deluge - en to is translation catalogue (345 entries)

en: KiB/s
is: KiB/sek

en: MiB/s
is: MiB/sek.

en: GiB/s
is: GiB/sek.

en: All
is: Allt

en: Checking
is: Athugar

en: Downloading
is: Hala niður

en: Seeding
is: Deili

en: Paused
is: Í biðstöðu

en: Queued
is: Í biðröð

en: Error
is: Villa

en: Name
is: Nafn

en: Progress
is: Framvinda

en: State
is: Staða

en: Size
is: Stærð

en: Downloaded
is: Niðurhalað

en: Uploaded
is: Upphalað

en: Ratio
is: Hlutfall

en: Down Speed
is: Niðurhalshraði

en: Up Speed
is: Hraði upp

en: Peers
is: Jafningjar

en: Added
is: Bætt við

en: Tracker
is: Sporrekjandi

en: ETA
is: ÁKT

en: Prioritize First/Last
is: Setja forgang fyrst/síðast

en: Auto Managed
is: Stjórnast sjálfvirkt

en: Pieces
is: Hlutar

en: Warning
is: Viðvörun

en: Announce OK
is: Tilkynning í lagi

en: Announce Sent
is: Tilkynning send

en: Interface
is: Viðmót

en: Downloads
is: Niðurhöl

en: Bandwidth
is: Bandvídd

en: Queue
is: Röð

en: Network
is: Netkerfi

en: Proxy
is: Staðgengill

en: Other
is: Annað

en: Daemon
is: Púki

en: Plugins
is: Hliðarforrit

en: Add Host
is: Bæta við þjóni

en: Hostname:
is: Nafn þjóns:

en: Port:
is: Tengi:

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Password:
is: Aðgangsorð:

en: Options
is: Valkostir

en: From
is: Frá

en: To
is: Til

en: Use Random Ports
is: Nota tengi af handahófi

en: Encryption
is: Dulritun

en: Inbound
is: Á leið inn

en: Forced
is: Neytt

en: Enabled
is: Virkt

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Outbound
is: Á leið út

en: Level
is: Stig

en: Handshake
is: Handatak

en: Either
is: Annað hvort

en: Maximum Connections
is: Mesti fjöldi tenginga

en: Maximum Upload Slots
is: Mesti fjöldi upphalshólfa

en: Maximum Half-Open Connections
is: Hámark hálf-opinna tenginga

en: Maximum Connection Attempts per Second
is: Hámark tilrauna til tengingar á sekúndu

en: Ignore limits on local network
is: Hundsa takmörk á staðbundnu netkerfi

en: Rate Limit IP Overhead
is: Gildistakmörkun IR (ip)

en: Periodically check the website for new releases
is: Leita reglulega eftir nýjum útgáfum á heimasíðunni.

en: Share Ratio
is: Hlutfall deilingar

en: Type
is: Gerð

en: Username
is: Notandanafn

en: Password
is: Aðgangsorð

en: Port
is: Tengi

en: Settings
is: Stillingar

en: Cancel
is: Hætta við

en: Apply
is: Staðfesta

en: Tier
is: Bindi

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Torrent
is: Straumur

en:  Torrents Queued
is:  straumar í biðröð

en:  Torrent Queued
is:  straumur í biðröð

en: Server:
is: Þjónn:

en: Unlimited
is: Ótakmarkað

en: Down
is: Niður

en: Up
is: Upp

en: Trackers
is: Sporrekjendur

en: None
is: Ekkert

en: Admin
is: Kerfis

en: Labels
is: Merki

en: No Label
is: Enginn merkimiði

en: Not Connected
is: Ekki tengd(ur)

en: DHT Nodes
is: DHT greinar

en: Set Unlimited
is: Stilla sem ótakmarkað

en: Other...
is: Annað...

en: On
is: Kveikt

en: Off
is: Slökkt

en: Disable
is: Gera óvirkt

en: Host
is: Hýsill

en: Plugin
is: Hliðarforrit

en: Select the Plugin
is: Veldu hliðarforritið

en: Plugin Eggs
is: Hliðarforritaegg

en: Address
is: Veffang

en: Client
is: Biðill

en: Filename
is: Heiti skjals

en: Choose a .torrent file
is: Veldu .torrent skjal

en: Torrent files
is: Straumskjöl

en: All files
is: Öll skjöl

en: _Status
is: _Staða

en: _Details
is: _Nánar

en: Fi_les
is: S_krár

en: _Peers
is: _Jafningjar

en: _Options
is: _Valkostir

en: Priority
is: Forgangur

en: Details:
is: Smáatriði:

en: Choose a file
is: Veldu skrá

en: Choose a folder
is: Veldu möppu

en: Save .torrent file
is: Vista .torrent skjal

en: label
is: Merkimiði

en: Add Peer
is: Bæta við jafningja

en: hostname:port
is: nafn þjóns:tengi

en: Top
is: Efst

en: Bottom
is: Neðst

en: _Show Deluge
is: _Sýna Deluge

en: _Add Torrent
is: _Bæta við straumi

en: _Download Speed Limit
is: _Hámarks niðurhalshraði

en: _Upload Speed Limit
is: _Hámarks upphalshraði

en: Quit & Shutdown Daemon
is: Hætta og slökkva á púka

en: _Quit
is: _Hætta

en: _File
is: _Skrá

en: _Create Torrent
is: _Búa til straum

en: _Edit
is: _Breyta

en: _Connection Manager
is: _Tengingastjórnandi

en: _Torrent
is: _Straumur

en: _View
is: _Skoða

en: _Toolbar
is: _Tækjastika

en: _Sidebar
is: _Hliðarstika

en: Status_bar
is: Stöðu_stika

en: T_abs
is: Fl_ipar

en: _Columns
is: _Súlur

en: S_idebar
is: Hl_iðarstika

en: Show _Zero Hits
is: Sýna _núll hæfni

en: Show _Trackers
is: Sýna _sporrekjendur

en: _Help
is: _Hjálp

en: Frequently Asked Questions
is: Algengar Spurningar

en: Add torrent
is: Bæta við straumi

en: Add Torrent
is: Bæta við straumi

en: Remove torrent
is: Fjarlægja straum

en: Remove Torrent
is: Fjarlægja straum

en: Pause the selected torrents
is: Setja valda strauma í biðstöðu

en: Pause
is: Gera hlé

en: Resume the selected torrents
is: Byrja aftur á völdum straumum

en: Resume
is: Byrja aftur

en: Queue Torrent Up
is: Setja straum í biðröð upp

en: Queue Up
is: Röð upp

en: Queue Torrent Down
is: Setja straum í biðröð niður

en: Queue Down
is: Röð niður

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: Connection Manager
is: Tengingastjóri

en: Create Torrent
is: Búa til straum

en: Fol_der
is: Ma_ppa

en: _Remote Path
is: _Fjartengd leið

en: Files
is: Skjöl

en: Author:
is: Höfundur:

en: Comments:
is: Athugasemdir:

en: Info
is: Upplýsingar

en: _Remove
is: _Fjarlægja

en: Webseeds
is: Vefdeilendur

en: Piece Size:
is: Stærð hluta:

en: Set Private Flag
is: Setja einkastöðuveifu

en: Add this torrent to the session
is: Bæta þessum straum í dvölina

en: _Expand All
is: _Breiða úr öllum

en: Name:
is: Nafn:

en: Move completed:
is: Flutningi lokið:

en: Stop seed at ratio:
is: Hætta að deila við hlutfall:

en: Remove at ratio
is: Fjarlægja við hlutfall

en: Upload Speed:
is: Upphalshraði:

en: Download Speed:
is: Niðurhalshraði:

en: Connections:
is: Tengingar:

en: _Edit Trackers
is: _Breyta sporrekjendum

en: Edit Tracker
is: Breyta sporrekjanda

en: Tracker:
is: Sporrekjandi:

en: Enter Remote Path
is: Færið inn fjartengda leið

en: Path:
is: Leið:

en: Add Tracker
is: Bæta við sporrekjanda

en: Trackers:
is: Sporrekjendur:

en: Show session speed in titlebar
is: Sýna hraða dvalar á titilstiku

en: Enable system tray icon
is: Virkja táknmynd í kerfisbakka

en: Minimize to tray on close
is: Minnka niður í bakka við lokun

en: Start in tray
is: Byrja í bakka

en: Password protect system tray
is: Setja aðgangsorð á kerfisbakka

en: Move completed to:
is: Flytja klárað í:

en: Copy of .torrent files to:
is: Afrit af .torrent skjölum til:

en: Download to:
is: Hala niður í:

en: Prioritize first and last pieces of torrent
is: Setja fyrstu og síðustu hluta straums í forgang

en: Prioritize first and last pieces of files in torrent
is: Setja fyrstu og síðastu hluta skjala í straumi í forgang

en: Always show
is: Sýna alltaf

en: Bring the dialog to focus
is: Færa samtalið í forgrunn

en: The maximum number of connections allowed.  Set -1 for unlimited.
is: Hámarksfjöldi leyfðra tenginga. Settu -1 fyrir ótakmarkað.

en: The maximum upload slots for all torrents.  Set -1 for unlimited.
is: Hámarksfjöldi upphalshólfa fyrir alla strauma. Settu -1 fyrir ótakmarkað.

en: The maximum download speed for all torrents.  Set -1 for unlimited.
is: Hámarks niðurhalshraði fyrir alla strauma. Settu -1 fyrir ótakmarkað.

en: The maximum upload speed for all torrents.  Set -1 for unlimited.
is: Hámarks upphalshraði fyrir alla strauma. Settu -1 fyrir ótakmarkað.

en: Rate limit IP overhead
is: Regla um IR (IP) hámark

en: If checked, the estimated TCP/IP overhead is drained from the rate limiters, to avoid exceeding the limits with the total traffic
is: ef hakað er í hér mun áætluð regla um RSG/IR (TCP/IP) hámark verða dregin frá gengistakmörkunum, til að forðast það að fara framyfir takmörk í staðbundinni umferð

en: The maximum upload slots per torrent.  Set -1 for unlimited.
is: Hámarksfjöldi upphalshólfa á hvern straum. Settu -1 fyrir ótakmarkað.

en: The maximum number of connections per torrent.  Set -1 for unlimited.
is: Hámarksfjöldi tenginga á hvern straum. Settu -1 fyrir ótakmarkað.

en: Random
is: Af Handahófi

en: Active Port:
is: Virkt tengi:

en: Test Active Port
is: Prófa virkt tengi

en: From:
is: Frá:

en: To:
is: Til:

en: Level:
is: Stig:

en: UPnP
is: AToS

en: Universal Plug and Play
is: Algilt tengja og spila (UPnP)

en: NAT-PMP
is: NHF-TSR (nat-pmp)

en: NAT Port Mapping Protocol
is: NHF TengisSkráningarReglur (nat-pmp)

en: Peer Exchange
is: Viðskipti jafningja

en: LSD
is: TDT (lsd)

en: Local Service Discovery finds local peers on your network.
is: Uppgötvun staðarþjónustu finnur staðbundna jafningja í netkerfi þínu.

en: Distributed hash table may improve the amount of active connections.
is: Dreifð hakktafla gæti bætt fjölda virkra tenginga.

en: Peer TOS Byte:
is: TÞ (TOS) bæti deilanda:

en: Help us improve Deluge by sending us your Python version, PyGTK version, OS and processor types.  Absolutely no other information is sent.
is: Hjálpaðu okkur að bæta Deluge með því að senda okkur upplýsingar um Python útgáfu, PyGTK útgáfu, stýrikerfi og örgjörva. Alls engar aðrar upplýsingar eru sendar.

en: Yes, please send anonymous statistics
is: Já, vinsamlegast sendu nafnlausa tölfræði

en: Daemon port:
is: Púkatengi:

en: Allow Remote Connections
is: Leyfa fjartengingar

en: Connections
is: Tengingar

en: Version:
is: Útgáfa:

en: Homepage:
is: Heimasíða:

en: Author Email:
is: Tölvupóstfang höfundar:

en: New Release
is: Ný útgáfa

en: _Goto Website
is: _Heimsækja vefsíðu

en: Do not show this dialog in the future
is: Ekki sýna þetta samtal í framtíðinni

en: Add a peer by its IP
is: Bæta við jafningja eftir IR(IP)

en: Creating Torrent
is: Bý til straum

en: Edit Trackers
is: Breyta sporrekjendum

en: Destination:
is: Áfangastaður:

en: Queued Torrents
is: Straumar í biðröð

en: Automatically add torrents on connect
is: Bæta við straumum sjálfkrafa við tengingu

en: Add Torrents
is: Bæta við straumum

en: _URL
is: _Slóð

en: Info_hash
is: Upplýsinga_hakk

en: Add In _Paused State
is: Bæta við í_Biðstöðu

en: Prioritize First/Last Pieces
is: Setja fyrstu/síðustu hluta í forgang

en: Apply To All
is: Taka til allra

en: Revert To Defaults
is: Hverfa aftur til upprunastillinga

en: _Connection Limit
is: _Hámark tengingar

en: Upload _Slot Limit
is: Hámarksfjöldi upphals_hólfa

en: _Auto Managed
is: _Sjálfstjórnað

en: Resu_me
is: Byrja_aftur

en: Resume selected torrents.
is: Byrja aftur á völdum straumum.

en: Opt_ions
is: Valmögu_leikar

en: _Queue
is: _Röð

en: _Update Tracker
is: _Uppfæra sporrekjanda

en: _Remove Torrent
is: _Fjarlægja straum

en: _Force Re-check
is: _Neyða til endurathugunar

en: _Select All
is: _Velja allt

en: _Pause All
is: _Setja alla í biðstöðu

en: Resu_me All
is: Byrja_aftur á öllum

en: Add Infohash
is: Bæta við upplýsingahakki

en: Infohash:
is: Upplýsingahakk:

en: Save .torrent as
is: Vista .torrent sem

en: <b>General</b>
is: <b>Almennt</b>

en: Add
is: Bæta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Add URL
is: Bæta við slóð

en: URL:
is: Slóð:

en: <b>Settings</b>
is: <b>Stillingar</b>

en: There was an error sending the notification email: %s
is: Villa við að senda tilkynningu í tölvupósti: %s

en: Invalid label, valid characters:[a-z0-9_-]
is: Ógilt merki, gildir stafir: [a-z0-9_-]

en: Empty Label
is: Tómt merki

en: Label already exists
is: Merkimiði er áður til

en: Unknown Label
is: Óþekkt merki

en: Unknown Torrent
is: Óþekktur straumur

en: Add Label
is: Bættu við merkimiða

en: <b>Add Label</b>
is: <b>Bæta við merkimiða</b>

en: <i>Use the sidebar to add,edit and remove labels. </i>
is: <i>Notaðu hliðarstikuna til að bæta við, breyta og fjarlægja merkimiða. </i>

en: <b>Labels</b>
is: <b>Merkimiðar</b>

en: Label Options
is: Merkimiðavalkostir

en: <b>Label Options</b>
is: <b>Merkimiðavalkostir</b>

en: Apply per torrent max settings:
is: Virkja hámarksstillingar fyrir hvern straum:

en: Maximum
is: Hámark

en: Apply Queue settings:
is: Virkja biðraðarstillingar:

en: <i>(1 line per tracker)</i>
is: <i>(1 lína á hvern sporrekjanda)</i>

en: Automatically apply label:
is: Virkja merkimiða sjálfvirkt:

en: Label
is: Merki

en: Label _Options
is: Merkimiða_valkostir

en: _Remove Label
is: _Fjarlægja merkimiða

en: _Add Label
is: _Bæta við merkimiða

en: seconds
is: sekúndur

en: Select A Folder
is: Veldu möppu

en: Max Upload Speed:
is: Hámarks upphalshraði:

en: Max Connections:
is: Hámarksfjöldi tenginga:

en: Max Upload Slots:
is: Hámarksfjöldi upphalshólfa

en: Max Download Speed:
is: Hámarks niðurhalshraði:

en: <b>Bandwidth</b>
is: <b>Bandvídd</b>

en: <b>Queue</b>
is: <b>Í röð</b>

en: Blocklist
is: Útilokunarlisti

en: Emule IP list (GZip)
is: IPtölulisti Emule (GZip)

en: SafePeer Text (Zipped)
is: SafePeer texti (í zip formati)

en: PeerGuardian Text (Uncompressed)
is: PeerGuardian texti (óþjappaður)

en: Invalid leader
is: Óglidur leiðandi

en: Invalid magic code
is: Ógildur töfrakóði

en: Invalid version
is: Ógild útgáfa

en: Days
is: Dagar

en: Import blocklist on startup
is: Flytja inn bannlista við ræsingu:

en: Download the blocklist file if necessary and import the file.
is: Hala niður bannlistaskjal ef nauðsyn krefur og flytja inn skjalið.

en: Check Download and Import
is: Athuga niðurhal og innflutning

en: Download a new blocklist file and import it.
is: Hala niður nýju bannlistaskjali og flytja það inn.

en: Force Download and Import
is: Neyða til niðurhals og innflutnings

en: <b>Options</b>
is: <b> Valkostir</b>

en: Type:
is: Gerð:

en: Date:
is: Dagsetning:

en: File Size:
is: Stærð skjals:

en: <b>Info</b>
is: <b>Upplýsingar</b>

en: Set Maximum Connections
is: Setja hámark tenginga

en: Download Speed
is: Niðurhalshraði

en: Set Maximum Download Speed
is: Setja hámarks niðurhalshraða

en: Upload Speed
is: Upphalshraði

en: Set Maximum Upload Speed
is: Setja hámarks upphalshraða

en: Protocol Traffic Download/Upload
is: Reglu-umferð upphal/niðurhal

en: Host:
is: Hýsill:

en: Logout
is: Útskráning

en: Login
is: Innskráning

en: Filters
is: Síur

en: D/L Speed Limit
is: N/H hraðatakmörk

en: U/L Speed Limit
is: U/H hraðatakmörk

en: Connection Limit
is: Takmörk tengingar

en: Upload Slot Limit
is: Hámark upphalshólfa

en: Update Tracker
is: Uppfæra sporrekjanda

en: Force Recheck
is: Neyða til endurskoðunar

en: Move
is: Flytja

en: Save
is: Vista

en: Connect
is: Tengjast

en: Url
is: Slóð

en: File
is: Skjal

en: Download
is: Hala niður

en: General
is: Almennt

en: Add In Paused State
is: Bæta við í biðstöðu

en: True
is: Rétt

en: Details
is: Upplýsingar

en: Private
is: Einka

en: Be alerted about new releases
is: Láttu mig vita um nýjar útgáfur

en: Maximum Connections:
is: Hámarksfjöldi tenginga:

en: Maximum Download Speed (KiB/s):
is: Hámarks niðurhalshraði (KíB/s):

en: Maximum Upload Speed (KiB/s):
is: Hámarks upphalshraði (KíB/s):

en: Maximum Half-Open Connections:
is: Hámark hálfopinna tenginga:

en: Maximum Connection Attempts per Second:
is: Hámarksfjöldi tengingatilrauna á sekúndu:

en: Maximum Upload Slots:
is: Hámarksfjöldi upphalshólfa:

en: Server
is: Þjónn

en: Refresh
is: Endurskoða
