậm</b>

en: Host:
vi: Máy:

en: Set Maximum Connections
vi: Đặt số kết nối tối đa

en: Download Speed
vi: Tốc độ tải xuống

en: Set Maximum Download Speed
vi: Đặt Tốc độ Tải xuống Tối đa

en: Upload Speed
vi: Tốc độ tải lên

en: Set Maximum Upload Speed
vi: Đặt Tốc độ Tải lên Tối đa

en: Protocol Traffic Download/Upload
vi: Lưu lượng tải lên/xuống của giao thức

en: Details
vi: Chi tiết

en: Private
vi: Riêng

en: Be alerted about new releases
vi: Nhận thông báo về các phiên bản mới

en: Maximum Connections:
vi: Kết nối nhiều nhất:

en: Maximum Download Speed (KiB/s):
vi: Tốc độ tải xuống lớn nhất (KiB/s):

en: Maximum Upload Speed (KiB/s):
vi: Tốc độ tải lên lớn nhất (KiB/s):

en: Maximum Half-Open Connections:
vi: Số kết nối Half-Open tối đa:

en: Maximum Connection Attempts per Second:
vi: Số kết nối tối đa thực hiện mỗi giây:

en: Maximum Upload Slots:
vi: Số đường tải lên lớn nhất:
